---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 00:55 ของวันที่ 01/11/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 1/3)
[1] [2] [3] หน้าถัดไป >
"วาเลนไทน์นี้ซื้ออะไรให้แฟนดีน้า ^^" (รักดรีมนะ)
0. yojung_naruto (0)
Mail to yojung_naruto

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    17-01-2007, 14:08:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

อะแฮ่ม !!!

มาเจอกานอีกแล้วกะหนูโยนะเจ้าคะ ^^

สำหรับคราวก่อนต้องขอบคุณสำหรับคนที่ติดตามบอร์ด 10 วิธี ตีซี้สาวไปนะเจ้าคะ

สำหรับการตอบรับก็ไม่ถึงกะแย่ -*- เอาล่ะ

คราวนี้มาดูกานกับวาเลนไทน์ที่ใกล้ ๆ จะมาถึงแล้ว คิดไม่ออกใช่ม้าล่ะเจ้าคะ

ว่าจะซื้ออะไรให้คนที่เรารักดี มาดูกานดีกว่านะว่าผู้หญิงอยากได้

อะไรในวาเลนไทน์ปีนี้

....................................................................................................................................

1. lnwBABY_OF_SEX (0)
Mail to lnwBABY_OF_SEX

17-01-2007, 14:48:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ซื้อเค๊กวันเกิดดิ อิอิ ล้อเล่นจร้า ไม่รุดิ

ปล.ไม่เข้าใจคนไม่มีคู่หลอก

2. lnwBABY_OF_SEX (0)
Mail to lnwBABY_OF_SEX

17-01-2007, 14:49:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Sensor

::

Modified on: 17-01-2007, 14:50:19

3. Tomatto (0)
Mail to Tomatto

17-01-2007, 15:46:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หอมสักทีก้อดีใจแระ
4. gogofunx (0)
Mail to gogofunx

17-01-2007, 15:48:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ซื้อ โบว์ สวยๆ มา ผูก ตัวเองให้เป็นของขวัญไง . . .
5. Tomatto (0)
Mail to Tomatto

17-01-2007, 15:52:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ความคิดสร้างสรรค์~ของนายทำเราอึ้งนะเร๊ปบน
6. LoveFon (0)
Mail to LoveFon

17-01-2007, 16:14:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ความคิดสร้างสรรค์~ของนายทำเราอึ้งนะเร๊ปบน

7. Some1_no1 (0)
Mail to Some1_no1

17-01-2007, 16:34:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อืม... เราว่านะ เเร้วเเต่จะให้๐~

เเต่!!! ถ้าให้ไอ่เสี่ยวอย่างเรป 4 ที่มีฟามคิดส้างสันเนี่ย กุว่า เปลื่ยนจากผูกตัวเอง เปนผูกส้นตรีนไปให้เเมร่งเเทนเเร้วกันนะ๐~

8. yojung_naruto (0)

17-01-2007, 16:42:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
1. ดอกไม้สิ มันเป็นของที่คนรักมออบให้แฟนอยู่แล้วนี่นา เนอะเจ้าคะ เป็นที่รู้กันอยู่ว่าส่วนใหญ่ผู้ชายมักซื้อดอกไม้ให้ผู้หญิง

แต่ก็ขอ ๆ เหอะนะเจ้าคะ สำหรับผู้ชายบางคนน่ะ ไม่ใช่ไปเด็ดดอกอะไรก็ไม่รุ มาให้ บ้างก็ดอกกุหลาบสีแดงสดแต่หนอนน่ะ ไม่ต้องเอามาฝากด้วยก็ได้นะเจ้าคะ แค่ดอกไม้อย่างเดียวก็ปลื้มตายแล้วเจ้าค่ะ

แต่อย่างน้อยก็ดีกว่าเอาดอกไม้จันทร์มาให้เนอะเจ้าคะ ^^

2. ตุ๊กตา ตุ๊กตาอะไรก็ไรก็ได้ ขอแค่ไม่ใช่ตุ๊กตาผีสิงเจ้าค่ะ มันรับไม่ไหวจิง ๆ เอาง่าย ๆ ว่าขอให้มันน่ารักนิสนึงอ่ะเจ้าค่ะ

3. แหวน ความหมายดีมาก ๆ เจ้าค่ะ แบบว่าขอจองไว้ก่อน แล้วสักวันเราจะซื้อของแท้แล้วให้แม่ไปขอนะ โอ๊ย ซึ้ง ^^

4. ชอคโกแลต เป็นของที่ให้กันได้ทั้งชายและหญิง ดูไม่น่าเกลียดเนอะเจ้าคะ ก็มันทานได้นี่นา แต่ก็ขอดี ๆ หน่อยนะเจ้าคะ

ไม่ใช่ "อ่ะ ชอคโกแลตน่ะ ที่รัก" "ว้าว ! น่ารักจัง ซื้อมาเท่าไหร่อ่ะคะ" "อ๋อ 20 อ่ะ" "ทำไมถูกจังคะ -*- "

"ก็มันโละน่ะ ของปีที่แล้ว ^^" "-*- (จะตายไหมเนี่ย) 55+ "

5. การ์ด สำหรับคนที่ไม่มีงบเท่าไหร่ แค่กาณืดสักใบ เขียนอะไรซึ้ง ๆ หน่อยก็ดีแล้ว บอกรักเค้าหวาน ๆ แค่นี้ก็พอเจ้าค่ะ

6. ส่งเพลงไปให้ ส่งเพลงพร้อมข้อความหวาน ๆ ผ่านโทรศัพท์ แค่นี้วาเลนไทน์ของคุณก็ดูดีไม่แพ้ใครแน่เจ้าค่ะ

แค่ขออย่างนะ ส่งเพลงดี ๆ หน่อย ไม่ใช่ "บางระจัน" ข้อความ "พม่าจะบุกแล้ว!! เตรียมอพยบ" สงกะสัยจะโดนตื้บ!! -*-

7. สร้อยคอ หารูปเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ไปให้เค้าหน่อยเจ้าค่ะ ไม่ใช่ว่า สร้อยรูปหัวกะโหลก สวดมา 9 วัด ผ่านอาจารย์คงมาแล้ว โอ๊ย !! แม่เจ้าคะ ไม่ไหวมั้ง -*-

หาที่มันดูเป็นผู้หญิงหน่อย หรือไม่ก็ให้คนขายแนะนำ หรือช่วยเลือกไปเลยเจ้าค่ะ

แต่มีข้อแม้ว่า ไม่เอาสร้อยที่มันขาย 10 , 20 นะเจ้าคะ วาเลนไทน์ทั้งที 1 ปีมีครั้งก็ลงทุนมั่งซี่ ไม่ใช่เอาตังไปเล่นเกมส์หมดนะเจ้าคะ -*-

8. ของที่คุณรู้ว่าเค้าต้องชอบแ ๆ น่ะเจ้าค่ะ ก็คุณเปงแฟนกันนี่นา ก็ต้องรู้ว่าเค้าชอบอะไรสิเจ้าคะ

9.นาฬิกา ก็ดูดีไม่แพ้กันนะเจ้าคะ กับสื่อที่มีความหมายว่า ฉันคิดถึงเธอทุกนาทีน่ะเจ้าค่ะ และก็ อยากให้เธออยู่กับฉันทุกวินาที

ก็ไม่เลวนะเจ้าคะ กับสิ่ง ๆ นี้ ^^

10. พาไปเที่ยว ไปเดทกัน ไปกินไอศครีม กินข้าว เดินเล่น ไม่จำเป็นต้องซื้อของให้อย่างเดียวนี่นาเจ้าคะ

จะใช้การเก้บความรู้สึกดี ๆ ไว้ก็ไม่เลวเหมือนกานนะเจ้าคะ ^^

หนูโยคิดออกแค่นี้เอง เอาเปงว่าถ้าหนูโยคิดออกอีก จะมาบอกให้นะเจ้าคะ

แต่หนูโยว่า วาเลนไทน์น่ะ ก็เหมือนทุก ๆ วันแหละเจ้าค่ะ ขขอแค่รักเค้ามาก ๆ เทคแคร์ดูแล และบอกรักเค้าหวาน ๆ หน่อย

แค่นี้ก็น่าจะเป็นวันวาเลทไทน์สุดเก๋ได้ดีทีเดียวแหละเจ้าค่ะ ^^

ขอให้ทุกคนมีความสุขนะเจ้าคะ ^^

รักดรีมนะคะ ^^ ชอบที่สุดเลยล่ะ !!!

......................................................................................................................................................

9. F11 (0)
Mail to F11

17-01-2007, 19:58:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้วถ้า เค้าไปเรียนที่อื่นหล่ะ ครับแต่ว่ารัก กันมากมีความสัมพันธ์แต่ว่าเค้าถูกบังคับไปเรียนที่อื่นใกลมาก ละครับ ควรจะทำยังไงดีแต่โทรคุยกันทุกคืน อะครับ (มันจะไปรอดไหม อะครับ) แต่รักกันมาก
10. FAR_OF_SEX (0)
Mail to FAR_OF_SEX

17-01-2007, 20:06:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กะว่าจาให้ ตุ๊กตานารุโตะตัวใหญ่ๆซักตัว(เค้าชอบ)ซาซึเกะ
แล้ว การ์ด1ใบและก็ดอกกุหลาบ พลาสติก1ดอก พอและ

แฟนผมแปลกหน่อยมะชอบพวกคิตตี้ แต่ชอบนารุโตะ -*-

11. Nice Fucklo (0)

Mail to Nice Fucklo

17-01-2007, 20:18:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ให้ ความรัก เป็นของขวัญฮะ

ปล.เราอยากติดดาวฮะ ไม่มีใครสอน ::

Modified on: 17-01-2007, 20:19:18

12. survivor fucklo (0)
Mail to survivor fucklo

17-01-2007, 20:19:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่า !! ถามหน่อยจิ ถ้าคนที่เราจะให้ เค้ายังมะได้เปงแฟนเราอ่ะ เค้าบอกว่า จาดูจากการกระทำของเราก่อนอ่ะนะ ว่ารักเค้าจริงรึปล่าว ( แต่เรามะได้เจ้าชู้น่ะ ) เราควรซื้อรัยหั้ยเค้าง่า T^T

ตอบที พลีสสสสสสสสสสสสส

ร๊ากเอย แต่เอยไม่ร๊ากก เรา

13. dlo79cpsf (0)

Mail to dlo79cpsf

17-01-2007, 20:20:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เค้าว่าให้นาฬิกาแย้วม่ะดีม่ะใช่หรอคับ

14. Punk_Fucklo (0)
Mail to Punk_Fucklo

17-01-2007, 20:23:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Bullet For My Valentine!!!!

อีโม เมทั่ล!!!อีโม เมทั่ล!!!อีโม เมทั่ล!!!

15. MCR_Fucklo (0)
Mail to MCR_Fucklo

17-01-2007, 20:27:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ซื้อถุงยางไปให้แฟนดิฮะ
เทพไม๊ๆๆๆๆ

16. Survivor fucklo (0)
Mail to Survivor fucklo

17-01-2007, 20:29:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Sex Pistols !!

พังค์ !! พังค์ !! พังค์ !!

17. Noojanny (1)

Mail to Noojanny

17-01-2007, 21:00:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คือ ผมแอบชอบเค้าอ่าคับ จะให้อะไรดี แฟนก้ม่ายได้เปน เพื่อนก้ม่ายช่าย เค้าเปนพี่ผมเกือบ 5 ปี แต่ผมไปชอบเค้า แต่ม่ายรุว่าจะให้อะไรดี ช่วยคิดหน่อยคับ จขกท
18. โสด
(Non member)
    17-01-2007, 21:13:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ก็ อยากจะซื้อไห้ เหมือนกันแต่ตอนนี้ไม่มีแฟนที่จะไห้ซื่อของให้แล้ว
ปล พึ่งเลิกกันเมื่อ กี้!!

19. yojung_naruto (0)

18-01-2007, 10:53:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หนูโยจะไม่พูดว่าเจ้าคะแล้วน้า คำเมื่อกี๊คือคำสุดท้ายล่ะ

แรป 9 - ถ้าเราเชื่อมั่นในรักล่ะก็นะ ความห่าง ไม่ใช่อุปสรรคของรักแท้หรอกจ้า แค่มั่นใจในเค้ารักก็ยาวนานไปอีกไกล ^^

แรป 10 - ไม่เหนจะแปลกเลยนี่นา หนูโยก็เปงคนหนึ่งละ ที่ชอบนารุโตะ เอามาก ๆ ^^ แต่ที่ชอบมากกว่าคือคุณดรีม แฟนหนูโยอ่ะ ^^

แรป 11 - ดาวไรเหรอ มะเหงเข้าใจเยยอ่ะ -*-

แรป 12 - ให้ดอกไม้ หรือไม่ก็ตุ๊กตาสิ แต่ดอกไม้น่ะ ขอเปงกุหลาบสดนะ มันดูจริงใจกว่า แต่แพงไปหน่อย จะยอมลงทุนไหนล่ะคะ

แรป 13 - อือ หนูโยก็เคยได้ยินนะ แต่วิธีแก้ก็มี คือ ให้ซื้อนาฬิกาเปงคู่ที่ใส่กัน 2 คนไง ^^ โรแมนติกไหมล่ะ

แรป 14 - อยากมจะสื่ออะไรเหรอคะ งง อ่ะ -*-

แรป 15 - เอ่อ - -" ..................

แรป 16 - หนูโยไม่เข้าใจอ่ะ ง๊งงง -*-

แรป 17 - ดอกกุหลาบน่าจะดีที่สุด แต่ให้ตุ๊กตาก็ไม่เลวนะ เค้าจะได้เก็บไว้ได้ตลอดไปเลยล่ะ ^^ แล้วก็ดูไม่ก้าวก่ายดีด้วย

แรป 18 - ซะอย่างงั้นอ่ะนะ -*- แล้วจะเลิกกันทามมายเนี่ย -*-

20. GolFzeeD (0)
Mail to GolFzeeD

18-01-2007, 12:43:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้าเป็นเรา เราให้กล่องเปล่าอะ ห่อลายหัวใจสวย แล้วให้เค้า พอเค้าเปิดดูเค้าจะบอกว่าไม่เห็นมีอะไรเลย!! นี้ไงหัวใจของเราเต็มกล่องเลย เรา ให้ เธอ นะ อิอิ
21. xabijung kion (0)
Mail to xabijung kion

18-01-2007, 12:54:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ของอ่ะ ไม่ต้อง พิถีพิถันมากหรอกคับ ผมว่านะ
เพราะผมถามคนที่ผมชอบว่า เอาอาไร
เค้าบอกว่า "ถ้าเปนคนที่เราชอบล่ะก้อ ก้อนหินผูกโบใส่กล่องยังปลื้มเลย"
^^ ฟังและก้อรุสึกดี แต่ผมเตรียมของไว้ 4 อย่างแล้ว เพื่อนๆลองมาดุนะ ว่า ของ 4 อย่างที่ผมจะให้ เวิร์คป่าว

1.ดาวพับใส่โหล อันนี้พับเองกะมือ - -" เหนื่อยมาก
อยากจะสื่อความหมายว่า เราพยายามนะ ที่จะทำให้เค้ารักเรา ไม่ไช่ พูดแต่ปาก แต่เราก้อทำให้เหน ผ่านของสิ่งนี้
ง่ายเลย เปนตัวแทนของ"ความพยายาม/ความเอาใจใส่"

2.สเปรย์พริกไทย คิดอยุนานเหมือนกัน ว่าจะให้อาไรดี เพื่อนแทนความหมายว่าเราเปนห่วงเค้า
ก้อเหมือนเดิม ไม่ได้ เอาแต่พูด แต่ก้อทำให้เหน ให้เค้าเอาไว้ ป้องกันตัวเวลาเราไม่อยุด้วย^^
ง่ายๆเลย เปนตัวแทนของ"ความเปนห่วง"

3.ตุ๊กตามินนี่เมาส์ ของพื้นๆเลยตุ๊กตา เราให้เพราะตุ๊กตาน่ารัก
เราเลยจะสื่อว่า "ของน่ารักเหมาะกับคนน่ารัก" แบบเนี่ย ^^

4.ดอกไม้ พื้นๆอีกล่ะ ใครๆก้อให้กัน
แต่อยากจะสื่อความหมายว่า"ดอกไม้ของเรามีไว้สำหรับเทอเพียงคนเดียว"

อ่อ!! แล้วก้อมี การ์ดอีกใบ บางคนอาจคิดว่านเยอะไปนะ
ไว้แบ่งให้โอกาสอื่นก้อได้
แต่เราว่า เราอยากให้อ่ะ เราจะตายมะไหร่ก้อไม่รุจิงมะ
วันนี้อยากทำอาไรเราก้อจะทำให้ดีที่สุด
ถ้าเผื่อเราตายก่อน ของที่เราอุดส่า ทำให้ด้วยใจ อาจจะไม่ถึงมือเค้าก้อได้

ปล.โทดทีที่แพล่มยาว ^^

22. HUHUHAHA
    18-01-2007, 13:11:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เราให้cdที่เราทำMVเรื่องเค้าอะ
ใช้เพลงบอกเราว่าซึ้งนะ

23. Toorian (0)
Mail to Toorian

18-01-2007, 17:57:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หั้ยความเปนผัวไงคับ

มุกแปกป่าว

ปล.ไม่ได้ลามกน้า

24. badbutterfly_fucklo (0)
Mail to badbutterfly_fucklo

18-01-2007, 20:55:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ซื้อหมาเน่าให้มันไง ผู้ชายเฮงซวย
25. l2eallyGoD (0)
Mail to l2eallyGoD

18-01-2007, 21:02:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พาไปกินข้าวใต้แสงนีออน
ข้างล่างเตี๊ยวข้างถนน
ในยามวิกาล
ใกล้ๆ Hotel
โคตรโรแมนติกเลย

26. survivor fucklo (0)
Mail to survivor fucklo

18-01-2007, 21:04:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอบคุณฮ่ะ พี่โย

ขอบคุณ สำหรับคำแนะนำดีๆ นะครับ ถ้ากุหลาบ ไม่เคยซื้อให้ใคร ไม่รุว่าราคาประมาณ เท่าไหร่อ่า ถ้าบอก ราคาให้หน่อยจาดีมากเลยน๊า พอดี รร. อยู่ตรงปากคลองตลาด ซะด้วย

27. โทดทีเมมไม่เป็น
    18-01-2007, 22:12:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอนอกเรื่องนิสสสนึง
ผมเป็นพี่เลี้ยงค่าย ยุวะม.1 ผมอยู่ ม.5
ลัดตอนเลยนะ
น้องเขาเมารถแล้วกินยาแล้วง่วงแลวมานอนซบไหล่ผม
ทำไมเขาไม่นอนพิงกะฝาผนังรถ -.- ขนาดเพื่อนล้อยังนอนต่อเลย
ตอบหนอ่ยสครับ

28. กระจอกว่ะ
    19-01-2007, 02:51:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
น่าจะให้การ์ดนะ
การ์ด แมงทอง หรือ การ์ด โกส คงจะดีใจแน่ๆ

29. yojung_naruto (0)

19-01-2007, 09:54:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แรป 26 - หนูโยว่า ถ้าเป็นดอกกุหลาบดอกเดียว ราว ๆ 25 อย่างต่ำอ่ะค่ะ แต่ถ้าจะให้ดูหรู ๆ หน่อย แบบเป็นช่อน่ะ หนูโยว่า ราว ๆ 200 - 300 อ่ะ แต่แถวนั้นน่าจะถูกนะ ลองไปถามดูก็ได้ค่ะ

แล้วก็ขอให้โชคดีนะ ขอให้มีความสุขมาก ๆ ในวาเลนไทน์จ้า ^^ สู้ ๆ

แรป 27 - เอาตามความคิดหนูโยนะ หนูโยว่าเค้าต้องชอบคุณแน่ ๆ เลย ไม่งั้นไม่ทำอย่างนี้หรอก -*- จิง ๆ นะ เชื่อหนูโยสิ (แต่ว่ามาปรึกษาปังหาชีวิต ทำไมไม่เข้าบอร์ด 10 วิธีตีซี้สาวอ่ะ -*- )

30. Rabbit_jung (0)
Mail to Rabbit_jung

19-01-2007, 17:32:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอถามหน่อย

แล้วผุ้ชายได้อะไรจากแฟนแล้วรุ้สึกปลื้มอ่ะ

ตอบกันด้วยนะ

31. ~MolJIKunG~ (0)
Mail to ~MolJIKunG~

19-01-2007, 17:47:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไดhความรักไงครับ
ดีที่สุดแว้วววววว 100000000%

[1] [2] [3] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: