---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 20:21 ของวันที่ 28/11/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Seal Online (หน้าที่ 1/1)
=====ออดิชั่น=เถื่อน==เซฟ=PVS=====================
0. GooDDoN (0)
Mail to GooDDoN

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    25-10-2009, 20:01:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

http://kimaru.no-ip.info/ <<<<~ เวปนี้เลยค๊าบ บ

=========Audition=====PVS=======Open===

เปิด ให้ เล่นแล้วครับ เปิดตลอด 24 ชม โดยสามารถ เข้าเว็บได้ที่ (เปิดcolo )
รับคน500 น่ะครับ)

โหลดเกมได้ที่ เว็บเหมือนกันครับ อยู่ด้านซ้ายมือคับ

สำหรับคนที่เคยเล่นแล้ว น่ะครับ ที่เป็น เวอร์ชั่น ตั้งแต่ v3.25 หรือ 3.30 กรุณาโหลดแพท 3.31 ไปด้วยน่ะครับ มิเช่นนั้นจาเข้าเกมไม่ได้

Patch Update AUDITON 1010 น่ะครับ โหลดไปด้วยแพทตัวนี้ครับ

ส่วนคนที่ไม่มี ตัวเล่นน่ะ ต้องโหลด ตัวเต็มไปน่ะ ครับ เป้งแร์ 13 ไฟล์ ครับ ต้องขอโทดน่ะตรงนี้ด้วยเนื่องจาก ไม่มีที่ฝากไล์ครับ

EXP*2 DEX*2

สามารถอัพ IP Bonus ได้สูงสุด *500 เปอร์ น่ะครับ

เพลงใหม่ มีหลายเพลงครับ ความเร็วสูด 200 Bpm

เพลงใหม่ ตัวอย่างน่ะครับที่นึก

So Hot No body Tell me

มีอีกเยอะครับแต่ผมนึกไม่ออก

กรุณาอ่านน่ะครับ (สำคัญ)

การซื้อของ
1.เข้าไปในเกม แล้ว กดที่ รูป รถเข็น น่ะครับ ( กดจองนั้นเอง)
2. หลังจาจองแล้ว ให้ไป ล๊อคอินหน้าเว็บน่ะครับ
3.กดที่ใต้ล๊อค อิน ตรงคำว่า INFOMATION
4.กด ที่คำว่า ตู้เก็บสินค้า (อยู่ด่านซ้ายมือ)
5.กด ที่คำว่า รถเข็น น่ะครับ อยู่บนด่านขวา
6. จะมีรายการสินค้า ที่เรา จอง ไว้น่ะครับ แล้วกดซื้อ (สำคัญน่ะ เวลาซื้อ ของแคช กรุณา ดูด้วยน่ะครับ ว่าเอากี่วัน มันจามี 30 90 ถาวร )
( ท่าเลือก ถาวร ในกะจาถาวรทั้ง หมดน่ะครับ กรุณาดูแคชด้วย ว่าพอหรือป่าว ท่าไม่พอกรุณา ลบออกน่ะครับ หรือจองที่หล่ะชิ้นแล้วออกมาซื้อ )

การอัพ IP Bonus
เหมือนกับการซื้อของ น่ะครับพอกด INFOMATION ครับหลัง จากนั้น ไปกดที่ ข้อมูลพื้นฐาน กดที่คำว่า ไอพีโบนัสแล้วกะกดอัพกันเอาเองน่ะครับ

PJ 5 คนน่ะครับ

PJ_KimarU

PJ_Cerly

PJ_Max

PJ_O โทรติดต่อได้ที่ PJ โอ น่ะครับ คนเดียวเลย 0802400640 ครับ หรือ email nongporza hotmail.com

PJ_Som

ส่วนเรื่อง เอแคช น่ะคับ เติมได้ที่หน้าเว็บเท่านั้น ไม่รับจากในเกม หรือ m น่ะครับ (ส่วนเรื่องพิมไทย น่ะ ยังไม่สามารถแก้ไข้ได้ครับ กำลังพัฒนาในขั่นต่อไปครับ)

ปล.. (จาก GooDza)

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: