---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 21:08 ของวันที่ 22/12/2014
[ ตลาด Ragnarok ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Ragnarok Online (หน้าที่ 1/1)
เรื่องเสียวๆๆเข้ามากันไม่ดักครับ
0. Okingone (0)
Mail to Okingone

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    26-02-2006, 13:13:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

อยากให้เมียโดนเอา

เรื่องมีอยู่ว่า ผมเป้นอีกคนหนึ่งซึ่งชอบคิดอยากจะให้เมียโดนคนอื่นได้! ผมจะมีอารมณ์มาก วันนั้นผมได้ออกอุบายให้เมียผมไปเที่ยวเธคกับผม โดยผมบังคับให้เธอแต่งชุดเกาะอก เป็นกระโปรงที่สั้นมาก ถ้าก้มก็เห็นก้นเลยครับ แฟนผมทานเหล้าไม่เป้นวันนั้น ผมคะยั้นคะยอ ให้เธอทานมากๆ เธอก็ทานไปพอสมควร แล้วเธอก็เต้นอย่างคนเมา โดยมีหนุ่มๆหลายคน เหร่ไปทางเธอพอสมควร ผมจึงทำทีไปเข้าห้องนํ้า และผมก็แอบมองอยู่ไกลๆ สักพักเธอก็ขาดสติ ฟุบหลับลงไป กับโต๊ะ แล้วก็มีหนุ่มรุ่นๆ2คนเข้าไปถามอาการเธอว่าเป็นอย่างไรบ้าง แฟนผมก็ทำท่าเหมือนจะอาเจียน ชายหนุ่มทั้ง2 เลยอาสาพาเธอไปเข้าห้องนํ้า ทั้ง2 คน มีทีท่าซุบซิบปรึกษา กันระหว่างพา แฟนผมไปห้องนํ้า เข้าล็อกครับ ผมคิดไว้ว่ามันต้องเอาแฟนผมแน่ๆเลย พอเข้าไปถึงห้องนํ้า กลับพาแฟนผมเข้าห้องนํ้า ชาย ของฝั่งที่มีคนเข้าน้อยที่สุด แฟนผมก็ไม่รู้เรื่องรู้ราว เข้าไปอ้วกจนไม่เหลืออะไรแล้ว ชายหนุ่ม ทั้ง 2 เข้าไปในห้องนํ้าด้วย โดยที่อีกคน คอยลูบหลัง ให้ผมรู้เพราะผมแอบมองที่ช่องบานพับ ที่คุณๆคงรู้ดีว่ามันมองเข้าไปได้ พอแฟนผมก้มลงอ้วก อีกคนก็พยายามก้มไปมองที่กระโปรงตัวสั้น ที่ผมให้เธอใส่ แฟนผมเขาใส่ทีแบคมาน่ะครับ เซ็กซี่สุดๆ พอมันเห็นเข้า มันก็ก้มดูแบบตั้งใจเลย คุณๆคงเคยเมากันแบบหัวทิ่มแล้วใช่มั้ยครับ อ้วกเสร็จ ยืนยัง ไม่ไหวเลย แฟนผมยิ่งแล้วใหญ่ คนไม่เคยกิน แฟนผมแทบลงไปกองกับพื้นก็ว่าได้ ชายหนุ่มคนที่คอยลูบหลัง กลับมาจับนมแฟนผมซะแล้ว จับขยําๆใหญ่เลย ส่งนนายคนที่มองกระโปรงมันเอาหน้าไปแนบที่ก้น ซุกแล้วมันก็พยายามดึงกางเกงในออก แฟนผมเริ่มได้สติกลับคืนมาเล็กน้อย เลยพูดออกไปแบบคนเมาว่า แกจะทำอะไรน่ะ แกเป็นใคร นายคนแรกประกบปากดูดทันที แฟนผมขัดขืนครับ อีกคนก็เอามือล้วงเข้าไปแล้วในรู!แฟนผม แฟนผมยืนไม่ติด เกร็งตัวเอียง นายคนแรกดึงชุดลงออกอย่างไม่ลำบากนัก แฟนผมเหลือแต่ชุดชั้นใน โดยที่อีกคน จก!เมียผมอย่างเมามันแฟนผมลงไปกองที่ฝาชักโครก เหมือนกับว่านี่เป็นส้วมให้2คนนั้นเชิญใช้บริการ นายคนที่ล้วงอยู่ดึงกางเกงใน ออก แล้วก้มลงไปเลีย!ของเมียผมอย่างเมามัน เมียผมที่ทำท่าเหมือนขัดขืนตอนแรกกลับแอ่น !ให้มันเลียอย่างเมามัน แล้วก็ดูดปากตอบอีกคนหนึ่ง หน้าอกก็โดนขยํา จนแดงเถือก เมียผมเก็บอารมณเงี่ยนไม่อยู่แล้ว ชัก!อีกคนออกมาอมอย่าทันที -อืมใหญ่ดีจังเลย ขออมหน่อยนะ แก้เมา-นายหนุ่มคนนึงตอบกลับไปว่าเดี๋ยวเจ๊จะได้มากกว่าอมอีก ซักพัก เธคไกล้ปิด มีคนทยอยมาเข้าห้องนํ้ามากขึ้น ทั้ง2คนก็หยุดแล้ว บอกเพื่อนว่าเฮ้ยเอาไปต่อที่รถเถอะ แล้วทั้ง2คนก็ฉุดเมียผมไปทั้งๆที่ไม่มียกทรงเสื้อเกาะอก ใส่ยังไม่เข้าที่เลยทำให้หัวนมโผล่ออกมาทั้ง2ข้าง ผมเฆ้นเหตุการณ์ทั้งหมด 2คนนั้น พาเธอเข้าไปในรถ นิสสัน ซันนี่สีขาว เก่าๆ ประมาณปี91 ได้ ผมก็นึกในใจว่า ห่าเอ๊ย ไปต่อโรงแรมก็อดเห็นน่ะซิวะผม ขับรถตามมันไปสักพักมันไม่เข้าโรงแรมแต่มันไปตรงที่ก่อสร้างบ้านที่ไม่มีคนงานสงสัยจะเจ๊ง เปลี่ยวมากมันดับไฟรถ แต่ดีที่รถมันแอร์คงเจ๊ง เลยแง้มๆหน้าต่าง ผมจอดห่างพวกเขา พอสมควร แอบๆเดินไปข้างๆรถ ไปแบบก้มๆกลัวเขาจับได้ทั้ง3คนรวมทั้งเมียผมไปอยู่เบาะหลังกันหมด เมียผมแก้ผ้ากำลังโดน!ทิ่มอย่างเมามัน เมียผมแหก!ให้มันเอาแบบสุดๆ แล้วร้องดังมาก เนื่องด้วยรถมันคันเล็ก เล่น3คนเลยไม่ไหว ชายหนุ่มอีกคนเลยกลับไปนั่งเบาะหน้าดูเมียผมโดน! เมียผมโดนเอา! แล้วก็โดนเอานิ้วคว้านรูตูดเล่นด้วย เมียผมดิ้นพราดด้วยความเสียวและมัน เมียผมครางออกมาว่า-ดีจังเลย แรงเลยนะ ลึกๆด้วย ซื๊ด... เสียว มันรู!จังเลย อย่าเพิ่งแตกนะ กำลังมันเลย นายหนุ่มบอกว่าไม่ไหวแล้ว เจ๊ ......-งั้นแตกข้างในเลยนะ - ค่ะ เอาเลยค่ะ -ซื๊ด.......พอคนแรกแตก คนที่2 ก็ต่อ แล้วก็เวียนกัน รวมแล้ว 5ยกได้ แตกข้างในหมดเลย ผมดูไปก็ว่าวไปด้วย บอกได้เลยครับว่ารักเมียมาก เห็นตอนโดน!แล้วใจสั่น เงี่ยนด้วย ทั้ง 2คน ก็ พากลับไปส่งที่เธคซึ่งไม่มีคนแล้วเหลือแต่พนักงาน ผมจึง โผล่ออกมา แล้วก็บอกว่า ไปไหนมา เมียผมกลับตอบว่าเผลอหลับในห้องนํ้าน่ะ ผมไม่ซักต่อ เลยพานั่งรถกลับบ้าน พอเธอนั่งรถเธอก็หลับ กางเกงใน ก็ไม่อยู่แล้ว นํ้า! ของทั้ง 2คนนั้น ก็ไหลออกมา ย้อย เต็มไปหมด!เธอแดงมาก นํ้าก็ทะลักออกมาราวเขื่อนรั่ว ผมชอบมากๆ หึง หวง รักมาก ผมกลับไป!เมียต่อที่บ้าน นํ้าทั้งหลายเเหร่ทะลักมาเต็มไปหมด ผมไม่ว่าอะไรเธอเลย เพราะผมรักเธอมากๆ ............จนอยากให้โดนคนอื่นเอาผู้หญิงคนไหนสนใจติดตอได้ที่เมลผมนะ

1. okingone
(Non member)
    26-02-2006, 13:14:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
-----------------------

-------------------

2. okingone (0)
Mail to okingone

26-02-2006, 13:24:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ล่อลูกแม่ค้า

ผมอ่านอยู่นานวันนี้มีเรื่องจะมาเล่าให้ท่านได้ฟังกัน ในซอยบ้านผมจะมีคนอีสานและคนใต้ค่อนข้างเยอะและค่อนข้างจะเปลี่ยว เพราะอยู่ชานเมือง ยิ่งเด็กๆ มีเยอะมากทีเดียวประกอบกับผมมาอาศัยอยู่กับลุงซึ่งลุงผมไม่ค่อยจะอยู่บ้าน ออกไปกลับที เที่ยงคืน บ้าง ตี2 บ้างเป็นประจำ ทำให้ผมอยู่บ้านคนเดี๋ยวเสมอๆประกอบกับผมเป็นคนไม่ค่อยเที่ยวด้วย ยิ่งวันไหนไม่มีเรียนก็จะอยู่แต่บ้านนี้ละ เข้าเรื่องนะเลยออกไปหน้าปากซอยจะมีร้านขายอาหารอีสานแต่เขาจะเริ่มขายก็ประมาณ 6 โมงเย็นนี้ละ ผมสนิทกับเขาเพราะกินมาหลายปีแล้วอีกอย่างพี่เขาอยู่ซอยเดียวกับผม บ้านเขาคนเยอะมากเขามีลูกสาว2 คน ลูกชาย1 คน คนโตเป็นผู้หญิงอายุ 18 ได้ คนที่สองผู้ชาย 16 และคนเล็กผู้หญิงอายุ11 เรื่องมีอยู่ว่าพอผมอยากกินอาหารอีสานก็จะโทรศัพท์ไปสั่งแล้วเขาก็จะให้เด็กมาส่งที่บ้าน โดยมากจะเป็นเด็กอีสานที่เข้ามาทำงานกับเขา ที่ผมแอบมองก็มีอยู่คนหนึ่งชื่อส้ม อายุ สัก13 ได้ น่าตาบ๋องแบ้ว วันไหนถ้าผมเดินผ่านไปหน้าปากซอยผมจะแอบมองตลอด ทุกทีสั่งก็จะมีน้องส้มนี่ละมาส่งที่บ้านทุกที บางครั้งมาสั่งผมก็แอบจับมือบ้างตอนรับของบจากน้องเขา เขาก็อายๆ บางครั้งเดินออกไปก็เจอน้องส้มกับลูกของพี่เขาคนเล็กนั่งล้างจานอยู่ด้วยกันมองผมตลอดเลยบางทีก็ยิ้มกันคิก คัก ผมก็แปลกใจ จนมาวันหนึ่งผมสั่งให้เขามาส่งสักครึ่งชั่วโมงมีคนมากดกริ่งหน้าบ้านผมก็ลงไปวันนี้ เป็นลูกของพี่เขาคนเล็กมาส่ง ผมก็รับของแต่เงินดันขาดห้าบาทเลยให้น้องเขาเข้ามายืนรอข้างในก่อน ผมถามว่าวันนี้ส้มไม่มาเหรอเขาบอกว่าที่ร้านคนเยอะค่ะ เด็กคนนี้ถามผมว่าพี่กินคนเดียวทำไมสั่งเยอะจัง กินหมดเหรอ ผมก็หลุดปากไปซะงั้นว่ามากินด้วยกันไหมละ เด็กอายุ 11 ตอบมาโดยไม่คิดทั้งๆที่แม่ตัวเองก็ขาย เขาตอบว่าพี่ให้หนูกินจิงๆเหรอ ผมพูดไปแล้วกลัวเสียคำพูดเลยชวนมากิน ผมเองก็ยังงง ๆ อยู่ว่าเด็กแย่จังเอาจิงโว้ย น้องเขาหายไปสักพักคงเอาเงินไปให้แม่เขา พอกับมา เขาก็บอกว่าพี่อย่าบอกแม่นะว่าหนูมากินของพี่นะ ผมก็สัญญาว่าไม่บอก น้องเขาบอกว่าเขาโกหกแม่ว่าจะเข้ามาเล่นที่สนามเด็กเล่นท้ายซอยซึ่งเป็นที่รวมพลของเด็กๆนั่นเอง ตกลงผมก็เรียกเขาเข้ามาในบ้านพึ่งรู้จักชื่อว่าชื่อน้ำ เรียนอยู่ ป6 เอง ผมก็จัดอาหารใส่จานเด็กคนนี้พูดเก่งมากเลย เรานั่งกินไปเรื่อยๆ ผมก็ไม่ได้คิดอะไรกับเด็กหรอก แต่พอดีผมดันไปเห็นน้องเขานั่งกางเกงในโผล่นะ เขาใส่กระโปรงยีน กับเสื้อยืดสีขาว กินไปมองไป เริ่มเงียนขึ้นมาทันที ดูไปนาน สองนาน กินกันไม่นานก็เริ่มอิ่ม เขาขอผมเล่นคอมพิวเตอร์ ในเครื่องผมมีคลิปโป๊ที่โหลดมาค่อนข้างเยอะ ผมเลยเปิดให้น้องเขาดูเลย น้องน้ำนั่งตัวเกร็งอยู่หน้าคอมในขณะที่ผมนั่งคุกเขาที่พื่น ผมถามเขาว่าไม่เคยดูเหรอเขาบอกว่าไม่เคย น้องชายผมโด่จนแทบจะปริออกมานอกกางเกง ผมเริ่มจับมือน้องน้ำมือเย็นเชียบ ผมค่อยๆ เอามือล้วงที่หน้าขาขึ้นมาเรื่อยๆ เด็กตัวอ่อนนั่งแทบไม่ได้ไม่พูดไม่ปกป้องเลยสักนิด ผมจับมือเขามากุมที่น้องชายผมน้องก็ทำตาม ผมอุ้มเขามาที่โชฟา แล้วจัดการถอดกางเกงในออกมา ไม่น่าเชื่อเด็กอายุ 11 น้ำเงี่ยนไหลเยิ้มกางเกงในแล้ว พอผมเห็นxxของน้องเขารู้สึกเพิ่มอารมณ์ได้อีกมาก เขาเริ่มมีขนขึ้นไรๆ แต่ไม่ใหญ่มากนัก ผมบรรจงลิ้มเลียที่ !น้องเขาอย่างสุด เสียงน้องเขาเงียบมากผมค่อยๆถอดกระโปรงมากองที่ปลายขาจัดการเลยน้องเขาต่อแล้วใช้มือเกี่ยวให้ในขณะที่ปากเริมเลียวนบนหน้าอกทั้งยังมีเสื้อยืดขวางอยู่ เลียวนไปมาจนถึงซอกคอและปาก ผมดูดเลียมืออีกข้างก็ยังคงเกี่ยวให้น้องเขาต่อไป สักพักได้ยินเสียงน้องน้ำครางออกมาผมเห็นแล้วรู้สึกได้อารมณืมากขึ้น ผมจัดการถอดเสื้อยืดน้องเขาออก เผยให้เห็นหน้าอกที่เพิ่งจะเริ่มตั้งเต้า ขนาดเท่าผลมะนาวได้ ผมบรรจงเลียดูดหัวน้ำน้อยๆของน้องน้ำอย่างทะนุถนอม ผมทำอยู่นานมากจนเริ่มที่อยากจะเอาน้องเขาแล้ว ผมลุกขึ้นยืนถอดกางเกงขาสั้นออก ดึงมือน้องให้ลุกขึ้นคุกเข่าผมจับมาน้องเขามาไว้ที่น้องชายผมโดยยังมีกางเกงในกั้นอยู่น้องน้ำจับ คลำอยู่อย่างนั้นเด็เขาทำไม่เป็นอ่ะนะ ผมบอกน้องเขาให้ควักออกมา เขาก็ทำตาม จากนั้นผมก็จับมือน้องน้ำให้ชักขึ้นชักลง แล้วบอกให้เร็วขึ้น เขาก็ทำตาม ผมเองนี้เงี่ยนมากไม่ทันใจเลยจับจ่อปากน้องเขาเขาก็อ้าปากรับโดยดี ไม่หน้าเชื่อเด็ก ป6 อม ดูดผมได้ดีทีเดียว จากนั้นก็เปลี่ยนท่าเล่น 69 เลียกันนานผม !น้องเขาเริ่มมีน้ำออกมาอีกผมเลยลุกแล้วจับ น้องชายจ่อเข้าไปที่!น้องน้ำทันที แต่เข้าไม่ได้เพราะ!น้องเขาเล็กมากผมได้แต่เขี่ยๆ ในที่สุดยัดได้แค่หัว น้องร้องไห้เลย บอกว่าเจ็บผมก็เลยพอแล้วพาไปอาบน้ำ เขาบอกว่าชอบแล้วจะไม่บอกใคร ผมก็กลัวๆเหมือนกันทุกวันนี้ผ่านไปสามเดือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมก็โล่งใจ แต่อยากบอกว่าเด็กนั้นมีอารมณ์ยิ่งกว่าผู้ใหญ๋อีกนะครับ

3. Okingone (0)

26-02-2006, 13:27:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆกานหน่อยดิวะ
4. Tz7S (0)
Mail to Tz7S

26-02-2006, 13:36:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Elixir_122  hot

ไอสัด หื่นนนน

5. เหรี้ย
(Non member)
    26-02-2006, 13:38:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มิงจะบ้าหรออยากให้เมียโดนเอา เอาหัวมามอบดิ๊ ขอลั่นสักเปรี้ยง !
6. Okingone (0)

26-02-2006, 15:29:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เป็นเรื่องเล่นโว้ยไม่ใช่กุเอง
7. okingone (0)

26-02-2006, 15:35:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาของคนอื่นมาอะนะครับไม่ได้เป็นเรื่องจริงเรื่องแต่ง

ผู้หยิงไรเอาเก่งจริงๆๆ
ตอนนี้ผมอายุ 24 ปี เข้ามากรุงเทพฯ เมื่อปี 38 ตอนอายุ 20 ปี โดยเข้ามาทำงานที่บริษัทแห่งหนึ่ง ลืมบอกไป ว่าผมเป็นคนจังหวัดลำปาง ฐานะทางบ้านก็พอมีกิน ไม่เดือดร้อน ส่วนประสบการณ์เสียวของผมนั้น เรื่องเกิดขึ้นเมื่อผม ทำงานได้ 1 ปีเศษ ช่วงนั้นเป็นช่วงประเพณีสงกรานต์ ก็ได้กลับไปที่ลำปาง ไปเที่ยวและไปไหว้ทางญาติผู้ใหญ่ วันนั้นเป็นวันที่ 14 เมษายน พอผมลงจากรถประจำทาง ก็ได้โทรติดต่อที่บ้านให้มารับที่สถานีขนส่ง ระหว่างที่โทรศัพท์ อยู่นั้น ผมก็เห็นผู้หญิงคนหนึ่ง โทรศัพท์อยู่ข้างๆ ตู้ที่ผมกำลังโทร เธอไม่ใช่ใครที่ไหน เป็นเพื่อนเก่าผม เธอชื่อว่าแรพ ตอนนั้นเธอเรียนอาชีวะ ส่วนผมเรียนอยู่ที่เทคนิคประจำจังหวัด ผมโทรศัพท์เสร็จก็เข้าไปทักเธอ แรพตกใจเล็กน้อย แต่พอรู้ว่าเป็นผม แรพก็ดีใจ ผมเลยชวนเธอไปดื่มน้ำที่ร้านแถวสถานีขนส่ง ผมรู้ว่าเมื่อก่อนแรพเคยแอบชอบผม แต่ตอนนั้น ผมรู้ว่าแรพมีแฟนแล้ว ผมก็เลยไม่สนใจ เห็นเป็นแค่เพื่อน แต่ตอนนี้แรพบอกว่าเธอได้เลิกกับแฟนเธอแล้ว และตอนนี้ ก็กำลังหางานอยู่ด้วย ผมก็บอกเธอว่าตอนนี้ก็ยังไม่มีแฟนเหมือนกัน วันนั้นเราตกลงกันว่าจะชวนกันไปกินเหล้า ที่ดิสโก้เทคที่ มีชื่อแห่งหนึ่งในลำปาง หลังจากแยกกันแล้ว ญาติผมก็มารับกลับไปที่บ้าน เย็นวันนั้นผมอาบน้ำแต่งตัวเสร็จ ผมตั้งใจว่า วันนี้เป็นไงเป็นกัน ต้องฟันแรพให้ได้ ผมนึกถึงสัดส่วนเธอเมื่อตอนกลางวัน มันช่างแตกต่างจากเมื่อครั้งตอนเรียนอยู่ แรพเป็นคนผิวขาวสูง หน้าอกไม่ใหญ่มากนัก ผมเคยมองลอดช่องน่าอกเธอ ขาวจริงๆ ครับเพื่อนๆ แต่ไม่รู้ว่าเนินสวรรค์ ของแรพจะเป็นอย่างไร ต้องให้โชคช่วยให้ผมได้เดินเล่นสังเกตพื้นที่คืนนี้ คืนนั้นที่เทคแรพพาเพื่อนที่เป็นผู้หญิงไปด้วยอีก 3 คน ซึ่งผมเป็นผู้ชายคนเดียว ผมกินเหล้าเข้าไปมาก พอประมาณตี 2 ผมก็ฟุบลงที่โต๊ะ พอหลับๆ ตื่นๆ ผมสังเกต ว่าแรพกินเหล้าเก่งจริงๆ พอประมาณตี 4 เทคปิด แรพก็เรียกผมให้ตื่น เธอบอกว่าผมเห็นแก่ตัวให้เธอดื่มคนเดียว ดังนั้นให้ไปส่งเธอที่บ้านด้วย
ตอนนั้นผมยังไม่สร่างเมา ผมเลยจำไม่ได้ว่าวันนี้ต้องฟันลูกเสือสาวให้ได้ เมื่อไปส่งแรพที่หน้ารั้วบ้านผมก็จะเดิน ออกมา แต่แรพก็ดึงแขนผมเอาไว้ให้เข้าไปดื่มน้ำในบ้านก่อน และอ้างว่ารอให้เช้ากว่านี้ก่อนค่อยกลับก็ได้ ตอนนี้ไม่มีใคร อยู่บ้านไปเที่ยวต่างจังหวัด ผมก็เลยตามแรพเข้าไปในบ้าน แล้วนั่งบนที่เก้าอี้ สักครู่เธอก็เอาน้ำมาให้ผมดื่ม หลังจากนั้น เธอก็ขอตัวไปอาบน้ำ ผมรอจังหวะนี้มานาน เมื่อแรพเข้าห้องน้ำ ผมก็สำรวจหารูที่ประตู ผมมองเข้าไปผมแทบไม่เชื่อสายตา ตัวเอง แรพกำลังนั่งฉี่อยู่ หันหน้าเข้ามาทางผม ผมสังเกตหอยของเธอช่างอูมมาก มีขนประปรายเล็กน้อย นมของแรพ เท่ากำปั้น หัวนมสีชมพู ผมเกิดอารมณ์เงี่ยนขึ้นทันที มือก็ลูบไปยังนายใบ้ที่กำลังพองขึ้นไปมา ตอนนี้เธอกำลังถูสบู่อยู่ครับ มือก็ถูที่นาผืนน้อยไปมา ผมเกือบระงับอารมณ์ไม่อยู่ แต่ก็ข่มใจกลับไปนั้งที่เก้าอี้ พอแรพอาบน้ำเสร็จก็มานั่งข้างๆ ผม แรพบอกผมว่า เธอชอบผมมานานแล้ว แต่ติดที่แฟนเก่านั้นขี้หวง ยิ่งช่วงนั้นแรพทะเลาะกับเขาบ่อยมาก ผมก็บอกว่า ชอบแรพเหมือนกัน ซึ่งผมก็ต้องตอบไปอย่างนั้น ทั้งๆ ที่ไม่ได้ชอบแรพเลย แต่ตอนนั้นอยากฟันแรพนี่ครับ จึงต้องพูดไป อย่างนั้น และแรพยังถามต่อไปว่า ผมมาทำงานที่กรุงเทพฯ มีแฟนหรือปล่าว ผมบอกว่าไม่มีและยังไม่เคยฟันผู้หญิง แรพไม่เชื่อ อ้างว่าสาวกรุงเทพฯ สวยๆ ทั้งนั้น จะเป็นไปได้ไงที่ไม่เคย ผมไม่รู้จะบอกยังไงแล้ว ผมเลยรูปซิปกางเกงยีนส์ และงัดนายปลาช่อนขนาด 7 นิ้ว ออกมาให้แรพดูซึ่งตอนนั้นมันใหญ่มาก เพราะผมพึ่งได้แอบดูแรพอาบน้ำเมื่อสักครู่นี้เอง แทนที่แรพจะตกใจหล่อนกับใช้มือคลำที่ปลาช่อนแล้วรูดขึ้นลง และเธอบอกว่าอยากให้ปลาช่อนของผม ลงไปว่ายน้ำในนา ของเธอ ผมไม่ตอบอะไร ผมเข้าไปกอดจูบเธอแล้วไซ้เธอที่ต้นคอ และใช้มือขยำที่หน้าอกเธอแรงๆ แรพบอกว่าไปเล่น ในห้องของเธอดีกว่า ผมก็ตามเธอไป พอเข้าห้องผมก็ผลักแรพลงที่เตียงทันที แรพบอกว่าของผมมันใหญ่ดี แรพชอบ พลางผมก็ถอดเสื้อและกางเกงของผม และดึงกางเกงของหล่อนรูดลงที่เท้า ไม่น่าเชื่อแรพไม่ได้ใส่กางเกงใน ผมมองไป ที่นาผืนน้อย มีหญ้าสีดำขึ้นอยู่ประปราย แต่ท้องนาของแรพตอนนี้มีน้ำขังอยู่มาก ทำให้นายช่อนตัวเขื่องของผมยิ่งอยากลง ไปว่ายในนาของแรพมาก ผมไซ้ที่ซอกคอและเลื่อนมาดูดที่หัวนมของเธอทั้งสองข้าง ผมได้ยินเสียงแรพครางอยู่ในลำคอ เบาๆ และบอกว่าเสียวจะตายอยู่แล้ว ผมเลื่อนหน้าลงมาที่หอยของแรพ และดูดเลียที่ติ่งของเธออยู่นาน หอยเธอมีกลิ่น สาบคาวกรุ่นๆ เสร็จแล้วผมก็เอาสากให้แรพเลีย แรพดูดแรงมากเธอทำอย่างชำนาญ ผมเสียวที่ปลายสากแปล็บๆ แทบจะพ่นพิษใส่ปากแรพ ส่วนมือผมก็ยังควานหาปูที่รูนาของเธออย่างเมามัน แรพบอกว่าเธอเสียวมากให้รีบทำ ผมไม่รอช้า อ้าขาเธอและดันนายใบ้เข้าไปอย่างง่ายดาย เพราะว่าน้ำแรพออกมามาก ผมดันอยู่ประมาณ 4-5 ที เธอบอกว่าเจ็บ เพราะ นายช่อนของผมหัวมันไปชนมดลูกเธอ ผมต้องลดความแรงลง จากนั้นผมถอดมันออกมาและให้เธอขึ้นขย่มบ้าง เธอขย่ม เก่งมาก ตอผมแทบหัก สร้างความมันมากยื่งขึ้น ผมบอกว่าผมจะเสร็จแล้วให้แรพหยุดก่อน แต่แรพบอกว่าก็จะเสร็จ เหมือนกัน เราก็เลยเร่งเครื่องอัดเต็มที่และเราก็ไปสวรรค์พร้อมกัน ผมสังเกตเห็นหอยของแรพแดงบวมมาก คงเป็นพิษของ นายงูเห่า แรพบอกว่าหล่อนไม่เคยเสียวมากเท่าครั้งนี้ เช้าวันนั้นผมเล่นกับแรพอีก 3 ครั้ง กว่าจะกลับบ้านก็ปาเข้าไปเที่ยงวัน แล้ว หลังจากเสร็จกามกิจ ผมสัญญากับแรพว่าสงกรานต์ครั้งต่อไป จะกลับมาให้แรพขย่มของผมอีกครับ ซึ่งทุกครั้ง เราก็นัดกันทุกครั้งหากมีโอกาส และถ้ามีประสบกามครั้งต่อไป ผมจะมาเล่าให้ฟังอีกนะครับ X

8. Okingone (0)

26-02-2006, 20:08:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตอน 1
ต่อจากเมื่อคราวก่อนผมได้เลียหอยน้องเบียร์คนสวยแล้วในวันต่อมา
หลังจากนำเต้นแอโรบิคเสร็จน้องเบียร์ก็อาสายกเครื่องเสียงขึ้นไปเก็บให้ข้างบนอนามัยวันนี้สังเกตได้ว่าน้องเบียร์ก็ไม่ใด้ใส่กางเกงในมาอีกเช่นเคย แล้วน้องเบียร์ก็หลบอยู่ในห้องน้ำเหมือนเคย รอให้ทุกคนกลับหมดก่อนค่อยเรียกผมโดยอ้างกับพี่สาวของเธอว่าปวดท้องขี้(ว่ากันตรงๆ) พอทุกคนกลับหมดก็ยังเหลือน้องเตยยังไม่ยอมกลับจ้องจะคุยกับผมต่อแต่ผมก็บอกว่าให้รีบกลับบ้าน น้องเตยก็ทำเป็นเชื่อแล้วเดินลงอนามัย(ตอนหลังผมเพิ่งรู้ว่าน้องเตยไม่ได้กลับบ้านแต่แอบอยู่ไต้ถุนอนามัย)พอผมเห็นน้องเตยลงจากอนามัยแล้วก็รีบเข้าไปเคาะห้องน้ำบอกน้องเบียร์ว่าเค้ากลับกันหมดแล้ว น้องเบียร์ก็บอกว่าประตูไม่ได้ล็อกเข้ามาเร็วๆๆ
พอผมเดินเข้าไปก็ต้องตกใจครับน้องเบียร์ถอดกางเกงออกแล้วเอามือถูหอยของแกอยู่น้ำเยอะมากครับ
“อาน้ำออกมากๆๆเลยอารีบเลียให้เบียร์หน่อยนะ....ซีสศ์ๆๆๆๆ...”
“ไหนมา....กางขาออกซิโอ้โห.....น้ำเยอะเชียว”ผมนั่งลงแล้วกางขาน้องเบียร์ออกแล้วฝังหน้าเข้าหาหอยของน้องเบียร์ ภาพที่เห็นสุดยอดครับหอยอูมขึ้นมาเป็นโคกล่องปิดสนิทไม่มีขนขึ้นสักเส้นตรงกลางมีเม็ดเสียวเป็นทางยาวสีออกแดงนิดๆ คงใช้มือบี้อย่างแรงเมื่อสักครู่ ผมดึงมือน้องเบียร์ออกแล้วก็เอาหน้าซบเข้าตรงกลางร่องกลิ่นน้องเบียร์ดีมากครับมีกลิ่นฉี่อ่อนๆ และกลิ่นคาวอ่อน!ผมแถบระเบิดคากางเกงในเลยครับ
“อี๋.....อาเลียเร็วๆๆ....อี๋..เสียวจัง..”น้องเบียร์ร้องเสียงดังแล้วเด้งหอยใส่ปากผม
ผมเลียขึ้นลงตามแนวแล้วก็อมกาบหอยข้างขวาก่อนแล้วก็ดูดกาบด้านขวาแล้วเลียแฉลบซ้ายขวาให้ลิ้นโดนแคมนอกและโดนเม็ด! น้องเบียร์ก็กางขาเพิ่มแล้วก็แอ่นหอยมากขึ้น แล้วผมก็มาอมแคมหอยทางฝั่งซ้ายแล้วก็ดูดแคมแล้วก็ใช้ลิ้นเลียแฉลบอีก ช่วงนี้ผมใช้มือขยำตูดน้องเบียร์แล้วก็ใช้นิ้วคลึงที่รูตูด
น้ำนองเบียร์เยอะมาก ขนาดยังไม่สิบห้าปียังน้ำเยอะขนาดนี้ผมเลียและดูดจน!แข็งมากจนต้องเอามือดึง!ออกมาจากกางเกงแล้วน้องเบียร์ก็ร้องว่า “อาเยี่ยวเบียร์จะออกอีกแล้ว....อี๋...อี๋...ออกแล้วออกแล้ว......”
แล้วน้องเบียร์ก็กระตุกครับแอ่นหอยเข้าปากผมพร้อมกับปล่อยน้ำเมือกมากมายเข้าปากผม ผมก็เลียๆๆๆๆๆๆๆ
แล้วก็ดูดๆๆๆ เสียงดังแพลบๆๆ น้องเบียร์ก็เข่าอ่อนถึงกับนั่งลงบนพื้นห้องน้ำเลยครับ
“อาเบียร์เหนื่อยจังเลย..เสียวมากๆๆ ด้วย “น้องเบียร์นั่งขาถ่างอ่าซ่าโชว์หอยถึงช่วงนี้ผมยืนอยู่ก็ซอย!ยิกเลยครับน้ำจะเล็ดเสียให้ได้ น้องเบียร์ก็นั่งมอง!ที่ผลุบโผล่ สัก 3 นาทีก็ไม่ไหวแล้วผมนั่งลงจับขาน้องเบียร์ถ่างออกแล้วเอา!ถูกับหอยน้องเบียร์ขึ้นลง
“อาจะทำอะไรนะว้าย...อี๋..อี๋ เบียร์เสียวนะอาเอา!มาถูหอยเบียร์ทำไม” แต่เด้งหอยใส่ยึกๆ ผมทนไม่ไหวแล้วครับ

9. okingone (0)

26-02-2006, 20:08:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
น้องเบียร์น้ำอาออกแล้ว อ้าปากเร็ว”
ผมลุกขึ้นแล้วแอ่น!ใส่ปากน้องเบียร์ น้องเบียร์อ้าปากแล้วดูดที่ส่วนปลาย ความอุ่นของปากน้องเบียร์ทำให้ผมทนไม่ไหว และผมก็แตกใส่ปากน้องเบียร์ น้องเบียร์ก็ดูดที่ปลาย!ผมน้ำที่พุ่งละลอกแรกกับละลอกที่สองทำให้มีส่วนเกินที่ไหลเยิ้มออกมาตามมุมปาก แล้วน้องเบียร์ก็นั่งนิ่ง ผมจึงเอาหน้าเข้าประกบดูดที่ปากน้องเบียร์แล้วก็เลียรอบๆปาก น้องเบียร์ยิ้มแล้วบอกว่า
“จะแย่งน้องเบียร์กินเหรออา....เบียร์จะกลับบ้านแล้วนะ...อาน้ำเยอะจังวันนี้”
“ก็เยอะตามน้ำของน้องเบียร์นั้นแหละ...ออกเยอะเชียววันนี้”
“เบียร์ว่าถ้าเบียร์เสียวมากๆ น้ำจะออกเยอะนะ..อาว่าไหม”
“แล้วเบียร์ชอบเสียวเยอะๆไหมละ...ถ้าอยากเสียวมากๆ..วันเสาร์ตอนเช้าๆมาหาอาดิ ....อาจะให้ดูหนังเสียวๆ”
“หนังโป๊ละซิ...แหม..เอาใหญ่เชียวจะหลอกเด็กเหรอ..เบียร์ไม่โง่ขนาดนั้นหลอกอา...แต่ก็ชอบให้อาดูดหอยมากกว่าเสียวกว่าเยอะเลย”
“แล้วจะมาไหมละวันเสาร์นี้...”
“เอ้อ.......มาก็ได้แต่อาต้องซื้อขนมมาฝากเบียร์ด้วยนะ”
“จ้า...แม่เด็กฉลาด(แต่เรื่องโง่ๆ)..”
แล้วผมก็ใส่กางเกงแล้วก็ได้ยินเสียงเดินจากหน้าห้องน้ำหลบออกไปทางห้องทำงาน ผมจึงให้เบียร์ใส่กางเกงแล้วพาออกมาจากห้องน้ำ แล้วน้องเบียร์ก็ลากลับบ้าน พอน้องเบียร์เดินลงไป ผมก็เห็นรองเท้าของน้องเตยวางอยู่ด้านล่างของอนามัย ผมคิดว่าน้องเตย(อายุ 8 ขวบ)ต้องอยู่บนอนามัยแน่ เพื่อกันคนที่บ้านน้องเตยจะมาตามผมจึงถือรองเท้าของน้องเตยขึ้นมาไว้ข้างบนอนามัย(ปกติผมชอบนอนบนอนามัย เพราะมีคอมพิวเตอร์และโทรทัศน์พร้อมสรรพ์และยังมีห้องน้ำในตัวอีกต่างหาก
ผมค่อนข้างแน่ใจว่าน้องเตยต้องอยู่บนอนามัยในห้องทำงานแน่ ผมจึงขึ้นไปบนอนามัยแล้วล็อกประตูเปิดหนังโป๊ดูพอเปิดไปได้ซักพักผมก็เดินไปปิดไฟ พอหลังจากปิดไฟแล้ว น้องเตยก็ออกมาจากที่ซ่อนตัวแล้วก็ต่อว่าผมว่า “อาอ้วนปิดไฟทำไมน้องเตยกลัวผีนะ”
“อ้าวมาอยู่ในนี้ตั่งแต่เมื่อไหร่..ไหนว่ากลับบ้านแล้วงัย” ผมแกล้งถามแบบโง่ๆ น้องเตยตอบแบบเด็กๆว่า
“ก็เตยเห็นพี่เบียร์เข้าห้องน้ำแล้วยังไม่ออกมาก็เลยเดินตามอาอ้วนขึ้นมา..แล้วเห็นอาเดินเข้าไปในห้องน้ำแล้วน้องเตยก็ได้ยินเสียงอาคุยกับพี่เบียร์ มีเสียงซีสส์...ซาสว์......อี๋ ถามจริงอาทำอะไรกันเหรอ”
เวรละซิครับ เด็กเปรดนี้รู้มากจริงๆ...สงสัยต้องจัดการปิดปากซะแล้ว(ไม่ได้หลอกเด็กไปฆ่านะครับ..จะทำให้เสียวจนลืมไม่ลงเลยครับ”
“อยากรู้จริงอะ...แต่ต้องทำตามที่อาบอกนะถึงจะรู้ว่าทำไมพี่เบียร์ถึงร้องอี๋..อี๋..โอเคมั้ย”
“ได้ซิอาอ้วน..แล้วหนังนี่มันหนังอะไรนะอา”
“เค้าเรียนว่าหนังเอ็กซ์..มีไว้ศึกษาว่าเวลาเอากันเป็นแบบนี้นะ ..เหมือนกับดูซิ...ท่านี้เค้าเรียกว่ากบดาล เวลาทำเขาก็เอาจู๋ใส่เข้าไปในหอยแล้วก็ดึงเข้าดึงออก”ผมบอก
“แล้วมันไม่เจ็บเหรอ...หนูเอานิ้วโดนยังเจ็บเลยอา”น้องเตยบอก
“ก็ต้องทำให้มีน้ำเหนียวๆออกมาเยอะๆก่อนแล้วค่อยเอาใส่เข้าไปซิจะได้ไม่เจ็บ..จะลองมั้ยละอาจะทำให้”
“ไม่เจ็บแน่นะอาอ้วน...เตยกลัวเจ็บนะ”น้องเตยตอบ
“ถ้าเจ็บก็ให้อาเอาออกก็ได้นี่...ไม่เห็นยากเลย มาเดียวอาจะทำให้”
แล้วผมก็ดึงตัวน้องเตยมากอด(ผมนั่งบนเก้าอี้คอมฯ ส่วนน้องเตยยืนอยู่)ตาน้องเตยก็มองคอมฯดูภาพคนเอากันในหนังผมก็เอามือลูบไปบนตัวของน้องเตยแล้วเน้นตรงยอดหัวนมที่มีแต่เม็ดเล็กๆ เต้านมยังไม่มีเลย แล้วผมก็ให้น้องเตยยืนหน้าคอมฯแล้วผมก็เลื่อนเก้าอี้มาอยู่ด้ายหลังแล้วก็เอามือเอื่อมไปลูบนมน้องเตยด้านหน้า แล้วเอาตูดน้องเตยอยู่ตรงกับ!ของผม
“อือ..อาทำไมมันหวิวๆ แปลกละ อี๋..อาบีบนมเตยเสียวจังเลย...อาลูบหอยเตยทำไมเตยเสียวนะ”
ผมอามือลูบที่หอยน้องเตยด้านนอกกางเกงแล้วเน้นที่ตรงเม็ด(น้องเตยใส่กางเกงเต้นแอโรบิคเหมือนกับน้องเบียร์และก็ไม่ใส่กางเกงในด้วยจึงรัดเป็นโคก)ผมรู้สึกว่าตรงหว่างขาของน้องเตยจะมีน้ำซึมๆๆ ออกมาแต่ก็ไม่มากเท่าของน้องเบียร์ ยิ่งถูก็ยิ่งแอ่นถอยตูดน้องเตยเลยโดนกับ!ผม ผมขยับเอา!ทาบร่องก้นน้องเตยแล้วเด่งใส่เบาๆ

10. Okingone (0)

26-02-2006, 20:09:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
“อาน้องเตย..หวิวๆๆ..ยังงัยไม่รู้..อาถูแรงๆซิเตยเสียว อา..........ซีสซ์”น้องเตยร้องตัวสั่นเล็กน้อย
ผมเลยเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงแล้วบี้ที่ร่องของน้องเตยแบบเต็มๆ หอยของน้องเตยใหญ่กว่าน้องเบียร์อีกครับแล้วผมก็ลองเอานิ้วเขี่ยขึ้นลงแล้วเอาไปวนที่รูรูน้องเตยผมรู้สึกว่าจะกว้างกว่าของน้องเบียร์หน่อยนึงหรือเป็นเพราะหอยของน้องเตยใหญ่กว่าน้องเบียร์ ผมจึงเอานิ้วทิ่มใส่เข้าไปในรูเบาๆ นิ้วผมเข้าไปในรูหอยครึ่งนิ้วพร้อมกับเสียงร้องของน้องเตยว่า
“อาเอานิ้วทิ้มเขามาทำมมันแน่นรูหอยนะ....อย่าชักซิ โอ้ว.ๆๆๆๆๆๆ เสียว..อี๋ๆๆๆๆๆๆ”น้องเตยร้อง
ผมก็ซอยนายครึ่งนิ้วอย่างเมามันแล้วมันก็ค่อยๆเข้าลึกไปเรื่อยๆจนสุดนิ้วแล้วน้องเตยก็ขมิบตอดแล้วตัวสั่นหงึกๆ
“อาเยี่ยวแตกแล้ว...ไม่ไหวแล้ว..เสียวหอยจังเลย..เตยเยี่ยวแล้ว”น้องเตยลำพันออกมา
แล้วน้ำเหนียวน้องเตยก็แตกออกมาชุ่มนิ้วผมเลยครับ ตอนนี้น้องเตยนอนหงายหลังลงมาบนเก้าอี้แล้วก็นั่งทับ!ผมด้วย ผมละอยากจับ!ยักใส่หอยแล้วเด้าให้!แหกเลยเด็กเซี้ยนเอย แต่ต้องอดเปรี้ยวไว้กินหวาน อีกอย่างน้องเตยไม่ใช่สเป็กครับ คือน้องแกตัวดำนิดๆ ผมชอบขาวๆ แต่ด้วยความเป็นจิตของผมจึงหลอกน้องเตยเหมือนกับน้องเบียร์ว่าถ้าเอาน้ำนี่ออกมากๆแล้วจะสวยเหมือนกับน้องเบียร์ น้องเตยก็บอกแล้วแต่อาซิ ผมเลยดึงกางเกงน้องเตยออกแล้วจับถ่างขาออก โอโห...หอยสวยมาก อูมกว่าน้องเบียร์อีก กลางหอยแตกมีน้ำเจิ่งเต็มเลยและบางส่วนก็ย้อยลงไปที่รูตูด ผมไม่พูดพล่ำทำเพลงก้มลงดูดหอย(ให้น้องเตยนั้งแหกขาบนเก้าอี้ผมนั่งยองๆเอาหน้าเลียหอย)อีกมือก็งัด!ออกมารูด อีกมือช้อนไต้ขาน้องเตยขึ้นข้างนึงเอามือบีบนม เขี่ยเม็ดยอดอกเน้น
ผมเอาลิ้นเลียหอยน้องเตยเลียขึ้นเลียลงแล้วดูดเม็ด!น้องเตยเพราะเม็ด!ใหญ่กว่าเด็กทั่วไป แล้วก็เลียวนลงไปที่รูตูดของน้องเตย เตยแอ่นหอยเด่งๆๆๆใส่หน้าผม จนน้องเตยแตกคาปากผมอีกรอบแล้ว พอดีกับน้ำ 2 ของผมก็จะออกมาถึงปลายทางจึงชันตัวตรงแล้วเอา!จ่อให้ตรงหอยน้องเตยเอาหัว!ถูปากร่องขึ้นลงแล้วปล่อยน้ำราดเนินหอยน้องเตยเต็มๆ เลยครับน่าดูมากเลย คุณลองคิดดูเนินไร้ขน และรูแดงแตกอ้านิดๆ ไม่มีขนกวนใจและมีน้ำ!ราดตรงยอดเนินจนมิดเนินหอยและไหลลงที่รูตูดด้วย ส่วนน้องเตยหงายหลังหลับตาเพลีย (โถก็โดนออกตั้ง 2 น้ำ)
ขณะพิมพ์อยู่หัวหน้าเรียกผมให้ทำงานให้อีกแล้ว
อีก 2 วัน แล้วผมจะมาเล่าต่อนะครับ มีช๊อตเด็ดๆเกี่ยวกับชมรมออกกำลังกายนี้อีกประมาณ 3 ตอน รอชมนะครับ ใครอยากได้ภาพเด็ดๆส่งเมลล์มาแล้วจะจัดส่งไปให้นะครับ
อย่าลืมโหวดเรื่องเลียหอยเด็ก 2ให้ด้วยนะครับ

11. innocentserver (0)
Mail to innocentserver

26-02-2006, 20:11:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดดๆๆๆๆ ช่วยกานขุดบ้างเน้อเดียวคนโพสไม่มีกำลังใจ
12. okingone (0)

26-02-2006, 20:13:51   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมติดเอาไว้ว่าจะเล่าเรื่อง !ตูดผู้หญิงเป็นครั้งแรกในชีวิต ก็คือ เปิ้ล แม่ม่ายคนสวยนี่แหละ เรื่องของเรื่อง ผมก็พาเธอไป!ที่พัทยา เหมือนเดิม แต่ตอนที่ผมเล่นท่าหมา เวลาผมดัน!เข้าไป เนื้อตรงรูตูดเธอก็นูนขึ้นแบบเห็นได้ชัด
สมาชิก ลองสังเกตดูก็ได้เวลา!เมียข้างหลังจะเห็น รูตูดเปิ้ลเป็นสีชมพู ตอนผม!ผมก็เอานิ้วแตะน้ำลายแล้วก็เอาไปลูบ ๆ รูตูด เธอบอกว่าเสียว ผมก็เลยแกล้งเอานิ้วชี้แหย่ เข้าไปในรูตูด เธอบอกว่าเจ็บผมก็เลยบอกเธอว่า เดี๋ยวขอลอง!รูตูดหน่อยน่ะ เธอบอกว่าไม่ได้หรอก มันเจ็บแล้วก็สกปรกด้วย ผมบอกไม่เป็นไร ผมชัก!ออกมาจากรู!เธอ เสียงดัง บ๊อก รูเธออ้าแดง แล้วก็ค่อยหุบลง ผมรู้ว่าเธอไม่เคยโดน!ตูด ผมก็เลยต้องค่อย ๆ เอานิ้วชี้ทาเบบี้ออยล์ ทาให้ชุ่มนิ้วชี้ของผม แล้วค่อย ๆ แหย่เข้าไปในรูตูด ถ้าไม่ใช่คนรักกันหรือ ผัวเมียกัน ยากที่ผู้หญิงจะให้ทำแบบนี้ ผมแหย่เข้าไปได้แค่เล็บ เธอก็ร้องลั่นแล้วบอกว่าเจ็บ ผมก็ค่อย ๆ แซะเข้าไปเข้าไม่ได้จริง ๆ แล้วจะทำยังไง
ผมชักนิ้วออกมาเธอสะดุ้ง ปรากฏว่ามีขี้ติดมาด้วย เหม็นขี้อีกต่างหาก นี่เป็นเรื่องจริง !หดหมดเลย ผมก็เข้าไปล้างในห้องน้ำ แล้วก็มานอนคุยกันใหม่ เธอเล่าให้ฟังว่า ที่เห็นในหนังฝรั่งเวลา!ตูดกันนะ เขาต้องมีการสวนทวารล้างก่อนให้เรียบร้อยถึงจะถ่ายทำได้ หรือแม้แต่พวกกระเทย !ตูดทุกครั้งก็ต้องมีขี้ติดมาด้วย ผมก็เลยถึงบางอ้อ เพราะผมคิดว่าถ้าทาวาสลิน แล้วดันเข้าได้เลย จริง ๆ แล้วไม้ได้หรอกต้องใช้นิ้วหรือแท่งอะไรก็ด้วยนำร่องเข้าไปก่อนและต้องนำเข้าไปบ่อย ๆ ถึงจะเอา!เข้าไปได้ ถ้าเข้าไปทั้ง ๆ ที่ไม่เคยจะทำให้ผู้หญิงเจ็บปวดมากและไม่มีอารมณ์เลย
แต่วันนี้ผมจะ!รูตูดเธอให้ได้ ผมก็เลยบอกว่า จะทำค่อย ๆ เธอก็ยอมเพราะว่าเธอรักผม ผมให้เธอดูด!ให้อีกเพื่อที่จะได้มีอารมณืร่วมมากขึ้น ผมเอานิ้งทาเบบี้ออยล์อีกครั้งหนึ่งพร้อมทั้งให้เธอทาที่!ผมให้ชุ่มด้วยจะได้ลื่น ๆ ผมค่อย ๆ เอานิ้วแหย่เข้าไปในรูตูดเธอแล้วเริ่มซอยนิ้วให้เร็วขึ้น บางครั้งก็คว้านนิ้วไปทั่ว ๆ รูตูด เป็นครั้งแรกที่มีความรู้สึกแปลก ๆ นิ้วชี้ก็เข้าไปได้เกือบสุด ผมก็เร่งแหย่เข้าแหย่ออกเพื่อให้รูตูดขยาย พอที่จะดันหัว!เข้าไปได้ ผมให้เธอโก้งโค้งให้ตูดโด่ง ๆ เอาเบบี้ออยล์หยดลงไปตรงรูตูดเธอให้เยิ้มที่สุด ดูเธอกลัว ๆ เหมือนกันแต่คงอยากจะลองดูว่าเป็นอย่างไร ผมค่อย ๆ เอาหัว!จ่อที่รูตูด แล้วกดลงไปเธอบอกว่าเจ็บ ผมก็หยุด แล้วดันเข้าไปใหม่เชื่อไหมครับดันยังไงก็ไม่เข้า จนหัว!ผมเจ็บไปหมด ผมบอกเธอว่าอย่าเกร็งนะจะทำให้เจ็บ เธอคงจะเกร็งเลยดันไม่เข้า พอเธอผ่อนคลาย ผมก็ดันเข้าไปใหม่ พร้อมทั้งเอาเบบี้ออยล์หยดลงไปอีก พร้อมกับออกแรงดันเข้าไป ปรากฏว่าหัวเข้าไปได้นิดเดียว เธอร้องบอกว่าเจ็บ แต่ก็ยังดีที่เข้าไปได้ ไม่เหมือนในหนัง x ที่เราดูนะครับ พวกนั้นเขาโดนมาเป็นร้อยแล้วถึงเข้าได้สบายขนาดนั้น ผมก็ค่อย ๆ ดันเข้าไปกลัวเธอจะเจ็บ ก็เข้าไปได้ครึ่งเดียว รู้สึกว่ามันหนืด ๆ ไม่เหมือนรู!
ผมก็ค่อย ๆ กระเด้าเข้าไปเรื่อย ๆ จนคิดว่าได้ระดับพอสมควรแล้วก็เริ่มกระเด้าแบบถี่ ๆ แต่รับรองได้ครับว่าครั้งแรก
เข้าไม่สุดนะครับ เธอก็ร้องว่าเจ็บ และเสียวไปพร้อมๆ กัน ผมก็เริ่มมันสิครับ ตอนนี้ ไม่กล้าถอนออกมาหมดเพราะรู้ว่าถ้าถอนออกมาต้องเข้าไม่ได้แน่นอน ผมพยายามดันให้สุด ก็ไม่ได้ เธอก็ร้องบอกว่าเจ็บ ผมเองก็รู้สึกว่าเจ็บตรงหนังหุ้มปลายเหมือนกัน เพราะมันปลิ้นเข้าไปแล้วถลกตึงแบบนั้นตลอดเวลา เธอบอกว่าเสียวดีแปลก ๆ ผมก็เลยกระเด้าแล้วก็เร่งจนน้ำจะออก เธอบอกว่า อย่าปล่อยข้างในนะ เดี๋ยวติดเชื้อโรค ผมก็เลยชักออกมาปล่อยบนหลังขาว ๆ ของเธอ ผมดูที่รูตูดเธอมันแดงแบบอักเสบ และมีเลือดไหลออกมาด้วยนิดหน่อย พร้อมทั้งมีเศษขี้ติดออกมาด้วย !ผมเองก็ติดเศษขี้และหนังของผมก็ถลอกมีเลือดออกด้วย ตกลงวันนั้นเลยไม่ได้เบิ้ล ผมก็เจ็บเธอก็แสบรูตูด บ่นกับผมตลอดทางที่เรากลับจากพัทยา ตอนก่อนจะกลับผมขอดูรูตูดเธอ ปรากฏว่าเป็นรอยแดงช้ำ ๆ ผมให้เธอขมิบให้ดูเธอขมิบแล้วบอกว่าแสบ มีคล้าย ๆ เนื้อเยื่อปลิ้นออกมานิดหน่อย รูตูดแดงไปหมดเลย ผมสงสารเธอจริง ๆ คราวหน้าผมจะเล่าให้ฟังตอนที่ผมกับเธอ ทะเลาะกันแล้วเธอก็หนีออกจากคอนโดไป เกือบโดนลงแขกดีที่ ตำรวจช่วยไว้ทัน นี่เป็นเรื่องจริงนะครับ ............................

ขอบคุณ rep ข้างบน

13. okingone (0)

26-02-2006, 20:15:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ฉลองสงกรานต์~*

ผมได้มีโอกาศกลับเยี่ยมบ้านเมียทางอีกครั้ง ปกติผมกับเมียนั้นชอบ!กันมากโดยเฉพาะกลางวันเมียผมจะร้อนแรงและครางเสียงดังผมได้มีโอกาศได้ออกสวิงกับกลุ่มในกรุงเทพสองครั้ง และเคยพาเพื่อนมารุม!เมียด้วยซึ่งเมียบอกสะใจและชอบ
เมียผมอายุ 36 นมไม่ใหญ่เท่าไหร่แต่ ! โหนกนูน ผมชอบให้เธอโกนหมอยจนเกลี้ยงผมว่า!มันและเลียมันด้วย ผมเองก็โกนจนเกลี้ยงเหมือนกันเวลา!กันมันเหมือนได้!!เด็ก ทุกครั้งก่อนเราจะ!กันก็ต้องดูดกินน้ำ!น้ำ!กันก่อนแล้วนอนโล้มกันแล้ว!กันต่อ ผมแต่งงานกับเธอสิบปีแล้วยังไม่เบื่อ!เธอเลย เวลาเธอเงี่ยนเธอจะบอกผมว่าคัน!คัน!อยากโดน!
และปีนี้สงกรานตืผมกลับไปบ้านก้มีโอกาศได้ตังวงดื่มเบียร์กับญาติๆและหนุ่มๆในหมู่บ้าน กานเป็นเด็กหนุ่มหน้าตาดีและเป็นเพื่อนกับเมียผมสมัยเรียนท่าทางใช้ได้ผมเลยอยากจะเห็นเมียเย้ดกับกาน พอเลิกกินกันทุกคนกลับหมดผมพาเมียออกมานั่งใต้ต้นไม้ข้างบ้านจับเธอถ่างขาเลีย!จนเธอมีอารมณ์ผมเลยถามเธอว่า ตอนกินกันผมเห็นเมียแอบมองกานหลายครั้งอยาก!กับเขามั้ย เมียผมไม่ตอบแต่ยิ้มผมจับเมียลงนอนกับพื้นหญ้าแล้วสง!เข้า!เมีย เมียก้กอดคอแล้วเด้ง!ขึ้นใส่ผมผมบอกเธอว่า...ยีนอยาก!กับกานมั้ยบอกนะจะปล่อยให้!กัน....เธอไม่ตอบอีกแต่กลับมองหน้าผมแล้วขมิบ!ตอบแทน ผมกระแทก!ใส่เมียอย่างแรงแล้วบอกว่าพรุ่งนะนัดกันไป!ในสวนผมจะแอบดู เมียเร้าร้อนใหญ่เลยตกลงคืนนั้นเมียกวนให้ผม!ทั้งคืน
อีกวันกานก็มาที่บ้านเมียอีกผมมองหน้าเมียเป็นที่รู้กันผมทำทีออกไปธุระข้างนอกปล่อยเขาอยู่กันสองคนผมขับมอไซร์ไปแอบไว้ที่ๆได้นัดกับเมียและไม่นานกานก็ขับพาเมียผมซ้อนท้ายมาไม่นานหลังจากที่ทั้งสองนั่งคุยกันทั้งคู่เริ่มกอดจูบกันและเปลือยเปล่าเมียยืนถ่าง!ให้กานเลียด้วยอาการเร้าร้อนผมออกมาจากที่ซ่อนให้เมียเห็นแล้วยกนิ้วให้เธอเธอแลบลิ้นใส่ผมแล้วร่อน!ครางเสียงดัง...กานขาเราเสียว!จังกานชอบ!เรามั้ย....กานบอกชอบสิ!ใหญ่เกลี้ยงแบบนี้ขอ!ทีนะ...เมียผมบอก...!กี่ทีก็ได้กานถ้าผัวเราไม่อยู่กานต้องแอบมา!เรานะ....ท้ายสุดทั้งคู่ก็ปูผ้าลงนอน!กันอย่างถึงพริกถึงขิงผมชักว่าวน้ำแตกไปกับเขาด้วย....โอ้วกานขา..!ใหญ่จัง!เราแรงๆเลยเราชอบ....!ยีนก็ใหญ่!มัน!จัง....แล้ว!เมียกานไม่ใหญ่เหรอ....ก็นะแต่!เมียชาวบ้าน!มันจริงๆ....โอวววว...ผัวชาวบ้านก็!มัน!ดีจัง...อูววว..เป็นเพื่อนกันมา!กันได้ไงนี่....ก็เพื่อนมันน่า!นี่....ทั้งสองพรำด้วยความมันแล้วก็พ่นน้ำ!ใส่หน้าเมียผมเมียจัดกานดูดกินเสียเกลี้ยงเพราะเป็นโปรดเธออยู่แล้ว แล้วทั้งสองหลังจากหายเหนื่อยก็!กันต่อจนเย้นกลับมาผมถามเมียว่าเป้นไงเมียบอกสุดยอด!กันไปสี่ทีผมเปิด!เมียดูบวมเป่งเลยก็ไม่วายที่จะจูบ!เมียแหกดูร่องอรยการโดน!เห้นมีน้ำ!หลงเหลืออยู่ผมก็เลยแล้ว!เธอส่งท้าย
เอก

14. okingone (0)

26-02-2006, 20:18:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ฝน ตาล จะกลับแล้วเหรอ" อร เด็กสาวม.ต้น วัย14 ถามเพื่อนหลังเลิกเรียน "อืม ทำไมเหรอ อร" ตาลถาม "เราว่าจะชวนพวกเธอไปเป็นเพื่อนเราหน่อยนะ ไปหอพี่จูน เพื่อนรุ่นพี่ที่อยู่แถวบ้านเรานะ" "ไปทำไมเหรอ"ฝนถาม "เห็นว่าแกมีซีดีแอนนานะ อยากจะไปดูนะ ไปป่ะ" "จิงเรอ อืม อยากดูสิ"ฝนและตาลตื่นเต้นมาก เพระเคยแต่ได้ยินแต่ไม่เคยดูสักที่... ที่หอพักของของจูนหญิงสาววัย18 นักศึกษาเอกชนแห่งนึง "อ้าว อร เข้ามาก่อนสิ" จูนเรียกเด็กสาวที่ยืนหน้าห้องให้เข้ามา "พาเพื่อนมาเที่ยวเหรอ" "คือ อรกับเพื่อนอยากจะมาดูหนัง แอนนานะคะ พี่จูน" "ได้สิๆ มาสิ" จูนเดินไปหยิบแผ่นซีดี ใส่เครื่องเล่น แล้วกับมานั่งที่เตียง ซึ่งอยู่ไม่ห่างจากที วีมากหนัก เพราะเป็นห้องเล็กๆ ซึ่งจูนพักอยู่คนเดียว "อ้าว ไปนั่งซะมุมห้องเลยนะ มานั่งนี่ก้อได้" จูนเรียกเด็กสาวทั่ง3ซึ่งตอนนี่ไปนั่งออกันอยู่มุมห้อง "เกรงใจอ่ะคะ"อรตอบ "ไม่ต้องเกรงใจตามสบายเลยพี่นะดูหลายรอบแล้ว เบื่อละ" เด็กสาวทั้ง3ขยับตามกันมา..........ในจอทีวี บทรักของแอนนา ดำเนินไปอย่างเมามัน ฝน และตาล นั่งจ้องอย่างไม่กระพริบตา "อึ๋ย แอนนาจิงเหรอเนี่ย"ตาลพูด "จิง สิ เค้าคงมีรสนิยมแบบนี้นะ มันแล้วแต่ความชอบของคนเรานะ"จูนบอก "ดูแล้วเป็นไงบ้างละจ้ะน้องๆ" "อืม ก้อดีนะค่ะ แอนนาคงจะเสียวน่าดูเลย"อรตอบ แต่ความรู้สึกตอนนี้อรคงจะไม่ต่างจากแอนนาสักเท่าไร ยิ่งตอนฉากที่หนุ่มตี๋ลงลิ้นเลีย!แอนนา ทำเอาอรถึงกับน้ำ!ซึม "อยากดูเด็ดกว่านี้ป่ะ"จูน ถามเด็กสาวอย่างยิ้มๆ "พี่จูนมีหนังที่เด็ดกว่านี้อีกเหรอคะ"ฝนตาโตถาม อย่างคนที่ใคร่รู้ "มีสิ " จูนบอกแล้วยิ้ม ให้กะความอยากรู้อยากเห็นของเด็กสาว ว่าแล้วจูนก้อเดินไปปิดเครื่องเล่นซีดี "อย่าดูเลย เนี่ย น่าเบื่อ" เด็กสาวทั่ง3ถึงกะเสียดาย แต่ก้อคิดว่า ยังไงก้อคงจะได้ดูหนังทีเด้ดๆที่พี่จูนว่าไว้ "เดี๋ยวพี่มานะ"จูนเปิดประตู ออกไปข้างนอกและปิดประตูลง "สงสัยคงจะไปเอาแผ่นนะ" อรบอกฝน กับตาล สักแป็บจูนก้อเข้ามาพร้อมกับชายหนุ่มคนนึง น่าตาดี อายุน่าจะแก่กว่าจูนสัก2-3 ปี อร ฝนและตาล มองหน้ากันอย่างงงๆ "นี่พี่แมนนะ กิ๊กของพี่เองละ อยู่ห้องใกล้ๆนี่ละ"จูนพูดพร้อมยิ้ม แมนส่งยิ้มหวานให้เด้กสาวทั้งสามอย่างหยาดเยิ้ม "เดี๋ยวพี่จะให้น้องๆได้ดูหนังกันนะคะ หนังสดสุดยอด""แมนเธอช่วยแสดงให้น้องเค้าได้ดูหน่อยนะ" ได้เลยคับ แมนตอบ พร้อมเดินกอดจูนมาที่เตียง อร ฝนและตาล พร้อมใจกันลุกพร้อมไปนั่งที่มุมห้อง อรมองหน้าเพื่อนๆทั่งสอง เหมือนจะทำความเข้าใจตรงกันว่าสิ่งที่จูนบอกว่าหนังสด ก้อคือจูนคงจะร่วมเพศกะพี่แมนให้พวกเธอดู ทำเอาเด็กสาวถึงกับอึ้งพูดไม่ออกเลย แต่ก้อยังคงนั่งดูกันต่อไป ขณะทีบนเตียง แมนกับจูนเริ่มจูบปากกันอย่างดูดดื่ม มือของแมนลูบไล้ไปตามตัวของจูน ผ่านเสื้อสายเดี่ยวตัวจิ๋ว และกางเกงขาสั้น จูนถอนปากจากแมน หันมามองเด็กสาวทั่งสาม และยิ้มให้ "นั่งดูใกล้ๆก้อได้นะ"จูนบอก "นี่นายแมน น้องเค้าดูอยู่นะอย่าสักแต่จะเอาสิ ต้องสอนน้องเค้าด้วย ให้เค้าได้ความรู้ไปด้วย" "เหรอ แล้วทำไงละ" แมนงง "นี่แน่ะ" จูนตีบ่าแมนเบาๆ "ต้องให้น้องเค้าได้มีความรู้ บรรยายไปด้วย พี่เชื่อว่าน้องทั้งสามคงจะไม่มีใครเคยมาก่อน ใช่ป่ะ" อร ตาล ฝน พยักหน้าตอบ "คะ พี่จูน อรเคยแต่ช่วยตัวเองอ่ะคะ" อรตอบ "แล้วจะบรรยายไงแมนพูดไม่เป็นอ่ะจูน ถนัดแต่ทำ"แมนพูดกะจูน "งั้นไม่ต้องเดี๋ยวจูนบรรยายคนเดียวเอง แมนไม่ต้องพูดอะไร" จูนพูดแล้วลงมานั่งที่นั่งที่พื้นขอบเตียง ส่วนแมนนั่งอยู่บนเตียง นี่นะ "เดี๋ยวพี่จูนจะงัด!ของพี่แมนให้น้องๆดู" ว่าแล้วจูนก้อคลึงต้องเป้า ของแมนแล้วรูดกางเกงขาสั้นของแมน ลงมากองที่พื้น เอามือจับ!ของแมน รูดขึ้นลง จะ!แมนแข็ง เด็กสาวนั่งมองอย่างตื่นเต้น อรซึ่งนั่งอยู่เอ่ยปากเป็นคนแรก "โอ ใหญ่จังนี่เหรอ!ของจิง" " อือ จะลองจับดูมั้ยละจ้ะ"จูนถามอร "ไม่เป็นไรหรอกจับนิดๆ หน่อยๆ "จูนบอกอีกครั้งเมื่อเห็นอร ลังเล อรขยับเข้ามา ใกล้ๆในขณะที่จูนมือยังสาว!อยู่ อรมานั่งมอง!อยู่พักนึง จูนคว้ามือของอรทั้งสองมือให้มาสัมผัส!ของแมน โดยที่มือจูนกำมืออรอีกทีนึง "เป็นไงบ้างจ้ะ" จูนถาม "มันแข็งๆนิ่ม ปนกันอะคะ อรบอกไม่ถูกค่ะ" มือจูนกำมืออรอีกที่โดยที่มืออรสัมผัสอยู่กับ! รูดขึ้นลง จากที่แค่สัมผัสอรเริ่มกำ ! จูนปล่อยมือให้อรกำและรูด!อยู่อย่างนั้น "อูย ยิ่งกำมันยิ่งแข็งคะ พี่จูน"อรบอก แมนเริ่มเอนตัวนอน หลับตาซู้ดปาก เด้ง!ตามมือของอร "อรจับต้องโคนไว้นะเดี๋ยวพี่เลียหัว!"จูนบอกกับอร อรเลื่อนมือมากำต้องโคน! จูนแตะลิ้นไปที่หัว! เลียวนรอบหัวบานๆ แล้วเอาปากอม! !ของแมนยาว มือที่อรกำอยู่มันยังโผล่ให้จูนได้ดูดอมอย่างเมามัน จูนดูด !สักพัก แล้วถามอรว่าจะลองดูดบ้างไหม "เอาลิ้นแตะๆก้อได้"จูนบอกอร อรจึงค่อยๆแลบลิ้นแตะๆที่หัว! "อ้าว น้องสองคนนั้นมาดูใกล้ๆก้อได้"จูนเรียกฝนกับตาลซึ่งนั่งชะเง้อมองกันอยู่ "ค่ะ"ตาลตอบแล้วขยับเข้าไปโดยที่ฝนตามหลังมา อรเริ่มอม! โดยมีจูนคอยสอนอยู่ ว่าดูดยังไง เม้มปากแบบไหน สักพักอรเริ่มคล่อง โยกปากใส่!เสียงดังบ๊วบๆ "อืม เก่งนี่" จูนชม "แมนเป็นไงบ้าง เงียบเลยนะ"จูนยิ้มถาม
15. okingone (0)

26-02-2006, 20:19:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แมนซึ่งนอนที่ขอบเตียง แมนผงกหัวมานิดนึง"อา....เยี่ยมจัง ดูดเสียว!ดี" อรถอนปากจาก! จูนบอกให้ฝนและตาลมาลองจับ!ดู ตาลจับแล้วแตะๆลิ้นเลียแต่ตาลไม่ดูด บอกไม่กล้า ส่วนฝนมือแค่รูด!ไม่กล้าดูด จูนถอดกางเกงขาสั้นออก ถอดกางเกงใน เผยให้เห็น! อันอวบอูบ ขึ้นบนเตียงเอา!ไปจ่อที่ปากแมน แมนเลีย!จูนทันที แล้วเรียกให้อรมาดู อรตามมาดูเห้นลิ้นแมนชอนไชใส่ร่อง!จูน ส่วนด้านล่าง ฝนกับตาลยังกำ!กันอยู่ "ซี๊ด..อรจะลองมั้ยจ้ะ เสียวนะ"จูนถามอร ซึ่งตอนนี้น้ำเงี่ยนเริ่มเยิ้มไปหมดแล้ว "อรอยากลองนะแต่อรอายคะ" "ไม่เป็นไรคับเดี๋ยวพีแมนเลียนอกกางเกงในให้คับ" แมนบอกพร้อมกับจับอรนอนลง ถลอกกระโปรงนักเรียนขึ้น อรหนีบขาไว้ด้วยความอาย เพราะยังไม่เคย แมนค่อยเอามือลูบที่!อรผ่านกางเกงใน สีขาวตัวบาง แมนสัมผัสได้ถึงน้ำเงี่ยนที่เยิ้มของอร แมนคิดในใจว่าเด็กสาวคงจะเงี่ยนมานานแล้ว ก้อแน่ละสิ เพราะ อรน้ำเงี่ยนซึมตั้งแต่ดูหนังแอนนาแล้ว ส่วนจูนอยู่ด้านหลังแมน เอานมถูหลังเอามือลูบ แผ่นหลัง ฝนกับตาล ขยับไปขอบเตียงด้านข้างคนละมุม เพื่อทีจะดูเพื่อน ถูกเลีย! แมนลูบ!อร แล้วจับกางขาออก เลียไปที่กางเกงในบางๆที่ปิดแผ่น!อรอยู่ แม้จะใส่กางเกงในอยู่แต่ความรู้สึกของอร มันเหมือนลิ้นของแมนสัมผัส!อย่างเสียวๆ แมนเลียต้องขอบกางเกงในต้องซอกขา พยายามดันลิ้นให้เข้าไปให้ได้มากที่สุด"อูยยย.......อา...."อรทั้งซี๊ด ทั้งซ๊าด ด้วยความเสียว ค่อยเด้งโคก!ให้สัมผัสลิ้นแมน แมนคิดในใจว่าเด็กสาวคงจะเงี่ยนสุดๆแล้ว จึงเอามือแหวกขอบกางเกงในที่ซอกขา เผยให้เห็นโคก!ที่มีขนอ่อนๆขึ้นรำไร แมนไม่รอช้ากดลิ้นแหย่ในร่อง!ของอรทันที อรถึงกับสะดุ้งมือสัมผัสกะลิ้น ล้วนไม่มีไรบัง แถมมันยังลงไปในร่อง!อรอีกต่างหาก ความรู้สึกของอรยิ่งกระเจิงหนักเข้าไปอีก "อาๆๆๆๆ.....เสียวร่องจัง" อรเด้งบด!ใส่ปากแมนแบบก้นไม่ติดที่นอนเลยแมนถอนปากแล้วเอานิ้วกลาง แยงเข้าไปในรู้!อร หันมาดูตาลซึ่งตอนนี้มองเหมือนอยากจะลองอย่างอรบ้าง แมนซึ่งรู้แน่ๆว่าตาลคงจะอยากโดนเลีย!บ้าง "มานี่สิ"แมนคว้าตาลมาบนเตียง โดยอีกมือนึงยังคงแยง!อรอยู่ ตาลขึ้นมาบนเตียง แมนจับตาลจูบปาก .......................
16. okingone (0)

26-02-2006, 20:54:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
น้องสาว
เรื่องมีอยู่ว่า ผมเข้ามาเรียนกรุงเทพแล้วจบทำงานก็ได้มีน้องสาวลูกของอาเค้าเข้ามาเรียนต่อมัธยมขออาศัยบ้านอยู่ด้วย เราก็อยู่กันอย่างปกติ แต่ปกติแล้วผมมักจะให้น้องสาวคนนี้นวดให้แล้วให้รางวัลให้เงิน ตั้งแต่เด็กๆแล้ว
วันหนึ่งผมได้ให้น้องเค้านวดตามปกติ แต่เดี๋ยวนี้รู้สึกว่าเค้าโตแล้ว และอายๆผมไงไม่รู้ เวลาที่นวดก็จะกลัวๆ ผมเองก็รู้สึกได้ แล้วก็มีอารมณ์เหมือนกันเวลาน้องเค้านวดให้มันไม่เหมือนที่ผ่านๆมา ช่วงหนึ่งของการนวดเลยบอกน้องเค้าให้ขึ้นมานั่งคล่อมที่หลังแบบสมัยเด็กๆ แล้วนวด
ให้ ตอนแรกน้องเค้าก็บอกไม่ต้องหรอก เค้าอายๆเพราะโตแล้วผมก็บอกว่าไม่เป็นไรหรอกจะได้ถือว่านั่งทับนวดไปด้วย น้องเค้าจึงยอม พอนั่งทับแล้วผมก็ให้เค้าเอาน้ำหนักที่ก้นคลึงทับที่หลังด้วย ถือว่าเป็นการนวด ตอนนี้รู้สึกว่าน้องสาวจะแปลกๆ เค้าเน้นน้ำหนักมากโดยเฉพาะบริเวณนั้น(โหนก)ผมรู้สึกได้เลย แล้วผมจึงเปลื่อยนท่ากลับมานอนหงาย เพื่อให้นวดด้านหน้า ตอนนี้น้องจะลงบอกไม่ต้องนั่งทับก็ได้ผมบอกไม่เป็นไรทำเหมือนเดิมนะ น้องก็อายๆ เพราะผมนอนหงายมองหน้าเค้าอยู่ได้ ผมจึงกลับตาให้เค้าคิดว่าหลับ เค้าถึงเริ่มคลึงไป ช่วงนี้ผมรู้สึกเสียวๆแล้ว ที่เค้านั่งทับมันเป็นช่วงต้นขา ผม ผมเลยให้น้องเร่อยขึ้นมาอีกมาทับตรงของผมพอดี ซึ่งมันก็แข็งนิดๆแล้ว แต่พอน้องเค้าเริ่มคลึงก็รู้สึกได้เลยว่ามันแข็งมาก ผมเผลอเอามือจับเอวน้องโยก จนน้องเสียวหน้าแดงผมเลยถามน้องเค้าตรงๆว่าเคยมีเซ็กส์กะใครไหมเค้าบอกว่า เกือบแต่ยังไม่เคย ผมเลยขอเค้าให้ช่วยนวดที่ตรงนั้นผมเค้าแรกๆก็ไม่เอา แต่ผมดึงมือมาจับและปลดกางเกงเอาออกมาให้น้องกำไว้ เท่านั้นน้องสาวผมมองตาไม่กระพริบ ผมจับมือน้องให้รูดให้น้องก็ทำตาม เวลานี้ผมทนไม่ไหวแล้ว ได้แต่จับนมน้องเค้าบีบ ลูบไปตามตัวน้องสาว เค้าขนลุกไปทั้งตัว บอกแต่ว่าเค้าใจสั้นแล้วนะ ผมเลยขอให้น้องใช้ปากอมให้เค้ามองอยู่นานกว่าจะอมให้ ดูจะอมไม่เป็นเท่าไหร่เลย แต่ก็ทำให้ผมเสียวมากๆ ผมทนไม่ไหวเลยจับตัวเค้าหมุนกลับด้านขึ้นมาแล้วถอดกลางเกงขาสั้นน้องออก ในท่าคล่ผมอยู่ที่หน้าผมแล้วจัดการเลียที่ร่องโหนกให้น้อง น้องร้องซี้ดเสียงดังมากบอกว่าจะฉี่ท่าเดี๋ยว ผมเลยบอกให้ไปฉี่ก่อนแล้วกันพอกลับมา ผมเลยจับกอด ดูดปากแล้วก็ถอดเสื้อผ้าทั้งหมดเลียไปทั่วตัวจน น้องสาวผมใจสั้นตัวสั่นไปหมดที่เห็นได้ แล้วผมก็สอดของผมเข้าไป มันแน่นมากจนผมเสียวแบบคิดว่าน้ำแตกแล้ว แต่ก็พยายามทนไว้ ตอนนี้น้องมองหน้าผมอย่างเสน่หาอาวรณ์มาก เค้ามองผมแบบไม่เหมือนเดิมที่มองเหมือนพี่น้อง ตอนนี้เค้ามองผมแบบอาวรณ์ทางเพศที่สูง ในขณะที่ผมสอดใส่จนสุดแล้วซอยถี่ๆอยู่ เค้าจะบีบแขนผมตลอดพร้อมกับพูดแต่ว่า พี่ขา ๆๆๆๆๆ จนเค้าเสร็จไป 2 ครั้งผมจึงปล่อยน้ำรักออกมาจนท่วมร่อน น้องสาวผมยิ้มอย่างมีความสุข พร้อมกับพูดบอกผมว่าทำไมมันเสียวแบบนี้ แล้วดึงผมไปจูบที่ปากดูดลิ้นผมแรงๆ ผมเองหลังจาก 10 นาทีก็เอาอีกคร้ง ครั้งนี้น้องผมขึ้นขย่มข้างบนเองเลยจนแกเสร็จหลายรอบกอดผมอย่างมีความสุข ทุกวันนี้แกกะผมยังมีไรกันเหมือนเดิมทั้งๆ

17. okingone (0)

26-02-2006, 21:34:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ดฟหฟกกหฟกหฟ
18. okingone (0)

26-02-2006, 21:45:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หยุดพอแค่นี้ไว้นี้
19. okingone (0)

27-02-2006, 21:18:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โดน รปภ จับ

--------------------------------------------------------------------------------
โดน..รปภ..จับ...
............เจนกำลังเรียนอยู่ ม.4 โรงเรียนสตรีวิทยา 2 ในกรุงเทพ ฐานะที่บ้านก็ค่อนข้างมีสตางค์...พ่อแม่รับราชการ...เจนเป็นลูกคนเล็ก ....พี่ชายเจนเรียนจบแล้วตอนนี้ทำงานด้วยเรียนด้วย...เหลือเจนคนเดียวที่ยังเรียนอยู่...ด้วยความที่เป็นลูกสาวคนเล็ก....จึงถูกเลี้ยงมาอย่างเอาใจใส่ เจนสูง 162 ผิวขาว
ตอนนี้เจนเป็นสาวแล้ว...มีหนุ่มๆที่โรงเรียนตามจีบเยอะ...แต่เจนไม่สน...วันนั้นหลังเลิกเรียน...
.........................."....แอน...ไปเดินเล่นกันนะ...."
.........................."....ก็ดี...ไปกันเถอะ...."
............เจนไปเดินห้างกับแอน 2 คน ก็เดินดูไปเรื่อยๆ...ไม่คิดจะซื้ออะไร...แค่ต้องการมารับแอร์เย็นๆก่อนกลับบ้านเท่านั้น....ตอนนี้ก็บ่าย 4 แล้ว...ก็ว่าจะชวนกันกลับ...เจนเหลือบไปเห็นสายรัดผมอันนึง...สวยมาก...ราคาแค่ 25 บาท...เจนมีเงินแต่ว่า...ไม่อยากจ่ายเพราะเคยมากับพี่ชาย...แล้วพี่ชายชอบจิ๊กของมาให้...เจนจึงอยากเอาอย่าง...เจนหยิบแล้วรีบใส่กระเป๋า....
.........................."....จะทำอะไรน่ะเจน...."
.........................."....เงียบๆไว้...ไม่มีใครรู้หรอกน่า...."
.........................."....แต่ว่า...."
............เจนกับแอนเดินไปเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น....แล้วรีบชวนเพื่อนกลับ...เจนรู้สึกว่าตัวเองเก่ง...ที่ขโมยมาได้....
.........................."....แอนเข้าห้องน้ำก่อนนะ...เดี๋ยวจะปวดบนรถ...."
.........................."....เร็วๆนะ...ไม่งั้นไม่รอนะ...."
...........ช่วงที่เจนยืนรอแอนอยู่นั้น....ก็มี รปภ.ของห้าง...เดินเข้ามาจับที่ข้อมือ....โดยที่เจนไม่ทันตั้งตัว...
.........................."....นี่หนู...โขมยของใช่ไหม...."
.........................."....อะไรนะ...เปล่านะ...หนูเปล่า...."
.............เจนตกใจมาก...เขารู้ได้ยังไง...ในเมื่อตอนนั้น...เจนมองดูจนทั่วแล้ว...ว่าไม่มีใครเห็น...แล้วรปภ.คนนั้นก็ตัวใหญ่แล้วก็ดำมาก...
.........................."....ตามฉันมาที่สอบสวนเดี๋ยวนี้เลย...."
............ว่าแล้วก็ดึงแขนเจน...เดินลิ่วๆ...ไปที่ชั้นบน...แล้วอ้อมไปที่หลังห้าง....บอกตรงๆตอนนั้นเจนกลัวมาก...
.........................."....น้าอย่าจับหนูเลยนะ...หนูไหว้ล่ะ...ปล่อยหนูเถอะ....หนูจะคืนของให้...."
.............เจนพูดขอร้อง...เสียงสั่นเครือ...เหมือนจะร้องไห้...ยามก็ทำหน้าตาขึงขัง...ดุมาก...ทำให้เจนยิ่งกลัว....
.........................."....ปล่อยไม่ได้หรอกหนู....ทำผิดต้องรับโทษ...."
..............พอเดินมาถึงห้อง..ฝ่าย รปภ. ....เขากลับพาเจน...เดินผ่านไปเข้าอีกห้องหนึ่ง...รปภ.คนนั้นก็ปิดประตู...แล้วก็หันมาพูดกับเจน....
.........................."....ฉันต้องพาเธอส่งตำรวจ...เพราะว่าหนูขโมยของ...."
.........................."....น้าจ๋า...อย่าจับหนูเลยนะ...หนูกลัว...แม่หนูรู้...หนูต้องตายแน่เลย...."
.............ตอนนั้น....เจนกลัวที่สุดในชีวิต...ถ้าพ่อแม่รู้...ที่โรงเรียนก็รู้...เพื่อนๆก็รู้...เจนคงโดนไล่ออกแน่ๆเลย...
..........................."....เอางี้...ถ้าไม่อยากติดคุก....ฉันมีข้อแลกเปลี่ยน...."
..........................."....อะไรคะน้า.... "

..........................."....หนูต้องให้ฉัน!ครั้งนึง...."
............เจนได้ยินถึงกลับ...อึ้ง...หูอื้อไปหมด...
..........................."....น้าจ๋า...อย่าทำหนูเลย...หนูให้สร้อยน้าก็ได้...เงินก็มี...น้าเอาไปหมดเลยนะคะ...."
............ว่าแล้วเจนก็ถอดสร้อย...กับควักเงินในกระเป๋า..ที่มีประมาณ 500...ยื่นให้....แต่...รปภ...เฉย....
..........................."....ฉันไม่ต้องการสร้อยกับเงิน...ฉันต้องการตัวหนู....ว่าไงล่ะถ้าไม่ตกลงก็ไปโรงพัก"
............เจนขาสั่น...กลัวไปหมด...กลัวเพื่อนๆที่โรงเรียนจะรู้...กลัวอาจารย์จะรู้...กลัวถูกไล่ออกจากโรงเรียน...น้ำตาไหลยืมก้มหน้า..ไม่มีทางเลือก...
..........................."....ตกลงใช่ไหม...."
............เจนพยักหน้า...ดูท่าทางมันดีใจ...ตาลุกวาว....ด้วยความหื่นกระหาย...
..........................."....เอาประเป๋าวางไว้บนโต๊ะ...แล้วมานี่...."
.............รปภ..เรียกมายืนอยู่ตรงหน้า...เจนก้มหน้า....
..........................."....เราชื่ออะไร...."
..........................."....เจน..ค่ะ...."
..........................."....เรียน ม. อะไร...."
..........................."....ม. 4 ค่ะ...."

20. okingone (0)

27-02-2006, 21:19:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รปภ.เอามือมาจับที่ไหล่แล้วบีบเบาๆ...แล้วก็ลูบเลื่อนลงมาที่หน้าอก...เจนจับมือ รปภ.เอาไว้....มันสั่งให้เจนปล่อยมือ...โดยสายตามองมาที่เจน
....เจนก็ปล่อยมือ...มันมองตาไม่กระพริบ.....
............................"....เฉยๆไว้...เดี๋ยวดีเอง...นมแข็งดีนี่...."
............................"....น้าปล่อยหนูเถอะนะ...หนูกลัว...."
............................"....คุณกลัวโดนไล่ออกแล้วติดคุก...พ่อแม่เพื่อนคุณก็รู้กันหมด....หรือว่ากลัวโดน!ล่ะ...."
.............เจนเงียบไม่กล้าพูดต่อ....รปภ.ก็ลูบคลำไปทั่ว....
............................."....ผมอยาก!เด็กนักเรียนอย่างคุณมานานแล้ว...แรดๆกันทั้งนั้น...."
............รปภ.ค่อยๆปลดกระดุมเสื้อนักเรียนออก......เจนรู้สึกเหมือนจะเป็นลม....ความกลัวจับขั้วหัวใจ....สับสนไปหมด....กลัวเจ็บ...กลัวคนอื่นรู้....เสียดายความสาว....รปภ.ก็ถอดเสื้ออก...แล้วล้วงเข้าไปในยกทรงสีขาว....
..........................."....หือ...นมแข็ง...ขาวเนียนดีจังโว้ย...."
..........................."....น้า..เจนเจ็บ...."
..........................."....เสียวก็บอกซี่...ถอดกระโปรงออกซิ...."
.............เจนค่อยๆรูดซิป...ปลดตะขอ...แล้วก็ปล่อยให้กระโปรงมันหลุดลงไปกองที่พื้น....เจนเอาสองมือปิดไว้ที่กางเกงในสีเนื้อ....
..........................."....เอามือออกซี่....แม่เจ้าโว๊ย...!โหนก...น่า!ชิบหาย...."
.............มันยิ้มด้วยความพอใจ...ที่ตอนนี้...เจนเหลือแต่กางเกงในสีเนื้อบางเบา...ยกทรงสีขาวลายลูกไม้ตัวจิ๋ว....จนนมสาวล้นออกมา...มันมองด้วยความหื่นกระหาย...เอื้อมมือมาตะปบนม...จนเจนเจ็บ...มันดันยกทรงเจนรูดขึ้นไป....นมที่ขาวเนียนชูชัน...ท้าทายสายตามัน....
.........................."....โห...หัวนมสีชมพู...เพิ่งเคยเห็นครั้งแรกในชีวิตเลย...ขอดูดหน่อยนะ...."
.........................."....อุ๊ย...โอ๊ย..ย...เจ็บ...เบาๆ...."
............ด้วยความตื่นเต้น...มันก้มลงดูดหัวนมสีชมพู...มันดูดแรง...เจ็บจนน้ำตาไหล...แต่ไม่กล้าปริปาก...กลัวก็กลัว....มือของมันเปะปะ...ทั้งกำนม บีบคั้น ทั้งล้วงเข้าไปในกางเกงใน...บี้ตรงเม็ด!...ทั้งแหย่เข้าๆออกๆ...แล้วมันก็ดันตัวเจน...ให้ลงนอนที่โซฟา....มันดึงกางเกงในตัวจิ๋วออก....แล้วก้มหน้าลง...
....เอาหน้าซุกลงตรงหว่างขา....แล้วเอาลิ้นแหย่ตรงร่อง!....
........................."....หือ...!โหนกชิบหาย...!ยังไม่โผล่เลย...หมอยก็ไม่รก...."
........................."....อุ๊ย...อย่า...อย่าเลียเลย...."
........................."....แย่จังโว๊ย...!หอมจริงๆ...ยังงี้ผมจะ!ให้!แหกเลย...."
............เจนได้ยินมันสบถ....ก็กลัวมาก...แต่ก็กัดฟันแน่น....ตอนนี้มันเลีย!...จนเจนเสียวๆบ้าง...แต่ก็กลัวอยู่...มันเลียอยู่นาน...จนมีน้ำเหนียวๆ ซึมออกมา...จากร่อง!...คงเป็นน้ำหล่อลื่น...ที่เคยออก...เวลาเจนอ่านหนังสือโป๊กับเพื่อน....
........................."....ฮ่า..ฮ่า...สงสัยอยากแล้วซี่...น้ำเงี่ยนไหลย้อยเชียว...เดี๋ยวจะสงเคราะห์ให้...."
........................."....โอย..ย...อือ..อ...พอเถอะ...หยุด...อือ..อ...."
........................."....น้ำเงี่ยนมันหวานจริงๆ...อย่างงี้!มันแน่...."
............เจนไม่ได้นึกอยากตามที่มันพูด...ความเสียวมันบังคับ...มันลุกขึ้น...ถอดกางเกงออก...แล้วดึงท่อน!สีดำออกมา...น่ากลัวมาก...ขนาดเท่าแขนเด็ก....มันจับมาจ่อตรงร่อง!เจนแล้วดันเข้าไป...แต่มันไม่ยอมเข้าเพราะเจนไม่เคยมาก่อน....
........................."....!คุณน่า!จริงๆ...ขอผม!ก่อนนะ...."
........................."....โอย..ย...เจนเจ็บ...ช่วยด้วย...โอ๊ย..ย...."
........................."....ทำไมมันยากเย็นอย่างนี้วะ...."
...........มันพยายามอยู่นาน...ก็เข้าไม่ได้....คราวนี้...มันก้มลงมาเลีย!ต่อ...จนน้ำเงี่ยนเจนไหลอีก....มันก็จับ!มาจ่ออีก...แล้วดันมันเริ่มเข้าไป...เพราะมีน้ำลายและน้ำเงี่ยนเจนหล่อลื่น...
........................."....โอ๊ย..ย..เจ็บ....เอาออก...เอาออก...โอ๊ย..ย...สงสารหนูเถอะ...อย่าทำหนูเลย...."
........................."....เดี๋ยวก็หายเจ็บน่า...ใจเย็นๆ...."
........................."....โอย...เจ็บ...หนูเจ็บ...โอย..ย...ซี้ด..ด...."
............เล็บเจนจิกอยู่บนหลัง รปภ.จนเลือดออกซิบๆ...มันค่อยๆดัน....จนมิดดุ้น!....เจนเจ็บจนน้ำตาเล็ด...เหมือนร่างกายจะแตกเป็นเสี่ยงๆ...มันค่อยๆ...สาวเข้าสาวออก...ช้าๆ....

21. Okingone (0)

27-02-2006, 21:20:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โอย..ย...ซี้ด..ด...ได้!เปิดซิงเด็กสตรีวิทย์แล้วโว้ย...ซี้ด..ด...สุดยอด...."
.........................."....โอย..ย..เจ็บ...แน่นไปหมดเลย...เอาออกเถอะนะ...ซี้ด..ด...."
.............เจนร้องโอดโอย...ด้วยความเจ็บ...มันซอยอยู่พักเดียว...ก็สะดวก....คงเพราะมีน้ำหล่อลื่น....เจนทั้งเจ็บ...ทั้งเสียว...ทั้งกลัว...มันกระทุ้งแรงมาก...จนโซฟาเลื่อน....
.........................."....โอย..ย...ซี้ด..ด...เจนเจ็บ...พอเถอะ..เจ็บรู!...."
.........................."....แย่จัง...!ฟิตดีชิบหาย...โอ๊ว...ซู้ด..อูย...มันจริงๆ...."
.........................."....เจนเจ็บ...โอย..ย...ซี้ด..ด...เจ็บรู!...โอย..ย...."
............มันร้องครวญคราง...โดยไม่สนใจว่าเจนจะเจ็บแค่ไหน...มันซอยนานมาก...จนเจนเองก็เริ่มเสียวกระสัน...แต่ไม่แสดงออก....เพราะกลัวมันจะคิดว่า
...เจนอยากให้มัน!....แต่รู!เจนก็บอกมันอยู่แล้วว่าเจนเสียว....
.........................."....โอย..ย...ซี้ด..ด..!คุณตอด!ผมใหญ่เลย...อีเจน...."
............มันเร่งกระเด้า!ใหญ่...ปากก็..ซิ๊ดซ๊าด...ด้วยความมัน...เจนกัดฟันแน่น...กลัวเสียงครางจะลอดออกมา....เจนกำลังจะน้ำแตก...มันก็พ่นน้ำเข้าไปใน!เจน...จนร้อนฉ่า...แล้วก็หยุดกระเด้า...จนเจนนึกเสียดายเพราะยังไม่เสร็จ....
.........................."....โอ๊ย...ย...ซี้ด..ด...น้ำแตกแล้ว...โอ๊ย..ย...."
...........ใจเจน...อยากจะให้มันกระเด้า!เธอต่อ....แต่มันถอด!ออก...จนดัง..พล็อก... เจนอยากจะแอ่นสะโพกตามไป...ด้วยความเสียดาย...แต่ไม่กล้า...
ที่ร่อง!...มีน้ำข้นขาว...ไหลปนออกมากับเลือดสีจางๆ....
..........................."....เป็นไงหนู...มันส์มั๊ย...!ครั้งแรก..."
.............เจนก้มหน้าดูที่ร่อง!...น้ำตาไหลซึม...รปภ.ก็เอามือลูบคลำนม...บีบเล่น...
..........................."....ของหนูนี่เยี่ยมจริงๆ...หุ่นดี...นมก็สวย...!ก็ฟิต...ชักติดใจว่ะ...."
.............เจนตกใจมาก...คิดในใจ...มันคงไม่ปล่อยเรากลับแน่...แต่อีกใจก็อยากจะให้ รปภ.!ให้อีก..จนน้ำแตก....
..........................."....หนูกลับได้แล้วใช่มั๊ยน้า...."
..........................."....เดี๋ยวซี่...จะรีบกลับไปไหน....โขมยของในห้าง...ก็ต้องโดนปรับ 10 เท่า...."
..........................."....แต่หนูต้องกลับบ้าน...."
..........................."....มา...งั้น!อีกทีนึงก่อน...."
............ว่าแล้ว...มันกับจับเจนโก้งโค้ง...เอา!มาถูไถแถวๆง่ามก้น....พอตรงร่อง!....มันก็แทง..พรวด..แล้วกระเด้า...อย่างเมามันส์...เจนกำลังจะเริ่มมี
อารมณ์...ต่อจากเมื่อครู่...มันก็ถอด!ออก...จับ!มาวนๆ....ตรงรูก้น....รู้สึกเหมือนมันจะดัน...เข้าประตูหลัง...
..........................."....โอ๊ย...อย่า ๆ...น้า...หนูเจ็บ...โอ๊ย...."
..........................."....ตูดคุณขาวน่า!เหลือเกิน...ซี้ด..ด...ทำไมเข้ายากจังวะ...."
..........................."....อย่า!ก้นเจนเลยนะ...เจนเจ็บ...."
............มันพยายามดัน!เข้า...อยู่ตั้งนาน....ก็เข้าไม่ได้...จึงละความพยายาม...
..........................."....ไม่!ตูดก็ได้...ไหนเอาปากสวยๆ...มาดูด!ให้หน่อยซิ...."
............ว่าแล้ว...มันก็จับ!มายัดใส่ปาก....เจนต้องอมด้วยความจำใจ...ทั้งเหม็น...ทั้งเค็ม...ทั้งคาว....มันจิกผมเจนไว้...แล้วกระเด้า!ใส่ปากเจน...จนเกือบหายใจไม่ออก...มันเข้าไปถึงคอหอย...จนเจนอยากจะอ้วก....
............................"....ดูดด้วยซี่วะ...ไม่ใช่อมเฉยๆ...ดูดเหมือนดูดเลียไอติมน่ะ...."
............มันออกคำสั่ง...แล้วก็แนะนำให้เจนทำตาม.....เจนต้องดูด!ให้มัน...
............................"....เออ...นั่นแหละ...อูย..ย...ซี้ด..ด...ใช้ได้นี่...ดูดเก่งเหมือนกัน...เม้มปากอย่าให้ฟันโดน!นะคุณ...."
.............เจนดูดแรงจนแก้มตอบ...มันกระเด้าปากอยู่พักหนึ่ง...น้ำก็พุ่งกระฉูดเต็มปากเจน....เจนรู้สึกอยากจะอ้วก....
............................"....กลืนลงไป...ห้ามคายทิ้งนะ...."
.............มันผะอืดผะอมสิ้นดี....เจนต้องจำใจ...ทำตามคำสั่งมัน...ทุกครั้งที่มัน!...เจนก็มีความรู้สึก...ว่าเสียว...แต่ไม่ถึงซักที...คงเพราะความกลัว...อีกอย่าง...พอเจนกำลังจะมีอารมณ์....น้ำมันก็แตกก่อนทุกที...หรือไม่ก็เอาออก...นี่ถ้ามันสุภาพ...นุ่มนวล...พูดอ่อนหวาน...เจนก็คงยินดีตอบสนองและมีความสุขกับมันแน่นอน....เพราะขนาดกลัวๆ...เจนยังรู้สึกเสียวมากขนาดนี้เลย....
............................."....เจนกลับได้รึยังคะ...."
............................."....กลับได้...แต่พรุ่งนี้ต้องมาอีก...ไม่งั้นจะบอกทางโรงเรียน...แล้วก็บอกพ่อแม่น้องด้วย...."
.............มันขู่เจน...ให้ไปให้มัน!อีก...เจนใส่เสื้อผ้า...แต่มันไม่ให้ใส่กางเกงในกับยกทรง....เจนเดินออกมาจากห้องนั้น...ในรู!...เหมือนยังมี!มันคาอยู่...เจนเดินขาถ่างๆกลับบ้าน...น้ำเงี่ยนของมันไหลย้อยลงมาตามขา...ลงมาถึงข้อเท้า....
............................."....แม่คะ...เจนปวดหัวค่ะ...."

22. okingone (0)

27-02-2006, 21:20:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไหนดูซิ...ตัวร้อนจี๋เลย...ถ้างั้นไม่ต้องไปเรียนนะ...เดี๋ยวทานยาแล้วพักผ่อนนะ...."
.............วันรุ่งขึ้นเจนไม่สบาย...นอนอยู่บ้าน...เจนก็คิดมากกลัวว่า..รปภ.คนนั้นจะเอาเรื่องมาบอกทางโรงเรียน...บอกพ่อแม่...ทีแรกเจนก็ตั้งใจจะไปให้มัน!อีก...ตามที่มันบอกไว้...แต่ว่า...เจนไปไม่ไหวจริงๆ....จึงไม่ได้ไป...ก็โทรหาแอน....
.............................."....ฮัลโล..แอนเหรอ...เจนไม่สบายนะ...ไม่ได้ไปเรียน...."
.............................."....จ้ะ...แล้วแอนไปหาตอนเย็นนะ...."
............แอนมาเยี่ยมเจนตอนเย็น...พออีกวันเจนไปโรงเรียน...ก็ไม่เห็นมีเรื่องอะไร...เจนจึงสบายใจขึ้น...แล้วก็ไม่ไปหามันอีก....

23. Okingone (0)

27-02-2006, 21:35:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พอแค่นี้นะครับ วันนี้
24. eikaru (0)
Mail to eikaru

27-02-2006, 21:51:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องเสียวๆ ไม่สนุกหลอก ต้องภาพ เสียวๆ เลย
File attach: bb^6^ (2).jpg (41 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
25. Arus_ShiTzZ (0)
Mail to Arus_ShiTzZ

27-02-2006, 22:40:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอความกรุณา จขกท
ลบชื่อโรงเรียน ***** ออกด้วยครับ
เพราะจะทำให้ รร เสียชื่อเสียง

ปล. ผมเรียนอยู่

26. Mverygood1150 (0)
Mail to Mverygood1150

28-02-2006, 09:42:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาต่อสิคับ นุก ดี ผมชอบ 555555
27. Mverygood1150 (0)

28-02-2006, 09:42:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
-ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ-
28. Mverygood1150 (0)

28-02-2006, 09:43:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่อง เจน นี้มัน เรื่องจิง ป่าววะ หรือมืงแต่ง
29. okingone (0)

01-03-2006, 22:43:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
+---------------------

::

Modified on: 22-03-2006, 18:32:47

30. Jamaxza (0)
Mail to Jamaxza

02-03-2006, 05:52:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่านแล้วเสี่ยว !!!
แต่เราไม่ยอมให้ไครเอาเมียเราหรอก
ห่วงมากเลย แม่ทูนหัว 5 5 5

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: