---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 13:43 ของวันที่ 23/04/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เกมส์-อื่นๆ (หน้าที่ 1/1)
มาเล่น GTA VIC CITY กันครับ
0. blackbizzard (0)

Mail to blackbizzard

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    23-02-2007, 09:55:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

มีมาให้เล่นแล้วจ้า
ลองเข้ามาดูน้า
มีIP อยู่ในไฟล์แล้ว
ลงแล้วเอา ip ใส่ใน host
และใส่ชื่อตรง nick และกด connect
และก้อกด สตาร์ทเกม มานจาถามหา exe ของ GTA เราก้อพามานไปพบก้อเล่นได้และ
(เป็นGTA Vice Cityเท่านั้น)
http://www.savefile.com/files/18900

โหลดได้เลยเเล้วเเตก rar หรือ zip ก็จะได้เป็น Mta 0.3 Client ให้ทำตามข้างบน หรือ
มีอะไรติดต่อสอบถามได้ที่
Client & Server Information
Host: ให้ใส่ ipข้างบน
Port: 2003
pssword ไม่ต้องมี
Nick: ชื่อของเรา
Connect :เชื่อม ต่อระบบ
Start Game : เข้าสุ่เกมส์โดยหาไฟร์ของ Gta-vc.exe อยู่ใน โฟร์เด้อ เกมส์
ให้ปรับตรง Game เป็น 1.0
หมายเหตุ ถ้าท่านเชื่อมต่อระบบ เเล้วมันจะขึ้นชื่อของ ท่านในช่อง Player List ตรงนี้
หรือ Chat ว่า
Connecting...
Connected.
Server Game Mode: Regular (Deathmatch) เเค่นี้ก็เป็นอันใช้ได้
(วิธี ลง)
โหลด ไฟล์ ข้างต้น เสร็จ แล้ว Setup ลงไปที่ Gta Vice city ที่คุณได้ลงเอาใว้(Vicecity อย่างเดียวนะ)พอลงเส็ดไปเข้าโปรแกรม
MTA ในโปรแกรมไฟล์ เป็นอันเสร็จ พอเข้า MTA ก็หาVice city
พอ กด Start Game ถ้ามันให้หา ก็ เข้าไปในไฟล์ Vice city ที่ลงใว้ ถ้ากด อีกที เข้าไม่ได้ ให้กดปุ่ม Reset gamepath แล้วกด Start อีกที เป็น อัน เสร็จมาสนุก
ไม่ค่อยมีคนเย่นเยย

เครดิดคุณ Kvibizx และ คุณ Lord of GTA นะครับ
ผมเข้าไปไม่มีคนเล่นเลยมาเล่นกันนะ

1. ken41 (0)
Mail to ken41

23-02-2007, 14:10:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆ ผมก็เล่นอยู่น๊า ใครคนไทยใช้
ชื่อของคุณ_Thp ด้วยน๊าครับ ลุมฝรั่งมันเร็วๆๆๆ
ผม ken_Thp นะ เร็วๆๆๆ ฝรั่งรออยู่ 55+
::

Modified on: 23-02-2007, 14:23:40

2. blackbizzard (0)

Mail to blackbizzard

23-02-2007, 14:20:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
シネソモヒリチモトネルモソネツサモヒモミノリチトモスネヒ

คุณก็เล่นเหรอ ผม yoyo_Thp อ่ะ

セソリチネルタネヒニハノチリシリソサツネチハモヒシシシ

3. ken41 (0)
Mail to ken41

23-02-2007, 15:45:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้าลองกด Start แล้วมันขึ้น Error ให้เอาไฟล์นี้ไปไว้ใน Gta/data นะครับแล้วลองเข้าใหม่ดู

(คำเตือน: มีมิจฉาชีพปล่อยโปรแกรม Spy (ดักคีย์บอร์ด) ในไฟล์ .exe โดยที่โปรแกรม Anti-Virus ตรวจไม่พบ ไม่ควรรันโปรแกรมที่ไม่น่าไว้ใจ (bot,2id) สามารถตรวจหา Spy ที่ฝังตัวในเครื่องโดยใช้โปรแกรม จาก http://www.safer-networking.org/en/mirrors/index.html
File attach: mta.zip (35 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

4. Min_lnw3 (0)

Mail to Min_lnw3

23-02-2007, 20:54:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
♫ขุดครับผมกำลังทำตามที่บอกอยู่ยัง งงอยู่งะลองแอดมาหน่อยครับpuman-1999  hotmail.com จะตั้งชื่อว่าMinlnw_Thp
5. Min_lnw3 นักดาบปีศาจ (0)

Mail to Min_lnw3 นักดาบปีศาจ

24-02-2007, 09:44:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
http://www.savefile.com/files/513701

อาการมี4อย่างด้วยกันผู้รู้ช่วยบอกทีครับมานเข้าม่ายได้

6. PoM
(Non member)
    24-02-2007, 11:01:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พอโหลด MTR เสร็จแล้วไม่เห็นมีไรขึ้นเลยครับ
[พอได้ฟาย จีทีเอ ออนไลน์มาแล้วข้างในก็เป้น ที่บอก ไอพี กับ เอมทีอา แล้วให้เรากอบฟายไวซิตี้มาลงไว้ด้วยใช้มั้ยครับ แล้วทำยังไงต่อครับ อยากเล่นมากครับ ขอบคุนครับ]

7. Myl2TeaM-จีทีเอ-ออนไลน์ (0)

Mail to Myl2TeaM-จีทีเอ-ออนไลน์

24-02-2007, 11:15:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

มาเล่นของไทยกันดีกว่าครับ ติดตั้งง่าย เล่นง่าย เข้าใจง่าย

http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=X28730

8. Pom
(Non member)
    24-02-2007, 11:16:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พอกดสตาทเกมแล้วมันก็ให้ขึ้นเหมือนให้หาอะไรซักอย่างเนี้ยแหละ ทามไงต่อครับ
9. Myl2TeaM-จีทีเอ-ออนไลน์ (0)

Mail to Myl2TeaM-จีทีเอ-ออนไลน์

24-02-2007, 11:20:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

rep ข้างบน จะเข้าไปตามลิ้ง ที่ผม ให้ไว้ ข้างต้น กับ GTA server ผม หรือ นี้เลยครับ

6.1 Host ในช่อง ให้ใส่ IP Server เราลงไป คือ

IP ---> marklgkiez.thaiddns.com

6.2 Port 2003 ( ปรกติก็เป็น 2003 อยู่แล้งไม่ต้องเปลี่ยน )
6.3 pass ไม่ต้องใส่อะไร ปล่อยไว้ save ด้วย( ไม่ต้อง )ไปติ้ก ปล่อยไว้
6.4 Nick ในช่องให้ใส่ ชื่อเล่นของเรา ใส่ชื่อภาษาอังกริดพิมเล็กธรรมดาก็ได้ เพราะ อักขระพิเศษกับ ภาษาไทยยังไม่ได้ลอง
( ช่องนี้จะเป็น ชื่อเล่นของเราเวลาอยู่ในเกมส์ )

จากนั้น กด ปุ่ม Connect ถ้ามันถามอะไร ก็กด ok หรือ yes ไปเลย จำไมได้ ปุ่มแรกอะ ปุ่มซ้าย
ถ้าไม่ถาม ก็ จากนั้น จะขึ้น ตัวเรา ที่ ช่องว่างๆ ด้านซ้ายสุดของโปรแกรม ว่าติดต่อได้แล้วนะ
จากนั้น กด ปุ่ม start game มันจะให้เราพามันไปหาตัว เข้าเกมส์ gtaviccity
ที่เราใช้เข้าเล่น คนเดียว อยู่ประจำทุกวันอะ ก็ชี้ไปหาเส็ด ถ้า มันถามอะไร กด ok yes จากนั้นเราจะเข้าไปในเกมส์ !!
พอเข้าไปในเกมส์ เข้าหัวข้อ startgame แล้วก็ start multi theft auto
และแล้ว ก็มาที่หน้า เลือก อาชีพ กดลูกศร ซ้ายขวา เพื่อเลือก พอเลือดได้แล้วกด enter เราก็จะไปอยู่ในเกมส์ !!!

จบข่าว !!! อ่อ ก่อนเลือกตัวละคร จะมี ข่าวประชาสัมพัน โผล่ขึ้นมา ถ้ามีไร ผมจะเขียนบอกตรงนั้นนะ ( ยังไม่รุ้เขียนไทยได้ไหม )

ขอให้สนุกนะ -*- อาจจะไม่ค่อยอยู่นะครับ ไปข้างนอก

[ รองอ่านดูนะครับผมว่าคุณกำลังอยู่ในขั้นตอนนี้อย่างแน่นอน ]

::

10. bluemerclub (0)

Mail to bluemerclub

23-07-2007, 18:45:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นายคับมันเด้ง ERROR : models/gta3.dir อะ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: