---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 15:26 ของวันที่ 31/10/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เกมส์ Championship Manager (หน้าที่ 1/2)
[1] [2] หน้าถัดไป >
แนะนำนักเตะดาวรุ่งFM2008
0. internamo (0)
Mail to internamo

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    02-12-2007, 22:28:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ดาวรุ่งที่ผมแนะนำส่วนใหญ่จะอายุไม่เกิน23อ่ะ มีทั้งราคาแพง และราคาถูก คือว่าผมชอบนักเตะอายุน้อย

1.นักเตะตำแหน่ง DC (กองหลัง) อายุไม่เกิน22 แต่พลังสุดยอด

Cristian Zapata - อายุ 20 สุดยอดกองหลังจาก Udinese
Breno - อายุ17 ราคาประมาน6ล้าน พลังพอๆกับ Zapata
Kompany - ภาคนี้พลังไม่ดีเท่าภาค2007 แต่ก็ใชGerrard Pique - ของแมนยู สุดยอดจริงๆภาคนี้เหนียว
Raul Abidal - ของวาเลนเซียเหนียวอีกตัว พลังดี
Steven Tayler - ของนิวคาสเซิ่ล แก้ขัดได้เลย
Anton Ferdinan - พลังยังไม่ดีเท่าที่ควรแต่ซัก2-3ปีเก่งใช้ได้เลย

2.นักเตะตำแหน่ง DR , DR C , WB R (แบ็กขวา)อายุไม่อายุไม่เกิน22

Rafinha - พลังดีมากมาย ไม่น่าเกิน10ล้าน
Antony van den borre - ตัวนี้คงต้องซื้อกันทุกภาคอยู่แล้ว
Ratinho - ดาวรุ่งที่น่าซื้อมาปั้นแหละเกิน เล่นชุดใหญ่ได้เลย
Micah Richarde - ตัวนี้มันสุดยอดอยู่แล้วเล่น DC ได้ด้วย แต่ว่าแพง
Sergio Ramos - แพงอีกและ แต่เก่งอ่ะเหนียวด้วยขนาดแมวมองยังบอกเลยว่าซื้อมาเปนอะไรที่แน่นอนมาก

3.นักเตะตำแหน่ง DL , DL C , WB L (แบ็กซ้าย)อายุไม่เกิน22

Andress Guardado - แจ่มครับตัวนี้ไม่เกิน10ล้านยิงไกลที่ดีด้วย
Marcelo - มันเก่งจริงว่ะ ราคาปล่อย5.5แต่มันยังไม่ย้ายออกจาก มาดริด ต้องรอซื้อฤดูกาลหน้า
Bale - แจ๋วอีกตัว แต่ราคาก็สูงอ่ะแต่ไม่เกิน20ล้าน
Urby Elmanueson - ของ อแจ็ก แก้ขัดได้ ราคาไม่แพง
Garido - ของแมนซิตี้ พลังระดับกลางแต่ซื้อมาแก้ขัดช่วงแรกๆได้

4.นักเตะตำแหน่ง MC (มิดฟิลตัวกลาง)อายุไม่เกิน22

Fabregas - คงเป็นนักเตะที่ทุกคนอยากได้
Moutinho - ก็เปนอีกตัวที่แจ๋มจริงๆราคาประมาน12ล้านอ่ะ
Manuel Fernandes - แจ๋วอีกตัวไม่แพงหรอก
Nuri Sahin - เก่งดี แต่ก็10กว่าล้าน
Raul Garcia - แจ๋วครับตัวนี้ แนะนำ10กว่าล้านอีกแหละ
Daiby - ของอาน่อล เอาไว้ตัดเกมอ่ะไป้
Sissoko - ตัวนี้ตัดเกมดีกว่า แจ๋วกว่าด้วยแต่แพง
Michael Johnson - ของแมนซิแจ๋วครับตัวนี้อานาคตไกล

5.นักเตะตำแหน่ง AM C , AM RLC (กลางตัวรุก และ ปีกซ้าย , ปีกขวา)อายุไม่เกิน24 - ปีกว้าย-ขวาใช้วิ่งแบ็กเล่นได้นะครับ

ตำแหน่งนี้อยู่ที่ไครชอบไครนะครับ ผมแค่แนะนำเท่านั้น
เอาพวกเก่งๆแล้วแพงไปก่อนเลย
C.Ronaldo - ไครก็อยากได้ ซื้อได้มันมาแต่ราคาแพง
Messi - อีกตัวไครก็อยากได้
david silva - ภาคนี้พลังดีชิป แต่แพงอีก
Solamon Kalou - พลังก้ดีตามปกติ แต่ก็แพงไม่มาก
nani - ท่าจะซื้อยาก เพราะเพิ่งมาแมนยูด้วย
N'Zogbia - พลังแจ๋ว เก่งด้วย
W.Sneijder. - แพงๆของรีลมาดริด
van der vaart - ซื้อได้เลย13ล้านเก่งครับ
nasri - แจ๋มมากครับผมลองซื้อมาและ10กว่าล้านไปดูทีมหมากเซยอ่ะมีดาวรุ่งดีดีเยอะ Menez , Afra
Renato Augusto - ราคาย่อมเยาว์เล่นดีด้วย อนาตสดใส
babel - พลังดีแต่ก็น่าจะ20กว่าล่าน
Freddy Adu - อ่ะดาวรุ่งดวงใหม่ ราคาย่อมเยาว์
Anderson - 10กว่าล้านอีกแหละแถมซื้อยาก
Lennon - แจ๋มครับ อนาคตสดใส แต่อาจจะแพง
Walcot - ซื้อนาคต
Milner - พลังปานกลางแต่ก้แก้ขัดได้
Govani dos santos - สุดยอดเด็กของบาซ่า
lenny - พวกนี้พวกแก้ขัดสำหรับพวกเล่นทีมเล็กๆ
Celsinho - พวกนี้พวกแก้ขัดสำหรับพวกเล่นทีมเล็กๆ
Mcgredy - พวกนี้พวกแก้ขัดสำหรับพวกเล่นทีมเล็กๆ

6.นักเตะตำแหน่ง FC , ST (กองหน้า) อายุไม่เกิน24

ตำแหน่งนี้ อยู่ที่ไครชอบไครนะครับผมแค่แนะนำ
พวกนักเตะดาวรุ่งที่สุดยอดอยู่แล้ว ก็มี
Rooney , Torres , Tevez ,

จะแนะนำพวกดาวรุ่งแทน
Guseppe Rossi - แมนยูไม่น่าปล่อย เก่งชิ
Pato - ซื้ออนาคตได้เลยตัวนี้
Bojan - ซื้ออนาคตได้อีกตัวเล่นชุดใหญ่ได้ด้วย
Sergio Aguaro - ภาคนี้มันสุดยอดจริงครับท่าน
O.Martin - ของนิวคาสเวิ่ล เล่นดีอีกตัว
Bendtner - พลังดูเฉยแต่เล่นดี
Jo - ทีมไรมะรู้แต่พลังก็แจ๋มไม่น่าแพง
Foti - ก็ไม่แพง

ไครชอบพวกเก่งๆ แพงๆก็นี่เลยจะแนะนำให้

Berbatov - แจ๋วงับ 26ล้าน (ผมยังใช้เลย หน้าคู่รูนี่)
David Villa - เก่งอ่ะตัวนี้ไวชิ คม
Ibrahimovic - พริ้วอีกตัว คม
Klose - เกบบอลดี โหม่งดี
Zigic - ยิงคม โหม่งดี สูง202
Henry - ไม่ต้องบอกก็รู้
Rooney - คม ชัด ลึก
Torres - นี่ก็เหมือนกัน
Tevez - เฉยๆ
Gilardino - เหนยิงตลอด
Podolski - เฉยๆ

ถ้าเล่นหน้า2คน ผมแนะนำควรมีกองหน้าที่โหม่งดี ครอบครองบอลดี สูง แข็งแรง ไว้1คนนะ เอาไว้พักบอล

เอาละครับผมก็แนะนำไว้ก่อน ตามจริงมีอีกเยอะแต่ลืมไว้โอกาสหน้าจะมาโสต่อ

มีๆไรติดต่อได้ที Email : namo3ends  hotmail.com

Good luck My Freinds

1. internamo (0)
Mail to internamo

02-12-2007, 22:29:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อย่าลืมถาม-ตอบกันนะจร้า ช่วยขุดด้วยละ
2. inthehell2 (0)
Mail to inthehell2

12-12-2007, 13:14:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ลง fm2008 ตัวเตมไห่หน่อยงับ
3. afadgsdg
(Non member)
    18-12-2007, 20:31:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากได้ผู้รักษาประตูเหนียวๆอะคับบอกหน่อยนะงับ
4. _2a (0)
Mail to _2a

23-12-2007, 01:26:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากได้เงินเยอะๆๆๆๆ
5. Beerbanarak
    24-12-2007, 12:33:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมว่าตัวนี้สิ เด็ดสุดครับความสามารถไม่แพ้ C.ronaldo เลย
ของยูเว่นตุดครับ ดาวรุ่งอายูไม่เกิน 20ปี
ชื่อผมจำไม่ค่อยได้นะประมาณนี้
S.Giovinco
ขนาดแมวมองยังต้องบอกว่าควรซื้อไม่ว่าราคาใดก็ตาม
ปล.แนะนำให้ซื้อช่วงเริ่มเล่นนะงับ ไม่เกิน20M
ถ้าหลังจากนั้น 30M+ ขึ้นงับ
คิดดู
Agi 20
Dribbing 20
ยอดแค่ไหน

6. jr_kung (0)

Mail to jr_kung

26-12-2007, 08:47:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รู้สึกว่าแพงทุกตัวเลยน๊า 555+ แนะนำ เด็กเดปอครับ ทีมชาติ mexico เล่นปีกซ้ายตัวนี้สุดยอดครับ พลังแฝง 191 มั้ง สูสี กะด้ โจอมสับเลย อิอิ
7. jr_kung (0)

Mail to jr_kung

26-12-2007, 08:52:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผู้รักษาประตู แนะนำ akinfeev เขียนถูกเปล่าม่ะรู้ -*- อยู้ CSKA Moscow อ่ะครับแต่แพงหน่อยนึง ถูกไป ดูEnyeama เลยก็ได้ ทีมชาติไนจีเรียอ่ะครับ หรือจะรอซื้อ เคร็ก กอร์ดอน ของซันเเดอร์แลนก็ได้ครับ แต่ต้องรอ 1ฤดูกาลนะ เพราะ เล่นทีไรตกชั้นทุกที แต่ถ้าเล่น ลีคอื่นที่ไม่ใช่อักฤษ แนะนำ โกล mexico ชื่อ Ochao ไรนี่เลยจำไม่ได้อ่ะครับ -*- อายุ20นิดๆ รับรองที่แนะนำแหล่มทุกตัว
อยากได้ตำแหน่ง ไรงบเท่าไหร่ถามได้นะครับ

8. sawblade (0)

Mail to sawblade

26-12-2007, 13:36:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
karim benzema ในเกมส์จะเก่งเหมือนของจริงป่าว
9. Xiao02 (0)
Mail to Xiao02

26-12-2007, 18:46:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Matin Skelenberg คับ GK แนะนำ
10. ALenHElL (0)
Mail to ALenHElL

26-12-2007, 22:21:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Zeefuik FC คับ อายุ 19 - 21 ความสามารถ น่าจะมาแล้ว นะ คับ
เล่นดี สำหรับทีมที่ งบน้อย

11. paparazzi
    11-01-2008, 22:22:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอเเนะนำบ้างดิฮ่ะ

คนนี้เลยแจ่ม นักเตะทีมชาติชิลี

เล่นกลางรุกนะ(AM)

ไม่แน่ใจว่าอยู่สโมสรไร ชื่อ matias fernandez

lulinha ก็เก่งถ้าเริ่มเล่นอายุ 17 เอง

อีกตัวคือ Palacioของโบคา เก่งมากครับตัวนี้

12. zimple1 (0)

Mail to zimple1

14-01-2008, 14:55:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ช่วยแนะผู้รักษาประตู แจ่มๆสักคน สอง คนได้ม่ะคับ เอาแบบ ไม่เวอร์น่ะค่าตัวมันอ่ะ เพราะผมเล่นทีมอ่อน เงินน้อย
13. GT-008
    14-01-2008, 16:53:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
GK Oscar Ustari ของ เคตาเฟ่
GK Dean Bouzanis ของลิเวอร์พูล
DR Francois Crec ของลียง
DLC Domenico Cristico ของยูเว่
DMC Marek Hamsik ของนาโปลี
DMC Migel Veloso ของสปอร์ติ้ง ลิสบอน
AMRLC Alessandro Rosina ของโตริโน่
AM/FC Calos Vela ของอาร์เซน่อล
AM/FC Goran Pandev ของลาซิโอ
AM/FC Julio Babtista ของรีล มาดริด
AM/FC Peter O'Brian ของลิเวอร์พูล
SC Mario Balotelli ของอินเตอร์ มิลาน
SC Alan Barker ของสเปอร์ส

14. Analayo
    16-01-2008, 20:15:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สำหรับคนที่จะสร้างเด็กนะ..
1.ผู้รักษาประตู....เด็ก 16ปี..ทีมเยาวชนของ..ลิเวอร์พลู..ฉีกสัญญา
2Saivet 16 ปี...ฉีกสัญญาได้เลย..อีกสามปี ..เทพ..
3.ทีมเยาวชน..ทีมชาติ..ฮอลแลนด์..เล่นกลางได้หมด..จำชื่อไม่ได้..นี่ก็ฉีกสัญญาได้เเลย..
4.Cardenas....ทีมเยาวชน..โคลัมเบีย..แต่แล้วแต่โหลดครับ.....
5.Gioda..กองหลังเทพ..ราคาถูกสุดๆ..ราว 3.5เอม
ทั้งความเร็ว..การยืนตำแหน่ง...ปะทะ..ประกบ..หรือส่วนสูงแจ่มหมด..
6.กองหน้า..เยาวชน.ของอารเซนอล..Murphy นี่ละมั้ง..17แล้ว..สไตรเกอร์.โดยแท้..อีก 3-4ปี.เทพ.สุดๆๆ..ถ้าปั้นดีๆ..แต่..ตื้อหน่อยละกัน..อาเซนอลมะอยากปล่อย.
7.แบ๊คซ้าย..ดาวรุ่งทีมชาติอังกฤษ ชุดเล็ก...Mattock...แจ่ม..ๆ..ปั้นดีๆ...17 อย่างเนียน..
มีอีกหลาย..ตัว..อยู่เหมือนกัน.แต่.จามมะค่อยได้แระ..เอิ๊กๆ
......แต่.โหลดข้อมูลหลายๆประเทศหน่อยนะ...เด็กเทพๆ จะโผล่เยอะ..
..

15. Hot
    19-01-2008, 23:33:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ชอบคุณ Analayo มากหลายตัวเลยที่คิดตรงกัน
ขอแนะนำบ้าง....
Omar Esparza.<USA>. *
Jozy Altidore....<Chivas> *
Millan <Colo Colo> *
Neri Cardozo <Boca> *
Ever Benega <Boca> *
Piatti <Argentina> **
Hebri Saivet ***
Sosnin <Zenit> *
Aaron <valencia> ***
Llsinho ***
Guiherme <vasco> *
Falcao <River P.> *
Escudero <Velez> *
David <Palmeiras> *
Bruno Mezenga<Flamengo> *
Nsue <Mallorca> *
ทั้งหมดเป็นดาวรุ่งที่ทดลองใช้งานแล้วทั้งหมด...
ราคาถูก อายุน้อย ใช้งานได้นาน ส่วนใหญ่อายุต่ำกว่า 18ปี
ซื้อมาปั้น 1-2 ปี สู๊ดดดดด....ยอด ทุกตัว..
ขอแนะนำ.....
ใช้แล้วถูกใจ....แนะนำกลับบ้าง..นะครับ...
MSN คุยกันได้ที่ super_yods  hotmail.com

16. rObberMan (0)
Mail to rObberMan

22-01-2008, 05:08:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พวกนายไม่ไหวเลย โพสแต่พวกค่าตัวแพงๆ
แสดงว่าโกงเงินล่ะสิ ถ้าใครเล่นจริงๆแบบผมนะ จะบอกตัวเทพๆให้เลย ฟรีๆทั้งนั้น ไม่ก็ไม่เกิน แสน สองแสน
กองหลัง Matt Hill ดีมาก ลืมบอกไปผม คุม Nottm Forest คับ 2010 ขึ้น พรีเมียร์ลีก
ต่อ.. Eden เด็กปั้น มีตัวเดียว เบลเยี่ยม
Birkir B.. ปีกดีมาก
Hamed H..คนอิสราเอล แขกๆ ไม่แน่ใจฟรี เก่งเทพ
ถ้ามีเงินสักล้านก็ตัวนี้ Alonso Solis กับ Bofo B.. ดีปีกซ้ายขวา
Hugo Amerda กองหน้าจำเป็นมาก 700k จาก เบรเมน เปิดเซฟปุ๊บให้รีบซื้อเลย อย่าชักช้า กองหน้าเซ็นฟรี Savo Milo.. เปิดปุ๊บเซ็นเลย
ปีกไวมาก Pat Mc.. เซ็นฟรี ไม่ก็ หมื่น6พันปอนด์
ของจริง ดีมาก Seyfo Soley DM DC ดีใช้ได้จริง ถูก ตอนขึ้นพรีเมียร์ มันค่าตัว 3-4ล้านเลย
ผู้รักษาประตู ให้หาเอา ที่ Reflex 18 ขึ้นไป มีเก่งๆถูกๆมากมาย
Godge Boyds ก็ดีฟรีอีกเหมือนกัน
ยืมนักเตะ สำรองแมนยู ส่วนใหญ่มากันเกือบหมด
นักเตะ อาเซน่อล ยืมยังไงก็มา Justin Hy.. โกลด์ อาเมเนีย อาจจะมา ต้องดูว่าคุมทีมไหน แต่ยืมได้ ผมเคยยืมตอนฟอเรสขึ้น Championship อ่ะ
ชอบที่สุดก็ Eden อ่ะคับ เด็กเอามาปั้น เก่งมากๆ แล้วก็
กองหน้า Hugo Amerda ซื้อมาจากเบรเมนทั้งผ่อนทั้งสด+คอส ตอนนี้ ค่าตัว 15.5m ไปละ ยิงดี ยิงตลอดเกือบทุกนัด
ใช้คำสั่ง seach player / staff บ่อยๆ ไวไวก็ custalize ด้วย จะได้ไว เพราะแต่ละเซฟ นักเตะบางตัวเก่งไม่เหมือนกัน สู้ๆ

สิ่งสำคัญ อย่าลืมนะคับ ทีมผม ซ้อม 7ดาว ทุกช่อง หาโค๊ชเจ๋งมาใช้
โค๊ช1คน /งาน 1อย่าง
แนะนำ Ricado Monis ประมาณนี้ อยู่ สเปอร์ Totham 900/week
ให้มันคุม 1St team หรือ ผู้ช่วยผู้จัดการ จ่าย3000-3500 มาทันทีคับ บายๆ
เล่นคุมทีมเล็กๆ มันส์มากๆคับ ใครที่ชอบโกงก็เลิกเถอะคับ ไม่มันส์หรอก แบบนี้ท้าทายยั่งยืนกว่า วิธีหาเงิน เตะอุ่นเครื่องเยอะๆๆๆ 555
::

Modified on: 22-01-2008, 05:14:23

17. BennyBravo (0)
Mail to BennyBravo

26-01-2008, 02:05:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีอยู่ตัวนึงครับ เก่งไม่ถึงเทพ แต่ผมซื้อมาฤดูกาลแรกได้ดาวรุ่งยอดเยี่ยม
Diego Buonanotte ของ river อายุ19 ราคา 45-150k!!!
ซื้อแต่แรกเริ่มไปเลย ราคามันจ่ายค่าตัวนักเตะแพงๆยังไม่ได้ - - เล่นหน้าต่ำยิงโอเคเลย แต่มันเสียตรงความฟิตต่ำครับ

18. Ziniho
    27-01-2008, 16:48:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
David Moreno AML
Rossi
Millan
Macelo
Pazoni DC
Gago DM
Sergio Aguero
Bojan
Dos Santos
Oscar Ustari GK
Toaure DL
Michar Richard
ดาวรุ่งระดับเทพจริงๆ

19. Hks2Jz_ (0)
Mail to Hks2Jz_

28-01-2008, 20:02:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นี่ๆ ทำไงให้ฝึก 7 ดาวทุกช่อง อะ

ผมมีฝึก Gk อันเดียวเอง ที่ 7ดาวอะ

อันอื่น 3 ดาว มั่ง 4 ดาวมั่ง

แล้วที่ Rep 16 บอกอะ

ว่าโคช 1 คน งาน 1 อย่างหมายความว่า

เราให้ โคช 1 คนฝึกไปทางใดทางหนึ่งหรอ

เช่นฝึก Strenght อย่างเดียว Aerobic ไม่ต้อง

อะไรอย่างงี้ป้ะ

แล้วโคชเยอะๆนี่เกี่ยวกับการฝึกซ้อมไหม

แบบว่า ยิ่งโคชเยอะ นักเตะก็จะมีค่าพลังเพิ่มไวอะไรอย่างงี้อะ

มีอีกหลายคำถามเลยแต่ไม่รู้ว่าจะมีคนตอบไหมน่อ

วันนี้เดินผ่านร้านหนัง สือ เจอบรทสรุป Fm 2008 พอดีแต่ตังค์มะพอมีแค่ 90 บาท [ หนังสือมัน 179 ]

แต่ขอบคุณ Rep 16 มากที่ช่วยแนะอะไรแจ่มๆเยอะเลย

20. -*-
    29-01-2008, 13:34:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถามหน่อย โค้ชพลังแบบไหนถึงทำให้ Free Kick 7 ดาวได้อ่ะ
21. emm_mm_m@hotmail.com
    29-01-2008, 15:42:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
nickey maynard ของ crewe อ่ะครับกองหน้านะ

22. ผมก็เก่งน้า
    03-02-2008, 01:38:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมแนะนำตัวนี้คับ lulinha อายุ17 ของสโมสรไรมะรู้ จำมะได้ละ
23. Nsynckiller (0)
Mail to Nsynckiller

04-02-2008, 15:51:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แนะนำให้ 1 คนนะ Formin ตำแหน่ง AML เริ่มเล่นใหม่ๆ ซื้อได้เลยค่าตัวถูกแค่ 150k ก็ได้มาครอบครองแล้ว

เลี้ยงบอล เร็ว ครองบอล

ปล.ซื้อแล้วต้องรอ 1 ปีนะ ถึงจะย้ายมาได้ (รัสเซล ฟอมิน)

24. paotuta
    06-02-2008, 20:48:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แนะนำ Niclas BarCrouts น่าขจะพิมพ์ผิดเด้กของ Koteberg ในสวิเดนอายุ15เองเล่นไปเรื่อยๆแจ่มอายุ1ยีงไม่ทันลงชุดใหญ่ที่มใหญ่ๆมาขอซื้อเพียบ อีกตัว Mako Marin ของกลับบัค ในลีกา 2 เยอรมันนี่18 แต่ค่าเหนื่อยค่อยข้างแพง อายุ19ทีมใหญ่ๆก้อรุมตอมแล้วแจ่มชัวว์
25. qqj11imung (0)
Mail to qqj11imung

13-02-2008, 17:32:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใครก็ ได้ครับ รู้ ว่า ร้าน ขาย แผ่น Cm/Fm2008 มีขายที่ไหน ขอ Data ไทย นะครับ เอา แบบมีชัวร์ๆ มีหนังสือ ขาย ด้วยนะครับ ขอบคุน หลายๆ!!!!~~~~
26. dddddd
    18-02-2008, 11:44:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถามไรหน่อยคับ คือพอสร้างทีมเล็กแล้ว เวลาเราจาขอซื้อโค้ชใหม่เนี้ย โค้ชมัน3500/week แต่สโมสรเราบอกมีงบให้2000/week มันซื้อไม่ได้อะทีนี้ จาทำไงคับให้นายค่าเหนื่อยโค้ชเพิ้มขึ้นอ่าคับ ตอบด้วยน้า

27. rObberMan (0)
Mail to rObberMan

22-02-2008, 14:26:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาละ ตอบให้จาก Rep16 **ค่าพลังฝึกต้องมีตั้งแต่ 18 ขึ้นไป
**ฝึก7ดาว ไม่ยาก** ไปเลือกที่ Training แล้วก็ ให้โค๊ช 1 คนฝึก 1อย่าง เช่น โค๊ชฟิตเนส 2 คนก็ ฝึก str1 คน areobic 1คน ก็ได้ 7ดาว แล้วนักเตะจะฟิตแข็งแรงดีมาก
ตอบ rep ที่ 20กว่าๆ จะเอาฟรี คิกเยอะๆ ต้อง ATK+Technic จ้า atk 18 technic 15 จะได้ ฟรีคิก7 ดาว กับ ชู๊ตติ้ง 7ดาว
หาโค๊ชไม่ยาก ทำตั้งแต่ตอนเริ่มเกมส์เลยครับ
โค๊ชเก่าเราถ้าไม่เก่งก็ไล่ออกไปให้หมด หาโค๊ชใหม่ที่เก่งในแต่ละด้าน มาใช้งานเลย สบายๆ
-------------------------------------------
ทีมไหนที่มันให้โค๊ชน้อย มีวิธีง่ายๆคือ เซ็นต์โค๊ชเข้ามา แล้วก็ อัพสัญญาให้มันเป็น ผู้ช่วยผู้จัดการแทนให้หมด จากนั้น โค๊ชก็ว่างแล้วจ้าเราก็สามารถซื้อโค๊ชเพิ่มได้ เน้นโค๊ชราคาถูกเซ็นฟรีก็ดี มีเยอะมากๆให้ Search เราตัว ค้นหา จะอยู่ ล่างคำว่า Starff อ่ะ
เราก็จะมีนั่งแตะเด็กๆเก่งๆ พลังเยอะๆ โดยไม่จำกัดเลย
----------------------------------
จบ.. อยากได้ Ballcontrol ต้องมี Men+Tachnic 18/15

28. GHOST
    22-02-2008, 21:37:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีปัญหามารบกวนถามอะครับคือนักเตะที่มี Wp (Work Permit) ติดข้างหน้าชื่อเนี่ยครับมีวิธีแก้ไขไหมครับเพราะซื้อมาแล้วลงเล่นไม่ได้เพราะนักเบางคนความสามารถดีค่าตัวถูก(ผมเล่นลีกของอังกฤษครับ) รบกวนช่วยตอบด้วยนะครับ................ขอบคุณครับ
29. aomekung (0)
Mail to aomekung

24-02-2008, 00:15:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พี่ rep 27 คับขอถามเรื่องแทคติกหน่อยได้มั้ยคับแบบว่าทีมผมเล็กครับ ไม่ค่อยมีเงินใช้แทคติกยังไงดีครับ แล้วพวกโคชนี่พอจะแนะนำได้มะครับจะทำ7ดาวครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
30. Gumaza555 (0)
Mail to Gumaza555

24-02-2008, 07:25:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หวัดดีครับ ใครฝึกเก่งๆสอนผมฝึกทีสิของผมเล่นตั้งนาน
ระดับความติดเกมยังแค่ ขาดการฝึกซ้อมอยู่เลยอ่ะครับ
ทำยังไงให้มันหายไปดีครับใครรู้บอกทีจ้า ขอบคุณมากๆ

31. vagner (0)
Mail to vagner

26-02-2008, 20:27:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
GK "" obalzanal ของบาซ่าชุดเล็ก

อายุ 17ปี

MC'''''Iver Banega ของ boca แย่จังเล่นโคดดี

เอามาปั้นอายุ 19เอง

[1] [2] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: