---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 12:38 ของวันที่ 31/10/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
กีฬา, ดนตรี (หน้าที่ 1/1)
เข้าเอกดนตรี มหาวิทยาลัยราชภัฎบ้านสมเด็จ เข้ามา
0. FireOss (0)
Mail to FireOss

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    21-03-2006, 11:19:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

Hello !!
เวลานี้ ทาง มหาวิทยาลัยราชภัฎบ้านสมเด็จเจ้าพระยา เปิดรับคนและรายงานตัว แล้วนะครับ เขารับทุกวัน ท่านใดมีความสนใจอยากจะมาเรียน เอกดนตรีสากล เชิญ เข้ามาได้เลยนะครับ ความฝันอยากจะเล่น เครื่องดนตรี ชิ้นนั้นๆให้เก่งกาจ โดยรายงานตัวเสร็จแล้ว ทางเอกดนตรี จะมีการ สอบวัดความรู้ของคุณ คือต้องการคนที่ เป็นเครื่องดนตรี ชิ้นนั้นๆแล้ว แต่การสอบยังไม่มีกำหนดการที่แน่ชัดว่าวันไหน ถ้าสอบไม่ผ่าน คุณก็จะโดนย้ายไป คณะ อื่น หรือ เอกอื่น รีบๆมาสมัครนะครับ เดี๋ยวเต็ม ^^
มีไรสงสัยถามเลยนะ

1. madpackit (0)
Mail to madpackit

21-03-2006, 18:26:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
บ้านผมอยู่ข้างๆ ราชพัดบ้านเด็จเลย 555

กะจะเรียนเอกดนตรีสากลพอดี แต่ฝีมือยังไม่จัดจ้านอ่ะ

-*-

2. FireOss (0)
Mail to FireOss

21-03-2006, 19:16:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล่วเล่นเครื่อง อะไรหรอครับ ผมอยู่Voice
3. Benznaza
(Non member)
    28-03-2006, 07:47:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมอยากเรียนเหมือนกันละครับแต่ผมเข้าผิดไปแล้วไปเข้าคอมธุระกิจไปแล้วเลยT-Tไม่รู้ทำไงย้ายก็มันลำบากแต่ผมร้องนำครับหาวงอยู่ด้วยอะหาๆๆให้หน่อยจผมตอนนี้จะขึ้นปี2ละมีเมลก็มาคุยเล่นกัน
b_boybenz99  hotmail.com

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: