---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 04:30 ของวันที่ 01/11/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
กีฬา, ดนตรี (หน้าที่ 1/4)
[1] [2] [3] [4] หน้าถัดไป >
ไม่มีใครแต่งตัวแบบแนว เซอร์ๆ เลยหรอ เห็นมีแต่ อีโม
0. Mini Fucklo (0)
Mail to Mini Fucklo

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    26-01-2007, 16:19:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

เราก้อคนนึงที่แต่ง แบบ เซอร์ๆ

เราว่าอีโม มันก้อเท่ จิง

แต่คนไทยอ่ะน่ะ ผิวดำ หัวเกรียนอีก บางคน ทำแล้วดูแย่วะ

ส่วนบางคนทำแล้วมันแท่จิงยอมรับ

ปล. เสื้อยิด หรือ คนปก + ริมแดงขาดๆเน่า + คอนเวิส หรือ แตะ

ปล1.ไม่นิยม เทวิน กาก 555+

1. Lawliet
(Non member)
    26-01-2007, 16:47:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่ชอบอะ มันสกปรกโสโครก ไงไม่รุ้

ยิ่งอยู่มหาลัยแล้วดว้ย จะถูกมองเป็นไอพวกขยะไปเลยอะ

แบบว่า ความคิดเด็กกะผู้ใหญ่มันต่างกัน

ลองโตไปแล้วแต่งเซอร์สิ จะโฏดนมองว่าไง

2. Tua JeeD (0)
Mail to Tua JeeD

26-01-2007, 18:47:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เราก้อแต่งแนว เซอๆน่ะ
แต่เราชอบใส่เสื้อเชิต

3. หมี่แห้ง
    26-01-2007, 21:29:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เราใส่ยีนฟอกขาดๆเดฟแต่ไม่รัดมาก เสื้อเชิ้ตซีดๆหรือเสื้อยืดทำมะดา เข็มขัดหนังสีดำถูกๆ โอนิดำขาวเซอๆ เหอะๆ แค่นี้อ่ะ -.-
4. Abi|gaiL (0)
Mail to Abi|gaiL

27-01-2007, 20:58:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เซอด้วยคนดิเพื่อน ^^
5. Mini Fucklo (0)

27-01-2007, 22:07:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จัดไป ไม่ต้องหรูหรา มากนัก !!!
6. note_scary (0)

Mail to note_scary

27-01-2007, 22:56:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อย่าเซอไห้มากนัก มันโสโครก
7. note_scary (0)

Mail to note_scary

27-01-2007, 22:57:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เซอมากเดียวโดนทืบ
File attach: images.jpg (5 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
8. TaywyPlayArmchair (0)
Mail to TaywyPlayArmchair

27-01-2007, 23:12:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กุมัน สะ มะ ถะ
File attach: เตวี่.jpg (169 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
9. ~Aelvl~ (0)
Mail to ~Aelvl~

28-01-2007, 00:16:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมว่าเปลี่ยนจาก คอน มาใส่พวกอีแตะธรรมดาจะดูเข้ามากกว่าว่ะ
10. Mini Fucklo (0)

29-01-2007, 20:55:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุด ไป 1 สโตก

11. Scalding tears (0)

Mail to Scalding tears

29-01-2007, 21:37:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่ได้เซออย่าง สถุน
ไม่ได้เซออย่าง เด็กสลัม
แต่ ต้อง เซอ อย่างมีรสนิยม และ เซอ อย่างมีศิลป ไอแสดดดด
กุไม่ชอบพวกแต่งตัวแนวๆว่ะ
จะพั๊งหรือฮิพฮอพหรืออะไรก็เหอะ
บางคนแมงเสี่ยวแด กมาก เหนด้วยกะคนตั้งกะมู้
แต่ไม่ว่าจะเท่หรือเสี่ยวกุก็ชอบมองว่ะ มัน ขำดีว่ะ
ส่วนกุเอง ง่ายๆ เซอป่าวไม่รุ้แต่แต่งสบายๆตามใจกุ ไม่ตามใจแนวหรือตามใจใคร

12. |2etro` (0)
Mail to |2etro`

29-01-2007, 22:13:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรป 1 แมร่ง นายพวก ผู้ดี มีตัง เซอร์ๆ ไม่ได้หมายความว่าต้องโสโครก

สกปรกนิ แบบเซอร์ๆ ดูดี น่ารัก น่ารัก ไง ไม่เปงสิ

เอาแต่ตามกระแส มา อีโม อะไรก้อไม่รู้ คนไทย

ส่วนมากแย่จังก้อผิวดำ หัวเกรียน อีโม เจาะนู่นเจาะนี่

ดูแล้ว ไงวะ ดึงที ก้อร้อง ทำไรก้อไม่ค่อยได้

เกะกะ พวกที่เจาะอะ นายพวกที่เจาะ มันจะดู

ทุเรศกว่าพวกที่เซอร์อีก

13. tearnote (0)
Mail to tearnote

30-01-2007, 08:50:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรปแรกพลาดแล้วฮะ

เซอร์ ? ไม่ใช่ โสโครกฮะ คนละอย่าง

เราก็เซอร์นะ เราแต่งตัวไม่ขึ้น เราเลยแต่งแบบ คนมีอายุไปเรย เสื้อเชิ้ต ยีนส์ถูกๆ ง่ายๆ ใส่สบายๆ หุหุ

ปล.คนหน้าตาไม่ดีก็งี้แล๊

14. Mini Fucklo (0)

02-02-2007, 07:21:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รวมพลคนแนว เซอ

ขุดไป

15. S|c-6 (0)
Mail to S|c-6

02-02-2007, 09:12:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
1. Lawliet
(Non member) 26-01-2007, 16:47:36 [Edit message]
--------------------------------------------------------------------------------
ไม่ชอบอะ มันสกปรกโสโครก ไงไม่รุ้

ยิ่งอยู่มหาลัยแล้วดว้ย จะถูกมองเป็นไอพวกขยะไปเลยอะ

แบบว่า ความคิดเด็กกะผู้ใหญ่มันต่างกัน

ลองโตไปแล้วแต่งเซอร์สิ จะโฏดนมองว่าไง

.........................................................................
ผมก็เรียนมหาลัยนะ อายุจะ23ละ
ผมก็แต่งเซอร์ๆ สกปรกๆของผมอยู่แบบนี้มาตั้งนานแล้ว
ไม่เหนจะมีใครมาว่าเลยว่าผมขยะ
ขยะ ไม่ขยะ อยู่ที่ความคิดของคนคุณมากกว่า
คุณเป๋นคนบัญญัติขึ้นมาเอง.....
สำหรับผม ผมจะทำอารายก็เรื่องของผม ใครจะมองยังไง
เรื่องของมัน ผมเป็นมุนุษย์ที่ไม่สร้างปัญหาให้สังคม
แค่นั้นพอ....
(แต่ของผมออกแนวโสโครกมากกว่าเซอร์นะ)

16. tearnote (0)
Mail to tearnote

02-02-2007, 09:19:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โอ๊ว ขุดๆ ฮะ คนแต่งตัวเซอร์มีเยอะจิงๆ
17. MR_d_aHA (0)
Mail to MR_d_aHA

02-02-2007, 11:14:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ทรงเเอบโบร่ล ไส่ เจเจ สั้นเดินห้าง จวยห้อยโตงเตง สาวๆก้อมองกรี้ดกันเเล้ว

18. Jazzysassy (0)
Mail to Jazzysassy

02-02-2007, 12:52:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
JJ นี่ เซอร์ ป่ะ

ช้างดาว นี่ เซอร์ป่ะ

เสื้อ ตา ห่าน นี่ เซอร์ป่ะ

เลแบนน นี่ เซอร์ป่ะ

19. เด็กรังสิต
    02-02-2007, 16:14:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เซอด้วยคนเพื่อน คือว่าพวกเราไม่ไม้ได้สรกปก หรือโสโครก อะไรแบบที่คุณคิด

แต่แต่งตัวกันง่ายไม่อะไรมากมายกับชีวิต
ที่เรป1 บอกเรียนหมาลัย แล้วไงหลอ
ผมก็เรียนกัน แต่ก็ยังแต่งกันเหมือนเดิม
ไม่เห็นจะเป็นอะไร อยากจะรู้จริงๆ ว่าคุณ
แต่งแบบใหน เอารูปมรึงมาให้ดูหน่อยซิ

ส่วนเรานะ

Big John ธรรมดาตัวนึง เสือยืดพอดีตัว Ven คู่นึง แค่เนี้ย
บางที่ก็ ริมแดง เก่าๆ เน่าๆ แต่ไม่สกรปกนะ แล้วแต่โอกาศ
แต่เด๋วนี้จะใส่ สุปเปอร์แบค กันเยอะหน่อย

แค่นี้ล่ะ คับ เด็ก รังสิต

20. iceromantic (0)
Mail to iceromantic

02-02-2007, 19:01:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เซอของป๋มก้อ

เกงทหาร+เสื้อกล้าม

เสื้อทหาร

ยีนส์ฟอก ซีดๆหน่อย

เวิร์ด เท้าหนัง

เท้าแตะก้อตามสไตล์

......................

เป็นตัวของตัวเองดีสุดแล้วพี่น้องง

21. อะนะ
    02-02-2007, 21:32:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรา เซอร์ สะอาด อ่ะ

ไม่ชอบที่มีคนมาหาว่า เซอร์ สกปรก

22. Mini Fucklo (0)

02-02-2007, 21:40:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
rep 18

เข้าข่าย เด็ก สก๊อย ครับ เห็นได้ทั่วไป ตาม ซ. 4

23. Scalding tears (0)

Mail to Scalding tears

03-02-2007, 00:56:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
rep 22 สก๊อยนี่มันอะไรฟะ อธิบายด่วน ตรั่บๆ
24. :Zephyr`love: (0)

Mail to :Zephyr`love:

03-02-2007, 01:07:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เทวิน กาก เหรี้ยไรล่ะ ผมใส่แล้วทำไมอ่ะ
ผมก็เซอร์ๆ แต่ไม่ได้เกรียน ทำตัวเสียวๆ ไมได้นักเลง ผมอยู่กับแฟน
ผมเท่านั้นแหละ ไม่ไปเดินโยกที่ไหนให้อายเขาหรอก
ใครจะใส่ไรก็ปล่อยแมร่ง แต่งอย่างที่เป็นตัวเป็นตน พอ
แล้วไม่ทำตัวแย่ๆ แค่นั้นแหละ สบายใจ

25. jongsosad (0)
Mail to jongsosad

03-02-2007, 05:48:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จะแต่งแนวไหนมันก็มนุษย์ทั้งนั้น แต่ว่าแต่งตามใจเรา

มันสบายกว่ากันเยอะ เสื้อยืด เสื้อคลุม เกงยีนส์ เท้าผ้าไบ

ดูดีกว่าเยอะแยะ

ว่าม๊า แถมไปได้ทุกงานไม่ต้องกลัวว่าจะแนวกว่าชาวบ้าน

26. Mini Fucklo (0)

03-02-2007, 09:48:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โดย ส่วนตัวผม ว่า เทวิน กาก ทำไมครับ ไม่ชอบอ่ะ ?!?

สก๊อย ก้อ คือที่ผู้ ญ ที่ ซ้อน มอไซแบบแว๊นๆ อะ ครับ

เคดิต Dj. โอ๊ต ร้าน บ๋านสวน 2

ปล.เทไม่ เทวิน กุก้อ ขับ jazz ว่ะ ::

Modified on: 03-02-2007, 09:50:27

27. YaKuZa001 (0)
Mail to YaKuZa001

03-02-2007, 22:35:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมขอพูดเลยสั้นๆนะว่าในใจผมก็ชอบการแต่งตัวEmoนะคับ
แต่ว่าคนไทยเรามันไม่ได้เหมาะกับการแต่งตัวพวกนั้น
อ่าผมเกรียนอยู่ก็จริงแต่สมองและหัวใจผมไม่ได้เกรียนขนาดนั้นนะคับ
ผมก็เป็นเด็กแว้น
อ่าที่คุณเกียดคนที่ใส่เทวินอะเพาะคุณไม่ชอบพวกเด็กแว้นหรือเป่า
เห้นเด็กแว้นมันใส่กันเยอะๆแล้วแบบทำตัวมีตัง
ยกล้อโชว์ไรประมาณนี้คุณเลยเกียด
การใส่เทวินไม่ใช่เรื่องที่ไปเกียดนะคับ
แต่สรุปสั้นๆผมแต่งได้ทุกแนวคับผมเอารูปมาให้ดูคับ

File attach: Image(177).jpg (42 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: levi's ลิมแดงของจีนอะคับถูกๆ
28. YaKuZa001 (0)

03-02-2007, 22:37:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อันนี้Converseหนังคับป่มอ่าผมจะบอกไว้ก่อนผมอายุ15นะคับ
ถึงผมจะเกรียนแต่ว่านิสัยและการทำตัวของผมไม่เกรียนตามหัวนะคับ

File attach: Image(178).jpg (24 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: -*-เน่าแว้วอะคับใส่หลายปีละ
29. YaKuZa001 (0)

03-02-2007, 22:38:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อันนี้levi'sแท้คับป่ม
ผมซื้อ2900แต่ว่าไม่ใช่ริมแดงนะคับ-*-ริมแดงไม่มีปัญญาซื้อ
ผมซื้อที่เซนทรัลพระราม3ไม่เชื่อไปดูได้คับ
อยากได้ริมแดงจังคับปัญญาไม่มีซื้อ
เอาเงินไปแต่งรถหมดแว้ว-/-

File attach: Image(180).jpg (40 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
30. YaKuZa001 (0)

03-02-2007, 22:39:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เปงไงบ้างคับพอไหวไหมสำหรับเด็กแว้น+เซอ
ขอคำติชมหน่อยนะคับ

File attach: Image(179).jpg (26 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: อีกรูปคับ
31. bigass007 (0)
Mail to bigass007

04-02-2007, 00:11:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เราว่าแนว Emo มานห่วยแตกว่ะ แต่งแบบ Metal ยังดูจ๊าบกว่าอีก
File attach: DHNte007.jpg (49 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: รูปmetal

[1] [2] [3] [4] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: