---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 01:05 ของวันที่ 25/10/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 1/1)
เล่าเรื่อง xxx เข้ามากันเยอะ (ไม่มีดัก)
0. musicpunk (0)
Mail to musicpunk

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    13-06-2007, 04:53:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ผมชื่อ เอ็ม อายุ 19 แต่ตอนที่เกิดเรื่องผมอายุ15ผ่านมา4ปีแล้ว ตอนนั้นผมอยู่กับแม่ ที่คอนโด แห่งหนึ่งในย่านใจกลางเมือง แม่ผมชื่อ เล็ก ผิวขาว หน้าอกใหญ่ วันนั้นที่ไม่เคยลืมเลย ผมหยุดเรียนเพราะไม่สบายและแม่ผมไม่ทำงานผมอยู่บ้านคนเดียวแต่ผมนอนห้องแม่นะครับและผมก็ลุกมาและไม่มีไรทำก็เปิดตู้หาดูอะไรหาไปหามาเจอหนังxก็เลยเอาไปเปิดดูแล้วก็ไปเอากางเกงในแม่มาดมจนเสร็จและผมก้อหลับไปเพราะความเหนื่อยโดนกางเกงในคามืออยู่พอแม่กลับมาแม่ก็เห็นผมนอนอยู่แม่ก็เอามือมาจับxxxผม และ ผมก็ตื่นแม่บอกว่าใจเย็นๆไม่มีอะไรผมก็ตกใจเพราะแม่ถอดเสื้อผ้าแม่ออกหมดและบอกผมว่าแม่อยากมากช่วยแม่ทีผมก็เลยเอาxxxผมไปเสียบที่xxxแม่แม่สดุ้งและพูดว่าแม่เจ็บเหลือเกินลูกอาร์ๆๆๆ
จนผมเสร็จ และเราก้อเอากันเกอบทุกวันจนอายุ 19 ก็เหมือนเดิม

1. musicpunk (0)

13-06-2007, 04:55:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดให้ทีครับ
2. musicpunk (0)

13-06-2007, 04:56:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมทำงานที่ทำงานแห่งหนึ่งจนมีตำแหน่งสำคัญพอสมควร ผมได้ฝากน้องที่รู้จักตอนเรียนหนังสือเข้าทำงานด้วย เนื่องจากสงสารที่น้องคนนี้ตกงานอยู่ จนน้องเขาเคารพผมมาก น้องก็ทำงานได้พักหนึ่งก็ฝากแฟนตัวเองเข้ามาฝึกงานเพื่อทำงานด้วย แฟนของรุ่นน้องคนนี้ หน้าตามีหน่ารักดี ยังเด็กอยู่อายุประมาณ 16-17 ไม่ขาวมากนัก แต่หน้าอกใหญ่ดีมากมองดูจากข้างนอกแน่นดี แฟนรุ่นน้องผมฝึกงานได้ประมาณเดือนหนึ่ง รุ่นน้องผมมีธุระต้องกลับบ้านที่ต่างจังหวัด 3-4 วัน จึงฝากผมไปส่งแฟนตัวเองกลับบ้านด้วย วันแรกผมก็คุยด้วยปกติรู้สึกว่าแฟนรุ่นน้องผมพูดซื่อดีแต่ทะลึ่งนิดๆ ผมก็แอบมองหน้าอกหน้าใจเธอตลอดทาง กลับถึงบ้านผมคิดหาวิธีการจัดการเธอทั้งคืน และสำเร็จโทษเธอในจินตนาการจนเสร็จ วันต่อมาผมรอคอยเลาเลิกงานอย่างใจจดใจจ่อ จนเลิกงานผมก็ขับรถไปส่งเธอ ผมบอกเธอว่าแฟนเธอยืมหนังสือผมเล่มหนึ่ง ผมต้องใช้แล้ว ช่วยหยิบให้หน่อย เธอบอกว่าไม่รู้ว่าเล่มไหน ผมเลยบอกว่าเดี๋ยวไปหยิบเอง เธอก็ไม่ว่าอะไร พอผมได้เข้าห้องเธอผมก็ขอตัวเข้าห้องน้ำ ผมนั่งอยู่นานพอสมควรจนได้ยินเสียงเธอปิดห้องตอนเข้ามา เธอยังไม่ปิดห้องคงคิดว่าผมจะมาหยิบหนังสือแล้วก็ไป พอเธอปิดห้องผมก็ออกมาและทำเป็นหาหนังสือ โชคดีเป็นของผมเธอขอเข้าห้องน้ำ พอเธอเข้าห้องน้ำผมก็จัดการล็อกห้องทันที และมาดักเธอหน้าห้องน้ำครู่เดียวเธอก็ออกมา ผมแอบอยู่ข้างประตูเธอเดินพ้นประตูผมก็ตะปบทันที เธอตกใจร้องว่าพี่จะทำอะไร แต่ขนาดตัวเธอกับผมต่างกันพอสมควรผมทั้งกอด ทั้งจูบเธอสู้แรงผมไม่ได้ จนผมสามารถประกบปากเธอได้ ผมก็ตัวดันเธอหลังชนกับประตูห้องน้ำมือสองมือก็กดมือเธอไว้ ตัวก็ดันตัวเธอปากก็ดูดปากเธอสักครู่หนึ่งเธอก็หยุดดิ้น ผมจึงไซร้ไปที่ใบหูบอกว่า เธอสวยเหลือเกิน ห้ามใจไม่ไหว ขอทีหนึ่งนะ ผมก็ประคองเธอมาที่ที่นอน จับเธอนอนลงเธอพยายามดิ้นบอกว่าอย่าๆ แต่ผมไม่สอนผมประกบปากลงที่นมใหญ่ของเธอทันที เธอใส่เสื้อยืดผมจึงถลกขึ้นมาและดึงเสื้อชั้นในลงมา เธอปิดป้องใหญ่แต่ผมระดมจูบทั้งมือทั้งนมสักครู่หนึ่ง ผมก็ยึดยอดดอยได้ หัวนมซ้ายอยู่ในปากผม หัวนมขวาอยู่ในมือผม ผมรู้สึกว่ามือเธอโอบอยู่ที่หลังผม เธอคงมีอารมณ์แล้วผมจึงขึ้นไปจูบปากเธอ ปรากฏว่าน้ำตาเธอไหล แต่ผมไม่สนใจยังไงก็ขนาดนี้แล้ว ผมจึงเอามือล้วงเข้าไปในกระโปรงเธอ
!เธอตอนนี้แฉะพอสมควร ผมจึงดึงกางเกงในเธอออกเธอพยายามขัดขืนได้ผมก็เอาออกได้ไม่ยากนัก ผมถลกกระโปรงเธอขึ้นก็เห็นของสงวนของเธอ เธอนอกจากจะนมใหญ่แล้ว!ยังใหญ่อีก ทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้นแฟนรุ่นน้องผมคนนี้ซ่อนรูปจริง ผมเอามือเขี่ยที่รู!เธอ เธอขยับตัวหนี เธอพูดอ้อนวอนผมว่าอย่าทำอะไรเธอเห็นเห็นแก่แฟนเธอเถอะ ผมบอกเธอว่าผมมีอารมณ์มากจะทนไม่ไหวแล้ว เธอก็อ้อนวอนผมอีก ผมจึงต่อรองว่างั้นให้เธอช่วยผม ผมจะขอแค่ภายนอกห้ามเธอขัดขืน แล้วผมจะไม่เอาภายใน เธอก็ตกลง ผมจึงให้เธอถอดเสื่อผ้าออก เธอหุ่นดีมากๆๆ เอวเล็กแต่นมใหญ่!ใหย๋มากเลย แต่ผิวคล้ำไปหน่อยแค่นั้น ผมก็ขอดูดปากกับเธอโดยให้เธอแลกลิ้นกับผม เธอก็ยอมผมก็ดูดลิ้นกับเธออย่างเมามันส์ จากนั้นผมก็เลื่อนลงไปที่นมใหญ่ทั้งดูดทั้งเคล้นอย่างไม่กลัวของเธอเสียหาย จนหนำใจผมจึงเลื่อนลงไปที่!ของเธอ ผมประกบปากกับ!ทำเหมือนดูดปากเธอ ผมดันลิ้นเข้าไปคว้านอย่างไม่รังเกียจเธอคงมีอารมณ์เต็มที่ เธอกดหัวผมใหญ่เลยและเริ่มส่าย และร้องครางออกมาผมทำไปครู่หนึ่งจนเธอมีน้ำไหลออกมามากผมจึงหยุด บอกเธอว่าไหวแล้วขอผมเถอะ ไม่มีเสียงตอบจากเธอ ผมจึงจับขาเธอโน้มไปข้างหน้าให้!เธอลอยเด่นออกมา เห็นร่องเธอแตกเป็นสีชมพู ผมไม่รอช้าจับ!ขนาดใหญ่ของผมเสียบทันที มันเข้าไปได้ครึ่งหนึ่งของเธอ ขนาดเธอมีน้ำมากขนาดนี้ ผมจึงก้มลงไปจูบนมเธอ ผมถามว่าทำไมฟิตจังเธอบอกว่าเพิ่งมาอยู่กับแฟนได้ไม่นาน แฟนไปทำงานกับดึกไม่ได้ทำกัน เธอบอกว่าทำกันยังไม่ถึง 10 ครั้งเลย ผมยิ่งดีใจใหญ่ทั้งจูบ ทั้งดัน สักครู่ก็เข้าหมดลำ ผมดันแบเข้าสุดถอนสุดเต็มที่เพราะเสียว ผมยังไม่มีแฟนมีแต่เอากับหมอนวด ไม่เคยเจอเด็ดอย่างนี้ผม จึงทั้งเสียบทั้งคลึงทั้งงัด จนเธอเด้งเอวรับก้นไม่ติดพื้นเลย ประมาณ 10 นาที ผมก็ทนไม่ไหว ผมบอกเธอว่าไม่ไหวแล้วๆ เธอก็เด้งรับ มือก็ช่วยคลึงหน้าอก จนผมแตกข้างในเธอผมทิ้งตัวลงไปกอกเธอ และฉีดน้ำรักเข้าไปในรูสวรรค์ของเธอ จนหมดเรานอนนิ่งเกือบ 10 นาที เธอจึงบอกว่าจะพุดว่าให้หลั่งข้างนอก แต่พูดไม่ออก ผมจึงถามว่ามียาคุมไหม เธอบอกว่าแฟนใส่ถุงยาง ผมจึงบอกว่าผมจะรับผิดชอบเอง ผมหลงใหลสินค้าเธอมากเลย ผมถามว่าเป็นอย่างไรบ้าง เธอตอบว่าดี ผมถามว่าเทียบกับแฟนเป็นไง เธอว่าผมเก่งกว่าแฟนเธอมากเลย ผมจึงจัดการเธอต่อ ผมนอนที่นั่นอีก 2 วันที่เหลือ ผมจัดการเธอเกือบวันละ7-8 รอบ ทั้งตื่นนอน ไปทำงานผมจัดการเธอในห้องเก็บของ และที่ห้องพัก ตอนนี้แฟนเธอกับมาแล้วผม จึงได้แค่วันละรอบที่ห้องเก็บของ เธอไม่กล้าเลิกกับแฟน ผมก็เห็นด้วย เพราะเป็นชู้มันส์จริง

3. musicpunk (0)

13-06-2007, 04:57:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมชื่อโอม อายุ 16 วันนั้นเป็นวันปีใหม่ญาติๆผมเลยไปเที่ยวกันโดยไปเที่ยวทะเลและเข้าพักที่บังกะโลที่พ่อผมซื้อไว้ผ่านไป 3 วันญาติผมก็กลับกันหมดเหลือแต่เมย์ลูกของพี่ชายพ่อผมอยากกลับพร้อทครอบครัวผมซึ่งจะกลับวันต่อไป กล่าวถึงเมย์ก่อนดีก่าเมย์เป็นคนออกหมวยๆซอยผมสั้นตามสมัยนิยัมอายุของเมย์ก็ 18 แล้วก็เช่นกันนมของเมย์นั้นใหญ่เต็มไม้เต็มมือจิงๆเมย์โดนผมเอาไปจินตนาการบ่อยๆและแล้ววันของผมก็มาถึงโดยวันนั้นผมชวนเมย์ไปว่ายน้ำที่สโมสรใกล้ๆบังกะโลโดยผมกับเมย์ไปกัน 2 คนไม่น่าเชือเมย์ใส่ทูพีชสีฟ้าลงมาว่ายน้ำกับผมโอ้เป็นบุญตาผมจึงโว้ยผมคิดในใจแต่ผมก็ไม่คิดจะทำไรเมย์หรอกเพราะเราเป็นญาติกัน แต่เอ็น 6 นิ้วผมดิมันไม่เป็นตามสมองผมมันแข็งอยู่ตลอดเวลาเราเล่นน้ำกันผมก็มักจะไปสัมผัสตัวเมย์เสมอแต่เมย์ก็ไม่ว่าอะไรแล้วพอ 5 โมงกว่าคนใช้ที่บ้านผมก็ตามผมไปกินข้าวแต่พอตกดึก 4 ทุ่มผมนอนไม่หลับเพราะหัวผมมันอยู่ที่นมเมย์ ผมก็เลยต้องทำร้ายตัวเองไปครั้งที่ 2 แต่แล้วมันเป็นบุญของผมมั้งนั่งสาวคว.อยู่ดีๆเมย์ขยี้ตาดันประตูห้องน้ำเข้ามาแล้วผมก็กำลังจะแตกพอดี ผมก็เลยบอกเมย์ว่า เมย์ไม่เกรงใจแล้วนะผมก็สาวเอ็นผมเต็มที่และแล้วน้ำกามของผมก็กำลังกระฉูดแต่อยู่ดีๆเมย์ก็คว้าเอ็ฯผมไปดูดเล่นเหมือนคนอดอยากมานานจนผมแตกออกมาเมย์ดูดของผมใหญ่เมย์ดูดจนเกลี้ยง ใจนึงผมก็อยากแต่ใจนึงผมก็กลัวบาปเมย์คงเห็นสีหน้าผมไม่ดีเลยบอกว่า ไม่เป็นไรโอมคงไม่เคย เดี๋ยวเมย์จะทำให้โอมมีความสุขเอง และแล้วเมย์ทำให้ผมเลิกคิดถึงบาปบุญ เมย์แก้ผ้าออกมาเผยถึงนมคู่นั้นที่ผมเฝ้าคิดถึงมานาน แต่ผมต้องสดุดเมื่อมองต่ำลงมาเห็นโหนกนูนที่ไร้ขนน่ารักที่สุด เมย์เห็นเอ็นผมเริ่มสู้ได้เลยบอกว่า ไงจะดูอย่างเดียวหรือไง ผมก็บอกว่าอย่างงี้ไม่ดูแล้ว ว่าแล้วผมก็เลยเข้าไปไซร้ที่ติ่งหูเมย์มือข้างนึงก็ใช้นิ้วเขี่ยหัวนมเมย์ เมย์เริ่มคลางออกมาเบาๆ แล้วแล้วเราก็จูบกันเมย์กับผมแลกลิ้นกันสุดเดือด มือผมยังว่างอีกมือผมก็เลยใช้นิ้วถูที่แคมของเมย์ที่ตอนนี้น้ำของเมย์ไหลออกมาเยอะพอสมควร ผมก็เลยใช้นิ้วบี้***ของเมย์ เมย์คงเสียวมากใช้เล็บจิกหลังผมเป็นรอยเลย แล้วผมก็ละจากปากของเมย์มาเลียของเมย์แทนเลียได้ซักพักเมย์คงทนไม่ไหวให้ผมสอดซักที ผมก็ตามใจครับ ผมเลยถามว่าเมย์เคยป่าว เมย์บอกว่าเคยกับแฟนเก่าแต่ไม่ได้ทำมานานแล้ว ผมก็เลยใช้น้ำลายช่วยเอ็นผมนิดหน่อย แล้วก็พยายามสอดเข้าไปตอนแแรกก็ฟิตนิดหน่อย แต่ผมก็เลียหัวนมเมย์จนเมย์ผ่อนคลาย ผมเลยดัยพรวดเดียวมิดด้าม ข้างในของเมย์อุ่นมาเลยครับ แล้วผมก็สาวเลยครับปากก็พลางดูดหัวนมเมย์ไปด้วย ข่างล่างก็สาวเข้าๆออกๆ พอรู้ว่าอีกไม่นานจะออกแล้วผมก็ค้างไว้ซักหน่อย แล้วก็เริ่มซอยใหม่ ผ่านไป 5 นาที ผมก็เลยไม่ไหวรีบซอยอย่างแรง เมย์ร้องดังมากคงถึงแล้วผมจึงเร่งใหญ่ ถามเมย์ว่าข้างในนะ เมย์บอกว่าตามใจเร็วๆหน่อยผมก็เลยปล่อยน้ำกามของผมซึ่งเยอะจิงๆคราวนี้ข้างในของเมย์ก็ตอดตึบๆตอดจนผมถอนออกมา เมย์ก็เอามาอมจนแข็งแล้วก็แตกในปากเมย์อีกครั้ง แล้วเมย์ก็ใส่เสื้อผ้าโดยให้ กกน. ของเมย์ไว้ที่ผม ผมก็เอาไปดมหลับตาพริ้ม แต่แล้วผมก็ตกใจสุดขีดเมื่อผมหันหน้าไปเจอลูกสาวคนใช้ผม ชื่อ จอย อายุ 14 มองเรื่อนร่างที่ว่างเปล่า ของผมหน้าแดงแล้ววิ่งหนีไป ผมคิดในใจ อีจอยกลับไปคุณโดนผมล่อแน่ ลืมบอกไปจอยหน้าตาจอยน่ารักนะครับ ขาว ตาโต จมูกโด่ง กลับบ้านก็โดนผมล่อจิงๆ

4. musicpunk (0)

13-06-2007, 04:58:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาไรบอกได้เดียวหาให้ กาตูน โปรแกรมต่าง
5. dekbaan (0)
Mail to dekbaan

13-06-2007, 05:00:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
http://picpost2.makeforum.org บอดร์ในตำนาน
หรือจะเข้าไปได้ที่ www.picpost2.th.gs ในส่วนเว็ปบอดร์

6. musicpunk (0)

13-06-2007, 05:00:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องมีอยู่ว่าดิฉันชื่อ ต่ายค่ะ ทำงานอยู่ที่บริษัทเอกชนแห่งหนึ่งค่ะ ดิฉันเป็นคนที่เรียกได้ว่ายังไม่มีแฟนค่ะและยังไม่เคยเสียตัวเลยค่ะ กะจะเก็บไว้สำหรับคนที่รัก จริงๆ ค่ะ แต่แล้วเหตุการณ์ที่ไม่น่า เกิดก็ต้องเกิดค่ะเพราะว่า ดิฉันทำงานเป็นเลขาเจ้านายค่ะ แล้วดิฉันก็ต้องไปไหนมาไหนกับเจ้านายตลอดค่ะ และดิฉันก็สังเกตุได้ว่าเจ้านายดิฉันชอบมองดิฉัน แบบว่าไม่ธรรมดาค่ะ เหมือนกับว่าต้องการอะไรบางอย่างกับ ดิฉัน ไม่ว่าจะที่ไหนแกก็หาโอกาสมองดิฉันด้วยสายตาที่เชิญชวนแต่ดิฉันก็เฉยๆ ค่ะ หลายครั้งที่เจ้านายดิฉันจะพาดิฉันไปเที่ยวแต่ว่าดิฉันก็ไม่ไปค่ะเพราะว่าไม่ชอบเที่ยวตอนกลางคืนเท่าไหร แต่ช่วงปีใหม่ค่ะ ก็พอดีที่บริษัทมีการจัดเลี้ยงค่ะ คริสมาสน่ะค่ะดิฉันก็กะว่าจะไม่ไปแต่ก็ต้องไปเพราะว่าเพื่อนของดิฉันนั้นก็ลากดิฉันไปด้วยค่ะ ในคืนนั้นก็มีคนทั้งบริษัทมากินเลี้ยงกันค่ะ ด้วยความที่สนุกและเพื่อนฝูงเยอะดิฉันก็เลย ดื่มเครื่องดื่มประเภทมึนเมาไปหลายแก้ว บวกกับที่ดิฉันนั้นไม่ค่อยดื่มของประเภทนี้ด้วย ดิฉันก็เลยเมาแบบว่าไม่รู้เรื่องเลยค่ะ จำได้แต่ว่าดื่มกินกับเพื่อนอยู่อย่างสนุกแล้วก็จำอะไรไม่ได้เลยค่ะ พอมารู้สึกตัวอีกทีก็อยู่ที่ห้องประชุมของบริษัทค่ะ นอนอยู่บนโต๊ะเลยค่ะ ดิฉันก็สงสัยว่ามานอนอยู่ที่นี้ได้ยังไง พอหันไปมองอีกทีเห็นเจ้านายกำลัง เอาหน้ามามุดไว้ตรงหว่างขาดิฉันค่ะ ดิฉันเสียวมากเลยค่ะแต่ดิฉันก็ต้องขัดขืนค่ะเพราะดิฉันกลัวค่ะ แต่เจ้านายก็บอกว่าอย่าร้องน่ะถ้าไม่อยากให้ใครรู้ว่าเราทำอะไรกัน ดิฉันก็เลยไม่กล้าร้องเลยค่ะ พอเจ้านายดิฉันพูดจบเค้าก็เอาลงไปที่หว่างขาดิฉันอีกค่ะ ดิฉันทั้งเสียวแล้วก็ทั้งมันค่ะ ร้องก็ร้องไม่ได้ค่ะเพราะว่ากลัวคนอื่นได้ยินค่ะ เจ้านายเริ่มปลดกระโปรงดิฉันออกค่ะ แยกขาดิฉันออกค่ะแล้วก็เอาลิ้นมา เขี่ยเม็ดเสียวใหญ่เลยค่ะส่วนดิฉันก็ เสี่ยวมากค่ะทำอะไรไม่ได้มากค่ะได้แต่จิกที่หัวเจ้านายให้กดลงไปตรงเม็ดของดิฉันค่ะ เจ้านายดิฉันก็ตอบสนอง ค่ะ ทั้งคบ ทั้งกัด ทั้งดูดทั้งเลียค่ะดิฉันนี้ร้องครางออกมาเบาๆ เลยค่ะ ด้วยความทนไม่ไหว หน้าของเค้าก็ยังซุกเละน้ำของดิฉันเต็มหน้าไปหมดค่ะ ส่วนมือของเค้าก็มาปลดกระดุมของดิฉันค่ะ เสร็จแล้วก็ถลกยกทรงดิฉันขึ้นไปเลยค่ะ นมของดิฉันก็โผล่ออกมาค่ะทั้งใหญ่แล้วทั้งขาว เต่งตึงไปหมดเพราะไม่เคยผ่านมือชายใดมาก่อนเลยค่ะ หัวนมดิฉันสีชมพูอ่อนน่าดูดมากค่ะดูจากที่เค้าเงยหน้ามองมาดูดิฉันหลังจากที่เค้าเล่นตรงช่วงล่าง ของดิฉันนานโขเค้าก็ขึ้นมาเล่นที่หัวนมดิฉันค่ะ ทั้งดูด ทั้งเลย เค้าดูดแรงมากเลยค่ะ ดิฉันเสียวไปหมด ซักพักหัวหน้าดิฉันก็ถอดเสื้อผ้าออกค่ะ ดิฉันหันไปมองตอนที่เค้ากำลังถอดกางเกงในค่ะ ของเค้าโตมากเลยค่ะหัวใจดิฉันเต้นแรงมากเลยค่ะ บอกไม่ถูกว่าตัวเองต้องการอะไรค่ะเพราะว่าไม่เคยค่ะ แล้วเค้าก็เดินมาที่ข้างหน้าดิฉันค่ะ แกบอกว่ารองเล่นดูซิ ดิฉันก็ถามแกว่าทำยังไง แกก็บอกว่ารองอมดูซิ แล้วเค้าจะช่วย ดิฉันเริ่มอมค่ะ เค้าก็โยกเอวให้มันรูดเข้าออกค่ะ แล้วเค้าก็บอกว่าอย่าพยายามให้ฟันโดนเค้าเจ็บดิฉันก็ทำตามที่เค้าบอกค่ะซักพักดิฉันเริ่มชำนาญค่ะ เริ่มใช้มือช่วยค่ะ รูดเค้าออกเองเลยค่ะ มันดีเหลือเกินค่ะ ส่วนมือของเจ้านายก็เอาไปเล่นเขี่ยเม็ดของดิฉันค่ะ อีกข้างก็เขี่ยตรงหัวนมค่ะ ดิฉันเสียวสูดๆ เลยค่ะ ซักพักหัวหน้าก็เริ่มรูดท่อนเอ็นเร็วขึ้นดิฉันเสียวค่ะ ก็เลยทำตามใช้มือช่วยรูดไปมาด้วยค่ะ สักพักเจ้านายตัวเกร็งเลยค่ะ แล้วก็มีน้ำอุ่นๆ พุ่งเข้าปากดิฉันค่ะ เจ้านายบอกว่าอย่าเพิ่งคายออกน่ะ เสียวดีดิฉันก็อมไว้ค่ะ รสชาติมันแปลกๆ มากเลยค่ะ แต่ดิฉันก็อมไว้ค่ะ แล้วเจ้านายก็เดินไปเอาทิชชูมาให้ดิฉันคายออกค่ะ เสร็จแล้วเจ้านายก็ เดินมาที่ช่องสวาทของดิฉันคะแกเริ่มเอาท่อนเอ็นอันมหึมาค่อยดันเข้าไปค่ะดิฉันทั้งเสียวทั้งกลัวเจ็บค่ะ แต่ทำงัยได้ค่ะก็มาถึงขนาดนี้แล้ว ท่อนเอ็นยังเข้าไม่เต็มที่ค่ะเพราะว่าเจ้านายบอกว่ารูดิฉันฟิตมากค่ะแกก็เลย เอาหน้าแกมุดมาเลียค่ะแกใช้น้ำลายช่วยค่ะ ดิฉันก็บอกว่าพอแล้วเอาเข้าเร็วๆ เถอะน้ำดิฉันออกเต็มไปหมดแล้ว เจ้านายได้ยินดั้งนั้นเลยเอาท่อนเอ็นมาจออีกทีนี้สบายเลยค่ะ เข้าไปสุดเลยค่ะดิฉันโน้มคอเจ้านายอย่างแน่นเลยค่ะทั้งเสียวทั้งเจ็บเลยค่ะ เจ้านายก็บอกว่าฟิตดีจัง เค้าก็เริ่มซอยเลยค่ะดิฉันก็ถ่างขาเต็มที่เลยค่ะ แกเอาปากมาดูดปากดิฉันค่ะลิ้นแกตวัดไปทั่วไปดิฉันก็ตอบสนองทันที แล้วแกก็ เลื่อนลงมาดูดที่หัวนมดิฉันค่ะ เสียวเหลือเกินค่ะ เสียวไปหมดเลยค่ะ ดิฉันก็บอกเจ้านายว่าจะเสร็จแล้วเร็วหน่อยเจ้านายดิฉันก็บอกว่าเพิ่งซิ แล้วก็ก็ถอนของแกออกแล้วบอกว่าให้ดิฉันมานั่งคุกเข่ากับพื้นแล้วดิฉันก็ทำตามแกบอกทีนี้แกก็เริ่มสอดมาทางข้างหลังค่ะเสียวอย่าบอกใครเลยค่ะ ดิฉันเริ่มเก่งแล้วค่ะ โยกเองเลยค่ะเจ้านายดิฉันก็ซอยเริ่มขึ้น มือก็เอื้อมมาเค้นนมดิฉันค่ะ นิ้วก็เขี่ยที่หัวนมไปด้วยค่ะดิฉันเริ่มเอามือยันพื้นไม่ไหวแล้วค่ะ เลยเอาหน้ายันพื้นไว้ค่ะทีนี้ก้นดิฉันก็โด่งขึ้นใหญ่เลยค่ะ ช่องสวาทก็เปิดกว้างเข้าไปใหญ่ค่ะ เจ้านายก็ซอยเอวใหญ่เลยค่ะ ดิฉันร้องออกมาไม่เกรงใจใครแล้วค่ะตอนนี้ เพราะมันเสียวมากเลยค่ะ สักพักดิฉันก็บอกเจ้านายว่า จะเสร็จแล้ว แล้วดิฉันก็เสร็จค่ะส่วนเจ้านายดิฉันก็ซอยยังไม่เสร็จเลยค่ะ สักพักแกก็ถอนออกค่ะ แล้วก็มาที่หน้าดิฉันคะแล้วแกก็ปล่อยน้ำออกมาเต็มหน้าดิฉันเลยค่ะ แล้วแกก็บอกว่าช่วยเลียให้หน่อยดิฉันก็ทำตามที่แกบอกค่ะ ปรากฏว่าคืนนั้นดิฉันกับหัวหน้าก็ไปต่อกันที่โรงแรมใกล้ๆ กับบริษัทค่ะเราอยู่กันทั้งคืนเลยค่ะ แล้วเราก็นัดเจอกันเรื่อยๆ เลยค่ะ ถ้าดิฉันรู้ว่ามัน มันอย่างงี้ดิฉันก็มีแฟนไปนานแล้วค่ะ

7. musicpunk (0)

13-06-2007, 05:02:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
บอด นายหรอ
8. มาได้เลย
(Non member)
    13-06-2007, 07:32:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
บอดร์ในตำนาน นับวันยิ่งหายาก
http://picpost2.makeforum.org
หรือจะเข้าไปในเว้ป www.picpost2.th.gs ในส่วนเว็ปบอดร์

กำลังหา mod เฝ้าส่วนเล่าเรื่อง

9. yamagusa
(Non member)
    13-06-2007, 17:53:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
http://www.picpost.th.gs
10. yamagusa (0)
Mail to yamagusa

13-06-2007, 17:54:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
http://www.picpost2.th.gs

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: