---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 15:29 ของวันที่ 21/12/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
กีฬา, ดนตรี (หน้าที่ 1/1)
เวลาซื้อรองเท้าคอนเวิดของแท้ดูกันแบบไหน(ไม่ซือห้าง
0. Keroman02 (0)

Mail to Keroman02

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    18-11-2006, 22:16:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ถามหน่อยครับเวลาซื้อะดูกันแบบไหนมีหลายจุดป้าว ที่เป็นของแท้ๆอะ
ไม่ได้ซื้อที่ห้างนะแบบซื้อตามสะพานพุทธ หรือที่สวนอ่ะ แบบไหนที่เป็นของแท้

บอกหน่อยนะครับดูไม่เป็น
ขอบคุณครับ
::

Modified on: 18-11-2006, 22:22:54
File attach: O22825-31[1].jpg (82 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

1. RukNAdEkNGoรักนะเด็กโง่แสรด (0)
Mail to RukNAdEkNGoรักนะเด็กโง่แสรด

18-11-2006, 22:58:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ชื่อยี่ห้อเป็นconverse(ไม่รู้ถูกป่าว)all star
แค่นี้แหละ
ส่วนราคาก็มี1000ขึ้น
ถูกกว่านี้ก็มีแล้วแต่ร้าน

2. Zsin (0)
Mail to Zsin

18-11-2006, 23:46:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ของแท้ต้องจุดไฟแล้วไม่ไหม้ คับ

ล้อเล่น.....
ของแท้ ต่ำๆก็ 700 ขึ้นอะ

ถ้าของ used แล้วก็ 300+ ตามสภาพและกลิ่น -*-

3. Keroman02 (0)

19-11-2006, 14:20:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้วดูกันตรงไหนบ้างหรอแบบของแท้เลย ดูแบบว่าข้างในอ่ะ
4. Ha_ha_ha (0)
Mail to Ha_ha_ha

19-11-2006, 14:30:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมจาบอกให้ ผมแฟนฟันแท้คอนเวริดอาวสตาร์
ไม่จำเป็นว่าของแท้ต้อง1000 หรือ700+ครับ
แหล่งขายรองเท้าและอื่นๆยี่ห้อคอนเวิด อยู่ที่วังหลังครับ
ของแท้และของปลอมจามีป้ายAllstarด้านหลังเหมือนกันหมดครับ
ดูตรงนี้ครับ ถ้าของแท้จะมียีห้อติดที่ผ้าตรง ใต้เชือกผูกอะครับ
ด้านบนจะเป็นallstarแล้วลองพริกไปดูด้านในลองแหกดูนะ มันจะบอกว่าผลิดที่ประเทศอะไร
วังหลังขายคู่ละ300-500ครับแบบผ้า แบบหนังก้ออีกราคานึง ไม่เกิน800ครับ
วันไหนว่างๆ ก้อลองไปเดินดูได้นะครับ มีร้านขายเยอะมากเลยมือ2

Modified on: 19-11-2006, 14:32:00

5. Keroman02 (0)

19-11-2006, 14:54:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เราผลิตประเทศไทยอ่ะ แล้วข้างบน ก็เป็นบน(ใต้เชือกอ่ะ)เป็นคำว่าAll star เหมือนกันแล้วข้างในก็มีป้ายรูปดาวด้วย ไม่รู้ของแท้ป้าว
ซื้อมาที่สะพานพุทธ 750เองไม่รู้ย้อมแมวไหม
ขอบคุณทุกเสียงทีตอบมานะครับ

Modified on: 19-11-2006, 14:54:52

6. EieiMembered (0)
Mail to EieiMembered

19-11-2006, 15:07:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีช่วงนึงก็เล่นเวิร์สเหมือนกันนะ ซื้อมา 13 คู่ ของเราซื้อทั้งที่ห้าง และก็นอกห้าง
ส่วนมากเวิร์สไม่ค่อยมีย้อมแมวนะ เพราะคนใส่กันเยอะ แต่อิที่มันก๊อปก็เหมือนของแท้ ดูค่อนข้างยากอ่ะค่ะเธอ มันมีที่วังหวังอย่างที่เค้าบอก ราคาจะถูก แต่รู้สึกเค้าไม่ได้วางขายทุกวัน แล้วก็มีที่สวนก็เยอะ แต่สวนดูยาก - .. - พอใส่ไปมันก็ดูไม่ออกนะว่าแท้เปล่า บางทีลองสำรวจตัวรองเท่าอ่ะคะ มันจะมีอะไรแปลกๆไป บางทีป้ายตรงที่ร้อยเชือกก็ไม่มี แต่ถ้าเป็นหุ้มข้อ ป้ายนี้มันไม่มีอยู่แล้ว จะมีเฉพาะแบบธรรมดา เวิร์สส่วนใหญ่ ที่เคยเห็น มันจะเอามาทำสีใหม่มากก่าก๊อปน๊า บางทีพ่นสี บางทีก็เอาผ้าสีอื่นมาเย็บทับของเก่าเลย ดูจากด้ายที่เค้าเย็บจะรู้ เพราะเค้าไม่ได้สนใจรายละเอียด ของเดิม ด้ายคู่ เย็บมามันจะเป็นด้ายเดี่ยว เหอะๆ เวิร์สไม่เท่าไหร่ แต่ถ้าเธอซื้อ Adidas Nike Van OnitsukaTiger แล้วก็ K Swiss ไรงี้ ห้างดีกั่ว
ที่รู้ๆมาเพราะเราเรียนอาชีวะ ถาบันเราแต่ก่อนมันใส่รองเท้าไรก็ได้ แล้วพวกผู้ชายมันจาดูเป็น เพราะพวกมันก็สะสมเหมือนกันอ่ะนะ

7. [Ss]PaNGzzz (0)
Mail to [Ss]PaNGzzz

19-11-2006, 19:09:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ดูหน้าคนขาย
8. RukNAdEkNGoรักนะเด็กโง่แสรด (0)
Mail to RukNAdEkNGoรักนะเด็กโง่แสรด

19-11-2006, 20:57:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ความจริงดูด้วยตาก็น่าจะรู้แล้วว่าคู่ไหนปลอมคู่ไหนแท้
แบบผ้าราคา850 แบบหนัง1850
ต่ำกว่านี้ไม่น่าจะเกิน200
ถ้าจะซื้อแนะนำซื้อมือ1ไปเลยดีกว่า

9. งง
(Non member)
    22-11-2006, 12:33:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้ว Made in thailand มันของจริงหรือปลอม

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: