---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 19:55 ของวันที่ 20/12/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Audition (หน้าที่ 1/1)
หัดHack Game online-offline ด้วยCE
0. BasicHack (0)
Mail to BasicHack

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    26-01-2007, 16:58:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

คุณเคยถูกโกงจากกระทู้ ขายโปรเกมต่างๆไหม?
คุณอยากทำโปรแกรมโกง ใช้เองไหม?

ผมได้จัดทำ คู่มือ กึ่งE-Book ในการใช้งาน
CE (Cheat Engine) มีรูปประกอบในการใช้งาน
สอน แบบ Step by Step ในการเริ่มต้นHackเกม
สามารถทำได้ ทั้ง Online และ Offline

CE ที่ผมนำมาสอนคือ Kaspersky
คู่มือละเอียดมาก ถ้าตาไม่บอด รับรองว่าทำได้ 100%
ตอบปัญหาการใช้หลังขาย ด้วยครับ ถ้าไม่เข้าใจถามได้
ค่าบริการ บัตร True Money 50 บาทเท่านั้น
JuzWantToKnow hotmail.com

ผมขอดูกระแสตอบรับ ถ้ากระแสตอบรับดี ผม จะทำ Tutorial
การใช้ WPE มาอีกที

1. BasicHack (0)

26-01-2007, 17:58:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดรัวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
2. CheatEngine (0)
Mail to CheatEngine

26-01-2007, 20:47:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดรัวๆๆๆๆๆ
3. [M]oo`[A]uT`[Z]a (0)

Mail to [M]oo`[A]uT`[Z]a

27-01-2007, 00:12:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คุณครับ Cheat Engine นี่มานใช้ได้เฉพาะเกมส์ ออฟไลน์ หรือ เล่นคนเดียวครับ โปรดเข้าใจด้วยงับ
4. Magneto
(Non member)
    27-01-2007, 00:38:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คุณครับ Cheat Engine นี่มานใช้ได้เฉพาะเกมส์ ออฟไลน์ หรือ เล่นคนเดียวครับ โปรดเข้าใจด้วยงับ <---

แล้วทำไมเกม เมเปิ้ล ผมใช้โกงได้ละครับ ?

5. BasicHack (0)

27-01-2007, 06:17:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มัน ใช้กับเกมส์onlineได้บางเกมส์อะครับ
6. benjarong_pong (0)
Mail to benjarong_pong

27-01-2007, 10:41:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หา กินกันอย่างนี้หรอเดี่ยวนี้หน้าอายวะไม่มีความรุ้แล้วมั่วไปก่อนโกงบ้าอะไรกับออนไลน์ถามจริงเถอะเรียนจบจากที่ไหนเสื่อมเสียสถาบันอะ
7. CheatEngine (0)

27-01-2007, 11:37:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้าคิดว่า ผมไม่มีความรู้ก็ไม่ต้องadd มา ก็ได้ครับ
ผมไม่กะจะสอนนานอยู่แล้วตอนนี้ก็มีลูกค้ามาแล้วมี คน มาโพสด่าผมมั้ย?~

ตอนนี้ที่ นิยมใช้กันด้วย CE มันก็มี
Trickster กับ Maple Story ครับ

พวกที่เกรียนๆ ไม่รู้จริง น่ะ อย่าเอาเมม มาโพสดีกว่ามั้ง เสียชื่อเปล่าๆ

เอาแค่non-mem มากัด พอสร้างสีสรรค์ก็พอ ครับ

8. BasicHack (0)

27-01-2007, 11:39:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอด้วยครับ (gam_audi) Benjarong_pong

แล้ว คุณโพสไรใน หมวดAuditionครับ
ขอโปร?

เกรียนๆ แบบนี้ น่าเชื่อถือจังนะครับ

ปล. ผมคนเดียวกับ CheatEngine

9. CheatEngine (0)

28-01-2007, 06:59:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
asdkl;fdglmkblkcvbdfgdfgdfgdfg
10. BasicJameS (0)
Mail to BasicJameS

28-01-2007, 08:42:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้วมันใช้ได้กับเกมส์ไรมั่งเหรอ
11. BasicHack (0)

29-01-2007, 18:21:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
offline น่าจะได้เกือบหมด
ส่วน online trickster Maple ที่ ชัวๆ ครับ
เกมอื่นคุณก็ต้องลอง

ลองอ่านterm of uses นะครับ

(คำเตือน: มีมิจฉาชีพปล่อยโปรแกรม Spy (ดักคีย์บอร์ด) ในไฟล์ .exe โดยที่โปรแกรม Anti-Virus ตรวจไม่พบ ไม่ควรรันโปรแกรมที่ไม่น่าไว้ใจ (bot,2id) สามารถตรวจหา Spy ที่ฝังตัวในเครื่องโดยใช้โปรแกรม จาก http://www.safer-networking.org/en/mirrors/index.html
File attach: Term of uses.zip (0 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

12. BasicHack (0)

31-01-2007, 20:45:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
asdf ขุดรัวๆ
13. เหอะๆๆ
    31-01-2007, 21:01:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คัยอยากได้ผมแจกให้เอาไหม

ไปได้มาฟรีๆยังจาเอามาขายอีก

มานมีหลายตัวคับโปรอันนี้น่ะ

ส่วนที่เห็นเค้าใช้กันก้ใช้กับ maple

ตอนนี้มีให้โหลดแล้วนะคับ รีบๆกันไปโหลดด้วยคับ โดยผมเปงผู้เผยแพร่+ใช้แล้ว รูป rep2 มีคนเปงพยานให้ผมด้วย

**********วิธีโหลด**********
ให้คลิกลิ้งค์อังกิด(สีเทาๆอ่ะคับ)ก่อน 1 ครั้ง/1ชม แล้วจะมีปุ่มดาวน์โหลดขึ้นมานะคับ

ถ้าไม่มีปุ่มขึ้นมา แสดงว่าหมดโควต้าของชั่วโมงนั้นแร้วต้นชั่วโมงค่อยมาโหลดนะคับ รีบๆกันหน่อยนะ เดยวไม่ทัน

http://copys.is.in.th/?md=news&ma=show&id=10

ดู Replay ก่อน

http://www.uploadtoday.com/download.php?3dd657ddc22e24137c1f58896bf92add

โหลดเพลง audition ก่อนได้ที่

http://copys.is.in.th/?md=news&ma=show&id=5

ตอนนี้มีโปรออดิชั่นอยู่ 3-4 ตัว ตัวที่ 4 ยังหาวิธีใช้ไม่ได้

ส่วนตัวที่ 2 กับ 3 กำลัง เอาไวรัส ออกคับ นี่รูปคับ

Credit : http://copys.is.in.th

จาก http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=g01468

14. BasicHack (0)

01-02-2007, 17:35:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีพวก ไม่เข้าใจภาษาคน มาอีกละ
- -

ผมสอน พื้นฐาน
ไม่ได้เจาะจงว่าจะเอาไปhackเกมอะไร

วิธีใช้โปร แบบ สำเร็จรูปอะมันหา ได้

แต่เคคยมีคน สอนให้คุณหา addressในการ แก้ เองไหม -*-
ว่าต้อง เริ่มหายังไง
การใช้การ scan
การแก้ registry
การไล่ read/write/access
เห่ออออ
เบื่อ พวกอ่านภาษาไทยไม่เข้าใจ

15. BasicHack (0)

02-02-2007, 19:44:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดเรื่อยๆ จัดไป คร้าบ สนใจมาคุยกันก่อนได้ครับ
16. H ก E ว R ย E ไ Y ร A สั I ด (0)
Mail to H ก E ว R ย E ไ Y ร A สั I ด

03-02-2007, 01:54:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จัดไปเรื่อยๆ กุรออ่าน อย่าลงโปรแกรมนะสัด ไวรัส
17. บอกเว็บให้มั้ยล่ะ
    03-02-2007, 15:22:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จาให้บอกเว็บแลยมั้ยคับ

มีอยู่หลายตัวที่ใช้กันอยู่

และมีของคนไทยทำเองด้วย

เอามั้ย จะได้ลง

แต่เหนใจคนที่อยู่เว็บนุ้น

เค้าด่าพวก pramool เกรียนชอบเอาโปรไปฟรีแล้วเอามาขาย

เหอะๆๆ

ไม่อยากจะทำลายธุรกิจของคุณนะคับ อย่ามาปากดี

18. BasicHack (0)

04-02-2007, 07:48:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมบอกให้เองเลยก็ได้ครับ
www.maplehack.org

ของคนไทยเองครับ
เชิญเข้าไปหาความรู้กันได้

ผมไม่ได้ ง้อครับ
เพราะที่บอร์ดนั้น เขาสอนวิธีใช้ตามที่เขาhackมา แต่ผมสอนวิธีหา ครับส่วน วิธีหา ถ้าจะศึกษาจากบอร์ดนั้น
ก็ต้องไล่PM ถามผู้รู้ในนั้นล่ะครับ ซึ่งก็มีไม่กี่คน

ยิ่งบางคน ไปถามเขามากๆ ด่ากลับมาอีก
ลูกค้าผม บางคนเขาก็บอกผมมาแบบนี้
มา ศึกษากับผม ไม่มีด่า ครับ
แต่บางทีอาจจะยุ่งๆนี้ ก็รอกันหน่อย
ยังไง ถ้าสนใจถามได้เรื่อยๆอยู่แล้วครับ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: