---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 15:37 ของวันที่ 19/12/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Fly For Fun (หน้าที่ 1/1)
โปรปั้มสกิว
0. TytlPanDtytlo (0)
Mail to TytlPanDtytlo

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    06-02-2007, 21:34:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

โปรนี้ เป็นโปรที่ผ่าน Npro โดย ไม่โดน Npro ตรวจสอบเลยด้วยซ้ำเข้าเกมก่อนแล้วค่อยเปิดโปร ยังใช้ได้เลย แต่คุณต้องเล่น วินโดวโหมด
มันเป็นโปรแกรมเมาส์ประยุกนะครับ ไม่ได้เกี่ยวกับฟลิฟ ใช้ได้ทุกเกมแล้วแต่จะประยุกใช้เอานะครับ

โปรแกรมช่วยกดนะครับ
ความเร็วสุดสุด 6 ครั้งต่อ 1วิ
ช้าสุด 6 วิ 1ครั้ง งับ
สรรพคุณ มันช่วย คลิกซ้าย
โดย ที่เราปรับเมา ส์ เอานะครับ
ยกตัวอย่างการใช้
ถ้าเราต้องการปั้มสกิว ให้เอาสกิวไว้ช่อง F1 - F9 ( สมมุติไว้ F1 )
เราก็เอาเหรียญ ยัดเข้า ไปใน F1 เลยนะครับ
ยัดเสด เอาเมาไปจ่อที่ MP นะงับ กด F10 เพื่อเริ่มโปร (ปรับความถี่ ในการกดไว้ที่ ช้าสุด1000Ms นะครับ 6วิ 1ครั้ง)
พอร่ายเวทนะครับ โปรมันก็จะกด MP ไปด้วยโดยที่เราไม่ ต้องกดเลยอะงับ จนกว่า MP 99 ขวดจะหมดไปเราก็ค่อยยัดใหม่ อะงับ
คือไม่เปลือง แรงในการกด MP อะงับ แค่เปลือง แรงตอนลาก MP ใส่ ช่องเท่านั้นเองอะงับ โปร นี้ไม่มีส่วนในการเก็บเลเวลนะงับ

เป็นโปร ที่ ผมใช้อะนะ ส่วนใครปั้มสกิวมีโปรไรก็มาบอกกันมั่งนะงับ
*** ผมไม่แจกนะงับ **** เดียวเกลือน ใช้คนเดียวพออิอิ

1. TytlPanDtytlo (0)

06-02-2007, 21:37:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ภาพโปรแกรมนะงับครับ
File attach: Animation 65.gif (75 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
2. TytlPanDtytlo (0)

06-02-2007, 21:40:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อันนี้ ตอนเปิดโปรนะงับ
อิอิ อยากได้มั้ย

File attach: 28740[1].gif (123 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
3. TytlPanDtytlo (0)

06-02-2007, 21:44:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากได้ทิ้ง เมล นะงับเดียวแอดไปเอง ขาย 49 บาทนะงับ ไม่งั้นเดียวเกลื่อน เด็กเกรียนโกงบัตรไม่เอานะ
บัตร Cookie นะงับ
อย่างเดียวเท่านั้นนะงับ

3 แรก 49 บาทนะงับ
4คนถึง 10 คน 149บาท นะงับ
10คนหลัง ไม่ขายนะงับ เดียวเกลื่อน

นับอันดับจาก ที่ทิ้งเมลนะงับ ใครทิ้งก่อนถึงเป็นคนแรกนะงับ

4. TytlPanDtytlo (0)

06-02-2007, 21:48:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สะดวก เงิน M ก็ได้นะงับ คิด
3M อะงับ
3คนแรก 3M
4-10 คน 10M นะงับ
หลังจากนั้นไม่ ขายแล้วววว

ที่ จิงอยากโพสตอนปั้มสกิวให้ดูเลยนะ แต่กลัวโดน บล็อคอะนะงับ

5. Matsuo_Masato (0)
Mail to Matsuo_Masato

06-02-2007, 22:12:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นายเราขอนะครับให้บัตร 49
สอนวิธีใช้ด้วยนะคับ นี่เมลล์คับ
nongpram  hotmail.com
ขอบคุนล่วงหน้าคับ

6. innernook (0)
Mail to innernook

06-02-2007, 22:47:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โปรนี้ไปหาในเวปไทยราจา เอานะคับ
7. rdfaiz (0)
Mail to rdfaiz

06-02-2007, 22:47:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เหอะๆ ตลกจัง~ โผรนี่มีเกลือนครับ ในประมูลนี่แหละ

เอามาใช้กับฟลิฟจริงๆไม่ได้หรอก เพราะอันนี้ผมใช้กับมิวเถื่อนอยู่

ถ้าอยากได้ลองไปหาดูที่ ฟอรั่ม Final Fantasy XI บอกว่าขอโปรช่วยกด มีแน่ๆครับ

หุหุ....

8. คนรู้
(Non member)
    07-02-2007, 15:29:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นายนั้นมันโปรช่วยกดในมิวมะใช่หรอ
9. TytlPanDtytlo (0)

07-02-2007, 16:59:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ที่คุณ เปิด ไม่ได้ นั้น คุณมี .dlll ที่แปลงใหม่หรือยังงับ
โปรของคุณ ปรับปรุงหรือยังงับ

แล้วทำไมตอนนี้ผมใช้ได้ละงับ
แล้ว ที่มีเกลือน คุณก็ไปหามาใช้เองจิ
โปรนี้ ผม แปลง เองแก้ EXE เอง
สมมารถ กด 6 วิได้ 1ครั้ง
แค่ไม่ได้แก้ภาษา
ไม่เชื่อ ก็ไม่ว่าไร นะงับ ส่วนใครอยากได้ ทิ้งเมล ไว้นะงับ
ตอนนี้ สกิวผม เวล 15 + หมดทุดสกิวแล้วนะงับ ยกเว้นสกิว ชุบ
แล้วก็สกิวโจมตีอะงับ อิอิ บอท 2วันเอง

10. TytlPanDtytlo (0)

07-02-2007, 17:01:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ปล. dlllคนละตัวกับมิวนะงับ
ถ้าของมิวจะกดได้ ความเร็ว ที่ สูงมาก นี้แปลง แล้ว
ของมิวประมาน 6 ครั้ง 1วิอะงับ

11. -*-
    07-02-2007, 17:11:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มันก็เหมือนมิวแหล่ะครับ คุณอย่ามาพูดเลยว่าไม่เหมือนมิว dll ปรับไหม่เหรอ ทุกอย่างเหมือนของมิวหมดแหล่ะครับ กว่าสกิลจะ Master ได้ ได้เปลืองค่า MP เป็ฯว่าเล่น ของมิวก็ปรับความถี่ได้ ของคุณเอามาโพสก็สามารถปรับความถี่ได้ ไม่เหมือนกันเลย

หุหุ

12. -*-
    07-02-2007, 17:12:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
และอีกอย่างนะครับ อีกไม่กี่วัน Rewind4 จะมาแล้ว ไม่จำเป็นต้องมีโปรปั้มสกิลแล้วละครับ แต่ต้องอาศัยลูกขยันในการเก็บเวล คือตีมอนได้เยอะเท่าไหร่เราก็มีแต้มมาอัพสกิลได้มากเท่านั้น

13. TytlPanDtytlo (0)

07-02-2007, 20:55:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่เป็นอย่าคับนาย....

แล้วเราไม่ได้ขอร้องให้ใครเชื่อ
ไม่ได้ขอร้องให้ ใครเอา
ไม่ได้ขอร้องให้ใคร ซื้อ

ถ้า อยากได้ก็ทิ้งเมลเอาไว้ ไม่อยากได้ก็เงียบ นะงับ
อย่ามาโพสมั่ว
ไม่รู้จิงก็อย่าสิคับ
ขอมิวไม่ได้ถึง 6 วิที่ไหน
อย่ามาเมากระทู้นี้นะงับ

14. Drage (0)

Mail to Drage

07-02-2007, 22:31:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กระทู้ขำขันก็ไม่บอก

555+

15. Tleonline (0)

Mail to Tleonline

07-02-2007, 22:53:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นายลาว นายเกรียนเอ้ย ใคร จะโง่ ชื้อกับ มิง ควาย
16. -*-
    08-02-2007, 08:21:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใครกันแน่ที่มั่วครับ ความถี่เหมือนกับของมิวทุกอย่าง คุณจะดูไหมละครับ จะเอาความถี่แบบไหน มันปรับได้ อย่าเสียเงินโดยเปล่าประโยชน์เลย ( คิดให้ดีใครแน่ที่มั่ว ) รูป ตามลิ้งเลย

อันนี้ที่เขาบอก 6วิ/1 ครั้ง

อันเนี้ยะเร็วสุด และจะรู้ว่านรกมีจริงเวลากด

ปล.โทดอย่างแรงที่ไม่มี mem เพราะ มันโพสและตั้งกระทู้ไร้สาระมาก โพสไปเปล่าประโยชน์แต่นี่ไม่อยากเห็นคนโดนหลอกเลยจำใจโพส

17. TytlPanDtytlo (0)

08-02-2007, 20:20:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มืงลองปรับไปที่ 1000ms
แล้วลองกดใช้ ดูนะ
ว่ามัน ถึง 6วิหรือป่าว
ถ้ามันไม่ถึง 6วิมืงมากราบตีนกุเลย
หรือถ้ากุพูดจิงขอให้บ้านมืง มีอันเป็นไปทั้งโคตรแมร่งเลยวะ
ขอให้มืงเจี๊ยวเน่าทำให้ มีแต่ล่มจมๆ
สาธุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

18. -*-
    09-02-2007, 07:12:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ยังงัยมันก็เหมือนของมิวทุกอย่าง ถ้าคิดว่า .dll นายแก้เอง แก้ให้มันคลิกขวาใช้สกิลไปเลยสิถ้าบอกว่าโปรปั้มสกิล นี้มันเอามาปั้ม MPชัด ๆ กว่าสกิลจะมาสเตอร์ แดก MP หมดไปกี่ penya วะ ขอให้ทุกสิ่งที่เมิงพูดมา ครอบครัว ตัว แฟน ญาติติโกโหติกาแกล่มจมทั้งโคตร
19. toapom01 (0)
Mail to toapom01

09-02-2007, 18:55:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใครเชื่อ โคตรควาย มันหลอกโว้ย นั่นมันโปร ช่วยกด ของมิวเถื่อน

อย่าไปเชื่อมัน ผมเป็นคนเล่นมิวผมรู้ อย่าไปเชื่อมัน เห็นภาพก็รู้แล้ว

อย่าไปเชื่อมาน มานหลอก

20. sukan (0)
Mail to sukan

09-02-2007, 22:25:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใช่คับเนียอะโปรมิว GozZiLLaเเห่งspeed -*-

http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=z08137

21. TytlPanDtytlo (0)

10-02-2007, 00:32:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
MP 99 ขวด
ใช้ได้ประมาน 5นาทีกว่า พอหมดก็ดึงมาใหม่

ดีเว้ยเก็บไว้ใช้คนเดียว
มืงไม่เข้าใจกันเอง
สมไม่ขายละ ใช้คนเดว

22. Zeng_Ba_Garm (0)

Mail to Zeng_Ba_Garm

10-02-2007, 01:07:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
555+ หลอกขายไม่เร็จก็แพร่มไป
23. singza2529 (0)
Mail to singza2529

10-02-2007, 11:02:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทำไปได้
มันเป็นโปรแกรมช่วยกดอะครับ
โลดในเว็บไม่เสียตัง
เราก็โลดเอง อิอิ ไม่เสียตังใช้ไม่ทุกเกมเลยอิ

24. -*-
    10-02-2007, 12:50:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กุให้ฟรีเลยไม่แจกในบอร์ดเยอะแยะ
25. มันกล้าขาย
    11-02-2007, 19:09:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โครตเกรียนเลย คนตั้งบอร์ด นี้ แมร่งกะจาขาย โปรนี้มีคนแจกเยอะแยะไป

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: