---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 22:08 ของวันที่ 28/08/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 1/1)
ใครเคยเอาน้องตัวเองบ้าง
0. acer2551 (0)
Mail to acer2551

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    13-04-2008, 02:18:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใครเคยเอากับน้องสาวแท้ๆของตัวเองบ้างเคยอ่าน sexstory gเอากับน้องตัวเอง บ้าง เอากับแม่บ้าง มันมีอารมณ์ขนาดนั้นเลยหรือคับ ทั้งจูบดูดปากทั้งเลีย
มันเรื่องจริงหรือโกหก ::

Modified on: 14-04-2008, 00:22:45

1. gegeg
(Non member)
    13-04-2008, 09:49:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สัส มมืงรู้ ตัว มั้ย ว่า

มืง อ่ะ โดจิน ขึ้น สมอง แล้ว

2. tkl1234 (0)
Mail to tkl1234

13-04-2008, 12:35:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โคนที่จาทามอย่างน้านด้ายต้องมี2ข้อที่จาต้องมี คือ 1. ความเหรี้ย 2. เงรี่ยนขึ้นสมอง
3. LordKonWarrock (0)
Mail to LordKonWarrock

13-04-2008, 21:42:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
55555555
พวกสัดนรกอย่างพวก มืงนี่มาด่า จขท. ท่าพวกมืงจะมีปมด้อย โดนพี่ชายมืงเอาตูดมาหรือ ไง เครียดแคนหลือเกิน มันผิดมากหรือไง ด่าซะไม่มีดี หรือ มันพาพวกไปเรียงคิว แม่มืงกับน้องสาวหรือไงไอ๊ควาย
http://www.swingstory.com/memques.asp?GID=9851
ไปดูซะอย่าดีแต่เห่า ไอ๊พวกควายๆ ::

Modified on: 14-04-2008, 00:44:26

4. Ero__ (0)
Mail to Ero__

13-04-2008, 22:07:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไอเกรียนเอ้ย !!!! ดูการ์ตูน โป๊ เว็ปโป๊ มากเกินปาย

เปงไงสัสสสสส !!!

55555555555555555555555

5. olaylove (0)
Mail to olaylove

13-04-2008, 22:10:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
http://www.ro89.com
6. LordKonWarrock (0)
Mail to  LordKonWarrock

14-04-2008, 14:17:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่านๆไป ไม่ได้ เอาแม่พวกมืงอย่าเสือค ไอ๊ควาย
7. sdfsdfdsf
(Non member)
    14-04-2008, 23:47:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
http://www.swingstory.com

http://www.swingstory.com

8. acer2551 (0)

13-05-2008, 02:31:51   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่านๆไปก่อน อย่าเพิ่งเห่า ใช้สมองคิดไม่ได้ใช้ หัวดอคิดแทน นะไอ๊ควายทั้งหลาย
..
.
.
ผมโตมาจะว่าจากสลัมก็ได้ พ่อทิ้งแม่ตั้งแต่ผมไม่กี่ขวบ ผมออกขายของกลางคืนหาราได้เสริมตั้งแต่ เด็กเราเช้าห้องอยู่กันสองคน แม่เลี้ยงผมมาคนเดียว ผมรู้แม่ทำงานกลางคืนที่บาร์ชั้นดีแห่งหนึ่งเป็นสาวบริการแม่ผมยังสาวสวย บางทีแม่จะไปนอนกับลูกค้าแต่ก็ไม่บ่อยเดือนละ ๒-๓ ครั้งแม่จะเลือกแขกอาชีพหลักแม่ไม่รับ off จะรับก็บางครั้งที่เราขัดสน แล้วแม่จะกลับใกล้ฟ้าสางไม่เคยไม่กลับห้อง จะมานอนกอดผมก่อนผมไปเรียน ผมไม่เคยรังเกียจอาชีพแม่หรือตัวแม่เลย เย็นผมกลับมาแม่ก็หายไปทำงาน ถ้าผมคิดถึงผมจะแอบไปขายของแถวที่ทำงานแม่ เพื่อนแม่หรือคนรับรถเห็นก็จะไปบอกแม่ๆจะแอบออกมาหาผมแปบหนึ่งไม่เคยดุด่าว่าผม ตอนผมอายุ ๑๖ ผมเป็นคนเรียนดีแม่ต้องการให้ผมเรียนสูงๆแต่ก็ต้องใช้เงินมาก มีอยู่คืนแม่เขียนโน้ตไว้ว่าให้ผมไปหาตอนสี่ทุ่มไปช่วยแม่ทำงานเราจะได้เงินก้อน
:? ผมไปรอตามนัดเพื่อนสนิทแม่ออกมาหาผมก่อนผมรู้จักดีน้าส้มแกมาในชุดกระโปรงเสื้อติดกัน แกบอกผมว่า“อูดมาดีแล้วเรารออยู่คือมีแขนเขาจะหิ้วแม่กับเราอูดเข้าใจนะ เดี๋ยวไปกับแม่กับน้าไม่ต้องกลัวไม่ว่าจะมีอะไรอูดอยู่เฉยๆเห็นอะไรก็อย่าคิดมากทำตามที่น้าแม่บอก หรือไม่ก็ทำตามที่แขกเขาต้องการตกลงนะ” ผมเอะใจและไม่แน่ใจว่าอะไรแต่ก็รับปาก สักพักแม่ออกมาในชุดสีดำกระโปรงเสื้อติดกันมากับน้าส้มพร้อมผู้ชายดูมีอายุ ๓คนท่าทางมีสตางค์ สมมุติชื่อว่า คุณก. คุณส. และ คุณป. แม่ผมชื่อนก แม่ยิ้มให้ผมแนะนำว่าผมชื้ออูดคนที่คุณๆต้องการ ผมยกมือไหว้ทั้งหมดยิ้มพอใจบอกนายหนุ่มท่าทางหน่วยก้านดี เราทั้งหมดขึ้นรถตู้ยูโรปราคาแพงมีคนขับรอ ผมนั่งในสุดดู คุณส.นั่งโอบกอดแม่ คูณก.และป.นั่งขนาบโอบน้าส้ม เปิดเพลงในรถดังคุณกันผมแปลกใจตื่นๆ คุณป. บอกผมว่าทำตัวตามสบายนะนายหนุ่มเราไปเที่ยวสนุกกันไม่มีอะไร รถเข้าโรงแรมแห่งหนึ่งที่เปิดห้องสูทรพิเศษรอรับไว้แล้ว ในห้องมีเตียงใหญ่สองเตียง โซฟาใหญ่ที่เรียกว่านอนได้ โต๊ะวางของเตี้ยๆเก้าอี้นวมสามตัวของใช้ครบตู้เย็นทีวี-วีดีโอ ห้องสวยแอร์เย็น ทุกคนเข้าห้องผมเดินตามหลังสุด ผมเห็นคุณส.ตบก้นแม่ๆทำกระเดียดร้องว้าย คุณป หอมจูบแก้มแม่ๆว่า“ว้าย ยังหัวค่ำอยู่เลย”น้าส้มควงแขนคุณก. น้าส้มสั่งไว้แล้วว่าเห็นอะไรให้เฉยๆ คุณก. บอกอูดตามสบายเราอยากดื่มกันสักหน่อย เอาด้วยก็ได้นะ ผมช่วยจัดเหล้าเบียร์ให้ เขาเปิดเพลงดูซีดีแต่เป็นหนัง erotic แม่นั่งไขว้ขาโดยมีคุณป โอบไหล่คุยกันหันสลับไปหาคุณส. น้าส้มก็เช่นกันสลับคุณส. กับคุณก.ชาย ๓หญิง ๒สลับกันไปมา ทุกคนดื่มเหล้าผมน้ำส้ม ผมทำอะไรไม่ถูกตื่นเต้น สักพัก คุณส.รุดซิบข้างหลังชุดแม่ลงเห็นสายรัดเสื้อในสีดำ แม่บอก“จะรีบไปไหนคะ”เขาหัวเราะกันสนุก น้าส้มถูกคุณก.ลูบขาอ่อน คุณส.บอกต้องปิดปากคุณนก คุณก.บอก คุณพูดทำไงวะ คุณส.จูบปากแม่ทันที น้าส้มมองผมขยิบตาให้ มือคุณก.ล้วงลึกเข้าจนสุดโคนขาน้าส้มๆแบะขาให้นิดๆ คุณป.ดึงกระโปรงแม่ขึ้นเกือบถึงสะโพกมือลูบไล้ขาอ่อนจูบหลัง คุณส.จูบไซร้แม่แล้วดุคุณส.“ยุ่งอะไรของผมวะ คุณป.บอกผมช่วยคุณวะ”แล้วเขาหัวเราะกัน คุณก.ลุกผละจากน้าส้มไปร่วมกับเพื่อนทั้งสามๆจูงแม่เดินคุยไปที่เตียงแม่มองผมยิ้มๆ น้าส้มมานั่งกับผมบอกว่า “ไม่เป็นไรนะอูดมันอาชีพนกอยากให้อูดเรียนต่องานนี้เงินก้อนโตแต่มีข้อแม้อูดต้องมาด้วยเราคิดทำใจอยู่หลายวัน”(เธอกระซิบเบาๆนี่พวกโรคจิต) ผมเข้าใจ, คุณป.คุณส.นั่งประกบแม่ซ้ายขวา คุณก.นั่งคุกเข่าหน้าแม่ถลกชายกระโปรงขึ้นรุดถุงน่องลงช้าๆที่ละข้างแล้วแกจูบเท้า-มือลูบบีบน่อง คุณส.จูบประกบปากแม่ไล้โลมตามใบหน้าคุณป.เริ่มปลดชุดช่วงบนแม่ลงมาถึงเอวยกทรงสีดำห่อหุ้มเต้านมขนาด ๓๔ของแม่ตัดกับสีผิว อกแม่ดันทะลักแทบล้นยกทรง ผมไม่เคยได้เห็นอกแม่ที่ขาวสวยเต็มขนาดแบบนี่ คุณป.จูบไซร้หน้าท้องแม่คุณส. จูบไล่ลงมาที่ซอกคอและอกแม่ๆแหงนหน้ายิ้มรับ น้าส้มไปนั่งข้างคุณป.ๆหันมาจูบน้าส้ม คุณก.มองลอดเข้าไปในช่องกระโปรงระหว่างขาแม่มือลูบเข่าขาอ่อนลึกเข้าไปจนถึงกางเกงใน คุณป.ถอดชุดที่น้าส้มใส่ออกพร้อมยกทรงเธอผิวคล้ำกว่าแม่ เต้านมเธอตั้งสวยแต่ดูเล็กกว่าของแม่ แล้วคุณก.และป.จูบดูดบีบคลึงนมน้าส้มคนละเต้า แม่ๆมองผมพยักหน้านิดเหมือนจะบอกว่าแม่ไม่เป็นไรชุดที่แม่ใส่ถูกคุณส.ถอดออกทางปลายเท้า น้าส้มปลดขอยกทรงแม่ออกนมแม่ขาวกว่าน้าส้มเต่งตึงไม่แพ้กัน สองสาวเอามือกอดอกปิดนมยังไงก็ยังอาย พลิกตัวไปนอนตะแคง

บนเตียง คุณป.บอก “อายอะไรกัน” น้าส้มบอก“สาวๆถอดแล้วหนุ่มๆยังไม่ถอดอะไรเลย” คุณส.ว่า เออจริงแล้วเขาเริ่มถ้าผ้าออก คุณส.หันมาบอกผม “อ้าวอูดถอดสิสาวๆเข้าว่าหนุ่มๆไม่ถอดกันเลยไม่ต้องอายมาเลย”แม่พยักหน้าให้ผมๆถอดเสื้อผ้าบ้าง!ผมชี้เด่แม่ยิ้มเหมือนจะขำ !คุณส.และป.ยังหดเ!่ยวอยู่ !คุณก.ยืดตัวบ้างแล้ว คุณก.บอกผม “พวกมันเป็นแบบนี้ประจำ” คุณส.บอก “อยากย้อนอายุให้เท่าอูดจังวะ มาๆอูดมานั่งใกล้ๆไม่ต้อกลัว อายอะไรเราผู้ชาย” แม่บอก“อูดยังเด็กอยู่คะ”คุณป.บอก“ไม่เด็กแล้วทั้งใหญ่ยาว”คุณป.และ ก.เข้าไปจูบลูบไล้น้าส้มอีก คุณส.เรียกผมให้นั่งใกล้แกๆนอนอยู่กลางเตียงแม่อยู่ด้านขอบเตียงแล้วแกนอนกอดจูบแม่ๆโอบกอดแกถึงแม่จะนอนหงายนมแม่ก็ยังตั้ง ที่เป้ากางเกงในแม่อวบนูนคุณส.เอามือลูบบีบจับ-เต้านมก็ถูกทั้งมือปากบีบดูดฟัด ผมไปนั่งที่เตียงตัวเกร็งทำอะไรไม่ถูกตื่นเต้นมาก คุณส.ถาม “เคยเห็นนายนี่ไม” ผมส่ายหน้า แกรุดถอดกางเกงในแม่อาภรณ์ชิ้นสุดท้ายบนตัวแม่ออกจนหลุด ผมต้องตลึงไม่นึกว่าแม่ผมจะซ่อนความงามไว้ใต้ร่มผ้าขนาดนี้ แม่นอนยิ้มแห้งๆเอามือปิด!พูดว่า “รีบร้อนจังเลย”!แม่มีขนดกนูนเป็นพูร่อง!ที่กลีบสองข้างแนบสนิทแต่พอเห็นกลีบแคมในเล็กซ่อนอยู่ข้างใต้ ท้องราบขาวเนียนไม่มีที่ติ น้าส้มก็ถูกสองคนถอดออกเช่นกัน!น้าส้มขนพอประมาณแต่ร่องผ่า!ดูจะใช้งานมาแยะมีกลีบ!แลบออกมา สองคนพาน้าส้มไปอีกเตียงคุณก.อยู่บนจูบปากเล่นนม คุณป.อยู่ล่างดูดเลียเล่น! ผมไปที่เตียงชิดนั่งน้าส้ม คุณส.กอดคลึงเคล้าแม่ไปทั้งตัวแม่จับ!แกถอกชักว่าวก็ยังไม่แข็ง น้าส้มครางโอยๆซี้ดๆเพราะโดนคุณป.ซุกหน้าดูเลีย! แม่ครางเบาๆคุณส.เอานิ้วแยงรู!แม่ ผมมองเห็นชัดจากเตียงที่ผมนั่ง คุณส.บอก “สงสัยวันนี้จะลำบาก” แม่บอก“ใจเย็นคะเดี๋ยวดีเองจะทำให้”แม่หันนอนตะแคงงอตัวก้มลงใช้ปากอมดู!คุณส.แทนใช้มือชักว่าว มือผมลูบขาน่องน้าส้มขึ้นถึงสะโพกเธออยู่ใกล้ผมและคุณป.อยู่อีกด้านเธอไม่ปัดป้อง คุณป.ไม่ว่าอะไร เนื้อผิวเธอเนียนนิ่มผมไม่เคยสัมผัสมาก่อน คุณก.ดูดบี้นมน้าส้มๆเอามือจิกกดหัวคุณป.ไว้ แม่ดูด!ให้คุณส.!ก็ยังไม่สู้คุณป.ก็ยังอ่อนตัว ส่วนคุณก.!แข็งแล้ว มีผมที่นั่งดูไม่ได้ทำอะไรนอกจากลูบขาสะโพกน้าส้มบ้าง คุณก.“พูด ส. ป.คุณสองคนยังไม่สู้เลยคงต้องมีอะไรกระตุ้นอย่างว่าแล้ว” คุณส.บอก“มันต้องมีอะไรแปลกมาบ้างวะ” คุณป.กำลังจูบ!น้าส้มพูดว่า“จริงต้องมีอะไรสนุกๆดูหน่อย” คุณส.เรียกผม “อูดขึ้นมาบนเตียงนี้สิ พวกเราอายุมากแล้วอะไรๆก็ถดถอย ต้องปลุกอารมณ์สุดๆแปลกๆอูดมาเล่นหนังสดในเราดูน่าจะได้อารมณ์ดี”แกนั่งยันศอเอามือลูบหัวและหลังแม่ที่ก้มดูด!แกอยู่ คุณป.บอก “อือ ดีทำให้เราดูคงได้อารมณ์สุดๆ” ผมตกใจนี่พวกเขาจะให้ผมร่วมเพศกับแม่หรือไง แม่ตลึงงงมองคุณส.อย่างอึกอักใจ คุณส.พูดยิ้มให้แม่ “ไม่เป็นไรนานก คุณก็เคยเอากับเด็กหนุ่มมาแล้วอีกสักคนจะเป็นไรไป เด็กกว่าที่เคยเอาไม่เท่าไร” น้าส้มเสนอตัว “ให้อูดทำกับหนูก็ได้หนูกำลังเสียว”คุณป.บอก“นกก็เสียวผมก็กำลังเริ่มจะมี mood เรามาต่อกันดีกว่า”น้าส้มหมดทางทีจะคิดช่วยผมจากการเอากับแม่ๆยิ้มแหยงๆเรามองกันแล้วแม่ก็พยักหน้า คุณส.เรียกผม“มาสิอูดไม่เป็นไรน่า”ผมเดินไปอ้อมนั่งที่ขอบเตียงข้างหลังแม่ๆยังนอนขดข้างคุณส.ๆยิ้มบอก“เอาสิเริ่มได้เลย”มือผมสั่นๆลูบไหล่และหลังแม่ไล่ลงมาตามตัวถึงก้นขาวกลมที่นิ่มนวลที่ผมไม่เคยสัมผัส แล้วแม่คว่ำหน้าก้งโค้งโก่งตูด คุณส.พูดยิ้ม“คุณจะเอาท่านี้เหรอ”น้าส้มนอนเอียงตัวหันมาดูหลุดปาก นกแกจะ!...แม่บอก “ไม่เป็นไรคะใครจะเอากับหนูก็ได้หนูยินดี”แม่ตบสะโพกเบาๆผมบอก “แม่ผมขอโทษนะ”แม่หันมาบอก “เอาเถอะอูดไม่เป็นไรอย่าคิดมากสนุกให้เต็มที่เลย” ผมเขยิบเข้าระหว่างขาตรงก้นแม่ เอามือลูบคลำแซะล้วงร่องตูดลงถึง!ที่แฉะๆถ่างง่ามตูดก้มมองดูรู!แม่ที่แดงเปิดอ้า ผมจับ!
จ่อแม่อยู่นิ่งไม่ขยับตัวรอผมๆดันเสียบแทง!เข้ารู!แม่ๆสะดุ้งร้อง โอ๊ก สะบัดหัวขึ้นอ้าปากค้างเมื่อหัว!ผมเข้าไปในตัวแม่ ทุกคนนิ่งเงียบตื่นเต้นกับภาพที่เห็นน้าส้มถึงกับตาค้าง แม่ก้มหัวลงยันที่นอนพูดว่า “!เข้า!แม่แล้วอูดไม่มีอะไรมากไปกว่านี้แล้วกระเด้าไปให้เสร็จ !!แม่ทำให้แม่มีความสุขไม่ต้องกลัว”ผมเริ่มกระเด้ากระแทกตามแม่สั่ง มือเกาะสะโพกก้น ผมเห็น!คุณส.เริ่มแข็งตัวส่วนคุณป.ละคุณก.กำลังเอาถุงยางใส่ น้าส้มนอนหงายให้คุณป.ขึ้นคร่อมและเอา!!!แล้วลงมากระเด้าท่านอนตะแคงหันตูดน้าส้มให้คุณก.!ตูด น้าส้มได้แต่ครางเสียงกระเส่าพูดว่า ใช่ๆเลยดีคะคับทั้ง!ทั้งตูด แม่ครางซี้ดๆโอ๊ยๆ แรงๆก็ได้อูด มือแม่ถอก!คุณส.แล้วปากก็อมดูผงกหัวขึ้นลง ผมมันและเสียว!มากแม่ทั้งขมิบตูด!ตอด!ผมๆเอามือโอบล้วงจับเต้านมแม่ที่กระเพื่อมสั่นตามแรงกระเด้าของผมแข็งตึงมือมากไม่เคยจับอะไรมันมือเท่านี้มาก่อนเลย ผมบอก “แม่ผมเสียวหัว!” แม่บอก“ใช่อูดกำลัง!!ไม่ใช่ชักว่าวแม่ก็อร่อย!อูดกำลังทำให้แม่เงี่ยนเสียวสุดๆอูดจะน้ำแตกใส่!แม่ก็ได้เลยนะ”ผมบอก “ไม่ไหวแล้ว”ผมฉีกน้ำกามที่อั้นไว้ใส่ในรู!แม่ แม่บอก “เสร็จแล้วออกก่อนอูด” ผมถอยตัวแม่เอากระดาชำระเช็ดคราบอย่างเร็วเอาถุงยางใส่!คุณส.แล้วแม่ขึ้นคร่อมเอา!แกยัดใส่!แม่ๆเริ่มเล่นขย่มตอคุณส.ร้องครางดีๆ ผมมองกันแม่ที่ถึงจะเกร็งขมิบแต่ก็กระเพื่อมสั่นตามการขย่ม! ผมไปนั่งหลังแม่เอามือทั้งสองจับก้นขาวลูบบีบแม่ไม่ว่าอะไร มือคุณส.นวดบีบขย้ำเต้านมแม่ที่สั่นกระเพื่อม ผมเอานิ้วแยงรูตูดแม่ๆครางซี้ดๆ ผมกอดเอวแม่ไว้ สักพักคุณส.บอก ขอผม!เอง ผมถอยออกแม่นอนหงายคุณส.ขึ้นนอนทับ!กระแทก!ใส่!แม่ดังปับๆ ไม่นานคุณส.ก็เกรงกระดุกอัดตัวแนบนิ่ง ทางน้าส้มเสร็จไปเมื่อไรแล้วไม่รู้ ทุกคนนอนพักแล้วคุณก.มาบอกแม่ “ผมขอ!!นกทีนะ”แม่มองคุณส.แกบอก “เรายังมีเวลาผมกับ นายป.หมดน้ำยาแล้ว” แม่พยักหน้าให้คุณก.ๆขึ้นคร่อมเริ่ม!กับแม่เรานอนดูกันจนคุณก.เสร็จก็ไม่นานนัก คุณส.และป.จูบกอดแม่ขอบใจที่เอาผมมาด้วยทำให้แกได้รับรสชาติที่ไม่เคยมาก่อน แกบอกถ้ามีโอกาสอยากจะเอาแบบนี้อีก แม่บอกก็แล้วแต่ จากนั้นเราแยกกันกลับแม่แบ่งเงินส่วนของน้าส้มให้เธอส่งคืนแม่จำนวนหนึ่งบอก “ส้มไม่นึกเลยว่าพี่นกต้องจำใจเอากับอูดเพื่อปลุกอารมณ์ให้เขาดู นี่เป็นส่วนที่ส้มจะให้อูดเรื่องนี้เราพูดที่บาร์ไม่ได้นะ”แม่บอกขอบใจแล้วแยกกัน ผมกับแม่นั่งรถกลับแม่กอดผมมาตลอดทางไม่พูดอะไร ที่ห้องเราอาบน้ำแล้วแม่มานอนกอดผมบอก“ผมไม่คิดว่าจะเกิดเหตุการณ์แบบนี้กับเราแม่ไม่โกรธผมนะ”แม่จูบแก้มผม “ไม่โกรธไม่เป็นไรดีเสียอีกทำให้แม่รักอูดมากขึ้นอย่าไปคิดมาก เราทำไปเพราะต้องการเงิน” ผมเลยพูด “ถ้าเราจะไม่ทำเพื่อเงินแม่จะให้ผมทำอีกไม” แม่ยิ้มเพราะ!ผมแข็งถูกที่ท้องแม่ๆถลกชุดนอนถอดกางเกงในออกพลิกตัวนอนหงายแทนคำตอบ ผมถอดกางเกงขึ้นคร่อมตัวแม่แล้วเราเริ่มการร่วมเพศกันอีกอย่างมีความสุขผมหลับคาอกแม่ๆหลับคา!ผม....
::

Modified on: 13-05-2008, 02:36:14

9. acer2551 (0)

13-05-2008, 02:40:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
123พี่น้องเอากัน แม่มาเห็นขอร่วมวง
.
.
หลังจากวันที่น้องชาย!ฉันในวันแรกซึ่งเค้า!ฉันจนน้ำ!เค้าออกใส่!ฉันห้าหกครั้งส่วนฉันเองน้ำเงี่ยนแตกไม่รู้กี่สิบครั้งหลังจากวันนั้นเป็นต้นมาเมื่อมีโอกาสฉันมักจะให้น้องชาย!เป็นประจำโดยบางครั้งฉันก็ไปให้น้องชาย!ที่ห้องเค้าบางครั้งก็!ที่ห้องฉันจนกระทั่งวันหนึ่งเป็นเรื่องจนได้วันั้นเป็นวันเสาร์พ่อไม่กลับบ้านมาหลายวันแล้วเช้าขึ้นคุณแม่ก็บอกว่าจะออกไปธุระข้างนอกจะกลับเย็นๆ เราจึงอยูกันสองคนพี่น้องพอคุณแม่ออกไปสักพักเราสองคนพี่น้องหลังจากทานอาหารเช้าเสร็จทำความสะอาดถ้วยชามแล้วเราก็มานั่งดูโทรทัศน์ด้วยกันเรานั่งดูโทรทัศน์อยู่สักครู่มองหน้ากันก็รู้ใจต่างคนต่างก็แก้ผ้าของตัวเองแล้วเราพี่น้องก็บรรเลงเพลง!กันในห้องนั่งเล่นนั้นเอง
"โอ้ยซี๊ดอุ่ยจ๋า!!พี่พี่เสียว!มัน!จังเลยอุ่ย!เก่งจัง!พี่แต่ละครั้งน้ำเงี่ยนพี่แตกไม่รู้กี่ครั้งอุ่ยจ๋าน้ำๆเงี่ยนพี่แตกอีกแล้ว"
หลังจากที่น้องชายฉัน!ฉันจนน้ำ!เค้าแตกใส่!ฉันสามครั้งแล้วเราก็นอนพักกันตอนนั้นเกือบห้าโมงเช้าแล้วน้องชายฉันก็เริ่ม!ฉันครั้งที่สี่ในขณะที่น้องชายฉันกำลังทะลวง!!!ฉันอย่างเมามันและฉันเองก็กำลังเด้ง!รับอย่างสนุกคุณแม่ฉันก็กลับเข้ามาในบ้านโดยที่เราสองคนพี่น้องไม่รู้ตัวเลย
"อุ้ยสองคนนี่ทำอะไรกันนะ"
คุณแม่ฉันร้องด้วยความตกใจที่เห็นเราสองคนกำลัง!กันอย่างเผ็ดร้อนเราเองพอได้ยินเสียงคุณแม่ก็ตกใจแต่ตอนนั้นทั้งฉันและน้องชายน้ำเงี่ยนกำลังจะแตกไม่สามารถจะหยุดได้แล้วน้องชายฉันเค้าอัด!!ฉันจนมิดสุดๆแล้วปล่อยน้ำ!พุ่งเข้า!ฉันแล้วเราสองคนก็มานั่งแก้ผ้าต่อหน้าคุณแม่
"ทำอย่างนี้กันมานานหรือยัง"
"เกือบปีแล้วค่ะแล้วเราทำกันทุกครั้งที่มีโอกาส"
"เราสองคนเป็นพี่น้องกันทำอย่างนี้มันน่าเกลียดรู้ไหมมิน่าละตอนนี้แอมถึงได้กลับบ้านทุกอาทิตย์เลยเพราะจะมา!กับน้องนี่เองแล้วดูอุ่ยซิ!นี่ยังเยิ้มแฉะเลย"
แล้วแม่ฉันก็มานั่งที่โซฟาพร้อมทั้งเรียกน้องชายฉันให้ไปยืนตรงหน้าน้องชายฉันก็เดินแก้ผ้าไปยืนตรงหน้าแม่และแม่ก็เรียกฉันไปยืนตรงหน้าด้วย
"ดูซิลูกชายฉัน!ก็เยิ้มเป็นมันเลยส่วนลูกสาวก็น้ำไหลออกจาก!เยิ้มไปหมดเลยแล้วนี่วันนี้เย็กันมากี่ครั้งแล้วละ"
"ที่คุณแม่มาเห็นก็เป็นครั้งที่สี่แล้ว"
แม่ฉันก็ไม่พูดอะไรแต่เอื้อมมือมาจับ!น้องชายฉันถอกพร้อมกับพูดว่า
"เด็กอะไร!ใหญ่จังไหนขอแม่ดูดหน่อยซิ"
แล้วแม่ฉันก็จับ!น้องชายฉันไปดูดอมและเลียจน!น้องชายฉันเริ่มสู้ปากแข็งโด่ขึ้นอีกครั้ง
"โอโห!หนูทั้งใหญ่ทั้งแข็งจังหนูเอา!!!แม่หน่อยซิ"
แม่ฉันเริ่มมีอารมณ์เงี่ยนเลยแก้ผ้าออกบอกให้น้องชายฉันเอา!!!ตัวเองพร้อมทั้งนอนหงายถ่างขารอรับ!ของลูกชายน้องชายฉันก็นั่งคุกเข่าลงตรงหว่างขาแม่พร้อมกับจับหัว!จ่อที่รู!แม่แล้วก็ดัน!!!แม่แต่เพราะความใหญ่ของ!น้องชายฉันก็!เข้าไปในรู!แม่ได้แค่หัว!แม่ฉันก็ร้องลั่น
"โอ้ยอุ่ยจ๋าหยุดก่อนแม่เจ็บ!!หนูใหญ่จัง!แม่แหกหมดแล้ว"
ฉันเลยก้มลงไปช่วยโดยการบีบขยำนมและดูดนมแม่ฉันจนแม่ฉันน้ำเงี่ยนแตกน้องชายฉันก็เลยดัน!!อย่างแรงที่เดียวมิดท่อน!เลย
"โอ้ยแหกแหกหมดแล้ว!แม่แหกหมดแล้ว!หนูทำไมมันใหญ่โตอย่างนี้รู!แม่แหกหมดแล้วลูกจ๋า"
แต่ในขณะที่ร้องว่า!แหกและเจ็บ!แม้ฉันเองก็เด้ง!รับการ!ของน้องชายฉันจนน้ำเงี่ยนแตกแล้วแตกอีกในที่สุดน้องชายฉันก็ทะลวง!อัด!!แม่จนสุดแรงจนหนอก!ชนโคก!แม่ดังปั๊บพร้อมกับกด!ปล่อยน้ำ!ใส่ใน!แม่และ!รีดน้ำ!อีกห้าหกครั้งก็หยุดนอนทับไปบนตัวแม่แช่!คารู!แม่อยู่อย่างนั้นในวันนั้นน้องชายฉัน!!แม่เสียสามทีและ!ฉันต่ออีกสามทีวันนั้นฉันเองโดนน้องชาย!เจ็ดทีส่วนแม่!กับน้องชายฉันสามทีและในคืนนั้นเราก็!กันต่อจนถึงวันอาทิตย์
.........................
..............

Modified on: 13-05-2008, 02:40:54

10. acer2551 (0)

13-05-2008, 02:43:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
"อุ้ยสองคนนี่ทำอะไรกันนะ"
คุณแม่ฉันร้องด้วยความตกใจที่เห็นเราสองคนกำลัง!กันอย่างเผ็ดร้อนเราเองพอได้ยินเสียงคุณแม่ก็ตกใจแต่ตอนนั้นทั้งฉันและน้องชายน้ำเงี่ยนกำลังจะแตกไม่สามารถจะหยุดได้แล้วน้องชายฉันเค้าอัด!!ฉันจนมิดสุดๆแล้วปล่อยน้ำ!พุ่งเข้า!ฉันแล้วเราสองคนก็มานั่งแก้ผ้าต่อหน้าคุณแม่
-----------------------
vอ่านดู จุดนี้แล้วใช้หัวสมองคิดดูแทนหัวดวยนะมืง

คนเราถึงกำลังเอามันสุดๆอย่างไรก็ตาม ถ้าเจอแม่มาทัก แบบนั้นรับรอง ดวยหด ทุกราย ความกลัวเข้ามาแทนที่ ไอ๊นี้คนเขียนมันยังบ้า มีอัดต่ออีก มันเป็นไปได้ไง จริง มะ พวกหัวดอ

Modified on: 13-05-2008, 02:46:52

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: