---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 08:13 ของวันที่ 24/11/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
กีฬา, ดนตรี (หน้าที่ 1/1)
ขายกลองชุดมือสอง ราคาถูก หาดใหญ่
0. newelegance (0)
Mail to newelegance

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    09-09-2010, 00:22:57   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ขายกลองชุดนำเข้า FALCON

สภาพดี เจ้าของขายเอง

ขายทั้งหมดในรูป แค่ 20,000 บาท

คุยกันถูกคอลดให้ได้นิดหน่อย

ที่ขายเพราะไม่มีเวลาได้เล่น

กลองอยู่ที่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา ครับ

มารับเองลดให้ 10,000 เลย ค่าน้ำมัน

ถ้าให้ส่ง ตจว ไม่รับปากนะครับ เพราะไม่ค่อยว่างเลย

สนใจ 080-548-2462 นิว 24ช.ม นะครับ

File attach: PIC_0004.JPG (113 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: สภาพดีครับ
1. newelegance (0)

09-09-2010, 00:29:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รูปเพิ่มครับ
File attach: PIC_0002.JPG (100 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: สวยๆๆๆ
2. newelegance (0)

09-09-2010, 00:33:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สภาพสวยครับ
File attach: PIC_0001.JPG (108 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: รูปๆๆๆๆ
3. peach_script (0)
Mail to peach_script

16-10-2010, 03:52:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โหน่าอิจฉาาจัง ผมอยากได้มากกเลย แต่ไม่มีตังเหอๆ

บ้านผมมีกลองชุด แต่มันสำหรับคนพึ่งตีแรกๆ

ผมชอบเอาไว้ซ้อมเพลง หนักๆ แต่พอดี ไม่มีเงินเหนกลองชุดนี้แล้ว

ผมอยากจะบ้า ชอบมากๆๆ เปนกำลังใจขายละกันครับ TT'

จิงๆสนใจ แต่ไม่มีเงิน เห้ออ TT' เป็นกำลังใจให้นะครับ

ที่บ้านผมก็มไว้ซ้อมขึ้นเวที เป็นวง

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: