---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 03:09 ของวันที่ 25/11/2017
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Pramool Discussion (หน้าที่ 1/1)
อยากให้โชว์รูปภาพ พร้อมกับหัวข้อประกาศสินค้าด้วยคะ
0. yangsung_55 (25)
5-14

Mail to yangsung_55

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    28-09-2006, 07:50:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

คือ เล่นเว็ปนี้มาหลายปีแล้ว อยากมาเสนอข้อคิดเห็นบ้างคือว่า
อยากให้เว็ปประมูลเพิ่มโชว์รูปภาพหน้าหัวข้อประกาศบ้างค่ะ
เราไปเห็นจากเว็ปอื่นๆมา รู้สึกว่าดีเพราะไม่ต้องเสียเวลาคลิ๊กเข้าไปดู
ไม่ต้องใช้เวลามาก เวลาที่เราเห็นรูปตอนที่โชว์แล้วถ้าสนใจจริงๆก็จะ
คลิ๊กเข้าไปดูอีกทีอันนี้เราว่าดีกว่านะคะ อย่างไรอยากให้เว็ปประมูล
ช่วยเอาไปพิจารณาหน่อยนะค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

1. GM____008 (0)
Mail to GM____008

28-09-2006, 07:58:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หยงมาทำให้น้องเค้าดิ

2. natkakad (189)
15-29

Mail to natkakad

28-09-2006, 10:42:57   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ก่ะดีนะคะ
3. ido (245)
15-29

Mail to ido

28-09-2006, 16:28:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ก็ดีค่ะเห็นด้วยนะ แต่ถ้าให้ดีอยากให้โชว์ชื่อผู้ขายไปด้วยเลย เพราะ
บางคนเอาประกาศเดิมมาลงแต่ไม่ยอมแก้ชื่อหัวข้อ เราก็นึกว่าคนนี้
ขาย พอมาดูชื่อ เป็นคนอื่นซ่ะงั้น

4. shooter_mvp (168)
15-29

Mail to shooter_mvp

28-09-2006, 21:42:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่เอาโชว์รูปน่ะครับ เห็นใจคนเน็ตช้าเถอะครับ หนีมาหลายเวปละ อยากได้โหลดเร็วๆครับ เวลาประมูลของสำคัญจะได้refreshทันตอนใกล้จบ
5. viwi (150)
15-29

Mail to viwi

04-10-2006, 17:29:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่เอารูปอะค่ะ ไม่งั้นมันมีหลายหน้าเกินไป
6. kwangkwang (534)
30-up

Mail to kwangkwang

05-10-2006, 14:18:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เห็นด้วยค่ะ

หากไม่ต้องการเห็นรูปก็ทำแบบใน อีเบย์ ไงค่ะ ไม่ต้องเข้าแกลลอรี่ไง

จะได้ดูตั้งแต่เปิด ไม่ต้องคลิ๊ก ๆ

7. bee1974 (184)
15-29

Mail to bee1974

05-10-2006, 16:04:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากให้มีแสดงชื่อผู้ขายครับ เพราะว่าคงไม่มีใครจะเข้าไปดูสินค้าที่ลงประกาศทุกหัวข้อ นอกจากจะดูที่สนใจ หรือที่บิดไว้แล้ว เท่านั้น
ถ้าดูหน้าหลักรวมๆแล้วมีชื่อผู้ขายโชว์นะครับ
1 จะได้รู้ว่าใครเป็นคนขาย(มันแน่อยู่แว้ววว)
2 เอ...ชื่อนี้เคยโกงเราไปนี่นา มาลงอีกละเตือนเพื่อนๆดีกว่า
3 โอ้..ชื่อนี้คนขายเจ้าประจำนี่นาต้องดู ๆ สินค้าดี
4 ชื่อนี้ไม่ชอบเลยเกลียดมั๊ก ๆ ดีนะที่รู้ก่อนเกือนเข้าไปแล้วมั๊ยล่าะ
5 คนนี้มีสินค้าเยอะจัง (..ก้อรู้ได้เห็นมะ )
และอื่นๆ อีกมากมาย ยังคิดมะออกตอนนี้
ส่วนรูป ไม่ต้องก้อได้ครับ เพราะอ่านแค่หัวข้อก้อเห็นภาพคร่าวๆแล้ว
ถ้าสนใจก้อคลิกเข้าไปดู หรือยิ่งกว่านั้น บิดเอามาเป็นของเราซะ อิอิ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: