---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 06:01 ของวันที่ 25/09/2017
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Pramool Discussion (หน้าที่ 1/1)
+ ปรับกลับให้เรียงสินค้าทั้งหมด ตามวันลงประกาศ +
0. webmaster (1)

Mail to webmaster

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    01-04-2011, 02:11:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ปรับให้
http://www.pramool.com/cgi-bin/auction.cgi?[ชื่อLogin]&&un
เรียงตามวันเปิดประมูลเหมือนเดิมครับ

ถ้าสมาชิกท่านใดต้องการให้เรียงตามวันปิดประมูลเหมือนใน My Pramool ให้เพิ่ม &end เข้าไปด้านหลัง
http://www.pramool.com/cgi-bin/auction.cgi?[ชื่อLogin]&&un&end

::

Modified on: 01-04-2011, 02:13:07

1. luzifermaru (1056)
30-up

Mail to luzifermaru

01-04-2011, 18:21:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รับทราบครับ อันนี้เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับที่ให้เลือกได้ทั้ง 2 อย่างคาดว่าคงสะดวกสบายขึ้นเยอะครับ แต่ว่าปัญหาหลักๆที่ท่านสมาชิกหลายๆท่านต้องการแบบเดิมนั้นผมว่าเป็นเรื่องของรายการสินค้าที่บิดไว้มากกว่าครับว่าอยากจะให้มันขึ้นโชว์เหมือนกับของเดิม ที่มีรายการสินค้าที่ลงประมูลไว้ และก็มีรายการสินค้าที่ ได้เข้าร่วมประมูล อยู่ข้างล่างครับ น่าจะเป็นสิ่งที่ต้องการมากกว่า ในส่วนของรายการสินค้าที่เปิดประมูลนั้น ก็เห็นควรว่าให้มีทั้ง 2 อย่างทั้งแบบที่ให้เลือกวันที่ลงประมูล และอีกแบบคือ ให้เลือกตามเวลาที่ปิดประมูล อันนี้เห็นด้วยสุดๆ ขอบพระคุณมากครับ ที่ช่วยแก้ไขและนำสิ่งดีๆมาเพิ่มเติมมาให้กับสมาชิกทุกท่านครับ
2. shinnas1 (4742)
30-up

Mail to shinnas1

01-04-2011, 20:30:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอบคุณมากครับ หายมึนกันซักที
3. pitiya (787)
30-up

Mail to pitiya

01-04-2011, 21:52:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ในMy Pramool ปุ่มจัดเรียงตามวันปิดประมูล ปุ่มจัดเรียงตามรายชื่อผู้ขาย ไม่สามารถใช้งานได้ค่ะ กดแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยค่ะเวปมาสเตอร์ ใช้ได้แต่ปุ่มลบรายการสินค้าอย่างเดียว
4. blue_magarita_shop (366)
30-up

Mail to blue_magarita_shop

01-04-2011, 23:48:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ที่อยากได้เหมือนเดิม คือเหมือนเดิมก่อนที่จะเปลี่ยนตั้งแต่แรก วันนี้เปิดหน้าบันทึกมามึนจัด อยากให้โชว์รายการที่บิด แอบอยากรู้ว่าพ่อค้าแม่ค้าบิดไรมั่งจะได้ไปแย่ง เอ๊ยไม่ใช่ จะได้ไปช่วยอุดหนุน 55 เรียงวันปิดก็โอนะจะได้ไม่ต้องกดดูว่าอะไรใกล้ปิดแล้ว แต่ขอให้โชว์รายการที่บิดเหมือนเดิม
5. pinky_shoot (39)
5-14

Mail to pinky_shoot

02-04-2011, 02:58:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตอนนี้ จะให้มันเรียงตามวันหมดประมูล ก็ยังทำไม่ได้เลยคะ ปุ่มอื่นๆ ใช้ไม่ได้แล้ว มึนยิ่งกว่าเก่าอีกนะคะ

ตอนที่ยังไม่แก้อะไรเลย ก็แค่ลงไปข้างล่าง ใส่ password แล้วก็กด Order By End ก็เรียงให้

ต่อมา พอแก้ แล้วก็กลายเป็นไม่ต้องกด แค่เลื่อนลงไปดูก็พอ เพราะเรียงให้แล้ว

แต่ตอนนี้ มันไม่สามารถเรียงได้เลยว่าตัวไหน ใกล้มหดเวลาประมูลแล้ว มีแต่ต้องดูด้วยสายตาตัวเองเอาทั้งนั้น

ปวดหัวมากกว่าก่อนๆ อีกนะคะ

6. titipongdaduang (312)
30-up

Mail to titipongdaduang

02-04-2011, 09:07:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากให้ช่วยแก้ไขปัญหาเวปล่มเข้าไม่ได้ด้วยนะครับ

ตั้งแต่วันศุกร์ 1-เสาร์ที่ 2 /54 เวปยังเข้าไม่ได้เลยครับ

ผมอยากได้สินค้าที่บิดวันศุกร์ แต่ไม่รู้เลยว่าใครได้ไป

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: