---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 18:23 ของวันที่ 01/09/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เกมส์ Starcraft\,RA2 (หน้าที่ 1/2)
[1] [2] หน้าถัดไป >
สูตร RA 2 ดูได้ที่นี่ครับไม่ต้องง้อพวกเห็นแก่ตัว
0. hunterv2 (0)
Mail to hunterv2

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    04-10-2001, 00:53:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เห็นแล้วเซ็งครับพวกจะบอกก็ไม่บอกมัวแต่อมกันอยู่นั่นแหละแต่ผมไม่ได้เล่นสูตรหรอกนะแค่รู้ก็เก็บเอาไว้จะได้ไม่โดนโกงเท่านั้นแหละ
1.สูตรพลร่ม125 ตัว อันนี้ไม่มีหรอกครับไม่ใช่บั๊กในเกมส์แต่เป็นการไปแก้ที่ ไฟล์ Rule.ini ครับอันนี้เป็นการโกงจริงๆ สามารถแก้ได้ทุกอย่างของเกมส์
2.หมาระเบิด/สปาย ใช้โดยการเอาหมามาไว้ในเวพอยต์เดียวกับทันยาเมื่อกดที่ยูนิตจนเป็นรูประเบิดแล้วก็นำทันยาออกจากเวพอยต์โดยหมาจะวิ่งไปเท่านั้น
3.con อึด ทำยังงัยก็ไม่พังก็สร้างcrono พอ con อะไรจะโดนทำลายเราก็สั่ง control ไปที่con นั้นพอดูดแล้วมันยิงยังงัยก็ไม่พังหรอก /ต้องอย่าลืมเอามันหลบด้วยล่ะเพราะพวกเห็นล่ะก็ 555
4.วาบไม่จำกัดทำได้ทั้งคนเดียวและหลายคน คลิกไปที่ยูนิตที่จะวาบจากนั้นก็หั้ยเพื่อนใช้ crono ดูดโรงไฟฟ้าของเราพอไฟดับก็กดวาบไปที่ ๆเราต้องการจากนั้นก็เลิกดูด พอไฟฟ้ามาก็วาบได้อีก/คนเดียวก็
เอาอะไรก็ได้มาทำลาย โรงไฟฟ้าแต่ใช้ gi ดีที่สุดเพราะ โรงไฟจะพังช้า ๆมีเวลาในการสั่งมาก(ไฟฟ้าจะต้องไม่มากไปต้องดูว่าพอยิงแล้วมันจะดับพอดี)จากนั้นก็คลิกไปที่ยูนิตที่จะวาบ รอจนกระทั่งไฟดับจากนั้นจะไปที่ไหนก็ตามจัย อย่าลืมสั่งหยุดยิงโรงไฟด้วยล่ะ
5.BE 4ลำทำลายฐาน เมื่อสั่งยิงแล้วพอยิงแล้วก็สั่ง โดยกด ALT แล้วกดที่ยูนิตนั้นเรื่อย ๆมันจะรออยู่ แต่ตรงนั่นต้องมีป้อมหรือรถต่อสู้อากาศด้วยนะรับรองตายแน่ๆ
6. Drone ใส่อึดอันนี้สุดยอดแล้วก็เอาไปปล่อยใส่ในฐานศัตรูมัน สุด ๆกัดรถกระจุยหมดจากนั้นก็ส่งรถของเราไปบดมีอีกเพียบ ใครจะถามอะไรก็โพสใว้นะครับ เพราะง่วงแย้ว..

1. batman2001 (0)
Mail to batman2001

04-10-2001, 03:11:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
thx ครับ ดีกว่าพวกเห็นแก่ตัว huhu ไม่ได้ว่าใครนะ แล้วข้อ 6 มันคืออะไรอ่านไม่รู้เรื่องช่วยอธิบายใหม่หน่อย
2. Y.Djo|ZkaeFFz* (0)
Mail to Y.Djo|ZkaeFFz*

04-10-2001, 07:59:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

3. hunterv2 (0)

04-10-2001, 13:57:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ข้อ6 ก็คือใช้certain iron งัยครับต้องเป็นฝ่ายรัสเซีย เพราะส่วนใหญ่จะเห็นว่าไม่ได้ประโยชน์เปลืองอ่ะไรประมาณนี้แหละก็จะเอาไปใช้กับรถถังซะส่วนใหญ่ แต่ถ้าเป็นDrone ล่ะก็ไม่นานหรอกรถศัตรูก็หมดแถมยูริก็สกดไม่ได้ด้วยแต่ต้องมีดาบสองเข้าซ้ำด้วยนะจำไว้นี่เป็นแทคติคเล็ก ๆน้อยครับ ใครเล่นยังงัยก็โพสไว้แบ่ง ๆกันครับ แล้วเล่นด้วยกันบ่อย ๆรับลองมันสุด ๆเพราะเรารู้เขารู้ 555555
4. hunterv2 (0)

04-10-2001, 14:09:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สำหรับคนที่เล่น ฝรั่งเศส นะครับ ใช้บุได้ไม่ต้องตั้งรับอย่างเดียวหรอกครับ พอสร้างโรงรถได้ก็สร้าง ฮ.ออกมาสิครับเอาวิศวะไปหั้ยเต็มลำเลย (ต้องเร็วนะครับเพราะ ไม่งั้นเราตายก่อน )ยึดอะรัยก็ได้เอาซักอัน จานั้นก็ต้องป้อมแคนนอนเลยอย่าลืมสร้างอย่างอื่นป้องกันด้วยล่ะ 5555 ไม่นานหรอกครับพังหมดทั้งฐาน แคนนอนเราสั่งได้นะครับว่าจะยิงอะไรก่อน ที่สำคัญต้องเร็วมาก ๆจำไว้ครับ
5. Limp
(Non member)
    04-10-2001, 14:16:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากรู้สูตรวาง con ที่ไหนก็ได้อะ !
6. Lenin
    04-10-2001, 22:03:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กะทู้เก่าๆ เค้ามี post ไว้หมดแล้ว ไม่มีใครเค้าเห็นเก่ตัวหรอก นอกจากคนตั้งกะทู้ ไอคนที่อยากรู้ด้วยแหละพอกัน ไม่รู้จักขุดขึ้นมาดู ก็หาว่าคนอื่นเห็นแก่ตัว
7. [Nato]Gunner (0)
Mail to [Nato]Gunner

05-10-2001, 00:57:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
8. hunterv2 (0)

06-10-2001, 23:56:51   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถึง Lenin ถ้าไม่ใช่คุณก็อย่าเ..สื..อก จิ ถ้าไม่อยากรู้ก็ไม่ต้องเข้ามาดูหรอกนะเพราะนี่สำหรับคนที่เขาไม่รู้จริง ไม่ใช่อย่าร้อนตัว ขอบอก
9. hunterv2 (0)

07-10-2001, 00:02:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สูตรวาง con ทีไหนก็ได้ ก็อย่างนี้เลยนะ ตอนสร้างก็คลิกสร้างที่ ฐานเราก่อน อย่าปล่อยเมาต์ หั้ยค้างเอาไว้อย่างนั้นแล้วค่อย ๆเลื่อนมาวางที่แถบ ที่บอกพลังไฟฟ้าจากนั้นก็ใช้ลูกศรค่อยเลื่อนไปที่เราจะสร้าง ดูว่าที่เรียบดีสามารถสร้างได้หรือเปล่าด้วย แล้วก็กดสร้างตรงนั้นได้เลย เวลากดอย่าเลื่อนเมาท์ออกมาจากแถบนา .......เดี๋ยวไม่ติด

10. Y.Djo|ZkaeFFz* (0)
Mail to Y.Djo|ZkaeFFz*

07-10-2001, 07:32:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อ ฟกดกฟหดฟหกดฟหกดหกฟดฟหกดฟหกดฟหกดหฟด
11. Soulstealer (0)
Mail to Soulstealer

07-10-2001, 17:16:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากได้สูตร spy เข้าฐานตัวเองง่ะ
12. NIVISION (0)
Mail to NIVISION

08-10-2001, 00:51:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากรู้เปล่าจุนกรูรู้
13. Leonardx มือเก๋า หรือ[CbSp]Utada
    08-10-2001, 01:16:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โห่โห่ จะบอกหั้ยหมดเลย สูตร อะ
1. วาบไม่มีวันหมด ให้เอา Crono Regian ไกลๆ Crono Sphere ก่อนแล้วก็พอมัน Ready ให้ใช้Crono R กด Control ที่ Crono S แล้วก็ไปหา Unit ที่ จะวาบไป แต่ต้องรอบให้มัน On hold ก่อนนะ (ต้องเร็วมาก)
2. KIrov วาบ วิธีทำ คือ (ต้องมีสองฐานนะ) คือ ตอน KIrov กำลัง ออกจาก โรงรถ ให้ เอา Crono R ไปดูดที่ โรงรถ(ต้องรอให้โรงรถเปิดก่อนนะคับ )แล้วก็ วาบไปที่ฐานศัตรู ตอนนี้ก็ใส่ iron Certian ได้ด้วยนะ แล้วก็ Boom !! ไม่อยากพูด (ศัตรู อึ้ง)
3. Spy เข้าฐานตัวเอง คือ ขั้นแรก ให้เอา gi หรือ อะไรก็ได้ยิงให้สิ่งก่อสร้างที่จะเข้าให้ Hp ลดหน่อยแล้วหยุด จากนั้นก็ให้ Engineer กำหนดจุด Way poiny ไปที่สิ่งก่อสร้างที่จะเข้าแล้วก็เอา Spy ไปบรรจบนะคับ
4. สร้างที่ไหนก็ได้ (ใช้ได้เฉพาะ V.1.0 Only) ก็พอสร้างเสร็จให้ไปกด ตรง รูปบ้านหรืออะไรนั่นแหละ กดค้างไว้แล้วไปเลือที่ๆจะวาง แล้วก็กด คลิ๊ก ซ้ายขวา แค่เนี้ย
5. หมาระเบิดก็ทำอย่างคนแรกบอกนั่นแหละ
สูตรมีเท่าเนี๊ยะ(ที่ผมรู้)ถ้านึกได้จะบอกอีกนะคับ
จาก ผู้รำคาญ (มันงกสูตรกันไมวะ) เล่นฝีมือเลยดิ หึหึหึ

14. Leonardx ชื่อที่ใช้เล่น Ra2
    08-10-2001, 01:44:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
การเล่นแต่ละทีมถามมาได้นะ ข้าพเจ้าอยากรู้จากความคิดของทุกคนนะคับ มาแลก แทคติคกันแล้วแก้ไขกันนะ

ทีมที่ผม ชอบใช้มากคือ irag เพราะว่าดีมากๆ(สะใจ)โครตระ(แต่เล่นผ่านเน็ตใช้ America อะคับ
1. สูตรการเล่นบุกช้า ของ สหภาพโซเวียต
คือ ใช้ Drone อย่างเดียว แล้ว พี่ตุ๊เท่งของเรา(Kirov) คือให้เอาแมงมุมจัดการทัพบก และ Flaketank เอาไว้ยิงแมงเม่า(Rocketeir) ถ้าเขียนผิดขออภัย ต่อนะ ระวังรถ mirage ด้วยละ ถ้าเอา mirage ไม่อยู่ให้เอา Desolator ใส่ รถขนคน แล้ววิ่งไปปล่อย ในรัศมีที่เราคุ้นกัน Kirov (ต้อง ตั้งรังสีเร็วๆ นะ)
ถ้าเล่นเร็วให้สร้างโรงรถเร็วที่สุด Find Enemy ให้เร็วแล้วก่อนที่จะสร้างรถแร่ให้สร้าง Drone 1 ตัวไปก่อกวนก่อน จากนั้น มันจะหงุดหงิดบิดเบี้ยวกับนาย Drone ของเรามากๆ ตอนนี้แหละ โอกาส เราก็ปั้มๆๆๆ สิครับ แล้วก็เผด็จศึก อึ้ดดดดดด win แน่นอน (ระวัง ถ้าเล่นกับ สหภาพโซเวียต เพราะ มันมี War minor(รถเก็บแร่ ยิงโหด)
เออ นึกออกแล้ว
วิธีทำให้ เขียวไม่จาง 555
โครงการอีสานเขียวไม่สร่างซา
คือพอ ทิ่มรังสีเสร็จให้กด Ctrl ค้าง กดใกล้ๆขาของมันรัวๆๆ (ย้ำ รัวๆๆๆๆๆ) แล้วก็ 555 แม้มันสิ้นใจก็ยังเขียวสดแน่นอนรับรอง
แต่มีข้อแม้ห้ามใช้ในฐานตัวเองเพราะว่า unit ที่สร้างมาตายโหดชัวร์ จ้า ต่อนะ
การบุกของ America หรือ พันธมิตร
อันนี้ง่ายมาก
ถ้าเป็นฝรั่งเศส สร้างป้อมที่ฐานศัตรู อย่างที่เขาบอกข้างบน
ถ้าเป็น korea ให้ตอด รถแร่เรื่อยๆ (สร้าง Be ) มาแค่ 2 ลำมันก็กลัวขี้หดตดหายแล้วคับ มันจะปั้ม ป้อม ปั้มรถยิงอากาศมาเยอะเหมือนกันนะ จากนั้นมานก็จะหมดตูด แต่เราโครตระ รวย
คงไม่ต้องบอกว่าต้องทำไงจากนี้ ปั้มๆๆๆๆๆ อย่างเดียว
ถ้าเล่นเป็น เยอรมัน ต้องบุกเร็วจะได้เปรียบกว่า เพราะว่า ศัตรูยังไม่มี มิราจ tank ให้สร้าง Destroy tank รวมๆ กับ Grizly Tank เพราะ ว่า Destroyer tank มันห่วยด้านการโจมตีทาง Constuction แต่โจมตีรถถังโครตระแรงสุดๆๆๆๆ
ถ้าเล่นเป็น America ต้องบุกเร็วเน้น บุกเร็ว หาฐาน Enemy ให้เร็วที่ สุด แล้วสร้าง โรงเครื่องบินให้เร็วนะ จากนั้น ให้ สร้าง Rocket tier มา 4 นาย แล้ว ไปล่อๆแถวหน้าฐานให้มันสนใจ ตอนที่เราไปล่อความสนใจพลร่มจะ Ready พอดี แล้วก็ลงหลังฐานมันเลย (ตอนที่เราไปบุกรีบพัฒนา ฐานเร็วๆด้วย) เปอเซ็นการ win อยู่ที่คุณจะเล่นได้เร็วแค่ไหน ที่ขาดไม่ได้คือ ปั้ม Grizly ไว้ Gaurd ฐานซัก 5 คัน แค่เนี้ย
อย่าลืมออกความคิดเห็นมาแลกกันนะครับ ผมหวังว่าเทคนิดเล็กน้องของผมอาจทำให้ ใครหลายคนคง เอาไปใใช้เล่นกันเพื่อความสนุกสนานนะครับ(อย่าทะเลาะกันละ) และผมคิดว่าคงมีคนที่เก่งกว่าผมอีกเยอะ ผมจึงอยากฟังความคิดเห็นของท่านทั้งหลาย ขอบคุณ
จาก Leonardx

15. Leonardx
    08-10-2001, 01:51:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆๆๆ กระทู้นี้เราอยาก น้านนนนนนน จะพิมกับเขาซักที ดูมา ง่วง แย้วๆๆๆๆๆ
16. Leonardx
    08-10-2001, 01:53:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
hunterv ช่วยแนะนำหน่อยสิคับว่า เทคนิคผม ควรปรับตรงไหนบ้างคับ ขอบคุณที่วิจาร มา ล่วงหน้า
17. hunterv2 (0)

09-10-2001, 14:46:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมว่ามันก็ดีเหมือนกันแแหละแต่ว่าเวลาบุกจะลำบากอ่ะดิ เพราะว่าออกไม่ค่อยได้คอยรับอย่างเดียว แล้วถ้าเล่นแบบ หลายคนล่ะก็ตายเลย
ต้องมี super weapon ด้วยนะ ถ้าอีกฝ่ายเป็นพันธมิตรกับรัสเซียล่ะก็ ดนวาบ Drone แล้วใส่ certain มาที่ฐานเราล่ะก็เสร็จ ยูริก็ช่วยอ่ะไรไม่ได้แถมมี ศัตรูอยู่ในฐานอีก ผมว่าตอนแรกบุกไปก่อกวนก่อนดีกว่า บุกไปที่ พันธมิตรนะ เพราะรถถังมันอ่อนยังงัยก็ป้องกันไม่ได้ แล้วก่อค่อย ๆสร้างของเราไปเรื่อย ๆ ถ้าจะเล่น อย่างนี้ขอแนะนำหั้ยสร้างโรงรถ ไว้ข้างนอกซักโรง+โรงคน แล้วก็คุ้มกันให้ดีรับรองรุ่งแน่ ๆ (อย่างนี้เล่นกันตัว ๆนะ )แต่ยังงัยก็ต้องกำจัด พันธมิตรก่อนดีที่สุดจะได้วาบไม่ได้ และเทคนิคนี้ก็จะสมบูรณ์ลองประยุกต์ใช้ดูนะครับ

18. Leonardx
    09-10-2001, 14:50:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โอ้ คุณพูดก้อถูกแต่ผมลืมไป ผมเล่น บุกเร็ว Only และก้ออย่างที่คุณบอก จัดการ Allied ก่อนดีที่สุด Thx
19. hunterv2 (0)

09-10-2001, 14:51:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สำหรับคนที่เล่นพันธมิตร นะครับถ้าเอาสปายเข้าแลบของรัสเซียได้ล่ะก็ จะดีมาก เลยล่ะครับ สามารถป้องกันฐานเราได้อย่างดีเลยละเพราะเราจะได้ยูริมา 55555
20. mana-kuk-kuk (0)
Mail to mana-kuk-kuk

09-10-2001, 15:55:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หมาวางระเบิดไม่เห็นติดเลยครับ ใช้ทันย่านำหน้าหมา ตามหลังทำเป็นเวพอยเดียวกัน แต่พอหมาไปถึงมันก็ ไปที่สิ่งที่เราจะวางระเบิดแล้ว มันก็กระพริบแต่ไม่เห็นระเบิดเลยอะ
21. hunterv2 (0)

09-10-2001, 16:56:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เล่น version ไหนล่ะ ถ้า 1006 ล่ะก็สูตรติดยากเพราะได้แก้บัก แล้วนะ ตองรอสูตรใหม่ ๆกันต่อปาย
22. Soulstealer (0)

09-10-2001, 19:54:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่านจนตาลายเลย...
23. [Chipset]*TangKwa* (0)
Mail to [Chipset]*TangKwa*

09-10-2001, 21:33:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตัวหนังสือ เยอะเกิน ?_?
24. dot01 (0)
Mail to dot01

09-10-2001, 21:50:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พวกนาย!!!!!!!!!!!!!!!!
ภาคyuri ใช้ไม่ได้ซักสูตรเลยไม่ใช่เหรอ

25. hunterv2 (0)

10-10-2001, 01:18:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เราไม่ได้หมายถึงยูริ แต่หมายถึงภาคธรรมดาต่างหากล่ะ ยูริมันเป็นภาคเสริมน่ะ
26. Soulstealer (0)

10-10-2001, 11:04:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้วใครจะมาเล่นภาคธรรมดาล่ะเพ่
27. hunterv2 (0)

10-10-2001, 23:22:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คนที่เขาชอบก็มี ไม่เห็นจำเป็นเลยที่ต้องเล่นภาคเสริมทุกคน แค่ธรรมดาแก้บักก็สุดยอดแล้ว เขาออกแบบมาสมดุลย์ดี แต่ภาคเสริมนี่รู้สึกจะเวอร์ไปหน่อย ยูนิตก็สร้างไม่ปราณีตดูแล้วยังขัด ๆเลย แบบว่ารีบสร้างออกมาเสริม เราเล่นแล้วเหมือนมอตบางตัวของต่างประเทศที่เขาทำออกมาก่อนที่จะออกมาเสริมซะอีก แต่อย่างว่าก็แล้วแต่ใครจะชอบอะไรยังงัย มันก็ดีกว่าไม่มีหั้ยเล่น น่ะแหละ....
28. Lenin
    11-10-2001, 14:16:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เพราะว่าไม่ปราณีตรเพราะยังไม่ใช่แผ่นสมบูณร์ไง พวกเราที่เล่นก็หลงคิดว่าของจริง
29. hunterv2 (0)

14-10-2001, 02:13:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
55555ดี ๆๆๆๆชอบ มาก
30. hunterv2 (0)

15-10-2001, 02:50:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตอนนี้ไม่ค่อยได้เล่นเลย อ่ะเลยไม่ค่อยมีสูตรมาบอกเล่าสู่กัน นะ555
31. [Nato]Gunner (0)
Mail to [Nato]Gunner

15-10-2001, 03:34:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

[1] [2] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: