---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 04:35 ของวันที่ 18/09/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Last Chaos (หน้าที่ 1/2)
[1] [2] หน้าถัดไป >
พี่ครับ ผมอยากข่มขืน นักศึกษา เอแบค!!!!!!!!!
0. นักศึกษา 19
(Non member)
บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    18-11-2005, 01:46:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คือที่พักผมอยู่แถวหัวหมาก ไกล้มหาลัยเอแบค หัวหมาก ผมกลับหอ ทุกวัน ผมเห็น สาวเอแบค ขาวหมวย นุ่งสั้น สะอาด สะอ้าน ทุกวัน ผมเกิดอารมณ์มากเลยครับ ผมกลับไปถึงห้องต้องช่วย ตัวเอง โดยนึกถึง สาวเอแบคที่ผมเจอตลอด วันนึงผมเริ่มอดทนไม่ไหว ผมเบื่อที่จะต้องช่วยตัวเอง แบบนี้แล้วครับ ผมอยากฟัน สาวเอแบคจิงๆ อยากลองของจิง ผมยอมน่ะท่าผมติดคุก ขอแค่สักครั้ง เพราะสาวมหาลัยนี้ สวยมากๆเลยครับ
พี่ช่วยหาทางออกให้ผมที ตอนนี้ผมเซิท ตามเวปจะหายาเสียตัว และกะหรอก ว่าผมเป็นคนรวย แล้วหรอกให้กิน น้ำผสมยา จากนั้นผมพาขึ้นรถ เข้าโรงแรม inter place แถวเอแบค เจอตำรวจจับก็ยอม แต่ผมว่าเขาไม่กล้าแจ้งหรอก สาวเอบคส่วนใหญ่มีแต่ลุกคนรวยคนไม่กล้าเสียชื่อเสียง พี่ๆให้อภัยผมด้วยนะคับ ผมหาทางออกไม่ได้จิงๆ ........

1.
    18-11-2005, 01:47:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ดีมากไอ่น้อง พูดกันตรงๆ แบบนี้พี่ชอบ ก่อนอื่น ต้อง อมเจี้ยวพี่แล้วก็อษิฐาน 555+
2. นายเจี๊ยก
    18-11-2005, 03:13:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมว่านะ ลองจีบดูสิ อะไรมานก็ไม่แน่นอนอยู่แย้ว งิงิ เรื่อง ข่มขืน หน่ะ มานไม่เร้าหรอก - - (ฝ่ายที่โดนนะ) อีกอย่าง ยอมติดคุกก็ยอม เหอะๆ ในคุกมานไม่มีอะไรดีๆหรอก มีแต่นรก
3. Royal Knight
    18-11-2005, 03:40:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมว่าอย่างที่ Rep บนพูดถูกแล้วครับลองจีบดู ขอแค่ให้น้องเป็นธรรมชาติของตัวเองให้มากที่สุดไม่เสแสร้งก็พอ ผู้หญิงสวยๆ+รวยๆชอบผู้ชายที่ไม่หล่อ+จนมีเยอะไปผมไม่ได้ว่าน้องนะ แถมอีกอย่างถ้าไปข่มขืนเค้าแล้วติดคุกนะน้องอาจจะโดนคนในคุกข่มขืนบ้างก็เป็นได้ (เข้าทางหลัง) เคยเห็นในหนังอ่ะนะ
4. ลองสิติดคุกหัวโต
    18-11-2005, 04:02:57   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้าคุณใช้กำลังกับเขาโดนนี่
มาตรา 276 ผู้ใดข่มขืนกระทำชำเราหญิงซึ่งมิใช่ภริยาของตน โดยขู่เข็ญด้วยประการใด ๆ โดยใช้กำลังประทุษร้าย โดยหญิง อยู่ในภาวะที่ไม่สามารถขัดขืนได้หรือโดยทำให้หญิงเข้าใจผิดว่าตน เป็นบุคคลอื่น ต้องระวางโทษจำคุกตั้งแต่สี่ปีถึงยี่สิบปีและปรับตั้งแต่ แปดพันบาทถึงสี่หมื่นบาท
ถ้าการกระทำความผิดตามวรรคแรกได้กระทำโดยมีหรือใช้อาวุธ ปืนหรือวัตถุระเบิด หรือโดยร่วมกระทำความผิดด้วยกันอันมีลักษณะ เป็นการโทรมหญิง ต้องระวางโทษจำคุกตั้งแต่สิบห้าปีถึงยี่สิบปี และปรับตั้งแต่สามหมื่นบาทถึงสี่หมื่นบาท หรือจำคุกตลอดชีวิต
ถ้าคุณใช้ยาเสียสาว
มาตรา 284 ผู้ใดพาผู้อื่นไปเพื่อการอนาจาร โดยใช้อุบายหลอกลวง ขู่เข็ญ ใช้กำลังประทุษร้ายใช้อำนาจครอบงำผิดคลองธรรม หรือใช้วิธี ข่มขืนใจด้วยประการอื่นใด ต้องระวางโทษจำคุกตั้งแต่หนึ่งปีถึงสิบปี และปรับตั้งแต่สองพันบาทถึงสองหมื่นบาท
ผู้ใดซ่อนเร้นบุคคลซึ่งถูกพาไปตามวรรคแรก ต้องระวางโทษเช่น เดียวกับผู้พาไปนั้น
"ความผิดตาม มาตรานี้ เป็นความผิดอันยอมความได้"
คดีข่มขืนจะ+ความผิดต่อเสรีภาพด้วย
มาตรา 310 ผู้ใดหน่วงเหนี่ยวหรือกักขังผู้อื่น หรือกระทำด้วยประการ ใดให้ผู้อื่นปราศจากเสรีภาพในร่างกาย ต้องระวางโทษจำคุกไม่เกินสามปี หรือปรับไม่เกินหกพันบาท หรือทั้งจำทั้งปรับ
ถ้าการกระทำความผิดตามวรรคแรก เป็นเหตุให้ผู้ถูกหน่วงเหนี่ยวถูกกัก ขัง หรือต้องปราศจากเสรีภาพในร่างกายนั้นถึงแก่ความตายหรือรับอันตราย สาหัส ผู้กระทำต้องระวางโทษดังที่บัญญัติไว้ใน มาตรา 290 มาตรา 297 หรือ มาตรา 298 นั้น

5. นี่ด้วย
    18-11-2005, 04:05:57   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาตรา 309 ผู้ใดข่มขืนใจผู้อื่นให้กระทำการใด ไม่กระทำการใดหรือ จำยอมต่อสิ่งใด โดยทำให้กลัวว่าจะเกิดอันตรายต่อชีวิตร่างกาย เสรีภาพ ชื่อเสียงหรือทรัพย์สินของผู้ถูกข่มขืนใจนั้นเองหรือของผู้อื่น หรือโดยใช้ กำลังประทุษร้ายจนผู้ถูกข่มขืนใจต้องกระทำการนั้น ไม่กระทำการนั้น หรือจำยอมต่อสิ่งนั้น ต้องระวางโทษจำคุกไม่เกินสามปี หรือปรับไม่เกิน หกพันบาท หรือทั้งจำทั้งปรับ
ถ้าความผิดตามวรรคแรกได้กระทำโดยมีอาวุธ หรือโดยร่วมกระทำ ความผิดด้วยกันตั้งแต่ห้าคนขึ้นไป หรือได้กระทำเพื่อให้ผู้ถูกข่มขืนใจทำ ถอน ทำให้เสียหาย หรือทำลายเอกสารสิทธิอย่างใดผู้กระทำต้องระวาง โทษจำคุกไม่เกินห้าปี หรือปรับไม่เกินหนึ่งหมื่นบาท หรือทั้งจำทั้งปรับ
ถ้ากระทำโดยอ้างอำนาจอั้งยี่หรือซ่องโจร ไม่ว่าอั้งยี่หรือซ่องโจรนั้นจะ มีอยู่หรือไม่ ผู้กระทำต้องระวางโทษจำคุกตั้งแต่หนึ่งปีถึงเจ็ดปีและปรับ ตั้งแต่สองพันบาทถึงหนึ่งหมื่นสี่พันบาท

ทั้งหมดนี่คือที่คุณต้องโดน ลองไปบวกลดโทษเอาเองละกาน ข่มขืนครั้งนึง อนาคตคุณก็หมด

6. zoltan118 (0)
Mail to zoltan118

18-11-2005, 07:52:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
-*- ผมอยู่ เอแบค อ่ะ เห็นจนชินตาแล้ว
7. heronight (0)
Mail to heronight

18-11-2005, 08:02:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มียังไง ก็เอาไปเหอๆดีก่า อย่าเรื่องมาก ปิดไฟ มานก็มองไม่เห็นหน้าแล้ว ทนๆๆ เอา ดีก่าไปขมข่นเยอะ
8. PoLice
    18-11-2005, 09:51:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมว่าคุณไปหาสาวที่เค้าขายบริการดีกว่าเอาอนาคตของตัวคุณเองไปเสี่ยงกับเรื่องแบบนี้นะ สาวๆที่เค้าให้บริการเดียวนี้มีเยอะแยะไปหมดครับแล้วแต่ว่าคุณจะเลือกแบบไหนขอแค่คุณย่อมจ่าย ผมเคยเจอเด็กนร ชายมาเสนอขายถึงร้าน เพราะผมทำร้านเกมส์ เค้ามาบอกเลยว่าพี่ๆสนเด็กพาณิชย์ไหมทั้งวัน3000 พาเที่ยวได้ ประมาณนี้ครับ
ที่เขียนมาไม่ได้มาเป็นเอเย่นหรือจะขายอะไรนะครับ แค่ไม่อยากให้คุณเสียอนาคต ความต้องการธรรมชาตินะครับทุกคนต้องมีแต่คนต้องรู้จักวิธีระบายออกและผ่อนคลายที่เหมาะสมด้วยครับ
แต่ก้ดีนะครับที่คุณกล้าพูดตรงๆ แต่อย่าไปทำแบบที่คุณคิดเลยครับ คุณเองอาจจะเสียอนาคต และลองสมมุติดูนะครับว่าถ้าผู้หญิงคนนั่นเป็นน้องคุณบ้าง หวังว่าคุณคงเข้าใจนะครับ

9. fuso (0)
Mail to fuso

18-11-2005, 13:26:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เห็นแฟนคนอื่นทำไมมันน่า.......นัก
แต่พอมามองแฟนตัวเอง ยังไงๆ มันก็ชินตา (แต่มันก็สวยในสายตาคนอื่นเหมือนกันนะ)

น้ำลายหก

10. 12789 (0)
Mail to 12789

18-11-2005, 20:37:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อย่าเลยนะคะ คูณน่าจะลองคิดถึงใจเขาใจเราบ้างสิคะว่าถ้าคุณเป็นผู้หญิงคุณจะรู้สึกอย่างไรถ้าจะทำอะไรก็ขอให้ไปหาหญิงขายบริการดีกว่าค่ะ
11. voltzmaster (0)
Mail to voltzmaster

18-11-2005, 20:41:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมอยู่เอแบค เห็นจนชินแล้ว แต่อย่าไปทำเขาเลย เขาไม่รู้เรื่องอะไร
12. กุช๊อบชอบ
    18-11-2005, 22:16:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เย.ดแมร่งเลยพอติดคุกก้อช่างแมร่งเอาให้ลงหนังสือพิมเลยนะสาด
กุอยากดูปั้มcdขายเลยดิแสด กุส่งเสริมให้เย.ดแมร่งเลย

13. jnozine
    18-11-2005, 22:19:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ทำไปเลยครับ เราตัดสินใจแล้ว ไม่มีไครผิดครับ เขาตั้งใจใส่โชว์ เอ็กซ์ๆ แบบนี้ เราตีเจตนาเขาได้อย่างเดียวครับ ล่อราคะ จัดการเลยพี่น้อง ขอสักการะ

14. กุช๊อบชอบ
    18-11-2005, 22:21:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต้องงี้สิ คนบนหัวผมพูดได้ดี จัดการเย.ดตูดเลย
15. เหอๆ
    19-11-2005, 01:10:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้าจะทำจริงๆ เตรียมกล้องวีดีโอไปด้วยนะ ขอชัดๆ

ทำเสร็จเอาไปขายก่อน ให้มันปั้มเยอะๆ ผมจะดูขอ ที่หน้าตาดีๆนะ

16. __dvb__ (0)
Mail to __dvb__

19-11-2005, 09:33:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
วู๊ !! บอกให้เอาบุญนะใอ้น้อง ข่มขืนนะมันไม่เร้าใจ(หรืออาจจะ) ต้องสมัครใจเดะ รับรอง

อัดไป เด้งสวนๆ

คิดแล้วเสียววววววว

(ป.ล. กุไม่แนะนำให้ข่มขืนนะ )

17. hotmale (0)
Mail to hotmale

19-11-2005, 13:02:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ข่มขืนได้ทีเดียว แต่จีบติดได้ xx กันข้ามปี คิดเอาเอง
18. ชอบจัง
    19-11-2005, 14:58:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กรูชอบ จขกท ว่ะ แมร่งตรงดี.
19. CrazyMonkey (0)
Mail to CrazyMonkey

19-11-2005, 16:29:51   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใจเย็นพี่ชาย ติดคุกที นี่อดไปอีกหลายปีเชียวนะ คิดดีๆ
แต่ถ้าไม่ไหวจริงก็ ตามสบาย

20. -*-
    19-11-2005, 23:22:57   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
การแต่งตัวของพวกเค้าทำให้นายอยากก้อจิงอยู่
แต่ลองย้อนกลับไปดูตัวเอง ถ้าแฟนนายโดนข่มขืนมั่งมั่งนายจารู้สึกยังไง
หรือถ้าไม่รู้สึกให้ลองนึกกลับไปดูแม่ของนาย ทำอารายหนะคิดให้ดีก่อน
คุกไม่ได้มีไว้ขังหมา

21. นายสัตว์
    19-11-2005, 23:48:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ้า.ยเ!้.ยจขกท เมิงไปทำเค้า ยอมติดคุก กุว่าเมิงโดนเย.ดตูดแน่แสดดดดด พวกขี้คุกมันเเห็นเมิง..มันคงนึงถึงตูดขาว ๆ 555 คิดให้ดีแสดดด
22. paradidle (0)

Mail to paradidle

20-11-2005, 00:03:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มืงเด็กรามเหรอวะ?
หรือว่าหัวเกรียนแถวนั้น?
กุก็เด็กเอแบค ไม่แย่กว่ามืงเหรอ กรั่กๆๆ
เห็นทุกวันทั้งวัน

23. Hacker
    20-11-2005, 00:27:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ดู ip แล้ว น่าจะเป็นของ วิทยาลัย เซ็นเทรซ่า น่ะคับ

แต่ไส่กะโปรงยาวๆผมก็ไม่ค่อยรู้สึกอาไรหรอกน่ะคับ ท่าสวยก็แค่อยากจีบ แต่ไส่สั้นแล้วขา ขาว เนียน แบบนี้น่ะ เห็นแล้วมันไม่อยากจีบ แต่อยาก ร่วมพศ อ่ะ เห่อๆ

24. แฟนกุเด็กเอแบค
    20-11-2005, 03:35:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากบอกว่า เมียกุก้ออยู่เอแบค สุดยอดเลย
ผมลองไปจีบดู ก้อติดนิ ไม่บอกก้อรู้ว่าสุดยอดเเค่ไหน

25. ww
    21-11-2005, 05:29:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใครขุดกระทู้นี้ขึ้นมาอีก ขอให้พอตาย ฉิบหายทั้งตระผมล กระทู้แบบนี้ฝ่าฝืนศีลธรรมของประชาชน ปล่อยตกไปเถอะครับ อย่าไปสนับสนุนเด็กโง่ๆที่คิดจะสร้างปัญหาให้สังคม เดาว่าที่เขาคิดแบบนี้คงมีปัญหาทางบ้าน ไม่ก็ไม่ค่อยได้รับการอบรมสั่งสอนจากพอและแม่
26. กุช๊อบชอบ
    24-11-2005, 18:39:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
25. ww
(Non member) 21-11-2005, 05:29:32 [Edit message]
--------------------------------------------------------------------------------
ใครขุดกระทู้นี้ขึ้นมาอีก ขอให้พอตาย ฉิบหายทั้งตระผมล กระทู้แบบนี้ฝ่าฝืนศีลธรรมของประชาชน ปล่อยตกไปเถอะครับ อย่าไปสนับสนุนเด็กโง่ๆที่คิดจะสร้างปัญหาให้สังคม เดาว่าที่เขาคิดแบบนี้คงมีปัญหาทางบ้าน ไม่ก็ไม่ค่อยได้รับการอบรมสั่งสอนจากพอและแม่
(นายควายเขาอุตส่าห์มาหาคำปรึกษาไปว่าเขาโง่นายควายไม่รู้เรื่องเ!้.ยไรยังจะพูด)

27. กามมมมมมมมมมมม
    30-11-2005, 15:16:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ดูหนังโป้ช่วยตนเองเถอะพี่
28. Mibushinray (0)

Mail to Mibushinray

05-01-2006, 19:49:57   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ออกมาพูดกันตรงๆ ด่าไม่ลงแฮะ

ผมว่าพี่ไม่ควรข่มขืนนะคับสงสารเขาT^T

29. auae (0)
Mail to auae

05-01-2006, 22:25:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยู่ในคุกแค่7วัน เจ้าก็จะร้องหาแม่ มันไม่สนุกหรือแบบว่าอยู่แบบตัวใครตัวมันหรอกนะ ไม่มีพวกอยู่ในนั้นละก็ขอบอกไปเปงขี้ตีนในนั้นแน่ๆ
ปล.คำว่า"คุก"ของผมนี้หมายถึงเรือนจำนะคับไม่ใช่ในโรงพัก แล้วผิดคดีแบบนี้จะถูกส่งไปแดนควบคุมคดีเดียวกัน แล้วคิดเอานะคับพวกหื่นอยู่ด้วยกันอะไรจะเกิดกับประตูหลังคุณ ( คราวนี้ละก็กำใดใครก่อ กรรมนั้นย่อมตามสนองแต่กรรมของคูณมันจะไม่ได้เกิดคราวเดียวหรอกนะ) ถ้ายังคิดจะทำอยู่คิดใหม่ซะ

30. foremost (0)
Mail to foremost

06-01-2006, 03:13:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อืมมม กรณีแบบนี้ต้องบำบัดคับ

ชักเว่าๆๆๆๆๆๆ

ก๊าก...กรั่กๆๆๆๆๆ

31. tongc3 (0)
Mail to tongc3

06-01-2006, 03:22:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ซักว่าวไปก่องเถอะ คริๆ ว๊าก...ก๊ากๆๆๆๆๆ
ๆๆๆๆๆๆ
ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

[1] [2] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: