---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 14:34 ของวันที่ 01/09/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Audition (หน้าที่ 1/1)
แนะนำสินค้า ที่มี อย. ให้กับคุณ เปิดใจก่อนอ่าน
0. golfvarlentie (0)
Mail to golfvarlentie

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    28-06-2009, 22:04:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Agel ผลิต ภัณฑ์ ที่ มี อย. กว่า 50 ประเทศทั่วโลก
1. ประเภทลดความอ้วน
2. ประเภทโคงหัวใจ
3.ประเภทโรคเกี่ยวกับกระดูก
4.ประเภทบำรุง ไต
5.ประเภท บำรุงผิวร่ายกาย
ทั้ง 5 ข้อนี้ เป็นเจล สำหรับรับประทาน ทานง่าย กินสะดวก
ดีกว่าการไปกินยา ไม่มี อย. แล้วเสียชีวิตนะครับ

โทรติดต่อ สอบถามโรค หรือต้องการลดความอ้วนได้ตลอดจนถึง 4ทุ่ม 083-7891350 ระบบTRUE

สนใจสุขภาพ ก็โทรมานะครับ ผมอายุ 20 ปี ผมก็ใส่ใจตัวเองและไม่อยาก ตายก่อนวัยอันควร
และ ไม่อยาก โดนหลอก เหมือนที่คุณกังวล เจลรับประทานทุกตัว แพทย์ และเภสัช ก็ ขาย นะครับ ผมก็แค่ แนะนำ ต่อ อยาก ให้ คน อ้วน ไม่รับประทานยาลดความอ้วนที่ไร้ อย. ทานไปแล้วเสียชีวิต อยากให้ คนเป้นโรค แล้วหายถาวร ไม่ใช่ กินยา แล้วต้องกินตลอดชีวิต

เจลนี้ หยุดรับประทานแล้วไม่มีผลข้างเคียง ทานแล้วดีก็ทานไป ถ้าทานแล้ว รู้สึก ห่วยแตก เลิกกินได้ทันที
รับรองผลจาก 50 ประเทศทั่วโลก โทรมา น่ะคับ

แค่คุณ อ่าน จบ ผมก็ขอบคุณถึงจะไม่ได้คุยกันผมก็ขอบใจคุณที่ เข้ามาเปิดใจ

File attach: Agel_Gel_Vitamins.jpg (14 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: