---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 04:24 ของวันที่ 01/11/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Soldat, สลาฟ, เตตริส, Gunbound (หน้าที่ 1/1)
รูปนาฬิกาทราย สีส้มๆ กับสีฟ้า รีเลย์ต่างกัน ?
0. Guevala (0)
Mail to Guevala

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    28-06-2004, 10:20:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ผมมีรูปประกอบด้วยนะครับ

คืออยากจะหมวกสักใบที่ลด รีเลย์ อ่ะครับ
แบบว่ารอนานหลายๆ อยากให้ได้ยิงไวๆ อ่ะครับ

ติดอยู่ที่ว่าตอนเลือกซื้อ เครื่องแต่งตัวอ่ะคับ
ดันมี รูปนาฬิกาทราย 2 รูป ( สีส้มๆ กับ สีฟ้า ) เทียบกับรูปภาพนะครับ
นาฬกาทราย สีส้ม มีค่า 00 นาฬิกาทรายสีฟ้า 06 ( อันนี้แค่ทดลองสวมดูอ่ะครับ ) ก่ะว่าจะซื้อหมวกคาบอย อยากรู้ว่านาฬิกาทรายอันไหนดีกว่ากันอ่ะคับ

ทั้งตัวเราไม่ค่อยมีไรอีสักอย่างอ่ะครับ เน้นที่ตังค์ๆๆ อย่างเดียว ( เพิ่งเล่นด้วยได้มาแค่นี้อ่ะครับ )
File attach: GB.JPG (6 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

1. Guevala (0)

28-06-2004, 10:26:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นี่หมวกอีกใบอ่ะครับ

ใส่ใบไหนดีที่จะเวลา รีเลย์ ลงอ่ะครับ
อยากยิงลูกสองไวๆ อ่ะ ( รูปนี้ นาฬิกาทรายสีส้ม +06 เลยอ่ะ ) รูปเดิมนาฬิกาทรายสีฟ้า +06 อ่ะ

รบกวนหน่อยนะครับ ( เงินเรามีไม่มาก ไม่อยากซื้อผิดใบ )
( รูปนี้ Magician Hat อะครับ )

File attach: GB01.JPG (6 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
2. เด็ก
(Non member)
    28-06-2004, 22:13:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สีฟ้า=+ดีเลการยิง
สีน้ำตาล(ส้ม)=+ดีเลการไช้ของ
แบบว่าถ้าสีฟ้า+50ก็จะทำไห้ได้ยิง2ทีบ่อยขึ้น(คิดดูมันเบิลลูก2เราได้ยิงลูก1 3ทีอะไรทำนองนี้อะ
ส่วนสีน้ำตาล(ส้ม)ถ้า+50ไช้ของก็ได้ยิงตามปกติอะ(เหมือนไม่ได้ไช้)

3. Guevala (0)

29-06-2004, 10:02:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอบคุ๊ณมากๆ จ้า

ว่าแต่ นาฬิกาทราย ถึง +50 ได้เลยเหรอครับ พระเจ้า~~~
ค่าชุดเท่าไหร่หว๋านั้น !!

4. komaland ไม่รู้อ่ะ (0)
Mail to komaland ไม่รู้อ่ะ

29-06-2004, 12:18:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รีเลย์?แปลว่าไรหว่า รู้จักแต่ ดีเลย์(Deley)
ช่วยบอกทีนะรีเรย์แปลว่าไร แบบว่าเราโง่อ่ะ หรือใครโง่กันแน่น๊า ไม่แน่ใจ

5. Guevala (0)

29-06-2004, 12:58:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ดีเลย์ อ่ะถูกแล้วจ้า

โทดจ้า พิมพ์ผิด

6. marater (0)
Mail to marater

29-06-2004, 15:31:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้ายิงแม่นๆอะชุด ดีเลย์ น่าจะดีกว่านะ แล้วเหมาะกับพวกขุดๆดูดๆด้วย

7. ......
(Non member)
    08-07-2004, 16:41:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
บอกของหน่อยว่ามีอะไรบ้าง นาฬิกา ทั้ง2อัน เลย

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: