---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 22:41 ของวันที่ 18/04/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
GetAmped (หน้าที่ 1/1)
สอนเล่นเกทแอมไห้เก่งหน่อย
0. babyblue2499 (0)
Mail to babyblue2499

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    22-04-2006, 09:48:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใครมีดีพูดออกมาเรย
1. แนะนำๆ
(Non member)
    22-04-2006, 11:12:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไปให้เมม BOBERMAN สอนดิ มันกำลังอยากดัง
2. Lnwyok (0)
Mail to Lnwyok

18-08-2007, 01:26:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ง่ายๆเเค่1-1ชนะเหมียว
ก็เทพสุดในเกมเเล้ว

3. X_SoluTion Fucklo (0)

Mail to X_SoluTion Fucklo

19-08-2007, 17:11:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ก้อ
ต่อยๆๆๆ
แล้วโดดไปมา
แล้วต่อยยยย
แล้ววิ่งเสยยย
แล้วเตะ
แล้วกดไม้ตาย
แล้วกด z +c ให้ตก

แค่นี้มะรุ้หรอ!
แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!อแค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!อ
แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!
แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!
แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!
อแค่นี้มะรุ้หรอ!อ
แค่นี้มะรุ้หรอ!แค่นี้มะรุ้หรอ!

อออออ

File attach: U07716-0.jpg (279 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: ไคมะรุมะช่ายกรุ
4. Zeng_Ba_Garm (0)

Mail to Zeng_Ba_Garm

26-08-2007, 00:56:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เคยคุยกับพวกเก่งๆหลายคนเขาบอกว่า"เล่นโหมดDog Fight"ให้มากครับ คะแนนเยอะอีกตะหาก
5. -*-
    26-08-2007, 10:21:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Rep . 3

เกรียน+ดูก็รู้ว่าฝีมือลาว+ปัญญาอ่อน

Rep . 4 งับ
ที่พวกเก่งๆเล่นไม่ใช่ ดอคไฟร์นะงับ
เขาเล่น ทีมดอคไฟร์ กัน
เล่นแบบ 2-2 ไม่มั่ว
และถึงเล่นแบบ2-2ไม่มั่วแต่เล่นแบบเกรียนๆ
ไม่สนใจฝึกฝนฝีมือก็ไร้ประโยชน์

6. Zeng_Ba_Garm (0)

Mail to Zeng_Ba_Garm

01-09-2007, 16:59:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โอ้ว!ใช่ครับ "ทีม"ด๊อกไฟท์ ครับ ขอบคุณที่ชี้แจง
7. nookclupphom (0)
Mail to nookclupphom

02-09-2007, 00:03:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่มีอะไรมากครับท่าน

ก็แค่นายไม่ตายตลอดๆทุกๆตา

นายฆ่าคนได้เยอะตลอดๆทุกๆตา

นายชนะตลอดๆทุกๆตา

สเต็บแค่นี้นายก็เก่งหล่ะ

ขี้เกียจพูดมากครับแค่ทำตามที่บอกได้นายก็เก่งมาแล้วล่ะครับเพราะกว่าจะเป้นอย่างที่ผมบอกได้อะนะนายก็ถือว่าเก่งแล้วล่ะครับชนะบ่อยๆ

ชนะมากๆ=มีวิธีเล่นและสเต็บมากมาย+ทักษะพื้นฐาน อาทิ เคา1(ทางด้วยจะดีมาก) กันแข้งๆ(กันไวแม้จะพลาดก็กลับมากันใหม่ได้ทันถ้ากันทางสเต้บได้เก่งๆจะดีมากๆ) สเต็บวิ่งและหลบ+กับเล่นทางอย่างสมดุล(จุดนี้นายก็แค่หลบการโจมตีนายทิศทางที่ถูกต้องการโจตีที่แม่นยำการเล่นได้คล่องแคล่ว)>>>>อันนี้นายฝึกกับบอทเหมียวไม่ให้บอทเหมียวต่อยนายโดนได้ก็ใช้ได้แล้ว
สุดท้ายคอมโบของACCและควรใช้ACCให้เป้นธรรมชาติไม่ฝืนตัวเองครับ

ซึ่งสเต้บเหล่านี้หัดกับNPCน้องเหมียวจะง่ายที่สุดครับNPCตีนายไม่โดน นายเคา1ได้ตลอดจากเหมียวเลือดเยอะจนเหมียวตาย
นายเล่นไม่โกงชาวบ้านนั้นหล่ะเก่งหล่ะครับนายลองพิสูจด้วยตัวเองครับทำบ่อยๆแล้วจะเก่งเองใช้เวลาหน่อยครับแต่คงใช้เวลาน้อยลงกว่าไปหัดกับคนคุณที่เล่นเป้นแล้ว

8. tytyuu
    02-09-2007, 09:33:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
"เอาเขาออก"

กับเคาเตอร์เป็นก็เทพแล้ว

9. Lnwyok (0)
Mail to Lnwyok

06-09-2007, 19:31:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เคา1จนเมียวตาย
10. !-[Js]-Wol2
    06-09-2007, 19:53:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เคาน์เก่งๆ จดจำสเตปของแต่ล่ะคนมาประมวณควบคู่ใช้กันครับ แล้วก้อฝึกฝน โรงงานก็ดีนะ อิอิ
11. Dewarz (0)
Mail to Dewarz

09-09-2007, 20:19:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไปอ่านในเว็ปเก็ตเเอมสิครับ
ตรงWebboardอ่านของSafeGuardเทคนิคดีๆเยอะครับ
ตรงWebboardอ่านของSafeGuardเทคนิคดีๆเยอะครับ

12. -....-
    17-09-2007, 20:30:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ง่ายๆครับไปหาเฮีย SafeGuard (ในเกมนะ) ให้เจอขอให้พี่แกสอน+ดูสเตปที่พี่แกเล่น เก่งแน่ครับ
13. Program
    01-10-2007, 15:31:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ชื่อในเกม !!Op!!~<_PG_>~
วิธีผม หลบจนคนอื่ใกล้ตาย จากนั้นก้อปิดฉาก และต้องรูที่ตกของยาในแต่ละด่านด้วย ว่ายาไหนตก ตกที่ไหน จากนั้น คะแนนนำ แล้วต้องเคาเตอร์เก่งๆ แต่( ผมเคาเตอร์ไม่เปงเลย) แล้วต้องเล่ง 1-1 เยอะๆ จอมสังหารแค่เอื้อม

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: