---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 20:04 ของวันที่ 27/11/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 2/2)
< หน้าที่แล้ว [1] [2]
L ปิ ดL o J เ ล ย :: อ่านเรื่องเสียว ::
32. Knave Hell (0)
Mail to Knave Hell

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    23-10-2006, 14:01:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมรอให้จุ๊บกรนลึกอีกแป๊บนึง ก็เริ่มแหวกขอบกางเกงใน หมอยสีดำสนิทเส้นหยาบค่อยๆโผล่ออกมาแคม!คล้ำ ค่อยๆเผยออกมาเรื่อยๆจุ๊บมีหมอยขึ้นตลอกแคม!เลย ผมค่อยๆแหวกเรื่อยๆจนถึ่งร่อง! ใจนึกขอบคุณจิ๊บที่บอกเรื่องกางเกงในหลวม โอ พระเจ้า ร่อง!จุ๊บ เหมือนกับมีใส้เดือนมาขดตัวอยู่ที่ปากร่อง แคมในของจุ๊บ ยื่นออกมาตลอดร่อง! สลับซ้าย ขวา เหมือนใส้เดือนตัวคล้ำ ผมนึกถึงหอยแครงที่ฝาหอยปิดแน่นแต่เป็นหอยแครยักษ์ ที่มีหมอยสีดำสนิท ยาว ฟูขึ้นมาปกคลุมตามแคม!
ผมรีบใช้โลชั่นหยดที่ปลายนิ้ว แคมในยื่นแบบนี้ เวลาแยง!จะยาก เสร็จแล้วก็กดปลายนิ้วที่รู! เรื่องเขี่ย!ลืมได้เลย ท่านอนแบบนี้!อยู่ด้านบน ด้วยความลื่น ปลายนิ้วก็หลุดเข้าไปในรู! จุ๊บคงผ่านมาพอควร ปลายนิ้วผมเข้าไปง่ายมาก พอผมดันนิ้วเข้าไปอีก จุ๊บหยุดกรน แต่ยังคงนอนอยู่ท่านั้น ผมแช่นิ้วค้างไว้ เหงื่อแตกพลั่กพักนึงจุ๊บเริ่มหายใจยาว ผมเริ่มชักนิ้วดึงออกช้าๆ ในความคิดตอนนั้เหมือนจุ๊บแอ่นตูดตามนิ้ว ผมเลยดันเข้าไปอีก ตอนนี้ผมไม่สนใจแล้ว ค่อยๆดันนิ้ว ชักเข้าออกในรู!จุ๊บ ผมรู้สึกรู!จุ๊บลื่นขึ้น เหมือนนิ้วผมอันเล็กลง ผมชักนิ้วต่อก็พบว่ารู!จุ๊บมีน้ำเมือกออกมาแล้ว ผมควานนิ้วรอบๆโพรงรู! เอานิ้วโป้งเขี่ยที่รูตูด มือซ้ายก็ยังแหวกกางเกงใน โอย.. มันเป็นความรู้สึกตื่นเต้น ใจเต้นรัว เงี่ยนบอกไม่ถูก ยิ่งจุ๊บยังนอนเฉยทั้งที่ผมทำขนาดนั้น พอเริ่มแตะรูตูดอีกครั้งรูตูดคล้ำเป็บกลีบก็ขมิบ รู!ก็ตอดนิ้ว ผมควานนิ้ว รูตูดขมิบ รู!ตอด
ผมดึงนิ้วออกมา เหมือนรู้สึกว่าจุ๊บถอนหายใจ ผมก็ไม่ว่าไร ถอดกางเกง !ขนาดเกือบ 7 นิ้ว ชี้เด่เป็นแนวขนานกับพื้น ผมไม่ลืมเอาโลชั่นทาหัว!จนเยิ้มฉ่ำ ตอนจะขึ้นคร่อม พึ่งนึกออกว่ายังมีจิ๊บนอนอยู่ เห็นจิ๊บยังนอนท่าเดิม ผมรีบเอา!จ่อปากรู!จิ๊บด้านหลัง หัว!ลื่นเยิ้มกดลงตรงรู พอแตะปลายหัว!ก็มุดเข้ารู ตอนนั้นผมไม่ได้ดูแล้วละว่าจิ๊บแสดงอาการยังไง รู้แต่ว่าต้องค่อยๆ เพราะไม่แน่ใจอยู่ดีว่าเค้าจะว่ายังไงถ้าเกิดตื่นขึ้นมา อาการกลัวๆกล้าๆ แต่ความเงี่ยนมีมากกว่า ผมดันหัว!ผลุบเข้าไปในกลีบแคมในขด เห็นแคมในที่ยื่นออกมาของจุ๊บอมหัว!ผมไว้แทบเป็นเนื้อเดียวกัน จังหวะนั้นเหมือนจุ๊บถอนหายใจยาว ผมค่อยๆดัน!ลึกเข้าไปเกือบครึ่ง รู!จุ๊บเริ่มตอดหัว! แต่จุ๊บยังนอนเฉย ผมดึง!ออก ลำ!ลู่กลีบแคมในปลิ้นออก เมือกขาวติดที่ลำ!ชัดเจน จนเกือบถึงเงี่ยงรอบหัว! ผมดันเข้าไปใหม่ คราวนี้เกือบมิด! จุ๊บหายใจแรงเฮือก รู!ตอดหัว!แป๊ลบๆ ทั้งตื่นเต้น ทั้งผิดกลิ่น ผมเกร็ง!แข็ง รู!จุ๊บยิงตอดหัว!ถี่ๆ ผมสาว!กระเด้าใส่รู!จุ๊บช้าๆ เนิบๆ นิ่มๆ จุ๊บยังนอนคว่ำ แต่เหมือนกระดกตูดนิดนึง เหมือนกับ!ผมเข้าลึกมากขึ้น ผมกระเด้า!สุด รู!จุ๊บตอดหัว!ถี่ๆ สาว!ออก ก็ยังตามตอดถี่ๆ ผมเลยกระเด้าสุดลำ!ทุกครั้ง รู!จุ๊บตอดหัว!ผมถี่ขึ้นแรงขึ้น จนสุดท้าน รู!ลื่นๆที่!ดันง่ายๆกลับหนืดรัด!แน่นจนดันเกือบไม่เข้า ผมต้องออกแรง!รู!จุ๊บมากขึ้นผมดัน!!เข้าไป ดึงออกมา ดันเข้าไปสุดลำ อีกเกือบ 10 ครั้ง จนทนไม่ไหว ต้องดึง!ออกมา น้ำ!บีบดันพรวดออกมาทาปากเป็นครีมสีขาว ผมรู้สึกเหมือนรูตูดผมขมิบไม่หยุด ไข่ก็ขมิบน้ำ!ออกมาไม่หยุด ผมต้องรีบเอากางเกงมารองรับ นึกในใจว่าถ้าไม่ดึง!ออกมาต้องเลอะจุ๊บเต็มรู! เต็มเป้ากางเกงในแน่ๆ วันนั้นผมเสียว!สุดๆ บอกไม่ถูก มันทั้งตื่นเต้น ทั้งผิดกลิ่น มองจิ๊บเหมือนกับผมเห็นว่ากางเกงในจิ๊บมีรอยแฉะยังไงไม่รู้ แต่ผมหมดแรงแระ รีบออกมานุ่งกางเกงตัวใหม่ หลับที่โซฟา เช้าขึ้นมาจุ๊บเหลือบมองหน้าผมแล้วอมยิ้ม จิ๊บก็ทำเป็นเหล่ผม ผมไม่รู้ด้วยแระ ยังหมดแรงนอนอยู่ ตอนหน้าผมจะเล่าเรื่องสวิงพี่น้งคู่นี้ให้ฟัง

------------------------------------------- จบอีก เรื่อง -------------------------------------------------------------

33. Knave Hell (0)

23-10-2006, 14:05:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาดู คลิป กันบ้าง

มาดูสาวไทยกันบ้าง น้องนุ้ยครับ มี 3 คลิป
1. http://www.uploadtoday.com/download.php?1d249024472e7f9b9cb6fe18969496d4
2. http://www.uploadtoday.com/download.php?6810006893a1b5b6fe261012c0d8a65d
3. http://www.uploadtoday.com/download.php?0881bc7487613b905729eeee3a357a86

34. Knave Hell (0)

23-10-2006, 14:10:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เออ โทดที เรป บน ลิ้ง อันที่ 2 พัง นะ เด่วหาเปลี่ยนให้
35. Knave Hell (0)

23-10-2006, 14:15:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อาบน้ำ สนุก ดี ครับ

http://www.uploadtoday.com/savefile.php?e0bf7d84edc37ab7083f1227a8565595

36. Knave Hell (0)

23-10-2006, 14:19:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สูข แล้ว ช่วยกัน ขุด นะ
37. Knave Hell (0)

23-10-2006, 14:22:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
http://www.savefile.com/files/19774 อันนี้อารายม่ายรู้ รีบสูบ ก่อนหมดอายุ

โปรดอ่านคำเตือน จขกท ก่อน สูบ

คำเตือน : รีบสูบ ก่อนหมดอายุ

38. Knave Hell (0)

23-10-2006, 14:31:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
http://www.upload.th.md/download.php?id=2C0DD256 เนียนๆ 5 นาที --*--
39. MaskMaster (0)

Mail to MaskMaster

14-02-2008, 17:25:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไปหามาอีกๆ

ไปหามาอีกๆ

ไปหามาอีกๆ

ไปหามาอีกๆ

ไปหามาอีกๆ

ไปหามาอีกๆ

ไปหามาอีกๆ

ไปหามาอีกๆ

ไปหามาอีกๆ

ไปหามาอีกๆ

ไปหามาอีกๆ

ไปหามาอีกๆ

ไปหามาอีกๆ

40. จะติดตามผลงาน
(Non member)
    14-02-2008, 21:09:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุด
ขุด
ขุด

41. killer_me (0)
Mail to killer_me

15-02-2008, 10:02:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดเว้ยขุดดดดดดดดดดดดDigggggggggขอคลิบเจ๋งๆหน่อย
::

Modified on: 01-07-2008, 16:49:51

42. killer_me (0)
Mail to killer_me

15-02-2008, 10:04:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดดดดดดดดดดดด
43. Blood_Basic (0)
Mail to Blood_Basic

16-02-2008, 17:15:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดโว๊ยยยย

< หน้าที่แล้ว [1] [2]
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: