---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 16:47 ของวันที่ 20/10/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
PVP:Let the war begin (หน้าที่ 1/1)
ลองมาเล่นเกมแรนกันคับ
0. Gm_unicon (0)
Mail to Gm_unicon

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    03-01-2009, 14:36:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

มีชุด207 217 อีพีขาดที่ตลาดปลอดภาษีแล้ว ของดอปจากบอสมีที่แรปโตเกรียว และอีพี 3 คับ

เวปสมัคร เปิด 24 ชม. ครับ (พิมเเต่ตรงที่มี * สีเเดงพอครับ ตรงอื่นไม่ต้องพิม)
http://unicon.no-ip.org
คนที่มีตัวเล่นของเซฟเวอร์อื่นอยู่เเล้ว โหลดไฟล์ แพทนี้ ไปวางทับได้เลย(เพิ่มสกิล 297 )
http://gameuplod.no-ip.org/unicon/unicon_patchv7.2.exe
เเต่ถ้าในเครื่องไม่มีตัวเกม RANเถื่อนอยู่เลย โหลดตัวเกมตัวเต็มที่นี่
http://gameuplod.no-ip.org/unicon/RANUNICONFullV7.2.rar

<------>เซฟเวอร์เรายินดีต้อนรับชาว RAN ทุกท่านจากทุกเซฟเวอร์ ที่ต้องการเข้ามาทดสอบระบบกับเรา เซฟเวอร์นี้เปิดให้เล่นฟรีไม่คิดค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น<------>
>>>>> NEW UPDATE <<<<<
1.ระบบใหม่เทพประสูติ คือ เมื่อเล่นเวลครบ 300 ให้ออกเกม เเล้ว เต็นหน้าคอม 1 นาที เพื่อทำความเคารพ เหล่าเทพทั้งหลาย พอเข้าเกมใหม่ เลเวลจะรีกลับมาที่ 290 ทันที เเต่ไม่ลด สเตตัสที่อัพมา ทำให้คุณสามารถ เก็บเวล เเละ เเต้มสเตตัส ไม่มี สิ้นสุดครับ เครดิต RAN-LUCIFER
2. ชุด195 ดรอปจากมอนที่โตเกียว อาวุทเฟรน มีขายที่ NPC
3. เสื้อบอล เเละ หน้ากากใหม่ มากมาย มีขายที่ ศูนย์การค้า
4. ตีมอนบางตัวเงินตก เป็น เเสน ถึง ล้านเลยครับ
5.เราอนุญาติให้ใช้ บัคลานได้นะครับ

>>>>>เครื่องเเรง เเละ เเพงมากๆ เปิด 24 ชม.ไม่มีปิด เน็ต COLO มั่นใจได้ว่า เปิดยาวเเน่นอนครับรับได้ 1000 คนขึ้นไปครับ
สำรองข้อมูลด้วยระบบ อัตโนมัติทุกวัน เสร็จ จะทำการดาวโหลดไฟล์ ดาต้าเบสมาไว้ที่เครื่องที่บ้านอีกครั้งหนึ่ง เพื่อเพิ่มความ มั่นใจว่า ข้อมูลของทุกๆท่าน อยู่ครบเเน่นอน หมดปัญหาเรื่อง ข้อมูลหายไปได้เลยครับ

>>>>>สำหรับผู้ที่ต้องการ หาเซฟ ดีๆ ลื่นๆ เเละ เปิดนานๆ เซฟนี้ คูณ กำลังดีเพราะ ต้องการเปิดนาน เปิดยาว ไม่มีปิด เราคือทางเลือก เเละ คือคำตอบ สำหรับผู้ที่ต้องการ หาเซฟเปิดใหม่ๆ ขอเชิญ ทุกๆท่าน เข้ามาเป็น เทพ เซฟผมได้เลย

รายละเอียดเครื่องเซฟเวอร์
1.เครื่องเซฟเวอร์ ราคาเเพงมากๆ ใช้ 2 เครื่อง
2.ค่าวาง COLO เครื่องละ 3000 บาท 2 เครื่อง ก็เดือนละ 6000 บาท

****UPDATE****
1.บอสราฟาเอล เเละ เทพ ประตูสวรรค์มาเเล้ว
2.ปลดล็อค เลเวล 190 ให้ขึ้นง่ายเเล้วนะครับ
2. มีสกิลถึง 267 ทุกอาชีพ พร้อมเเอฟเฟค สกิลใหม่ สวยงามมาก
3. LV สูงสุด 300
4.ปรับโครงสร้างสกิลใหม่หมด ถึงเลเวล 297 ทุกอาชีพ เเละ สามารถ อัพได้ถึง ขั้น 9
5.เพิ่มอาวุทบอสธาตุ กว่า 40 ชนิด
6.เข้า Map Ep 3 ได้ ด้วยเควส เวล 190
7. เสื้อบอล เเละ หน้ากากใหม่ มากมาย มีขายที่ ศูนย์การค้า
8. ชุด 195 ดรอปมอนที่โตเกียว

มีปัญหาสงสัยประกาณใด โทรสอบถามได้ที่ 087-9805177เบอร์เดียวเเละ วิธีเดียวเท่านั้น ห้ามติดต่อในเกมหรือ MSN หรือทางอื่นๆ นะครับ หากเกิดปัญหาโดนโกง ทางเราจะไม่รับผิดชอบใดๆทั้งสิ้นนะครับ ไม่ว่าคนๆนั้น จะใช้ ชื่อเดียว หรือตัวเดียวกับ GM หรือประกาศ สีเเดงได้ ก็ห้ามทั้งสิ้นนะครับ
************ เเจ้งให้ทราบทั่วกันนะครับ************

****ห้ามผู้เล่นบอก ID เเละ PASSWORD กับใครทั้งสิ้น ทุกกรณีไม่ว่าใครทั้งสิ้นหรือตัวระครชื่อ แทงรู ถามก็ห้ามบอก ไม่งั้นทางเราจะไม่รับผิดชอบในความเสียหายที่เกิดขึ้น เพราะข้อมูลพวกนี้ผมรู้หมดทุกคนอยู่เเล้วครับ ไม่จำเป็นต้องไปถาม****

####ตีวอร์ อาทิตย์ละ 4 วัน คือ
จันทร์ พุทธ ศุกร์ เสาร์ เวลา 18.00น.-19.00น.####

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: