---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 13:09 ของวันที่ 01/11/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Trickster (หน้าที่ 1/1)
Trickster เซิร์ฟใหม่กำลังจะมา......
0. death14 (0)
Mail to death14

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    07-12-2009, 10:55:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ผมไม่ใช่คนเปิดหรอกนะครับแต่ผมเห็นความตั้งใจของคนทำ
พอดีได้ติดตามความคืบหน้าจากเค้าบ่อยๆ
เริ่มทำจากที่ไม่มีอะไรเลย ทุกอย่างหามาเอง
จนตอนนี้ ใกล้เสร็จแล้ว
ผมรับรองว่า เล่นสนุก คูณเยอะพอดีๆ ของช็อปไม่แพงเกินไป
เซิร์ฟภาษาไทย ที่สำคัญ จีเอมไม่เกรียนครับ
ไม่ได้เปิดเพราะหาเงิน(เป็นอันดับแรก) แต่เปิดเพราะรักTrickster
อยากเห็นคนเล่นมีความสุข
อีกไม่นานเกินรอครับ

1. thaixmega (0)
Mail to thaixmega

07-12-2009, 18:57:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มากี่คนแล้วล่ะเนี่ย ที่บอกจะเปิด มาหลอกคนไปให้กำลังใจแล้วหาย
น่าจะเปิดให้เรียบร้อยก่อนนะ แล้วค่อยโปรโมต

2. Idollzaro (0)
Mail to Idollzaro

10-12-2009, 11:14:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไอแรปพน พ่องตายเหรอสรัสส

ทุกมู้เลยนะคุณ

เค้าจ้างคุณเท่าไหร่วะ ทำตัวมีการศึกษา ไอหร่า

สมองคุณมีป่าว

เซฟ Thai นั้นดีตายห่าไง

บ่นซะทุกมู้ คุวย

3. death14 (0)

10-12-2009, 14:08:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อันนี้เปิดจริงครับ รับรองได้
ที่ผมมาบอกก็เพราะมีหลายคนบ่นไม่อยากเล่นเซิฟเดิม
เนื่องด้วยเหตุผลใดก็คงรู้กันอยู่
แล้วพี่ที่ทำเซิฟเค้าก็ทำจริงๆครับ

คุณThaixmegaรอดูละกันครับ

4. uoule (0)
Mail to uoule

10-12-2009, 17:01:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ลงชื่อ + เมล

wongs.37  hotmail.com

น่าสนๆๆๆๆๆๆ

5. joyx12345 (0)
Mail to joyx12345

12-12-2009, 21:10:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอดูรูป GM ในเซิฟเวอร์หน่อย อยากเห็นว่าเป็นภาษาไทยจริงมั้ย
แล้วมีกำหนดเปิดไหม อีกกี่วัน หรือกี่เดือน หรืออีกกี่ปี

6. death14 (0)

13-12-2009, 09:55:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องรูปผมต้องขอโทษด้วยนะครับ ผมเอามาให้ดูไม่ได้
แล้วผมก้อไม่ใช่ GM ด้วย ผมก็อยากเห็นเหมือนกัน ตอนนี้รู้แค่ว่าเสร็จเกิน 80 เปอร์เซ็นแล้วครับ
ถ้ากลัวไม่เป็นภาษาไทย รับรองครับ ถ้าไม่เป็นภาษาไทยพี่เค้าคงไม่เปิด

7. joyx12345 (0)
Mail to joyx12345

13-12-2009, 11:08:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คนที่บอกจะเปิดอ่ะ ใครมันก็พูดได้ว่า เปิดแน่นอน ใกล้เสร็จแล้ว
ดูในบอร์ดนี้ดิ เคยมีคนบอกว่าเปิดแน่นอนไปกี่คนแล้ว แล้วมีใครเปิดบ้าง
ถ้าไม่มีรูปก็คิดว่าคนที่เปิดยังไม่มีอะไรมายืนยันว่า 80% จริง
เพราะถ้า 80% จริง เขาคงใช้ตัว GM ถ่ายรูปมาให้ดูได้

8. MizzinG (0)
Mail to MizzinG

14-12-2009, 16:50:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ท่าเปิดจริงก็คงไปเล่นแหละเหม็นขี้หน้าGMเซิพไทย พูดแต่ล่ะคำกวนทีนได้ใจ

แต่ท่าไม่เปิดจริงขอให้นายจมลงดินไม่ต้องมีอนาคตเลย

9. death14 (0)

15-12-2009, 09:35:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เปิดชัวร์ๆ ครับ ไม่โกหก

จะแช่งให้ผมเป็นไรก้อได้ ตามสบาย

10. death14 (0)

15-12-2009, 10:00:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พี่เค้าเปิดบอร์ดแล้วครับ ดูรูปในเกม

http://pongsurin007.thaiddns.com/totocomx/viewthread.php?tid=19

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: