---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 17:40 ของวันที่ 24/07/2014
[ ตลาด FairlyLand ] [ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Fairly Land (หน้าที่ 1/4)
[1] [2] [3] [4] หน้าถัดไป >
ตามคำเรียกร้อง มาละค่ะ รูปอีฟ
0. kunruka (0)
Mail to kunruka

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    24-12-2005, 18:05:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาแย้วววววววเอามาให้ละนะค่ะ เหงเรียกร้องกานจัง
File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(43 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: งุงิ
1. kunruka (0)

24-12-2005, 18:07:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รูปที่2คร่า
File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(38 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: หุหุ
2. kunruka (0)

24-12-2005, 18:09:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ง่ารูปที่1หายยยยว่างๆก็ช่วยเข้าไปโหวตให้หน่อยนะค่ะ ที่ โพสจังอะค่ะ
File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(31 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: เยสๆ
3. kunruka (0)

24-12-2005, 18:10:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ดูอีกๆ
File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(34 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: 123
4. kunruka (0)

24-12-2005, 18:12:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รูปที่5ป่ะลืมละ
File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(39 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: หุหุ
5. kunruka (0)

24-12-2005, 18:13:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ง่ารูปที่6หายยยย แต่รูปสุดท้ายแระเน้อ
File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(37 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: สุดท้าย
6. ประสาทแดก - กล้วยไทย
(Non member)
    24-12-2005, 20:18:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไอส้นตรีน ลิง นี่อ่ะหรอรูปเมิงน่ารักดีนะ ไปเอามาจากเวปไหนอ่ะไอลาว น่ารักนะ ไปเอารุ.ปเค้ามาอ่ะ มาจาก Postjung ซะด้วยแหม จะโกหกอ่ะ ทำให้มันเนียนหน่อยจิไม่ใช่ทำแบบชุ่ยๆ ถือว่าการหลอกชาวบ้านของแกนะประสบความล้มเหลวชาวบ้านที่ไหนก็ไม่เชื่อ ญที่ไหน จะกล้าเอารูปมาลง จำไว้ๆ ญ ดีๆไม่กล้าทำงี้หรอก เมิงมันพวกเซี่ยนไงล่ะฟาย ไปและ ด่าแมร่งให้เสียเลย
7. kunruka (0)

24-12-2005, 20:29:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ง่ารูปที่1หายยยยว่างๆก็ช่วยเข้าไปโหวตให้หน่อยนะค่ะ ที่ โพสจังอะค่ะ ไม่ได้อ่านเหรอค่ะ ลาววว ไม่ทราบว่ามีจุดประสงค์อาราย
8. kunruka (0)

24-12-2005, 20:34:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
rep.6 อ่านไม่ออกเหรอค่ะ rep.2ก็เขียนไว้ทนโท่อ่าค่ะ จาทำไรดูให้ละเอียดนะค่ะไม่ใช่มาทำแบบนี้ มันส่ออะค่ะ แสดงว่าเป็นพวกชุ่ยๆอ่าค่ะ ไปทำงานก็คงป็นได้แค่ลูกน้องคนอื่นเพราะว่าทำงานชุ่ยๆไปเรียนก็คงสอบได้ที่โหล่เพราะว่าชุ่ยๆไม่อ่านให้ละเอียด ยิ่งพูดก็ยิ่งรู้ถึงนิสัยอะนะค่ะ คงเดาได้ว่าที่บ้านเป็นยังไง
9. กล้วยไทย
    26-12-2005, 19:13:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แหม อีตัว เมิงด่าได้ที่เลยนะ เรียนได้ที่โหล่(กุเคยผ่านมาและว่ะ แล้วตอนนี้สอบได้ที่ 4ของห้อง สายวิทย์ ไม่ได้คุย เกรด 3.77 จนเอ็น ติดคณะวิศวะ คอม) จบออกมา วิดวะเปนลูกน้องหรอ ไอโง่ ด่ากุด่าให้มันรุ้หน่อยสิ กุบอกอีกทีว่า พ่อแม่กุไม่เกี่ยวที่บ้านไม่เกี่ยว กุเปนงี้อยุ่แล้ว เด็กวิทย์เถื่อนคัยก็รุ้กัน ไมละว่ะ กุไม่ชอบคนอย่างเมิงเพราะ ทำไมต้องตั้งชื่อ อุบาต ส่อลามกด้วยว่ะ กุม่เข้าใจ เด๋กอย่างเมิงคงกลับไปบ้านดูดนมแม่เหอะ ไม่ก็ดูดนมตัวเองซะ ไปไอเวง
10. ผ่านไปผ่านมา
    27-12-2005, 07:21:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พอๆ อย่าทะเลาะกันคับ พี่น้อง
11. popmakub มาตามสายลม (0)
Mail to popmakub มาตามสายลม

31-12-2005, 01:04:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผ่านมาดูรูป
12. ศรยับ
    31-12-2005, 07:39:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จาไปยากไรล่ะครับ
ก็ให้น้องคัน ถ่ายรูปตัวเองกับอะไรก็ได้ที่แสดงตัวตนว่าเล่นแฟรี่แลนด์จริงๆก็จบ
เช่นถ่ายหน้าจอคอมฯเลยเปนไง
จะๆคาตาเลย
ทำได้อยู่แล้ววนี่น้องคัน เพราะทาทางชอบถ่ายรูป
แค่ถ่ายตัวเองนั่งเล่นแฟรี่ มันขี้ๆอยู่แล้วใช่ไม๊ครับ

13. Mul2inho (0)
Mail to Mul2inho

31-12-2005, 17:30:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เหอะๆหน้ายังเด็กอยุ่เยย นะนู๋เนี่ย แต่ทำไมต้องถ่ายรูปเอาผมปิดด้วยอ่ะ น่าจาถ่ายให้เหนหน้าเหนตาไปเลยดูดีกว่า อีกอย่างคุณ ศรยับที่พูดอ่ะ เสนอความคิดดีนะ เหมือนว่าแสดงให้เหนเลยว่าเราเปนคนนี้จิง ผมก็จะรอดี ครับ

14. Amplifier (0)
Mail to Amplifier

01-01-2006, 04:44:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อิจฉาเด็กๆ
หน้าใสจิง

15. Phage (0)
Mail to Phage

03-01-2006, 05:56:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แอมสุดที่รักขา... ดูลิงค์นี่ก่อนนะค้า... แล้วแอมจะรู้ความจริงบางอย่าง ^^
http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=O11635

และ
http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=o06687

แล้วก็
http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=o06627

16. 929
    05-01-2006, 11:50:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อุ๊ยตาย... แหม... ทีแรกก็นึกว่าคันรูอะไร ที่แท้ก็รูทวารนี่เอง...โถ่เอ๊ย ... นึกไม่ถึงว่าชั้นจะมีเสน่ห์มากจนเกย์บางคนไม่พอใจ...แต่ก็นะ...ถ้าอิจฉาว่าถึงฉันมีแต่คนเกลียดก็ยังเวลมากกว่าเธอและมีอะไรๆดีๆมากกว่าเธอก็บอกมาตรงๆเถอะ...ไม่เสียหายหรอกจ้ะ...เผื่อบางทีชั้นอาจจะนับเธอเป็นเพื่อนก็ได้...แต่ในฐานะทาสนะ... ^U^
จะเป็นไรไปถ้าจะเลี้ยงเกย์ไว้ในครัวสักคนอะ โฮะๆๆๆ แต่ถ้าคันรูมากละก็...แนะนำให้ไปแถว พัฒน์พงศ์ หรือ สนามหลวง หรือซ่องเกย์ซะนะจ๊ะ...อย่ามาทำในประมูลหรือในแฟรี่ มันไม่ดี...จะพาให้บอร์ดดีๆตกต่ำลงไป... ^U^
โถ่เอ้ย...เราก็นึกว่าคันรูตู ด มาจากไหน ที่แท้ อยู่ซิลแล้ว 66 ร.ด. มากไป จนไม่มีใครเอานี่เอง...ถึงต้องหอบผ้าหอบผ่อนย้ายมาแฟรี่...ก็ขนาดเพื่อนร่วม รร. ยังมะเอา...เธอคงต้องพิจารณาตัวเองแล้วนะจ๊ะ คัน รู...ไม่สิ จิงๆต้องเรียกเธอว่า โอม ใช่ป่าวจ๊ะ...? โฮะๆๆ ถึงชั้นจะเป็นขอทานมีแต่คนเกลียดแต่ชั้นก็เก่ง และรวย กว่าอีเทยบางตัว โฮะๆๆๆๆๆๆๆ!!!!!!ไม่นึกเล้ยว่าความงามของชั้นจะหนักหัวอีกะเทยบางตัว...น่าจะจารึกไว้ในประวัติศาสตร์แฟรี่นะเนี่ย แต่ก็อย่างว่านะเค้าว่ากันว่าคนสวยมักศัตรูแยะ...^U^
ส่วนที่เธอแก้ตัวว่าโอมเป็นน้องเธอแล้วเธอชื่ออีฟน่ะ...ชั้นจะลองโทรไปถามที่บ้านเธอที่เบอร์ 029433301 ตามที่คุณ Phage เค้าแฉมานะจ๊ะ อย่าลืมหาเพื่อนผู้หญิงมารับสายล่ะ โฮะๆๆๆ
หรือไม่ชั้นก็จะลองไปถาม ไอซ์ Seadragon คู่อริเธอที่เบอร์ 02-917-8789 ดู ก็เธอชี้โพรงให้กระรอกน้อยๆน่ารักตัวนี้ เองนี้นา เนอะ พึ่งรู้ว่าคนฉลาดอย่างเธอมันฟายถึงขนาดนี้ โฮะๆๆๆ ^U^ ฟายจิงๆ

17. Phage (0)

06-01-2006, 16:18:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เกย์โอมประเด็นร้อนมาอีกแล้วค่ะ ต่อจากที่เกิดเรื่องโกงปลาโคม คุณโอมหรือที่พยายามจาเปงเจ๊อี๊ฟให้ได้ ก็ได้ ลบตัว arrabacha และ คันรูค่ะ ออกไป (ไม่เชื่อลองใส่เพื่อนเลวดูก็ได้นะคะ จะพบว่าไม่มี 2 ตัวนั่นแล้ว) ก็ไม่รู้เหมือนกานว่า ลบเพื่อหลบหนีอารัยรึเปล่า แต่เค้าเคยอ้างว่า arrabacha เปงน้องเค้าน้า แหมอยู่ๆลบตัวน้องตัวเองทิ้งแบบนี้น่าสงสารคนเปงน้องแย่เลยเนอะๆๆๆ แล้วที่สำคัญหล่อนสร้างนักเวทอีกตัวมาแทนคันรูค่ะ ด้วยนะคะ ซึ่งชื่อก็ส่อสันดานเดิม เพราะมันชื่อ เชิญดูดฟรี ค่ะ ลองเอาลงเพื่อนเลวได้เลยค่ะ ^^
รายละเอียดดูได้ตามลิงค์นี้นะคะ
http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=l18824
By น้องเพชร
::

Modified on: 07-01-2006, 00:18:09

18. Amplifier (0)

06-01-2006, 20:48:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่านแล้ว งงๆอะ ช่วยอธิบายหน่อยสิครับ
19. ว่าโง่ก็ยอมเอ้า
    06-01-2006, 21:44:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เหอๆๆ

ปล. เฮียแอม ตกข่าวแล้ว - -'

20. ~MaJoRiKa~ (0)
Mail to ~MaJoRiKa~

06-01-2006, 22:34:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ลุงแอมคับ คือเค้ามาแฉ อีกระเทยตัวนึงอะคับ ที่เอารูปชะนี(ศัพท์เกย์คงรู้กัน)ที่แสนน่ากินคนนี้มา แอบอ้างว่าเป็นตัวเอง

Modified on: 06-01-2006, 22:37:24

21. Phage (0)

07-01-2006, 00:04:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ค่ะ ถูกแล้วค่ะ ก็คือ ถ้าจะให้พูดตรงๆเลย ก็ต้องบอกว่า คุณอีฟ อะ ไม่ใช่หญิงแท้ เพราะพระเจ้าปั้นให้เกิดมาเป็น ชาย ชื่อโอมค่ะ แต่บังเอิ๊ญ บังเอิญ นายโอม แกเกิดไม่พอใจในเพศตนเอง และเกิดกระสันใคร่ในเพศเดียวกัน เลยทำตัวละคร ชื่อ คันรูค่ะ กับ Evehiso กับ arrabacha กับ เด็กเจ๊อีฟ และ เชิญดูดฟรี มาล่อผู้ชายน่ะค่ะ เฮ้อ...ทำไปได้นะคนเรา ^^
แต่ถ้ามันเป็นแค่นั้นประเด็นก็คงไม่ร้อนขนาดนี้ ที่ประเด็นตุ๊ดส์โอมมันร้อนขึ้นมาก็เพราะ คุณโอมแกดันไม่รู้จักพอ แค่ตั้งชื่อมาล่อผู้ชายอย่างเดียว มันไม่สาแก่ใจไงคะ ดันคิดว่าตัวเองต้องเด่นต้องหรูเลิศไฮโซด้วย เลยตั้งครัวหรูเลิศไฮโซ และพยายามหาอสุรหิน 4 ซึ่งตัวเองมองว่าหรูมาเลี้ยงโชว์คนอื่นๆ และใช้อสูรไฮโซนั้นเหยียบหัวเหล่าหญิงแท้ที่ตัวเองหมั่นไส้ไปวันๆ แต่การที่คนที่เพิ่งหอบผ้าหอบผ่อนหนีมาจาก Seal เพราะไปทำเรื่องฉาวโฉ่ไว้จนไม่อาจอยู่ที่นั่นได้ต่อไป จะหาเงินมาซื้อหิน 4 หรืออสูรหิน 4 ได้ มันจะมาด้วยวิธีไหนล่ะคะ ถ้าไม่ใช่ด้วยการโกง คดีแรกที่มีหลักฐานเห็นชัดในประมูล คือ คดีคาร่าทอง ซึ่งคุณโอม เอาไก่ตรุษจีน ซึ่งเป็นนกคาร่าสีทองแต่ธาตุไฟมาหลอกขายว่าเป็นธาตุทอง พอคนมาแฉก็แก้ตัวว่าไม่ทันดูธาตุ พึ่งหัดเล่น อันนั้นก็ไม่ว่ากัน แต่ต่อมาคุณโอมแกชักเหิมเกริมค่ะ อาจจะเหิมเกิรมว่าโกงคนอื่นๆไว้ แล้วไม่มีใครมาเอาเรื่องหรือไงก็ไม่ทราบได้ แกเลยมาโกงผู้หญิงมีสมองอย่างเพชรค่ะ มาหลอกขายปลาโคมแสงลดเวลเน่าๆ แล้วยังมาหลอกว่าปลาโคมกาฝากได้ พอเราว่าโกหกก็ด่าเรา แบบนี้มันก็สวยสิคะ ก็ต้องเอาคืนกันเสียหน่อย เรื่องมันก็แค่นี้แหละค่ะ ^^
แค่เรื่องของเกย์บ้าตัณหาที่อยากดังคนนึง แต่ดันหาวิธีดังกะวิธีรวยผิดๆ เฮ้อน่าสมเพชจิงๆใช่ไหมคะ ^^

Modified on: 07-01-2006, 00:17:30

22. ~MaJoRiKa~ (0)
Mail to ~MaJoRiKa~

07-01-2006, 00:10:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมชอบเจ๊รีข้างบนจังอะ ด่าได้สะใจจอร์จเลย
แต่มันก็จิงนะ ปลาโคมแสง เพื่อนผมมันเลี้ยงไว้เวล 50 กำลังก็โลดพอสมควร สังก็ตามมาบ้าง แต่ขอโทด - - ฮิลแพ้หอยแสงไม่ลดเวล คือ ฮิลเบามาก

23. กล้วยไทย (SlipknoT)
    07-01-2006, 08:51:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เฮ้อ อีนังนี่ทำไปได้
คันรูค่ะ กับ Evehiso กับ arrabacha กับ เด็กเจ๊อีฟ และ เชิญดูดฟรี
โดย เฉพาะชื่อ เชิญดูดฟรี เนี่ยคิดได้ไงครับ ไม่สุภาพเลยนะ
อีกอย่างผมรุ้จักผุ้หญิงดี ถึงแม้ว่าผุ้หญิงใจแตกบางคนเล่นก็ถึงกะตั้งชื่อได้จนาดนี้หรอกจิงๆหน่า อย่างงี้แค่ชื่อก็ส่อแล้วนะ

24. Amplifier (0)

07-01-2006, 14:48:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แหมตกข่าวนิดหน่อยเอง(หรือป่าวหว่า)
แต่ก็พูดได้ดีนะอันนี้
"ลุงแอมคับ คือเค้ามาแฉ อีกระเทยตัวนึงอะคับ ที่เอารูปชะนี(ศัพท์เกย์คงรู้กัน)ที่แสนน่ากินคนนี้มา แอบอ้างว่าเป็นตัวเอง "

"แสนน่ากิน"

พูดได้ถึงใจดี

25. Amplifier (0)

07-01-2006, 14:51:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แหมอธิบายได้ละเอียดดีจริงๆ
ขอบคุณครับ
ไม่ตกข่าวแล้วเรา

26. neoentry
    07-01-2006, 22:27:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จะอีฟหรือโอมหรืออะไรก็เอาเตอะ ต่างคนต่างอยู่อย่างสงบสุขเตอะ อยู่ก็เล่นกันไปหาความสุขกับการเล่นเกมส์ไม่ไปสร้างความเดือดร้อนหรือโกงใครเค้าก็พอละอะ
27. Phage (0)

08-01-2006, 01:53:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ก็เค้าอยากเสล่อมาโกงเพชรนี่คะ โกงก็โกงไม่เก่งแล้วยังปากดีอีกอะ
นี่คะ หลักฐาน
http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=l18545&page=4
นี่ด้วย
http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=l18824

28. Mul2inho (0)
Mail to Mul2inho

08-01-2006, 17:49:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต้องขอ ขอบคุณ กล้วยไทยด้วย เกิดขึ้นได้เพราะ นาย ถ้าไม่มีนายไปขัดเค้านะ เค้าคงไม่ร้นรนถึงจนาดนี้หรอก(เช่นเอารูปมาบ้าง ไรปรามานนั้น) ยังไงก็ยังเด็กอยุ่ยังคิดไรได้ไม่ได้เหมือนแก่ๆอย่างเราอ่ะนะครับ
29. พ่อค้าอ้วน
    09-01-2006, 15:34:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กระเทยตีกัน งุงิ
30. Phage (0)

10-01-2006, 12:05:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่า v_v เพชรมะใช่กะเทยนะค้า แต่อีกะเทยเจ้าของทู้อะสิ มานดันมาหลอกขายปลาโคมเพชร เพชรก็เลยต้องมาแฉความเปงคนลวงโลกของมาน เพื่อกันไม่ได้คนอื่นมาโดนอีกก็แค่นั้นเองอะค่ะ... v_v
31. Phage (0)

10-01-2006, 12:30:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เผลอแผลบเดียว ก็มีไรดีๆให้คุณๆชมกันอีกแล้วค่ะ นั่นคือ
เกย์โอม ประเด็นร้อน....มาอีกแล้วค่ะ... ^^
ก็คือ เมื่อความจริงว่าพี่แกเป็นเกย์ถูกเปิดเผย คุณโอมที่น่ารักของเราก็รีบไปลบ กระทู้ลับของแกจนหมดเลยค่ะ
แต่...น่าเสียด๊าย น่าเสียดาย ที่ถึงแกลบส่วนของแกไป แต่ในส่วนของเพื่อนๆสีชมพูของแกอะสิคะ ^^ แกลบไม่ได้ ^^ ว่าแล้วก็ไปชมกับตาท่านเองดีก่าค่ะ
http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=O11635&page=1
จุดสำคัญอยู่ที่ rep 17 นะคะ แกคงจะลืมลบ หรือจะจงใจเหลือไว้แก้ตัว เพชร ก็ไม่ทราบค่ะ ^^ แต่จะก๊อบมาวางให้ดูนะคะ แกว่างี้ค่ะ
17. arrabacha (0)
25-11-2005, 19:35:59 [Edit message]
--------------------------------------------------------------------------------
ที่เราชอบเกย์เพราะว่า แมร่งไม่จู้จี้เหมือนผู้หญิง คุยได้ทุกเรื่อง
ไม่ต้องอาย
คุณๆ อ่านแล้วก็คิดกานเอาเองด้วยวิจารณญาณนะค้า
by น้องเพชร ^^

Modified on: 10-01-2006, 12:51:31

[1] [2] [3] [4] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: