---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 20:29 ของวันที่ 25/10/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เกมส์ Starcraft\,RA2 (หน้าที่ 1/4)
[1] [2] [3] [4] หน้าถัดไป >
เทคติคในการเล่นของเกมส์ Red2 มาแลกกันมั้ยครับ
0. Leonardx
(Non member)
บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    08-10-2001, 02:51:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

มาแลกความคิดเห็นกันนะครับ
1. Leonardx
    08-10-2001, 02:54:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โห่โห่ จะบอกหั้ยหมดเลย สูตร อะ
1. วาบไม่มีวันหมด ให้เอา Crono Regian ไกลๆ Crono Sphere ก่อนแล้วก็พอมัน Ready ให้ใช้Crono R กด Control ที่ Crono S แล้วก็ไปหา Unit ที่ จะวาบไป แต่ต้องรอบให้มัน On hold ก่อนนะ (ต้องเร็วมาก)
2. KIrov วาบ วิธีทำ คือ (ต้องมีสองฐานนะ) คือ ตอน KIrov กำลัง ออกจาก โรงรถ ให้ เอา Crono R ไปดูดที่ โรงรถ(ต้องรอให้โรงรถเปิดก่อนนะคับ )แล้วก็ วาบไปที่ฐานศัตรู ตอนนี้ก็ใส่ iron Certian ได้ด้วยนะ แล้วก็ Boom !! ไม่อยากพูด (ศัตรู อึ้ง)
3. Spy เข้าฐานตัวเอง คือ ขั้นแรก ให้เอา gi หรือ อะไรก็ได้ยิงให้สิ่งก่อสร้างที่จะเข้าให้ Hp ลดหน่อยแล้วหยุด จากนั้นก็ให้ Engineer กำหนดจุด Way poiny ไปที่สิ่งก่อสร้างที่จะเข้าแล้วก็เอา Spy ไปบรรจบนะคับ
4. สร้างที่ไหนก็ได้ (ใช้ได้เฉพาะ V.1.0 Only) ก็พอสร้างเสร็จให้ไปกด ตรง รูปบ้านหรืออะไรนั่นแหละ กดค้างไว้แล้วไปเลือที่ๆจะวาง แล้วก็กด คลิ๊ก ซ้ายขวา แค่เนี้ย
5. หมาระเบิดก็ทำอย่างคนแรกบอกนั่นแหละ
สูตรมีเท่าเนี๊ยะ(ที่ผมรู้)ถ้านึกได้จะบอกอีกนะคับ
จาก ผู้รำคาญ (มันงกสูตรกันไมวะ) เล่นฝีมือเลยดิ หึหึหึ

2. Leonardx
    08-10-2001, 02:54:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
การเล่นแต่ละทีมถามมาได้นะ ข้าพเจ้าอยากรู้จากความคิดของทุกคนนะคับ มาแลก แทคติคกันแล้วแก้ไขกันนะ

ทีมที่ผม ชอบใช้มากคือ irag เพราะว่าดีมากๆ(สะใจ)โครตระ(แต่เล่นผ่านเน็ตใช้ America อะคับ
1. สูตรการเล่นบุกช้า ของ สหภาพโซเวียต
คือ ใช้ Drone อย่างเดียว แล้ว พี่ตุ๊เท่งของเรา(Kirov) คือให้เอาแมงมุมจัดการทัพบก และ Flaketank เอาไว้ยิงแมงเม่า(Rocketeir) ถ้าเขียนผิดขออภัย ต่อนะ ระวังรถ mirage ด้วยละ ถ้าเอา mirage ไม่อยู่ให้เอา Desolator ใส่ รถขนคน แล้ววิ่งไปปล่อย ในรัศมีที่เราคุ้นกัน Kirov (ต้อง ตั้งรังสีเร็วๆ นะ)
ถ้าเล่นเร็วให้สร้างโรงรถเร็วที่สุด Find Enemy ให้เร็วแล้วก่อนที่จะสร้างรถแร่ให้สร้าง Drone 1 ตัวไปก่อกวนก่อน จากนั้น มันจะหงุดหงิดบิดเบี้ยวกับนาย Drone ของเรามากๆ ตอนนี้แหละ โอกาส เราก็ปั้มๆๆๆ สิครับ แล้วก็เผด็จศึก อึ้ดดดดดด win แน่นอน (ระวัง ถ้าเล่นกับ สหภาพโซเวียต เพราะ มันมี War minor(รถเก็บแร่ ยิงโหด)
เออ นึกออกแล้ว
วิธีทำให้ เขียวไม่จาง 555
โครงการอีสานเขียวไม่สร่างซา
คือพอ ทิ่มรังสีเสร็จให้กด Ctrl ค้าง กดใกล้ๆขาของมันรัวๆๆ (ย้ำ รัวๆๆๆๆๆ) แล้วก็ 555 แม้มันสิ้นใจก็ยังเขียวสดแน่นอนรับรอง
แต่มีข้อแม้ห้ามใช้ในฐานตัวเองเพราะว่า unit ที่สร้างมาตายโหดชัวร์ จ้า ต่อนะ
การบุกของ America หรือ พันธมิตร
อันนี้ง่ายมาก
ถ้าเป็นฝรั่งเศส สร้างป้อมที่ฐานศัตรู อย่างที่เขาบอกข้างบน
ถ้าเป็น korea ให้ตอด รถแร่เรื่อยๆ (สร้าง Be ) มาแค่ 2 ลำมันก็กลัวขี้หดตดหายแล้วคับ มันจะปั้ม ป้อม ปั้มรถยิงอากาศมาเยอะเหมือนกันนะ จากนั้นมานก็จะหมดตูด แต่เราโครตระ รวย
คงไม่ต้องบอกว่าต้องทำไงจากนี้ ปั้มๆๆๆๆๆ อย่างเดียว
ถ้าเล่นเป็น เยอรมัน ต้องบุกเร็วจะได้เปรียบกว่า เพราะว่า ศัตรูยังไม่มี มิราจ tank ให้สร้าง Destroy tank รวมๆ กับ Grizly Tank เพราะ ว่า Destroyer tank มันห่วยด้านการโจมตีทาง Constuction แต่โจมตีรถถังโครตระแรงสุดๆๆๆๆ
ถ้าเล่นเป็น America ต้องบุกเร็วเน้น บุกเร็ว หาฐาน Enemy ให้เร็วที่ สุด แล้วสร้าง โรงเครื่องบินให้เร็วนะ จากนั้น ให้ สร้าง Rocket tier มา 4 นาย แล้ว ไปล่อๆแถวหน้าฐานให้มันสนใจ ตอนที่เราไปล่อความสนใจพลร่มจะ Ready พอดี แล้วก็ลงหลังฐานมันเลย (ตอนที่เราไปบุกรีบพัฒนา ฐานเร็วๆด้วย) เปอเซ็นการ win อยู่ที่คุณจะเล่นได้เร็วแค่ไหน ที่ขาดไม่ได้คือ ปั้ม Grizly ไว้ Gaurd ฐานซัก 5 คัน แค่เนี้ย
อย่าลืมออกความคิดเห็นมาแลกกันนะครับ ผมหวังว่าเทคนิดเล็กน้องของผมอาจทำให้ ใครหลายคนคง เอาไปใใช้เล่นกันเพื่อความสนุกสนานนะครับ(อย่าทะเลาะกันละ) และผมคิดว่าคงมีคนที่เก่งกว่าผมอีกเยอะ ผมจึงอยากฟังความคิดเห็นของท่านทั้งหลาย ขอบคุณ
จาก Leonardx

3. ooh44 (0)
Mail to ooh44

08-10-2001, 03:12:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใช้ได้นะครับ ข้อความที่พูดมา
ผมก็ใช้บางส่วน แต่นับว่าเป็นการรวมและประยุกต์ได้ดีครับ

4. Leonardx
    08-10-2001, 03:16:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอบคุณมาก คับ
5. Soulstealer (0)
Mail to Soulstealer

08-10-2001, 11:25:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เราเล่น allies อ่ะ มาถึงต้อง guardian GI + หมา 2 ตัว แค่นี้ก็เอาคนกับรถถังอยู่แล้ว
6. Leonardx
    08-10-2001, 15:34:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แต่ Gardian Gi ยิงคนไม่ค่อยโดนอะดินะ แต่ใช้ในช่วงแรกดีคับ
ใช้ได้นะ (แต่เดินช้าไปหน่อย ถ้าจะบุกต้อง ใช้ BattleFottess ช่วยอะคับจะดีมาก

7. Leonardx
    08-10-2001, 18:38:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Soulstealer ไม่ hit D2EX กับเขาแล้วเหยอ อิอิอิ มาเล่น yuri ดีกว่า มันน้าคับ
8. Sweeteye (0)
Mail to Sweeteye

08-10-2001, 18:51:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Leonardx เล่นผ่านเน็ตป่าว... มาเล่นด้วยกัน ใช้ชื่ออาราย..

เรา Sweeteye
Vthailand

9. Leonardx
    08-10-2001, 18:54:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เล่นครับแต่นานมาแล้วตั้งแต่ Red2 ออกใหม่ๆอะ
แต่ว่าเล่นจนเบื่อแล้วอะ แล้วเดี๋ยวนี้ไม่ได้เล่นแล้วด้วยครับ
ต้องขอโทษด้วยครับที่เล่นด้วยไม่ได้ เพราะว่า ที่เป็นร้าน Computer กำลังนั่งหาข้อมูลเรื่อง Cracker อยู่ ครับ ขอโทษด้วย
จาก Leonardx

10. Sweeteye (0)

08-10-2001, 18:56:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่มีแทคติกจะบอกอ่ะครับ..... เล่นไปตามสภาพแผนที่ ... คู่ต่อสู้.. และโอกาส.. แต่ล่ะเกมส์ใช้ แทคติกไม่ค่อยเหมือนกัน... เลยไม่รู้จะบอกอาราย... ส่วนใหญ่อาศัย สเต็ปการเล่นมากกว่า.......
11. Leonardx
    08-10-2001, 19:00:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
การเล่นนั้นเป็นอย่างที่คุณบอก ซัก 70% ที่ขึ้นอยู่กับ สภาพพื้นที่ แหล่งแร่ และ ภูมิประเทศ และอีก 30% คือ ไหวพริบของคุณ(นั่นคือเทคติคส่วนตัวที่ประยุกต์จากการประเมิณ ทั้งหมดคือ แผนที่ คู่ต่อสู้ และ เงินของเรา (บางทีถ้าสู้ตรงๆไม่ได้ต้องยอมเสียกองทัพส่วนน้อยเพื่อหลอกศัตรูแล้วเราก็ตีท้ายครัวมันก็ได้ครับ)
12. Sweeteye (0)

08-10-2001, 19:02:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ม่ายเป็นไร... ลืมบอกไปอีกอย่าง Canon Ready ตลอดเวลา.. ใช้ Canon เพื่อ.ในการบุก ป้องกัน ดักทาง หลอกคู่ต่อสู้.. และชัยชนะ.. อิอิ... ไปหล่ะ.... Yo~..
13. Leonardx
    08-10-2001, 19:03:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอบคุณมาก Thx
14. Soulstealer (0)

08-10-2001, 19:16:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
To 7. Leonardx:
เบื่อ D2EX แล้วง่ะ มีแต่เดินๆ ฟันๆ

To 8. Sweeteye:
Yuri เล่นผ่านเน๊ตได้แล้วเหรอครับ

Floating disk ถ้าใช้เป็นน่ากลัวใช้ได้...

15. Sweeteye (0)

08-10-2001, 21:22:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้ามี Serial แท้ก็เล่นได้แล้วหล่ะ ... เพราะเคยเข้าไปดูใน leader มาเห็นคนเล่นกันแล้วแต่น้อยนิด..

แต่ไม่รู้จะเอา Serial แท้จากไหนเลยรอแผ่นแท้ออกอยู่เนี่ย..

16. LEXWEER@CHAIYO.com
    08-10-2001, 23:26:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอบคุณครับเป็นพระคุณอย่างสูง

17. he he
    09-10-2001, 00:58:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ของเราเล่นรัซเซียง่ะชอบเอาบินลาเดนไปปล่อยเครื่องบินใส่ฐานมันน่ะ
18. Leoardx
    09-10-2001, 01:57:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รอนานเหมือนกานนะแผ่นแท้อะ ถ้าเล่นเราคงได้เจอกานนะ Sweet
19. Leonardx
    09-10-2001, 02:10:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
การใช้ Yuri บุก
1. ให้ปั้ม gettering gun มา 3 คัน
2. Master Mind 2
3. จานผี UFO มาประมาณ 4 คัน
ขั้นตอนคือ ให้เอา UFo นำทางไปบุกใช้ Mastermind ยึด Unit ของศัตรูที่มายิง UFo จากนั้นให้เอา Ufo 1 ลำไปดูด โรงไฟฟ้าศัตรูจากนั้น ศัตรูจะ Low power แล้วเราก็ใช้ Ufoยิงสิ่งก่อสร้างสำคัญให้หมด ระหว่างนั้นเราก็ปั้ม leser tank มา 4-8 คันไปบุก แค่เนี๊ย
และอีกอย่างคือ ผมค้นพบ Bugของ Yuri แล้วนั่นคือ รถถัง วาบได้คือจากขอบจอซ้ายไปขอบจอขวาได้อะ(งงมาก)ทำได้จริงแต่ ฟลุ๊คทำได้ 2 ครั้งเอง
คือ ให้เราเล่นเป็นฝ่าย Allies เพราะว่า มี Cronosphere ให้เราวาบไปมุมฉากหรือขอบฉาก ก่อนจะวาบเราต้องสร้าง Unit จำพวกรถถังชนิดเดียวกับที่เราวาบไปไว้ที่ฐานประมาณ 2-3คันได้ จากนั้นไปที่ Unit ที่เรา วาบไป กดที่Unit นั้น แล้วกด T 2ครั้ง แล้วกดแถวๆนั้น รถถังของเราอีกกองทัพที่สร้างที่ฐานจะมาอีกขอบจอใกล้ๆกัน
ลองทำดูนะครับ ถ้าติดยังไงบอกด้วยแต่ว่า ผมทำติด 2ครั้งแล้ว ไม่รู้ว่าเครื่อง hang รึเปล่า ถ้าไม่ติดต้องขอโทษด้วยครับ

20. Leonardx
    09-10-2001, 02:41:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
การใช้ Allies บุก
1. บุกเร็ว
การบุกเร็วนับเป็นวิธีการที่รวดเร็วฉับพลันมากหากแต่ถ้าเกิดพลาดคุณอาจโดนตีคืนได้โดยง่ายเพราะฉะนั้นการบุกเร็วต้องใช้ Unit ที่เราคิดว่า ไม่พลาดแน่
ที่ผมแนะนำคือการใช้ Seal ของ Allies Seal จะปั้มได้เร็วมาก
จะใช้ได้ดีกับ แผนที่ Continent หรือ แผนที่ๆมีน้ำเยอะๆ Seal จะสร้างได้ก็ต่อเมื่อ มีโรง เรดา แล้วนั่นเอง (เร็วมากเลย)
แต่ต้อง ลอบโจมตีนะ
1.1 คือการใช้Gardian Gi ควบคู่ Glizry และ Rocketeer นี่แหละไม้ตายของการบุกเร็ว Gardien Gi ใส่ BettlelFottess ด้วยได้ยิ่งดี Rockettier กัน แมงมุม ถ้าเจอ Yuri แนะนำให้เล่นรถแร่ก่อน เพราะ Yuri จะจนง่าย
การบุกช้า
อันนี้ใครๆก็ใช้กานเยอะ(มั้ง)
แต่ผมใช้ Gardien Gi ใส่ Fottress แล้วไปกับ Mirage 4 คันและ Prisume Tank 2 คัน แต่ไม่ช้ามากนะเวลาปั้มพวกเนี๊ยะ ถ้านานมากก็ปั้มตามเวลาที่ คิดว่ามันนานจน คู่ต่อสู้ Unit เยอะแล้วก็ควรปั้มเยอะตามไปด้วยนะครับ
การบุกนาน
หลังจาก Cronosphere ของคุณบอกว่า Ready คุณคงรู้ว่าต้องวาบอะไรซักอย่างใช้ม้า แน่นอน ที่ผมจะแนะนำคือวาบสิ่งนี้ไป แต่แล้วแต่ โอกาศที่จะวาบนะครับ แต่ขอแนะนำให้เอา Mirage ไปกับมันด้วยละ แน่นอนสิ่งที่ผมจะบอกคือ เอา Seal ใส่ Bettle Fottess ไปด้วยกันกับ Mirage และ Prisume Tank 2 คัน ขอแนะนำว่าให้ลงกลางฐาน(แต่อย่าแหยม คนที่เล่น ทีม Yuri เป็นละ)
วันนี้ง่วงละ ไปละครับ
Soviet ดีมากครับเท่าที่เล่นมา เมื่อ สร้าง Bettle Lab แล้ว จะมีโรงงานปั้มน้ำมันหรืออะไรไม่รู้อะจำไม่ได้(แต่คิดว่าคุณที่ดูคงรู้นะครับ) เมื่อสร้างแล้ว ราคารถถังจะลดลง ประมาณ 20% เชียวนะ ทำให้ Soviet บุกได้โหดกว่าเดิม เยอะกว่าเดิมมากครับ แล้วถ้าใช้ควบคู่กับ เฮลิคอปเตอร์ปืนใหญ่ละก็ พระเจ้า โหดมากเลย แล้วอย่าคิดว่า นาย Boris ไม่มีประโยชน์นะ ตัวดีเลยอะ(Boris จะใช้ได้ดีกับ Map small เพราะ Mic จะมาเร็ว)

21. Leonardx (0)

Mail to Leonardx

09-10-2001, 15:08:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ลงทะเบียนแล้วววว เย้
22. Sweeteye (0)

09-10-2001, 17:05:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
น่าจะลงนานแล้วนะ... Leonardx ^,^
23. Sweeteye (0)

09-10-2001, 17:09:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พูดไปแล้ว ก็ว่าจะใช้ Seal บุกเหมือนกันนะ.. ภาคนี้อ่ะ.. คงง่ายขึ้นเยอะ.. เพราะยังไง ๆ ก็ Allied อยู่แล้ว.. ดูแล้วน่าจะเก่งสุด..
24. Leonardx (0)

09-10-2001, 17:13:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Navy Seal จงเจริญ (ชอบใช้ Seal ) Sweet เราซื้อ Yri ของแท้มาแล้ว 555 มาเล่น เดี๋ยวจะเล่นผ่านเน็ต (แต่พรุ่งนี้ผมเอ็นคงเล่นไม่ได้อะ )
25. Sweeteye (0)

09-10-2001, 17:17:51   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ้า..~~~ ออกแล้วจริงอ่ะ.. 399 ใช่ป่าว... พรุ่งนี้จะไปซื้อเลย..
26. Leonardx (0)

09-10-2001, 17:20:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ม่ายช่ายๆ 350 ต่างหาก www.selectmore.com นะครับ
27. Sweeteye (0)

09-10-2001, 17:23:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ซื้อทางนั้นกี่วันได้ อ่ะครับ
28. Leonardx (0)

09-10-2001, 17:26:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เร็วนะ ไม่วันที่สั่งก็ พรุ่งนี้ของวันที่สั่ง
29. Sweeteye (0)

09-10-2001, 17:29:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
...ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวเข้าไปดูก่อน ^,^
30. Soulstealer (0)

09-10-2001, 19:51:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

31. he he
    09-10-2001, 23:19:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้าเอา tanya มาตัวๆกับ boris(บินลาเดน)ใครจะชนะ

[1] [2] [3] [4] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: