---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 03:21 ของวันที่ 24/07/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
กีฬา, ดนตรี (หน้าที่ 1/1)
พี่ๆครับ แต่ง สเก็ต แต่งยังไงบ้างครับบอกที
0. Guaekza (0)
Mail to Guaekza

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    21-12-2006, 19:52:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
บอกผมทีครับ อยากแต่ง สเก็ตครับ แต่ไม่รู้จะแต่งยังไง บอกผมที ด้วยความกรุณา
File attach: เช.jpg (1 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
1. aa
(Non member)
    21-12-2006, 19:54:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เกงเจเจ เสื้อกล้ามรองเท้าแตะ
2. Gonzalez_Jr (0)
Mail to Gonzalez_Jr

21-12-2006, 20:09:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เสื้อขาว แนว Street ทั่วไป

หมวก DC รองเท้า DC กางเกง Sean John

ผ้าโพกคอ จบ..

3. Winks (0)
Mail to Winks

21-12-2006, 20:35:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ฝืด นะเว้ยกุ พุดจริงๆ
4. TamKunG 13 (0)
Mail to TamKunG 13

22-12-2006, 03:08:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

มืงต้องถามตัวเองก่อนว่าอยากเล่นสเก็ตรึป่าว ชอบเล่นสเก็ตรึป่าว
การจะเป็นเด็กสเก็ตเท่ๆ มันไม่อยู่ที่การแต่งตัวของมืง
มันอยู่ที่ท่าเล่นสเก็ต เล่นได้หลายท่ามั้ย นั้นแหละ ความเท่ ของเด็กสเก็ต

จะแต่งตัว จะเป็นเด็กสเก็ต มีรองเท้าสเก็ตไว้เล่นคู่เดียว มืงก็สเก็ตแล้ว

5. TamKunG 13 (0)
Mail to TamKunG 13

22-12-2006, 03:11:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=P21962

กระทู้เนี้ย เข้าไปดูซะ Skate For Life สเก็ตแมร่งคือชีวิตของเด็กสก็ตเว้ย

6. Guaekza (0)
Mail to Guaekza

22-12-2006, 20:06:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมเล่นเป็นแต่ ลอเลอร์เบด อ่ะครับเล่น สเก็ตไม่เป็น
7. รองเท้า Combat ฟาดปากแตก!!
(Non member)
    22-12-2006, 23:28:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมว่าไม่จำเป้นต้องไปต่งไปแต่งไรหรอกครับ

ผมแต่งออกจะแนวพั้ง ทั้งๆที่ผมแต่งตามใจของผมเอง เพื่อนแมร่งบอกพั้ง-*- แต่ผมฟังแมร่งเพลงทุกแนว และก็เล่นสเก็ต แต่ไม่ค่อยเก่ง

การเล่นไม่ได้อยู่ที่เสื้อผ้าครับ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: