---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 00:51 ของวันที่ 25/11/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
3 Kingdoms (หน้าที่ 1/5)
[1] [2] [3] [4] [5] หน้าถัดไป >
รับคนเข้าเซิฟ rd-3k
0. prasittichai_35 (0)

Mail to prasittichai_35

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    15-10-2009, 17:54:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

รับสมัครด่วน มาคุยห้องเเชท ขอตัวโหลด

http://xat.com/chat/room/68613903/

ลืมไป ถุงมีขายเมืองหลวง เปิดเอาเลย ทั้งอาวุท ชุด ม้า ::

Modified on: 16-10-2009, 11:38:40

1. prasittichai_35 (0)

15-10-2009, 17:56:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รีบๆ กิจกรรมเพียบ
File attach: SANO0111.JPG (367 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
2. prasittichai_35 (0)

16-10-2009, 10:59:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาเรยๆ กำลังมัน
File attach: SANO0124.JPG (348 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: ม้า
3. prasittichai_35 (0)

16-10-2009, 11:16:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาดูเหอะ มีไหมเซิฟจิง
File attach: SANO0137.JPG (337 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: 555
4. prasittichai_35 (0)

16-10-2009, 11:17:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆ
File attach: SANO0132.JPG (340 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
5. rdkingdoms (0)
Mail to rdkingdoms

17-10-2009, 09:45:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ปรับปรุงแวป ใหม่ นะคับ มีไรขอได้จากหน้าห้องเลยคับผม
6. prasittichai_35 (0)

21-10-2009, 12:26:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆ
File attach: SANO0105.JPG (341 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
7. prasittichai_35 (0)

22-10-2009, 12:39:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
DigDigDigDigDigDigDigDigDigDig
File attach: SANO0136.JPG (332 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
8. prasittichai_35 (0)

23-10-2009, 02:15:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
DIGDIGDIGDIGDIGDIGDIGDIGDIGDIGDIGDIGDIGDIGDIGDIG
9. prasittichai_35 (0)

23-10-2009, 21:36:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
DIGDIGDIGDIGDIGDIGDIGDIGDIGDIGDIGDIGDIGDIGDIGDIGDIGDIGDIGDIGDIGDIGDIGDIGDIG
10. babyboyboy (0)

Mail to babyboyboy

25-10-2009, 02:52:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เซิฟแล้งน้ามจาย อ๊ายส๊ส

กุ เข้าปายถามว่าโหลดที่ไหน

( ไม่ตอบแล้วยังมาด่า กุอีก )

( พอกุด่ากลับ มาแบนกุ ค วา ย ส๊สๆ ) รับความจริงไม่ได้ซินะ

เห็นแก่ตัวชิบ นี่ขนาดเซิฟเถื่อน ถ้าจริงมันจะขนาดไหน

กุมาทำแบบนี้เพราะไม่ได้ มาง้อให้ พวกขี้งกเห็นแก่ตัวเห็นจายกุ

แต่พวกมรึงพูดภาษาคนไม่เป็นหรือไง "ไม่ให้เล่น ไม่มีให้โหลด "

เพราะกุฟังภาษาค วาย หรือ ภาษาหมาๆ

ที่พวกมรึ งพิมพ์มาไม่รู้เรื่อง

นี่แหละ คนไทย ที่ดึงไม่ให้ประเทศเจริญ

เอาแต่พี่น้องและเพื่อนกันเอง ขอให้พวกมรึ ง เจริญๆ

11. dakerons (0)
Mail to dakerons

26-10-2009, 12:10:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไอคุณข้างบน เป็นไรมากป่าว ท่าทางจะอาการหนักเอาเรื่องนะ ไปเช็คสมองหน่อยก็ดี ผมเป็นห่วง ชาวบ้านเขาเล่นกันเยอะแยะมากมาย เพียงแต่คนที่เขาเล่นกันได้ เขารู้จักมีมารยาท มีสัมมาคารวะ และรู้จักรอคอยก็เท่านั้น แต่รู้สึกว่าคุณไม่มีสักอย่าง ก็สมควรแล้วที่จะไม่ได้เล่น อย่างนี้ไปเล่นที่ไหนถึงเล่นได้ก็ไม่นานหรอกนะ
::

Modified on: 29-10-2009, 03:18:05

12. prasittichai_35 (0)

30-10-2009, 14:52:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ยังไงก็ลองมาดูก่อนได้
13. gaaz (-1)
Mail to gaaz

30-10-2009, 16:25:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ถูกของคุณ . babyboyboy ผมก็โดนแบนนะเพราะอะไรรู้ไหม

ผมเข้าไปขอไอดีตั้งแต่เมื่อวาน ตอนแรกก็โอเคนะครับมีคนมาบอกให้ไปโหลด

โดยให้ลิงมา ผมโหลดยันตี3กว่าจะเสร็จ(4 5 ชม)แล้วเข้าไปจะขอไอดีใหม่

ก็ไม่มีคนที่ให้ไอดีแล้ว(ไปนอนกันหมด)

รอจนบ่ายอีกวันก้ไปนั้งขอไอดีพิมขอไอดีอยู่นานก้ไม่มีใคร

สนใจ จึงพิมไปหลายๆครั้ง(4ถึง5)(ไม่ใช้ฟลัดนะครับ)

แต่ไม่มีคำหยาบอะไรเลยในข้อความที่พิม

ปรากฏว่า(โดนหัวขาวชื่อนายแม็ค)แบบโดยข้อหา ก่อกวนไม่ยอมรอ

ไม่ลองนึกถึงใจเค้าใจเรามั่งละ..ถ้าเป็นคุณๆโดนให้รอเป็นวันแถมถามอะไรก็

ไม่มีใครบอกอะไรเลย ….ถ้าบอกสักนิดเอ่อ" จีเอ็มไม่อยู่นะรอก่อนนะ"

คุณจะตายเหรอมันเสียเวลามากนักหรือไงกะประโยคแค่นี้

เปิดเซิฟมาก้ต้องการเงินแต่ถ้าคุณบริการแบบนี้อย่าหวังเลยครับ

ผมคนเล่นเกม(ทุกวันนี้เติมเงินให้เกมๆ1เดือนละเป็น1000บาท)เพราะว่าผมรู้สึกโอเค

เงินแค่นี้ผมไม่รุสึกเสียดายเลย(ถ้าบริการดี)แต่กับบางเซิฟ50บาทผมก็เสียดายครับ

ถ้าบริการแย่ๆ

อ่อเซิฟนี้คนดีดีก็มี(หัวขาว)คนแต่นายที่เกรียนอะบางตัว(หัวขาว)

feelนิสัยโอเครู้จักเห็นใจคนอื่นยังมาบอกอะไรบ้าง

แต่ตอนนี้คงบายละไม่เล่นแล้วละเซิฟคุณเจอแบบนี้เสียความรุสึก

เซิฟคุณจะเป็นงัยผมไม่รู้นะ แต่คนที่คุณตั้งให้หัวขาวบางคนอะห่วยแตก+เกรียนมาก

14. dakerons (0)

30-10-2009, 17:54:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่ได้มาแก้ตัวแทนใครนะครับ
แต่ก็อยากให้เข้าใจไว้อย่างนึงว่า

เซิฟนี้เขาฟรีทุกอย่างครับ
แม้แต่แคชยังแจกฟรี
ดังนั้นเขาต้องคัดคนเล่นเล็กน้อย
ประเภท เอาแต่ใจ เอาแต่ขอ ขี้โวยวาย ขี้บ่น
เรื่องมาก ปัญหาเยอะ
ขี้เกียจจะใช้เงินซื้ออย่างเดียว
เขาไม่อยากได้หรอครับ

ผมเล่นมาก็ไม่นานมากแต่ไม่เคยมีปัญหา
ส่วนใหญ่ก็จะนั่งเฝ้าบอร์ดดูข้อความต่างๆเหล่านี้

เอาเป็นว่าเซิฟนี้เปิดมาเพื่อความสนุกสนาน
ไม่ได้เน้นหากำไรอะไรมากมายครับ
แคชมีให้เติมสำหรับคนที่ใจร้อน อยากเทพเร็วๆ

ส่วนผมตั้งแต่เล่นมายังไม่เสียเงินซักกะบาท
ในเกมมีให้หมด อันที่ไม่มี
พี่ๆ เขาก็จัดกิจกรรมแจกตลอด

หวังว่าคุณคงจะเข้าใจนะครับ

คุณอาจจะลองมาสมัครดูใหม่ก็ไม่มีใครว่าครับ
แต่ก็ขอให้รับทราบกติกาและปฏิบัติตามด้วยก็เท่านั้นเอง

ขอบคุณครับ
จากคนเล่นเกมคนหนึ่ง

15. cungcung (0)
Mail to cungcung

30-10-2009, 18:06:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรป14อะคับ ไม่เจอไม่รู้หลอก
พวกนี้ต้องพุดจาภาษา พ่อขุนแล้วหละ
คุณเมืองไม่เจอกับตัวคุณเมืงไม่ทราบหลอกนะขอรับว่า
คนที่ไม่มีตัวเข้าเล่น มันก็เป็นเรื่องปกติ ที่จะต้องเรียกร้องขอ ตัวเข้าเล่น
1.คุณไม่มีเวปไซร์เพื่อที่ให้ให้ดาวโหลด(มันเลยเกิดปัญหาที่เกิดขึ้นนั้นคือ การเรียกร้องขอ เวปดา่วโหลด)
2.คนที่เรียกร้องไป ไม่ใช้อยากจะเรียกร้องบ่อยๆๆ พวกคนที่มีอยู่แล้วได้เล่นแล้วมันก็เงียบสิคับ มันจะมาพูดทำแป๊ะ?? ในห้องแช๊ตรูม แต่ไอคนที่มันยังไม่ได้มันก็ต้องเรียกเพื่อขอมาโหลด แต่พวกคุณเมืงที่หัวขาวๆๆ ผมขอถามหน่อยเถอะ วันๆๆ เนี่ย นั่งทำ?ทอยู่หน้าคอมหรอคับ Gmเค้าให้คุณมาทำ??ในห้องแช๊ต หน้าที่พวกคุณก็มีบอกหลังท้ายชื่อกันทุกคน คนมาใหม่อยากได้ ตัวโหลดพวกคุณก็มัวแต่คุยกันเองไม่สนใจ+ไม่ใส่ใจ พอคนที่จะโหลดพุดมากๆๆ หัวขาวเกิดรำคาน สุดท้ายก้แบนคนอื่นแบบไม่มีสาเหตุ
3.เออมันใช้ที่เล่นฟรี (กรุเล่นหรีจริงๆๆไม่ยอมเสียเงินหลอก คิดว่าจะเติมแต่ก็ไม่หละ+ไม่เล่นด้วย เซิฟอื่นเยอะแยะนะคับท่านอย่าลืม เปิดเล่นกันเอง5-10คนในหมู่คุรเถอะคับ เด๊กๆๆทั้งหลาย บางคนแก่ แต่ไม่อยากพุด วัยรุ่นมันแรง5555+)
4.Gmก้อย่าตามเพื่อนมาก หัดเป็นผู้นำบ้าง จะสั่งงานกับใคร น่าจะมองให้ดูๆๆให้ดีๆๆหน่อย โมมิ อะ ใช้ได้ไม่เรื่องมาก ออลแท๊บ ทุกวัน ไม่เอามาเป็นหัวขาวไว้ดุแลคนหละจ้า ไอคิม เนี่ย ปาก ป.จ เอามันออกไปเถอะ ตอนกรุเข้าไปห้องแช๊ต กรุตอบแทนพวกหัวขาวทุกตัวเลยไม่ว่าใครจะถาม??(ก็กรุมันคนคิดเร็วทำเร็วพิมเร็ว พวกเมืงมีแต่ นั่งกระดิกหางไปวันๆๆ)

ปล.สำหรับคนที่จะมาเล่นใหม่ผมว่าอดใจรอ เซิฟใหม่ๆๆ จะดีกว่าคับผม แลค+กระตุกเดินไม่สนุก หัวขาวแบนไม่เลือกหน้าสเมือนแย่จังมีอำนาจ แต่ก้แบนได้แต่ในห้องแช๊ต(แบนต่อหน้าสาว เท่ว่อยสาด)
::

Modified on: 30-10-2009, 18:14:59

16. cungcung (0)

30-10-2009, 18:18:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เห้ยไอเรป14 เซฟหน้ากลับไปเลยคับ ตอนนี้ กระแสแบนมั่วมันมาแรง เกบแรงคุณ+สมองไปคิดจะดีกว่า ว่าหัวขาว มันทำถุกหรือเปล่า ใจเค้าใจเรา หวังว่า เรป14 จะเข้าใจ อ่านจากคำพุดก็โตๆๆกันแล้ว ไม่เหมือน หัวขาว ใจเค้าใจ เรา มันแปลไม่ออก
17. dakerons (0)

30-10-2009, 18:31:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พอดียังไม่เคยเจอแบบคุณ
เลยไม่ทราบจริงๆครับ ว่ารู้สึกยังไง

งั้นก็แล้วแต่คุณเถอะครับ
ผมไม่รู้จะบอกยังไงละ

อ้อ เรื่องเวปสมัคร พี่ๆ เขากะลังทำอยู่นะครับ
ไม่ใช่ไม่มี อันเก่ามันเออเร่อมีปัญหาเรื่องการดาว์นโหลด

ขอบคุณครับ

18. cungcung (0)

30-10-2009, 18:41:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สั้นๆๆเคยนะคับ ถ้าเกิดคุณถามหัวขาวไปว่า พี่คับ ขอเวปโหลดตัวเกมหน่อย
แล้วหัวขาวมันก้เงียบ+ชอบคุยกันเองในวง
พอคุณ พิม ต่อไปอีกทีว่าขอตัวโหลดเกมหน่อยคับ
มันก็จะเงียบหรือบางทีมันอาจจะด่าสวนกับมา
ธรรมดาของผู้ชาย ถ้ามีใครใช้คำไม่าุภาพในคอมพิวเตอร์ เป็นใคร ใครก็สวนกับไป จะหนักหรือเบา อยู่ที่ตัวของแต่ละคน
แต่อยากจะให้เข้าใจหัวขาวเกือบทุกตัว แมวๆๆนี้เกือบจะหมด
ถ้าคุณยังแล้วหรือต่อไป มันก็จะแบนคุฯไปเผื่อจะได้ไม่ลกหูลกตาของมัน
ก้ไม่ได้จะไม่ให้ใครเข้ามาเล่น ก็บอกอยู่แล้วว่า การกระทำ ของหัวขาวมันเป็นแนวๆๆนั้น บางคนอาจจะเกบไปคิด แล้วจะได้ไม่ต้องถูกแบนเช่นพวกผมก้ได้
แต่ปัญหามันจะเกิดต่ออีกนั้นก็คือ กระตุก+แลค
หวังว่าจะเข้าใจ

19. gaaz (-1)

30-10-2009, 20:56:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แต่ก็อยากให้เข้าใจไว้อย่างนึงว่า

แม้แต่แคชยังแจกฟรี<<<ครับก้ดีแต่ผมคิดว่ายังไงๆเค้า(คนทำ)ก้เสียค่าไฟค่าอะไรหลายๆอย่าง
การที่เราได้เล่นนั้นถ้าช่วยเหลือเค้าบ้างถึงไม่มากแต่ก็ดีกว่าให้เค้ารับผิดชอบคนเดี่ยวไม่ใช่เหรอ
ถ้าทุกคนคิดแต่ว่ากุจะเล่นฟรี..ต่อไปใครมันจะมาเปิดเซิฟให้คุณๆเล่นกัน
ดังนั้นเขาต้องคัดคนเล่นเล็กน้อย
ประเภท เอาแต่ใจ เอาแต่ขอ ขี้โวยวาย ขี้บ่น<<<ผมไม่ได้ไปบ่นอะไรเลยนะตอนโดนแบน
และก็ไม่ได้โวยวายอะไรด้วยประโยคที่พิมก่อนโดนแบบก็ไม่เกิน10ประโยค
ไม่มีคำหยาบสักคำในประโยท(ใช้คำว่าคุณผมพี่ตลอด)ประโยคที่แรงที่สุดก็คง
ประมาณ"พี่ครับไอดีนี้จะขอได้ไหม""ได้ไม่ได้ยังไงบอกหน่อยครับ"
"ถ้าไม่ได้ผมจะได้ไปเซิฟอื่น"..คุณว่าผมโวยวายไหมละแบบนี้(ปล.ก่อนจะมีประโยคนี้
ผมยุห้องแชทประมาณเกือบ10นาที)และตลอด10นาทีมีประโยคที่ผมพิมไม่เกิน10
ประโยคแต่ละประโยคห่างกันประมาณ20 30วิ
อ่ออีกนิด..ผมเล่นมาหลายทุกเกมที่เล่นไม่เคยใช้เงินซื้อเอาเพื่อความเท่อยากเก่งอยากเด่นเกินคนอื่น
ที่จ่ายไปก้เพื่อสนับสนุนให้คนทำเค้ามีกำลังใจที่จะทำต่อไม่เคยเรียกร้องจะเอานั้นเอานี้
ขี้เกียจจะใช้เงินซื้ออย่างเดียว<<<อันนี้คงไม่ใช้ผมแน่นอนถ้าเอาแต่เงินซื้อแล้วจะเล่นเกมทำพระแสงอะไร
เขาไม่อยากได้หรอครับ<<ผมเจอหัวขาวแบบนี้ถึงส่งเทียบเชิญให้เล่นก้ไม่อยากเล่นหร็อกครับ
ผมเล่นมาก็ไม่นานมากแต่ไม่เคยมีปัญหา
ส่วนใหญ่ก็จะนั่งเฝ้าบอร์ดดูข้อความต่างๆเหล่านี้

เอาเป็นว่าเซิฟนี้เปิดมาเพื่อความสนุกสนาน
ไม่ได้เน้นหากำไรอะไรมากมายครับ
แคชมีให้เติมสำหรับคนที่ใจร้อน อยากเทพเร็วๆ

ส่วนผมตั้งแต่เล่นมายังไม่เสียเงินซักกะบาท<<<ก้ขอให้สนุกของคุณไปเหอะ

คุณอาจจะลองมาสมัครดูใหม่ก็ไม่มีใครว่าครับ<<<คงไม่แล้วละครับไปหาเซิฟหรือรอให้เซิฟที่เค้าใจกว้างกว่านี้ดีกว่านี้
หรือถ้ามันไม่มีจริงๆเกมอื่นๆในไทยที่เค้าพร้อมต้อนรับคนแบบผมก้มีเยอะแยะครับ
แต่ก็ขอให้รับทราบกติกาและปฏิบัติตามด้วยก็เท่านั้นเอง<<<ก็ปฦบัติตามแต่โดยดีและไม่ได้โวยวายอะไรเลย
ก็ยังโดนแบนจากนายเกรียนหัวขาวไง(อ่อหัวขาวบางคนนะที่เกรียน)
ขอบคุณครับ
ขอคนเล่นเกมคนหนึ่งเหมือนกัน

20. gaaz (-1)

30-10-2009, 21:01:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

แม้แต่แคชยังแจกฟรี<<<<<<<<ครับก้ดีแต่ผมคิดว่ายังไงๆเค้า(คนทำ)ก้เสียค่าไฟค่าอะไรหลายๆอย่าง
การที่เราได้เล่นนั้นถ้าช่วยเหลือเค้าบ้างถึงไม่มากแต่ก็ดีกว่าให้เค้ารับผิดชอบคนเดี่ยวไม่ใช่เหรอ
ถ้าทุกคนคิดแต่ว่ากุจะเล่นฟรี..ต่อไปใครมันจะมาเปิดเซิฟให้คุณๆเล่นกัน
…………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………..
ประเภท เอาแต่ใจ เอาแต่ขอ ขี้โวยวาย ขี้บ่น<<<<<<<<ผมไม่ได้ไปบ่นอะไรเลยนะตอนโดนแบน
และก็ไม่ได้โวยวายอะไรด้วยประโยคที่พิมก่อนโดนแบบก็ไม่เกิน10ประโยค
ไม่มีคำหยาบสักคำในประโยท(ใช้คำว่าคุณผมพี่ตลอด)ประโยคที่แรงที่สุดก็คง
ประมาณ""""""พี่ครับไอดีนี้จะขอได้ไหม"""""""ได้ไม่ได้ยังไงบอกหน่อยครับ"
"""""ถ้าไม่ได้ผมจะได้ไปเซิฟอื่น"""""..คุณว่าผมโวยวายไหมละแบบนี้(ปล.ก่อนจะมีประโยคนี้
ผมยุห้องแชทประมาณเกือบ10นาที)และตลอด10นาทีมีประโยคที่ผมพิมไม่เกิน10
ประโยคแต่ละประโยคห่างกันประมาณ20 30วิ
อ่ออีกนิด..ผมเล่นมาหลายทุกเกมที่เล่นไม่เคยใช้เงินซื้อเอาเพื่อความเท่อยากเก่งอยากเด่นเกินคนอื่น
ที่จ่ายไปก้เพื่อสนับสนุนให้คนทำเค้ามีกำลังใจที่จะทำต่อไม่เคยเรียกร้องจะเอานั้นเอานี้
…………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………..
ขี้เกียจจะใช้เงินซื้ออย่างเดียว<<<<<<<อันนี้คงไม่ใช้ผมแน่นอนถ้าเอาแต่เงินซื้อแล้วจะเล่นเกมทำพระแสงอะไร
……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………….
เขาไม่อยากได้หรอครับ<<<<<<<<ผมเจอหัวขาวแบบนี้ถึงส่งเทียบเชิญให้เล่นก้ไม่อยากเล่นหร็อกครับ
………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………

ส่วนผมตั้งแต่เล่นมายังไม่เสียเงินซักกะบาท<<<ก้ขอให้สนุกของคุณไปเหอะ
…………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………

คุณอาจจะลองมาสมัครดูใหม่ก็ไม่มีใครว่าครับ<<<คงไม่แล้วละครับไปหาเซิฟหรือรอให้เซิฟที่เค้าใจกว้างกว่านี้ดีกว่านี้
หรือถ้ามันไม่มีจริงๆเกมอื่นๆในไทยที่เค้าพร้อมต้อนรับคนแบบผมก้มีเยอะแยะครับ
…………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………….
แต่ก็ขอให้รับทราบกติกาและปฏิบัติตามด้วยก็เท่านั้นเอง<<<ก็ปฦบัติตามแต่โดยดีและไม่ได้โวยวายอะไรเลย
ก็ยังโดนแบนจากนายเกรียนหัวขาวไง(อ่อหัวขาวบางคนนะที่เกรียน)
…………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………..
ขอบคุณครับ
ขอคนเล่นเกมคนหนึ่งเหมือนกัน

21. rdkingdoms (0)
Mail to rdkingdoms

30-10-2009, 21:14:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นี่เหละคับ พอดีเซฟ นี่ไม่รับคนจำพวก เกรียน นะคับ

ที่ไม่สามารถเปิด แวป ดาวโหลดได้ เป็นทางการ เพราะ ว่า ไม่มีเวลาทำ เพราะต้องทำงานหาเช้ากินค่ำ เหมือนคุณๆ นั้นเหละ คับ และ ไม่สามารถจะแบ มือ ขอเงิน จากพ่อจากแม่ เหมือนคุณๆ ทั้งหลายได้

แวป สำหรับ สมัครสมาชิก พอดีเป็น เกมส์ ฟรี สำหรับ การสมัครสมาชิก นะคับ แต่ คุณๆ ทั้งหลายเกรียน กันเอง ที่ไปปั้ม id ผมจึงจำเป็นต้องเอาออกถาวร

ไอเรื่องที่คุณว่า หัวขาวแบน คุณ เพราะ มีเหตุผลที่สมควรต้องแบน มีหลายๆ ท่าน ที่บอกคุณหน้าห้องแล้ว ว่า กรุณาคอยทางเจ้าหน้าที่ แต่ คุณเอง ก็ ออกทาทีมาโวยวาย ซึ่ง ในห้องนั้น ถ้าเกิดการโวยวาย เกิดขึ้น คุณก็ โดน แบน หรือ โดนแตะออกจากห้อง นั้นเหละคับ แต่ ก็ไม่ได้แบนกันจริงๆ จัง ๆ หรอกคับ แค่อยากให้พวกคุณๆ ที่เกรียน กัน ได้ สำนึกตัวก็เท่านั้นเอง

คุณแค่ไม่ได้เล่น เลยออกมาโวยวายนะ

22. gaaz (-1)

31-10-2009, 00:49:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมไม่รุนะครับว่าเรปที่21กล่าวถึงใคร..แต่ถ้าเป็นผม(เพราะเรปของคุณมันมาต่อผมพอดี)..จึงจะแจ้งให้คุณทราบแต่โดยดีนะ

ถ้าคุณกลับไปอ่านที่ผมโพสดีดีและคุณไม่เอนเอียงคิดอย่างเป็นกลางแล้วคุณจะเข้าใจเองครับ

เพราะที่ผมโพสมานี้ผมไม่ได้บอกสักคำว่าเซิฟคุณดีหรือไม่ดี…คุณจะมาโวยวายแก้ต่างให้คนของคุณหรือ

คนเราอะนะทำดีไม่ดีจริงรู้อยู่กับตัวครับ….เกมของคุณ..คุณเป็นคนทำเป็นคนสร้างเอง..คุณจะตัดสินใจว่าจะให้ใครเล่นไม่เล่นก็เรื่องของคุณ

ถ้าคุณคิดว่าคุณฟังความมาข้างเดี่ยวแล้วมาเหมาว่าคนอื่นๆที่โดนแบน..เป็นคนไม่ดี.(หรือเกรียน)โดยที่คุณไม่ได้เห็นหรือพบกับเหตุการณ์จริงๆ

ก็แสดงว่าคุณนั้นละที่ไม่มีตา…ฟังเค้าว่ามายังไงก็ว่าไปแบบนั้น

แต่เท่าที่เห็นคุณโพสมานี้ก็นับว่าคุณนิสัยแย่มากๆแล้วที่ดูถูกคนอื่น….ผมไม่รู้นะว่าคุณอายุเท่าไรแต่ที่ดูจากโพสๆมานิสัยเหมือนเด็กมากๆ

และก็อีกอย่างนะถ้าคิดว่าผมมาโพสเพราะต้องการทำลายเซิฟของคุณอะนะคุณคิดผิดแล้วถ้าผมคิดจะทำลายเซิฟคุณสู้ผม

ไปส่งแจ้งว่าเซิฟเถื่อน(ละเมิด)ไม่ดีกว่าหรือ…แต่ทำมัยผมไม่แจ้งละ…..??

คนเรามันต้องยอมรับความจริงครับ..คนดีย่อมแก้ไขคนจันไรย่อมแก้ตัว…จำใว้ครับคำนี้

ปล.อีกนิดนะ..ถึงไม่มีเซิฟคุณผมก็อยู่ได้ไม่ได้อยากเล่นอะไรมากมายเลย…แต่ที่มาโพสอะนะเพราะทนไม่ได้กับการกระทำของบางคน

คิดดูนะช่วงรอแค่10นาทีผมเห็นเด้วมันแบนคนนู้นคนนี้…3 - 4 คนทั้งๆที่คนเหล่านั้นแค่ถามว่าขอเว็ปโหลด+ขอไอดี..แต่ไม่มีใครบอก

ทั้งๆที่หัวขาวอยู่กันเต็มคุยกันแต่เรื่องส่วนตัว….(อ่อไม่ใช่หัวขาวทุกคนนะที่เป็นแบบนนี้)

เชื่อผมดิ..นับจากที่พวกหัวขาวของคุณได้มาอ่าน(โดยเฉพาะนายเกรียนนั้น)เด้วมันก็อาจจะทำตัวดีขึ้นมาบ้าง

คุณน่าจะขอบใจพวกผมด้วยซ้ำ..ปล.แต่ถ้ามันยังทำตัวเหมือนเดิมเซิฟคุณผมว่าอยู่ไม่นานหร็อก…..

เหมือนที่เค้าว่าใว้..ตึกจะสูงจะยิ่งใหญ่แค่ไหนแต่ถ้ารากฐานมันไม่ดี.สักวันมันก็ล้ม

อ่อจากนี้คุณจะด่าจะว่าผมยังไงก้แล้วแต่คุณนะ..เพราะผมคงไม่เข้ามาอ่านแล้วละ

อะไรที่อยากบอกก็บอกหมดแล้วคุณจะเอาไปคิดหรือไม่ก้เรื่องของคุณ..บายนะ

23. gaaz (-1)

31-10-2009, 01:01:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อีกนิด
ถ้าผมคิดจะทำลายคุณผมทำแบบนี้ไม่ดีกว่าหรือนี้ผมแค่มาบอกว่าคนของคุณไม่ดี(บางคนแค่นั้นเองนะ)
หมวด 1 ความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์
มาตรา 9 : ทำลาย แก้ไข เปลี่ยนแปลงบางส่วน หรือทั้งหมดของข้อมูลหรือชุดคำสั่งของคอมพิวเตอร์ผู้อื่น
ปรับ 1 แสน จำคุก 3 ปี

ไม่มีหรือนะระหว่างแสนกับจำ

บายนะครับ…ผมไม่ไปแจ้งหร็อกนะเพียงแค่ไม่อยากให้คนอื่นๆเค้ามาเจอการกระทำห่วยๆเท่านั้นเอง

บาย..อย่าได้เจอกันอีกเลยนะ

24. cungcung (0)

31-10-2009, 06:55:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โอ้วโห แสดงว่าโดนกันเยอะมากๆๆ เท่าที่อ่านมา คนที่บอดว่าไม่ได้มาแก้ต่าง อย่าใช้คำว่าคัดคนสิคับ บางคนพิมเร็ว หัวขาวตอนช้า(หรือแย่จังไม่สนใจที่จะตอบมากกว่า)พอคนพิมเร็วๆๆถามว่า ไอดีขอได้จาก?? จะโหลดตัวเกมจากไหน?? ทำไมมันกระตุก+แลคจัง หัวขาวก็แบนทันที นี้หรือคือวิธีการคัดคนของพวกหัวขาว จะแบนก็แบนกันง่ายๆๆเลยนะคับ นี้แค่เริ่มได้ไม่เท่าไหร่ปัญหา ก็เริ่มจะเยอะสะแล้ว เพื่อนๆๆคนอื่นที่ยังไม่หลงเข้าไปในเซิฟ ก็ น่าจะ รับไว้พิจรณา นะคับ เพราะมีหลายเสียงกันเหลือเกิน ขอบคุณคับ
25. prasittichai_35 (0)

02-11-2009, 13:05:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องของพวกนาย ไม่เล่นไม่เป็นไร แต่ที่แน่ๆ

ผมได้แคชฟรี ทุกอาทิต

26. prasittichai_35 (0)

02-11-2009, 13:19:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
16nCWgtsDpNVB7HiCTfr41p7t1045eauIju2ZAprc

ID : +++++

3ySxammTvY

27. prasittichai_35 (0)

02-11-2009, 13:19:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
MY4zSAzLMvIZJEogaR7lBRqU7v9TzpFJ31ZlXTCxTM3OwLO7hi5

ID : +++++

Jrw3PZwjeYClJSSNjvwvjCctG9igMlKsfAMY56N3Wm4CULs1UG

28. RaDaManTis-M (0)
Mail to RaDaManTis-M

02-11-2009, 15:01:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Yuke7F0Fp2YqDdClZ4UsapNXcXBjFsKqNTcqUPOAYm5mpl

ID : ---

S9NMD1rUflnQz0uI9iWZpEcOA4U0uhdwsdzZvKUlP1d9Xu

29. chelotto (0)
Mail to chelotto

08-11-2009, 21:59:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นายพวกหัวขาวมันเลียไข่จีเอ็มทุกวันไง มันเลยได้แคชฟรีของฟรี คนอื่นอยากได้ต้องเติมแคช พวกมืงโดนจีเอ็มใช้ไปวันๆแย่จังยังไม่รู้ตัวอีก 555 กุละเวทนาพวกแย่จังจิงๆ
30. [Gu]SenGvaSarD (0)
Mail to [Gu]SenGvaSarD

09-11-2009, 17:52:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดขุ๊ดขุดขุ๊ดขุด นะจ๊ะ ModX
31. [Gu]SenGvaSarD (0)
Mail to [Gu]SenGvaSarD

09-11-2009, 17:54:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เงอะแงะงะบรึ่ม มด X

[1] [2] [3] [4] [5] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: