---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 01:58 ของวันที่ 31/10/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
ไม่เข้ากลุ่ม (หน้าที่ 4/9)
< หน้าที่แล้ว [1] [2] [3] [4] [5] [6] [7] [8] [9] หน้าถัดไป >
แหล่งรวมของเถือน~~
96. KingXXX (0)
Mail to KingXXX

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    27-06-2005, 17:35:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
sdggadfsdgssdgaasdgasdg
File attach: 70.jpg (33 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: 70
97. KingXXX (0)

27-06-2005, 17:36:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
KingXXX
File attach: 71.jpg (24 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: 71
98. KingXXX (0)

27-06-2005, 17:36:51   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
72asfasfasffasasf
File attach: 72.jpg (54 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: 72
99. KingXXX (0)

27-06-2005, 17:37:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
asfasfsfaasf
File attach: 73.jpg (50 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: 73
100. KingXXX (0)

27-06-2005, 17:37:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
sdagagsdasdggasd
File attach: 74.jpg (25 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: 74
101. KingXXX (0)

27-06-2005, 17:37:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
75sfafasfasfasfsfa
File attach: 75.jpg (20 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: 75
102. KingXXX (0)

27-06-2005, 17:38:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
asfasfasfasfsafsfasf
File attach: 76.jpg (33 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: 76
103. KingXXX (0)

27-06-2005, 17:38:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
fsdgsdgsdgsdg
File attach: 77.jpg (26 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: 77
104. KingXXX (0)

27-06-2005, 17:38:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
asdgsdgasdgdgasasdg
File attach: 79.jpg (29 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: 79
105. KingXXX (0)

27-06-2005, 17:39:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
78 วะ ลืม
File attach: 78.jpg (20 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: 78
106. KingXXX (0)

27-06-2005, 17:41:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
gasddgssdgsdgasdg
File attach: 80.jpg (23 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: 80
107. KingXXX (0)

27-06-2005, 17:42:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
81 aslfjklasfjlaskfj
File attach: 81.jpg (81 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: 81
108. bank_jaba (0)
Mail to bank_jaba

28-06-2005, 19:04:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
sadsfdhgjhkljlkj;lk;lk;'kl'

(คำเตือน: มีมิจฉาชีพปล่อยโปรแกรม Spy (ดักคีย์บอร์ด) ในไฟล์ .exe โดยที่โปรแกรม Anti-Virus ตรวจไม่พบ ไม่ควรรันโปรแกรมที่ไม่น่าไว้ใจ (bot,2id) สามารถตรวจหา Spy ที่ฝังตัวในเครื่องโดยใช้โปรแกรม จาก http://www.safer-networking.org/en/mirrors/index.html
File attach: 11037.zip (204 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

109. KingXXX (0)

01-07-2005, 18:50:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
“หวัดดี ค่ะ ครู” ด้วยความตกใจที่จู่ๆออกมาจากห้องน้ำ ก้อเจอเด็กสาวมานั่งรอ ทำให้ ครูชัย รีบยกมือไหว้
และบังเอิญผ้าขนหนูที่สวมใส่ไว้หลวมๆ ก็หลุดลงไปเขาไม่อายหรอก ก้มลงดึงผ้าขึ้นพันกาย ช้าๆ ด้วยนายจู๋เขา
แม้ตอนนี้จะเ!่ยว เพราะเขาเพิ่งชักว่าว ออกมาจากห้องน้ำ ทว่ามันยังใหญ่น่าดู เด็กสาว ชื่อ อ้อย เห็นเต็มตา
แต่แกล้งก้มหน้าหนีทำเป็นไม่เห็นเสียดีกว่าทั้งที่แก้มร้อนวูบวาบขึ้นมา ด้วยความรู้สึกแปลกๆ และต้องสะดุ้งอีก
ครั้ง เมื่อครูชัยถามว่า “ มีธุระ อะไรกับครู หรือเปล่า “ “เออ หนูอยากให้ครูเก็งข้อสอบให้ค่ะ ตกปีนี้ไม่ได้เรียน
ต่อ แม่จะให้ให้ขายของ คุณครูต้องช่วยหนูด้วยนะค่ะ” ครูชัยถึงกับอึ้ง อยู่ในใจ คิดว่าเด็กคนนี้ น่าฟัดเสียจริง ดูซิ
จะเป็นไงเป็นกัน จึงเดินไปหยิบกระดาษข้อสอบออกมา ยื่นให้อ้อย พลางถามว่า “นี่เป็นข้อสอบใช่รึเปล่า” ใช่ค่ะ.
.ครูให้หนูเหรอ” เสียงตื่นเต้น “ ครูจะให้เธอ แต่ต้องมีข้อแม่นิดหน่อย “ “ข้อแม้ อะไรค่ะ” “ไม่..ไม่ ความจริงก็
ไม่มีอะไรอะไรหรอกเพียงแต่จะใช้ให้ทำอะไรหน่อยเท่านั้น ยังไงข้อสอบนี้ครูต้องให้กับศิษย์ที่ครูรักทุกคน” “ครู
จะให้หนูทำอะไรค่ะ” “หนูว่างรึเปล่า” “หนูว่างตลอด ค่ะ จะให้ทำอะไรค่ะ” “ง่ายนิดเดียวมาเข้ามาทางนี้” ครูชัย
เจ้าเล่ห์ นำเด็กสาวเข้าไปหลังบ้าน พอปิดประตู เขารีบดึงร่างสาวน้อย เข้ามากอด “ครู ครู..จะทำอะไรหนูคะ”
“ให้ครูแค่นี้.. ครูจะให้หนูสอบไล่ผ่าน สบายๆ เลย ได้เรียนต่อ “ “ครูหมายความว่า”“ถูกแล้ว เฉยๆนะจ๊ะหนูอ้อย”
ครูชัย ได้กลิ่นสาบสาว รีบจูบที่แก้ม ซอกคอเบาๆ เด็กสาวไม่ขัดขืน ครูชัยไม่ได้จูบแต่ปาก มือก็ล้วงเข้าไป ขยำ
นมต้มใหญ่ เกินวัย ของสาวน้อย ที่ในตอนแรกทำท่าจะขัดขืนอยู่เหมือนกัน แต่พอโดนบี้หัวนมเท่านั้นเข้า อ้อยก็
ตัวอ่อนระทวย เธออ้าปากให้ครูชัยเอาลิ้นสอดเข้าไปพันพัว ดูดลิ้นตอบสนองทันที ครูได้ที เลยยกตัวเด็กสาว ไป
ที่ เก้าอี้ รับแขกตัวโตนุ่มนิ่มทันที จากนั้นก็บรรเลงเพลงจูบอย่างถึงใจมือตอนนี้ก้อลูบนมลูบไล้เรื่อยลงไปที่ขอบ
กางเกงขาสั้น ล้วงผ่านขอบกางเกงใน ไปสัมผัสกับแคม! ที่เริ่มจะเอ่อน้ำใสๆออกมา ท่อนเนื้อของเขาลุกโด่ทัน
ที เขาเริ่มแกะกางเกงของเด็กสาวออก ปลดกางเกงในตัวน้อย รูดออกไปทางปลายเท้า อื้อหือ… เนินโคกทั้งขาว
น่าจูบเหลือเกิน ***เขาดีดตัวลอดชายผ้าขนหนูออกมา เข้าก้มลงเลียแคม! ทั้งสองของเด็กสาว จนร่าง อ้อยบิด
ตัว ด้วยความเสียว ที่เพิ่งเจอ หลั่งน้ำออกมาอีกมากมาย กางขารับลิ้นของครูอย่างหมดอาย พลางส่ายสะโพกไป
มา “โอยย . ครูขาาา หนูเสียว” “เดี๋ยว หนูจะ เสียวมากกว่านี้อีกนะ…” ว่าแล้ว ครูชัย ก้อจับท่อน***แทรกไปตรง
รอยแตก ช้าๆ อ้อยเสือกตัวหนีเพราะรู้สึกเจ็บ แต่ไม่พ้น ลำ***ของครู ค่อยๆเข้าไปในรูสวาท ของสาวน้อย “โอย
ยย…” สาวอ้อยร้องได้แค่นั้น เพราะไม่รู้สึกเจ็บอีกต่อไป ครูชัย แช่นิ่งๆ เขาเสียววาบไปตลอดทั้งลำ พลางเลิกเสื้อ
ยืดของสาวอวบอัดออกจากตัว ปลดยกทรงที่หุ้มห่อเต้านมสาวที่ใหญ่เกินตัวออกอีกชั้น พอมันเป็นอิสระ เขาก้อ
ก้มลงดูด ขยี้ทั้งสองเต้าอย่างเมามัน จนสาวอ้อยเงี่ยนขึ้นมาอย่างสุดใจ “หนูเสียวจังค่ะ ครูขาา” “แบบนี้แหละ ที่
เขาเรียกว่าเอากันเสียวอร่อย “ อูยยยย เหรอคะ ซีดดด เสียว !จังเลยคะครู อย่าขยับ ซิคะ” “ไม่ขยับแล้วจะมันส์
เหรอจ๊ะ” ครูชัยเริ่มขยับสะโพกกระเด้าทันที สาวน้อยครางเสียว แหกขาให้ครูได้กระเด้าอย่างเต็มที่ “โอยย
หนูจะ เยี่ยวแตกแล้ว…” ปล่อยมันออกมา อูยยย” ตัวครูเองก้อแทบไม่ไหว รู!ของเด็กสาวมันตอดรัดลำ***แน่น
ในที่สุด สาวอ้อยก้อเกร็งตัว ถึงจุดสุดยอด ครูชัยก้อรีบกระแทกเร่งเร็วถี่ยิบ บดขยี้เนินโคกเสร็จตามทันที หลัง
จากนั้น ก็พากันไปอาบน้ำ ชำระร่างกาย ครูชัยยืนอาบน้ำให้เด็กสาว ถูสบู่ไปทั่วร่างสาวอวบอัด จนลำ***ของเขา
นั้นลุกแข็งตลอดเวลา ส่วน หนูอ้อยก็แอบมองลำ***ของครูตลอดเหมือนกัน เธอรู้สึก อยากขึ้นมาอีก อดไม่ได้จึง

110. KingXXX (0)

01-07-2005, 18:50:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอื้อมมือไปกำลำ***ของครู แน่น “ครูขาาา….หนู…” ครูชัยรู้ดีว่าเธอเกิดอยากขึ้นมาอีกแล้ว เขาเลยใช้นิ้วบี้ติ่งเสียว
เด็กสาวมากขึ้น จนเธอแอ่นตัวตามมือ พลางบอกเด็กสาวว่า “หนูช่วยรูด มือไปด้วยซิ”เด็กสาวทำตามทันที ด้วย
หวังว่า ครูจะเอาเธออีกซักที น้ำเงี่ยนเด็กสาวทะลักทะลายออกมาเรื่อยๆ ปากครางกระเส่า มือเธอก็เร่งซอยลำ
***ของครู อย่างเมามัน ในที่สุด เธอก็เป็นฝ่ายถึงจุดอีกครั้ง ตัวเธอสั่นเป็นเจ้าเข้า เด็กสาวครางระงมด้วยความ
เสียวสุดๆ จนถึงสรรค์ แต่ครูชัย ยังไม่เสร็จ เขาชักมือออก กอดเด็กสาวแน่น “อาบน้ำแล้วไปกินข้าวกัน” ด้วย
ความไร้เดียงสา เด็กสาว อ้อยไม่รู้เลยว่าครูยังไม่เสร็จ “ให้ หนูอาบน้ำมให้นะคะ” เขายิ้ม “ตามใจ” “ทำไม มัน
ยังแข็งอยู่ละคะ ครู” “ก็มันอยากอีกนะซิ” เด็กสาวหัวเราะแล้วหยิบสบู่มาฟอกตัวให้เด็กสาวนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียว
เดินตามหลังครูชัย ออกมาจากห้องน้ำ ไปที่ห้องนอนพอเห็นเตียงนึกอยาก ถูก ! บนที่นอน จึงเข้าไปโอบข้าง
หลังครู เอานมถู อีกมือจับ***ของเขาชักว่าวให้ เขาทนไม่ไหวเพราะตั้งแต่ในห้องน้ำ เกือบจะออกแล้ว พอโดน
มือเด็กสาวจับ***รูดไปมา ถึงกับแอ่นให้เด็กสาว สาวมือ ผ้าขนหนูหลุดไปเมื่อไหร่ไม่รู้ “อูยย เสียวหัว หนูอม***
ให้หน่อย ซิจ๊ะ” “อมยังไงคะ” “มา ครูสอนให้” เขาหันกลับมา กดตัวเด็กสาวลงนั่งกับเตียง แอ่นลำ *** ไปที่ปาก
บาง ของ เด็กสาว “อม***ครู เหมือนเวลา กินไอติม นั้นแหละจ๊ะ” เด็กสาว ทำตามทันที ปากเธอดูดลำ***อย่าง
เมามัน “เลียไปด้วย เลียที่ไข่ ด้วยจ๊ะ” เขาสอนเสียงกระเส่า “ มา ครูจะดูด!ให้เธอด้วย “ ว่าแล้วก็เอนร่างนอน
ลงบนเตียง จับร่างเด็กสาวกลับตัวกลับหัว แหกขาจนเห้นรูแดงโบ๋ เขาเลียที่ซอกขาอ่อนก่อน มือก็ค่อยๆแหย่นิ้ว
แยงเข้าไปในรู “ซี๊ดดดดเสียวจังคะ ครูขา ”เด็กสาวร้องระงมมือก็ซอยท่อนลำยิกจนครูชัยตัวแอ่นคิดแก้เผ็ดโดย
อ้าปากอมติ่งเสียว แล้วดูดอย่างรุนแรงจนเด็กสาวส่ายก้นไปมาด้วยความสยิว ปากก็อมดูดลำ***ไป มือก็รูดขึ้นลง
ตอนนี้***ของเขาแข็งปั๋ง ดิ้นตุบๆอยู่ไปปาก ตอนนี้ไม่มีใครสอนใครแล้ว เป็นไปตามธรรมชาติ ขณะนั้น เด็กสาว
รู้สึกว่าน้ำเงี่ยน ของตัวเองปรี่ออกมาเต็มรู! ครูชัยก็เลีย ดูดจนหมด ซักพักครูชัยก็ลุกขึ้นแบะขาเด็กสาวออก จับ
ลำ***ถูไถติ่งเสียว ก่อนที่จะดันหัวถอกมุดเข้าไปในรูเยิ้ม เด็กสาวซึ่งบัดนี้เรียนรู้การเอากันจากครูมาหลายยกแล้ว
รู้งานแอ่นสะโพกรับทันทีทั้งคู่โหมกระเด้ากระเด้งเข้าหากันอย่างเมามัน ต่างคนต่างครางด้วยความเสียวที่มอบ
ให้แก่กัน “กระแทกแรงๆ..แรงอีกนิดคะ….ซี๊ด…เสียวดีเหลือเกินคะ ครูขา… หนูอยากให้ครูเอาหนูทั้งวันเลยได้มั้ย
คะ อูย..ซี๊ด…อร่อยจังเลย” แคม! ของเด็กสาว ปลิ้นเข้าออกตามจังหวะที่ครูชัยกระเด้าลำเข้าออกอย่างถี่ยิบแทบ
นับไม่ทัน “ครูขา…หนูไม่ไหวแล้ว……มันเสียว! เหลือเกิน……โอ้ววว” “ครูก็จะ เสร็จ…ซี๊ดด …. โอ้วว…น้ำครู…แตก
แล้ว..ว” พูดขาดคำ ก็กอดรัดเด็กสาว พลางซอยก้นกระเด้ารัวถี่ยิบครั้งสุดท้าย ก่อนส่งน้ำเงี่ยนพุ่งเข้าไปในโพรง
! เด็กสาวอย่างแรง จนเธอสะดุ้งตัวบดขยี้เนินโคกกับหนอกของครูหนุ่ม ออกตามครูไป เธอหลั่งน้ำชะโลมทั่วลำ
รู!ขมิบตอบ เป็นระยะ ๆ ด้วยความเสียวสุดยอด ทั้งคู่ต่างกอดก่ายร่างกันไปมา อยู่บนเตียงนั้นเอง และ ไม่ใช่
พียงแค่ครั้งนี้ ทั้งสอง ยังตักตวงความสุขด้วยกันอีกหลายยก จบ

111. KingXXX (0)

01-07-2005, 18:52:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องใหม่ๆ

หวัดดีครับ เพื่อนๆ ผมเองเป็นคนลำปาง ได้เข้ามาเรียน ในตัวเมืองเชียงใหม่ ก็มาอาศัยอยู่กับน้าเกษม กับ
น้าสะใภ้ ชื่อน้าต้อย น้าเกษม ของผมเขาทำงานเกี่ยวกับการขนส่งสินค้า บางทีไม่ได้กับบ้านนานๆน้าทั้งสองเขา
ไม่มีลูก เพราะว่าน้าเกษม เขาเป็นหมัน ทั้งคู่เพิ่ง30แท้ ๆ วันหนึ่งผมกลับมาจากวิทยาลัย ก็ประมาณช่วงทุ่ม
กว่าๆ กะว่าจะไปอาบน้ำซะหน่อยเพราะเพิ่งเล่น กีฬามาเหนื่อยๆ พอดีเดินผ่านห้องน้า ผมดันไปเห็นอะไรที่ไม่
ควรเห็นเข้า ผมมองเข้าไปในห้องของน้า เห็นน้าต้อยกำลังนอนอยู่ ถอดเสื้อผ้าออกจนหมด มองเห็นนมของแก
ขาวและสวยมาก มือนึงจับนมและเค้นไปมา ส่วนอีกมือนึง อยู่กับเจ้าเครื่องสั่นๆ ซึ่งยัดเข้าไปในรูของแก เนิน
สวาทของน้าต้อยดูแล้วทำให้ผมเกิดอารมณ์มาก แต่ก็ทำให้ผมยืนดูอยู่นานเลยทีเดียว พอดีน้าต้อยแกรู้สึกตัวหัน
มามองผม ผมเลยรีบขอโทษขอโพยเป็นการใหญ่ น้าแก บอกไม่เป็นไร แต่กลับชวนผมเข้าไปหาผมนั่งลงข้างๆ
น้าต้อย น้าแกจับมือของผมไปวางไว้ที่นมของแก ผมกลัว น้าเกษม แกจะกลับมาเห็นเข้าเลยรีบชักมือกลับ น้า
ต้อยแกบอกว่าน้าเกษมเขาไปส่งของที่กรุงเทพ อีกสี่-ห้า วันถึงจะกลับ แล้วแกก็คว้ามือผมไปวางที่เนิน!ของแก
มันมีน้ำชุ่มออกมา นายหนูของผมตื่นตัวทันทีเลย จากนั้นน้าต้อยก็ไซด์ตามตัวของผมจนมาถึงที่นายหนูของผมแก
ค่อยๆ เอาเข้าปากแล้ว อม รูดขึ้นๆลงๆ จนผมเกือบจะเสร็จก่อน แล้วแกบอกว่าทีนี้ลองทำให้น้าบ้างซิ นายผมมัน
ก็ไม่เคยนะ เคยแต่ชักว่าวเอง กับอาศัยดูหนังโป๊ ตามบ้านเพื่อน ก็เลยจำมาใช้บ้าง ผมค่อยๆไซด์ น้าต้อยตั้งแต่
คอลงมา เลียหัวนมของน้าต้อยที่ชูชัน และใหญ่มากๆ ( ผมนี่ อิจฉา น้าเกษม จริงๆ) น้าต้อยแกครางเบาๆ แล้ว
ผมก็ค่อยเลียลงมาจนถึงเนิน!ของแก ผมไม่รอช้าเลียเม็ดเสียวของแก ทั้งดูด ทั้งเลีย จนแกครางและดิ้นเบาๆ
น้ำเงี่ยนของแกค่อยไหลออกมา จนน้าแกบอกว่าไม่ไหวแล้ว เอาใส่เถอะมีเหรอจะรอช้าผมรีบเอาเจ้าหนูของผม
ยัดเข้าไปทันที !น้าต้อย ดูดตุบๆ ผมค่อยๆขยับ แต่ว่ารู้สึกเจ็บที่หัวนิดๆ แต่ก็พอทน ผมเล่นกับน้าซะหลายท่า
น้าแกทำหน้าเหยเก ร้องคราง ผมก็ยิ่งซอย จนผมทนไม่ไหวหลั่งน้ำกามในรูของน้าต้อย ผมกลัวว่าน้าจะท้อง แต่
น้าบอกไม่เป็นไร เพิ่งหายจากเป็นเมนส์ กำลังเงี่ยน แต่พอดีน้าเกษมไม่อยู่ เลยต้องช่วยตัวเอง น้าแกชมผมว่า
ผมเก่ง และหลังจากนั้นเวลาน้าเกษมไม่อยู่ ผมก็จะเล่นเสียวกับน้าต้อยบ่อยๆ ติดใจไปอีกนานเลย

112. KingXXX (0)

02-07-2005, 15:10:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาแล้วอีกเรื่อง

หลายๆ คนคงจะมีความฝันที่อยากจะได้สาวสวย หุ่นดี อย่างแอร์โฮสเตสมาควงเป็นแฟน
บุคลิกทำให้บรรดาแอร์โฮสเตสหลายๆสายการบินเป็นที่ประทับใจและชื่นชมอยู่เสมอ
แอ๋มก็เป็นสาวคนนึงค่ะ ที่มีบุคลิกรูปร่างและหน้าตาที่ดีพอสมควร หากใครๆอยากเห็นรูปแอ๋ม
ก็เชิญซื้อนิตยสารฉบับนึงในเดือนนี้มาดูได้ค่ะ เพราะแอ๋มเพิ่งให้สัมภาษณ์ไป
แอ๋มเป็นแอร์โฮสเตสอยู่สายการบินนึง(ไม่ขอบอก สืบเองนะคะ) ซึ่งแต่ละไฟล์ทก็ใช้เวลาแตกต่างกันไป
แอ๋มเพิ่งจะมาเป็นสมาชิกเวปนี้ ก็ตอนที่ได้หยุดอยู่บ้าน พอดีไปเล่นเน็ตที่ร้านเห็นคนข้างๆเปิดเวปนี้
ก็เลยนึกสนุกเข้ามาดูเล่นๆ ได้อ่านประสบการณ์ของแต่ละคนแล้วล้วนสนุกดีค่ะ
แอ๋มก็เลยอยากจะมาเล่าประสบการณ์ของตัวเองบ้างค่ะ

113. KingXXX (0)

02-07-2005, 15:10:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พร้อมที่จะอ่านเรื่องราวของแอ๋มรึยังค่ะ…. ถูกสอน.. หลายคนคงคิดว่าเป็นเรื่องปกติที่แอร์โฮสเตสจะถูกผู้โดยสารลวนลาม
แต่ความจริงเป็นไปได้น้อยมากเลยค่ะ เพราะกฎหมายที่ค่อนข้างเข้มงวดมาก จึงไม่ผู้ใดกล้านัก
แต่เรื่องราวของแอ๋มนี้ไม่ได้เจอบนเครื่องหรอกนะคะ แต่เป็นตอนกลับมาบ้านเรานี่แหละค่ะ
วันนั้นแอ๋มไปช้อปปิ้งที่ห้างแห่งนึง ยังสวมชุดแอร์โฮสเตสอยู่เลย วันนั้นคนค่อนข้างเยอะค่ะเพราะเป็นวันสุดสัปดาห์
และยิ่งเป็นช่วงเทศกาลลดราคาอย่างนี้ด้วยแล้ว ผู้คนจะค่อนข้างมาก
วันนั้นแอ๋มต้องเบียดเสียดกับผู้คนไปทั่ว แรกๆ ก็ปกติ
ที่อาจจะถูกกระเป๋า ตะกร้าหรือมือใครมาถูกก้นหรือสะโพกเราบ้าง
แต่สักพักแอ๋มรู้สึกว่าชักบ่อยมากขึ้นค่ะ และก็มีครั้งนึงที่แอ๋มรู้ตัวว่าโดนพวกโรคจิตมันลวนลามเข้าแล้ว
เพราะรู้สึกได้ว่ามีมือลึกลับมาลูบก้นเราแบบตั้งใจ
แอ๋มหันหลังไปก็พบว่ามีผู้คนมากหน้าหลายตาเลยค่ะ ที่เดินตามหลังเรามาติดๆ
ซึ่งก็คือหาตัวใครไม่ได้นั่นเอง แล้วก็เงียบหายไปพักนึงค่ะ
จนกระทั่งตอนช่วงนาทีทองที่ผู้คนจะไปออกันจนเบียดเสียดไปหมด
แอ๋มก็ไม่วายที่จะโดนช่วงนาทีทองนี้กับเขาด้วย จนแอ๋มต้องพยายามแหวกฝูงคนเดินหนีออกมา
แอ๋มเลยตัดสินใจเลือกซื้อแต่ของที่จำเป็นเท่านั้นและรีบกลับบ้าน แอ๋มเริ่มมีความรู้สึกเหมือนถูกคนสะกดตามค่ะ
แต่หันไปก็ไม่มีใครที่น่าสังเกต จนกระทั่งระหว่างนั่งเลือกของอยู่ล๊อคๆหนึ่ง
แอ๋มก็พลันเหลือบไปเห็นมือใครคนนึง ยื่นถือกล้องมาตรงหว่างขาของแอ๋มค่ะ
แอ๋มรู้สึกว่าคงจะช้าเกินไปแล้วที่รู้สึกตัวเพราะแอ๋มเหลือบไปเห็นเท่านั้น
มือนั้นก็กดชัตเตอร์และหลบหายไปอย่างรวดเร็ว แอ๋มรีบเดินไปแจ้งยามทันทีค่ะแต่ก็ไม่สามารถหาตัวคนผิดได้
แอ๋มเลยรีบกลับบ้านทันที รถของแอ๋มจอดอยู่ที่ลานจอดรถชั้น 3B ซึ่งเป็นชั้นที่ค่อนข้างว่างจากผู้คนค่ะ

114. KingXXX (0)

02-07-2005, 15:11:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เนื่องจากตอนนั้นก็เป็นเวลาประมาณ 3 ทุ่มกว่าๆ แต่โซนจอดรถยังคงมีรถจอดอยู่เต็ม
ซึ่งตอนนั้นแอ๋มก็คิดว่าคงไม่มีปัญหาอะไร เพราะคนร้ายก็น่าจะเตลิดหนีไหนต่อไหนแล้ว
แต่เหตุการณ์กลับไม่เป็นอย่างที่แอ๋มคิดค่ะ เพราะขณะที่แอ๋มกำลังไขกุญแจรถอยู่
ประตูรถคันข้างๆของแอ๋มก็เปิดออก แอ๋มได้ยินแต่เสียงพอจะหันกลับไปดูก็ปรากฏว่าช้าไปเสียแล้วค่ะ
มือดำๆ มือนึงล๊อคคอทางด้านหลัง และอุดปากแอ๋มไว้ทันที พร้อมของแหลมทิ่มจี้มาทางข้างหลัง
มันไวมากจนแอ๋มตกใจทำอะไรไม่ถูกเลย ใจอยากตะโกนร้องให้คนช่วย
แต่ก็ทำไม่ได้ สักพักผู้ชายหน้าตาxxxมเกรียม ผิวคล้ำ ตัดผมรองทรงก็เดินโผล่มาข้างหน้า
แอ๋มจดจำหน้าตามันได้จนทุกวันนี้เลยค่ะ มันขู่ตะคอกแอ๋มทันที
" เงียบนะxxx ไม่งั้นxxxฆ่าxxxแน่… "
xxxไม่ได้มาปล้นหรือต้องการของมีค่าของxxx อย่าแหกปากร้อง xxxฆ่าxxxแน่ๆ…" แอ๋มได้แต่พยักหน้าค่ะ
จากนั้นมันก็ลากแอ๋มขึ้นรถมันค่ะ และขับวนไปจอดชั้นบนสุดของห้าง
ซึ่งว่างจากผู้คน มันพาแอ๋มเดินไปอีกชั้นซึ่งจะมีประตูเหล็กปิดอยู่
มันพาแอ๋มเข้าไปในนั้น ซึ่งมีไฟติดสว่างจ้าแต่ไม่มีแม้แต่ยามยืนเฝ้าเลยค่ะ
มันเป็นชั้นโปร่งแถมประตูเหล็กยังถูกล๊อคได้จากด้านในอีก
แอ๋มไม่อยากจะคิดถึงสิ่งที่จะเกิดขึ้นเลยค่ะ
" วันนี้จะได้เห็นของดีของพวกแอร์….ไทย บ้างแล้วโว้ย…ฮ่าๆๆ"
" หยิ่งดีนักใช่มั้ย พวกxxx…สเปคนี้xxxหามานานแล้ว " ชายผิวคล้ำคนนั้นเอ่ยขึ้น
" สวยซะด้วยนะพี่..คนนี้ ผมยาว สูงยาวเข่าดี ขาสวยแถมขาวใช้ได้เลย.."
คนที่ล็อคคอแอ๋มพูดกับลูกพี่มันอย่างชอบใจ คราวนี้มันเปลี่ยนเอามีดที่จี้หลังมาจี้คอแทนค่ะ
ส่วนอีกมือก็จิกผมแอ๋มไว้อย่างรุนแรง มันเจ็บมากๆ เลย
" พี่คะ..อย่าทำอะไรหนูเลย หนูกลัวแล้ว อยากได้อะไรพี่ก็เอาไปเถอะ.." แอ๋มทั้งยกมือไหว้ ทั้งร้องไห้ด้วยความกลัว
แต่มันก็ไม่สนใจเลยค่ะ
" อยากได้อะไรก็เอาไปเถอะใช่มั๊ย..น้อง ดี…งั้นพี่ก็ขอท่าเด็ดๆ ของแอร์สวยๆอย่างน้องละกัน ให้ได้มั้ยล่ะ…ฮ่า..ๆ."
ชายผิวคล้ำซึ่งเป็นลูกพี่มันพูดขึ้นพร้อมหัวเราะอย่างสะใจ
" xxxมีทางเลือกให้สองทาง น้องจะทำตามพี่บอกหรือจะให้พวกพี่เรียงคิว…"
มันพูดกับแอ๋มอย่างจริงจังมากค่ะ แอ๋มไม่รู้จะเลือกทางไหนได้แต่ร้องขออ้อนวอนพวกมัน
แต่พวกมันก็ไม่มีทีท่าจะปรานีแอ๋มอีกแล้ว แถมพวกมันยังเตรียมตัวจะลวนลามแอ๋มอีก
" xxxอ้อนวอนอย่างนี้ xxxอยากให้พวกxxxเรียงคิวxxxใช่มั้ย ดี…พวกxxxเรียงคิวxxxเสร็จเดี๋ยวxxxจะส่งxxx
ไปให้พวกกรรมกรแถวหนามบิน มันลงแขกต่ออีกที พวกมันเงี่ยนกับพวกแอร์ มานานแล้ว
วันนี้xxxจะให้พวกมันได้ลองของดีๆอย่างนี้ให้หายอยากกันไปเลย….."
ถึงตอนนี้แอ๋มรู้ว่ามันคงจะเอาจริงแล้วค่ะ
จึงได้แต่ยกมือไหว้ และยอมตกลงข้อเสนอที่จะยอมทำตามพวกมันทุกอย่าง
พวกมันยิ้มอย่างสะใจ พร้อมบอกให้แอ๋มหยุดร้องไห้ และจัดการหน้าตาให้ดูดีเหมือนเดิม
จากนั้นพวกมันก็หยิบกล้องออกมากันค่ะ มีอยู่ถึง 3 ตัว เป็นกล้องดิจิตอล 2 ตัว
และแบบใช้ฟิล์มอีก 1 ตัว พวกมันสั่งให้แอ๋มโพสท่าเหมือนนางแบบในอิริยาบทต่างๆ ในชุดแอร์ที่สวมอยู่
สักครู่พวกมันก็สั่งให้แอ๋มถอดเสื้อผ้าออกทีละชิ้นค่ะ
" ถอดเสื้อออกสิ น้อง ค่อยๆปลดกระดุมออกทีละเม็ดๆ นะ "
ถึงตอนนี้แอ๋มไม่มีทางเลือกแล้วค่ะ ได้แต่ทำตามที่พวกมันสั่ง ยกทรงสีขาว ลายลูกไม้ซึ่งปกปิดหน้าอก
ทำให้พวกมันถึงกับตาลุกวาว และกดชัตเตอร์อย่างมันมือ มันถ่ายทุกซอกทุกมุมทั้งด้านหน้าด้านหลังอย่างจะๆ
โดยไม่ให้แอ๋มเอามือปิดหน้าด้วย

115. KingXXX (0)

02-07-2005, 15:11:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
" คราวนี้กระโปรง ถอดออกมาได้แล้วน้อง….ช้าๆ เหมือนเดิมนะจ๊ะ.."
พวกมันพูดอย่างชอบใจ แอ๋มถอดเข็มขัดและปลดตะขอ ค่อยรูดซิปทางด้านหลังออก
และปล่อยให้มันร่วงหลุดไปกองอยู่ตรงข้อเท้า พวกมันมองxxxส่วนของแอ๋มอย่างสะใจ
กางเกงในสีชมพู ลายลูกไม้ซึ่งซ่อนอยู่ภายในถุงน่องสีเนื้อซึ่งคลุมมาถึงเอว
ทำเอาพวกมันอดใจไม่ได้ที่จะเอามือมาลูบไล้เรียวขาของแอ๋มจนถึงต้นขา
พวกมันลูบไล้จนแอ๋มรู้สึกเสียวสะท้านไปหมด ทั้งจั๊กจี้ สั่นสะท้านจนรู้สึกเหมือนขาไม่มีแรงจะก้าว
ยิ่งพวกมันเอามือมาลูบตรงเป้าและถูไถตรงส่วนนั้นของแอ๋ม มันเสียวมากๆ เลยค่ะ
เกิดมาจนโตเป็นสาวยังไม่เคยให้มือใครแตะต้องตรงส่วนนั้นมาก่อนเลยแม้กระทั่งแฟนของเราเอง
พวกมันเอามือถูไถตรงเนินหัวหน่าวของแอ๋มอย่างสนุกมือ และล้วงลอดหว่างขาไปตามง่ามก้น
และบีบคลึงเคล้นแก้มก้นของแอ๋มอย่างสนุกมือ โดยพวกมันทั้งสองรุมเวียนลูบไล้หน้า-หลังจนนัวเนียไปหมด
แอ๋มพยายามที่จะขัดขืน โดยเอามือปิดแต่พวกมันก็ปัดออกทุกๆครั้ง
แถมกำชับว่าถ้าขัดขืนพวกมันจะข่มขืนแอ๋ม จากนั้นพวกมันก็ถ่ายรูปแอ๋มในสภาพนี้ต่อ
" เอาละ..น้องคราวนี้ถึงเวลาปลดยกทรง ถุงน่องและกางเกงในตัวน้อยออกมาได้แล้ว .."
แอ๋มอายมากๆเลยค่ะ พยายามยื้อเวลาแต่ก็ไม่เป็นผล
พวกมันเร่งให้ถอดโดยคราวนี้คนที่ล๊อคคอแอ๋มถือมีดมากำชับอยู่ในมือ
แอ๋มทั้งโกรธ กลัว อาย ที่สุดในชีวิต ที่จะต้องมาเจอเหตุการณ์แบบนี้ แอ๋มต้องยอมทำตามที่พวกมันบอกค่ะ
และแล้วยกทรงสีขาวก็ถูกโยนไปกองอยู่กับพื้น สองเต้าขาวของแอ๋มโผล่ออกมาอวดสายตาให้พวกมันดูอย่างสะใจ
ก่อนที่จะตามด้วยถุงน่อง และกางเกงในที่ปกปิดของลับชิ้นสุดท้ายของแอ๋ม
ระหว่างนั้นพวกมันต่างพากันบันทึกภาพเก็บไว้ แทบจะทุกอิริยาบดเลยทีเดียว
" หู…ของดีจริงๆ อีแอร์คนนี้xxxสวยเยี่ยมไปทุกส่วนเลยว่ะ…"
" นั่นสิพี่ ดีกว่าของพวกดาราบางคนเสียด้วยซ้ำนมxxxก็ข๊าว…ขาว
เต้าก็สวย หัวนมยังสีชมพูอยู่เลย น่าดูดน่าเลียจังเลยนะพี่…"
" ดูxxxxxxดิ ขนขึ้นดกดำดีจริงแถมโหนกนูนพอดีๆ ไม่เว่อร์ เฮ้ย..
อย่าเอามือปิดดิว๊ะ เอาออกไปแล้วใส่รองเท้าส้นสูงของxxxด้วย…" พวกมันตะคอกแอ๋มค่ะ
แอ๋มอายมากๆ แต่ถึงตอนนี้ก็ต้องยอมทำตามมันแล้ว ไม่มีใครที่จะมาช่วยแอ๋มได้เลยจริงๆ
" ขามันเรียวสวยอะไรอย่างนี้….ยิ่งสวมรองเท้าส้นสูง xxxเซ็กซี่เป็นบ้า
น้องๆ ยืนแยกขาออกหน่อยดิ๊…นั่น…ออกอีก…อีก…"
มันใช้กล้องเล็งมาที่ของลับของแอ๋มทั้งซูมเข้า-ออกอย่างสนุกมือ
และสั่งให้แอ๋มโพสท่าทางต่างๆ ไม่ต่างไปจากนางแบบโป๊เลย
" พี่ๆ..แคมยังปิดสนิทดีอยู่เลย ดูดิ ยังแดงเรื่อๆเลยนั่น..โอ๊ว..มายก๊อด "
" ดีๆ..น้อง นั่งท่านั่งขี้ให้ดูดิ๊..เอามือแหกตรงแคมออกด้วย.."
โอ๊ย…นรกชัดๆ เลยค่ะ แอ๋มกลั้นน้ำตาเอาไว้ไม่อยู่แล้ว ไม่ต่างจากการเสียตัวซักเท่าไหร่เลย
ทุกซอกทุกมุม แอ๋มต้องเปิดให้พวกมันดูชมจนหมดสิ้น แถมยังเก็บภาพไว้ดูเป็นตราบาปอีก
ในใจตอนนั้นอยากมีปืนซักกระบอก จะกระหน่ำยิงพวกมันอย่างไม่ลังเลหรือกลัวติดคุกเลย
ทั้งแหกหน้าแหกหลัง รูก้นพวกมัน ก็ไม่เว้น

116. KingXXX (0)

02-07-2005, 15:12:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
และเวลาแห่งการระบายอารมณ์ของพวกมันก็มาถึง พวกมันเข้ามากอดจูบแอ๋มอย่างไม่รามือเลยทั้งสองคน
มือพวกมันล้วงจับส่วนต่างๆของแอ๋มเป็นพัลวัน ทั้งนมทั้งก้นและของลับสุดสงวนโดนพวกมันจับ จูบ ลูบคลำจนหมดสิ้น
เรี่ยวแรงแอ๋มตอนนี้ไม่รู้ว่ามันหายไปไหนหมดแล้วค่ะ ยิ่งดิ้นก็ยิ่งหมดแรง ไม่มีเรี่ยวแรงจะขัดขืนพวกมันได้เลย
และไม่นานนัก แอ๋มก็ได้รู้จักกับความกระสันเสียวของลูกผู้หญิงว่าเป็นยังไง
เพราะเกิดมาก็ยังไม่เคยเลยสักครั้ง
เมื่อมันสั่งให้แอ๋มยืนถ่างขาออก ลูกพี่ลงมือปลุกเร้าด้วยการเอาหน้าซุกมาตรงหว่างขาแอ๋ม
และเอาปากดูด ไซร้ตรงแคมอย่างไม่รังเกียจเลยค่ะ มันเอาจมูกดุนตรงหัวหน่าวและสูดดมอย่างแรง
ทั้งๆที่ขนของแอ๋มขึ้นดกขนาดนั้น ลิ้นของมันดุนดันเข้ามาในซอกกลีบและเลียไล้ไปทั่วจนแฉะไปหมด
มันซุกไซ้ไปทั่วทุกซอกกลีบ เลียผ่านหว่างขา จนถึงรูก้นและง่าม
แอ๋มเสียวสะท้านจนยืนไม่อยู่ ได้แต่เอามือจิกผมมันไว้เพื่อประคองตัว บิดตัวไปมาด้วยความกระสันเสียว
ลูกน้องมันยืนเก็บภาพทุกมุมมอง รวมทั้งซูมเก็บใบหน้าที่เปรอะคราบน้ำตา
และปากที่เผลอครางออกมาอย่างไม่หยุด ไม่นานมันก็เริ่มมาร่วมวงกับลูกพี่มันด้วย
มาประคองแอ๋มยืนต่อเอามือมาจันนมแอ๋ม บีบเคล้นจนเจ็บไปหมด
หลังจากใช้มือจนหนำใจมันก็เปลี่ยนมาโลมเลียหัวนมของแอ๋มและดูด ขบจนเจ็บไปหมด
แอ๋มทั้งเสียวทั้งเจ็บ จนนานไปรู้สึกได้ว่านมของแอ๋มมันแข็งสู้
แอ๋มรู้สึกเหมือนใจนั้นแทบจะขาดไปเลยทีเดียว จนรู้สึกเหมือนลมหายใจจะหลุดลอย
" เฮ๊ย…ดูxxxอีแอร์คนนี้ดิ..น้ำเริ่มแตกออกมาแล้วโว๊ย..xxxคงจะเสียวจนจะขึ้นสวรรค์แล้วโว๊ย "
ลูกน้องมันผละปากจากนมแอ๋มทันทีเพื่อคุยกับลูกพี่มัน
" เมื่อไหร่จะส่งมันขึ้นสวรรค์หล่ะพี่.. ผมเองก็เงี่ยนอยากขึ้นเต็มที่แล้วนะนี่…ของมันดีจริงๆ "
" แหมดูก็รู้แล้วว่ามันยังไม่เคย ของซิงๆ อย่างนี้ต้องทรมานให้มันอ้อนอยากโดนเอง..โว้ย "
พวกมันลงมือต่อจนแอ๋มเริ่มเกร็งไปหมด และสั่นถ่างขาอ้ารับลิ้นที่สอดชอนไชเข้ามาในซอกกลีบอย่างไม่รู้ตัว
ปากก็ร้องครางอย่างไม่เป็นภาษาแล้วค่ะตอนนี้ ภาษาอังกฤษที่เคยพูดเผลอร้องออกมาปนเปไปหมด
จนพวกมันหัวเราะอย่างสะใจ พอแอ๋มรู้สึกว่าใกล้จะถึงสวรรค์อย่างที่พวกมันพูดแล้ว
มันกลับหยุดไปเฉยๆ ค่ะ และทิ้งร่างแอ๋มให้ลงนอนไปกองกับพื้น..
" เฮ้ย…อย่าเพิ่งเสร็จสิน้องสาว….นี่มันแค่ชั้นแรก ถ่างขาออก…อีดอก ชันเข่าไว้ "

117. KingXXX (0)

02-07-2005, 15:19:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องใหม่อีกแล้ว

เรื่องของผมเป็นเรื่องที่ผมแทบไม่น่าเชื่อเลยครับ แฟนผมอยู่กับบ้านตลอดไม่ได้ทำงาน
ส่วนพ่อผมทำงานราชการครับ พักอยู่บ้านเดียวกัน พ่อผมอยู่ห้องชั้นล่าง ผมอยู่ชั้นบน
เวลาผมไปทำงานแฟนก็จะอยู่บ้านคนเดียว เรื่องที่เกิดขึ้นนั้น วันนั้นผมไปทำงาน พอ
10 โมง นึกขึ้นได้ว่าลืมเอกสารที่จะเข้าประชุมช่วงบ่าย ผมเลยขับรถกลับบ้าน พอมาถึงหน้าบ้านเห็นประตูรั้วปิดใส่กุญแจ
ผมก็เลยบีบแตร คิดว่าถ้าแฟนได้ยินคงจะออกมาเปิดให้ แต่ว่ารออยู่นานเห็นเงียบ ผมก็เลยไขกุญแจเข้าไปเอง
พอเข้าบ้านได้ผมก็เดินขึ้นไปชั้นบนซึ่งเป็นห้องนอนของผม เพราะคิดว่าแฟนคงหลับอยู่
พอขึ้นบันไดพ้นขั้นสุดท้าย ผมก็เห็นพ่อผมเปิดประตูห้องผมออกมา มีท่าทางแปลก พ่อเห็นหน้าผมท่านก็รีบพูดว่า
เมียเองไม่สบายพ่อเลยเอายามาให้ แล้วก็รีบเดินลงบันไดไป พอผมเข้ามาในห้องก็เห็นแฟนนอนห่มผ้าอยู่
ผมก็คิดว่าไม่สบายจริงๆแต่พอผมเข้าไปนั่งที่เตียง สายตาผมก็เหลือบไปเห็น กางเกงในของแฟนผมตกอยู่ที่พื้น
ด้วยความรีบที่จะเอาเอกสาร ผมเลยไม่ได้คิดอะไร ถามแฟนว่ากินยาแล้วหรือยัง แฟนผมพยักหน้าโดยที่ยังนอนคว่ำอยู่
ก่อนออกจากห้อง ผมเลยไปจับตัวแฟนดูผมเห็นมีเหงื่อเปียกอยู่ ผมเลยดึงผ้าห่มออก แฟนผมใส่ชุดนอนบางๆ
ชายชุดนอนถลกอยู่บนด้านหลัง มองเห็นก้นขาวเนียน เห็นแล้วยังนึกอยากสักที จากนั้นผมก็เลยไปเอาผ้าชุบน้ำมาเช็ดตัวให้
โดยเช็ดที่ด้านหลังก่อน จากนั้นจึงพลิกตัวนอนหงายผมเห็นหน้าแฟนผมตื่นๆ เหมือนกับกลัวอะไรสักอย่าง
ผมเช็ดตัวเสร็จผมจึงเช็ดที่!แฟนผมบังเอิญนิ้วผมแหย่เข้าไปหน่อยนึงรู้สึกแฉะๆ ผมก็เลยแหย่เข้าไปจนสุดนิ้ว
แฟนผมร้องซี้ด กระดก!รับเลยครับ ผมก็เลยพูดว่า ไม่สบาย แล้วยังเงี่ยนอีก ถ้าไม่ติดประชุมละก็
ได้***กันแน่ จากนั้นผมก็ใส่เสื้อผ้าให้เธอนอนต่อ ผมก็หยิบเอกสาร เดินลงบันไดมา
แล้วก็ขับรถไปบริษัท ระหว่างทางผมก็คิดไปเรื่อยเปื่อยจนกระทั่งผมก็เริ่มสงสัยว่า
พ่อผมเข้าไปทำอะไรแฟนผมรึเปล่า แล้วก็นึกได้ว่าตอนเดินสวนกับพ่อ พ่อก็ไม่ได้ใส่เสื้อ
นุ่งแต่กางเกงขาสั้นตัวเดียว จนขับรถออกมาถึงปากซอย เสียงโทรศัพท์ก็ดังขึ้น พอรับสาย
น้องที่ทำงานก็บอกว่างดประชุม ผมเห็นว่าใกล้จะเที่ยงแล้วก็เลย เลี้ยวรถกลับมาซื้อข้าวมันไก่
กะว่าจะกลับมากินกับแฟนผมแล้วก็ฝากพ่อด้วย พอมาถึงประตูหน้าบ้านคราวนี้ผมไม่บีบแตรแล้ว
จอดรถไว้ริมรั้ว แล้วก็ไขกุญแจเข้าไปเลย เดินไปที่ห้องพ่อเคาะประตูเรียก ก็เงียบ
ผมก็คิดว่าคงอยู่หลังบ้าน ผมก็เลยขึ้นไปชั้นบนเพื่อจะปลุกแฟนมากินข้าว แต่พอเดินมาถึงหน้าประตูซึ่งแง้มอยู่
ผมมองเข้าไปเข่าแทบอ่อนเลยครับภาพที่เห็น พ่อกำลังเลียเนินให้แฟนผมอยู่ แฟนผมทั้งร้องทั้งร่อนตามลิ้นเลยครับ
เวลาเอากับผมไม่เห็นเธอทำท่าทางแบบนี้เลย ผมงงมาก จะเปิดประตูเข้าไปก็ยังลังเลอยู่เลยได้แต่มองทางช่องประตู
ว่าเขาจะทำอะไรกันต่อ พ่อผมเลียสักพักก็ลุกขึ้นเอามือแฟนผมมาจับแท่งชักเข้าชักออก
แล้วก็เอามาใส่ปากแฟนผม โดยที่แฟนผมนอนหงายอ้าขา พ่อผมก็เอานิ้วชี้เขี่ยเม็ดที่นูนออกมา
นิ้วกลางแหย่เข้าไปในรู!จนมิด แฟนผมก็ทั้งดูด ทั้งเลีย*** ซึ่งใหญ่ยาวกว่าผมมาก
พ่อแหงนหน้าร้องครวญครางจนดังลั่น ตอนนั้น***ผมตั้งเลยครับเลยชักว่าวไปด้วย รู้สึกมันไปด้วย
ต่อจากนั้นเขาก็เล่นท่าหกเก้ากัน จนแฟนผมร้องว่าไม่ไหวแล้วพ่อขา!เถอะค่ะ เสียว!จังเลย
พ่อจึงจับแฟนผมนอนหงายจับขาสองขาพาดบ่า !แฟนผมเยิ้มไปหมด พ่อเอาหัว***เขี่ยขึ้นเขี่ยลง
แล้วกดเข้าไป แฟนผมร้องเลยครับ ทำไม***ใหญ่อย่างนี้ล่ะ !ฉีกแน่เลยพ่อขา พ่อหยุดนิดนึงก้มลงเม้มหัวนมแฟนผมจนเธอร้องซี้ด
จู่ๆ พ่อก็กด***เข้าไปจนมิด พ่อกระเด้าเสียงดังพลั้บๆ แฟนผมก็ทั้งเด้งรับ ทั้งส่ายทั้งร่อน
จากนั้นจับแฟนผมเอาท่าหมาอีก แคมแฟนผมปลิ้นออกปลิ้นเข้า ผสมกับน้ำเงี่ยนของทั้งสองคนเยิ้มจนเป็นฟอง
พอสักพัก พ่อดึง***ออก แฟนผมแอ่นตูดตามเลยครับสงสัยกำลังเสียว แล้วพ่อก็เอาหัว***ที่เยิ้มอยู่แทงเข้าไปที่รูตูดแฟนผม
เธอร้องจ้ากเลยครับพ่อกระเด้าอยู่พักใหญ่โดยที่มือยังอ้อมมาเขี่ย!ด้วย ในที่สุดแฟนผมก็กระตุกเกร็งไปทั้งตัว
พ่อผมก็เร่งถี่ขึ้นแล้วก็ดึง***ออกมาน้ำเงี่ยนพุ่งใส่หลังเต็มไปหมด ผมเห็นเขาเสร็จกันผมเลยรีบลงมาชั้นล่างเดินออกมาที่รถที่จอดไว้นอกรั้ว

File attach: 760.jpg (81 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
118. KingXXX (0)

02-07-2005, 15:20:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทำเป็นติดเครื่อง บีบแตร ให้ได้ยินแล้วก็ดับเครื่องเดินเข้าบ้าน ซึ่งตอนนี้ พ่อผมแกล้งทำเป็นนั่งอ่านหนังสือ
ที่โซฟา ผมก็เลยเดินไปที่ห้องนอนชั้นบน เปิดประตูเข้าไป แฟนผมทำหน้าตกใจ ผมเลยจับเธอนอนลงบนเตียง
แฟนผมรีบบอกว่ายังไม่ได้อาบน้ำเลย ผมไม่สนใจแล้วครับ บอกว่าไม่เป็นไร กำลังเงี่ยนแล้ว
เธอทำท่าจะไม่ยอมผมดึงผ้าเช็ดตัวที่เธอนุ่งออก แล้วเอามือล้วงไปที่!ของเธอซึ่งยังมีน้ำของพ่อแฉะอยู่ผมก็เลยแกล้งถามว่าทำไมน้ำแฉะเลยล่ะ
แฟนผมโกหกว่าเงี่ยนเลยช่วยตัวเอง ทั้งๆที่ผมก็รู้ว่าเธอเพิ่งเอากับพ่อผมมา ผมก็เลยบอกว่ายอมรับมาเลยนะ
เมื่อกี้แอบดูเห็นหมดแล้ว แฟนผมหน้าซีดเลยครับ ผมเลยถามว่าทำไมยอมให้พ่อเอา เธอก็เลยยอมรับว่า
เอากับพ่อมานานแล้วเวลาผมไม่อยู่ โดนเอาครั้งแรก เพราะเธอนอนหลับอ้าซ่าอยู่ ชุดนอนเปิดจนเห็นหม้อ
รู้สึกเสียวที่!คิดว่าเป็นผมเลยแกล้งทำเป็นหลับ มารู้ตัวก็ตอนที่โดน***ของพ่อแทงเข้าไปนั่นแหละ
เพราะว่ามันใหญ่เลยลืมตาดูเห็นว่าเป็นพ่อจะดิ้นหนีก็ไม่ไหว พ่อกระเด้าจนเสียวไปหมดเลยร้องไม่ออก
เลยเสร็จไปซะ สามที ต่อจากนั้นเธอก็บอกว่าอยากให้พ่อเอาอีก จึงแกล้งนอนโชว์อีก
แล้วก็โดนอีกเรื่อย ขณะที่เธอเล่าให้ฟังผมเงี่ยนมาเลย ครับเลยบอกเธอว่าขอ!สักทีนะ
เธอก็อ้าขาจับ***เสียบเลยครับ เธอถามว่าไม่โกรธเหรอผมบอกว่าไม่เป็นไรหรอก ได้รสชาติดี
อีกอย่างพ่อก็เป็นหม้ายมานานคง!จนมัน***เลย แล้วเราก็เอากันต่ออีกหลายที โดยขณะที่เอากัน
ผมเหลือบมองประตูที่แง้มอยู่ผมเห็นพ่อมายืนดูแล้วก็ชักว่าวไปด้วย มันจริงๆครับ
คราวหน้า ผมจะเล่าเรื่อง แฟนผมกับเพื่อนผมอีกครับ ยังไงขอพาสเวริด์ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

File attach: 759.jpg (50 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
119. KingXXX (0)

02-07-2005, 15:31:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาอีกแล้วววววสาด

ณ บริเวณแปลงสวนครัวหลัง ร.ร.นานาชาติชื่อดัง ลุงชอบภารโรงของโรงเรียนยืนมองนักเรียน เกรด 8 (ม.2) หัดพรวนดินทำสวนครัว สายตาโปนโตของภารโรงเฒ่าวัยร่วมเกษียณอายุ มองกวาดไปทั่วกลุ่มเด็กสาววัยรุ่นที่จับคู่ทำงานกระจายกันอยู่ไปสะดุดที่กลุ่มสุดท้าย แปลงสวนครัวของนักเรียนสาวทั้งคู่ อยู่ห่างแยกจากกลุ่มอื่นๆ และมีเรือนเพาะชำช่วยบังมุมให้พอดี นักเรียนสาวรุ่นลูกครึ่งสองคนกำลังนั่งยองๆ โดยลืมรวบชายกระโปรงมันเลยหย่อนชายร่วงลง ตกท้องช้างโชว์ความขาวอวบอูมทั้งท่อนขาขาวเหมือนหยวกกล้วยอมชมพู เด็กหญิงโมนิก้า กับเด็กหญิงคริสติน่า เด็กสาวสุดสวยแรกรุ่นวัย 14 ปี แต่รูปร่างอวบอัดเกินอายุ เด็กหญิงโมนิก้า หรือคุณหนูโมนา ลูกครึ่งไทย-จีน-อาหรับ ผิวขาวนวลเนียนเพราะมีเชื้อแขกขาวปนสายเลือดจีน ผมดำนุ่มยาวประบ่าตากลมโตดำขลับ ขนตางอนเด่นเห็นชัด ใบหน้าค่อนข้างกลมน่ารักมาก จมูกโด่งเล็กๆ รับกับปากน้อยๆ ไม่หนาไม่บาง สองแก้มแดงระเรื่อ อกอวบอัด เอวคอด สะโพกผายใหญ่ ก้นงอนกลมกลึง สาวน้อยผู้น่ารักสูง 160 ซ.ม. ***ส่วน 33-24-35 เด็กหญิงคริสติน่า หรือคุณหนูคริสติน ลูกครึ่งไทย-แคนาดา ผิวขาวอมชมพู ใบหน้ารูปไข่ คิ้วเข้ม ตาคมสีน้ำตาลดำ ผมยาวสลวยสีน้ำตาลเข้มถักเปียเดี่ยวถึงกลางหลัง หน้าผากคุณหนูคนสวย โหนกนูนเด่นเห็นชัด ชนิดที่ผู้ชายทุกคนเห็นแล้วอดคิดไปถึงความโหนกนูนของเนินเนื้อสาวไม่ได้ จมูกโด่งเป็นสัน ปลายเชิดงอนแสดงถึงความรั้นแก่นแก้ว ปากบางเฉียบ รูปร่างอ้อนแอ้น อกเล็กๆ กลมกลึงตั้งชูชัน เอวคอดกิ่วเล็กนิดเดียว สะโพกผาย ก้นงอนโด่ง สูง 164 ซ.ม. ***ส่วน 32-23-35 เด็กสาวแสนสวยทั้งคู่ มีงานพิเศษ ถ่ายแบบให้กับนิตยสารวัยรุ่นชื่อดังหลายฉบับ รวมทั้งเดินแบบการกุศล ซึ่งอยู่ใน ความดูแลใกล้ชิดของคุณแม่ทั้งคู่ที่ส่งเสริมให้ลูกๆ ได้แสดงออกตามสมัยนิยมของเด็กสาว รุ่นใหม่ไฮโซ ลุงชอบรู้จักกับเด็กหญิงทั้งสองเนื่องจากเคยคุยกันหลายครั้งเวลามีเรียนวิชาเกษตร ภาคสนาม เด็กสาวทั้งคู่เห็นแกมีอายุแล้วจึงไว้ใจไม่ค่อยระวังตัว มักขอลุงชอบช่วยทำอะไรๆ หารู้ไม่ว่าความจริงลุงชอบเป็นเฒ่าเจ้าเล่ห์ที่เด็กสาวทุกคนไม่ควรวางใจ มีเด็กนักเรียนพลาดท่า เสียทีให้แกมาแล้วหลายคนตลอดช่วง 3 ปีที่แกมาทำงานที่โรงเรียนนี้ เหยื่อสวาทคนล่าสุด เพิ่งเรียนจบเกรด 9 (ม.3)
แล้วย้ายไปเรียนต่อที่อื่น ทำให้แกอดอยากปากแห้ง ต้องอาศัยกระหรี่ ราคาถูกประทังความเงี่ยนมาประมาณเกือบเทอมแล้ว แน่นอนแกกำลังมองหาเหยื่อสวาทรายใหม่ แต่ยังไม่สบโอกาสเหมาะๆ เด็กหญิงโมนาเหลือบเห็นลุงชอบจึงร้องเรียก พร้อมทั้งยิ้มหวานแก้มแดง โชว์ฟันซี่เล็กๆ ขาวสะอาด และเขี้ยวเสน่ห์น่ารัก "สวัสดีจ้ะลุง โมนาอยากให้ลุงช่วยขุดดินให้หน่อย ตรงนี้มันมีตัวแมลงเยอะ โมนาเกลียดแมลง" ลุงชอบเหลียวมองไปทางที่นั่งพักครู เห็นที่นั่งว่างจึงเดินตรงมาที่เด็กสาวทั้งสอง "ได้จ้ะ แต่คุณหนูคริสตินต้องไปดูต้นทางเผื่อคุณครูมาตรวจนะจ๊ะ" "โอเค งั้นคริสตินไปดูนะ" ลุงชอบภารโรงเฒ่าวัย 50 เศษ แต่จิตใจยังอัดแน่นด้วยไฟตัณหาตาโปนโตจ้องมองตามบั้นท้าย คุณหนูคริสตินคนสวยที่เดินยักสะโพกก้นงอนโด่งห่างออกไป ก่อนจะเก็บสายตาซ่อนพิรุธ แล้วจงใจทรุดตัวลงนั่งยองๆ ตรงหน้าคุณหนูโมนาขณะช่วยขุดดินตาโปนโตจ้องแต่จะแอบมอง เป้ากางเกงในสีขาวตัวจิ๋วที่ปกปิดเนินอวบอูมขาวใหญ่ไว้

120. KingXXX (0)

02-07-2005, 15:32:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่มิด เพราะแคมหนาขาวมันปลิ้นล้นทะลัก ออกมาทั้งสองข้าง ตรงกลางเป้ากางเกงในเป็นร่องบุ๋มเห็นรางๆ ท่อน***เ!่ยวดำของภารโรงเฒ่า ถึงกับลุกโชนตั้งโด่ดันกางเกงขึ้นมาเป็นลำยาว มือเ!่ยวหยาบกร้านจับเสียมขุดดิน ดวงตาหื่นกาม จ้องมองเป้ากางเกงเด็กสาวเขม็ง แกคิดในใจ "เด็กห่าอะไรไม่รู้ ใหญ่โหนกนูนน่า!จัง !ใหญ่ๆ อย่างนี้คงจะ!มัน***น่าดู ทำยังไงผมจะมีโอกาสบ้างวะ" มันช่างเป็นโชค!ของนายแก่ชอบที่กำลัง หาวิธีลิ้มรส!เด็ก ปลายเสียมกระแทกโดนเศษดินกระเด็นเปื้อนติดขาอ่อนใกล้ๆ เป้ากางเกงใน เด็กสาว เธอก้มมองใต้ขาอ่อนถึงกับหวีดร้องออกมาด้วยความขยะแขยงเมื่อเห็นไส้เดือนตัวเล็ก สีแดงๆ ติดอยู่กับเศษดิน เด็กสาวหลับตาปี๋ทำอะไรไม่ถูก มือชี้ลงไปที่ใกล้หว่างขาที่อ้าถ่างออกกว้าง ด้วยความตกใจเกลียดกลัวไส้เดือนมาก "ว้าย! ลุงชอบช่วยโมนาด้วย เอามันออกไปที โมนากลัว รีบเอามันออกไป" สาวน้อยโมนาโตแต่ตัว แต่ยังไร้เดียงสาในเรื่องเพศ ภาพเด็กสาวคนสวยนั่งเอามือปิดตา ถ่างแข้งถ่างขาอ้าซ่า ปราศจากความอายเพราะความตกใจกลัวไส้เดือนทำเอานายภารโรงเฒ่าหน้ามืดแทบทนไม่ไหว เพราะโคก!เด็กสาวมันลอยเด่นห่างจากลูกกะตามันไม่ถึงศอก ขนอุยสีอ่อนบางเบาแลบโผล่ ให้เห็นรำไรทั้งสองข้างเป้ากางเกงในที่รูดย่นเข้าหากัน จนสองแคมขาวปลิ้นทะลักมันช่างดูสุดสวย เซ็กซี่ยั่วอารมณ์เพศอย่าบอกใคร "คุณหนูโมนาเงียบๆ ไม่ต้องร้อง เดี๋ยวคนอื่นจะเห็นลุงเข้า ไม่ต้องกลัว เดี๋ยวลุงเอามันออกให้" นายเฒ่าพูดปากคอสั่น ด้วยลำคอแห้งผาก ฝ่ามือหยาบสั่นเทา เพราะความตื่นเต้นเมื่อล้วงลอดเข้าใต้หว่างขาเด็กสาวเพื่อเอาเศษดินออก "อุ๊ย!" เด็กสาวสะดุ้ง ร้องเสียงใสเบาๆ เมื่อขาอ่อนอวบขาวสวยนวลเนียนถูกมือหยาบสากลูบไล้ "มันออกหมดหรือยังคะลุง อุ๊ย! ว้ายย!" เด็กสาวสะดุ้งร้องดังกว่าตอนแรก เมื่อเนื้ออ่อนของแคม! นอกกางเกงในถูกปลายนิ้วหยาบใหญ่เขี่ยสะกิด เด็กสาวลืมตาขึ้นมอง ได้ยินภารโรงเฒ่าพูดขึ้นว่า "แย่แล้วครับคุณหนู ตัวพยาธิมันเลื้อยหนีเข้าไปในนี้!!!!" มันพูดจบก็เอานิ้วเขี่ยแทรกเข้า ขอบกางเกงใน ฉกวูบเข้าร่องรูเสียวที่เล็กฟิตตีบตัน เพราะความใหม่สดบริสุทธิ์ แล้วเขี่ยสะกิด ที่ปลายเม็ดเสียวกลางร่องแคมอวบ "อุ้ย…ซี๊ดด…เจ็บ…ลุงเอานิ้วเข้าไปทำไม..อ๊าา...อ๊ายยย" เด็กสาวสะดุ้งตกใจที่ถูกล้วงร่อง! บี้เม็ด! เป็นครั้งแรกในชีวิตสาว ประกอบกับความเสียวซ่าน แปลกใหม่ที่ได้รับ และความกลัวไส้เดือนที่ลุงชอบเรียกใหม่ให้น่ากลัวเป็นตัวพยาธิ ความเสียว ความกลัว ปะปนกันทำให้เด็กสาวไม่ได้ขัดขืน ลืมไปว่าตัวเองกำลังถูกภารโรงเฒ่าลวนลาม ของสงวน นายเฒ่าเจ้าเล่ห์ไม่ปล่อยให้เด็กสาวได้ทันตั้งตัว ปลายนิ้วขยี้เม็ดติ่งที่ลุกโชน ของเด็กสาวแสนสวยไร้เดียงสาปลุกอารมณ์อย่างต่อเนื่อง สลับกับการล้วงร่องรูแดงแยงแหย่ตื้นๆ ปากก็พร่ำพูดถึงแต่ตัวพยาธิ "คุณหนูอย่าขยับสิครับ ลุงเจอตัวพยาธิแล้ว ถ่างขาออกกว้างๆ อูยยย... รูคุณหนูเล็กนิดเดียว ล้วงยากจัง" นายเฒ่าเผลอครางออกมาเมื่อปลายนิ้วหยาบใหญ่ถูกรู!เด็กสาวดูดตอดแนบแน่น สาวน้อยโมนาตอนนี้ถึงกับร้องครวญครางเสียงกระเส่าตามปลายนิ้วที่บี้บีบสะกิดอย่างช่ำชอง ชำนาญ ก้นงอนงามสะโพกผายยกร่อนเด้งหน้าเด้งหลัง ถึงกับสวนสู้นิ้วยาวใหญ่ของนายภารโรง จอมลามกอย่างลืมตัว ด้วยความที่เด็กสาวยังบริสุทธิ์ผุดผ่องซิงๆ
121. KingXXX (0)

02-07-2005, 15:32:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่เคยถูกต้องเพศตรงข้ามมาก่อน เมื่อมาเจอนายเฒ่ากร้านโลกีย์ปลุกอารมณ์เข้า นักเรียนสาวถึงกับสติกระเจิดกระเจิง นายเฒ่าชอบ สังเกตเห็นอาการสาวน้อย มันเลยฉวยวินาทีทองงอนิ้วตกเบ็ด แล้วควานไปมาทั่วโพรงผนัง อันอ่อนนุ่มของร่องแคมเสียวอย่างต่อเนื่อง นักเรียนสาวถึงกับน้ำเงี่ยนแตกทะลักชุ่มโพรง! ปากน้อยๆ ยังร้องครวญครางถามถึงตัวพยาธิอย่างน่ารักไร้เดียงสา "อุ๊ย… ลุงชอบจ๋ามันออกแล้วหรือยัง โมนาเจ็บ ปวดฉี่ด้วย พยาธิมันเข้าไปแล้วหรือเปล่า ทำไมมัน ทั้งเสียว... ทั้งคัน...อย่างนี้ ลุงชอบช่วยด้วย โมนากลัว อูยยย... ฉี่จะออก…ซี๊ดด…" เด็กสาววัยรุ่นถูกภารโรงเฒ่าหลอกล้วงร่องรูเสียวเพื่อหาตัวพยาธิไส้เดือนจนน้ำเมือกทะลัก กำลังจะน้ำแตกเป็นครั้งแรกในชีวิตสาว ร้องครางกระเส่า แอ่นก้นงอนส่ายสวนสู้ปลายนิ้วนายเฒ่า ทำให้นายแก่ลามกหน้ามืด หูอื้อตาลายไปหมด ร่องรูเสียวแดงแจ๋ที่ฟิตคับตีบตันบริสุทธิ์ผุดผ่อง ถูกนิ้วชี้ นิ้วโป้งของมันจับแหกแหวกอ้า จนเห็นหลืบเนื้อชั้นโพรง ผนังสีแดงอมชมพู มีน้ำเมือกเยิ้ม หล่อเลี้ยง เม็ดเสียวลุกโชนแข็งตัวเต็มที่ ตามอารมณ์เพศที่ถูกปลุกเร้า รู!อ่อนเยาว์บีบรัดตัว แนบแน่นจนมองไม่เห็นช่องทางเข้ามันช่างดูอวบอูม แดงสด เล็กฟิต น่า!อะไรเช่นนี้ นายเฒ่าถึงกับรำพันในหัวใจชั่วช้าที่อัดแน่นไปด้วยไฟตัณหา ไม่ว่าอย่างไรมันต้องหาทาง จับเด็กสาวแสนสวยกระเด้า!ให้จงได้ นิ้วชี้หยาบใหญ่ค่อยๆ แยงแหย่เข้ากลางรู!เด็กสาว อย่างลืมตัว สาวน้อยวัยใสครางซี๊ดดเบาๆ เมื่อลำนิ้วจมหายเข้ามิดข้อ รู!ที่อ่อนนุ่มดูดตอด ปลายนิ้วนายเฒ่าแนบแน่น ทันใดนั้นนายเฒ่ากลับชักนิ้วออกจากร่องรูอย่างกระทันหันเสียงดัง "พล็อก" เบาๆ เด็กสาวที่กำลัง เพลิดเพลินลืมตัวให้ภารโรงลามกลวนลามถึงกับสะดุ้งได้สติร้องครางอู้ตามนิ้วมือมัน รู้สึกในร่องรู ยังคันๆ เสียวๆ ไม่หาย เด็กสาวที่เพิ่งถูกล้วงร่องเป็นครั้งแรกเอ่ยปากถามด้วยความกังวล "ลุงชอบเจอพยาธิมั้ยคะ มันออกมาหรือยัง" พอดีกับเพื่อนสาวคนสวยเด็กหญิงคริสตินเดินกลับมา ถึงพอดี (ซึ่งเป็นต้นเหตุให้นายเฒ่าที่เหลือบเห็นก่อน ต้องชะงักการปลุกเร้าอารมณ์เด็กสาว) นายเฒ่าตอบให้คุณหนูคริสตินได้ยินด้วย "คุณหนูจ๋า ลุงล้วงหายังไม่เจอเลย น่ากลัวพยาธิ มันเข้าไปลึกแล้ว หนูรีบไปที่บ้านลุงข้างหลังนี่ ลุงมีเครื่องมือเคยจับพยาธิให้นักเรียนที่มาทำสวน แบบหนูหลายคน" "พยาธิไส้เดือน มันเลื้อยเข้าไปในนี้โมนา" เด็กสาวอธิบายให้เพื่อนฟังหน้าแดงก่ำ พร้อมกับชี้ให้เพื่อนดูที่หว่างขา "ตายล่ะ! แล้วจะเอาออกมายังไง""คุณหนูไม่ต้องกลัวลุงมีเครื่องมือ เคยจับพยาธิให้นักเรียนที่นี่หลายทีแล้ว" ลุงชอบรีบบอกซ้ำจุดประสงค์ของแกตอนนี้ต้องการ หลอกล่อให้เด็กสาวไปที่บ้านพักภารโรงของแก ที่อยู่ห่างจากอาคารโรงเรียนประมาณ 50 เมตร เพื่อจะได้หาวิธีเสพสมเรือนร่างที่อวบอัดหอมกรุ่นไปด้วยวัยบริสุทธิ์ผุดผ่องดั่งทองทา เพราะเวลานี้ มันเงี่ยนง่านจนท่อนเอ็นลุกแข็งโด่ปวดตุบๆ น้ำกามเยิ้มปริ่มปลายหัวถอกที่บานร่า "ถ้าไปกับลุงตอนนี้ ก็คงทันเลิกเรียนพอดี ห้องพยาบาลอยู่ไกล เดี๋ยวตัวพยาธิมันเข้าไปลึกจะลำบาก" เด็กหญิงโมนารีบพูดทันทีด้วยความกลัวพยาธิ "งั้นคริสตินพรวนดินอยู่ทางนี้ ถ้าอาจารย์ถาม บอกโมนาไปเข้าห้องน้ำนะ เรารีบไปกันเถอะค่ะ เดี๋ยวมันเข้าไปลึก โมนาคันจะแย่แล้ว" "โอเค เดี๋ยวเราคอยอยู่ตรงนี้เธอรีบไปกับลุงชอบเถอะ ชักช้าตัวพยาธิมันจะเข้าไปลึกนะ" เด็กหญิงคริสตินพลอยหลงเชื่อไปอีกคน ท่าทีจริงจังแนบเนียนของภารโรงเจ้าเล่ห์ทำให้เด็กสาว เชื่อสนิทรีบบอกเพื่อนให้ตาม
122. KingXXX (0)

02-07-2005, 15:33:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ภารโรงเฒ่าไป อนิจจา…เด็กน้อยทั้งสอง เธอช่างไร้เดียงสา เสียเหลือเกิน แล้วอย่างนี้พรหมจรรย์ความบริสุทธิ์ จะเหลือหรือ .... "งั้นลุงอุ้มคุณหนูไปนะครับ จะได้ไม่ต้องขยับตัว เดี๋ยวพยาธิมันจะขยับเข้าไปลึกอีก" ว่าแล้วนายเฒ่าก็ก้มลงช้อนร่างอวบอิ่มนุ่มนิ่มของเด็กสาวอุ้มปลิวติดมือ เดินดุ่มท่อนเอ็นแข็ง ตรงไปยังบ้านพักของมันทันที บ้านพักภารโรงตั้งอยู่โดดเดี่ยว ค่อนข้างเงียบสงบ เหมาะต่อการร่วมเพศเป็นที่สุด และนายภารโรงเฒ่าผู้โชคดีก็กำลังจะได้เย่อ!เด็กสาวแสนสวย ลูกผู้ดีมีสกุล วัยแรกรุ่นเอ๊าะๆ แถมยังบริสุทธิ์ผุดผ่องอีกต่างหาก "คุณหนูนั่งตรงนี้ก่อน" มันพูด เมื่ออุ้มเด็กสาวเข้ามาในห้อง ให้เธอนั่งที่ขอบเตียงเด็กสาวนั่งขยับส่ายก้นงอนไปมา เพราะความกลัวพยาธิมันจะเข้าตัว "คุณหนูยังคันในรูฉี่ใช่ไหมครับ" ลุงชอบพูดเดาใจเด็กสาวถูก สาวน้อยทำตาแดงๆ เหมือนจะร้องไห้ " ใช่จ้ะ โมนาคันข้างในจัง น่ากลัวพยาธิมันเข้าไปใหญ่แล้ว ลุงชอบรีบช่วยโมนา ไวๆ" "คุณหนูนอนหงายนะ ห้อยขามาทางลุง หลับตาไว้ ไม่ต้องร้องไห้ เดี๋ยวลุงชอบเอามันออกให้" ใจนายแก่ลามกเต้นแรงแทบกระดอนออกมาจากปาก ท่อนเอ็นที่อดอยากแห้งเ!่ยวได้! แต่กระหรี่ราคาถูกๆ บัดนี้ลุกพองตัวก๋า หัวเงี่ยงบานฉั่งเหมือนจะพยายามมุดซิบกางเกง ออกมาดูเหยื่อของมันให้ได้ ดวงตาโปนโตนายเฒ่าชอบเบิกโพลงเมื่อมองเห็นร่างงามขาวอวบ ได้***ส่วนของโมนา เด็กสาวแสนสวยลูกครึ่งไทย-จีน-แขกขาว นอนหงายขวางเตียง ขาเรียวสวยสองข้างห้อยลงสะโพกผาย ก้นงอนโด่งวางแหมะตรงขอบเตียงพอดี ทรวงอกอวบ สองเต้าเต่งกระเพื่อมขึ้นลงสั่นไหวให้เห็นตามแรงหายใจของเด็กสาว ที่บัดนี้นอนหลับตาพริ้ม ตามคำสั่งของลุงชอบ เห็นขนตาเด็กสาวงอนยาวน่ารัก สองแก้มที่ขาวใสเกลี้ยงเกลา แดงระเรื่อ จมูกเล็กๆ ที่โด่งเป็นสัน รับกับปากน้อยที่กำลังเม้มเข้าหากันจนเล็กนิดเดียวตามความเคยชิน เมื่อเด็กสาวตื่นเต้น นายเฒ่าค่อยๆเอื้อมมืออันสั่นเทาด้วยความเงี่ยนง่านจับชายกระโปรงนักเรียน ให้ถลกเลิกขึ้นมากองที่ท้องน้อย พลันภาพงามๆ ก็ปรากฏให้เห็นอีกครั้ง กางเกงในลายลูกไม้น่ารัก ตัวจิ๋วสีขาวสะอาดห่อหุ้มก้อนเนื้ออวบอูมโหนกนูนกว้างใหญ่เต็มสายตาทำให้นายเฒ่าชอบถึงกับน้ำลาย ไหลเยิ้มมุมปากที่เ!่ยวหนาดำอย่างลืมตัว ฟันเหลืองซีกใหญ่เป็นจอบแสยะยิ้มด้วยความกระหยิ่มใจ มันรีบปลดซิบถอดกางเกงนอก กางเกงใน โยนทิ้งขณะที่เด็กสาวยังหลับตาอยู่ พลันท่อนเอ็นแข็งดำ ยาวใหญ่กว่า 7 นิ้วก็ดีดตัวผึงออกมาทันที เห็นเส้นเลือดเส้นเอ็นปูดโปนตลอดลำท่อน หัวถอกบานร่า เป็นดอกเห็ด สีแดงคล้ำ ที่แม้แต่กระหรี่ในซ่องราคาถูก ที่แกไปเที่ยวเป็นประจำ ยังต้องผวา หวีดร้องลั่นห้องมาแล้วทุกราย บัดนี้มันจะถูกนำมาใช้งานกับรู!เด็กสาวแรกรุ่นบริสุทธิ์ ที่ยังไม่เคยถูก***!มาก่อน เด็กสาวจะทนไหวหรือ…เรามาติดตามกันต่อไป นายเฒ่าคุกเข่าลงกลางหว่างขาขาวก้มดมเป้ากางเกงในลายลูกไม้เล็กๆ น่ารัก กลิ่นสาบ สาวรุ่นบริสุทธิ์ มันช่างหอมหวนชวนฝันอะไรอย่างนี้ 'อูยย…ซี๊ดด…ลุงชอบทำอะไร เร็วๆ เข้า รีบเอามันออกสิคะ โมนาคันข้างใน" คุณหนูโมนา เอ่ยปากพูดโดยไม่ลืมตา รู้สึกคันยิบๆ ที่หน้าเนิน!อวบ เมื่อหนวดหงอกสั้นแซมขาวของลุงชอบกระทบโดนโคกแคมร่องรอยผ่า ด้านนอกกางเกงใน นายชอบภารโรงเฒ่าทนต่อไปไม่ไหวอีกแล้ว กางเกงในยี่ห้อดังราคาแพง ที่คุณแม่ของเด็กสาวไว้วางใจให้เธอใช้ปิดปกป้องของสงวนเสมอมา บัดนี้ถูกรูดลงมาที่หัวเข่า โดยไม่มีพิธีรีตองอะไรอีก... ฉับพลันนั้นเองลุงชอบแทบช็อก!!! เมื่อสายตามองเห็นเนิน!อวบขาวเปล่าเปลือยกระจ่างชัดเจน จะจะลูกตา โคก!สาวน้อยโมนาคนสวยอวบอูมโหนกนูนใหญ่มาก แคมหนาสองข้างขาวผ่อง เกลี้ยงเกลาไร้ขนหมอยเบียดตัวกันสนิทแนบแน่นจนเป็นเส้นตรง ขนอุยบางเบาสีอ่อนจาง ขึ้นรำไรประดับบนเนินเหนือสันแคม สวยงามน่าลูบไล้โลมเลียยิ่งนัก "อุ๊ย! ลุงชอบ ถอดกางเกงโมนาทำไม?" สาวน้อยสะดุ้งผวาตกใจ รีบเอื้อมมือเล็กๆ ดึงกางเกงในกลับขึ้นมา ปกปิดหน้าเนินอวบ ด้วยความเขินอายตามวิสัยสาวแรกรุ่นบริสุทธิ์ ลืมตัวว่ากำลังถูกพยาธิ ชอนไชเข้าในรูหอย "อ้าว! ลุงก็จะช่วยเอาพยาธิออกจากรูฉี่ไงจ๊ะ ไม่งั้นเดี๋ยวหนูฉี่ไม่ออกนะ ไม่ต้องอายลุงหรอก คุณหนูยัง
123. KingXXX (0)

02-07-2005, 15:34:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เด็กอยู่ และลุงก็เห็นมาเยอะแยะแล้ว เวลาเอาพยาธิออกแบบนี้" ลุงชอบพูดเรื่อยๆ เหมือนเป็นเรื่องปกติธรรมดา แถมยังขู่ว่าจะฉี่ไม่ออกอีกมันได้ผลทันตา เด็กสาวแสนสวยที่กำลังจะตกเป็นเหยื่อสวาทกลัวลนลาน "งั้นลุงรีบเอาออกเลยโมนากลัว จะทำอะไรก็รีบทำเถอะ" "คุณหนูก็เอามือออกวางไว้ข้างตัว นอนเฉยๆ หลับตาตามสบาย อย่าเกร็ง เจ็บตรงไหน คันตรงไหน บอกลุงนะ" นายเฒ่าสั่งสาวน้อยด้วยเสียงสั่นเพราะความตื่นเต้นดีใจที่อีกไม่กี่อึดใจ ข้างหน้า แกจะได้ลิ้มชิมรสเรือนร่างอันขาวอวบบริสุทธิ์ของเด็กสาวแสนสวยลูกครึ่งที่บัดนี้ นอนหงายหลับตาพริ้มรอเวลาถูกเชือด แกเอื้อมมือจับมือนุ่มนิ่มของคุณหนูโมนาที่กำขอบ กางเกงในแน่น ออกวางไว้ข้างตัว ในที่สุดกางเกงในยี่ห้อดังราคาแพงก็ไม่สามารถปกป้อง เด็กสาวอีกต่อไป เมื่อถูกรูดออกพ้นปลายเท้าไปกองสิ้นฤทธิ์อยู่ที่ขอบเตียง ถ้ากางเกงใน เด็กสาวมีชีวิตมันคงเสียใจมากที่ไม่สามารถพิทักษ์รักษาความบริสุทธิ์ของนายสาวเอาไว้ได้ เด็กสาวขยับหนีบขาเข้าหากันด้วยความอาย เมื่อรู้ว่าท่อนล่างกำลังเปลือยเปล่าล่อนจ้อน ใบหน้างดงามแดงก่ำ กัดฟันหลับตาแน่นไม่พูดจาอะไรอีก สายตาชั่วช้าของนายเฒ่าจ้องมอง โคก!เปลือยเปล่าขาวผุดผ่องด้วยความเงี่ยนง่าน เพราะอีกไม่นานแล้วแคม!ที่ปิดสนิทแนบแน่น มาตลอดชีวิตเด็กสาวจะต้องอ้าออกคาบคาลำท่อน***ยาวใหญ่ของแก ที่จะสอดเข้าสอดออก กระเด้า!ลิ้มรสรู!สาวอย่างเอร็ดอร่อย ไม่มีใครหน้าไหนจะมาขัดขวางความสุขของแกได้อีกแล้ว นายเฒ่าเจ้าเล่ห์รีบลุกมาหน้าประตูมองเหตุการณ์ภายนอกเห็นปลอดคนเงียบสงบดี จึงลงกลอน ล็อกประตูอย่างรวดเร็วเดินกลับมาท่อนเอ็นแข็งโด่ ลูกเงาะสองใบแกว่งปัดไปมา มันน่าเกลียด ราวเปรตอสุรกายไม่มีผิด ถ้าเด็กสาวลืมตาตอนนี้เธอคงต้องช็อกแน่ มันก้าวเท้าย่องเข้าหา เหยื่อสาวแรกรุ่นวัย 14 แต่!ใหญ่เกินอายุเอื้อมมือจับท่อนขาขาวนวลเนียนละมุนมือให้แหกอ้าออก เด็กสาวสะดุ้งคล้ายจะขัดขืนแต่แล้วก็ปล่อยให้มันจัดการตามใจชอบ แขนกำยำขยับจัดท่าทาง เด็กสาวให้นอนหงายขาถ่างจนสุดล้า ความที่เด็กสาวเป็นลูกผู้ดีมีสกุล เคยเรียนบัลเลย์ทำให้ สามารถถ่างขาออกได้สุดๆ อย่างที่นายเฒ่าเองก็คิดไม่ถึง อาาา…บัดนี้เด็กสาวถูกจับถ่างขา ออกอย่างเต็มที่เผยแคม!อวบ ขาวใสเกลี้ยงเกลาไร้ขนหมอยที่ถูกกล้ามเนื้อโคนขาดึงออกตึงเปรี๊ยะ จนอ้าแย้มน้อยๆ ติ่ง!เล็กๆ สีชมพูใสโผล่ตัวออกทักทายสายตานายเฒ่า ประดับอยู่ด้านบน ร่องรอยผ่า แต่ความบริสุทธิ์ผุดผ่องทำให้กลีบกุหลาบอันแดงเรื่อภายในยังบีบเม้มกันสนิท รู!สาวพรหมจรรย์สีแดงสดใสรัดตัวแนบแน่นจนมองไม่เห็นช่องทางเข้า นายเฒ่าขยับตัวเข้าใกล้ จนได้กลิ่นคาวหอมอ่อนๆ นิ้วโป้ง นิ้วชี้ จับแหวกแหกอ้าปากช่อง!ออกด้วยความกระสัน เงี่ยนง่านสุดๆ นายเฒ่าแทบน้ำแตกทะลักเมื่อมองเห็นภายในร่องรูแดง มีเยื่อบางๆ สีขาวใส ปิดปากช่องอยู่เกือบทั้งหมด มีรูเล็กๆ สำหรับให้ประจำเดือนไหลออกอยู่ทางด้านล่างค่อนไป ทางฝีเย็บ มันทำให้แกแน่ใจเต็มอกว่ากำลังจ้องดูรู!เด็กสาวบริสุทธิ์ และที่สำคัญท่อน***ยาวใหญ่ ของแกกำลังจะได้ลิ้มรสร่องรูแสนสวยนี้ในอีกไม่กี่นาทีข้างหน้า มันช่างน่าอิจฉานายแก่ชอบ ภารโรงเฒ่าลามก จริงไหมครับคุณผู้อ่านทั้งหลาย สุดที่จะทนได้อีกต่อไป นายเฒ่าก้มวูบลงฉกลิ้นยาวหยาบสากลงไปป้ายเลียตวัดแผล็บๆ ทั่วร่อง! ที่ใหม่สดหอมหวานของเด็กสาวอย่างรวดเร็ว เล่นเอาเด็กสาวที่เพิ่งจะถูกเลียร่อง!บริสุทธิ์เป็นครั้งแรก ถึงกับสะท้านเฮือกสะดุ้งขึ้นสุดตัว มันช่างเสียวซ่านยิ่งกว่านิ้วของนายแก่ไม่รู้กี่เท่า "อู๊ยยย… เสียว… ลุงชอบทำอะไรโมนาเสียว… ซี๊ดดด…ปวดฉี่…ฉี่จะออก.." ภารโรงเฒ่าเจ้าเล่ห์จอมลามกไม่ฟังเสียง ร้องร่ำของเด็กสาว มันรีบทำเวลา ดูดรูเสียว เลียเม็ดติ่งเป็นการใหญ่ ลิ้นหยาบสาก เลียคว้าน แหวกซ้าย ป้ายขวา แล้วม้วนเม็ดติ่งที่ลุกโชนแข็งตัวตั้งเด่ เข้าปากดูดดุนจ๊วบๆ คุณหนูโมนาตอนนี้ รู้ตัวแล้วว่ากำลังถูกลุงชอบภารโรงเฒ่าลงลิ้นดูดเลียรู! เด็กสาวพยายามขยับเอวส่ายก้นงอน หลบหลีก แต่เรียวขาอวบงามถูกท่อนแขนแข็งแรงของนายเฒ่าตรึงไว้แนบแน่น มือเล็กๆ นุ่มนิ่ม ผลักไสใบหน้านายเฒ่าอย่างอ่อนแรงเต็มที สาวน้อยวัยใสดิ้นรนอย่างจนตรอก ความเสียวซ่านแล่นจี๊ดเข้าจับขั้วหัวใจจนหมดสิ้นเรี่ยวแรงขัดขืน ต้องนอนขาถ่าง น้ำตาไหลพราก หลั่งน้ำรักหอมหวานของสาวบริสุทธิ์ให้นายเฒ่าดูดเลียอย่าง เอร็ดอร่อย ฝ่ามือใหญ่หยาบสากล้วงเข้าชายเสื้อนักเรียนลูบคลำคลึงเคล้นเต้านมสาวที่อวบอูม ตั้งเต้าแข็งเป็นไตด้วยไม่เคยต้องมือชาย
124. KingXXX (0)

02-07-2005, 15:34:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หัวนมเม็ดเล็กนิดเดียวถูกปลิ้นออกบีบบี้เบาๆ จนลุกแข็งสู้มือ "อูยยย…ซี๊ดดด...ลุงจ๋า…ไม่ไหวแล้ว...เลียของโมนาทำไม…มันสกปรกนะ... ซี๊ดด...ลุงอย่าบีบหน้าอกโมนาเจ็บ...ซี๊ดดด...ฉี่จะออก…ออกแล้ว…ว๊ายยย…" นักเรียนสาว แสนสวยหวีดร้องเสียงใส ร่างงามสั่นกระตุก เรียวขาอวบขาวนุ่มละมุนแหกอ้าออกสลับหุบเข้า ถีบยันออกอย่างไร้ทิศทาง อาาาา...ในที่สุด...คุณหนูโมนาผู้น่ารักก็มาถึงจุดสุดยอดน้ำแตกทะลัก เป็นครั้งแรกในชีวิตสาว 14 หลังถูกนายเฒ่ากร้านโลกเล้าโลมปลุกอารมณ์จากแปลงสวนครัว มาถึงบ้านพัก สาวน้อยครวญครางเสียงหลงแอ่นก้นงอนโชว์โคก!ลอยเด่นต่อหน้านายเฒ่า ที่ตอนนี้มันทนต่อไปไม่ไหวแล้ว!!! ...ภารโรงเฒ่าเงยหน้าขึ้นจากแคม!หอมสด ปาดลิ้นเลียคราบน้ำหวานเด็กสาวที่ติดริมฝีปาก ร่างสูงผอมคุกเข่าเข้าประกบหว่างขาขาวสาวน้อยผู้น่ารักที่ถ่างอ้า หัวถอกบานร่าลำ***ยาว ใหญ่กว่า 7 นิ้ว จ่อเข้าปากร่องรูแดงที่เล็กฟิตตีบตันบริสุทธิ์ ตูดปอดโยกกระเด้าส่งหัวหยักบาน จมวาบหายเข้าร่องรูแดงที่หยาดเยิ้มด้วยน้ำเสียว เหยื่อสวาทแสนสวยหวีดร้องโหยหวน เมื่อเยื่อพรหมจรรย์ที่เฝ้าถนอมมาได้ 14 ปี ถูกท่อน***ยาวใหญ่ทะลวงทำลาย!!!! ร่างงาม ขาวผ่องสั่นระริกขาถ่างออกอ้าซ่า "โอ๊ยยยย…เจ็บ…เจ็บ…ลุงชอบทำอะไร...โมนาเจ็บ… เอาออกไป…ไม่ไหวแล้ว…อ๊าาา.." เด็กสาวดิ้นพราดแต่ไม่พ้นมือนายเฒ่าที่กดไหล่ให้อยู่กับที่ นักเรียนสาวสะบัดหน้าจนผมนุ่มสลวยกระจายเต็มเตียง น้ำตาสาวน้อยไหลพรากอาบแก้มใส ความรู้สึกเหมือนหว่างขาจะฉีกขาด ทั้งที่ท่อนเอ็นนายเฒ่าชอบเพิ่งมุดเข้าไปเลยคอหยักไม่ถึง 2 นิ้วเท่านั้น!!!! มือเล็กๆ นุ่มนิ่มผลักอกเ!่ยวนายเฒ่าเจ้าเล่ห์อย่างอ่อนแรง พยายามถ่างขา ออกกว้างเพิ่อบรรเทาความเจ็บปวดจากพิษ***ท่อนแรกในชีวิตสาว.... "โอยย…ซี๊ดด...มันเจ็บ…แน่นด้วย...อย่าดันเข้ามา…ลุงจ๋า... อย่าบีบนม…โมนาเจ็บ…" "อูยยย…ซี๊ดด…ฟิตอะไรอย่างนี้...คุณหนูอย่าเกร็งตัวซีจ๊ะ เดี๋ยวน้ำในรูฉี่ไม่ออกนะ ลุงกำลังเปิดทางให้ เดี๋ยวเราจะจับพยาธิกันไง" นายแก่พูดมั่วไปเรื่อย รู้สึกเสียววาบใกล้น้ำแตก ทั้งที่เพิ่งสอด***เข้ายังไม่สุดลำ เนื่องจากรู!เด็กสาวดูดตอดอย่างไม่เคยพบ เคยเจอมาก่อน นายเฒ่าที่เจอแต่รู!หลวมๆ ดำๆ ของกระหรี่ราคาถูกมานานหลายเดือน พอมาเจอเด็กสาวแสนสวย ราวกับ นางฟ้า นางสวรรค์เข้า ทำให้มันแสนจะติดใจ ถึงอย่างไรก็ต้องหาทางหลอก!เด็กสาว ให้สำเร็จเสร็จสมให้ได้ "แต่โมนาเจ็บ ไม่ไหวแล้ว อูยยย..เอาของลุงออกไปนะ...โมนาเจ็บ..." เด็กสาวเคราะห์ร้ายรู้ตัวแล้วว่ากำลังถูกภารโรงเฒ่าเจ้าเล่ห์หลอก!เปิดบริสุทธิ์ แต่อนิจจา มันสายเกินไปเสียแล้ว ท่อน***ยาวใหญ่เสียบจมคาร่องรูแดงร่วมครึ่งค่อนลำ แน่นหนึบ จนเธอขยับตัวไม่ได้ "คุณหนูยังไปไหนไม่ได้ต้องให้ลุงจับพยาธิเสร็จก่อนรู้ไหมจ๊ะ รอสักพัก เดี๋ยวมันก็หายเจ็บเอง" "โฮ!!! ลุงหลอกโมนาทำไม่ดี โมนาเจ็บ...จะฟ้องคุณครู... พ่อจ๋า แม่จ๋า... ช่วยโมนาด้วย" เด็กสาวร้องไห้โฮลั่นห้องเรียกหาผู้ปกครองด้วยความเจ็บมาก ทำเอานายเฒ่าลามกตกใจ ชักนึกกลัวความผิดขึ้นมาเพราะโมนายังเด็กอายุเพิ่ง 14 ถ้าเธอฟ้องแม่ ฟ้องครู ตัวเองต้อง ติดคุกหัวโตแน่ๆ ข้อหาหลอกข่มขืนเด็ก แกพยายามอดกลั้นความเงี่ยน ชักท่อน*** ที่เสียบคารูเสียวออกมา แต่มันเสียวเข้าขั้วหัวใจเพราะท่อนเอ็นถูกร่อง!ใหม่สดของเด็กสาว ดูดรัดไว้แน่นหนึบจนขยับไม่ได้ เด็กสาวถึงกับผวาเฮือกแอ่นเอวตาม "อูยย…เจ็บ.. เจ็บ..เสียว.. ลุงจ๋า...อย่าเพิ่งขยับ โมนาเจ็บ ...มันเสียวข้างใน ปล่อยมันไว้เฉยๆ ก่อน" เด็กสาววิงวอน ขอร้องลุงชอบ ภารโรงเฒ่าผู้โชคดีได้ลิ้มรสรู!บริสุทธิ์เด็กสาวลูกครึ่งวัยแรกแย้ม เมื่อได้ยิน เด็กสาวพูดดังนั้น แกเสียววาบไปทั่วกายอีกครั้ง เปลี่ยนใจกลับมา!เด็กสาวต่อในทันที เนื่องจากคุณหนูโมนาไม่แสดงท่าทีเจ็บปวดมากเหมือนตอนแรกแล้ว "งั้นเดี๋ยวลุงจะช่วย ให้หายเจ็บไวๆ นะ" แกเอื้อมมือหยาบกร้านล้วงบี้เม็ด!เด็กสาวที่บัดนี้ถูกดึงรั้งขึ้นมา เป็นการปลุกอารมณ์ ส่วนใบหน้าดำเหนี่ยวย่นก็ซุกซบเข้ากับทรวงอกเด็กสาว ซุกไซ้ไปมา ก่อนจะถลกเสื้อนักเรียน และยกทรงตัวจิ๋วน่ารักสีขาวขึ้นเหนือเนินอกอวบ ปลายยอดเต้าเต่ง พุ่งชูชันตระหง่านขึ้นมาทันที นายเฒ่ามองเห็นถึงกับลนลานก้มหน้าเ!่ยวย่นลงมา อ้าปากหนาดำ อมไปที่ปลายยอดเล็กๆ สีชมพูสดใสราวกับพลาสติกที่ไม่เคยโดนดูดโดนเลียมาก่อน แล้วดูดเลียเสียงดังจ๊วบๆ อย่างเอร็ดอร่อย "อูยยย…ซี๊ดดด…อาาา….ลุงชอบจ๋า... อย่าดูดแรง... โมนาเจ็บหัวนม...โอววว…โมนา
125. KingXXX (0)

02-07-2005, 15:34:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เสียว... เสียวเหลือเกิน... อย่าบีบตรงนั้น ไม่ไหวแล้ว...ฉี่... ฉี่มันจะไหล…ว๊ายย…ซี๊ดดด…ลุงช่วยโมนาด้วย" เด็กสาวหวีดร้องเสียงหลงด้วยความเสียวซ่าน ที่แล่นเข้าจับขั้วหัวใจ แขนเรียวสวยอวบอิ่มโอบกอดรัดร่างดำผอมเกร็งของนายเฒ่าแนบแน่น ด้วยความลืมตัว ลืมความรังเกียจในรูปชั่วตัวดำ และแล้ว…ท่อน***ยาวใหญ่ก็ถูกชักออกแล้วแทงสวนลึกเข้าไปอย่างช้าๆ รู!เด็กสาวแสนสวย ฟิตคับสุดๆ ชัก***ออกแทบไม่ได้ ยามเมื่อสอด***เข้าก็บีบตัวต่อต้านจนแทบกดไม่ลง นายเฒ่าต้องใช้สองมือแข็งแรงกดหน้าขาเด็กสาวไว้ไม่ให้ขยับขึ้นลงตามลำท่อน ภารโรงเฒ่า เสียวซ่านจนขนลุกทั้งตัว รู้สึกเหมือนกำลังตอกตะปูเข้าในเนื้อไม้เจ็บระบมไปทั่วท่อนรัก เมือกปนเลือดสาวบริสุทธิ์ทะลักอาบท่อนเอ็นทำให้เริ่มสอดกระเด้าได้คล่องตัวขึ้นเรื่อยๆ นายเฒ่าจับขาเด็กสาวถ่างอ้าขยับจัดท่าทางจนถนัด โก่งเอวอัดกระเด้าลำ***เข้าไปสุดๆ ท่ามกลางเสียงครางด้วยความสยองสวาทของเด็กสาวบริสุทธิ์ที่เพิ่งถูกกระเด้า! ยัดเยียดความใคร่เป็นครั้งแรก ในที่สุดท่อน***ยาวใหญ่กว่า 7 นิ้วก็ฝังจมมิดยันโคน เสียบคาร่องรูแดงที่แหกแหวกอ้าออกคาบคาลำ***อย่างน่าดู ขนหมอยดำหยาบสาก ราวกับฝอยขัดหม้อ แนบชิดติดหนอก!ขาวผุดผ่องขยี้พัวพันทักทายขนหมอยสีอ่อนจางบางเบา ลุงชอบรู้สึกตึงไปทั้งลำก้มลงมองเด็กสาวที่บัดนี้หลับตาปี๋อ้าปากน้อยๆ หอบหายใจ ด้วยความอึดอัดคับแน่นช่องท้อง ที่ถูกท่อน***ยาวใหญ่สอดใส่จนมิดลำ "หายเจ็บแล้ว ใช่ไหมครับคุณหนูโมนา ลุงขยับตัวแบบนี้ดีไหมครับ อูยย..ซี๊ดด…รูคุณหนูมันดูดตอดรัดดีจัง ลุงไม่เคยเจอของดีอะไรอย่างนี้ อาาา…ซี๊ดดด…" นายเฒ่าขยับตัวซอยกระเด้า***เข้าออกตื้นๆ เพื่อดูท่าทีเด็กสาว เผลอครางระงมด้วยความเอร็ดอร่อยลำท่อน มันตั้งใจแล้วว่าจะต้อง! ให้เด็กสาวติดใจ จนไม่ฟ้องผู้ปกครอง และยอมมาให้มัน!อีกในโอกาสต่อไป "อูยยย…อาาา… เบาๆ ก่อนค่ะมันยังเจ็บอยู่ ลุงชอบดูดนมให้โมนาด้วย" นายเฒ่าถือโอกาสถอดเสื้อนักเรียน เด็กสาวออกทางศีรษะ โดยที่สาวน้อยให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี เผยให้เห็นร่างงามท่อนบน เปลือยเปล่าขาวผ่องยั่วนัยน์ตา สองเต้าอวบกลมกลึงปลายยอดชี้ชูชันอย่างท้าทาย ภารโรงเฒ่า ก้มลงดูดเลียหัวนมเด็กสาวพลางซอยเอวกระเด้าเนิบๆ จากช้าเป็นเร็ว แขนเรียวสวยของสาวน้อย โอบกอดไปทั่วกายคู่!ด้วยความหลงไหลในรสสวาท เอวคอดขยับส่าย สะโพกขาวผ่องยกขึ้น ร่อนรับการกระเด้าอย่างได้จังหวะจะโคน ราวกับเคยผ่านเกมส์กามมาก่อน ทั้งที่ความจริงอย่าง ที่เราทราบเด็กสาวยังบริสุทธิ์ผุดผ่อง เพิ่งถูก***!เป็นครั้งแรก มันเป็นไปเองตามธรรมชาติ โดยไม่ต้องมีใครสั่งสอน ถ้าท่านมีโอกาสได้เปิดบริสุทธิ์เด็กสาวแบบเฒ่าชอบก็ลองสังเกตดู เอาเองนะ...คุณผู้อ่าน "โอยยย...ซี๊ดดด....มันส์เหลือเกิน มันส์ท่อนเอ็นอย่างบอกใคร รูอร่อยเหลือเกิน คุณหนูจ๋า ทั้งฟิต ทั้งดูด ตอดดีอะไรอย่างนี้ ลุงจะทนไม่ไหวแล้วคุณหนูของลุง ลุงชอบมีความสุขเหลือเกิน นี่แนะขอเย่อให้จั๋งหนับหน่อยเถอะ" นายเฒ่าลามก ร่ำร้องครวญครางระงมอย่างเอร็ดอร่อย ขยับถอดเสี้อชุ่มเหงื่อออกจากตัว ก่อนจับเอวเด็กสาวซอยกระเด้าท่อนเอ็นอย่างถี่ยิบ ในสมอง ชั่วช้าไม่นึกไม่ฝันว่า มันจะมีโอกาสได้!เด็กสาวแสนสวย ลูกผู้ดีมีสกุลแบบฟลุ๊กๆ อย่างนี้ ภาพที่กำลังเกิดขึ้น...คุณหนูโมนานักเรียนสาวน่ารักกำลังเปลือยเปล่าท่อนบนโชว์สองเต้า กลมกลึงขาวผ่อง กระโปรงนักเรียนถูกถลกกองอยู่ที่หน้าท้อง ท่อนล่างเปลือยล่อนจ้อน ก้นงอนพาดคาขอบเตียง ขาอวบขาวถ่างออกอ้าซ่าให้ร่างเปลือยดำด่างของภารโรงเฒ่า กระเด้าซอยท่อน***เข้ารู! เสียงหน้าขากระทบกันดังพับๆ ผสมเสียงน้ำกามดังพิลึก ร่างงามนักเรียนสาวกระเด้งกระดอนตามแรงกระเด้า เต้านมอวบกระเด้งขึ้นลงอย่างน่าดู จนเด็กสาวต้องเอามือกุมไว้ "โอ๊วว…ซี๊ดดด…ลุงชอบ...ไม่ไหวแล้ว...มันทั้งเจ็บ ทั้งเสียว อูยยย ปวดท้องฉี่… ฉี่จะออก…ออกแล้ววว…ว๊ายยย…" เด็กสาวอ่อนเชิงโลกีย์ถึงกับน้ำแตกนำหน้า นายเฒ่าไปก่อน ลุงชอบซอยกระเด้าท่อน***เข้าร่องรูแดงเด็กสาวอย่างไม่คิดชีวิต "อาาา… ซี๊ดดด…!อร่อยเหลือเกิน รู!แน่นแทบชัก***ไม่ออก… แถมยังตอดดีอะไรอย่างนี้ คุณหนู คนสวยของลุง" เอวมันกระเด้าไป ตาโปนโตก็จ้องมองเนื้ออ่อนในร่องกลีบแคมของเด็กสาว ที่ปลิ้นเข้าปลิ้นออกรัดท่อนเอ็นยาวใหญ่แน่นเปรี๊ยะ เมือกผสมเลือดสาวพรหมจรรย์แตกทะลัก อาบเลอะท่อน***เป็นมันปลาบ นายเฒ่าสุดแสนจะมีอารมณ์ที่เห็นเลือดสาวรุ่นบริสุทธิ์แสนสวย ไหลรินสังเวยท่อนเอ็นของมัน ฝ่ามือหยาบหนาเอื้อมบีบสองเต้าเต่งแข็งเป็นไต แทบแหลกคามือด้วยความอยากที่เก็บกด มานาน ก้นปอดดำรกเกลื้อนดอกหมากสุดแสนจะสกปรกก็ยกซอยกระเด้า ส่งท่อนเนื้อยาวใหญ่ เข้ารูนักเรียนสาวอย่างเมามันส์แบบไร้ความปราณี ไม่สนใจเสียงหวีดร้องของเด็กสาวที่เพิ่ง น้ำแตกทะลักยังไม่หายเสียว ที่ต้องมาถูกซอยกระเด้าต่อ "โอ๊ยย…อูยย..ซี๊ดดด…ลุงจ๋าพอแล้ว ของลุงกระแทกข้างใน ทำเบาๆ โมนาเจ็บ เสียวเหลือเกิน ลุงจ๋า ฉี่จะออกอีกแล้ว ออกแล้ว... ซี๊ดด…" เด็กสาววัยรุ่นแสนสวยถูกกระเด้า!ยัดเยียดรสกาม จนสติเตลิดสุดผม่ สะโพกผายอวบ กลมกลึง เด้งสวนรับท่อนเนื้อไม่หยุดจนน้ำแตกทะลักอีกครั้ง นายเฒ่าบ้ากามไม่สามารถทนได้อีก ต่อไปแล้ว เมื่อถูกร่องรู!บริสุทธิ์ดูดตอดขมิบรัดแบบสุดๆ จนหัว***แทบขาด "อูยยย คุณหนูจ๋า
126. KingXXX (0)

02-07-2005, 15:35:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ลุงไม่ไหวแล้ว น้ำลุงจะแตก โอยย... ซี๊ดดดด…อ๊ากกกก…" นายเฒ่าหื่นกามแหกปากร้องลั่นห้อง พวงเงาะหดจู๋ด้วยความเสียวซ่านสุดขีด ท่อน***กระตุกวาบๆ น้ำกามเหม็นคาวแตกซ่า พุ่งกระฉูด ฉีดเข้าปากมดลูกนักเรียนสาวที่เปิดอ้าออกรับด้วยความเผลอตัวเผลออารมณ์ ตามธรรมชาติของเด็กสาวที่กำลังน้ำแตก สาวน้อยครวญครางโหยหวนด้วยความเสียวซ่านสุดๆ ของเด็กสาววัย 14 ที่เพิ่งถูกน้ำกามร้อนผ่าว ฉีดราดรดโพรง!เป็นครั้งแรก ตากลมโตบัดนี้หรี่ปรือจนลืมไม่ขึ้น ขนอ่อนลุกชันทั่วทั้งตัว เธอแอ่น โคกร่อนรับท่อน***อย่างเต็มที่ หนอก!ขาวผ่องขนบางแนบสนิทติดหนอกดำรกขนหยาบสาก น้ำเมือกกามปนเลือดสาวบริสุทธิ์เนืองนองล้นทะลักท่วมปากรู ไหลเยิ้มลงตามง่ามก้นงอน ขาวสะอาด เลอะกระโปรงนักเรียนที่ยังสวมติดเอว ปูรองอยู่ด้านล่างเป็นด่างดวง ร่างดำขาว กอดรัดกันกลมดิกแนบแน่นอย่างสุดแสนเสน่หา... นายเฒ่าทาบกายจูบซุกไซ้ไปทั่วซอกคอ สองแก้มขาว พยายามประกบปากเล็กๆของเด็กสาว ที่ส่ายหน้าสวยน่ารักหลบ เพราะทนกลิ่นเหม็นเน่าบูด ที่ระเหยจากปากดำหนาเตอะไม่ไหว นายเฒ่าขยับซอยท่อนเอ็น ที่ยังแข็งเด่อยู่ในโพรง!แน่นฟิตเบาๆ ทำให้เด็กสาวเผลอครางออกมา ในที่สุดเธอก็ถูกประกบปากจูบจนได้ นายเฒ่าชอนไชปลายลิ้นเข้าเลียทั่วผนังโพรงปากหอมกรุ่น ของคุณหนูโมนาคนสวยด้วยความชำนาญเกมส์กาม จนเด็กสาวหนาวสะท้านไปทั่วทุกขุมขน กับรสจูบแรกในชีวิตเผลอพัวพันปลายลิ้นตอบโต้นายเฒ่าอย่างลืมตัว ภารโรงเฒ่าได้ลิ้มรส น้ำลายหอมหวานของเด็กสาวทำให้อารมณ์เพศลุกโชนขึ้นมาอีก ท่อน***ที่ยังไม่อ่อนตัวดี เริ่มขยับซอยกระเด้าเข้าออกร่องรู!ที่แสนจะฟิตคับแน่นตึงเปรี๊ยะอีกครั้ง "อูยยย…รูฟิตดีอย่างนี้ !ยังไงก็ไม่เบื่อ คุณหนูโมนาของลุง เรา!กันอีกครั้งนะจ๊ะ" นายเฒ่าตัวแสบเริ่มมีความคิด ที่จะมอมเมานักเรียนสาว ด้วยคำพูดชั่วช้าลามก เด็กสาวหน้าแดงซ่านเมื่อถูกขอ! ในใจเด็กสาวคิดว่า ลุงชอบบ้า!! ยังมีหน้ามาขอเค้าอีก ตัวเองกำลังขยับแทงอยู่แท้ๆ ปากน้อย จึงตอบออกมาหน้าแดงก่ำ "บ้า!! ลุงชอบนี่ เดี๋ยวโมนาไม่ให้ทำนะ""แล้วหนูโมนาจะให้ลุงชอบ !หรือเปล่าล่ะ" ปากพูดเอวก็ซอยเนิบๆ ไปเรื่อยๆ เล่นเอาเด็กสาวถึงกับขยับเอวแอ่นไปมา "แล้วพยาธิมันเข้าไปในตัวหนูหรือเปล่านี่" เด็กสาวเสพูดไปทางอื่น ไม่ยอมตอบเรื่องน่าอาย "ป่านนี้มันโดน***ลุงแทงตายไปแล้วล่ะไม่ต้องห่วงหรอก…หนูโมนาจ๋า… ***ลุงใหญ่หรือเปล่า" "ใหญ่จนหนูเจ็บไปหมดแล้ว" เด็กสาวเผลอคุยด้วยจนได้ "ผู้หญิงโดน!ครั้งแรกก็ต้องเจ็บบ้าง พอมีผัวแบบนี้ ครั้งต่อไปก็ไม่เจ็บแล้วมีแต่เสียวจ๊ะ""หนูมีผัวแล้วเหรอ" เด็กสาวถามอย่างไร้เดียงสา น่ารักสำหรับนายเฒ่าเป็นที่สุด "ใช่แล้วจ้ะ ตอนนี้คุณหนูเป็นเมียลุงแล้วนะ !เมียใหญ่แต่รูเล็ก นิดเดียวเอง ลุงไม่เคย!!ที่ไหนดีเหมือนหนูเลยรู้ไหม ลุงขอ!!เมียอีกนะ..." " ...... ก็-!-สิ" เด็กสาวพูดเบาๆราวกับเสียงกระซิบหน้าแดงก่ำไม่คิดว่าตัวเองจะกล้าพูดออกไปได้คงเพราะอารมณ์ ทางเพศที่ถูกปลุกเร้าจนเตลิดจากฝีมือนายเฒ่าชั่วช้าลามก อนิจจาเด็กสาวผู้น่ารักใจแตกเสียแล้ว ภารโรงเฒ่าเจ้าเล่ห์ได้ฟังเด็กสาวถึงกับขนลุกซู่ทั้งตัว มันรีบดันเด็กสาวขึ้นบนเตียง พยายามไม่ให้ ลำ***หลุดจากรู!เพราะรู้ว่าร่องรูเด็กสาวที่บวมระบมจะเข้าใหม่ยาก ร่างงามถูกดันนอนหงาย เหยียดยาวตามแนวเตียงยังถ่างขาอ้าซ่า นายเฒ่าหมุนเอว บดขนหมอยหยาบสากบี้เม็ด!เด็กสาว จนคุณหนูโมนาถึงกับครางอู้น้ำเมือกแตกทะลักเอวคอดเริ่มร่อนส่ายสวนสู้ท่อน***ที่ชักออกแทงเข้า คู่!ต่างวัยครวญครางระงมด้วยความสุขสมหฤหรรษ์ ร่างงามขาวผ่องแอ่นเชิด อวดสองเต้าอวบ แข็งแน่นปลายยอดพุ่งชูชันท้าสายตา ลุงชอบอดไม่ได้ต้องก้มลงดูดดื่มหัวนมเล็กๆ ที่ถูกดูดเลียบีบบี้ จนเป็นสีแดงสดใสเด็กสาวครางซี๊ดแอ่นอกให้นายเฒ่าดูดดื่มอย่างเต็มใจ นายเฒ่าเข้าประกบจูบดูดลิ้น ก่อนจะจับร่างงาม พลิกตะแคงจัดท่าทาง ขาอวบข้างหนึ่งถูกยกขึ้นพาดบ่า ตูดปอดขยับซอย กระเด้าท่อน***ยาวใหญ่เข้าออกรูเสียวที่เดิมก็ฟิตคับแคบอยู่แล้ว ตอนนี้ยิ่งฟิตคับสุดยอด เนื่องจากการตะแคงเปลี่ยนท่า "โอยย…ซี๊ดดด…ลุงจ๋า ทำไมมันแน่นเหลือเกิน ทำไมต้องจับ โมนาตะแคงด้วย" "เขาเรียกว่าเล่นท่าจ๊ะ.. อาาา.. ซี๊ดดด.. เสียวว..เดี๋ยวลุงจะค่อยๆ สอนนะ" "อูยยย... แล้วทำไมต้องเล่นท่าด้วยคะ ซี๊ดดด..." "การเล่นท่าเป็นของดี เล่นแล้วสนุก แล้วหนูจะ ติดใจรู้ไหม" นายเฒ่าขยับซอย***ช้าบ้างเร็วบ้าง เดี๋ยวเข้าลึกสุดๆ เดี๋ยวซอยตื้นๆ ทั้งแทงซ้ายขวา คว้านรู โม่แป้ง สารพัด ร่างงามถูกจับ พลิกซ้ายพลิกขวา สลับท่ายกล้อ เล่นเอาเด็กนักเรียนสาว แสนสวยที่เพิ่งรู้รสโลกีย์ครางระงม ตัวอ่อนปวกเปียกราวไร้กระดูก ให้ภารโรงเฒ่าจับจัดท่าทาง พลิกซ้าย พลิกขวา เสพกามตามใจชอบ นายเฒ่ามันน้ำแตกไปแล้วครั้งหนึ่งทำให้มันอึดมาก มันตั้งใจจะจับเด็กสาวสอนเสียวเล่นรักแบบสารพัดท่า งัดกลเม็ดต่างๆมาใช้อย่างหมดไส้หมดพุง ให้สาวน้อยติดใจ หลงไหลในรส***จนโงหัวไม่ขึ้น ยอมเป็นทาสบำเรอสวาทรองรับอารมณ์ใคร่ ทุกเมื่อที่มันเรียกหา เด็กสาวครวญครางเสียงหวานใสน้ำแตกติดๆ กันอีก 2 ครั้งซ้อน ร่างงาม ดิ้นพราดหมดเรี่ยวแรง นายเฒ่ากัดกรามกรอดๆ พยายามข่มกลั้นความเสียวจากการดูดตอดสุดๆ ในช่อง!เด็กสาว มันตั้งใจแล้วว่าจะเก็บน้ำเชื้อไว้ เพื่อจับเด็กสาวเล่นท่าอีกสักท่าหนึ่งก่อน แล้วจึงจะ
127. KingXXX (0)

02-07-2005, 15:37:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ยอมน้ำแตก "โอยย ลุงชอบจ๋าโมนาหมดแรงไม่ไหวแล้ว ทั้งเจ็บ ทั้งระบมไปหมด ให้โมนากลับบ้านเถอะ เดี๋ยวรถคงมารับแล้ว""คุณหนูต้องสัญญาก่อนว่าจะมาให้ลุง!อีกนะ" นายเฒ่าพูดพลาง ขยับ***เข้าออกในรู!ที่ระบบบวมของเด็กสาว"ซี๊ดดด.. จ๊ะ... ซี๊ดดด แล้วโมนาจะมาหาลุงอีก แต่ต้องรอให้โมนาหายเจ็บก่อนนะ อูยยย ลุงอย่าขยับอีก โมนาเสียว""หนูโมนาจ๋า ก็ลุงชอบ ยังไม่เสร็จเลยนี่ ให้ลุงทำต่อให้เสร็จก่อนนะ ยังมีเวลาอีกตั้งครึ่งชั่วโมงกว่าจะเลิกเรียน" "ลุงชอบทำเบาๆ นะโมนาระบมไปหมดแล้ว เมื่อยด้วย" เด็กสาวเว้าวอน รู้สึกปวดเมื่อยง่ามขา ที่ถ่างอ้าเป็นเวลานาน "งั้นเราเปลี่ยนท่ากันเถอะ ท่านี้คุณหนูจะได้ไม่เจ็บ และหายเมื่อยด้วย" ลุงชอบเริ่มวางแผนอีกครั้ง แกตั้งใจแล้วว่า จะหลอกจับเด็กสาวเล่นท่าหมา!เป็นท่าสุดท้าย เด็กสาวสวย เอวคอดๆ ก้นงอนๆ ผิวขาวผ่องแบบนี้ มันต้องจับเล่นท่าเข้าข้างหลังเพื่อฉีดน้ำเชื้อ ปิดท้ายรายการ อนิจจาเด็กสาวไม่รู้ตัวเลยว่ากำลังจะเจอกับอีกท่าที่ยิ่งฟิตคับเข้าลึกสุดๆ ไปอีก มือหยาบใหญ่กำยำกดถ่างต้นขาเด็กสาวไว้ ก่อนนายเฒ่าจะค่อยๆ ยกเอวถอนท่อน***ยาวใหญ่ ออกจากรู!คับแคบของเด็กสาวอย่างยากลำบาก เสียงดัง "บั๊วว" สดใสเหมือนเสียงเปิดจุกขวด ฉลองชัยของภารโรงเฒ่าที่หลอกล่อ เปิดบริสุทธิ์เด็กสาวแสนสวยได้สำเร็จ หัว***บานร่าหลุดพ้น ปากช่อง!ที่บัดนี้ถูกเสียดสีร่วมค่อนชั่วโมง จนระบมบวมแดงก่ำ รู!เด็กสาวอ้าออกกลวงโบ๋ หุบไม่ลงด้วยพิษ***นายเฒ่าเจ้าเล่ห์... เมือกปนเลือดสาวบริสุทธิ์ที่ยังหลงเหลือเป็นสีชมพูจางๆ ไหลย้อยตามลำ***ออกมา ผ่านฝีเย็บ ลงไปตามร่องก้นเปียกกระโปรงนักเรียนเนืองนองเป็นดวงใหญ่เด็กสาวรู้สึกเย็นวาบเข้าในโพรง รู! เมื่อท่อน***ยาวใหญ่ที่ฝังติดตัวร่วมครึ่งค่อนชั่วโมงถูกถอนออก รู!ขมิบมุบๆ รีดน้ำกาม ที่ค้างในช่องโพรงไหลออกมา รู!ที่สดสาวขมิบหดตัวบีบเม้มเข้าหากันอย่างรวดเร็วต่อหน้าต่อตา ภารโรงเฒ่าที่จ้องดูเขม็งเพียงไม่กี่วินาทีรู!เด็กสาวโมนากลับปิดสนิทจนมองไม่เห็นช่องทางเข้า อีกครั้ง มีแต่ความระบบบวมแดงและคราบเมือกปนเลือดเท่านั้นที่แสดงให้รู้ว่าเด็กสาวเพิ่งถูก !เปิดบริสุทธิ์มาหยกๆ นายเฒ่าภารโรงไม่แปลกใจอีกต่อไป ที่รู!เด็กสาวตอดรัดลำ***มัน แทบขาดตลอดเวลาที่กระเด้า! เด็กสาวหนีบขาเข้าหากันด้วยความอายที่เห็นนายเฒ่าจ้องมอง หว่างขาเธอเขม็ง มันช่างถูกใจภารโรงเฒ่าที่ต้องการถอดกระโปรงนักเรียนเด็กสาวที่เกะกะ สายตาแกมานานออกเสียที จนบัดนี้เด็กสาวเพิ่งจะถูก จับแก้ผ้าล่อนจ้อนทั้งตัวเป็นครั้งแรก ร่างงามขาวผุดผ่องที่ผ่าน การอาบน้ำแร่แช่น้ำนมมาแต่เยาว์วัยปรากฏเต็มสายตาที่ชั่วช้าลามก ใบหน้างดงามน่าเอ็นดู อกอวบอูมตั้งเต้าแข็ง หัวนมสีแดงเรื่อทั้งคู่ แย่งกันพุ่งชี้ชูชันอย่างท้าทาย เอวคอดกิ่ว หน้าท้องอวบอิ่มตามลักษณะเด็กสาวร่างอวบ แต่ดูไม่มีไขมันส่วนเกิน สะดือกลมเล็กน่ารัก สะโพกที่ผายงามและโคก!ที่โหนกนูน ท่อนขาอวบงามไร้ตำหนิ ร่างเปลือยดำด่างสกปรก ทาบทับลงกกกอดร่างงาม เด็กสาวรู้สึกเสียวซ่านอย่างประหลาดเมื่อร่างเปลือยเปล่าตลอดตัว ถูกทาบทับเสียดสีจากร่างเปลือยล่อนจ้อนของนายเฒ่า สองมือภารโรงเฒ่าจับจูบลูบคลำ ไปทั่วร่างงามก่อนจะประกบลงบนเนิน!สาวที่อวบอูมใหญ่ล้นมือ ขนหมอยอ่อนนุ่มละมุน ให้ความรู้สึกแสนดีวิเศษ "อูยยย...ช่างใหญ่เด็มมือดีอะไรอย่างนี้ ...คุณหนูของลุง" นายเฒ่าเอ่ยปากเมื่อมีโอกาสได้จับ!เด็กสาวอย่างถนัดถนี่เต็มมือเป็นครั้งแรก นิ้วกลางยาว หยาบใหญ่ ล้วงหายเข้าหว่างกลางแคมอวบที่ชุ่มฉ่ำร้อนผ่าว เด็กสาวสะดุ้งเบาๆ เอ่ยปาก ออกมาด้วยความเผลอตัวตามอารมณ์ "มัวแต่จับของหนูอยู่ ไหนลุงว่าจะเปลี่ยนท่าไม่ใช่เหรอ เดี๋ยวหนูต้องกลับบ้านแล้วนะ" ไม่ต้องแปลความให้ยุ่งยากก็เข้าใจได้ว่าตอนนี้คุณหนูโมนา เธออยากลองโดน!ท่าใหม่ตามที่ภารโรงเฒ่าเสนอ และแกกำลังทำชักช้าไม่ทันใจ วัยรุ่นเสียแล้ว "ลุงชอบขอโทษ ก็คุณหนูน่าจับน่าจูบไปทั้งตัว งั้นเรามาเปลี่ยนท่ากันนะ" นายเฒ่าลามกรีบจับร่างงามพลิกคว่ำ เห็นแผ่นหลังเด็กสาวขาวนวลเนียนผุดผ่องเป็นยองใย เอวคอดรับกับความผายอวบอิ่มของลอนสะโพก ก้นงอนกลมกลึงเกลี้ยงเกลาไร้ตำหนิ รับกับท่อนขาที่อวบงามสมบูรณ์ ภารโรงเฒ่าอดไม่ได้ต้องเอื้อมมือไปบีบขยำแก้มก้นงอน ที่ขาวเนียนนุ่มแน่นมือ ก่อนจะรั้งเอวคอดขึ้นจับจัดท่าทางให้เด็กสาวคุกเข่าแยกขา ใบหน้าสวยน่ารักซบลงกับพื้นเตียง เห็นก้นงอนยิ่งงอนโด่ง เอวคอดยิ่งดูคอดกิ่ว ตัดกับปีกสะโพกที่ผายแบะออกเต็มตาแคม!อวบปลิ้นล้นทะลักมาทางด้านหลัง สองแคมที่เดิมเบียดชิดกันอยู่แล้ว ยิ่งบีบเม้มเข้าหากันแนบแน่น จนไม่มีทางเห็นรูร่อง ช่องทางเข้า เหนือขึ้นมาเป็นรูหูรูดสีแดงระเรื่อปากช่องทวารหนักที่ฝังตัวอยู่ในซอกง่ามก้น มันซุกใบหน้าลงจูบเคล้าเคลียแผ่นหลังขาวนุ่มหอมกรุ่น เรื่อยลงมาผ่านแก้มก้น จนถึงร่อง!ที่สดฉ่ำตวัดลิ้นเลียตลอดรอยผ่าผ่านฝีเย็บย้อนขึ้นไปถึงร่องก้น เด็กสาวส่ายสะโพก สูดปากครางซี๊ด มันค่อยๆ บรรจงจ่อหัวถอกบานร่าเข้าร่องรูแดง ท่อน***ที่แข็งโด่ปานแท่งหินจมหายเข้าในร่องรูที่สุดจะแสนฟิตคับตีบแคบใหม่สดซิงๆ มันค่อยๆ ออกแรงดันกระเด้าด้วยกลัว เด็กสาวจะเจ็บ "อูยยย ตายแล้ว ลุงชอบจ๋า ทำไม มันเจ็บ คับแน่นอย่างนี้ โมนาเจ็บ เสียว ซี๊ดดด" "ทนหน่อยนะครับเดี๋ยวก็จะสบาย แล้วคุณหนู จะติดใจ... อูยยย... ซี๊ดดด... คุณหนูจ๋า...ครั้งที่สองแล้ว ทำไมยังเข้ายากอะไรอย่างนี้..." ท่อน***ยาวใหญ่หัวบานค่อยๆ จมหายลงในซอกแคมที่ตีบแคบฟิตเปรี๊ยะอย่างลำบาก ใบหน้างามน่ารักบูดเบี้ยวปากน้อยๆ เม้มแน่น เด็กสาวทั้งเจ็บ ทั้งเสียว น้ำตาไหลพราก อาบที่นอนโดยไม่รู้ตัว รู!ที่ระบบบวมทำให้การสอดใส่เป็นไปอย่างยากเย็น เด็กสาวบิดกาย ด้วยความเสียวสยองเมื่อลำท่อนหัวบานดำดิ่งลึกลงไปเรื่อยเหมือนไม่สิ้นสุด "โอยย ลุงชอบจ๋า ยังเข้าไม่หมดอีกเหรอ โมนาแน่นไปหมดแล้ว ทั้งลึกทั้งแน่น อะไรอย่างนี้" นายเฒ่าทาบตัวซุกไซ้ ทั่วแผ่นหลังเกลี้ยงเกลาขาวผ่อง มือล้วงลอดเข้าบีบเคล้นเต้านมอวบ

< หน้าที่แล้ว [1] [2] [3] [4] [5] [6] [7] [8] [9] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: