---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 02:57 ของวันที่ 24/10/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Half-Life (Clan) (หน้าที่ 1/1)
อยากได้รูปโป๊คนแก่
0. คนอยากจัด
(Non member)
บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    15-07-2001, 09:51:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

อยากได้ๆๆๆๆ โพสเร็ว
1. โรคจิต
    15-07-2001, 11:38:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เงี่ ย น มาก เลย หรอ รอ แป๊ บ เ ด๋วจ ะ หา ให้
2. [-Globe-] BA
    16-07-2001, 17:13:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีด้วยเหรอ
3. [ปากจัด]ชอบด่า
    16-07-2001, 17:16:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ดูแม่มึ.งแทนดิ
4. [ALLiBaBa]Aliho (0)
Mail to [ALLiBaBa]Aliho

17-07-2001, 11:25:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แก่ป่ะ??heehee
5. 220turbo@i-kool.com
    05-08-2001, 14:37:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

[-globe-] BA or [-globe-] Komuro

ถาม จริงนะ ตอบแบบลูกผุ้ชายด้วย ทำไมถึงต้อง BANN ผม

ผม เล่น server คุณ แล้วผมเคย cheat เหรอ ถึงมา BANN

แล้วทำไม ไม่ bann คน cheat ล่ะ ทีแรกนึกว่า BANN ผิด

ผมก็เข้าใจนะ แต่เมื่อคืนผมโดน BANN ทุก server ของ

globe เลย ดังนั้น อยากถามว่า

1.ไม่พอใจอะไรผม ?

2. คุณแน่จริงจะออกมาตอบผมไหม ?

คุณตอบผมแบบ ส่วนตัวก็ได้ 220turbo  i-kool.com

หรือ (02)551-3453 ผมมันก็แน่พอตัวนะ มาทำอะไรลับหลัง

มันข้องใจครับ ไม่อยากให้เล่น น่ะ ให้บอก

[RsU]Dr.SCHRICK

6. [-globe-] BA (0)
Mail to [-globe-] BA

07-08-2001, 14:09:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อื้ม ถ้าเล่น Wallhack หรือว่า cheat อ่ะ ก็ไม่ค่อยว่าอะไรหรอกนะ แต่ cheat บางอย่างก็รับไม่ได้อ่ะ เล่นแล้วมันไม่หนุก ขอร้องจะเล่น wallhack อ่ะ อย่ายิงทะลุกำแพง ได้โปรด รำคาญ คนอื่นเค้าอยากเล่นบ้างว้ อ ย....
ปล. ผมไม่ได้เป้นคนแบนนะ อิอิ

7. 220turbo@i-kool.com
    07-08-2001, 20:06:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

อะไรวะ...!!!
เฮ้ย.... อะไร ที่คุณว่า cheat หมา.....(ย)ถึง
ใครมิทราบ ผมนะไม่โกงใครหรอกคุณ เล่น
counter ได้ rank 1 ไม่ทำให้ผมครองโลกได้หรอกนะ
ผมก็แค่อยากรู้ กับอยากมีเพื่อนใหม่ ไปดู rank สิ
ถ้า cheat อันดับคงไม่อยู่ที่ 200 กว่าๆหรอก เออนี่ แล้ว
รู้ไหมล่ะ ว่าใครแบน แล้วถ้า ไม่รบกวนจนเกินไปนะ
ขอ e_mail Komuro หน่อยนะ ขอบคุณไว้ล่วงหน้าเลย

[RsU]Dr.SCHRICK

8. [-globe-] TKD
    08-08-2001, 05:16:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทางทีม Admin ได้ติดตามดูรูปแบบการเล่นของ พวก Cheat แล้วระยะนึง ถึงได้แน่ใจและทำการ BAN และเป็นไปได้ถ้าผู้เล่นบางคนให้ CD-KEY กับคนอื่น หรือใช้ CD-KEY ร่วมกัน แล้วคนนั้นทำไป Cheat ก็จะทำให้ CD-KEY นั้นไม่สามารถถูกนำมาใช้ที่ Server ที่โดน Ban ได้อีกตรอดไป จนกว่าจะมีการเอา CD-KEY ที่โดน BAN ออก
ถ้าคิดว่าตัวเองไม่ Cheat จริงก็ติดต่อกลับมาได้ครับที่
http://globe.thaiwebmaster.net/webboard/viewtopic.php?topic=2&forum=2&0
ทางทีมงานจะจัดการ Remove Banlist ออกให้ เพราะใจจริง ทีมงานก็ไม่อยาก BAN ใครซักเท่าไร เพียงไม่ต้องการให้ พวก Cheat มาสร้างความเดือดร้องให้กับผู้เล่นทั่วๆไปเท่านั้นเอง

9. sorrow (0)
Mail to sorrow

08-08-2001, 21:49:57   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
so F U C K those cheater!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: