---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 00:32 ของวันที่ 31/10/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 1/1)
-*--*ใครแต่งฮอนด้าคลิกเก่งๆเข้ามาคับ-*-
0. xabijung kion (0)
Mail to xabijung kion

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    07-01-2007, 06:15:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

คือผมเพิ่ง ออก ฮอนด้าคลิก รุ่น ทูนอัพ มาอ่ะคับ
เปนสีขาว แล้วตอนนี้ผมยังไม่ได้แต่งอาไรเลย
ผมอยากให้เพื่อนๆช่วยแนะนำ หน่อยนะคับ
ว่าควรจะแต่งไงดี รึถ้าเพื่อนๆมีฮอนด้าคลิกแล้วเพือนๆได้แต่งมาแร้ว
ไม่ว่าจะเปนสีไร ก้อ เอามาเล่าสู่กันฟังนะคับ
ว่าเพื่อนๆได้แต่งรถเปนแบบแนวไหน
จะได้เปนแนวทางแก่ผมคับ

ปล.มีรูป รถ ของเพื่อนๆ รึว่า ฮอนด้าคลิ๊กสวยๆ ก้อช่วยเอามาลงด้วยนะคับ ขอบคุณ

1. 9x9 (0)

Mail to 9x9

07-01-2007, 10:11:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เหนเด็กแถวบ้าน ขี้โชว์มันแต่งอะ ก็แค่ซื้อของตกแต่งศูนย์มาอะ แค่นี้มันก็ ขับ โชว์ลาวละ รถสีขาว พวก แคร็ก แกน ตกแต่งรอบนอก แค่นี้เอง แต่ก็ สวยดีถ้าชอบแนวนี้

2. Nouvo MX
(Non member)
    07-01-2007, 10:14:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาแต่งสวย หรือแต่งแรงอะ

มันต้องดูเงินด้วยอะ ว่ามีเท่าไหร่

3. 9x9 (0)

Mail to 9x9

07-01-2007, 10:25:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ฮอนด้าคลิก มะค่อยอยากให้ซื้อ พวก ขอบ ยาง 17อะ มันไม่เข้ากันเรยซักนิด

น่าจะใช้ล้อแม็กแทนนะ โช้คแก๊ส กระปุกแบบไหนก็ได้ โช้คหน้า เปลี่ยนมือเบลก อะไรพวกนี้ก็พอใช้ได้แล้ว ขับไปสาวซ้อน

ถ้าแต่งแรง ก็ เปลี่ยน ขอบ ยาง ก่อน โช้ค เปลี่ยนไม่ต้องหรู เน้น เสื้อสูบ วาวว์ ยัดลูก คาบู เปลี่ยนสายพานหัวฉีด ( น่าจะมีนะ คลิกอะ )

เราก็ไม่ค่อยรู้เรื่อง เครื่องแรงเท่าไร

เราแต่งสวย อะ สเต๊ป เซง สเตป แมร่ง เสื้อสูบเปลี่ยนไม่ได้

เลยแต่ง เบาๆซะ

4. 9x9 (0)

Mail to 9x9

07-01-2007, 10:30:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้วแต่ คนชอบนะ ว่าจะแต่งไรก่อน แล้วก็แต่งให้มันเข้ากะรถด้วย งบประมาณก็ ดูรถเราละกัน ไม่รู้ราคาประมาณคลิกละ

1. เปลี่ยนขอบ เปลี่ยนยาง 17 ดุมเพชร หน้าหลัง 3100 บาท

2. โช้คหน้า 1200

3. โช้คหลังกระปุกแยก 1700

4. มือเบลกปรับระดับ 500 คู่

5. ฝาครอบแคร็งนี้ ยืมพี่มา

6. จานดิส 1500

7. ท่อ Endurance ขอพี่มา

8. ฝาครอบท่อ 250

9. ถังดักไอน้ำมัน 450

10. ชุดไฟ 550

แค่นี้เอง สาวกรี๊ดแล้ว ซ้อนท้ายทุกวัน= =

5. ผ่าน
    07-01-2007, 10:47:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ของ Mio คิกไม่ได้แต่งไม่แรง

ลูกสูบ 70 m.m.

ยืดช่วงชัก 8 m.m.

ยางหน้า IRC ป้ายเหลือง เส้น ล่ะ 800 บาท

ยางหลัง IRC ป้ายเหลือง

ท่อสูตร เอนดูร้าน

คาบูฯ NSR 150 SP PROARM

ติด ออยคูลเลอร์

กล่อง จูนปรับระดับ ของ เอกเทก

น้ำมันใช้ น้ำมันเครื่องบิน ออกเทน 130 ลิตรล่ะประมาน 60-70 บาทได้

แค่นี้ล่ะ ที่ผมแต่ง

6. xabijung kion (0)

09-01-2007, 05:11:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรป 4 คับ คือที่บอกมาทั้งหมดนี่ เอาไว้แต่งสวยใช่ป่ะ
คือใจจิง ผมไม่อยาก แต่งแรงแน่นอน ผมเน้นสวยเปนพออ่ะคับ ซื้อตามนั้น แต่งตามนั้นเลยใช่ไม๊คับ

7. 9x9 (0)

Mail to 9x9

09-01-2007, 06:50:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อะนะ

1. ของนาย น่าจะเป็นล้อแม๊ก หรูๆอะ รถคลิกมันบวม แต่เพื่อนเราซื้อคลิก ใส่ขอบทอง ก็ คลาสสิคดี

2. โช้หน้า อันนี้ ของคลิก มีเยอะแยะทั้วไป แนะนำหัวกลับสวยนะ

3. โช้คหลัง แล้วแต่จะชอบ ถ้าชอบแบบสวยๆกฌ พวก โช้คแก๊ส กระปุกแยก กระปุกติด แบบไหนก็ได้ ถ้าแบบ แก๊ส ก็จะแพงหน่อย 1500+ ถ้าธรรมก็ถูก

4. มือเบลก ของคลิกมีมากมาย หาซื้อเลย รถสีออก บลอนๆ ก็ซื้อสีเงิน นะ ชุบโคร

5. แคร็งครอบสายพาน อันนี้ ไปหา ตามร้านแต่งรถใหญ่ๆ จะมีของคลิกอยู่ สวยมากๆเหนใน หนังสือ เลือกเอาจะเอาแคร็งสับหรือเปล่า ถ้าอยากโชว์

6. แฮนด์ เปลี่ยนเปนของ โดมิโน่

7. ท่อ นี่ เดิมๆก็พอ หาเคฟร่า มาติดก็ยังคงสวยอยู่

8. ปลายท่อ สีเงิน สวยดี

9. ถ้ามีเงินหน่อยก็ ชุดสีเลย เปลี่ยนเฟเบอร์ เป็นลายกราฟฟิค

10. ถ้าอยาก ไม่ตามใครก็หา ไฟ มาเปลี่ยน

11. ที่ศูนย์จะมี ขายของ แต่งรอบนอกกระจุกกระจิก ค่อยๆเก็บตังซื้อก็ได้
12. ชุบโครเมียม สิ่ง ที่ยังไม่ชุบ เช่นพวก ที้จับกันตกรถ(มะรู้ชื่อมัน 555+ ) ขาตั้งคู่ เดี่ยว อื่นๆอีกมากมาย

13. เคฟล่า ทั้งคีน
แต่งครบก็โชว์สาวเลย สาวกรี๊ด

8. xabijung kion (0)

10-01-2007, 05:01:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอบคุงคับ ละเอียดดี แต่แพงน่าดู - -" เหงื่อตกเลย
ไม่เปนไร ค่อยๆเกบตังไป สาวก้อกรี๊ดเองหล่ะ อิอิ

ปล. แค่นี้สาวๆก้อกรี๊ดล่ะ คนขับ แมร่งหล่อ 55555555+

9. Kpponline (0)
Mail to Kpponline

10-01-2007, 08:43:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ลงเสื้อ สูบ ของCBR ยกชุดเรยครับ

คลิก110 จะวิ่งได้สูงสุก155 นะครับ ลองทำดูเคยเหงแล้วคันนึงสุดยอด

10. Hee_fucklo (0)
Mail to Hee_fucklo

10-01-2007, 12:38:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Step ครับ แรงได้ใจ
11. l3ot-T-l2-o
    10-01-2007, 17:12:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เราใช้บอทเก็บของอ่ะ

นายลองดูจิ ไม่ต้องเสียเงินนะ เอามาปุ้ปใส่เลย

12. 9x9 (0)

Mail to 9x9

10-01-2007, 17:44:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Step เลยคับ แน่นอนกว่า ฮ๋า ฮ๋า แต่ของแต่งไม่ค่อยหาเจอนะถ้า ตจว
13. xabijung kion (0)

10-01-2007, 22:09:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทีแรกก้อว่าจะออกนะ สเตป่อะ แต่..
มันดูเสี่ยวๆไงไม่รุอ่ะ(ไมได้ว่าใครนะคับ ความคิดเหน)
แรงจิงนะ แต่ผมว่า มันไม่สวยอ่ะ จิงๆ

ปล. กทม. คับ

14. THIRD180SX (0)

Mail to THIRD180SX

10-01-2007, 23:02:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
วาง B18C เลยคับ

พูดเล่นเหอๆ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: