---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 04:08 ของวันที่ 21/01/2018
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เกมส์-HalfLife (หน้าที่ 1/1)
[SAMURAI]Nitoใครรู้จักผมเข้ามาคิดถึงเพื่อนเก่าครับ
0. [SAMURAI]Nito (0)

Mail to [SAMURAI]Nito

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    08-10-2007, 07:53:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ไม่ต้อนรับผู้ก่อกวน นะครับ

( ด้วยอายุ คิดว่าคงไม่มีใครเหลือ แล้ว ( และ ตัวผมเองก็ไม่ได้เล่นบอร์ด นี้นานพอสมควร ( หลายปี ) )

คิดถึง เพื่อนเก่าๆ ถ้าใครเป็นเพื่อนผม มีตัวตน ขอ ชื่อ ยืนยัน และ การติดต่อกลับ ( email ) ไม่ว่าจะยัง คง เล่นเกมอยู่ หรือ ไม่เล่นแล้ว ก็ตาม

ขอให้มีความสุขครับ ( ส่วนใครไม่รู้จักผม ก็ไม่เป็นไรครับ ขอโทษที่รบกวน ) ไม่รู้คุณหยง webmaster สบายดีหรือเปล่า... เวลาผ่านไปเร็วมาก... คิดถึง Pramool สมัยยุคที่ไม่มี member... ...

คิดถึงมากโดยเฉพาะ
[satann]netlic ( มีดอยู่กลางหลังนาย มาหลายปี ไม่รู้เป็นบาดทะยักไปหรือยัง )
[satann]metallica ( อยากดวลมีดอีกครั้ง )
Anna ( คุณตำรวจ ไม่รู้ป่านนี้ ไปทำงานอะไรแล้ว ? ได้ข่าวว่า เป็นแอร์ )
[chipset]rambus ( ยอมจริงๆ ยุค 46 ไม่ซูม... เหอๆ )
จริงๆ มีอีกหลายคนมาก แต่ยอมรับว่า ลืมชื่อ หรือ ลืมไปบ้าง ด้วยกาลเวลา แต่ ถ้า พูดขึ้นมาก็ต้องจำได้...

ที่สำคัญที่สุดคิดถึง [Samurai] ทุกคนและ ขอโทษที่ ไม่ได้อยู่ต่อจนถึงวันนี้ ( แต่ล่ะคนก็ล้วน ไปคลล่ะทาง เพราะด้วยเวลาทำให้ทุกคน มีภาระรับผิดชอบที่มากขึ้น... )

ขอบคุณเพื่อนๆ ที่เคยร่วมสนุกกันมา... เป็นเวลาเนิ่นนาน ไม่ว่าจะ จากเกมส์ ตัวไหน

ขอให้ทุกคนประสบความสำเร็จ ความสุขในชีวิตครับ ถึงแม้ จะไม่มีใครที่อยู่ในวันก่อนผ่านมา ผมก็หวังว่า เค้าจะคิดถึงผมบ้างไม่มากก็น้อย เหมือนที่ผมคิดถึง บรรยากาศ ดีดี ในวันก่อนๆ ของ วงการ Online บ้านเรา

Nito Niwatori
[SAMURAI]Nito

1. คนที่ผ่านมา
(Non member)
    08-10-2007, 20:03:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อืมๆๆๆ
2. Mihajlovic (0)
Mail to Mihajlovic

08-10-2007, 23:07:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
วันวานยังวานอยู่
3. [SAMURAI]Nito (0)

09-10-2007, 07:02:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มิดด้ามติดต่อ ใครได้บ้าง ? เดี๋ยว ไว้ เสร็จงาน จะ หลังไมค์
4. [Zodiac]Homyai
(Non member)
    12-10-2007, 18:11:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นานมากแล้วซินะ Mihajlovic and Nito ยังจำผมได้ไหมฮ่าๆ สมัยก่อนนานมากๆแล้ว หวังว่าสบายดีนะคับผม ฮ่าๆ คิดถึงช่วงนั้นแล้วฮาๆดีน่ะ Counter Strike For LIFE!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! HAhahahahahah.............
5. [SAMURAI]Nito (0)

26-03-2008, 08:19:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จำได้ครับ แต่ โพสยากมากๆ คิดถึงทุกคน
6. SEIYA_ (0)

Mail to SEIYA_

28-03-2008, 11:37:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
[Xavier]SEIYA_ จะจำ + รู้จักเราไหมเอ่ย
[Xavier]Phenix-- หัวหน้า Clan
[Xavier]BAJOF ไอนี้เก่งเกินคำบรรยาย
[satann]Thegod โค ตะ ระ เก่งๆ
[satann]netlic นี้ก็ โค ตะ ระ เก่งๆ
อะไรทำนองนี้อ่ะ เล่น Sv. Lazarus สมัยนู้นมี Rank www.clg.com
อีกชื่อหนึ่ง
[SMF.]ZeRoCooL นี้พี่เรา เก่งขนาดเขาเอาชื่อไปทำ BOT
[SMF.]Metalica คนนี้เพื่อนพี่เรา

7. [Inw]Kuji (0)
Mail to [Inw]Kuji

31-03-2008, 22:56:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
[Samurai] ใจที่รวมกับ Zap ป่าว หว่า แล้วกลายเป็น [ZMR] ใช่ป่าวว้าผมทีม [Zone] จำได้บ่
8. [SMR]Doremon (0)
Mail to [SMR]Doremon

27-05-2008, 18:26:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เพิ่งเห็นกระจู๊นี้ว่ะ 555+
9. [Chipset]*Tangkwa* (0)
Mail to [Chipset]*Tangkwa*

23-06-2008, 05:03:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Rambood สาบสูญ Pipo เล่น BF
10. [SAMURAI]TheDeviL` (0)
Mail to [SAMURAI]TheDeviL`

27-07-2008, 22:34:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พ ร ะ เ จ้ า ช่ ว ย ก ล้ ว ย ท อ ด ! ! !
11. netlic (0)
Mail to netlic

02-08-2008, 01:40:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
nito !!!
ยังคิดๆอยู่เลยไม่รู้เป็นงัยบ้าง เห็น Sticker ตามรถ Nito ผมก็นึกว่าเป็นนาย 555 ทุกที

ตอนนี้ผมยังเล่น CS1.5 อยู่ครับ แต่เล่น lan ที่บริษัทครับ
เต็ม 32 ตลอด - -' แบบว่าเล่นได้ตอนกลางวันกะตอนเย็น

ผมยังจำได้นะ ด่าน foption ครั้งสุดท้าย ใน server satann มีคนจะเลิกแล้ว say bye bye แต่มีคนวิ่งตามผมแล้วอยู่ๆเอามี้ดมาจ้วงหลัง พวกเดีนวกัน ดับคาที่ - -'

TheGod สบายดี ออกจากการเป็นอาจารย์ ที่จุฬา นานแล้ว แถมมีลูก 2 กะ sayoei ผมจำ email god ไม่ได้แล้ว ต้องไปดูที่บริษัท

ไม่ได้เข้ามาที่นี่นานเหมือนกันครับ วันนี้ไม่รู้เกิดอะไรอยากดูวงการ cs มาเห็นกระทู้ nito ตกกาจาย ดีใจเหมือนกัน

ผมยังอยากจะไปแข่ง CS กะเขาบ้างเหมือนกัน แต่ด้วยตัวเองมีงานที่ต้องรับผิดชอบ ทำให้ไม่มีเวลาว่างที่จะไปซ้อมกะเขา - -'

ไว้คุยกันนะ Nito ฝาก email ไว้แล้วกันนะ
jirachai แอ็ท thaiairways.com หรือ netlic แอ็ท hotmail.com (พิมปะกิดไม่ดีเดี๋ยวspammail มา)

12. Me|zeC0vEr` (-1)

Mail to Me|zeC0vEr`

02-08-2008, 01:52:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
!!!!!!!!!!!!!!!!!

มีแต่คนแก่

ก็ว่า jirachai mail ใคร ของพี่เต้นี่เอง - -

13. [SAMURAI]Nito (0)

13-09-2008, 02:57:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อย่างดีใจ ขอบคุณ คุณแตงกวามากครับ....

ถ้าเจอ ฝากความคิดถึง ด้วยโดยเฉพาะ แรมบัส คิดถึง 4-6 ไม่ซูมมาก กร๊าก

แต่คิดถึง Netlic มากๆๆๆ ไม่ได้คืน หนี้เล๊ย ... 10k ...

เวลาช่างผ่านไปเร็ว

ตอบคำถามข้างบน ใช่ ครับ หลังรวม ก็เป็น ZMR...

ส่วนท่าน Doraemon ได้ข่าวว่าเป็นคุณพ่อไปแล้ว

ไม่รู้ป่านนี้ อาเชน Undertaker ทำอะไรอยู่ สงสัยสาวๆ หอบ ไปเที่ยว ไกลแล้ว

14. [SAMURAI]Nito (0)

13-09-2008, 03:06:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทนไม่ไหวขอ หยาบสักคำนะ...

เย้เขร้ โครตดีใจเลยอ่ะ ... ตะกี้ นี่เข้ามามันเป็น หน้า ที่เป็น cache ของ google ไม่มี reply ของ netlag .... พอ reply แล้ว ดันขึ้น โอ่ย คิดถึงมากๆๆๆๆๆ ฮ่ะๆๆๆ มีดที่ปักไว้กลางหลังยังอยู่ดีใช่ไหม... โครตคิดถึงอ่ะ..... จริงๆ คิดถึงหลายคนแหละ แต่ต้องยอมรับเลยตรงๆ ว่าด้วยเวลา ทำให้ลืมเลือนลางไปหมดแล้วชื่อ ....

( ขนาดแฟนตัวเองนี่ยังจำหน้าไม่ได้เลย ฮ่ะๆๆ )
ดีใจมากๆ ไม่น่าเชื่ออ่ะ ว่าจะเจอ คิดถึงจริงๆ เดี๋ยว add ไป

อันนี้ nitoniwatori จดหมายร้อนดอทคอม
บางที อาจไม่ค่อยคุยนะ ซ้อมกีต้าร์ ไม่ก็วาดรูป คิดถึงมาก สุดยอดจริงๆ ไม่คิดว่า คนที่เราอยากเจอจะมาเห็น นานแล้วนะเนี่ย ... เสียดาย นี่รวม คนที่ซี้ๆ กันไม่ได้ น่าจะมี จัด Meeting พวก เก่าๆ ( แต่อย่างว่า ตอนนี้ทุกคนก็ทำงานกันหมดแล๊ะ บางคนเป็นพ่อคน ไปล่ะ นึกถึง เราเจอกันสมัยเรียน พวกเด็กๆ ก็ ม.ต้น ม.ปลาย ... เราๆ ก็ อุดม แป๊บเดียว พวกเด็กๆ ก็ จบ ทำงานกันหมดแล้ว คิดถึงจริงๆ )

นึกถึงวันที่ เฮฮาสมัยก่อน เกม ยิงกัน แต่ เล่น ไปฮาไป เป็นเกม คุยกันได้ .... โชคดีมากๆ ที่ วันนี้ลอง search ชื่อตัวเอง กลับมาดู ขอให้มีความสุข

15. [ZAP]+Marlb0rO+ (0)
Mail to [ZAP]+Marlb0rO+

13-09-2008, 12:07:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คิดถึงวันเก่าๆ ! ..
17. [SAMURAI]Nito (0)

15-02-2010, 02:29:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
วันเวลาผ่านไปนานเหลือเกิน นี่ก็ร่วมสิบปีแล้วสินะ.... อะไรๆ ก็เปลี่ยนไปเยอะทั้งตัวเราทั้ง ใครๆ แม้แต่ที่นี่เองก็เปลี่ยนไป
18. davidronaldo (0)
Mail to davidronaldo

27-03-2010, 00:22:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตอนผม รู้เรื่องการแข่ง การซ้อมทีม ชื่อนายดังมาก..

ไม่รู้ว่าเคยมีโอกาสได้ยิงหัวกันมั้ย

ผม [Saint]=X-Jesus=!! ทีมเดียวกับพี่โย เบิร์ด แซม

19. [SAMURAI]Nito (0)

01-01-2011, 01:07:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมไม่ได้ เก่งอะไรเลยครับ แต่เป็นทีมผมต่างหากที่ สุดยอดทุกคน....

ล่าสุด สองวันก่อนผม ได้กลับไป เจอพวกเขาครับ รู้สึกดีใจมากเลย ทุกคนใช้ชื่อ Clan นำหน้าด้วย [SAMURAI] ทุกคน ...

ถ้าผมรวยพอ ผมอยากจัดงาน ที่่รวบรวม คน Online ในยุค สมัย 1997-2005 มากครับ คิดถึงทุกคนที่รู้จักผมที่ แบ่งปันความสุขร่วมกันมา ไม่่วาจะใน เกมส์ ใดๆ ...ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกๆ คนมาก

20. Zerocoolreturn (0)

Mail to Zerocoolreturn

19-11-2012, 19:05:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หวัดดี Nito

ลืมคนนี้ยัง [SMF.]ZeRoCooL อิอิอิ

ไม่ได้เห็นกันโคตะระนาน รุ่นนี้คงแก่ๆกันหมดแล้วมั้ง 55555

21. [SAMURAI]Nito (0)

30-03-2015, 13:03:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จำได้

แล้วจำ Metallica ได้ไหม เอารูปมาโชว์ พร้อมว่าที่เจ้าสาว O_o!

File attach: 11026092_1824733777751140_6060532705213701171_n[1].jpg (72206 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: