---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 19:21 ของวันที่ 28/07/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
มี SEXกับพี่สาวตัวเองผมผิดมากไหม
0. mamipoko25 (0)
Mail to mamipoko25

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    15-04-2006, 05:02:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คุณช่วยผมคิดที่คับ..ผมทำไปเพราะอารมณชัว่วูปจิงๆคับ

(ตอนแรก)....

เรื่องมันเกิดตอนผมเรียนอยู่ปี2 มหาลัยแถวบางเขน..ผมมีพี่สาว1คน อายุ22ปี ผมอายุ21ปี พี่สาวผมทำงานและเรียนไปด้วย

พี่สาวผมเปนคนหน้าตาน่ารัก แต่ที่สำคัญคือหุ่นเธอดีมากๆเลยคับ

ขาวพ่องไปทั้งตัว..ผมมาเรียนและอยุ่หอกับพี่สาวผม2คนคับ

ผมเปนคน ตจว.

เรื่องบัดสีเกิดขึ้นตอนที่ วันนั้นทงเอกที่ผมเรียนมีงานประจำคณะ

วันนั้นพวกรุ่นพี่จิงมีการเลี้ยงฉลองกัน..ผมก้อเลยดืมเหล้าไปพอสมควร..ผมเมามากคับ นานๆผมจากินเหล้าที

พอผมกลับไปถึงบ้าน เจอพี่สาวผม พี่สาวผมถามว่าไปกินเหล้ามาทำมัย..ผมไม่ตอบคับ เลยนอนไปทั้งชุดนักศึกษาเลย มึนมากๆ

ผมนอน พี่สาวผมเลยมาเช้ดตัวให้ผมก้อไม่คิดรัยคับ ผมก้อนอนต่อ

พอนอนนไปสักพัก เลยเรื่มรู้สึกตัว..สายตาผมจึงหันไปเหนพี่สาวผมนอน.อยู่ข้างๆ (ปรกติก้อนอนด้วยกันอยู่แล้ว..แต่ผมไม่คิดอารัยจิงๆคับ.ผมไม่เคยคิดอารัยเลวๆเลยที่ผ่านมา ยกเว้นวันนนี้)

เสื้อของพี่สาวผมมันถกขึ้นมาสูงมาก..มันสุงจนเห็น..นมพี่ผมเลยคับ

ผมจ้องอยู่นานมากคับ พี่สาวผมก้อไม่รู้สึกตัวสักที...ผมอดใจไม่ไว้คับ..เลยลองเอามือไปบีบดู..พี่ผมยังไม่รู้สึกตัวเลย...

ผมเลยกำแรงขึ้นอีกนิด ตอนนั้นทนไม่ไว้แล้วคับ..เลยช่วยตัวเองไป1 รอบ...ทนไม่ไว้เลยรวบรวมความ กล้า...

ผมไปขอพี่ผมตรงๆเลยคับ..พี่ๆ(ผมกระซิบเบาๆ)ผมขอพี่ได้ไหมคับ

คืนนี้ผมทนไม่ไหวจิงๆ

พี่สาวผมตกใจเล็กน้อยคับ แต่เทอก้อไม่ได้ว่าอะไร..ผมเลยเอามือไป

ลุบนมเทอเบาๆคราวนี้ผมสาวผมกะดกเอวรับเลยคับ

เหนแบบนี้ผมเลย คิดว่าคืนน้ผมได้อิ้บแน่ๆ
ผมเลยขึ้นคร่อม พร้อมกับไซร้วอกคอ พี่ผมไปเรื่อยๆ เทอ ซิดซาด
ใหย่เลยคับ ปากก้อ บอกว่า อย่าๆ..

ผมไม่ไว้แล้วคับ ในตอนนั้น ไม่สนรัยแล้ว

ผมเอาลิ้นไปเลียหอยพี่ผม คราวนี้ได้รื่องเลยคับ พี่สาวผมเด้งรับเลย

ผมเลยรีบเอามังกรผมเสียบเข้ารุพี่ผมเลยคับ...มันคับพอสมควร

(พี่สาวผมไม่ใช่สาวซิงๆคับ ตอนเรียนมอ6เทอเคยเสียตัวมาแล้วกับแฟนของเทอ มีผมคนเดียวที่รู้ แต่ มันก้อนานมาก จนทำให้ หอยของเทอยัง คับ อยู่) พี่สาวผมดิ้นใหย่... ผมซอยไม่ยั้ยเลยคับ

พี่ผมครางเสียงดังมากๆ อูยๆๆน้องเอก....พี่เสียว.ววว

ผมก้อเสียวมากคับมันคับแน่น ไปหมด.. พี่สาวผมเดง้ได้มันจิงๆคับ

ก่อนที่น้ำจะแตก ผมเลย รีบมาเอาทางก้อนพี่ผมอีกรอบ

คราวนี้มันสกว่าเดิมคับ..ผมวอย ดัง พั่บๆๆๆ จนน้ำแตก ด้วยกันทั้งครู...เลยหลับไปด้วยกันทั้ง1คน (ถ้าผมไม่เมาคงเอาได้นานกว่านี้)

พอรู้สึกตัวนี่สิคับ ปัญหา.. ผมกับพี่ตื่นมา.เรา2คน เสียใจมากคับ
ไม่รูจะทำงัยกันดี...แต่ต้องทำใจอยู่ด้วยกันคับ เพระผมมีหน้าที่ต้องเรียนให้จบ ...

หลังจากคุยกัยผมเลยถามพี่ผมว่า ทำมัยพี่ถึง ยอมให้ผม..คำที่ผม ถึงกับอึ้งก้อคือ พี่ผมบอกว่า พี่ผมชอบผมแบบแปลกมาตั้งนานแล้ว..

ใจมัยเลยพาไป ตั้ตแต่ตั้ตมา ผมกับพี่เลยคับกับแบบทั้งพี่น้องทั้งผัวเมีย..เรายังเอากันอีกหลายครั้งคับ....ตอนนั้นผมคิดว่า ก้อดีเหมือนกัน.. ได้เอาคนคุ้นเคยฟรีๆ ไม่ต้องเสียตัง ไม่ต้องปวดหัวเรื่องแฟน

ผมกับพี่แอบเอากัน จนเปนความลับจนถึงทุกวันนี้เลยคับ

ปัจจุบันพี่สาวผมแต่งงานไปแล้วคับ ผมก้อพึ่งแต่งงานไปเมื่อเรวๆนี้

แต่พอมานึกถึงเรื่องนี้ทีรัยผมก้อรู้สึกผิดมากๆๆเลยคับ

ไม่รู้ว่าพี่ผมจะคิดแปบผมหรือป่าว ผมไม่หล้ถามเทอ

ปล..อาจจุดุเหมือนเรื่องปลุกอารมณ แต่ผมเล่ามาเปนคติสอนใจ

ว่าญิงกับชาย ห้ามอยู่ด้วยกัน2ต่อ2 เด้ดขาด ไม่งั้นจาเปนแบบเรื่องของผม

1. |banez (0)
Mail to |banez

15-04-2006, 05:07:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอ้า ขุดเว้ย
2. babybearza (0)
Mail to babybearza

15-04-2006, 05:29:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มันก็ปลุกอารมณ์ได้อยู่ส่วนหนึ่งอ่านะ แต่ว่า อยู่กันมาตั้งนาน20ก่าปี คิดเรื่องอย่างนี้ก่ะเพ่สาวตัวเองได้ด้วยหรอกหลอเนี้ย
3. สลด
(Non member)
    15-04-2006, 06:01:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คุณจะบ้ารึนั่นพี่สาวตัว้องนะเว้ย

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: