---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 03:29 ของวันที่ 25/10/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
กีฬา, ดนตรี (หน้าที่ 1/1)
ทำยังไงให้ผมยาวเร็วที่สุดคับ
0. mikung (0)
Mail to mikung

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    01-02-2007, 20:56:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ขอวิธ๊ที่จะทำให้ผมยาวเร็วๆหน่อยโดยเฉพะส่วนไทร ขอเป็นวิธีที่ง่ายๆนะ น้ำยาปลูกผมอะไรพวกนี้ไม่เอา ช่วยโพสไว้ทีอยากรากไทรแบบนักเตะทีมไทยเช่นสุเชาว์ นุชนุ่ม เป็นต้น
1. mikung (0)

02-02-2007, 18:50:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ช่วยด้วยคับ อยากผมยาวเร็วๆครับ มีวิธีก็ช่วยแนะนำกันบ้าง
2. aaaaaaaa
(Non member)
    02-02-2007, 19:21:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
บดยาคุมประมาน1-2แผงรวมกันแล้วเทใส่ขวดครีมนวดผมแล้วเขย่าให้เข้ากันแล้วใช้ครีมนวดทุกวันรับรองผมยาวเร็วขึ้นแน่นอน(มั้ง)
3. ก๊ากๆๆๆ
    02-02-2007, 19:54:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
5555 จะต้นเดือนแล้วนะ ตัด ให้ เกรียนๆหน่อยละ

ไทร อาราย บ้าบอ สิ้นดี

ตอนกุ เปน เด็ก กุ ก้อคิดเงี้ยแหละ

พอถึงเวลามันก้อ จะ ได้ไว้เอง

ไว้ผมแล้วหน้าแก่นะเว้ย

ตอนแรกๆ ก้อไม่ค่อยชินด้วย ตอนนอนจะรำคาน ไทร

ที่เมิงชอบเลยแหละ

พอ ผม มันยาวมาระยะ นึงก้อ จะอยากตัดละ

กุ โกน สกินเฮดเล่นไปรอบนึงละเนี่ย จนยาวใหม่อีกละ

ผม เปนสิ่งนอกกาย

มั่นใจ ในตัวเองหน่อย

4. Thekores (0)
Mail to Thekores

02-02-2007, 21:00:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
rep 3 ผมเปนสิ่งนอกกายหรอ ถ้างั้นลองคิดดุ
ให้ กอล์ฟ-ไมค์ ตัดหัวเกรียนดุดิ แล้วมาแสดงคอนเสิร์ต ลองดุว่าจะหล่อเหมือนเดิมป่ะ

5. JiaKz (0)
Mail to JiaKz

03-02-2007, 00:24:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คิดสภาพ กอล์ฟ-ไมค์ รองหวีเบอร์ 2

- -"

555+

6. jongsosad (0)
Mail to jongsosad

03-02-2007, 05:52:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
555

ชอบว่ะ กอฟ ไมค์ หัวเกรียน

นายวิธีไหนมันก้ไม่ดีเท่าธรรมชาติหร่อก

ไม่ต้องรีบหล่อไปไหนหร่อก ผมมันยาวเดือนละ 0.2 ซม-1 ซม.

ต่อเดือน เปนเด็กอะไช้ชีวิตวัยเดกไห้คุ้มก่อนเหอะ ไว้เข้ามหาลัย

ก้ได้ตามใจแล้ว จะเอากอฟไมค์ หรือ ไครๆก้ตามบาย

7. encryptxp02 (0)
Mail to encryptxp02

03-02-2007, 10:04:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เออเราก็เข้าใจอ่ะนะ เพราะเด๋วก็จะปิดเทอมแล้ว กัวไปเที่ยวสงการไม่หล่ออ่ะดิ เพราะเราก็กัวเหมือนกาน ห่ะๆ

ขุดๆๆ

ขอด้วยเด่

8. • C l @ $ h • (0)
Mail to • C l @ $ h •

03-02-2007, 10:22:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถึง กอล์ฟ ไมค์ จะ สกินเฮด หรือรองหวี

มันก้อยังหล่อเหมือนเดิมแหละคับ

หน้ามันหล่อ ทำไงก้อหล่อ -*-

9. Gunchar (0)
Mail to Gunchar

03-02-2007, 10:22:57   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
น้องกุมันทำ อย่างงี้ คือ

1. ยาคุม 2แผง อ่ะ เอา มา ตำๆ หั้ยละเอียด ผสมก็ยาสระผม แล้วก็

พอกหัวไว้ สัก 30 นาที ล้างออกด้วย ยาสระผม หรือ ครีมนวดผม

อื้อ แค่นี้ มันก็ยาวนะ

10. mikung (0)

03-02-2007, 11:40:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรป9 คงไม่ได้หลอกผมนะ ผมก็เคยได้ยินมาว่าสระผมมากๆแล้วมันจะยาวเร็วแต่บางคนบอกว่าสระมากจะทำให้ผมร่วง ซึ่งผมงงมากๆเลย
11. x-genesis (0)
Mail to x-genesis

03-02-2007, 11:54:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมว่าอย่าทำเลยดีกว่าครับ เพราะการใช้ยาคุมมันจะทำหั้ย ผมเปงรังแคร์ได้นะครับ ทางที่ดีปล่อยมันไปเหอะครับ อย่าไปยุ่งมันเลยเด๋วมันก็ยาวนา
12. eroticprinzess (0)
Mail to eroticprinzess

03-02-2007, 13:34:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เราว่านะ วิธีบดยาคุมอ่ะเวิร์คสุด แต่ว่าใช้แอสไพรินดีกว่าน่ะ เหมือนๆกันแหละ

Yokee Playboy - อีกแล้ว
http://www.mrhostcare.com/doodd/wma1/full/yokee_lovetrend/doo-dd_com_yokee_lovetrend_02.wma

13. Bank_lucifeR (0)

Mail to Bank_lucifeR

03-02-2007, 14:05:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ซื้อวิกผมใส่

ไม่ก็ไปต่อผม

จบ

14. Thekores (0)

03-02-2007, 17:11:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Rep 8 กุว่าไม่จิง กุว่าทรงผมมันมีส่วนทำให้มันหล่อ 80% ถ้ามันหัวเกรียนกุว่ามันคงจะเหลือ 20%
15. Thekores (0)

03-02-2007, 17:14:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กุมีโปรแกรมตกแต่งภาพที่เค้าใช่ถ่ายในสตูดิโออ่ะ แล้วมันก้มีโปรแกรมตัดแต่งผมด้วย กุลองแต่งกอล์ฟ-ไมค์ หัวเกรียนว่ะ
นับตั้งแต่นั้นเพื่อนผุ้หญิงกุก้มีความคิดเหนแบบกุว่า ทรงผมมีส่วนช่วยมาก

16. |nSaNe-NJ (0)
Mail to |nSaNe-NJ

03-02-2007, 17:14:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เชี่ย มี่ ตั้งทู้ไรปัญญาอ่อนสาด
17. mikung (0)

03-02-2007, 17:21:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นายเรป16อะ มานี่เดะ จะตบให้รองทรงมรึงหลุดเลย แล้วที่โดนก้อนไม่ต้องแก้นะ ปล่อยไว้งั้นแหละเท่ห์โคตเหมือนคนเป็นโรคผมร่วงอะ
18. |nSaNe-NJ (0)
Mail to |nSaNe-NJ

03-02-2007, 17:25:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แก้ทำแป๊ะไรผม เกรียนเลยสิมืง55 วันจันมืงโดนตบแน่สัส!
19. D_sty (0)

Mail to D_sty

03-02-2007, 18:06:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จำแพนทีน ที่นุ่นแสดงได้ป่ะ

นั่นแหละ สระบ่อยๆ

ประมาณ 4-5 เดือน จากสกินเฮด บล๊อค 3 กลายเป็นรากไทร ยาวปิดหน้าปิดตาแล้ว

ป.ล. ผมตูยาวไวด้วยนะ ที่โฆษณาบอก 2 ซม./ 7สัปดาห์ ของกุ เดือนกว่าก็2-3 เซ็นละ

20. rakneung (0)
Mail to rakneung

03-02-2007, 18:10:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่ต้องไรมากแค่สระผมเช้าเย็นแค่นี้แหละ ไม่ก็เวลาว่างๆ ก็เอาน้ำมาราดหัวก็ได้ ผมจะยาวเองแหละ

21. TryAgainCroz (0)
Mail to TryAgainCroz

03-02-2007, 18:31:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากจะบอกว่า โชคดีที่ไม่โดนกล้อน

เพราะวันที่อาจานกล้อนพอดีว่าไม่ได้ไป รร.

แต่รุ้สึกว่า คนอื่นมันมองกุแบบ อิจฉาหรือหมั่นไส้นี่แหละ

อาจานแกบอกว่าหนีได้สิ้นเดือนมกรา ก้อเลิกกล้อนแล้ว

สบายใจ

แต่ถ้าเจอฝ่ายปกครองก้อช่วยตัวเองนะจ๊ะ

ผมกุยาวแล้วแมร่งโจรหวะ

22. Sky|inE_GTR (0)
Mail to Sky|inE_GTR

03-02-2007, 18:45:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
21. TryAgainCroz (0)

03-02-2007, 18:31:07 [Edit message]
--------------------------------------------------------------------------------
อยากจะบอกว่า โชคดีที่ไม่โดนกล้อน

เพราะวันที่อาจานกล้อนพอดีว่าไม่ได้ไป รร.

แต่รุ้สึกว่า คนอื่นมันมองกุแบบ อิจฉาหรือหมั่นไส้นี่แหละ

อาจานแกบอกว่าหนีได้สิ้นเดือนมกรา ก้อเลิกกล้อนแล้ว

สบายใจ

แต่ถ้าเจอฝ่ายปกครองก้อช่วยตัวเองนะจ๊ะ

ผมกุยาวแล้วแมร่งโจรหวะ
------------------------------------------------

ไอ่หร่า เจอฝ่ายปกครองแล้วช่วยตัวเอง

เหนหน้าฝ่ายปกครองครวยกุก้อหดแล้วว่ะ จะให้มาช่วยตัวเอง

23. n/a
    03-02-2007, 18:54:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สูตรที่นุ่นเปนพรีเซนเตอร์สูตรไรอะคับ

ผมจำไม่ได้อะ หาให้ทีนะๆๆๆๆๆๆ

24. Rubl3isH (0)

Mail to Rubl3isH

03-02-2007, 18:59:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไส่ ยา เร่งผม นอนเยอะๆ สระผมทุกวันสิครับ
25. Thekores (0)

03-02-2007, 20:02:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทำไมเวลากุไปซื้อไม่เหนมีเลยว่ะ เหนมีคนบอกว่าเค้าไม่ทำแล้วนายสูตร ผมยาวเรวขึ้น 2 ซม ใน 7 สัปดาอ่ะ คัยรุ้รายละเอียดบอกบ้างนะ
26. oaklands (0)
Mail to oaklands

03-02-2007, 20:57:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
วิธีทำให้ผมยาวเร็วๆ

ผมจะยาวเร็วๆได้ดี ต่อเมื่อ ผมไม่มีความมัน และอยู่ใน ที่ ร้อนชื้น (อ้างอิงจากวิทยาศาตร์ จากไหนสักที่นี่แหละ ตรูจำไม่ได้ละแต่ชัวร์)

นั่นก็หมายถึง ผมที่ไม่มีความมัน ก็คือ ต้องสระผมให้เส้นผม ไม่เป็นมัน แล้วก็ อยู่ในที่ร้อนชื้นนี้ ก็ไปหากันเอาเองว่าตรงไหนอ่ะนะ

ส่วนที่จะเสริม ก็คือ ใช้แพนทีนสูตร ผมเร่งผมยาว ซันซิลค์ เมื่อก่อนก็มีนะ

แล้วก็ อยากจะเสริมอีกคือ สารสกัดจากดอกอัญชัญ ช่วยให้ผมยาวเร็วขึ้น "น้ำยาดอกอัญชัญอ่ะนะ ส่วนมากจะมีขายที่ร้านขายผลิตภัณฑ์เสริมสวย (ร้านที่มานขายน้ำยาย้อม ยืด ดัด ผม อ่ะนะ)

น้ำยาดอกอัญชัญ ขวดสีม่วงๆ ส่วนมากจะวางขายใกล้ๆ น้ำมันมะกอก (อย่าหยิบผิดล่ะ ไม่งั้นผมอยากจะมัน และผลจะออกมาตรงกันข้าม)

สรุป. สระผม เช้า เย็น ก่อนนอน (ใช้แชมพูสูตรผมยาว) หลังสระ ทาน้ำยาดอกอัญชัญ แล้วก็พยายามอยู่ในที่ ที่ร้อนๆ ชื้นๆ

ปล.สระผมให้ถูกวิธีนะ เวลาที่เส้นผมเปียก คือเวลาที่เส้นผมอ่อนแอที่สุด (ไม่ต้องขยี้เส้นผม เวลาเช็ดให้ซับๆเอา)

27. chicako (0)
Mail to chicako

03-02-2007, 23:15:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ซันซิลค์สูตร longhair ขวดสีน้ำตาลเข้ม มีขายตามโลตัส
มิรู้ rep บนหมายถึงสูตรนี้เปล่า มันชื่อนี้ sunsilk longhair
มะก่อนมันจะมีคล้ายๆเป็นเส้นวัดข้างขวดตอนนี้ไม่มีแล้วลองหาๆดู
ผมใช้ก็เรื่อยๆหนะ 2 อาทิตจากเบอ 2 เริ่มเหนกลายเปนดำๆ
บอกยากหวะไม่ได้มานั่งถ่ายภาพหัวตัวเอง ส่วนแพนทีนยังไม่ได้ลอง
เพราะเคยใช้แล้วผมแบบว่าแข็งกระด้าง

มีข้อแนะนำเกี่ยวกับทรงผม รด รองตัดทรงอันเดอคัทดูดิอาจจะรอด
บางศูนย์นะส่วน รร ตัวใครตัวมันอยู่ที่ฝ่ายปกครอง

28. UzozU
    04-02-2007, 00:07:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เฮ้ย ถ้า เมทัลลิค แอซเซาท์ ขอทั้งอัลบัมเลยดีกว่า แมร่งมันกว่าต้นฉบับเยอะ
29. clul3_lo\/e (0)
Mail to clul3_lo\/e

04-02-2007, 10:44:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอา ขี้ ทาหัวไง 555+
30. narawichza (0)
Mail to narawichza

04-02-2007, 11:47:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คนเรา ไม่ได้อยู่ที่ทรงผมนะคับ ว่ายาวหรือไม่ยาว
ไปดูซิ ดารา นักร้อง บางคน ลองตัด สกีนเฮด ซิ จะเหลืออะไรอ่ะ
กับ คนธรรมดาบางคน ตัดสกีนเฮดยังหล่อกว่าไอพวกนั้นอีก

31. STR
    04-02-2007, 12:07:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ก็ไปจ้างเค้าต่อผมสิ ยาวเลย ไม่ต้องสระเสรอะ เหรี้ยไรเลย ต่อปุ๊บก็ยาวปั๊บ

มัวมานั่งเพ้อเจ้อ ใส่นู่นใส่นี่ แล้วก็รอเทวดามาโปรดว่าผมจะยาวขึ้นน่ะ ไม่ต้องเลย ต่อเสร็จจากหัวเกรียน เป็นผมยาวถึงกลางหลังก็ไม่แปลก

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: