---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 13:19 ของวันที่ 26/11/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เกมส์ Starcraft\,RA2 (หน้าที่ 1/1)
~...แจกมุขเสี่ยวจีบสาว...~
0. sweetboyza (0)
Mail to sweetboyza

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    21-04-2007, 19:58:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

เริ่มเลยละกาน (อ๊ะปล่าว)

ผม : เธอๆ แขน เธอเป็นอะไรนะ
เธอ: ไหนอะ !? (สำรวจที่แขน)
ผม: นั้นไง แขนเป็นฟอ อะ
เธอ: (เธอทำหน้างง )
ผม : แขนเป็นฟอ ขอเป็นแฟน อะ ♥

อันนี้มุขเก่าพอตัว

ผม: เธอๆ เสื้อเธอเป็นรูอะ (ทำท่าชี้ไป)
เธอ: ไหนอะ (มองดู / บางคนกะไม่มอง ไม่ต้องเล่นกับมัน - -")
ผม: นั้นอะ รู เยิฟ = เลิฟยู อะ ♥

ผม: รู้ไหมว่าเรา ชอบไม้เรียว
เธอ: บ้าป่าวอะ
ผม: แล้วเธออะชอบไม?
เธอ: ไม่ชอบอะ
ผม: เราอะ ช๊อบ ชอบ
เธอ: ทำไมอะ
ผม: กะ เรียวเธอคนดั๊ก = รักเธอเดียว ไงละ ♥

เล่น MSN ไม?ถ้าเล่น กะอันนี้ๆ

เรากำลังคุยกับ แฟน / หรือคนที่เรากำลังจีบอยู่อะนะ เราคุยไปสักพักเรากะเงียบครับ

เธอ: เป็นอะไรหรือเปล่าทำไมเงียบอะ
ผม: (เงียบต่อ)
เธอ: เป็นอะไรป่าวเนี้ย!! (อาจมีคำหยาบซอกแซก)
ผม: (เงียบต่อปาย)
เธอ: นี้เงียบ ทำไม!? (เริ่มเป็นห่วง)
ผม: กำลังคิด
เธอ: คิดไรอะ
ผม: กะคิดถึงเธอใจจะขาดแล้ว อะ >O<♥

1. sweetboyza (0)
Mail to sweetboyza

21-04-2007, 19:59:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อันนี้มุขเก่าแล้ว แต่อยากนำเสนอ

ช. นี้ๆ ตัวเองเมื่อคืนเหนื่อยไหม่อ่ะ

ญ. พูดไรบ้าๆ เราไม่ได้ทำไรสักหน่อยทำไมต้องเหนื่อยด้วย..?

ช. ก็ตัวเองมาวิ้งในหัวใจเขาทั้งคืนเลยไง....-*-

ญ. .............................-_-"

หรือไม่ก็...

กรณีโทรศัพท์ไปหา

ช. นี้ๆ ตัวเองช่วยเดินไปที่หน้ากระจกหน่อยได้ป่ะ

ญ. อืม..เดินมาแล้ว ทำไมเหรอ..?

ช. ช้วยบอกคนที่อยู่ในกระจกที่สิ ว่าเราคิดถึง......-*-

ญ. .................................-_-"

2. FuckDota (0)
Mail to FuckDota

21-04-2007, 21:43:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พี่ ๆ นี่ กระทู้ StarCraft/Warcarft มิใช่ บอร์ด หา แฟน นะครับ พี่ ควร กลับ เข้า คอกได้แล้ว นะครับ พี่ หลงมาจากไหน เหรอ

ปล.อยากดังชิมิ

3. Urusai verเพื่อนสนิท (0)
Mail to Urusai verเพื่อนสนิท

21-04-2007, 22:05:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สัด ไอฟักโดต้า อย่าเพิ่งขัด กรุจะเอาไปใช้

เอาที่ยังไม่เคยมีคนลงดิวะ พวกนี้เค้ารู้กันทั่วบ้านทั่วเมืองแล้ว

4. herhuherhu (0)
Mail to herhuherhu

21-04-2007, 22:39:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
23 มี.ค 47 - ห้าม โพสต์ข้อความไร้สาระ อันก่อความรำคาญให้ผู้อื่น ถ้าพบเห็นจะปิดชื่อทันที !
การโพสต์ข้อความหมิ่นประมาท หรือนำภาพตัดต่อของผู้อื่นมาเผยแพร่ สามารถถูกฟ้องร้องหมิ่นประมาท และดำเนินคดีได้ครับ !
การโพสต์ข้อความหมิ่นประมาท นำภาพตัดต่อของผู้อื่นมาเผยแพร่ สามารถถูกฟ้องร้องหมิ่นประมาท และดำเนินคดีได้ครับ !

5. yedmangsad (0)

Mail to yedmangsad

21-04-2007, 22:54:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไร้สาระ แย่จัง ปิด กระ มู้
6. FuckDota (0)
Mail to FuckDota

21-04-2007, 22:57:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอี้ย ไอ่ โมคุง แซ๊ป ตรูดบาน มิงเป็นเกย์นิ ไปชอบผู้หญิงได้ไง ฟะ แบบนี้ ตุ๋ยตุ่ย ไม่ยอม นะฮ้า

ปล. กุล้อเล่ง น๊า

7. Urusai verเพื่อนสนิท (0)

21-04-2007, 23:10:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไอ่โมมันโพสแล้วเหรอวะ - -"
8. แซ๊ปMo_kung (0)

Mail to แซ๊ปMo_kung

21-04-2007, 23:19:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กุผิดเ!้ยไรครับ? เพื่อนเล่นเหรอครับ

อิดิดด้วยนะครับ กุเสียหายหลายล้านนะครับ ::

Modified on: 21-04-2007, 23:20:44

9. Urasai (0)

Mail to Urasai

23-04-2007, 03:31:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
^
^
เค้ารู้กันทั้งบอร์ดแล้ว ว่าเมิงกับ UrusaiVerคู่เกย์ เป็นอะไรกัน

มันถึงได้เรียกชื่อผิดๆ ถูกๆ ไง

ไนตรัส ส ส~

10. Urusai verเพื่อนสนิท (0)

23-04-2007, 10:04:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พ่องดิ กรุชอบผู้หญิง ไม่นิยมกรมป่าไม้
11. peaceza (0)
Mail to peaceza

30-04-2007, 17:35:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สุด สุด ๆๆ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: