---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 09:19 ของวันที่ 23/10/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 1/2)
[1] [2] หน้าถัดไป >
ประสบการณ์เสียวและการกลับมาของbnwnight
0. bnwnight (0)
Mail to bnwnight

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    26-11-2006, 00:13:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

สำนักพิมพ์ใดมีข้อเสนอแนะติดต่อมาได้ที่ bnw_night  hotmail.com เรื่องแต่งเองมิได้ลอกใครครับ

1. bnwnight (0)

26-11-2006, 00:29:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องแรกกันเล๊ย เมื่อต้นเดือนตุลานี่เอง เรื่องมันเกิดภาคเหนือ(บอลมาพอดี) เรื่องมันเกิดตอนผมไปเที่ยวจังหวัดเชียงใหม่ เดินทางไกลมากๆๆๆๆ ไปเที่ยวงานพืชสวนโลก(คนหนาแน่นมากกก) ผมไปกันกะพี่ชาย2คน เอารถพ่อไปกัน วู๊ววว ได้ไปเที่ยวกะพี่ชาย สุดยอด ก็นั่งรถซะครึ่งวันกว่าๆล่ะครับ เหนื่อย หอบ หลับในรถแทบจาตลอดทาง
พอถึงเชียงใหม่แล้ว ก็เช็คอินที่โรงแรมเลย(ไม่บอกหรอกโรงแรมไหน).....เก็บของเสร็จฟ้าก็มืดมิดพอดี อกมาเดินนอกโรงแรมมี ร้านขายของเต็มไปหมด (คนเชียงใหม่เค้าทำไรกันดึกๆดื่นๆฟะ) พี่ผมก็เลยใช้ให้ลงมาชื่อเบียร์ ผมก็ขี้เกลียดเดินเเต่เอาว่ะมันขับรถมาทั้งวันเดินดูสาวไปพลางๆตอนแรกกะจะชื้อในโรงแรมแต่เเพงจัดเลยเดินมาหน้าโรงเเรม ไหนว่ะ สาวเชียงใหม่ที่เขาว่าสวย ผมคิดในใจ เเละตั้งหน้าตาเดินหาร้านขายของชำ เดินมาเลื่อยๆจนเจอร้านขายหมูปิ้ง

2. bnwnight (0)

26-11-2006, 00:43:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
"หมูปิ้งขายยังไงครับ"พอพูดจบแม่ค้าก็เรียกลูกสาวมา
"เอ๋ขายของให้พี่เค้าหน่อย" โหถึงกะใช้แรงงานเด็กเลยว่าแต่ลูกสาวเค้าน่ารักดีนะ ขาวจั๊วะเลย ดูแล้วไม่น่าจาเป็นลูกแม่ค้าเลย สวยมากๆ ใส่กางเกงขาสั้น เสื้อรัดรูปสีขาว หน้าอกใหญ่พอดีมือ
นึกว่าเรื่อยเปื่อยสักพัก"ไม้ละ3บาทค่ะ เอากี่ไม้ดีคะ"
ผมนึกในใจ"เหมาเลยดีมะร้านนี้" ผมมองหน้าน้องเค้าเเล้วส่งยิ้มให้
"เอา10ไม้ข้าวเหนียว2ถุง , แถวนี้มีเบียร์ขายมั้ยครับ"
"มีค่ะแต่ไกลหน่อยนะ ปั่นจักรยานหนูไปก็ได้นะคะคันสีเขียวข้างหน้าเนี่ย" เทอเสนอผมก็สนองสิครับ หยิบจักรยานแล้วถามทางเลย
"พี่ๆ หนูฝากซื้อซีอิ้วขาวให้แม่ด้วยค่ะ" แล้วแม่น้องเอ๋ก็แทรกขึ้นมา
"เอ๋แกก็ไปซื้อเองสิ ไปกะพี่เค้าก็ได้ ดึกแล้วไปคนเดียวอันตราย"
(ง่า~!!! เข้าทาง ) แล้วเอ๋ก็ซ้อนท้ายรถจักรยานขึ้นมาจนด้าย...
ปั่นจักรยานออกจากร้าน เอ๋ไม่กล้าโดนตัวผมเลย ได้แต่จับเบาะ
ผมก็เริ่มสปีดเลยครับ กะเบรกเต็มที่เลย เอี๊ยด...!!! เจอลูกคลื่นพอดี
ความรู้สึกตอนนั้นมันแปลกๆ เหมือนใครเอาลูกโป่งน้ำมาปาหลัง

3. bnwnight (0)

26-11-2006, 00:59:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถึง Mini Mart ซะที ไปซื้อเบียร์ก่อนแล้วค่อยว่ากาน เด๊วพี่ตูเตะอาว
พอเขามาในร้านพมก็ได้ยินเสียงของนางฟ้า"7หวัดดีค้า"แค่ผมเห็นหน้าเเคชเชียร์ก็คิดไปไกลกว่าที่คุณคิดแล้ว.....
แคชเชียร์สาวพูดขึ้นมาล่ะ "ยัยเอ๋ พาแฟนมาเหรอ"
เอ๋ตอบ "บ้า เค้ามาซื้อหมูปิ้งที่ร้าน"
แคชเชียร์สาวสุดเซะซี่ตอบกลับ "ไม่ใช่แฟนแน่นะ อั่นแน่ะๆ"
แล้วผมก็ตรงไปหยิบเบียร์ มาจ่ายตัง เค้าถามผมว่า
"รับขนมจีบ ซาลาเปาเพิ่มมั้ยคะ"
ผมตอบไป "ขนมจีบพอได้ แต่ซาลาเปาไม่ดีกว่าครับ"
เทอยิ้มให้ผมแบบไม่เกรงใจคนที่พาผมมา
น้องเอ๋ ก็รีบพาผมออกจากร้านเลย ยังก่ะหนีอะไรบางอย่าง
รอบนี้ ผมเปงคนซ้อนแล้วล่ะ พอมาถึงลูกคลื่นลูกเดิม เอ๋เบรกเบาๆ
ผมเลยได้จังหวะ เอามือเกาะเอวซ้า แล้วค่อยๆลูบลงมาข้างล่างนิดนึง
แล้วก็ปล่อยในที่สุด น้องเค้าก็ไม่ว่าอะไร(หรือชอบก็ไม่รู้ *.* )
กลับมาถึงร้านแม่น้องเค้าก็เริ่มเก็บร้านพอดี ผมก็ต้องกล่าวขอบคุณแหล่ะครับ แล้วก็เดินจากมาก่อนที่จามีคนสงสัย กลับไปห้องเอาเบียร์ไปให้พี่ กินไปได้แก้วเดียวก็นึกขึ้นได้ แล้วหมูตูล่ะ กรรมแล้ว มัวแต่สนใจแต่เรื่องน้องเอ๋ กะเอวนุ่มๆ ลืมหมูจนได้

4. bnwnight (0)

26-11-2006, 01:15:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กลับลงมาอย่างช้า พอข้ามถนนไปถึงร้านน้องเอ๋ เห็นน้องเอ๋เก็บของอยู่คนเดียว ผมก็ถามหาหมูก่อนเลย เค้าบอก "อิอิ ลืมหมูเหรอคะ
อยู่บนตู้อ่ะค่ะ พี่มาเที่ยวเหรอ" (ช่ายครับมาจากกรุงเทพ
จะมางานพืชสวนโลกน่ะครับ) เทอตอบกลับมา"งานพืชสวนโลกมันมีพรุ่งนี้นี่คะ ไม่ใช่วันนี้นะ" [รู้แล้วเฟ้ย ไม่รู้กรูจามาเหรอ - -]
"ครับ แล้วแม่ไปไหนแล้ว" ไปตลาดในเมืองอ่ะค่า --ขณะนั้นเอง ร้านข้างๆก็ปิดไฟหมดแระ จากร้านข้างถนนที่เคยเห็นเรียงราย ก็เริ่มทยอยปิดร้านกันหมดละ แล้วก็เริ่มมีแผงลอยมาเปิดร้านเต็มขอบทางเท้าเลย น้องเอ๋ก็ชวนผมไปนั่งเล่นริมแม่น้ำ ไม่รู้เหมือนกันแม่น้ำหรือว่าคลอง ผมก็ไปสิครับ ... พอมาถึงก็นั่งริมศาลา มีไฟสลัวๆ (น่ากลัวจิงๆเลย แต่นาทีนั้น มันไม่กลัวอ่ะจิ ตายก็ยอมแร้วว)
น้องเอ๋ก็ชวนคุยไปเรื่อยเปื่อย เค้าบอกว่าเหงามาก "อยากไปเที่ยวกรุงเทพ พูดไปพลางตบยุงไป" ผมเห็นยุงเกาะที่ขาน้องเค้า ผมก็ปัดให้ไม่กล้าตีเด๊วจาช้ำ ผมปัดพลาดแบบตั้งใจ ปัดไปโดนขาอ่อน เนียนนุ่มดีเหลือเกิน น้องเอ๋เริ่มหน้าแดงล่ะครับ อากาศก็เริ่มหนาวลงเรื่อยๆ
น้องเอ๋ก็บ่นหนาวออกมาล่ะ เค้าบอกนั่งใกล้ๆกันได้มั้ย จาได้ไม่หนาว(มันเกี่ยวด้วยเหรอวะ - - ) ผมไม่รอช้าเขยิบเข้าไปนั่งติดกะเอ๋เลย แล้วก็โอบเลย ไม่พูดอารายแล้ว เอ๋ก็ไม่ขัดขืนอะไรเลย ผมก็นั่งกอดดูแม่น้ำมีความสุขเจงๆ แล้วเอ๋ก็ถามผมว่า พี่มีแฟนรึยังคะ (ใครจาบอกว่ามีแล้วฟะ ถามมาได้ไม่ดูสถานะการณ์) "ยังไม่มีหรอกคับแล้วน้องเอ๋หล่ะ" "ยังไม่มีเคยมีเลย แอบชอบใครหลายคนแล้วแต่ก็ไม่กล้าบอกเค้า"

5. bnwnight (0)

26-11-2006, 01:26:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมก้มลงมองเนินอกของเธอ ช่างขาวเหลือเกินให้ตายสิทนไม่ไหวแล้วเว้ย เสี่ยงเลยดีกว่า ผมเริ่มเอาปากประกบริมฝีปากเธอ เหมือนว่าเธอไม่เคยจุบใครเลย ผมก็เอาลิ้นแหย่เข้าไปในปากเธอลิ้นพันกันนัวเนีย
ร่างกายเธอเริ่มอ่อนแล้ว งานนี้เริ่มง่ายขึ้นล่ะ ก็เล่นไม่ขัดขืนเลย
ผมเริ่มล้วงเข้าไปในเสื้อเทอ ปลดสายเสื้อในอย่างเร็วไว(ชำนาญนักแล) ปึ้ด ทะลักเลยครับพี่น้อง นมของเธอขยายใหญ่กว่าเก่ามากเลย
ผมเอามือซ้ายโอบหลังเธอไว้ แล้วมือขวาอ้อมมาข้างหน้า พยายามบีบพร้อมๆกะคลึง หัวนมเธอเริ่มใหญ่แข็ง ผมก็เอานิ้วชี้กะนิ้วโป้ง บี้หัวนมเทอ เทอร้องคราง อ๊า~!! ผมเอามือดึงเสื้อเธอออกมา แล้วก้มหน้าลงดูดนม มือขวาเลื่อนลงมาที่เนินสวาทของเธอ กว่าจะผ่านดงป่าดงดิบไปได้วนอยู่สามรอบ ผมบรรจงนิ้ว3นิ้วลูบไปทั่วเนินสวาท
แล้วกระซิบเบาๆ ผมไม่ไหวแล้ว ช่วยอมให้หน่อยได้มั้ย น้องเค้าก็บอกว่าไม่เคยนะ ผมก็บอกลับไปว่า แค่อมแล้วก็ดุๆเหมือนปีโป้อ่ะแหล่ะ น้องเค้าก็ปลดกระดุมกางเกงออก พร้อมกะดึง Boxer ลงนายหนูของผมก็ตั้งขึ้นมาทันที น้องเอ๋ตกใจพูดขึ้นมาว่า โหของจริงใหญ่ขนาดนี้เลยเหรอ
::

Modified on: 26-11-2006, 22:58:39

6. bnwnight (0)

26-11-2006, 01:31:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อย่ามัวแต่สูบนะครับ สักคนล่ะจึ้กสองจึ้ก เดี๊ยวกระทู๊ผมตก
File attach: O27009-1.jpg (32 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
7. bnwnight (0)

26-11-2006, 03:08:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมดันมังกรของผมเข้าไปข้างในปากของเธอ ริมฝีปากเธอนุ่มเหลือเกิน ขนาดครั้งแรกยังทำได้ดีขนาดนี้ ทั้งอม ทั้งดูด ทั้งเลีย พูดแล้วขนลุก ดูดได้สักพัก ผมกดร่างของเทอลงไปนอนบนที่นั่งศาลา
กลับหัวกลับหาง เล่นท่า 69 กะเทออย่างเมามันส์ แล้วใช้ลิ้นบี้ต่อมเสียวของเธอ เธอร้องครางลั่น " อ๊าย~!! อ๊า พอได้แล้ว..." (แม่คนนี้ปากกะใจม่ายตรงกันเอาซะเลย) ผมใช้นิ้วชี้แหย่ร่องของเทอ มันแข็งๆยังไงไม่รู้ไม่ยอมให้นิ้วผมเข้าไป ผมค่อยๆเอาลิ้นแตะปลายๆ
เทอดิ้นไม่หยุด แล้วนิ้วผมก็เข้าไปอยู่ในนั้นของเทอจนได้ ผมสั่นนิ้วเรียกน้ำย่อย เทอครางซี้ด ดิ้นพล่านไม่หยุด ผมทนไม่ไหวพลิกตัวเธอกลับมาอยู่ในรูปตัว L (คิดภาพออกมะ) บรรจงกดเจ้าหนูลงไป มันค่อยๆเคลื่อนตัวเข้าไป ช้าๆ ช้ามากๆ " เจ็บ...!!! พอเถอะนะ วันหลังค่อยทำต่อ..." .....ผมบอก..."ทนหน่อยนะ เดี๊ยวก็สบายละ"

Modified on: 26-11-2006, 03:12:38

8. ตามมา
(Non member)
    26-11-2006, 12:55:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
http://www.uploadtoday.com/download.php?e7bbd8fed3773def129ec5f4d69a46ae ป๋องเว้ย หน้าตาเหมือนน้องสาวแกเลย
9. *-*
    26-11-2006, 14:10:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อเรยคับ
10. bnwnight
    26-11-2006, 15:11:51   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พูดยังไม่ทันจบ ผมก็ดันเข้าไปได้ 2/5 แล้ว การจราจรติดขัดมาก
มันคงจะสุดแค่นี้ล่ะ ผมพยายามดันสุดแรงเกิด ก็เข้าไปได้อีกแค่นิดนึงน้องเอ๋ก็ร้องไห้น้ำตาไหลเลยแล้วผมก็ไม่ดันเข้าไปต่อ หันมาซอยทั้งอย่างนั้นเลยแทน แรงๆเสียงน้องเอ๋เงียบมากเหมือนอดกลั้นเอาไว้
พอซอยไปได้ระยะหนึ่งมีน้ำเมือกใสๆไหลออกมาพร้อมกับน้ำสีแดง
(เปิดซิงนี่หว่ากุ อินี่มันรอดมาจนถึงปัจจุบันได้ไงฟร้า)
ทันใดนั้นน้ำเมือกช่วยหล่อลื่นทำให้ของผมพุ่งเข้าไปได้มิดด้าม
ของน้องเอ๋กระตุกและตอดแรงมากแถมดิ้นอีกตะหาก ผมซอยถี่ขึ้น ถี่ขึ้น จนน้องเอ๋ทนไม่ไหวแน่นิ่งไป สักครู่ใหญ่ก็ตื่นขึ้นมา ได้จังหวะพอดี เทอร้องลั่นครั้งสุดท้ายตอนผมดันเจ้าหนูเข้าไปสุดปลายทาง แล้วแช่ไว้ ก่อนที่น้ำของผมจะทะลักเต็มรูของเทอ ผมเอาลิ้นแหย่เข้าไปในปากของเอ๋อีกครั้ง คราวนี้เธอเหนื่อยอ่อนมากนี่ก้อเริ่มจะเช้าแล้ว ราวๆตี4ครึ่งไฟที่ศาลาปิดลง เราสองคนสะดุ้งนึกว่าจะมีใครมาแอบดูเรา
แล้วก้อมีจริงๆครับ นางฟ้าที่ผมเห็นนั่นเอง เทอเดินเข้ามาคุยกับเอ๋ถามเอ๋ว่าครั้งแรกเป็นยังไงมั่ง แฟนเทอนี่สุดยอดเลยนะเอ๋

11. bnwnight (0)

26-11-2006, 15:24:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมกะเอ๋ได้แต่หน้าแดง ไม่รู้จะปิดบังยังไง ก็เล่นซะกลางแจ้งเลยนี่หว่า แล้วเราสองคนก็ใส่เสื้อผ้า ผมเอ่ยปากชวนเอ๋กะเพื่อนของเอ๋ซึ้งตอนนั้นจำได้ว่าชื่อแพนด้า ผมชวนไปที่โรงแรมที่เช็คอินไว้ กะพาไปให้พี่ชายเล่นด้วยอีกคน ทั้งสองก็ไปด้วยความอยากรู้อยากเห็น ขึ้นมาถึงห้องที่เช็คอินไว้ผมบิดกุญแจที่ได้มาจาก Counter เข้าไปในห้อง แต่ไม่เจอพี่ผม อะไรกันนี่มันตี5กว่าๆเข้าไปแล้ว แล้วพี่ผมออกไปเที่ยวไหนหว่า งั้นทีนี้ผมก็โดน 2/1 เลยสิเนี่ย แย่แล้ว
ทันใดนั้น เรา3คน ก็เดินเข้าห้องกัน เตียงมันเป็นเตียงเดี่ยวซะด้วย
นู๋แพนด้าเข้าไปห้องน้ำก่อนเลยสงสัยจะอั้นมานาน ผมก็ไปนั่งข้างๆเอ๋
แล้วก็พูดกับเอ๋ว่า ผมคงมาหาเค้าไม่ได้หรอก เพราะผมอยู่กรุงเทพฯ
มันไกลมากที่นี่ แต่เราเป็นแฟนกันได้นะ
เอ๋บอกกลับเบาๆว่า "ไม่เป็นไรหรอก เอ๋จะคิดว่าเมื่อคืนมันเป็นแค่ความฝัน"
ผมตอบกลับอีกครั้ง "งั้นเรามาทำความฝันให้เป็นจริงกันนะ"
ผมประกบปากจูบเอ๋อีกครั้งก่อนที่แพนด้าจะเปิดประตูห้องน้ำออกมาแล้วพูดว่า "โหเล่นกันต่อเลยเหรอ คราวนี้ขอเล่นด้วยคนได้มั้ย แพนด้าไม่ได้ทำมานานแล้ว ตั้งแต่เลิกกะแฟน"
(เวงล่ะกุ 2/1 จะไหวไหมนี่)....ผมคิดในใจ แล้วแพนด้าก็เริ่มถอดเสื้อออก ผมกอดเอ๋อยู่แต่ก็อดหันไปมองไม่ได้ ผมถามเอ๋ก่อนเลยว่า ไหวไหม เอ๋บอกว่า ก็พอทนได้ถ้าเทออยากทำเอ๋ก็จะทำ (โหย ซึ้ง...)

12. bnwnight (0)

26-11-2006, 15:28:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอแรงพี่น้องถือจอบถือเสียม คนละ 1 จึ้กนะครับ
กำลังใจเริ่มหายแล้ว T_T
ถ้าขุดผมสัญญาจะนั่งพิมพ์ให้ทั้งปีเลย ( ^_^)๗

13. bangza99 (0)
Mail to bangza99

26-11-2006, 16:33:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดแสดเอ้ยแตกไปแล้วน้ำนึง
14. Tomatto (0)
Mail to Tomatto

26-11-2006, 16:56:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จัดมาฮ่ะจัดมา

ปล.น้องเอ๋อยู่แถวไหนว่ะ...กุอยากจะเจอพอดีอยู่เชียงใหม่เหมือนกันฮ่ะ

15. bnwnight (0)

26-11-2006, 17:33:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ชั้นในแพนด้าเป็นสีชมพูช่างดูเข้ากับเรือนร่างของเธอ หน้าอกใหญ่ซะกว่าของเอ๋อีก ผมมองไปพลางจูบเอ๋ไป ซักครู่เอ๋ก็ลดตัวลดไปปลดกระดุมกางเกงของผมออก แล้วดูดเลียจ้าวโลกของผมผมเสียวตลอดแล้วแพนด้าก็ขึ้นเตียงมา ผมใช้สองมือค่อยๆปลดสายเสื้อในที่เกะกะออก พระเจ้าช่วยนมนี่ทะลักออกมา หัวนมสีชมพูระเรื่อ โคนเต้าขาวสลับชมพูอ่อนๆ ดูมีเลือดฝาดนิดๆ
(คิดในใจ โอ้สวรรค์ของไทยอยู่ที่เจียงใหม่เจ้า)
ผมดูดเค้นบีบนมของแพนด้าอย่างแรงจนเทอร้องเสียงหลงพลางย้ายมือซ้ายอ้อมแก้มก้นของน้องเอ๋แล้วคลึงช่องคลอดของเธอค่อยๆเอานิ้วชี้แห่เข้าไปในรู แหย่เข้าไปด้วยความยากลำบาก เอ๋แหงนหน้าขึ้นเพราะความเสียว มือขวาของผมปลดกางเกงในของแพนด้าจนแพนด้าถอดมันออก ปากยังอมหัวนมของแพนด้าอยู่ ผมลดหัวลงมาเนินสวาทของแพนด้า มันช่างยอดจริงๆ แทบไม่มีร่องรอยการโดนฟันจากแฟนเก่าเลย มันปิดสนิทมิดชิดมาก ปากถ้ำยังเป็นสีชมพูอยู่ออกจะอยู่ในสภาพน่า...ซะกว่าของเอ๋ด้วยซ้ำ ผมเอาลิ้นสอดเข้าไปในร่องแพนด้าแล้วตวัดลิ้น แล้วเริ่มเอานิ้วกลางแหย่เข้าแหย่ออกถ้ำของเอ๋ ... ทั้งสองคนเริ่มครางแบบมีความสุข

Modified on: 26-11-2006, 17:35:23

16. bnwnight (0)

26-11-2006, 17:46:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอ๋ทนไม่ไหวขึ้นมาคร่อมผมเลย ส่วนแพนด้าก็เอาร่องสวาทมาทับที่ปากผม ( >LL๐ ภาพประกอบ ) ผมเห็นแค่ร่องของแพนด้ากับสองคนที่ทับผมอยู่ ทั้งสองคนเล่นซะผมเสียวจนลืมความหนักไปเลย
สักพักก็รู้สึกว่าเจ้าหนูของผมเสียดสีกับถ้ำของน้องเอ๋อย่างแรง คงเพราะมีแรงดึงดูดช่วย น้องเอ๋ขย่มผมอยู่นานจนน้ำของเธอไหลออกมาอย่างมหาศาลเธอลุกขึ้นจากเอวของผม แล้วแพนด้าก็เข้าไปแทนที่ ส่วนเอ๋มานั่งข้างๆผมก็เอานิ้วเล่นกับร่องของเธอ ทันใดนั้นเอง ผมรู้สึกเจ็บๆที่มังกรของผม เพราะแพนด้าเริ่มขึ้นคร่อมผมแทนแล้ว น้ำของแพนด้าออกมาน้อยมาก แพนด้าชย่มผมได้ไม่นานน้ำของเธอก็เริ่มไหลเยอะขึ้น จนความรู้สึกร้อนได้หายไป ขณะนั้นเอ๋นอนสลบไปเพราะความเหนื่อยแล้ว ผมหันมาห่มผ้าให้เอ๋ แล้วพลิกตัวกลับทำเอาแพนด้าลงไปอยู่ด้านล่างของผมมั่งล่ะ (รอเวลานี้มานานแล้ว)
ผมเร่งเครื่องซอยจนแพนด้าร้องดังลั่นห้อง ผมเล่นเอาออกจนสุดแล้วดันเข้าไปจนมิดอยู่ราวๆ6-7นาที แพนด้าก็เสร็จซะแล้ว น้ำของเธอไหลออกมาเต็มรูจนบอกให้ผมหยุด เพราะเค้าทำต่อไปไม่ไหวแล้วจึงเข้าห้องน้ำไป
ผมหันมาเปิดผ้าเอ๋ที่หลับอยู่ออก แล้วเริ่มยัดเจ้าหนูของผมเข้าไปอีกครั้งหนี่ง เลือดของเอ๋ไหลออกมาเล็กน้อย ผมดันเข้าไปเต็มกำลัง
แล้วซอยจนเอ๋ตื่นขึ้นมาร้องอีกครั้ง น้ำของเอ๋ออกมามากเลย
ผมซอยจนเอ๋ตะโกนดังว่า "พอก่อน เอ๋ไม่ไหวแล้ว" ผมก็หยุดซอย
แล้วมาชักเองต่อสักพักนึง แพนด้าก็ออกมาจากห้องน้ำ เห็นผมกำลังช่วยตัวเองอยู่

17. bnwnight (0)

26-11-2006, 17:51:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แพนด้าก็เดินเข้ามานั่งคร่อมผมแล้วเริ่มให้ผมเอาอีกครั้งหนึ่ง
ผมจับเธอหันหลังตะแคงตัวแล้วเสียบเจ้าหนูเข้าไป แหมตอนนี้มันลื่นดีจัง ผมซอยไปไดแค่ประมาณ4นาที ผมก็เริ่มรู้สึกว่าผมกำลังจะเสร็จ
ผมจึงถามแพนด้ว่า เอาแตกในหรือแตกนอก แพนด้าบอก แตกนอกสิ
ผมก็ซอยต่อไป จนเสียวสุดๆแล้ว ชักออกไม่ทันครับ แตกคาเลย ผมชักออกมาได้ครึ่งเดียว มันแตกแล้ว ผมจึงเปลี่ยนแผน ดันมันกลับเข้าไปจนมิดเลย แพนด้าก็ถามผมว่าทำไมไม่เอาออกล่ะ ผมก็แก้ตัวไปว่ามันชักออกไม่ทันน่ะ ขอโทษนะ แพนด้าก็บอกว่าไม่เป็นไรหรอก ทำต่อให้เสร็จเถอะ ผมปล่อยเจ้าหนูค้างไว้แบบนั้นแล้วนอนกอดกันกลม 3 คน เลย... แล้วหลับไป จนผมตื่นขึ้นมา

18. vanit (0)
Mail to vanit

26-11-2006, 18:00:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆ

หึหึหึ

19. แม่มเอ้ย
    26-11-2006, 18:31:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรป8 ไอสัด ไวรัส!!!
20. bnwnight
    26-11-2006, 22:20:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดหน่อยจาต่อเเล้ว รอบนี้สวิงกิ้ง

21. ponges2530 (0)

Mail to ponges2530

27-11-2006, 09:47:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอ้า ช่วยกาน อยากอ่านต่อ ขุด ขุด
22. wongpanya (0)
Mail to wongpanya

27-11-2006, 10:51:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สาวเชียงให่จริงหรอวะ กรูว่าไม่น่าจะใช้แล้วคนที่ไหนหรอคับบอกหน่อยได้ไหม
23. เหอะๆ
    27-11-2006, 21:50:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรป8วายรัสว่ะ
อย่าเข้านะไอ่แสด

24. bnwnight (0)

28-11-2006, 16:23:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขออภัยผู้ที่ติดตาม เจ้าของกระทู๊อกหักนอนร้องไห้อยู่2วัน ตอนนี้อาการดีขึ้นละ ในเมื่อผู้หญิงเห็นเราเป็นของเล่น เราก็จะเป็นของเล่นให้สมใจอยากกันไปเลย (มาต่อกันดีกว่าครับ)
ผมตื่นขึ้นท่ามกลางความเหน็ดเหนื่อยที่เมือคืนไม่ได้นอนเลย มองนาฬิกานี่มันก็เกือบเที่ยงเข้าไปแล้ว ตายลาะเดี๊ยวพี่ตูกลับมาจะทำไง
นึกได้รีบวิ่งไปหยิบโทรศัพท์ยิงเข้าเครื่องพี่ทันใด ตรู๊ด!! ตรู๊ด!!
...ฮัลโหล มีไรไoไนท์ เมื่อคืนไปไหนมาวะ แล้วตอนนี้มืงอยู่ไหน (เป็นชุด - -) " ผมน่าจาถามพี่มากกว่า กินเบียร์เสร็จแล้วออกไปไหน "
" กรูก็ออกไปเที่ยวมั่งดิวะ มืงยังออกไปได้เลย " พี่ผมตอบกลับมา แล้วผมก็เงียบไป ก่อนที่จาบอกว่า "ตอนนี้กำลังขับรถกลับอยู่ จะกลับห้องแล้ว" ผมตกใจตาเหลือกตาลาน รีบปลุกทั้ง 2 คนอย่างไว
ทั้ง 2 เปลือยเปล่าอยู่บนเตียง ค่อยๆเปิดตาขึ้น ทั้งๆที่เหนื่อยมากอยากนอนต่อ ผมจึงต้องไปช่วยพยุงทั้ง2คนเข้าห้องน้ำ

25. bnwnight (0)

28-11-2006, 16:51:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ให้ตายสิอาบน้ำหมู่ ไฟสว่างจ้าเรย ผมมองดูเรือนร่างทั้ง2คนอย่างใจจดใจจ่อ ทั้งสองคน คุยกันหัวเราะคิกคัก แล้วอายนิดๆด้วย
สองคนในตอนนั้นช่างงดงามประดุจนางฟ้า เกิดมาผมก็เพิ่งเคยเห็นครั้งแรกมองไปเพลินๆ น้ำเริ่มเต็มอ่างผมเอาสบู่เหลวของโรมแรมละเลงใส่หลังขอเอ๋แล้วเริ่มใช้มือสัมผัสแผ่นหลังแล้วลูบเบาๆ วนไปวนมาอยู่หลายครั้ง แพนด้าก็หันหลังมาบ้าง ผมจึงแบ่งมือขวาเทแชมพูแล้วลูบคลำแผ่นหลังของทั้งสองคนเบาๆ วนไปวนมาอยู่หลายครั้ง " อาห์ ดีจัง ลงล่างอีกนิดนะ อืมห์ ดีจริงๆ" ผมก็เอาใจได้สักพักก่อนพูดว่า" แพนด้าจ๋าเดี๊ยวเธอต้องกินยาคุมนะ " แพนด้าก็ถามว่ายาคุมมันเป็นยังไง ไม่เคยกิน - -" (ตูก็ไม่รู้หว่ะ) ผมรีบเปิดก็อกน้ำทิ้งแล้วบอกทั้งสองคนว่าพี่ชายผมกำลังจามาถึงละ รีบๆแต่งตัวน๊าเดี๊ยวลงไปหาอะไรกินกัน แล้วเทอสองคนเดี๊ยวผู้ปกครองเป็นห่วงด้วย
แต่งตัวเรียบร้อย ก้อออกมากิงข้าวหน้าโรงแรม...(กุออกตังอีก
แหล่ะ ) นึกขึ้นมาได้ หวาวๆ วันนี้มีงานพืชสวนโลกด้วย ผมก้อเอ่ยปากชวนเอ๋ไปเที่ยวเลย แน่นอนเอ๋ก็ตกลงแล้ว ผมจึงนัดไว้ รอพี่ชายมาที่ห้อง แล้วเย็นนี้จาได้ไปเที่ยวกาน (จากนั้นผมก็ไปซื้อยาคุมฯให้แพนด้า)
นั่นล่ะครับที่ผมรู้จัก Postinor เป็นครั้งแรก ผมบอกเจ้าของร้านยาว่ามีคนฝากมาซื้อยาคุม ผมไม่รู้หรอกยี่ห้ออะไรดียังไง แต่เจ้าของร้านดันบอกว่า เอ็งต้องรู้แล้วล่ะเรื่องแบบนี้ นายยานี้น่ะ มานี่เดี๊ยวจะอธิบายให้ฟัง อันนี้...!  #$%^&* บานไปหมด จำได้อย่างเดียว
โพสตินอร์ เปงยาคุมฉุกเฉิน กินแล้วมีผลต่อร่างกายนิดหน่อย คือร่างกายจะบวมขึ้นนิดหน่อย หลังกินแล้วต้องดื่มน้ำตามมากๆ แล้วก็ต้องกินยาติดต่อกันจนหมด - - พอจับใจความได้แค่นี้ล่ะ ออกมาจากร้านก็รีบเอายามาให้แพนด้าเลย ก็บอกวิธีใช้เอาไว้ แล้วผมกับเอ๋ก็พาแพนด้าไปส่งที่บ้าน เยนนี้แพนด้าต้องทำงาน 7-11 อิก - - เหลือแต่เอ๋แร้วล่ะ
ผมไปส่งเอ๋ข้างๆบ้าน(ม่ายกล้าเข้าปายง่ะ) เอ๋ก็เข้าไปคุยอารายกะแม่เค้าม่ายยู๋ จาปริปากป่าวก็ม่ายยู๋ ผมเลยหนีไปหาร้านกาแฟนั่งเล่นอยู่ที่น่าน สักพักนึงเอ๋ออกมาบอกว่า แม่อนุญาติแย้ว !! ผมโทรหาพี่เยยบอกให้มารับด้วย ( แม่ค้าแจกศัพท์มาด้วย กาด แปลว่าตลาด -0- )

Modified on: 28-11-2006, 16:55:31

26. nutannn (0)
Mail to nutannn

28-11-2006, 17:06:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ช่วยขุดๆๆๆๆๆๆงับ

เรื่องดีๆๆๆเราต้องช่วยกันขุดดดดดดดด

...............

27. ซะใจดี
    29-11-2006, 17:15:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

28. bnwnight (0)

30-11-2006, 13:09:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นี่ก็ปาเข้าไปราวๆ 4 โมงเย็นละ พี่ผมก็ขับรถมาพอดี จอดข้างๆร้านกาแฟ " เอี๊ยด~!! " พี่ผมจอดนิ่งอยู่พักนึงก็สังเกตุเห็นว่าผมนั่งคุยกะเอ๋อยู่ ผมก็แนะนำพี่ชายให้เอ๋รู้จัก(แต่ไม่แนะนำเอ๋ให้พี่รู้จัก 555)
แล้วผมกะเอ๋ก็ขึ้นรถไปนั่งหลังกัน 2 คน พี่ผมก็ออกรถไป พี่ผมขับรถวนไปวนมาหลายรอบ ก่อนจะจอดนิ่งที่หน้าโรงแรมแห่งหนึ่ง
มีผู้หญิง ร่างกายบอบบาง สูงนิดๆ ผิวขาว ค่อยๆย่างกรายมาที่รถผม
ก่อนจะเปิดประตูคุยกะพี่ผมฉันท์มิตร "อ่อเมื่อวานพี่กุหายไปสงสัยไอค้างนังนี่แน่ๆ" ผมรู้แค่ชื่อว่าผู้หญิงคนนั้นชื่อชมพู่ ข้อมูลอื่นไม่มีเลย

29. Ballpang (0)
Mail to Ballpang

30-11-2006, 13:15:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เพื่อหน้า2ของจขกท.ครับ

30. งุงิ
    30-11-2006, 16:04:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆ
ขุดๆๆๆ
ขุดๆๆๆๆ
ขุดๆๆๆๆๆ
ขุดๆๆๆๆ
ขุดๆๆๆ
ขุดๆๆ
ขุดๆ
ขุด
มาเร็วนะเว้ย

31. terk
    30-11-2006, 19:35:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆ

เดี๋ยวสิ้นปีผมจะไปเที่ยวพืชสวนละ

[1] [2] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: