---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 20:42 ของวันที่ 24/04/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Audition (หน้าที่ 1/5)
[1] [2] [3] [4] [5] หน้าถัดไป >
Audition Offline Dance
0. GMTheKinG (0)
Mail to GMTheKinG

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    24-03-2007, 15:02:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
********** เปิดแล้ว Audition Cherryjung 3D Offline Dance ********** Server จาเปิด อีก ครั้งใน เดือน มิถุนายน นี้ ค่ะ ใครที่มี ID เก่า ใช้ ได้ เหมือนเดิม ++
P J Mail : Cherryjung161147  hotmail.com
* ( GM น่ารักค่ะ ) ( จีบได้ค่ะ ) ( แต่ห้ามถีบค่ะ ) *
/// ขอเชิญชวนให้มาเล่น Audition Offline กันนะค่ะ ///
******** Wel Come To Audition Offline ********
Server เราได้ทำ เพลง ( Music ) ใหม่ ๆ
เช่นเพลง ** 3 3 3 B P M ** เป็นเพลง *** ค ำ ถ า ม โ ง ่ ๆ ***
แล้วอีกมากมายค่ะ มีเพลงทั้งหมดประมาณ 1000 - UP เพลง ค่ะ
ส่วนเพลง ไม่เกิน - 188 Down เพลงก็เหมือน
ใน Audition Online ที่เราเล่นกันอยู่ แต่ อาจจะมี เพลงของต่างประเทศ
เข้ามาด้วยนิดหน่อย
ส่วนเพลง 188 - UP ส่วนมากจะเป็นเพลงใต้ดิน
** เพลงใต้ดินก็คือเพลงที่พูด คำหยาบ **
** คนไทยร้องน้าเพลงใต้ดินขอบอก ** ( จะได้ฟังกันรู้เรื่อง )
ถ้าใครจะให้เราทำเพลง อะไร เพิ่ม ก็ Add มาบอกกันได้น้า
** ส่งมาเป็น File ** M P 3 ** น้า **
เพลงอะไรก็ได้ค่ะ ** เอาเพลงที่คุณชอบ ก็แล้วกัน **
ไม่ว่าจะเป็นเพลง ฝรั่ง จีน แขก และอื่น ๆ ได้ทั้ง นั้น
แล้วก็บอกว่า จะเอาเพลงนี้เป็นเพลง กี่ ** B P M ** คือความเร็วของเพลงค่ะ
ไม่เกิน ** 3 3 3 ** น้า สูง กว่านี้ เดี๋ยว เพื่อน ๆ ใน Server กด กันไม่ทัน
** อีกอย่างสำคัญมากอันนี้ ห้ามส่งเพลง ** หมอลำ ** มา เด็ดขาด
( Server ร่มกันพอดี )
แนะนำ เพลง พวก ญี่ปุ่น เกาหลี เอาเพลง ใหม่ ๆ หน่อย น้า ค่ะ ( GM ชอบค่ะ )
::

Modified on: 04-05-2007, 17:32:40

1. GMTheKinG (0)

24-03-2007, 15:03:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
/// เรื่อง โหมด ( Mode ) ต่าง ๆ ภายใน Games Audition Offline Dance
เราได้ทำโหมด ( Mode ) ที่มีชื่อว่า
** Red Dance -15 **
เป็นโหมด ( Mode ) ที่โหด ( Insensate ) ประจำ Server ใคร ที่คิดว่าแน่
ลองเล่นโหมดนี้ดู
เราไปทำความรู้จักกับโหมด ** Red Dance -15 ** กันเลย
โหมด ( Mode ) ** Red Dance -15 **
คือ โหมด ที่มีแต่ตัวแดง ไม่มีฟ้าเลย ( None Sky ) มาถึงเริ่มที่ LV 7
พอเรากด LV 7 จบ ก็จะมี LV 8 ต่อไปเรื่อย ๆ จนถึง LV 15
พอถึง LV 15 จะมี 3 ครั้ง ต่อไปก็ ถึง Finish Move
Finish Move มีทั้งหมด 18 ตัว มีฟ้า 1 ตัว ที่เหลือ แดง หมด
โหมดนี้เล่นแล้วก็นุก ค่ะ มีชื่อว่า ** Blood Time Dance **
** Blood Time Dance **
เป็นโหมดที่ ต้องใช้ประสบการณ์มากเลยทีเดียว
โหมด ** Blood Time Dance ** ยาก กว่า โหมด ** Red Dance -15 ** หลายเท่า
วิธีการเล่น โหมด ** Blood Time Dance **
เป็นโหมด ( Mode ) ที่มีตัว เขียว
ตัวเขียว ก็คือ คุณต้องกด ตามเข็ม นาฬิกา
สมมุติ ว่าคุณเห็น ขึ้น แต่ คุณต้องกด ขวา เห็นขวาคุณต้องกด ลง
ก็ อย่างที่บอก ค่ะ กด ตาม เข็ม นาฬิกา
โหมด ** Blood Time Dance ** เราได้ทำมาใน รูป แบบของ Dance Com
หวังว่าคงไม่ต้องอธิบาย น้า
โหมด ( Mode ) ทั้งหมดภายใน Server
1. AD 8 ทิศ ( ที่มาถึงมันเริ่มที่ LV 6 ใน Audition Online ก็มี ค่ะ )
2. Dance Com - 4 ( Audition Online ก็มี ค่ะ )
3. Dance Com -8 ( Audition Online ก็มี ค่ะ )
4. Couple - 4 ( คู่รัก ค่ะ )
5. Couple - 8 ( คู่รัก ค่ะ )
6. B BOY - 4 ( บีบอย )
7. B BOY - 8 ( บีบอย )
8. Normal Dance ( Audition Online ก็มี ค่ะ )
9. Free Style ( Audition Online ก็มี ค่ะ )
10. One Two Par TY ( Audition Online ก็มี ค่ะ )
11. Battle Par TY ( สู้กับ NPC ค่ะ )
12. Red Dance -15 - 4 ( โหมดใหม่ แบบ 4 ทิศ ค่ะ )
13. Red Dance -15 -8 ( โหมดใหม่ แบบ 8 ทิศ ค่ะ )
14. Blood Time Dance - 4 ( โหมดใหม่ แบบ 4 ทิศ ค่ะ )
15. Blood Time Dance -8 ( โหมดใหม่ แบบ 8 ทิศ ค่ะ )
16. Random Mode ( Audition Online ก็มี ค่ะ )

2. GMTheKinG (0)

24-03-2007, 15:06:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
/// ลืมบอกอีกนิด ค่ะ ///
เพลงที่ เร็ว ที่สุดประจำ Server คือเพลง ** ค ำ ถ า ม โ ง ่ ๆ **
เพลงที่ ช้า ที่สุดประจำ Server คือเพลง ** L o v e l y **
เพลง ** ค ำ ถ า ม โ ง ่ ** มีความเร็ว ** 3 3 3 B P M **
เพลง ** L o v e l y ** มีความเร็ว ** 3 3 B P M **
เพลง Lovely ก็คือเพลง 188 ใน Audition Online ค่ะ
/// โปรดอ่านข้อความต่อไปนี้เพื่อเป็นประโยชน์กับคุณ ///
คุณ สามารถเข้าไป Down Load Audition.exe ได้ที่
www.ragezone.com ค่ะ
แล้วหา Audition 1.6
( ถ้าคุณไป Down Load Vertion อื่นมา เดี๋ยวมันจามีปัญหา ค่ะ )
( แนะนำให้ใช้ Vertion 1.6 เท่านั้น ค่ะ )
( เพราะว่า Bug มันน้อยที่สุด ค่ะ )
( Bug ก็คือ ข้อผิดพลาดต่าง ๆ ภายใน Games ค่ะ )
ถ้าคุณยังไม่เจอ เรามีอีก Link
http://forum.ragezone.com/audition/strange-error-when-running-1-6-edited-132516.html
ftp://218.61.32.45/9you_Audition_051221.exe
ใครมี Link ดี ๆ อย่า เก็บ ไว้ คนเดียว Post บอก กัน บ้าง ค่ะ เกี่ยวกับ Audition.exe
ถ้ามี ปัญหา ยังไง Add มาหาเราก็แล้วกัน
ถ้าคุณ ได้ทำการ Down Load เสร็จ เรียบร้อย คุณ ต้อง Add มาหา เรา
เพื่อ ที่เราจะให้ Patcher
Patcher ก็คือ พวก เพลงใหม่ โหมดใหม่ และ อื่น ๆ ที่เราได้ทำขึ้น
** ถ้าคุณไม่ Load Patcher คุณจะไม่สามารถ เข้า Games Audition Offline ได้ **
/// Server ของเราชื่อ Audition Cherryjung Offline 3D Dance ///
** ยาวไปนิดแต่ก็ ok **

3. GMTheKinG (0)

24-03-2007, 15:08:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
/// กติกาของ Audition Cherryjung Offline 3D Dance ///
1. สามารถ พูด คำหยาบได้ ตามอารมณ์ และ ทรงผม
2. ออดิชั่น Server นี้มี เส้น ใคร อยาก เส้น Add มา ( GM น่ารัก ค่ะ )
3. รับพวก เทพ ๆ เชิญค่ะ ยินดีต้อนรับ
4. นายพวก กาก ๆ เกรียน ๆ ทั้งหลายห้ามเข้า ( คนใน Server เค้า เล่นแต่เพลง 200 - UP ค่ะ )
** เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน แนะนำ ให้นายพวกเกรียน ๆ ทั้งหลาย **
** ไปเล่น Begin 1 ใน Audition Online ค่ะ **
** นายพวก เกรียน ๆ มันชอบมา ด่า หัวหน้าห้องอยู่ เสมอ **
** ทำไมเอาเพลงเร็วจัง * ทั้ง ๆ ที่มันอ่อน **
** พวกที่ เทพ ๆ คงโดน ด่ากันประจำ มันอาจ จะด่าแรงกว่านี้ก็ได้ ว่า มะ ค่ะ **
** ก็เลยตัดปัญหา ห้ามนายพวกเกรียน ๆ เข้า สำคาญ ตอน มัน แพ่ลม **
/// Flee And Canal ///
** Server เราไม่มี Begin 1 ให้ ฝึก ค่ะ โหด **
** มีแต่ Flee 1 แล้วก็ Canal 1 เท่านั้น **
** คุณไม่ต้องกลัว ว่า Server เราจะเติม **
** Server เรารับคน ไม่จำกัด ( Infinite ) ค่ะ **
/// Spec เครื่อง ที่ต้องการ ค่ะ ///
** Ram 256 MB UP ค่ะ **
** Card VGA 64 MB UP ค่ะ **
** Direct X 9.0c **
** Sound Card ** ( ได้ทุก ยี่ห้อ ค่ะ )
** C P U Speed 1.6 UP ค่ะ **
** Net 128 UP ค่ะ ( เน็ตใช้ของอะไรก็ได้ ค่ะ )
** Operating systems Microsoft Windows XP **
*** ใครที่ C P U Speed กับ Card V G A ไม่ถึง ไม่ต้องตกใจ ***
*** Add มาหาเรา เพื่อที่เราจะส่ง * Programs Over Clock * ไปให้ ค่ะ ***
**** ส่วนเรื่องการ เช็ค Spec เครื่อง ว่าดู ยังไง Add มาหา ค่ะ ****
*** ใครที่ Spec เครื่องไม่ถึง ตอนเข้า Games Audition Offline มันจะเด้งออก ค่ะ ***
** ถ้าเครื่องของผู้เล่น แหลก จะทำให้ ผู้เล่นคนอื่น แหลก ตามไปด้วย ค่ะ **
** เพราะเหตุนี้ เราก็เลยต้อง Block เครื่องที่ Spec ไม่ถึง ให้เด้งออก ค่ะ **
** ฟังดู โหด แต่เพื่อ ป้องกันไม่ให้ เกิดการ * กระตุก * แหลก * ใน เวลา เล่น **
/// Spec เครื่องของเรา ค่ะ ///
*** Ram 4 G B ค่ะ ***
*** Card V G A 7900 GTX ค่ะ ***
*** C P U Speed 3.4 ค่ะ ***
*** Net 4 G B ค่ะ *** ( เราใช้ของ Ture ) ( แพงมาก ค่าเน็ต )
/// Server ///
***** จะออน M ช่วงบาย ๆ ค่ะ *****
*** ตอนเช้า เรา เปิด Server Audition Offline อยู่ ค่ะ เลย ออน M ไม่ ได้ **
*** Pro พับหน้าจอ ใช้กับ Server เราไม่ได้ มันเด้ง ***
*** ก็เพราะว่าเราได้ทำการ HackList เอาไว้ HackList ก็คือ การ Block Programs ต่าง ๆ ***
*** เพื่อที่จะไม่ให้ใช้งานได้ ***
*** Pro ทุกตัวที่เราได้ทำการ แจก ไป ไม่สามารถ นำมาใช้ใน Server ของ เราได้ ***
*** ไม่เชื่อ ก็ลองดู จิ ***
*** เด้ง ออก แน่ ๆ ***
***** ดีน้าทีเราได้ตั้งค่าให้มัน แค่ เด้งออก *****
***** ถ้าเราตั้งค่าให้มัน Restart เครื่องของคุณมัน โหด เกินไป *****

4. GMTheKinG (0)

24-03-2007, 15:10:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
/// Level Info ///
** การขึ้นของ LV ขึ้นง่าย ค่ะ มันอยู่ที่ว่า ผู้เล่นจะสอบผ่านหรือป่าว **
** สอบยากมาก ค่ะ ต้อง Perfect กันให้กระจาย ถึงสอบผ่าน ค่ะ **
/// Server จะปิดก็ต่อเมื่อ ///
** เครื่อง พัง **
** ลง Windows ใหม่ **
** หรือที่เกี่ยวกับ ภัย ธรรมชาติ **
** เรื่องไฟ้ดับไม่ต้องกลัว เรามี U P S อยู่ เครื่องสำลองไฟ ค่ะ **
** การปิด Server ทุกครั้งเราจะบอกก่อน ครึ่งชั่วโมง **
/// Server จะเปิด ก็ต่อเมื่อ ///
** มีคน Add มา ขอให้เปิด **
** เพื่อน ๆ ที่ รู้จักโทรมาขอให้เปิด **
** แล้วแต่ อารมณ์ ของ เรา **
**** ใครจะให้เปิดก็ Add มาก็แล้วกัน เราให้เบอร์ ( Number ) ไม่ได้ ****
**** แต่ส่วนมากเราจะเปิด อยู่ตลอด ****
** โดย เฉพาะวันพุธ คน ใน Server แน่น มาก ค่ะ **
** GM ดีใจจริง ๆ ที่มีคนมาเล่น Audition Offline กันมากขนาด นี้ **
/// Server Info ///
** Server เราได้ทำการเปิด มาตั้งแต่ วันที่ 8 / 3 /2550 ณ ปัจจุบัน ค่ะ **
/// Regional and Language Options ///
** Server เราสามารถ พิมพ์ได้ ถึง 4 ภาษา ค่ะ **
* Thai *
** English **
*** Chaina ***
**** Japan ****
/// Notice Server ///
** ก่อนหน้านี้เราได้ทำการ เปิด Server Pangya ค่ะ **
** ขณะนี้ Server Pangya ได้ทำการปิดไป เรียบร้อยแล้ว **
** ก็ เพราะ ว่า ตอนนี้เราได้ เปิด Server Audition Offline ค่ะ **
** คนที่ เล่น Pangya Offline ของเราไม่ต้องเสียใจไป **
** เราได้ทำการ Back UP ข้อมูลต่าง ๆไว้ เรียบ ร้อยแล้ว **
** ถ้า เบื่อ Audition Offline เมื่อไหร่ บอกเราก็แล้วกัน **
** เราจะได้ หา Games Offline ใหม่ ๆ มา เปิด ต่อ ค่ะ **
** ตอนนี้กำลัง แก้ File Need for Speed Underground Carbon **
** เพื่อที่จะ เปิด Online ค่ะ **
** Server เราจะเปิด Games ไหนนาน หรือไม่นาน ขึ้นอยู่กับผู้เล่น ค่ะ **
** Post เอาไว้ก็แล้วกัน ถ้าอยากเล่น Games อะไร **
** เดี๋ยวเรา จะหามาให้ ** ( ถ้ามี น้า )
/// Games Server Link ///
** ใครมี Link Games พวก เปิด Server ก็บอกกันบ้างน้า ค่ะ **
/// Pro Pangya ///
** Pro หลุมบุ๋ม 1 - 18 Blue La Goon **
** Pro โกง * CTR * ACC * SPN * CRV **
** เราไม่สามารถ ที่จะ Post Pro Pangya ได้ **
** เพราะว่า File มันเกิน 1 MB ค่ะ **
** ขอ อภัยในความไม่สดวก ค่ะ **
**** จะเอาก็ Add มา ค่ะ **** ฟรี ค่ะ ****
/// Pro Ran ////
** Ran เรามี Pro โกง เงิน ค่ะ **
** แล้วก็ Pro โกง ค่า Stat ต่าง ๆ ค่ะ **
****** Add มาน้า สำหรับคนที่ต้องการ Pro Ran ค่ะ ******
/// ArtMoney Professional //
** เป็น Pro ที่ โกงได้ เฉพาะค่าตัวเลขเท่านั้น ค่ะ **
** เราลองเอาไป โกง Games Yogang Online ได้ด้วย ค่ะ **
*** Pro ArtMoney Professional ใครจาลองใช้ดู Add มา ค่ะ ***
*-* Pro ที่เราได้ทำการกล่าวมาทั้งหมด ฟรี ( Free ) ค่ะ *-*
/// GM ///
* เราติด Finish มาก สุด * 220 B P M * เอง ( Dance Com - 4 ค่ะ ) *
* คนใน Server เก่งกว่าเราอีก มันติด * 236 B P M * ( Dance Com - 4 ค่ะ ) *
* ไม่รู้มันกินข้าวกับอะไร มา ทำไปได้ เร็ว ก็ เร็ว *
* ขอบอกคนใน Server เราแต่ละคน เก่ง ๆ กันทั้งนั้น เลย *
* พวกมือใหม่ ระวัง น้า *
/// ขอเชิญชวนให้ผู้ที่มีชื่อดังต่อไปนี้ มาเล่น Audition Offline กัน ค่ะ ///
** ชื่อทั้งหมดนี้ เป็นชื่อที่เล่นอยู่ใน Audition Online ค่ะ **
** คือพวกเทพ ๆ นั่น เอง ค่ะ **
* TheKing_TK *
* TheParK_PK *
* Blue Spin *
* กริ๊ดดดดด *
* ILoveCherryI *
* แล้วก็คนที่ LV สูงสุดใน Audition Online ค่ะ โทด ค่ะ ที่จำชื่อไม่ได้ *
* ส่วนคนที่ ไม่มีรายชื่อ เราก็ขอให้มาสนุกด้วยกัน น้า ค่ะ *
* Audition Offline Dance *

5. GMTheKinG (0)

24-03-2007, 15:14:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
/// โหมด ( Mode ) ที่ คนนิยมเล่นใน Server มากสุด ค่ะ ///
* Red Dance -15 *
* Couple *
* Blood Time Dance *
/// เรื่อง IP ///
* ทำการ Create Shorcut Audition.exe ไว้ที่ หน้าจอ *
* แล้วคลิกขวา เลือก ProPerties *
* กดที่ช่อง Shorcut *
* ตรง Target ให้ใส่ *
*/t3enter 14007E346F540B52760D5069125A67054565035D *
* ต่อท้าย Audition.exe ค่ะ *
* แค่นี้ก็มา มัน กับ Audition Offline ได้แล้ว ค่ะ *
/// ใครจะช่วยขุดก็ได้ไม่ช่วยขุดก็ได้ ///
** ใครขุดขอให้รวย ๆ **
** มีแต่โชคลาภ **
** เงินทองไหลมาเทมา **
** มีความสุขตลอดปี ตลอดชาติ **
** มีแฟน น่าร็ากกก ๆๆๆ ***
/// คนที่ ออน M แล้วไม่เจอเรา ถ้าจะถามอะไรเกี่ยวกับ Server OR Pro ต่าง ๆ ///
* Post เอาไว้ได้เลย ค่ะ *
* เราสัญญา ว่าจะอ่าน ทุก กระทู้ ที่ คุณได้ Post ไว้ ค่ะ *
* ส่วนมากเราจะไม่ค่อยได้ ออน M ค่ะ *
* เพราะว่า เราเล่น Audition Offline กับคนใน Server อยู่ ค่ะ *
* จะ ออน M ช่วง บ่าย ๆ ค่ะ *

++ Server จาเปิดอีก ครั้งใน เดือน มิถุนายน นี้ ค่ะ ++

+ ใครที่มี ID เก่า อยู่แล้ว ใช้ได้เหมือนเดิม ค่ะ +
+แล้วเจอกาน ใน Server น้า ค่ะ ทุก คน +

Modified on: 04-05-2007, 17:30:09

6. GMTheKinG (0)

24-03-2007, 15:23:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Pro ::

Modified on: 24-03-2007, 15:24:28

7. GMTheKinG (0)

24-03-2007, 15:32:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Pro Perfect 80% GMTheKinG Audition

(คำเตือน: มีมิจฉาชีพปล่อยโปรแกรม Spy (ดักคีย์บอร์ด) ในไฟล์ .exe โดยที่โปรแกรม Anti-Virus ตรวจไม่พบ ไม่ควรรันโปรแกรมที่ไม่น่าไว้ใจ (bot,2id) สามารถตรวจหา Spy ที่ฝังตัวในเครื่องโดยใช้โปรแกรม จาก http://www.safer-networking.org/en/mirrors/index.html
File attach: Pro Perfect 80% GMTheKinG Audition.zip (148 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

8. GMTheKinG (0)

24-03-2007, 15:33:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Pro พับหน้าจอ Windows Mode Audition

(คำเตือน: มีมิจฉาชีพปล่อยโปรแกรม Spy (ดักคีย์บอร์ด) ในไฟล์ .exe โดยที่โปรแกรม Anti-Virus ตรวจไม่พบ ไม่ควรรันโปรแกรมที่ไม่น่าไว้ใจ (bot,2id) สามารถตรวจหา Spy ที่ฝังตัวในเครื่องโดยใช้โปรแกรม จาก http://www.safer-networking.org/en/mirrors/index.html
File attach: Pro พับหน้าจอ Windows Mode Audition.zip (193 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

9. GMTheKinG (0)

24-03-2007, 15:34:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ArtMoney Professional
สามารถ โกง Games ที่มีหน่วยเป็น ตัวเลข ค่ะ

File attach: ArtMoney Professional.zip (531 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

10. GMTheKinG (0)

24-03-2007, 15:37:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Pro Den And Cash GMTheKinG Audition

File attach: Pro Den And Cash GMTheKinG Audition.zip (149 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

11. GMTheKinG (0)

24-03-2007, 15:41:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Pro ขีดแดง

File attach: Pro ขีดแดง.zip (102 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

12. benfa (0)
Mail to benfa

24-03-2007, 16:05:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เล่นด้วยดิแต่ยังทำไม่ได้เอาลิ้งExEมาใหม่จาดีมากขอรหัสโปร
13. Alamoclub (0)
Mail to Alamoclub

24-03-2007, 16:31:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอลิ้ง ที่โหลด มาใหม่ได้ไหม คับ อยากเล่น นะเนี่ย
bank_zakung29  hotmail.com แอดมาก้อได้ คับ

14. Alamoclub (0)

24-03-2007, 16:33:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอลิ้ง ที่โหลด มาใหม่ได้ไหม คับ อยากเล่น นะเนี่ย
bank_zakung29 hotmail.com แอดมาก้อได้ คับ

15. Alamoclub (0)

24-03-2007, 16:37:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
bank_zakung29  hotmail.com แอดมาก้อได้ คับ

16. Alamoclub (0)

24-03-2007, 17:01:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โพสต่อไป ------------
17. Alamoclub (0)

24-03-2007, 17:17:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาลิ้งใหม่ นะค้าบ
18. Alamoclub (0)

24-03-2007, 17:34:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาลิ้งใหม่ น้า เอามาหน่อย
19. Alamoclub (0)

24-03-2007, 17:38:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอลิ้งใหม่ ด่วนๆ เลนอยากเล่นแล้ว
20. Play_Gl2oUnD (0)
Mail to Play_Gl2oUnD

25-03-2007, 10:06:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอ pass หน่อยจ้า
21. Beer_1234 (0)
Mail to Beer_1234

25-03-2007, 10:06:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถามไรหน่อยคับทำไมโหลดโปรแกรมเล่นไม่ได้หรอ
22. GMTheKinG (0)

25-03-2007, 16:32:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
วิธีการเปลี่ยน IP ค่ะ Disk 1
Pass คือ

** Cherryjung161147  hotmail.com742141189 **

ตั้งแต่ Cherryjung161147 ถึง 742141189 จ้า

Modified on: 28-03-2007, 18:26:52

File attach: วิธีการเปลี่ยน IP ค่ะ Disk 1 Cherryjung161147@hotmail.com.zip (125 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

23. GMTheKinG (0)

25-03-2007, 16:44:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
วิธีการเปลี่ยน IP ค่ะ Disk 2

File attach: วิธีการเปลี่ยน IP ค่ะ Disk 2 Cherryjung161147@hotmail.com.zip (935 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

24. GMTheKinG (0)

25-03-2007, 16:45:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
วิธีการเปลี่ยน IP ค่ะ Disk 3

File attach: วิธีการเปลี่ยน IP ค่ะ Disk 3 Cherryjung161147@hotmail.com.zip (774 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

25. GMTheKinG (0)

25-03-2007, 17:01:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
วิธีการเปลี่ยน IP ค่ะ Disk 4 สุดท้าย

File attach: วิธีการเปลี่ยน IP ค่ะ Disk 4 Cherryjung161147@hotmail.com.zip (771 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

26. memsk (0)
Mail to memsk

25-03-2007, 22:27:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พี่ ขอพาส ปั้มเดน แคชหน่อยนะ
27. lnwwar (0)
Mail to lnwwar

26-03-2007, 00:10:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอ พาส แคชกะเดนที ครับ- - * แก้ รหัสรำบากมา- - นั่งมา2 วันยังแก้ไม่ได้เลยย ช่วยทีครับ ป๋มแอสเมลืไปแล้ววยังไม่มีใครตอบเลยอะครับ คงยังไงต้องรบกวนทีครับ
เพื่อ ป๋มลงsv คุณไว้ ให้เด็กไหน ร้านมันเล่นบ้างอะครับ

28. BlueSpin (0)
Mail to BlueSpin

26-03-2007, 12:50:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เซ้งหวะ อยากใช้โปร ขอ พาส โปรแต่ละอันดิ๊

29. GMTheKinG (0)

26-03-2007, 15:38:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
/// Pro Pangya /// ( ฟรี ค่ะ ) ( นาน ๆ เรา ได้ Post ที ค่ะ ) ( เราคือ GM Audition ค่ะ )

( เราแจก Pro ก็เพราะ ว่า อยากให้ Pangya online มัน * เจ๊ง * ไปเลย )
( ถ้าเราไม่ทำอย่างนี้ ทุก ๆ คน ก็จะต้อง ไป ซื้อ บัตร โดย เฉพาะ บัตรเติม Cookies )
( ซึ่งเป็นอะไรที่ สิ้นเปลืองเงินที่สุด * คุณว่ามั้ย ค่ะ * ** ช่วงนี้ เศรษฐกิจ ยิ่งย่ำแย่อยู่ ** )
( แทนที่เราจะเอาเงินที่ได้ไปซื้อของที่มีประโยชน์ ดี กว่ามาซื้อของประเภทนี้ )
( งานนี้ต้องเอาให้ Server Pangya Online มันร่มไปเลย )
( ข้อหาหลอกขายของ ไร้สาระ เช่น บัตรเติม Cookies ซึ่งบัตรใบนึงก็ไม่ใช่ ราคา บาท สอง บาท )
( ใครที่อ่านแล้วเห็นด้วย หรือคำพูดที่เราได้พูดเกิด สะใจ คุณได้โปรดช่วยขุด * Post * เอาไว้เลย ค่ะ )

*****รายการ Pro ตาม สั่ง ค่ะ *****
*** 1. Pro โกง Experience ( คือ E X P ค่ะ ) ***
*** 2. Pro โกง Force Quit ( คือ อัตตราการออก ค่ะ ) ***
*** 3. Pro โกง Complete Combo ( คือการเล่นต่อเนื่อง ค่ะ ) ***
*** 4. Pro โกง Pang ( คือเงินในเกมส์ ) ***
*** 5. Pro หลุม บุ๋ม 1 - 18 Blue La Goon ( คือหลุมมันจะใหญ่ขึ้น ค่ะ ) ***
*** 6. Pro โกง * PWR * CTR * ACC * SPN * CRV ( คือการควบคุมต่าง ๆ ค่ะ ) ***
*** 7. Pro โกง Total Play Time ( คือเวลาทั้งหมดที่เราเล่น ค่ะ ) ***
*** 8. Pro โกง Total Distance ( คือระยะทางที่ตีทั้งหมด ค่ะ ) ***
*** 9. Pro โกง Total Shots ( คือซ็อตต่าง ๆ ค่ะ ) ***
*** 10. Pro โกง Total Hole ( คือจำนวนหลุมที่เราเล่น ค่ะ ) ***
*** 11. Pro โกง Longest Drive ( คือระยะทางที่ตีเข้า ค่ะ ) ***
*** 12. Pro โกง Longest Putt ( คือระยะทางการพัท ค่ะ ) ***
*** 13. Pro โกง Longest Chip - In ( คือระยะทางที่ไกลที่สุด ค่ะ ) ***
*** 14. Pro โกง Best Sore ( คือจำนวนลบ ค่ะ ) ***
*** 15. Pro โกง Hole - In - One ( อันนี้ไม่ต้องบอกหวังว่าทุกคนคงรู้ ค่ะ ) ***
*** 16. Pro โกง Albatross ( อันนี้ก็คงไม่ต้องบอกเช่นกัน ค่ะ ) ***
*** 17. Pro โกง Cookies ( จะได้ไม่ต้องไปเติมบัตรให้เปลื้องเงิน ค่ะ ) ***

***** รายการ Pro ต่าง ๆ 1 - 17 ที่เราได้จัดทำขึ้น ดังที่ได้กล่าวมาทั้งหมด *****
***** เราแจก ฟรี ( Free ) ค่ะ *****
***** Add มาหาเราก็แล้วกัน *****
***** เราจะได้ทำการส่งไปให้ *****
********** ใครที่ไม่เชื่อว่า Pro ต่าง ๆ ที่เรากล่าวมาทั้งหมดไม่มีจริง **********
********** เราได้นำ ภาพ ( Picture ) มาให้ดู ค่ะ **********
********** เราเอามาให้ดู 3 ภาพ **********
********** เชิญดูกันให้เต็มตาเลย ค่ะ **********
********** ว่า Pro มีจริง **********
********** มันอยู่ที่ว่า คุณจะ Add มาหาเราหรือป่าวก็เท่านั้นเอง ค่ะ **********
********** ดูภาพแล้วอย่าเพิ่ง ช็อค ตายไปก่อน น้าค่ะ มาเอา Proไปใช้ก่อน ค่ะ **********
********** นี่ค่ะ Mail เรา *** Cherryjung161147  hotmail.com *** ค่ะ **********

30. GMTheKinG (0)

26-03-2007, 15:42:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Picture 1
File attach: pangya_010.jpg (301 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
31. GMTheKinG (0)

26-03-2007, 15:44:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Picture 2
File attach: pangya_011.jpg (311 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

[1] [2] [3] [4] [5] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: