---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 20:36 ของวันที่ 17/09/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 117/350)
< หน้าที่แล้ว [1] [2] [3] ...[115] [116] [117] [118] [119] ...[348] [349] [350] หน้าถัดไป >
!!!+++พลังแห่ง...........ปาฎิหาร์ย+++!!!
3712. Gohiyo (0)
Mail to Gohiyo

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    06-04-2008, 20:47:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทั่นพระอาจาร วิงคงคิดว่าผมหายไปไหนมา
3713. Gohiyo (0)

06-04-2008, 20:52:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นั้นแหระ คำถามดี
3714. Gohiyo (0)

06-04-2008, 20:59:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ข้าน้อยได้ ไปเจอกะ นารูโตะกะสาซึเกะ ในเรื่องนารูเตะ

กะ อิชีโกะ ในเรื่อง บีทมา

ข้าน้อยฝึกวิชาการอ่านจากพวกเค้ามา

ตูเพี้ยนไปละ

3715. Gohiyo (0)

06-04-2008, 21:02:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ย๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

กระสุนกงจักร!!

ย๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ตูมมมมม

กระทู้ร่วงไปเรป1

3716. forgotten04 (0)
Mail to forgotten04

06-04-2008, 22:03:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอแสดงความเสียใจ กะ ท่านวิว ด้วยนะคับ

ผมไม่ได้มีเจตนาจะตอกย้ำ แต่ผมเห็นใจและเข้าใจท่าน

นะคับ เป็นแรงใจให้กันเสมอคับ ทุกๆท่าน

ปล. รออยู่นะคับ ท่านวิง...... รีบๆ อ๊ะ ไม่ต้องรีบกะได้

ช้าๆ หลายๆเรฟ อิๆๆๆ

มีความสุขมากๆนะคับ ทุกท่าน

3717. wing333 (0)
Mail to wing333

06-04-2008, 22:21:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

“อ๊ะ กินยาซะ นี่น้ำ”

บี: -*-

แมว: โหวิง นี่ถ้าเป็นฉันแกจะทำให้แบบนี้ไหมเนี้ย

ต่าย: แล้ววิงจะทำให้ต่ายอย่างนี้ไหมเนี้ย

ผม: อ้าว ก็ทำให้ทุกคนอยู่แล้วละ ทำไมหรอ แต่ต่ายเราไม่ทำให้หรอก มีคนอาสาอยู่แล้วอะ

ต่าย: (o*_*o)

แมว บี : คิก คิก คิก

เป็ด: อะ เอ่อ จะ จะ อะ เอา ระ รัย มะ ไหม ดะ เดี๋ยว ปะ เป็ด จะ จะ ไป โรง โรง อาหาร

ผม: นั้นไงมีคนอาสาแล้ว แต่กว่ามันจะพูดจบละเหนื่อยแทนเลย

เป็ด: วิงเดี๋ยวมีเคลียร์

ผม: ทีกับเพื่อนนี่ชัดเลยนะ

ต่ายมันเขินมั้งลุกออกไปเลย แมวมันถามว่าไปไหน ต่ายมันก็บอกว่าจะไปซื้อผลไม้ แมวมันก็ไป

ด้วยและแน่นอนพอต่ายลุกเป็ดมันเดินตามไปเลย เชื่องดีแฮะ ส่วนบีมันปวดท้องอยู่มั้งไม่ลุกไป

ไหน ผมยื่นยาไปตั้งนานมันยังถือไม่ยอมกินอยู่เลย

ผม: เอ้า ไหนว่าปวดท้อง มัยไม่กินยาละ

บี: เดี๋ยวกินน่า

3718. wing333 (0)

06-04-2008, 22:22:51   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

อาการอย่างนี้บอกให้รู้ไว้เลยกินยายากแน่

ผม: กินเดี๋ยวนี้เลย

บี: นายไม่ต้องมาดุ เราบอกว่าเดี๋ยวเรากินน่าไม่ต้องมาเซ้าซี้นะ

ผมไม่พูดอารัยหรอกแต่มองมันอย่างเดียว สุดท้าย(มีแต่คนบอกอะเวลาผมมองเฉยๆไม่พูดอารัยหน้า

มันดุ โธ่ถัง) แล้วมันก็กินยา วิธีกินของมัน กินน้ำเข้าไปก่อนแล้วค่อยเงยหน้าเอายาหย่อนเข้าไปแล้ว

ค่อยกินน้ำตาม ชุดนึงยามีสามเม็ด มันทำอย่างนั้นทีละเม็ด โห ยากแท้ กินเสร็จก็มาทำหน้าทำตา

แดงๆผะอืดผะอมเหมือนจะอ๊วกอีก

ผม: กำ ทำไมนายกินยายากอย่างนี้อะ

บี: ช่างฉันเถอะน่า

ผม: แล้วทำไมไม่กินทีเดียวแล้วน้ำตามเหมือนคนอื่นเขาทำกันอะ

บี: ก็ยามันขมนี่ แค่โดนลิ้นรู้รสชาติมันก็จะอ้วกแล้ว

ผม: นี่คือสาเหตุที่ไม่ไปหายาที่ห้องพยาบาลใช่มะ

บี:…………..

ผม: เฮ้อ ถ้าไม่กินยาเวลาเป็นหนักก็ต้องฉีดยานะ และรักษาลำบาก

บี: แกไม่ต้องมาสอนฉันเลย ไว้ไปสอนคนอื่นเหอะ

ผม: กำ ตามใจ

3719. wing333 (0)

06-04-2008, 22:24:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

แล้วผมก็หันหลังกลับเพื่อที่จะไปรวมกับพวกเพื่อนๆ แต่ก็ได้ยินแว่ว ๆ “ขอบใจนะ” พอแล้วละแค่

นี้อะ ผมคิดแต่ก็ไม่ได้หันกลับไปแค่โบกมือให้มันเท่านั้น ผมเดินยังไม่ไปถึงกลุ่มเลยต้นมันมา

พร้อมกับ วันและกุ๊ก ต้นมันก็พยักหน้าชวนผมไปกับมันทันที วันเองก็ยิ้มให้ทักทาย ส่วน ยายกุ๊ก

แค่มอง แต่ไม่แสดงสีหน้าอารัย แต่ก็ไม่ได้พูดจากัดกับผมอีก ถือว่าเป็นพระคุณอย่างสูงแล้วละ เรา

ก็ไปนั่งรถเมล์กัน จนถึงที่หมาย แต่สถานที่ที่เราจะไปกินร้านไอศกรีมมันอยู่ในห้างอีกฝั่ง เราก็เดิน

มาข้ามสะพานลอย ผมเจอยายแก่มากแล้วมือนึงจับราวสะพานพยามทรงตัวที่จะขึ้น ซึ่งแกก็ขึ้นได้

นะแต่กว่าจะขึ้นนี่ เต็มไปด้วยความยากลำบาก เห็นแกแล้วนึกถึง ยาย ย่า ที่อยู่ต่างจังหวัดเลย ผมก็

เข้าไปพยุงแกช่วยแกขึ้นบันได ตอนนั้นไม่ได้คิดอารัยแค่คิดแกเหมือน ยาย และ ย่าของผมก็แค่นั้น

ยายแกตอนแรกก็หันมามองผมอย่างตกใจ แต่เมื่อเห็นเจตนาของผมแล้ว แกก็ปล่อยให้ผมช่วยจนขึ้น

บนสะพานได้สำเร็จ แกก็ยิ้มและกล่าวขอบใจ มันปลื้มแฮะ เหมือนได้ทำดีอารัยประมาณนั้น แต่ผม

หันกลับไปที่ ต้น วัน กุ๊ก กลับมองผมตาค้างอยู่อย่างนั้น ไม่ได้พูดอารัยออกมา แต่สายตาพวกมันผม

พอจะอ่านออก ต้น เหมือนกับว่า “ทำไม” เพราะหน้ามันทำงง งงสายตาวัน บอก “ดี” เพราะมี

รอยยิ้ม ส่วนสายตายายกุ๊ก “สร้างภาพ” เพราะปากมันเบะๆ แต่เมื่อมันไม่ถามผมก็ไม่จำเป็นต้อง

ตอบ ผมยักไหล่แล้วเดินต่อไปจนถึงร้านที่เรานัดหมายกัน ตอนนี้ทุกอย่างกลับสู่ปกติ ต้นมันยังอี๋อ๋อ

กับวันเหมือนเดิม โดยมี ยายกุ๊ก เดินหน้ามุ่ย เมื่อเข้าไปในร้าน วันมันเข้าไปนั่งข้างใน ตามด้วยต้นที่

ตัดหน้ากุ๊กเข้าไปนั่งข้างเคียง กุ๊กมันเลยหน้าหงิกต้องไปนั่งอีกฝั่ง ผมเลยต้องนั่งข้างมัน T_T พวก

3720. wing333 (0)

06-04-2008, 22:25:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

เราสี่คนก็ดูเมนูที่ทางร้านเขาจัดให้ เมื่อพนักงานเขามา ไม่รู้เป็นด้วยความบังเอิญหรือไม่ ผมกับยาย

กุ๊ก ดันสั่งเหมือนกันอีก “สตอร์เบอรี่ซันเดย์” แล้วผมก็มองหน้ามัน มันก็มองหน้า พูดพร้อมกันอีก

“ไม่เอาแล้ว” กำ อารัยของมันว๊ะเนี่ย “วนิลาฟรุต” น่าน เหมือนกันอีก สร้างความงง งวย ให้ ต้น

วัน และแม้แต่ผมเอง พวกมันงง กันซักพักก็เปลี่ยนเป็นหัวเราะกันดังลั่น แม้แต่พนักงานรับออเดอร์

ยังพลอยหัวเราะคิก คิก ไปด้วย ผม กับ กุ๊ก ได้แต่มองหน้ากันแล้วนิ่งเงียบ คนเรามันจะบังเอิญชอบ

เหมือนกันสั่งพร้อมกันนี่นะ มันจะปาฎิหาริย์ไปหน่อยแล้วทำเหมือนในการ์ตูน คราวนี้พวก ต้น มัน

ก็สั่งของมันทีละ คน มาถึงผมกับกุ๊ก ผมให้มันสั่งก่อนมันสั่งวนิลาฟรุต แล้วผมก็ค่อยสั่งอย่างแรกที่

ผมสั่งไป เมื่อไอศกรีมมาส่งพวกเราทั้งสี่คนก็นั่งกิน แต่คงไม่หวานเท่า ต้นกับวันหรอก มันกินลูก

จีบกันอยู่ ต้นก็ตักของมันให้วัน วันก็คนไอศกรีมของมันจนแทบจะเป็นน้ำ เฮ้อ อารัยจะน่าเบื่อ

ขนาดนั้นฟะ ผมเชื่อว่า เมื่อ ต้นมันจีบวันเมื่อทั้งคู่มีใจให้กันและกันแล้ว ผมคงไม่มีความจำเป็นต้อง

มาฝืนดูภาพพวกมันจีบกัน และยายกุ๊ก ก็น่าจะรู้ตัวว่าตัวเองก็ไม่สมควรไปกันท่าหรือเป็นตัว

สอดแทรกเพื่อนผมกับเพื่อนมันได้แล้ว ผมคิดผมก็หันไปมองกุ๊ก มัน แต่สายตากุ๊กมันไม่ได้มอง

หรือสนใจเพื่อนผมกับเพื่อนมันเท่าไรดันมาสนใจ “สตอร์เบอรี่ซันเดย์” ของผมซะนี่ มันกินถ้วย

มันคำนึงก็มอง “ของผม” ทีนึง เอาว๊ะเพื่อเป็นพันธมิตรในอนาคต

ผม:กุ๊ก เรามาเปลี่ยนกันไหม

กุ๊ก: เปลี่ยนรัย (ทำมาเป็นถาม มองจนแก้วไอศกรีมจะทะลุอยู่แล้ว)

ผม: เอาน่าเราอยากกินวนิลา อะ

กุ๊ก: นายก็สั่งเอาใหม่ดิ

ผม: สั่งแล้วกินไม่หมด เนี่ยเท่ากันพอดี นะ นะ

กุ๊ก : ก็ได้ นึกว่าช่วยสงเคราะห์

กำ ตัวเองก็อยากกินแท้ๆ รีบเปลี่ยนแก้วเองเลย

ผู้ร้ายนี่ทำไมมันปากแข็งจังน้า...............................................................

ดีใจที่ไม่ต้องผ่าเลยรีบนำมาลงให้ก่อนเลยครับ ขอบคุณที่ติดตามกันนะครับ

Forgotten04 ขอบคุณท่านพี่คิว ผมก็อยากไปเหนืออ่ะ(เอาแบบเหนือกว่าพิจิตร ยังไม่เคยซักที)

Coco ขอบคุณที่เป็นกำลังใจให้นะครับ ไม่ว่าท่านจะลงเมม หรือ ไม่ผมก็ถือท่านเป็นเพื่อนนะครับ เพราะผมเองกว่าจะมีเมมได้ ก็หลายเดือนเหมือนกัน คือตอนนั้นยังไม่เป็นอะครับ ยังไงก็ขอบคุณมากๆเลย

Jamebond123 ท่านสายลับรหัส 123 ไม่ใช่อะ การแซวเป็นการเริ่มต้นให้เขาจำเราได้ต่างหากครับ อิอิ

Superview ขอโทษ และ เสียใจด้วยนะครับ

Janerrationx เหมือนท่านกานต์มีรัยจะบอก แล้วเงียบไปซะงั้นอะ

Gohiyo หรอครับ ดีเหมือนกัน ผมพึ่งไปคุย กับ พระสังข์ทอง กับโกมินทร์กุมารอยู่เลย ว่า ว่าง ๆ จะไปตกปลากับเงาะป่าอะ เอ๊ะ !!!!

3721. sodaapple (0)
Mail to sodaapple

06-04-2008, 23:23:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เหนื่อยล้าา
เรียนทุกวัน
8โมงเช้า-1ทุ่ม
เหอๆ
อีก 5 ได้หยุดสงกราน ล่ะ

3722. forgotten04 (0)
Mail to forgotten04

07-04-2008, 02:15:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โอ้ว.... หามิได้คับท่านวิง เรื่องเล็กน้อย

ดีใจด้วยนะคับที่ยังไม่ต้องผ่าตัด *-* เรฟตกน่ะคับ

ผมเลยรีบมาขุดให้

กระทู้มิใช่ของข้า โปรดช่วยกัน ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

*-* ไปนอนก่อนนาทุกท่าน อ้อ ท่านวิงเองก็พักผ่อนบ้างนา

ขอบคุณสำหรับตอนสั้นๆนี้คับ

โดยส่วนตัวผมชอบ บานาน่าสปลิ๊ท อะ ไม่รู้เขียนถูกมั้ย อิๆ

ปล. มีความสุขมากๆนะคับ ทุกท่าน

3723. JaNerraTionX (0)
Mail to JaNerraTionX

07-04-2008, 07:35:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เฮ้อ...เมื่อไม่นานมานี้เพิ่งไปกินเลี้ยงร่ำลา เพื่อนๆ

เพราะว่าจาไปเรียนที่อื่นแล้ว........วัยรุ่นมันเหนื่อย- - *

เฮ้อ........เศร้า

ข้าจะกลับมา..............

3724. superview ` ` (0)
Mail to superview ` `

07-04-2008, 08:46:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไอติมเหรอ ผมไม่ชอบกินหรอก มันอ้วน อิอิ

แต่แฟนผมดิ มันให้เลี้ยง 10 ถ้วย โอ้โห แต่ก็ไม่ได้เลี้ยงหรอก มันกินถ้วยเดียวก็อิ่มแล้ว 55+

แล้วเมื่อ เดือน ที่แล้วมั้ง มันสั่งมา 2 ถ้วยอะ

แล้วมันเจือกกินไม่หมด ผมเลยรับกรรม -*-
::

Modified on: 07-04-2008, 08:47:34

3725. Anglelock (0)
Mail to Anglelock

07-04-2008, 10:11:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เบื่อเจงช่วงนี้ มีแต่คนมีคู่ งุงิ แง่ง อิจฉาเว้ย 55 รอสงกรานก่อน กุจะมีคู่กับเค้ามะเนี่ย

ดู ดู๊ ดู ดู เธอ ทำ ทำ ไม ถึง ทำ กับ ชั้น ได้ ~ `

3726. €viL Virus (0)
Mail to €viL Virus

07-04-2008, 10:51:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หวาดดีจร๊า โทดทีนะคับหายหน้าไปนานเยย แหะ ๆ
พอดี พอสุดที่ร๊ากไประยอง อ่ะ แฟนเราเขาไปเยื่ยมแม่
คิคิ เลยตามจัยเขาหน่อย ไปก่อนนะคับ เด่วมาขุดให้อีก

3727. €viL Virus (0)
Mail to €viL Virus

07-04-2008, 10:52:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไหนๆมาละก้อขออีกนิดละกันนานๆจะได้ขุดให้ที
3728. coco
(Non member)
    07-04-2008, 11:07:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่เป็นไรหามิได้ครับเดี่ยวจะมาเม้นให้บ่อยๆ

ว่างๆไม่มีไรทำ

แต่ตอนนี้ขอตัวไปสมัครใหม่ก่อนจะได้ขุดมันๆมัน

3729. JayCh0u (0)
Mail to JayCh0u

07-04-2008, 14:28:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาแล้วววววววผมcocoนะไปสมัครมาเรียบร้อยแล้ว

จะได้มุมมมได้อย่างเมามัน

นะ เดี่ยวผมขอตัวไปฝึกวิชาพันปักษาก่อน

3730. ninenookzanarak (0)
Mail to ninenookzanarak

07-04-2008, 14:41:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทำหลังเที่ยงคืนจุดธูปไว้หัวนอน3ดอกหลับตาตั้งสมาธินึกถึงที่จะไปอันดับเเรกกลั้นหายใจ6วินาทีจากนั้นจะได้ไปเมื่อกลิ่นธูปเริ่มหายให้มองหาแสงสีขาวแล้วเดินเข้าไปถ้าคุณกลับไม่ทันก็จะไม่ได้กลับอีกเลยถ้าทำเกิน3คร้งอายุคุณจะสั้นคร้งละไป6วันใครที่อ่านแล้วคิดดูให้ดีเพราะมันต้องมีอะไรแลกเปลี่ยนนั่นก็คือชีวิตจากคัมภีย์เขมรโบราณ

คำเตือน อ่านเเล้วต้องโพสอีก3คร้งไม่งั้นอีก3วันมีอันเป็นไป

3731. JaNerraTionX (0)

07-04-2008, 14:47:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ฝากมู้ด้วยครับ

^^ ในที่สุดก็ได้เขียนกะเค้ามั่ง ไงๆก็มาช่วยกันหน่อยก็ดีเน้อ^^

แต่ๆไงๆผมก็จะเปนผู้ติดตามมู้ทั่นวิงตลอดปาย^^
http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=O58787&page=1

3732. JayCh0u (0)

07-04-2008, 14:48:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่ะจ้ากกกกกกกกกกกกกกกกก

เจี้ยกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

พันปักษาผมสำเร็จแล้วนะ

เดี่ยวตามหาพี่ก่อน

แล้วที่ท่านวิงมาโพสช้า อิอิ

เป็นรูปขอบอก

3733. jamebond123 (0)

Mail to jamebond123

07-04-2008, 18:08:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อัพบ่อยๆนะ เด่วผมไป ขุดทู้ให้ งิงิ;D
3734. Fious (0)
Mail to Fious

07-04-2008, 18:27:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=FT04174
ฝากนิยายของผมด้วยนะครับ

3735. JayCh0u (0)

07-04-2008, 18:58:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หุหุ ทู้มันตกอีกแล้วเข้ามาขุดดดดดด

จึ้กกกกกกกกกกกกกก

ขุดดดดดดดดดด

เดี่ยวรวยก่อนจะเอารถมายกไว้เลย

3736. JayCh0u (0)

07-04-2008, 19:00:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มันขึ้นยากจังมีคนมาแข่งด้วยเยอะจัด

ขุดดดดดดดดดดด

ขึ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขุดดดดดดดด

เดี่ยวท่านวิงไม่มีกำลังใจ

3737. Anglelock (0)
Mail to Anglelock

07-04-2008, 19:02:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดตอนเริ่มจะมึด แหะๆๆ *-*
3738. JaNerraTionX (0)

07-04-2008, 19:07:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
5555555 มาทั้งขุดมู้ทั่นวิงแล้วก็ขุดมู้ตัวเองด้วย

เพิ่งลงเพิ่มไปเมื่อกี้^^

3739. Gohiyo (0)

07-04-2008, 21:03:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เด่วผมมานะเดียวจะไปหา กวนอู้ก่อน จะไปเรียนวิชา

ทวน จากทั่นเค้า

3740. Gohiyo (0)

07-04-2008, 21:04:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ว่ากะจะไปเรียน กะ โงหง เหมือนกัล
- -*

3741. Gohiyo (0)

07-04-2008, 21:05:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เฮ้อออเซงมากๆเรขย

อยากกลับไทยไปหาเพื่อนๆอันทีรักT-T

3742. Dark_Joker (0)
Mail to Dark_Joker

07-04-2008, 22:28:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นะโมตัสสะ สับไปสับมา สับจู๋อาตมา บาปก๊ำบาปกำ
3743. Dark_Joker (0)
Mail to Dark_Joker

07-04-2008, 22:29:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ลัลล๊าขอหน้าใหม่ได้มั๊ยจ๊า สาธุ

< หน้าที่แล้ว [1] [2] [3] ...[115] [116] [117] [118] [119] ...[348] [349] [350] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: