---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 02:54 ของวันที่ 20/09/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เกมส์-อื่นๆ (หน้าที่ 1/2)
[1] [2] หน้าถัดไป >
คุยเรื่อง GTA SanAndreas
0. darknightkyo (0)
Mail to darknightkyo

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    08-01-2005, 01:19:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถาม-ตอบกานได้นะงับ

เพิ่งเคลียร์เมื่อเช้าเอง แต่ยางมะ 100%เน้อ

1. darknightkyo (0)

08-01-2005, 01:24:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใครรู้เรื่องแฟนมั่งอ่ะครับ

ที่มิชชั่นนึงในเมืองแรก ที่ไปปาระเบิดขวดใส่บ้านคู่อริ

แล้วไปช่วยผู้หญิงอ่า ได้คนนั้นเปนแฟนแค่คนเดียวเอง

เหนบทสรุปบอก มี5คน

ใครรู้มั่งงับ - -"

2. darknightkyo (0)

08-01-2005, 12:09:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่มีใครรู้เลยหรอ T_T
3. darknightkyo (0)

08-01-2005, 12:10:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไปเจอผู้หญิงที่ ยิงปืนอยู่อ่า

มันบอกไม่ชอบคนกล้ามเยอะ ตอนนั้น muscle ผมเต็ม

พอปล่อยให้หิวเรื่อยๆ เหลือไม่ถึงครึ่งหลอด

ไปหามัน มันบอกให้ Show style หมายความว่าไรอ่า

ไมไม่ได้เปนแฟนซะที - -"

ยางจบมะ100%เยย

4. lonz (0)
Mail to lonz

08-01-2005, 17:45:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เราเล่นไป99.47%แล้ว กะลังหางานทำอยู่อีกชิ้น ก็จะ100%แล้ว
5. lonz (0)

08-01-2005, 17:49:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้วอีกอย่างจีบผู้หญิงมีทั้งหมด6 คนนะครับ ไม่ใช่ 5 คน

- Denise
- Michelle
- Helena
- Barbara
- Katie
- Millie

6 คนนี้นะครับ

6. darknightkyo (0)

08-01-2005, 19:39:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้วไปเจอผู้หญิงทำไงมั่งอ่า

ของผมเจอแค่ เดนนิสคนเดียวเอง

ความสัมพันธ์ เกือบ 0 แล้วมั้ง - -"

ไปเจอคนที่ยิงปืนอ่า ให้ทำไงถึงเปนแฟนหรอ

แล้วแต่ละคนอยู่ไหนมั่งครับ

ปล.ตอนนี้กำลังทำมิชชั่น key to her heart อ่า

ที่ต้องตามผู้หญิงไปบ้านเค้า ให้ทำไรอ่า

ใครรู้บอกทีนะงับ

7. darknightkyo (0)

08-01-2005, 19:58:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผู้รู้ ช่วยทีสิครับ
8. lonz (0)

08-01-2005, 20:08:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Denise : อันนี้ต้องเล่นในเนื้อเรื่องนะครับ จะได้เป็นแฟนเอง
Helena : เธอจะอยู่ข้างบนร้านขายปืน สังเกตุดีๆข้างร้านขายปืน
จะมีบันไดขึ้นไป แล้วไปคุยกะเธอกะจะเป็นแฟนเลยครับ
Michelle : เธอจะอยู่โรงเรียนสอนขับรถนะครับ ลองไปหาดูนะครับ
Katie : เธอจะอยู่ข้างโรงยิม ของซานเฟียรโร ตรงสนามกลอฟ
ข้าง โรงยิม ลองไปหาเธอดู เธอกำลังฝึกโยคะอยู่ครับ
Barbara : เธออยู่ Al Quabrados นะครับ หน้าโรงพัก นะครับ
Millie : อันนี้ก็ต้องเล่นในเนื่อเรื่องนะครับ จะได้เป้นแฟนเหมือนกัน

ปล. ผมจบ100%มะกี้นี้เองครับ

::

Modified on: 08-01-2005, 20:32:32

9. N-PRO
(Non member)
    08-01-2005, 20:16:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Michelle คนนี้จะอยู่ในโรงเรียนสอนขับรถในเมือง san firro(ใช่ป่ะว่ะ)น่ะคับที่ยืนอยู่หน้าทีวี
barbara จาอยู่หน้าสถานีตำรวจแถวๆ the dessertอ่ะคับลองวิ่งด้านบนๆ ของแผนที่ดูคับ
helena อยู่ในsan fierro เหมือนกันอยู่แถวๆสวนสาธารณะถ้าดูแผนที่จาอยู่โซนด้านซ้ายของโรงเรียนสอนขับรถ(กว้างไปป่ะ)
ที่เหลือ นึกไม่ออก

millie คนนี้จะได้ในภารกิจ key to her heart คับมันจาเป็นแฟนเราแบบออโต้
ผมยังไม่ได้ มิเชลเป้นแผนเลยเล่นเนื้อเรื่องจบแระ แต่พอกลับไปหามันที่โรงเรียนสอนขับรถก้อไม่เจอ อยากได้ๆ
ถ้าได้มิเชลเป็นแฟนนะ มันจาให้ชุดนักแข่งกับเราอยากได้โคตรๆ (ทามงายดีว้าตรู)

10. darknightkyo (0)

08-01-2005, 23:55:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้วทำไมผมไปคุยกะสาวยิงปืนแล้วไม่ยอมเปงแฟนอ่า

มันบอกเรา กล้ามใหญ่ไป บอกเกี่ยวกะ muscleอ่า

ส่วนคนที่โรงเรียนขับรถ หามะเจออ่า

เจออีกคนตรงบนๆ คับ เค้าบอกให้เรากินมากกว่านี้

ตกลงมานจาเอาไงว้า - -"

11. lonz
    09-01-2005, 11:16:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ส่วนสาวที่ยิงปืน ตอนเราไปจีบ muscle เราก็เต็มนะ ไม่เห็นมีปันหาไรเลยอ่ะ เข้าไปคุยเรื่อยๆก็เป็นแฟนเลยอ่ะครับ
12. lonz (0)

09-01-2005, 11:18:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กำลืมใส่พาสเวริด ซะงั้น - -?
13. darknightkyo (0)

09-01-2005, 11:43:57   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ล่าสุดงับ เมื่อคืนทำ key to her heart ได้แฟนอีกคนแย้ว

แล้วก้อไปเดินเล่นตรงหนามกอล์ฟ ซานเฟียโร่ เจอสาวโยคะ

กดขวาตกลง

ตอนนี้มี 3 คนแย้วงับ

เรื่องการเดทอ่า ทำไงเค้าถึงชอบหรอ ให้ดูข้อความตอนขับรถช่ายมะงับ

แล้วเวลาบางทีไปแล้วเค้าไม่อยู่ก้อต้องรอ หรอ ครับ

ถามมากไปมะเนี่ย

อ้อ เจอสาวที่หน้าโทรทัศน์แล้วงับ ทำไฮไลท์ด้วย

แต่อีก3คน อ่า ไปมานบอกเกี่ยวกะให้กินมากกว่านี้ 2 คน อีกคน

บอกกล้ามใหญ่ - -" หรือจาเกี่ยวกะค่า sex appearl(พิมผิดก้
อขออภัย) ค่านี้เพิ่มยังงัยอ่า บอกทีเน้อ

14. lonz (0)

09-01-2005, 12:05:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องการเดท นี่ต้องไปหาเธอแล้วพาเธอไปที่เธอชอบอะ มันจะข้อความขึ้น อย่างเช่นพาเธอไปทานข้าว พาไปบาร พาไปผับ พาไปขับรถเล่น มันจะข้อความนี้ขึ้นมาอะ แล้วทำเสร็จก้ส่งเธอกลับบ้านก็จะได้เอากะเธอที่บ้านของเธอเลย ทำอย่างไปเรื่อยๆจนจีบเธอได้100%
15. lonz
    09-01-2005, 12:08:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ส่วน Sex Appeal นี่เพิ่มไม่ได้นะครับ

ของผมไม่เคยเต็มซะทีเลยนะครับ

16. lonz (0)

09-01-2005, 12:10:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ลืมใส่พาสอีกแล้ว - -"
17. darknightkyo (0)

09-01-2005, 12:12:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ข้อความที่ว่าจาไปไหน ขึ้นตอนไหน ตรงไหนอ่าครับ
18. lonz (0)

09-01-2005, 12:16:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไปหาเธอที่บ้าน แล้วเธอจะออกมา แล้วก็หารถหรูๆๆ สปอตๆๆหน่อย

เพราะจะได้คะแนนจีบหญิงเยอะนะครับ แล้วเธอก็จะขึ้นรถเราแล้วก็

จะมีข้อความขึ้นมาบนหน้าจอมุมซ้ายบนนะครับ

ละเอียดไปรึป่าวหว่า

19. darknightkyo (0)

09-01-2005, 12:23:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ซ้ายบนมานขึ้นว่า มี ภัตตาคาร ดินเนอร์ บาร์

ประมาณนี้อ่า

20. darknightkyo (0)

09-01-2005, 12:24:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หรือต้องเดินไปรับ ไม่ใช่ขับรถเข้าไปรับ
21. darknightkyo (0)

09-01-2005, 12:24:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เกี่ยวมั้ยอ่า
22. lonz (0)

09-01-2005, 12:27:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อันนั้นแหละถูกแล้ว

ขับรถไปรับก็ได้ เดินไปรับก็ได้

23. darknightkyo (0)

09-01-2005, 12:41:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ที่ขึ้นซ้ายบนอันไหนก้อได้หรอครับ

มีทั้ง ภัตตาคาร ฟาสฟู๊ด ขึ้นพร้อมกันเปนข้อความยาวๆ เลยอ่า

อันไหนก้อได้ใช่มะงับ

24. darknightkyo (0)

09-01-2005, 12:42:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอบคุณมากนะครับพี่....

แล้วตอนนี้พี่ เล่นเกมส์อารายอยู่หรอครับ

เพลย์ 2 ตอนนี้มีอารายเล่นม่าง

25. lonz (0)

09-01-2005, 13:01:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตอนนี้ก็เล่นGT4อะครับ
26. zixzorash
    12-02-2005, 13:59:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใครรู้สูตร GTA San Andres บ้างบอกด้วย
27. Dark_Ange1 (0)
Mail to Dark_Ange1

11-03-2008, 20:11:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ภาระกิจมีอัน1ที่มันบอกว่า Hold RMB to target a gang member and press G or H to recruit him to your group ภาระกิจนี้มันไห้เลือกว่าเราอยู่พวกไหน Gหรือ H แต่เรากดไม่ได้ซักอันช่วยตอบทีนะคับขอด่วนอยากผ่านภาระกิจนี้มากเลยเป็นอาทิตแล้ว
ช่วยตอบด่วนเลยนะคับ ขอบคุณมากคับ

28. longlong123 (0)
Mail to longlong123

11-03-2008, 20:14:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เขาให้คลิกขวาค้างไว้ (อาวุธเป็นมือเปล่า แล้วเล็งไปที่คนของเรา) จากนั้นกด G หรือ H จะเป้นการให้คนที่อยู่แก๊งค์เรา เดินมากับเราครับ (ขึ้นรถ ก็ขึ้นตาม)
29. dark_ange1 (0)
Mail to dark_ange1

11-03-2008, 20:27:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นายคับถ้ากด G หรือ H ป่าวๆมันจะไม่มีอะไรเกิดขึ้นใชมะ
30. dark_ange1 (0)
Mail to dark_ange1

11-03-2008, 20:33:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นายเราเผลอไปกดทั้ง2ตัวเลยอะแล้วมันก็มีลูกศรสีฟ้าชี้ไปที่รถแต่ว่าเราเข้ารถไปแล้วกดขี้ไปไม่ได้อะเป็นไรหลองิองิง
31. DARK_ANGE1 (0)
Mail to DARK_ANGE1

12-03-2008, 11:48:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นาย มีภาระกิจที่เป็นตัว S สีแดงๆแล้วมันไห้เราดีฟรถเป็นวงกลมอยู่ในกวยสีแดงอะมันทำไงอะเราทำไม่เป็นอะช่วยบอกวิธีการผ่านภาระกิจนี้ทีนะ (เมืองใหม่,เมือง2)

[1] [2] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: