---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 20:12 ของวันที่ 23/11/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 1/2)
[1] [2] หน้าถัดไป >
L ปิ ดL o J เ ล ย :: อ่านเรื่องเสียว ::
0. Knave Hell (0)
Mail to Knave Hell

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    22-10-2006, 17:03:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

L ปิ ดL o J เ ล ย :: อ่านเรื่องเสียว ::

ประเดิม เรื่องแรกเลย ช่วยกัน ขุด ด้วยนะ

ผมมีภรรยาแล้ว ภรรยาผมรับราชการ เรามีบุตร 2 คน คนโตเป็นผู้ชายอายุ 5 ขวบ คนเล็กเป็นผู้หญิงอายุ 2 ขวบเศษ หลังจากที่ผมประสพปัญหาทางเศรษฐกิจผมต้องออกจากงาน แต่โชคยังดีอยู่บ้างเพราะช่วงที่ทำงานผมได้ซื้อทาวน์เฮ้าท์เล็กๆไว้ 1 ห้อง และไดส่งธนาคารหมดแล้ว และยังได้ซื้อที่ดินเปล่าที่ทางกาญจนบุรีไว้ 10 ไร่ เป็นที่ดินที่อยู่ลึกเข้าไป ห่างไกลจากเมืองมาก ไฟฟ้ายังไม่เข้า ผมเลยต้องไปทำไร่อยู่ที่ทางกาญจนบุรีตามลำพัง ก็ลำบากมากสำหรับคนที่ไม่เคยทำงานตากแดดตากฝนมาก่อน ช่วงแรกๆผมแทบทนไม่ได้ แต่ก็ต้องทนเพราะกลัวคำครหา ผมต้องมานะ อดทน จนผมเริ่มชินกับสภาพดังกล่าว แต่ชีวิตที่อยู่เดียวดายในป่าเขา ทำให้ผมรู้สึกเหงา โดยเฉพาะในเรื่องความต้องการทางเพศ ผมไม่มีทางออกทางไหนเลยนอกจากจะช่วยตัวเอง เมื่อผมอยู่กับความเหงา ผมจึงคิดอยากจะหาใครมาอยู่เป็นเพื่อน และช่วยทำงานในไร่ซึ่งมันหนักเกินที่ผมจะทำคนเดียว ดังนั้นผมจึงพยายามมองหาคนมาช่วย โดยได้ฝากคนที่รู้จักแถบนั้นให้ช่วยหาให้ จนผ่านมา 5-6 เดือนคนที่ผมสั่งไว้มาบอกว่า ได้คนแล้วจะเอาไหม เป็นผู้หญิงที่รับจ้างตัดอ้อย มีลูกสาวเล็กๆ 1 คน ตอนนี้ไม่มีคนจ้างกำลังตกงานอยู่ น่าสงสารมาก แล้วเขาก็พาผมไปหาแม่ลูกคู่นั้น พอผมไปเห็นสภาพความเป็นอยู่ของเธอแล้ว ผมอดที่จะสงสารไม่ได้ เพราะทั้งสองคนอยู่อย่างแร้นแค้นมาก ผู้เป็นแม่อายุราวๆ 25-26 ปี ชื่อ “นวล”ส่วนลูกสาวอายุราวๆ 9-10 ขวบ ชื่อ “นา” ใส่เสื้อผ้ามอมแมมเก่าๆ และสกปรก หลังจากที่ได้คุยกัน เธอก็ดีใจและเต็มใจที่จะมาอยู่กับผม ผมจึงพาสองแม่ลูกมาอยู่ด้วย ผมสาบานได้เลยแรกๆผมไม่ได้คิดอะไรกับเธอเลย แต่พออยู่ด้วยกันไป ผมก็ได้เห็นความน่ารักของสองแม่ลูกคู่นี้มากขึ้นเรื่อยๆ ยิ่งเธออาบน้ำขัดสีฉวีวรรณ ใส่เสื้อผ้าใหม่ๆที่ผมซื้อให้ จึงดูสวยขึ้นผิดตา อกอวบพุ่งชันไม่มีหย่อนคล้อย ใบหน้าเมื่อดูนานๆก็จัดว่าสวยน่ารักพอตัว เพียงแต่ผิวเธอคล้ำไปหน่อยเพราะเธอทำงานอยู่กลางแดดกลางฝนมาตลอด เธอสองแม่ลูกคู่นี้จัดว่าขยันมากคนหนึ่ง ทำงานหนักเอา เบาสู้ มีความซื่อสัตย์ จึงทำให้ผมเกิดความเมตตาสองแม่ลูกคู่นี้มากขึ้นเรื่อยๆ ส่วนลูกสาวเธอดูเปล่งปลั่งขึ้นกว่าเดิมมากเนื่องจากกินดีอยู่ดี มีความสบายใจ ไม่ต้องอดมื้อกินมื้อเหมือนเมื่อก่อน ส่วนรายได้ผมก็จัดให้เธอ ได้ตามสมควร แล้วยังแบ่งเงินให้เวลาขายผลผลิตได้อีกต่างหาก ซึ่งเธอดูจะพอใจมากกับรายได้ของเธอ เธอจึงแสดงความรักและเคารพต่อผมเป็นอย่างมากเช่นเดียวกัน คนเราเมื่อกินดีอยู่ดี มีความสบายใจ ได้แต่งเนื้อแต่งตัวด้วยเสื้อผ้าใหม่ๆ ก็ดูสดสวยขึ้น ถึงตอนนี้ผมได้เห็นความสวย ความน่ารักของสองแม่ลูกคู่นี้มากขึ้นทุกวัน เมื่อสองแม่ลูกคู่นี้มาอยู่ทำให้ผมหายเหงาไปเยอะ งานบ้านที่ผมไม่ถนัด เช่น หุงข้าว ทำกับข้าว ซักเสื้อผ้า ก็ไม่ต้องทำ เธอสองคนทำให้ผมหมด ยิ่งอยู่กันนานๆไป ผมก็รู้สึกมีความผูกพันกับสองแม่ลูกคู่นี้มากขึ้น จนเธอกล้าพอที่จะเล่าเรื่องส่วนตัวของเธอให้ผมฟังอย่างไม่ปิดบัง โดยเฉพาะเมื่อผมถามเรื่องผังของเธอ พ่อของเด็ก เธอก็เล่าให้ฟังว่า ผัวเธอเป็นคนทางอีสานเหมือนกับเธอ และเธอได้เสียกับผัวเธอตั้งแต่อายุยัง ไม่เต็ม 13 ปี ฐานะของเธอยากจนมาก พ่อแม่ของเธอก็ไม่มีที่ทำกิน เมื่อเธอได้ผัว เธอจึงพากันเร่ร่อนรับจ้างทำงานทั่วไป ทำทุกอย่าง จนเมื่อสองปีที่แล้วได้พากันมารับจ้างตัดอ้อยที่กาญจนบุรี และช่วงนี้เอง ผัวเธอก็เริ่มประพฤติตัวเหลวไหล คือนอกจากติดยาบ้าแล้วยังติดผู้หญิงที่เป็นคนงานด้วยกันอีก จากนั้นผัวเธอก็หายสาปสูญไป เธอก็ต้องเลี้ยงลูกของเธอตามลำพังจนมาเจอกับผม ผมได้ฟังนับว่าชีวิตเธอน่าสงสารมากทีเดียว ผมถามเธอว่าพอใจหรือเปล่าที่มาอยู่กับผมและได้รับค่าตอบแทนไม่มากนัก เธอถึงกับน้ำตาไหลก้มลงกราบผมและพูดว่า ผมเหมือนพ่อพระที่มาช่วยเธอ ถ้าหากผมไม่รับมาอยู่ด้วย เธอกับลูกสาวคงอดตายแน่ๆ เพราะก่อนหน้าที่ผมไปรับเธอไม่ได้กินข้าวมา 2 มื้อแล้ว เธอเล่าให้ฟังว่าเธอกับลูกบางวันแทบไม่ได้กินอะไรเลย เมื่อผมรับมาอยู่ด้วยเธอกับลูกถึงได้กินอิ่มนอนหลับ และเธอก็เต็มใจที่จะอยู่ช่วยงานผม แถมยังมีเงินใช้และมีเงินเก็บ เธอบอกว่าในชีวิตเธอไม่เคยมีเงินเก็บ มาอยู่กับผมนี่แหละถึงมีเงินเก็บ เธอไม่ค่อยได้ใช้จ่ายอะไรเพราะส่วนมากผมจะเป็นคนซื้อมาไม่ว่าจะเป็นเสื้อผ้าเธอและลูก เมื่อมีเธอมาอยู่ผมเลยมีเวลากลับไปหาลูกหาเมียบ้าง 2-3 เดือนผมจะกลับไปหาลูกหาเมียครั้งหนึ่ง เพราะฉะนั้นส่วนใหญ่แล้วผมจะอยู่ที่ไร่ ดังนั้นเมื่อผมสบายใจขึ้นทำให้ผมมีความต้องการทางเพศมากขึ้นด้วย ผมก็มักจะแอบไปช่วยตัวเองตามที่ลับตาคน และผมไม่คิดว่าการปลดปล่อยของผมเธอจะเห็นการกระทำของผมเข้า กลางวันวันนั้น ผมเกิดความต้องการมาก ผมเดินเลาะมาที่พุ่มไม้แล้วจัดการกับมังกรของผมด้วยการใช้มือรูด ผมกำลังจินตนาการ

1. Knave Hell (0)

22-10-2006, 17:04:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อย่างมีความสุขด้วยการรูดและหลับตา เพื่อให้ความอัดอั้นของผมมันพุ่งกระฉูดออกมาเป็นการผ่อนคลาย ขณะที่ผมกำลังจะมีความสุข ผมได้ยินเสียงอุทานของผู้หญิงดังขึ้น พอผมลืมตาขึ้นดูก็ปรากฏว่าเจ้าของเสียงก็คือ “นวล”นั่นเอง เธอคงตกใจเหมือนกัน เธอยืนจ้องมองการกระทำของผมตาแป๋วเลย ผมก็ตกใจทำอะไรไม่ถูก พอไดสติก็รีบเก็บมังกรที่ยังไม่ได้พ่นน้ำเข้าที่ ผมพยายามตีหน้าตาย ถามเธอว่า “มานานแล้วหรือ” เธออายหน้าแดงก้มหน้ามองพื้นบอกผมว่า “ค่ะนาย” “งั้นก็เห็นหมดแล้วซี” เธอก็พยักหน้า ก้มมองพื้น หน้าตาของเธอก็ยิ่งแดงซ่าน แล้วก่อนที่ผมจะพูดอะไรเธอก็รีบเดินเลี่ยงไป จะว่าไปแล้วผมเองก็รู้สึกอายเธอมากเหมือนกัน แต่ไม่รู้จะทำอย่างไรในเมื่อเธอเห็นหมดแล้ว ตอนเย็นเธอก็ยังอายๆผมอยู่ ผมต้องพยายามฝืนทำหน้าให้ปกติ วันรุ่งขึ้นผมต้องเข้าในเมืองเพื่อซื้อของ ขากลับผมจึงซื้อเหล้าติดมือกลับมาด้วย รวมทั้งอาหารสด หมู 1 กิโล ไก่ 1 ตัว นาลูกสาวเธอดูเหมือนจะดีใจกว่าเพื่อน เพราะจะได้กินกับข้าวดีๆ ผมบอกให้เธอทำต้มยำไก่ ส่วนผมก็เอาเหล้าไปนั่งกินที่แคร่ไม้ไผ่หน้ากระต๊อบ พอเธอทำเสร็จเธอก็ยกมาให้ผม ผมรินเหล้าส่งให้เธอ ท่าทางเธอไม่อยากจะรับ คงเกรงใจผม แต่พอผมคะยั้ยคะยอเธอจึงรับไปดื่มรวดเดียวเพียวๆ แสดงว่าเธอคอแข็งไม่น้อย ผมบอกให้เธอและลูกกินข้าวเสีย แต่เธอไม่ยอมกินเธอจะรอให้ผมกินก่อน เธอจึงเดินไปจัดเตรียมสำรับให้ผมแล้วออกมานั่งดูผมเพื่อคอยรับใช้ผม ผมก็ชวนเธอคุยไปแล้วก็ยื่นเหล้าให้เธอดื่มอีก2-3 แป๊ก ผมดูท่าทางเธอมีอะไรบางอย่างจะพูดกับผม ผมจึงถามไปว่า “นวล..มีอะไรหรือ” เธอก็อ้ำอึ้ง ผมก็ถามย้ำอีก สุดท้ายเธอก็จ้องหน้าผมแววตาเธอเป็นแววตาที่บริสุทธิ์ แล้วเธอก็พูดว่า “หนูสงสารนายจัง” “สงสารฉันเรื่องอะไร” ทีนี้เธอหลบสายตาผมหน้าแดง เธออึกอัก พูดว่า “ก็อื้อ..นายไม่มีผู้หญิง” ผมเลยรู้ทันที เพราะเธอไปเห็นการกระทำของผมเข้า ผมเลยบอกว่า “มันก็เป็นธรรมดาของผู้ชาย ก็มีความต้องการบ้าง ไม่รู้จะปลดปล่อยที่ไหนก็ต้องทำอย่างนั้นแหละ” เหมือนเธอจะรวบรวมความกล้า เธอมองตาผมแล้วตัดสินใจบอกผมว่า “หนูอยากให้นายมีความสุขบ้าง คือเอ่อ…นามันก็โตแล้วหนูอยากให้นายมีความสุขกับนาลูกสาวหนูค่ะ” ผมถึงกับอึ้งเลยไม่คิดว่าจะได้ยินจากปากเธอ ว่าเธอจะเสนอลูกสาวตัวเองให้ผมอย่างนี้ อีกใจหนึ่งก็รู้สึกคึกคักตื่นเต้น เพราะนาลูกสาวเธออายุแค่ 10 ขวบ นมยังเป็นตุ่มเล็กๆโตกว่าลูกมะนาวเล็กน้อย เธอยังเด็กเกินไป เธอคงรับของผมไม่ได้อย่างแน่นอน แต่เธอผู้เป็นแม่ก็ยังยืนยันถึงเจตนาเดิมที่จะยกลูกสาวเธอให้ผมอย่างหนักแน่น เธอมั่นใจว่านาลูกสาวเธอใช้งานได้แล้ว เพราะเธอบอกว่า เธอเองก็โดนพ่อของเด็กเอาเธอมาตั้งแต่อายุ 12- 13 ดังนั้นนาลูกสาวเธออายุ 10 ขวบเธอจึงคิดว่าใช้งานได้แล้วแน่นอน แต่ผมก็ยังสงสัยอยู่นิดหน่อยว่าทำไมเธอไม่เสนอตัวเธอเองให้ผม เธอคงมองผมออกจึงบอกกับผมว่า “นายคงสงสัยว่าทำไมหนู…ถึงไม่เสนอตัวหนูเอง….หนูกลัวนายรังเกียจหนู…หนูเคยมีลูก…มีผัวมาแล้ว” แต่ผมก็ยังไม่รับปากข้อเสนอเธอ แต่ลึกๆในใจผมก็ตื่นเต้นบอกไม่ถูก เพราะตั้งแต่เกิดมายังไม่เคยเห็นของเด็กและเอาเด็กอายุขนาดนี้เลย ผมนั่งดื่มเหล้าที่ซื้อมาจนเกือบครึ่งขวดรู้สึกว่าไม่ไหวเลยกินข้าวจนอิ่ม จากนั้นเธอกับลูกก็กินข้าวต่อจากผม พอค่ำผมล้มตัวนอนเล่นคิดอะไรเพลินๆ คิดไปคิดมาก็หวนมาคิดเรื่องที่เธอพูด ทำให้ผมเกิดการคึกขึ้นมา จนแท่งลำของผมมันแข็งชูชันดันกางเกงตังเกที่ผมนุ่งโด่เป็นลำ และหัวผมเต้นรัวเหมือนตีกลองเพราะเธอพาลูกสาวเธอเข้ามาหาผม แล้วพยักหน้ากับผมเป็นสัญญาณให้ผมจัดการกับลูกสาวเธอ นาดูยังเด็กเกินไปที่จะรู้เรื่องเพศ แต่เธอก็ไม่ขัดขืนเมื่อผมจัดการแก้ผ้าของเธอออก แววตาเด็กดูตื่นเต้นและอยากรู้อยากเห็น รูปร่างของเด็กน้อยที่เปลือยเปล่า ทำให้ผมตื่นเต้นและเร้าใจมาก นมยังเป็นตุ่มไต !ดูจะอวบอูมขาวปราศจากขน ผมค่อยจับให้เด็กนอนหงาย เอามือลูบไล้เต้าเท่าลูกมะนาวไปมา ลูบลงไปที่เต่าตัวน้อยอวบอูม เอาปลายนิ้วเขี่ยไปตามร่องกลีบ เด็กทำหน้าเบี้ยวท่าทางจะเสียว ผมขี่ยอยู่พักหนึ่งก็รู้สึกว่าเด็กขับน้ำหล่อลื่นออกมาเยิ้ม ผมตื่นเต้นมาก ค่อยๆแบะขาเด็กถ่างอ้าออกไปแล้วเอาสองมือแบะกลีบของเธอดู อื้อหือร่องเต่าเธอแดงแจ๋เลย ปากรูเล็กมาก เล็กกว่าปลายนิ้วผมอีก ผมอดใจแทบไม่ไหวที่ได้เห็น!เด็กที่ยังไม่ทันแรกแย้มแถมยังได้ลูบไล้อีก เด็กมีอาการสยิวอย่างเห็นได้ชัด เมื่อผมเอานิ้วชี้ค่อยๆแยงเข้าไปในรู!ของเธอ เข้าไปเพียงข้อนิ้วแล้วเขี่ยไปเขี่ยมา น้ำหล่อลื่นเด็กเยิ้มออกมาอย่างมากมาย ยิ่งเวลาผมเอานิ้วเขี่ยเม็ดเสียวเล็กๆของเธอ เด็กถึงกับครางลั่นแอ่นเนินร่อนติดมือผมมาเลย ผมก้มลงเลียเต้าน้อยๆของเธอไปมา เด็กยิ่งเสียวบิดตัวเป็นเกลียว ผมเลื้อยลงไปเลียที่เนินไร้ขน เลียน้ำกลืนลงคอไปเลย ตอนนี้เด็กนอนดิ้นขาสั่นเลย ผมรีบถอดกางเกงออกแล้วจับเด็กถ่างขาออกเอามือแบะสองกลีบจนอ้า เอาหัวมังกรผมจ่อเข้าไปแล้วเขี่ยละเลงไปมาตามร่องน้อยๆ แต่พอจะดันเข้า ผมเกิดอาการไม่กล้า เพราะหัวบานมันบังร่องกลีบเด็กจนมิด ไม่มีทางที่จะแทงเข้าแน่นอน ถึงกระนั้นผมก็ลองพยายามแทงดู พอผมกดหัวลงไป ปรากฏว่ากลีบน้อยๆของเด็กยุบยวบ เด็กร้องออกมาสุดเสียงด้วยความเจ็บ ผมดันแรงพอสมควรแต่ไม่เข้า ผมเห็นอาการเด็กแล้วสงสาร เพราะยังเด็กเกินกว่าที่แท่งผมจะเสียบเข้าไปได้ เมื่อไม่เข้าผมจึงเลิกดัน แล้วเปลี่ยนมาเอาหัวจ่อที่ร่องรูแล้วผมใช้มือรูดของตัวเองกะว่าจะปล่อยน้ำพุ่ง
2. Knave Hell (0)

22-10-2006, 17:05:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ออกมาราดร่องกลีบเด็ก ตอนนั้นผมลืมไปสนิทว่ายังมีแม่ของเด็กยังนั่งดูผมทำกับนาลูกสาวเธออยู่ เธอเข้ามาบอกกับผม “นาย..พยายามอีกหน่อยซีนาย” ผมจึงหันไปมองเธอ แล้วบอกว่า “ลองแล้ว…ไม่เข้า…สงสารน้องนา..กลัวน้องนาเจ็บ…ค่อยเป็นค่อยไปดีกว่า” “อย่างนี้นายก็แย่ซีคะ” ทีนี้ผมจึงนึกได้ หันมามองหน้าเธอแล้วบอกกับเธอว่า “งั้นเอาเธอแทนก็แล้วกันนะ” เธอแม้มปากแววตาดูหนักแน่นแล้วลงมือถอดเสื้อผ้าของตัวเองออกทันที จากนั้นก็ล้มตัวนอนข้างๆลูกสาวเธอ ผู้หญิงที่ทำงานหนัก กล้ามเนื้อของเธอหนั่นและแน่นมาก เต่าของเธอก็ดูไม่ใหญ่มากนักมีขนประดับประปราย สองกลีบยังเบียดชิดกันอยู่ ผิวแท้ๆที่ซ่อนอยู่ในเสื้อผ้าขาวพอสมควร นมของเธอยังเป็นก้อนกลมชูชัน เธอนอนหลับตานิ่งถ่างขาออกเล็กน้อย ผมนั่งเอามือลูบเต่าเธอด้วยความตื่นเต้น ลูกสาวเธอลุกขึ้นมานั่งมองดูผมทำกับแม่ของเธอด้วยความสนใจและตื่นเต้น ผมแยงนิ้วเข้าร่องกลีบ พอนิ้วเข้ามิดเท่านั้นแหละ ผมรับรู้การตอบรับจากเธอทันที ร่องรูของเธอบีบกระชับนิ้วมือแน่น กลีบสองข้างของเธอดูแข็งแรงจริงๆ ยิ่งควานนิ้ว รูของเธอก็ยิ่งขมิบรัดนิ้วผมแรงขึ้น เธอเม้มปากแน่น คงไม่อยากปล่อยเสียงครางออกมา ผมก้มลงดูด ขยำ นมที่ยังแข็งเป็นไต เธอแอ่นอกสูงเพราะความเสียว เธอเองก็ห่างจากแท่งเนื้อมานาน จึงเกิดความต้องการอย่างรุนแรงไม่แพ้ผม ผมคุกเข่าที่หว่างขาเธอ จับสองขามาพาดที่ท่อนแขนไว้แล้วจัดการเสียบแท่งเข้ารูทันที เธอผวาตัวขึ้นมาเมื่อผมดันแท่งเข้าไปในร่องกลีบเธอ มันคับแน่นมาก ผมค่อยๆดันช้าๆจนสุดลำ ภายของเธอบีบรัดแท่งผมอย่างรุนแรง ผมบดส่ายสะโพกไปมา ผมเริ่มทำการสาวแท่งออกมาแล้วกระแทกเนินเธออย่างแรง เธอก็เด้งรับแท่งอย่างเร่าร้อน ไม่นานเธอก็ตัวเกร็ง ร่องกลีบก็ขมิบรัดแท่งของผมอย่างรุนแรง น้ำเธอแตกออกมาแล้ว ผมก็หมดความอดทนต่อความเสียว น้ำของผมพุ่งกระฉูดเข้าไปในโพรงมดลูกเธออย่างเนืองนองเต็มที่ นอนหายใจหอบ อย่างอ่อนเพลีย ผมเองเมื่อถึงสวรรค์ก็นอนทับเธอไว้ด้วยความสุข ผมดึงลูกสาวเธอมาข้างๆ เอามือลูบเต่าน้อยไปมา เอียงตัวหันหน้าไปซุกที่!เด็กสูดดมอย่างชื่นใจ ประมาณ 20 นาที แท่งผมเริ่มแข็งขึ้นมาอีก ผมนอนหงายแล้วบอกให้เธอดูดให้หน่อย เธอไม่ปฏิเสธ รีบเข้ามาจับแท่งแล้วก้มลงอม ผมเจ็บแท่งลำเพราะไปโดนฟันของเธอครูดเอา ผมรู้ทันทีว่าเธอไม่เคยดูดแท่งมาก่อนอย่างแน่นอน ผมต้องคอยสอนเธอ แต่ก็ยังไม่ค่อยดี ผมเลยบอกให้พอก่อน ผมหันมาทางลูกสาว
จับเธอถ่างขาออกเอามือแบะสองกลีบ เอาแท่งเนื้อกดลงไปที่ปากรู แล้วเอามือรูดแท่งตัวเองยิ๊กๆๆๆ ถึงแม้จะไม่เข้าแต่ก็รู้สึกตื่นเต้นดี แว่บหนึ่งผมเกิดความคิดพิศดารขึ้นมาได้ ผมให้เด็กโก้งโค้งคลาน แล้วผมเข้าประกบบั้นท้ายเล็กๆที่มีหอยเล็กๆปลิ้นเป็นพูออกมาทางด้านหลัง ผมไม่ได้เสียบเข้าในรูแต่เสียบไปที่ขาหนีบแล้วบอกให้เด็กหนีบขาแน่นๆ จากนั้นผมก็กระแทกบั้นท้ายเด็กอย่างมีอารมณ์ พอน้ำจะออก ผมก็บอกแม่เด็กมาช่วยแบะร่องกลีบของลูกสาวให้ แล้วผมก็เอาหัวจ่อให้ตรงแล้วรูดแท่งอย่างเร็ว จนกระทั่งน้ำพุ่งออกมาราดปากรูของลูกสาวเธอกลีบเปรอะไปหมด ทุกวันนี้ผมก็พยายามทำให้ร่องเด็กชินกับแท่งเนื้อของผม โดยพยายามดันเข้ารูน้อยๆวันละนิดวันละหน่อย จนเกือบสำเร็จแล้ว เนื่องจากร่องกลีบเด็กขณะนี้สามารถที่อ้ารับหัวแท่งของผมเข้าไปได้นิดหน่อยแล้ว แต่ที่รับเต็มๆก็คือแม่ของเด็กนั่นเอง

-+-------------------------- จบแหละ 1 เรื่อง ช่วยกาน ขุด หน่อย นะ ---------------------------------------------------------------------------------------

3. Knave Hell (0)

22-10-2006, 17:07:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มา ต่อแหละ ------------------------ เรื่อง ที่ 2 -----------

เมื่อก่อนผมตอนผมอยู่กับเมียใหม่ ๆ เคยชวนให้สวิง แต่ก็โดนเธอด่า หาว่าวิตถาร
บ้ากาม โรคจิต จนผมเลิกล้มความตั้งใจไปนานแล้ว เรื่องเซ็กส์ของเมียผม
เธอเป็นผู้หญิงที่อารมณ์ค่อนข้างช้า เครื่องร้อนยาก ต้องช่วยปลุกเร้าเต็มที่
ส่วนใหญ่จะบ่ายเบี่ยนไม่ยอมง่าย ๆ ต้องด่าผมก่อนถึงจะยอม
แต่ถ้ามีอารมณ์แล้วเซ็กส์มาก ถ้าครั้งไหนผมเสร็จเร็วเธอจะหงุดหงิดมาก
แต่ก็จะเฉพาะตอนอยู่บนเตียงเท่านั้น เธอไม่ตัวโป้ ๆ อะไรนัก
พอดีเมื่อต้นปีย้ายมาทำงานใหม่ที่โรงงานแถวปทุม เย็น ๆ
ไม่อยากกลับเร็วเพราะรถติดมาก ผมก็อยู่นั่งคุยกับคนงาน มาสนิทกลุ่มชายโสด
เรียกชายโฉดจะดีกว่าพวกนี้มีกัน 3 คน นั่งกินเหล้ากันบ่อย ๆ ก็พอรู้ว่าพวกนี้
เสือผู้หญิงตัวแสบเลย ไม่ว่าลูกใครเมียใครมันเอาไปหมด แรก ๆ
ผมก็ไม่เชื่อแต่เห็นผู้หญิงมาหาเองถึงที่
บางคนขนาดมีผัวแล้วยังแอบมาให้พวกมัน!ถึงที่ สนิทกันมาก ๆ
ก็ชวนให้ผมร่วมด้วยผม ผู้หญิงบางคนเห็นตอนทำงานเรียบร้อย
แต่ลีลาบนเตียงคนละเรื่องเลย เร้าร้อน เซ็กส์จัดมาก บางคนก็ชอบแบบมวยหมู่
!คนเดียวไม่ถึงใจ ที่มีผู้หญิงมาให้!ถึงที่ก็เพราะ!แต่ละคนไม่เบาเลย
ขนาดประมาณ 6 - 7 นิ้ว !กันสารพัดท่าทั้งรู!รูตูด รูเดียว 2 !
ก็เคย!กันบ่อย ๆเล่นเอาผู้หญิงที่มาร้องครวนคลาง ลืมลูกลืมผังกันไปเลย
ยิ้งคนที่มีผัวแล้วจะรู้งาน อึดมาก ๆ เลิกงานก็มาให้!แล้ว
ตอนเช้ายัง!กันต่อจนนาทีสุดท้าย รีบไปรูดบัตรเข้างานกันแทบไม่ทัน
เข้าไปทำงานยังมีน้ำ!ค้างอยู่ในรู้!เลย
ผมก็อยากให้พวกนี้ไป!เมียผมแต่ก็ยังห่วงเรื่องโรคอยู่พอดีที่โรงงานผมบังคับให้มีการตรวจสุขภาพประจำปี
ต้องตรวจเอดส์ด้วย พอได้ผลตรวจออกมาก็ตั้งวงกินเหล้าฉลองกันใหญ่
โชคดีที่ทุกคนผลเลือดไม่มีเชื้ออะไร เพราะบางทีมั่ว ๆ ก็เผลไม่ได้ใส่ถุงยาง
ผมเลยบอกพวกนั้นว่าผมอยากให้เมียผมได้ลอง!กับพวกนั้น
แต่ติดที่ว่าเมียผมคงไม่ยอมง่าย ๆ พวกนั้นก็บอกว่าไม่มีปัญหา
เดียวพวกเขาจัดการเอง ผมบอกเมียว่า เพื่อนที่โรงงานอยากมาเที่ยวบ้าน
ให้เธอช่วยทำกับแกล้มให้ที เย็นวันเสาร์พอเลิกงานผมก็พาพวกเขาไปที่บ้าน
เขาเห็นเมียผมถึงกับบอกว่าเมียผมสวยน่า!มาก
พวกเรานั่งกินคุยกันที่โต๊ะหินหน้าบ้าน เริ่มตั้งแต่เย็น ๆ
พอเมียผมทำกับแกล้มเสร็จผมก็ชวนมานั่งกินด้วย
ผมกับพวกนั้นก็ช่วยกันมอมเหล้าเมียผมเห็นคุยกันถูกคอยกดื่มหมดแก้วไปหลายแก้ว
พูดเรื่องใต้สะดือกันพอสนุกสนานแต่พวกนั้น ยังไม่ได้ล่วงเกินอะไรเมียผม
พอดีน้ำแข็งหมด เพื่อนผมก็สกิดให้ผมออกไปซื้อน้ำแข็งผมออกไปกับพวกเขาคนหนึ่ง
ปล่อยให้เมียผมอยู่กับพวกนั้นอีก 2 คน
ตอนจะออกยังตะโกนบอกผมอีกว่าไม่ต้องรีบกลับ เมียทำหน้างง ๆ
แต่ก็ไม่ได้พูดอะไร ผมออกมาได้สักครึ่งชั่วโมง
พอถึงบ้านก็ไม่เห็นใครนั่งอยู่หน้าบ้านแล้ว
ผมกับเพื่อนที่ไปด้วยเดินเข้าไปในบ้านได้ยินเสียงเมียผมร้องอู่อี้เหมือนเสียงในลำคออยู่ในห้องนอน
เปิดเข้าไปดูเพื่อนผมคนหนึ่งกำลังก้มหน้าซุกอยู่ที่หว่างขาเธอ
อีกคนช่วยแหกขาและนั่งกดแขนเมียผมไว้
ที่เมียผมไม่ร้องเสียงดังก็เพราะมีผ้าอุดปากอยู่ เพื่อนผมอีกคนก็เข้าไปช่วย
เป็น 3/1 มันบอกให้ผมอย่าพึ่งเข้าไป เดียวเมียผมจะไม่ยอม
ตอนนี้เมียผมทั้งโดนคนหนึ่งเลีย! อีกสองคนช่วยกันดูดนมคนละข้าง

4. Knave Hell (0)

22-10-2006, 17:08:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ปล่อยตัวตามสบายไม่ขัดขืนแล้ว
คนที่เลีย!ก็ลุกขึ้นแหกขาจับ!จ่อเข้าไปในรู!
เมียผมถึงกับจิกผ้าปูที่นอนแน่นมันค่อย ๆ กระทอก!เบา ๆ
ผมรู้ได้ว่ามันคงเข้าลำบากพอ!เพราะของเขาใหญ่กว่าของผมมาก มันค่อย ๆ
เร่งจังหวะเร็วขึ้น เมียผมถึงกับผวากอดรัดมันไว้แน่น
เขาเอาผ้าออกจากปากเมียผมแล้ว แต่เธอกับไม่ร้องให้ช่วย เอาแต่ร้องครางซีด
โอ้ย ๆ แน่นดีจัง เสียว ๆ พี่
อีกคนก็เอา!ไปถูที่ปากเมียผมเธอก็จับเข้าไปเลียอมให้
ทำเหมือนอย่างกับเป็น!ของผัวเธอเอง อีกมือช่วยถอก!ให้เพื่อนผมอีกคน
คนแรกมันเร่งกระแทก!เร็วและแรงมากไม่ถนอมรู!เมียผมเลย
มันเกร็งตัวขึ้นคงปล่อยน้ำเข้าไปในรู!เมียผมเต็มท่อ เมียผมก็นอนแผ่หมดแรง
พวกเขาไม่ปล่อยให้เธอพัก เข้าไป!ต่อทันที
สักพักเมียผมก็ผว่ากอดเขานั่น!แรงกระแทกกระทั้นรุนแรงมากจนมันเสร็จ
อีกคนก็เข้ามาต่อ มัน!กันจนครบทุกคน ปล่อยให้เมียผมนอนแผ่หมดแรงบนที่นอน
แต่พวกมันก็ยังนั่งอยู่ข้าง ๆ เธอ เมียผมจะลุกขึ้นมันก็ผลักให้เธอลงไปนอนต่อ
เมียผมบอกว่ากลัวว่าผมจะกลับมาเห็นจะรีบไปล้างก่อน พวกเขาก็ลงไปจูบปากเธอ
ดูดนมจนเมียผมตัวอ่อนปล่อยให้พวกมันทำกันโดยไม่ขัดขืนอะไรมันบอกว่าเมื่อกี่แค่อุ่นเครื่อง
เดียวจะทำให้มันจนลืมผัวไปเลย
คราวนี้มันจับให้เมียผมขึ้นไปคร่อมบนตัวคนที่นอนหงาย!โด่ดอยู่
อีกสองคนช่วยกันพยุงแขนเมียผมขึ้น ๆ ลง ๆ ให้ลงไปกระแทกกับ!คนที่นอนอยู่
เมียผมคงเสียวมาก เธอเป็นคนขย่มเองเลย อีกคนเข้าไปข้างหลังบีบนมเธอ
แล้วผลักให้เมียผมนอนลงไปทับกับคนที่นอนอยู่ข้างล่าง มันเข้าไปเลียตูดเมียผม
ผมรู้ว่ามันกำลังจะทำอะไร ผมเองก็เคย!รูก้นเมียผมแต่หลัง ๆ
ไม่ค่อยได้!แล้ว มันค่อย ๆ สอดนิ้วเข้าไป เมียผมหน้าตาเหยเกเลย
มันใช้เจลหล่อลื่นช่วย จนยัดเข้าไปได้สบาย ๆ 2 นิ้ว
แล้วมันก็จับ!จ่อ!พร้อมกันทั้ง 2 รู เข้าออกพร้อม ๆ กันทั้ง 2 แท่ง
อีกคนขึ้นไปยืนให้เมียผมใช้ปากดูด!ให้ เธอรับได้พร้อม ๆ กันที่เดียว 3 แท่ง
แต่ละอันก็บิกไซร์ทั้งนั้น
และสิ่งที่ผมไม่คิดว่าเธอจะรับได้ก็ท่าที่เมียผมนอนหงายบนตัวอีกคนโดยที่ยังมี!คารู!อยู่
แล้วอีกคนเข้าไป!รู!เดียวกัน
เมียผมร้องเสียงดังลั่นแต่พวกเขาก็ยัดกันเข้าไปได้พร้อม ๆ กันทั้ง 2 แท่ง
!กันเหมือนกับไม่เผื่อ!ไว้!วันอื่นเลย
เมียผมตอนนี้เหมือนผู้หญิงร่านสวาท โหยหาคว้า!ที่อยู่ใกล้ ๆ
เข้าไปดูดเข้าไปเลีย คำพูดที่พูดกันก็มีแต่คำหยายต่ำช้า อีห่าอีเ!้ย
ใช้ท่าวิตถารสารพัดเหมือนกับ!
ผมก็เงี่ยนมากช่วยตัวเองจนน้ำแตกไปหนหนึ่งแล้ว ทนไม่ไหวเปิดประตูเข้าไปในห้อง
เมียผมเห็นก็ทำเป็นตกใจเอามือปิดอกไว้ ผมเข้าไปลูบผมบอก ถามว่ามีความสุขไหม
เธอก็พยักหน้าแต่ไม่ยอมมองตาผม
พวกเขาบอกมาเล่นเกมส์ให้ตื่นเต้นกันมากกว่านี้ดีกว่า
ให้ผมลุกขึ้นไปยืนที่ริมห้อง และให้เมียผมคลานไปหา เมียผมยิ้ม ๆ
บอกไม่เห็นจะตื่นเต้นเลย เขาบอกว่าไม่ได้ให้คลานไปง่าย ๆ
พวกเขาแต่ละคนจะช่วยกันขัดขวาง โดยจะไล่ตาม!เธอ
ยังไม่มีผู้หญิงคนไหนชนะเกมส์นี้ได้สักคน เมียผมถึงกับถอนหายใจ
พยายามจะรีบคลานลงมาหาผม
แต่พวกนั้นก็ช่วยกันจับสะโพกเธอไว้จับบั้นท้ายตะบัน!จนนมแกว่ง
เมียผมก็พยายามกระเสือกกระสนลงมาจากเตียงจน!คนที่เย็อหลุด
อีกคนก็เข้าไปจับเธอลุกขึ้น
ขาข้างหนึ่งอยู่ที่ของเตียงอีกข้างอยู่ที่พื้นยืนให้เพื่อนผม!ท่ายืน
อีกคนก็เข้ามาประกบข้างหลัง!เข้ารูตูดเป็นท่าแซนวิส ผมก็!แข็งเงี่ยนสุด
ๆ จะเข้าไปช่วยก็ไม่ได้ เขาบอกวันนี้ขอให้พวกเขาเป็นผัวเมียผม
ให้ผมดูอย่างเดียว เมียผมโดย!จนลืมว่าเธอกำลังเล่นเกมส์ต้องเข้ามาหาผมแล้ว
นอนแบะขาแอ่น!ให้พวกมัน!กันอย่างเมามัน
คืนนั้นแค่ผมดูอย่างเดียวน้ำแตกเองไป 2 ครั้ง ช่วยตัวเองไปอีก 2
ส่วนเมียผมไม่ต้องนับ เพลียหลับไปตอนประมาณตี 2 ตื่นมาตอนสาย ๆ
ก่อนกลับพวกเขาก็ขอล้างหน้าไก่เธอไปอีกคนละรอบก่อตั้งแต่เมียยอมสวิง
เดียวนี้ไม่มีปากเสียงกับผมเลย เป็นคนที่เปิดปุบติดปับ
แค่ผมมองตากอดจูบนิดหน่อยน้ำเงี่ยนเธอก็แฉะเต็มร่องแล้ว แรก ๆ
พวกนั้น!เมียผมแทบจะวันเว้นวันเลิกงานก็พากันไปตั้งวงที่บ้านผม
บางวันเมียผมก็มาหาที่โรงงานเข้าไป!กันที่ห้องพักคนงาน
เอากันจนเบื่อไปข้างหนึ่ง จนเหลือแค่เดือนละครั้ง
ผมคิดว่าพวกนั้นก็คง!เมืยผมจนเบื่อแล้วเหมือนกัน
อีกอย่างเมียผมโทรมลงไปมาก ช่วงล่างเครื่องหลวมแล้วด้วย

5. Knave Hell (0)

22-10-2006, 17:14:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาใหม่ละ เรื่อง ที่ -------3---------------

แตงโม-ภัทรธิดา ดาราสาวที่เพิ่งมีผลงานการแสดงทางโทรทัศน์ไม่กี่เรื่อง แต่ด้วยรูปร่างหน้าตาที่น่ารักทำให้ชื่อเสียงของเธอดังพอควร เธอก้าวเข้ามาสู่วงการมายาเมื่อประมาณปีก่อน หลังจากการเข้าประกวดมิสทีน ไทยแลนด์รุ่นเดียวกับน้องเชียร์-ฑิฆัมพรในวัยเพียง 17ปีเท่านั้น แม้เธอจะไม่ได้รับตำแหน่งอะไรเลยก็ตามในการเข้าประกวดปีนั้นด้วย แต่ด้วยความน่ารักใสๆ ของเธอเข้าตาของช่อง 7 ทำให้เธอได้เข้ามาเป็นผู้ประกาศรายการของทางสถานีก่อนที่จะมีงานละครเรื่องแรกกับช่อง 7 โดยรับบทเป็นเฟียสซึ่งจากละครเรื่องนี้เองทำให้เธอเป็นที่รู้จักของผู้คนมากขึ้นและตอนนี้อายุของเธอก็เพิ่ง 19 ปีเท่านั้นนิสัยของเธอกับภาพลักษณ์ในละครนั้นแตกกันโดยสิ้นเชิงเพราะตัวจริงของเธอน่ารัก...มากๆ ทำให้ตอนนี้เธอเริ่มมีบทละครเสนอให้เธอเล่นหลายเรื่องและครั้งนี้ก็เป็นก็เป็นอีกครั้งที่เธอได้รับการติดต่อให้แสดงละครเรื่องใหม่ที่ชื่อ "รวมพลคนก้นบาตร" ทางช่อง 7 ซึ่งเธอรับบทเป็นแตงกวา โดยปกติค่าตัวของตัวแสดงใหม่จะไม่มากเท่าไรแต่ครั้งนี้เธอได้จึงตอนละ 20,000 บาทซึ่งเมื่อเทียบกับดาราใหม่ๆ ด้วยกันถือว่ามากทีเดียว แม้ก่อนที่เธอจะรับเล่นละครเรื่องนี้เธอจะประหลาดใจอยู่บ้างกับเรื่องค่าตัวที่เธอจะได้รับ เนื่องจากค่าตัวของเธอเรื่องนี้สูงกว่าเรื่องก่อนๆ ที่เธอแสดงถึง 2-3 เท่า ทำให้เธออดไม่ได้ที่จะไปสอบถามกับผู้จัดละคร และได้คำตอบเพียงแค่ว่าคนที่จ้างให้ทำละครเรื่องนี้เขาชอบลีลาท่าทางที่เธอแสดงเป็นพิเศษเท่านั้น ซึ่งเธอก็ไม่เอะใจหรือติดใจอะไรเลยว่าต่อไปจะต้องเจอกับอะไรบ้าง
วันรุ่งขึ้นแตงโมก็มาทำงานที่กองถ่ายตามปกติ ซึ่งในวันแรกที่ถ่ายทำมีดารานำของเรื่องมาเข้าฉากเพียง 4 - 5 คนเท่านั้น และเมื่อละครเริ่มถ่ายได้สักพัก "พี่เอ" ผู้กำกับละครก็เรียกนักแสดงทุกคนรวมถึงตัวแตงโมด้วยด้วยให้เข้าไปทำความรู้จักกับ "กบ" ผู้ซึ่งเป็นสปอนเซอร์รายใหญ่ของละครเรื่องนี้
"อ้าว...น้องโมมาที่เต้นท์ของพี่เอหน่อยค่ะ..." กิ่งแก้ว ผู้ช่วยผู้กำกับตะโกนเรียกอยู่แต่ไกล
"มีอะไรค่ะ พี่เอ" แตงโมวิ่งมาอย่างเร่งรีบ
"อ๋อ ไม่มีอะไรมากหรอกครับ คือพี่จะแนะนำให้น้องโมรู้จักกับคนที่เป็นสปอนเซอร์รายใหญ่ของละครเรื่องนี้"
"แล้วคนไหนล่ะค่ะ"
"นี่ไงครับ คุณกบคนที่เป็นสปอนเซอร์รายใหญ่ของละครเรื่องนี้"
"เอ...หน้าคุ้นๆ นะค่ะ ไม่รู้เหมือนโมเคยเจอที่ไหนมาก่อน" เธอพูดออกมาเพราะเหมือนจะเคยเห็นหน้าของผู้ที่เป็นสปอนเซอร์รายใหญ่ของละครเรื่องนี้ แต่นึกไม่ออก
"แหม ก็จะไม่ให้เคยเห็นหน้าได้ยังไงล่ะครับก็ คุณกบเนี่ยเขาเป็นลูกชายของคุณหญิงตุ๊ ที่เป็นเจ้าของร้านเพ็ชร Blue Diamond ไงและเป็นเศรษฐีระดับต้นๆ ของวงการธุรกิจเครื่องประดับของทวีปเอเชียอีกนะ เนี่ยน้องโมยังเคยไปเดินแบบให้ทางเค้าเลย"
"อ๋อ...นึกออกแล้วค่ะ"
คุยกันซักพักทั้งคู่คุยกันอย่างสนิทสนมกันมากขึ้นเนื่องจากวัยไม่ต่างกันมาก ก่อนที่แตงโมจะขอไปถ่ายละครต่อโดยไม่ได้รู้เลยว่าต่อไปจะเป็นอย่างไร เนื่องจากกบเป็นที่รู้กันในหมู่นักเที่ยวราตรีว่าเป็นเสือผู้หญิงฟันดารามาไม่น้อยไม่ว่าจะเป็นเจนี่ เทียนโพธิ์สุวรรณ, มด 3G, ติ๊ก กัญญารัตน์ ฯลฯ แต่ที่ไม่ค่อยมีใครรู้นอกจากเพื่อนในกลุ่มก็เพราะว่า คุณหญิงตุ๊ได้ใช้เงินในการปิดปากดาราสาวเหล่านั้นไว้คนละหลายแสนบาท และอีกอย่างดาราสาวก็ติดใจในลีลารักของเค้าเองด้วย
ก่อนเลิกถ่ายทำละครวันนี้ซึ่งทางทีมงานกำหนดไว้ไม่เกิน 22.30 น. กบหนุ่มเพลย์บอยเจ้าเล่ห์ ก็ให้นายเป้ลุกน้องคนสนิทไปแกล้งทำให้รถ BMW ของแตงโมเสียโดยทำให้น้ำในหม้อน้ำเหลือน้อยพอขับได้สักพักรถก็จะมีปัญหาโดยกบให้เงินผู้กำกับเอไว้ 50,000บาท โดยให้แกล้งถ่วงเวลาให้ดาราสาวกลับเป็นคนสุดท้ายของกอง
เวลา 22.45 น. ในซอยๆ หนึ่งในกรุงเทพ
"อ้าว...เป็นอะไรเนี่ย เมื่อกี้ยังดีๆ อยู่เลย อ้าว...แล้วมือถืออยู่ไหนล่ะ ว้า...แบตฯหมดอีกเอาเข้าไป" แตงโมคิดแล้วก็คิดต่อไปอีกว่าในซอยเปลี่ยวๆ แบบนี้แล้วกองละครก็กลับไปกันหมดแบบนี้จะหาคนช่วยได้ที่ไหน ครู่หนึ่งก็มีชาย 2คนเดินมาเคาะกระจกรถของดาราสาวแล้วพูดว่า
"น้องสาว...รถเสียหรือจ๊ะ ให้พวกพี่ดูให้เอาไหม" ชาย 2 คนพูดพรางมองดูรูปร่างของแตงโมอย่างพิจารณาซึ่งวันนี้ใส่เสื้อสายเดี๋ยวสีฟ้ากับกางเกง 3 ส่วนสีขาวแม้จะอยู่ในรถแต่ผิวขาวๆ ของเธอก็สะดุดตาชายทั้งสองไม่น้อยนัยตาและท่าทางที่เหมือนอยากจะทำมิดีมิร้ายต่อเธอทำให้เธอไม่กล้าออกจากรถเพราะเธอก็รู้ดีว่าถ้าออกไปจะต้องเจออะไรบ้างแม้จะไม่เคยเรื่องอย่างว่าแต่ข่าวข่มขืนสาวตามหน้าหนังสือพิมพ์ก็ทำให้เธอรู้อะไรดีก่อนจะพูดเปรยออกมาว่า "ไม่เป็นไรค่ะ...เดี๋ยวช่างก็จะมาแล้วค่ะ ฉันรอช่างซ่อมอยู่ค่ะ"
ชายหื่นกาม 2 คนทำท่าไม่ซบอารมณ์ ตะโกนกลับมาว่า "คุณจะเปิดประตูไหม อีเ!้ย" ว่าแล้วทั้ง 2คน ก็คว้าหาไม้แถวนั้นออกมา
"คุณจะเปิดไหมว่ะ อีเ!้ยเอ๋ย พวกดิฉันยิ่งเงี่ยนๆ อยู่นะโว้ย" ชายหื่นกาม 2 คนฟาดไม้ลงไปที่รถของแตงโมไม่ยั้งจนรถบุบเกือบหมดและหวังจะตีกระจกรถให้แตกเพื่อฉุดดาราสาวออกมาข่มขืน ตอนนี้แตงโมทำได้เพียงร้องไห้ออกมาพร้อมร้องว่า "อย่าๆ" ออกมาเป็นระยะๆ โดยคิดว่าวันนี้ความบริสุทธิ์ที่เก็บไว้ 19 ปีเพื่อที่จะมอบให้คนที่เธอรักจะต้องมาโดนชายบ้ากาม 2 คนนี้ขยี้อย่างนั้นหรือ
"เพล้ง!...ออกมานี้อีห่า คุณทำดิฉันเหนื่อยเลยน่ะ เดี๋ยวพวกดิฉันจะพาคุณทัวร์สวรรค์ชั้น 7 เลย รับรองพรุ่งนี้คุณเห็นฟ้าเหลืองแน่" 1 ใน 2 ชายหื่นพูดพรางลากร่างดาราสาวออกจากรถเพื่อพยายามข่มขื่น

6. Knave Hell (0)

22-10-2006, 17:15:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อย่าทำฉันเลยนะ...ขอร้องล่ะ" ดาราสาวที่พูดขอร้องพร้อมน้ำตาที่ไหลอาบเต็มแก้ม
"อีนี่ แย่จังสวยชิบเลยว่ะ ดิฉันเห็นในทีวีว่าขาวแล้วตัวจริงแย่จังขาวกว่าเป็นสิบเท่าเลยว่ะ " ชายหื่นคนหนึ่งพูดออกมา
"เออว่ะ อย่างนี้ดิฉันจะล่อแย่จังให้ขาหุบไม่ลงเลย 555" ชายหื่นอีกคนพูดกลับ
สักพักก็มีเสียงที่ออกมาจากความมืดตะโกนออกมา "เฮ้ย!...พวกคุณทำอะไรกัน"
"แล้วคุณเป็นใครว่ะ ถ้าไม่อยากตายก็อย่ายุ่งโว้ย" 1 ใน 2ชายหื่นพูด
"เปรี้ยง!...เปรี้ยง!...เปรี้ยง!... ดิฉันถามคุณจะหยุดไหม"
"เฮ้ย...แย่จังมีปืนโว้ย หนีก่อนเร็ว! นายโด้" 1 ใน 2 ชายหื่นพูดพรางวิ่งหนีหายไปกับความมืด
"เป็นอะไรหรือป่าวครับ" หนุ่มลึกลับที่มาช่วยพูด
"ขอบคุณมากค่ะ ไม่เป็นไรมากค่ะ อ้าว...คุณก เองหรือค่ะที่ช่วยโมไว้"
"อ้าว คุณโมเองหรือ ผมก็นึกว่าพวกกองถ่ายเค้ากลับไปกันหมดแล้วเสียอีก"
"คือ...โมอยู่คุยเรื่องบทที่พี่เอแก้ใหม่น่ะค่ะเลยกลับดึกหน่อย"
"เออ...แล้วคุณจะแจ้งความไหมครับ"
"ไม่รู้เหมือนกันค่ะ ตอนนี้หัวโมมันมึนๆ ค่ะ"
"แล้วคุณจำนาย 2 คนนั้นได้ไหมครับ"
"ไม่ได้ค่ะ ตอนนั้นมันมืดมาก แต่มีคนหนึ่งชื่อนายโด้ค่ะ"
"แล้วคุณโมจะกลับยังไงล่ะ รถ BMW ของคุณเละอย่างนี้"
"ก็ไม่รู้เหมือนกันค่ะ"
"เอางี้ไหมครับ บ้านคุณอยู่แถวไหนล่ะเดี๋ยวผมไปส่งให้"
"จะดีหรือค่ะ"
"ไม่เป็นไรครับ ผมก็ไม่ได้มีธุระอะไร"
"ขอบคุณค่ะ บ้านโมอยู่แถวประชานิเวศ" ดาราสาวพูดพรางคิดว่ายังโชคดีที่มีคนดีๆ อย่างกบมาช่วยแต่หารู้ไม่ว่า นายชายหื่น 2 คนนั้นเป็นลูกน้องที่เค้าจ้างมาดักข่มขื่น
"ตึ้ด...ตึ้ด...ตึ้ด...ตึ้ด ครับคุณแม่หรือครับ กำลังกลับครับอะไรนะครับ...เร่งหรือครับ อ๋อได้ครับเดี๋ยว กบ ไปเอาให้ครับ "เออ...คุณโมครับเดี๋ยวผมขอแวะที่คอนโดผมหน่อยนะครับ คุณแม่ให้ผมเอาเอกสารเรื่องแฟชั่นเพชรชุดใหม่ของ Blue Diamond ไปให้นะครับ"
"ยังไงก็ได้ค่ะ เพราะโมอาศัยรถคุณมานี่ค่ะ"
"นั้นสักครู่นะครับ" ชายหนุ่มยิ้มในใจพรางคิดว่าอีนี่จะต้องเสร็จดิฉันแน่
24.15 น. ที่เดอะ ริเวอร์ เพลซ [The River Place]
"คุณโมจะขึ้นไปดื่มอะไรร้อนๆ ให้หายมึนก่อนไหมครับเพราะผมต้องจัดการเรื่องเอกสารของคุณแม่ครู่ใหญ่เลยครับ"
"ไม่เป็นไรมั้งค่ะ แค่นี้ก็รบกวนคุณมากแล้ว"
"ไม่ต้องเกร็งใจหรอกครับ"
"เออ...งั้นก็ได้ค่ะ"
ชายหนุ่มยิ้มในใจก่อนเดินไปเปิดประตูให้ดาราสาว
24.24 น. ชั้น 16 ห้อง 1604 ของเดอะ ริเวอร์ เพลซ

7. Knave Hell (0)

22-10-2006, 17:15:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จะดื่มอะไรดีครับ"
"ขอแค่กาแฟธรรมดาก็พอค่ะ"
"เอ้า นี่ครับ คาปูชิโน่ คอฟฟี่ ครับ ไม่ทราบว่าพอดื่มได้ไหม"
"ขอบคุณค่ะ" ดาราสาวดื่มกาแฟ คาปูชิโน คอฟฟี่โดยไม่เอะใจเลยว่า ในกาแฟถ้วยนั้นจะมียาปลุกเซ็กซ์อย่างอ่อนๆ ผสมอยู่ด้วย
"เสร็จแล้วครับ ไปกันเลยไหมครับ" ชายหนุ่มพูด พร้อมมองดูหน้าดาราสาวที่เริ่มจะมีอาการแปลกๆ เนื่องจากยาเริ่มออกฤิทธิ์
"ค่ะ"
"อ๋อ...เดี๋ยวผมขอดูวีดีโอเกี่ยวกับงานของคุณแม่ซักนิดนะครับไม่รู้ว่าตัดต่อดีหรือป่าว"
"ก็ได้ค่ะ"
เมื่อเปิดวีดีโอดูดาราสาวถึงกับอึ้งภาพที่ปรากฏต่อหน้าตนเองมันไม่ใช่งานแต่กลับเป็นหนังโป๊
"นี่มันอะไรค่ะ คุณกบ"
"ก็วีดีโอโป๊ไงครับ ไม่เคยดูหรือครับ" ชายหนุ่มพูดพรางเอามือลูบขาสวยๆ ของดาราสาว
"จะทำอะไรมน่ะ อย่า..."
ยังไม่ทันพูดจบริมฝีปากบางๆ ของดาราสาวก็ถูกประกบด้วยปากจากชายหนุ่ม
"อืม...อย่าค่ะ...คุณกบ...โม...ไม่....อืม"
"ผมชอบคุณน่ะ โมเป็นของผมเถอะ" ชายหนุ่มพูดพรางใช้มือเล้าโลมหน้าอกดาราสาว
"โอ้ย...อย่าค่ะ คุณกบ...โม...เสียว...อืม..."ตอนนี้ ร่างกายดาราสาวอ่อนระทวยเหมือนขี้ผึ้งถูกไฟลนเมื่อเจอลีลาเล้าโลมอย่างมืออาชีพของชายหนุ่ม
"เป็นของผมน่ะ เดี๋ยวผมจะทำให้คุณมีความสุข" ตอนนี้มือของชายหนุ่มไม่ได้ลูบไล้แค่หน้าอกของดาราสาวแล้ว แต่กับลูบไล้ไปที่ขาอ่อนของดาราสาวและเริ่มกระตุ้นอารมณ์ของดาราสาวให้มากขึ้นโดยการใช้นิ้วถูเนิน!ที่มีกางเกงในตัวบางเท่านั้นที่กั้นอยู่แต่ก็ไม่สามารถกั้นอารมณ์ทางเพศของดาราสาวได้เมื่อขณะที่ชายหนุ่มถูเนิน!อย่างสนุกนิ้วอยู่น้ำเงื่ยนของดาราสาวก็เริ่มไหลออกมา
"โอ้ย...คุณกบ โมไม่ไหวแล้ว โอ้ยยยยยย..."
เสียงครางของดาราสาวทำให้เค้าก็รู้ทันทีว่าถึงเวลาที่จะอึบดาราสาวให้หายอยากกับที่รอมานาน เค้าจึงอุ้มร่างของดาราสาวเข้าห้องนอนของตน โดยแตงโมไม่รู้เลยว่าห้องนอนของกบจะมีกล้องวีดีโอที่กำลังจะบันทึกลีลารักของเธอกับเค้าอยู่
เมื่อถึงห้องกบก็จัดแจงถอดชุดเสื้อผ้าของเธอออกซึ่งก็ไม่ผิดหวังหัวนมสีชมพูอ่อนๆ ตัดกับผิวขาวของแตงโมทำให้!ของเค้าเริ่มแข็งก่อนที่เค้าจะถอดเสื้อผ้าเค้าออกอย่างเร็ว
"รูปร่างของโมเนี่ยน่าฟัดจริง"
"น่าฟัดก็รีบฟัดซิค่ะคุณกบ ตอนนี้โมเงี่ยนเต็มที่แล้ว" ฤทธิ์ยาปลุกเซ็กซ์ที่เธอกินไปทำให้เธอไม่อายที่จะเอ่ยคำพูดแบบนี้ออกมา กบเริ่มเล้าโลมปลุกอารมณ์แตงโมอีกครั้งเพื่อเพิ่มอารมณ์ของหล่อนให้ถึงที่ก่อน โดยค่อยๆ ดูดสองเต้าขาวๆ ของแตงโมพร้อมกับขบฟันลงที่หัวนมของหล่อนเบาๆ
"โอ้ยยยยยย...กบ โม...เสียวววววว..."
เมื่อรู้ว่าดาราสาวเริ่มเงี่ยนเต็มที่แล้วเค้าจึงเลิกเคล้าคลึงสองเต้าขาวๆ ของหล่อน
"'งั้นผมของดู!โมหน่อยนะว่าสวยแค่ไหน" กบพูดพรางค่อยๆ เอาหน้าซุกเข้าหาเนิน!ของดาราสาว ที่มีหมอยสีดำขึ้นคลุมเนิน!ประปรายเค้าใช้ปลายลิ้นกระแซะเข้าไปในร่อง!ของแตงโมก่อนที่จะลากลิ้นขึ้นลงไปมาจนติ่งคริสตอริสของแตงโมแข็งตัวเป็นเม็ดด้วยความเงี่ยนเต็มที่ ตอนนี้แตงโมได้แต่ครางออกมาพร้อมกับส่ายสะโพกไปมาจากความเสียวของ!เธอที่ได้รับจากลิ้นของกบ ท่าทางของแตงโมทำให้กบคิดว่า!ดาราสาวผู้นี้คงยังไม่เคยผ่านลิ้นหรือ!ใครมาก่อนเป็นแน่
"โอ้ยยยยยย...กบ...โมเสียวววววว...ไม่ไหวแล้ว อย่าทรมานโมเลย โอ้ยยยยยย..." เธอร้องครางพรางกระโดกเนิน!ส่ายไปมาให้กบบรรเลงลีลาลิ้นอย่างเต็มที่
หลังจากเลียเนิน!ของแตงโมจนจนเธอเสร็จไปอีกรอบแล้วทำให้เค้ารู้ว่าควรจะจัดการกับความเงี่ยนของแตงโมให้มีความสุขเสียที เค้าจึงเริ่มลีลาต่อไปที่ดาราสาวจะไม่มีวันลืมลง
กบยืนขึ้นแล้วจับ!ของเขาชักไปมาช้าๆ ให้แตงโมดู เธอถึงกับอึ้ง เพราะนอกจากจะเป็นครั้งแรกที่เธอได้เห็นของจริงแล้วขนาดของมันก็ทั้งยาวใหญ่ปลายหัวของ!ยังเป็นสีแดงคล้ำอีก
"เอ้า โมจ๋าอม!ผมให้หน่อยซิ เร็ว..." กบยื่นจ่อ!ไปที่หน้าของดาราสาว

8. Knave Hell (0)

22-10-2006, 17:16:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ด้วยความเงี่ยนเต็มที่ทำให้เธอไม่ลังเลที่จะทำตามคำสั่งของเค้าแต่ด้วยความที่ตั้งแต่เป็นสาวมายังไม่เคยดูดอม!ให้ใครมาก่อนทำให้เธอดูด!อย่างเขินๆ ในช่วงแรกแต่พอเริ่มชินกับ!ของเค้าแล้วโมกับดูด!ของเค้าอย่างคนชำนาญจนกบอดคิดไม่ได้ว่าโมคงผ่านการดูด!มาหลายสิบครั้งแล้วแน่ถึงได้ดูดเก่งขนาดนี้ แตงโมดูด!อย่างได้อารมณ์จนทำกบเสียวมากจนต้องบอกให้แตงโมพอก่อน เพราะไม่อย่างนั้นน้ำเงี่ยนของเค้าคงต้องทะลักเข้าปากบางๆ ของเธอแน่ หลังจากนั้นกบจึงดันร่างของแตงโมลงนอนกับที่นอน พร้อมแหกขาเธอออกเพื่อที่จะสำเร็จโทษความสวยน่ารักของแตงโม กบค่อยๆ แหวกแคม!ที่ปิดสนิทของแตงโมออกแล้วจ่อหัว!ที่ถอกบานของเค้าถูไถกับน้ำเงื่ยนของโมที่หลั่งออกมาจนหัว!ฉ่ำเยิ้มแล้วจึงแทงหัว!เข้าไปในร่อง!ของเธอช้าๆ หัว!ของเค้าแหวกผ่านแคม!ที่อวบสวยเข้าไปได้แค่ปลายหัววถอกของเค้าเท่านั้น เพราะว่าร่อง!ของแตงโมยังไม่เคยผ่าน!ของใครมาก่อน แต่!ของกบก็ใช่ธรรมดาเพราะขนาด6x6 ซึ่งถือว่าเป็นขนาดมาตรฐานของชายไทยนั้นก็ใหญ่ไม่ใช่เล่น แต่เค้าก็พยายามดัน!ของเค้าให้จมลงไปในร่อง!ของแตงโมให้มากที่สุด จนแตงโมทนเจ็บที่ร่อง!เธอไม่ไหวถึงกับร้องให้กบเลิกดัน!ของเค้าเข้าไปในร่อง!เธอก่อน แต่กบก็ยังพยายามที่จะยัด!ของเขาลงไปในร่อง!ของโมอย่างเต็มที่ แต่มันก็ทำได้เพียงแค่กลีบแคม!ของแตงโมเพราะแคมของแตงโมรัดตอดหัว!ของเค้าจนปลิ้นออกมาทำให้หัว!ของเค้ายัดลงไปไม่ได้ จนทำให้กบไม่กล้าที่จะพยายามแทงลำ!เข้าไปอีก เพราะจากประสบการณ์ที่โชกโชนของเค้าทำให้รู้ดีว่า ถ้าเค้ายังดื้อดึงที่จะ!!ซิงๆ ของแตงโมอย่างเดียว ทั้ง!ของเค้าและ!ของแตงโมคงจะต้องระบมแน่นอน และแตงโมคงจะไม่ติดใจในรสรักของเค้าเป็นแน่ถ้าครั้งแรกของเธอจะต้องเจ็บและทรมาน!อย่างนี้ เค้าจึงปล่อยให้!ของเขาจ่อที่ร่อง!ของดาราสาวไว้แค่นั้นก่อน จากนั้นหันมาปลุกอารมณ์ของแตงโมด้วยการดูดสองเต้าขาวๆ ของแตงโมสลับกับใช้ปลายนิ้วเคล้าคลึงที่ติ่งคริสตอริสในรู!ของเธอและเค้าก็ไม่ผิดหวังเมื่อแตงโมเริ่มโยกสะโพกไปตามความเสียวที่นิ้วเค้ามอบให้โดยการทะลวงและบี้ไปที่ติ่งคริสตอริสของเธอเมื่อรู้ว่าแตงโมเริ่มพร้อมที่จะรับ!ของเค้าใหม่อีกครั้งเป็นแน่แล้วเค้าจึงแหกขาของเธอให้อ้าออกเต็มที่ ก่อนที่จะค่อยๆ ยัด!ของเค้าลงไปในร่อง!แล้วดัน!ให้เข้าไปในแคบ!ของแตงโมให้ลำ!ค่อยๆ สีไปตามร่อง!และติ่งคริสตอริสของแตงโมเพื่อเพิ่มความเสียวให้เธอมากขึ้นจนในที่สุดน้ำเงี่ยนของแตงโมก็ไหลเพิ่มมากขึ้นจนทำให้!ของเค้าสามารถแทงเข้าไปในร่อง!ของเธอได้เกือบมิดลำ แต่ร่อง!ของแตงโมก็ยังรัดลำ!ของเค้าอยู่แต่กระนั้นความเจ็บป่นเสียวนี้ทำให้เธอถึงกับร้องโอ้ยยยยยย...และต้องผงกหัวขึ้นมาดู ภาพที่ธอเห็นคือภาพแคม!ของตนเองแบะอ้าและ!ของกบเข้าไปครึ่งลำ ทำให้เธอต้องอุทานร้องออกมา
"อูยยยยยยย...!กบ ทำไมใหญ่จัง แล้วจะมันยัดมันเข้าหมดหรือ เนี่ยเพิ่งเข้าไปแค่ครึ่งลำของกบยังแน่นคับ!ของโมขนาดนี้..."
"ผมก็อยากจะยัดมันเข้าให้หมดเหมือนกันแต่!โมเนี่ยมันฟิตดีจัง...คงไม่เคยผ่าน!ใครมาก่อนซินะ"

9. Knave Hell (0)

22-10-2006, 17:17:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ก็โมไม่เคยนี่...เนี่ยครั้งแรกจริงๆ โอ้ยยยยยย..."แตงโมครวญ
กบยิ้มพรางก่อนถอนลำ!ออกมาเล็กน้อยแล้วค่อยแทงกลับไปใหม่อีกหลายครั้งจนกระทั่ง!ของเค้าจมหายไปในแคม!ของแตงโมจนหมด
"โอ้...เข้าหมดลำแล้วจ๊ะ โม...เดี๋ยวก็สนุกแล้ว" แต่กระนั้นตอนนี้!ของชายหนุ่มก็อัดอยู่ที่ปลายปากมดลูกของแตงโมอย่างแนบแน่น เค้าแช่!ไว้ในร่อง!ของแตงโมไว้ก่อนเพื่อให้ความเสียวซ่านของหัว!ลดลงบ้าง เพราะ!ของเธอยังซิงอยู่และฟิตมากเสียด้วย เค้าเริ่มเล้าโลมปลุกอารมณ์ของแตงโมอีกครั้งโดยการเคล้าคลึงไปที่สองเต้าอันเต่งตึงและริมฝีปากอันบางสวยของแตงโมแทนก่อน เค้าเริ่มคลึงเคล้านมทั้งสองเต้าของเธอพร้อมกับระเด้าลำตัวเพื่อโยกให้ลำ!คว้านร่อง!ของแตงโมเพื่อให้ร่อง!เธอหลั่งน้ำเงื่ยนให้เพิ่มขึ้นและเพื่อให้หัว!ทะลวง!ของเธอให้เต็มลำมากที่สุด
"โอ้ย...กบ...โมเสียวจัง...กบกระเด้าโมแรงๆอีกซิ" แตงโมร้องคราง
"เดี๋ยวซิ...โม...ไม่ต้องรีบผมก็เสียวหัว!เหมือนกัน เนี่ย!โมรัด!ผมแน่นเลย...ผมก็กลัวน้ำเงี่ยนของผมจะแตกเร็ว เดี๋ยวก็ไม่สนุกซิจ๊ะ...แล้วผมก็อยาก!โมนานๆด้วย..." กบพูดพรางก้มลงจูบลงที่ริมฝีปากอันบางสวยของแตงโมที่เผยอรับปลายลิ้นที่เค้าสอดเข้าไป จากนั้นทั้งสองก็ดูดลิ้นกันไปสักพักเพื่อสร้างอารมณ์ เมื่อรู้สึกว่าร่อง!ของแตงโมเริ่มคลายการบีบรัดหัว!ของตนลง กบก็ขยับร่างขึ้นมาคุกเข่า แล้วค่อยชัก!ออกมาช้าๆ เพียงครึ่งลำแล้วค่อยแทงลำ!นั้นกลับเข้าไปในร่อง!ของแตงโมเนิบๆ เรื่อยๆ จนมิดลำ! เขาขยับ!!เข้า !ออก!ของแตงโมซ้ำแล้วซ้ำอีก จากนั้นจึงค่อยๆ เร่งความเร็วและช่วงชักของลำ!ให้ยาวขึ้น จนแตงโมถึงกับเผลอร้อง
"โอ้ยยยยยย...กบ โมเสียว!ไปหมดแล้ว...โอ้ยยยยยย...โมจะเสร็จจจ...แล้วววววว....โอ้ยยยยยย...กบ...โมไม่ไหวแล้ววววววว...." แตงโมร้องลั่นห้องพร้อมกับใช้เล็บมือจิกไปที่กลางหลังของกบอย่างแรง
กบรู้ทันทีว่าแตงโมใกล้ถึงจุดสุดยอดของการมีเซ็กซ์จึงเร่งการกระเด้า!!เธอเร็วขึ้น ซึ่งแตงโมก็ร้องลั่นพร้อมกับโยกสะโพกให้เร็วขึ้นตามความเร็วในการกระเด้าของเค้า
"!...โมดูดรัด!ผมแน่นเลย...โอ้ยยยยยย...ผมใกล้เสร็จแล้ว โอ้..โอ้..โอ้............โอ้ยยยยยย...ทนไม่ไหวแล้วจะเสร็จแล้วววววว..." กบเร่งกระเด้าลำ!ลงไปในร่อง!ของแตงโมที่แอ่นเนิน!ขึ้นมาจนโค่น!ของเขาและเนิน!ของเธอทั้งสองกระทบกันดัง "พับๆๆๆๆ" กันเป็นจังหวะและในที่สุดเค้าก็กระแทกลำ!เข้าไปสุดลำ ก่อนที่จะชักลำ!ออกมา แล้วจับหัวของแตงโมขึ้นมาก่อนบอกให้เธออ้าปากและยัดลำ!อันใหญ่เข้าไปในปากแตงโมก่อนที่จะจับหัวแตงโมโยกกระเด้าลำ!ของเค้ากับปากสวยๆ ของเธออย่างแรงก่อนที่จะพ่นน้ำเงี่ยนที่รอวันออกจากกระบอก!เข้าปากแตงโมจนน้ำเงี่ยนล้นทะลักปาก ก่อนที่เค้าจะรีบชักลำ!ออกจากปากแตงโมแล้วรีบใช้มือปิดปากก่อนพูดว่า
"โมจ๋า...กลืนน้ำรักของเราทั้งคู่ลงไปซิ"
แต่แตงโมทำท่าทางไม่อยากกลืน แต่ก็ไม่มีทางที่จะเหลี่ยงได้เนื่องจากปากเธอถูกฝามือของกบปิดปากเธออยู่ เธอจึงจำใจต้องกลืนน้ำเงี่ยนของเค้าจนหมด ก่อนที่จะสำลักไอออกมา
กบพึงพอใจมากที่แตงโมกลืนน้ำเงี่ยนของตนหมดก่อนถามเธอว่า
"เป็นไง โม...อร่อยไหม?"
"แค่กๆๆๆๆ โอ้ย...มันคาวๆ คอน่ะ" แตงโมตอบพร้อมไอไป ปิดปากไป แต่ก็รูสึกว่าเซ็กซ์นี่มันดีกว่าที่เธอเคยคิด
กบพูดขึ้นมาว่า "เดี๋ยวโมดูด!ผมให้สะอาดหน่อยซิเนี่ยน้ำเงื่ยนมันยังติดที่โค่น!อยู่เลย"
แตงโมเมื่อได้ยินอย่างนั้นจึงรีบคว้าลำ!ของกบมาดูดให้สะอาดพร้อมส่ายสายตาไปที่ชายหนุ่มและทั้งคู่ก็ยิ้มให้กัน จนเธอดูด!เค้าจนสะอาด ก่อนที่กบจะดันตัวแตงโมนอนลงไปกับที่นอน จากนั้นก็ค่อยๆ มองดู!ของเธอที่กำลังบวมเป่งและก็มีเลือดพรหมจรรย์จาก!ของเธอไหลออกมา ก่อนยิ้มอย่างพอใจ ก่อนที่ทั้งสองจะนอนกอดกันอย่างมีความสุข

------------------------------------ บ้า อยู่ คนเดียว มีคนอ่าน ป่าว วะ ---------------------------------------

10. ป๋าโก้
(Non member)
    22-10-2006, 17:38:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาขุดเอามาอีก ขอ 10 ขวบ -16นะ
11. Knave Hell (0)

22-10-2006, 18:33:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุด ก่อน ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
12. Knave Hell (0)

22-10-2006, 18:37:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ห้ามโพสต์ไฟล์ต่อไปนี้
1. ไม่เจริญหูเจริญตา
2. รูปลามกอนาจาร
3. ไฟล์ที่ก่อให้เกิดความรำคาญ , ไวรัส
*** ถ้าพบจะถูกปิดชื่อโดยทันที ***

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

13. Knave Hell (0)

22-10-2006, 18:41:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เล่น ดาราหน่อย พลอย ----------------------------------

ขนาดระวังตัวแจมีแม่ตามประกบตลอด พลอย เฌอมาลย์ ก็ยังไม่วายเจอดีเข้าจนได้ พลอยได้เล่าประสบการณ์ระทึกที่ทำให้พลอยเสียทรัพย์แถมเสียสาวซึ่งต้องจดจำไปจนวันตายว่า
เรื่องมันเมื่อไม่นานมากนัก วันนั้นพลอยไปเที่ยวสยาม และจะกลับบ้านที่สุขาภิบาล 3 แม่ติดธุระมารับไม่ได้ ซึ่งปกติพลอยจะต้องเรียกแท็กซี่ผ่านศูนย์ แต่พลอยคิดว่าคงไม่มีอะไร ก็โบกแท็กซี่กลับบ้าน คนขับอายุประมาณ 30 กว่าๆ นั่งรถมาพักใหญ่
พอมาถึงตรงพรีเมียร์พระราม 9 โชเฟอร์ก็เลี้ยวรถเข้าไปในซอยเปลี่ยวจอดรถแล้วหันเอามีดมาจี้ขู่พลอยค่ะ กระชากตัวพลอยให้ส่งกระเป๋าถือมา พลอยไม่ให้เด็ดขาดค่ะ ในกระเป๋ามีเช็ค มือถือ ของใช้ส่วนตัวเยอะมาก พลอยรวบรวมสติ ยกเท้าถีบมีดมันตก และก็ถีบหน้ามัน แล้วรีบเปิดประตูวิ่งออกไปแล้วตะโกนให้คนช่วยค่ะ
มันรีบเปิดประตูวิ่งตามพลอยมาแล้วใช้มืออุดปากพลอย ลากพลอยกลับไปขึ้นเบาะหลัง มันทุบที่ท้องพลอยอย่างแรง 3 ครั้ง จนพลอยหมดแรงที่จะต่อสู้ แล้วมันก็พูด
“ฤทธิ์มากนักนะคุณ...เอ...หน้าคุณนี่คุ้นๆ นะ เป็นดารานี่หว่า เจ๋งเลยดิฉันอยากจะลอง!ดาราดูซักทีเหมือนกัน...”
ว่าแล้วมันก็เอื้อมมือมาปลดตะขอกางเกงยีนส์ของพลอย พลอยพยายามดิ้นรนสุดกำลังแต่มันก็ถอดออกไปจนได้ พลอยบิดตัวอย่างลำบาก ปากร้องว่า
“อย่า...อย่า!!…”
แต่ความจุกทำให้ไร้เรี่ยวแรงแม้แต่จะตะโกนขอความช่วยเหลือ แต่ถึงร้องไป ในซอยก็มีแค่มันกับพลอย มันพยายามอยู่พักนึงจึงกำจัดชุดที่พลอยใส่อยู่ออกไปจนหมด แม้แต่กางเกงในสีขาว พลอยนอนเปลือยเปล่าขาวผุดผาดราวกับหยวกกล้วยอยู่บนเบาะหลังรถแท็กซี่ พยายามลุกขึ้นสู้แรงกดที่มือมันทั้งกดทั้งบีบนมพลอยอยู่
พลอยหลับตาหยี ปากเม้ม มันก้มลงจูบที่ซอกคอ ไซร้ใบหู มือก็บีบเค้น นม หัวนมสีชมพู ที่พอเหมาะอย่างไม่น่าเชื่อ มันดูดนมพลอยอยู่พักนึง ไล่ลงไป เจอเนิน! มันดูดที่หว่างขาหนีบ ใช้ลิ้นแทกเข้าไปในร่อง!พลอย พลอยกระตุกทันที แล้วเริ่มบิดตัว เมื่อมันลองดูดเลียเม็ด!พลอย พลอยก็เริ่มหายใจแรงขึ้นและบิดตัวเป็นระยะ น้ำไหลออกมาจาก!พลอย แฉะไปทั้งเนิน! มันได้ใจและได้อารมณ์เต็มที่มันลุกขึ้น ถอดเสื้อผ้า แล้วงัด!ที่ตั้งเด่ออกมา พลอยขยับตัวหนี
“อย่านะ...พี่อย่าทำหนูเลย…”
“น่า!ขนาดนี้...ถ้าดิฉันปล่อยคุณรอดไปก็โง่ล่ะวะ...”
มันขึ้นมานั่งคร่อมหันหน้าเข้าหาพลอย แล้วเอาแขนสองข้างของพลอยคล้องไว้ที่คอมัน ท่อน!ยาวประมาณ 9 นิ้ว แถมใหญ่เกือบเท่าขวดโค้กที่อัดอยู่ปากทางถูกดันแหวกกลีบบางมุดหัวเบ่งบานเข้าไปจนมิดส่วนที่หยัก
“อะ...โอ้ย!!…พลอยเจ็บ....พลอยบอกว่า พลอยเจ็บไง...อ้า!!...”
พลอยถึงกับผวาเฮือกเบิกตากว้างอ้าปากค้างพร้อมกับเอามือดันอกมันไว้เพื่อบอกให้มันรู้ว่าพลอยเจ็บมาก
พลอยไม่เคยคิดฝันมาก่อนว่าจะเจอ!ที่มีขนาดใหญ่ยาวถึงขนาดนี้เลยค่ะ ขนาดยังไม่มิดก็ยันผนังส่วนในจนแทบทะลวงลึกเข้าไปในอู่ สร้างความเสียวให้พลอยอย่างที่สุด และเมื่อมันกดดันเข้ามาจนมิดสุดลำ พลอยถึงกับบิดตัวเร่าๆ ด้วยความเสียว มันช่างฟิตคับตึงจริงๆ !ของมันเข้ามาลึกจนกระทบกับสุดมดลูกพลอยเลยค่ะ
“อูยย์...ฟิต...ดีจริงๆ เลย...”
“อ้า...อือ...”
พลอยตัวเกร็งหน้าบิดเบี้ยว ยกขารั้งขึ้นสูง และแบะออกเต็มที่ค่ะ เพื่อให้หัวกระดอถอกของมันมุดเข้าถ้ำได้ ถึงกระนั้นก็ยังตึงไปหมด มันจูบไซร้ไปทั่วเรียวขาที่พาดอยู่บนบ่า ลิ้นตวัดโลมเลียจากขาเรียวสู่น่อง

14. Knave Hell (0)

22-10-2006, 18:42:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มันค่อยๆ กดหัวถอกจนแคม!ยู่เข้าไปทั้งสองแคม พลอยแอ่นอกให้มันดูดหัวนมสีชมพูที่ทำให้พลอยเสียวถึงท้องน้อยพลางก็ขมิบ!เต็มกำลัง ก้นใหญ่ๆของพลอยเริ่มส่ายไปมา บางทีก็แอ่นร่อนให้มันกระแทกหนอก!บดขยี้ติ่ง!หนักๆ มันเป็นความทรมานที่เต็มไปด้วยความสุขค่ะ พลอยกอดกระชับมันไว้ทั้งแขนและขา ขมิบอย่างแรง
“อูวว์...อา...พะ...พลอย...พลอย...อ้า!!...”
มันยกสะโพกชัก!ที่มันขลับจากเมือกใสออกมาขยับซอยเข้าออกอย่างช้าๆ ร่องเสียวของพลอยคับแน่นมากค่ะ มันดันพับขาทั้งสองข้างขึ้นจนก้นพลอยลอยไม่ติดเบาะ พลอยขบกัดฟันแน่น ส่ายเอวร่อนสะโพกไปมา มันแยกขาของพลอยออกมาพาดบ่าทั้งสองข้าง สองมือขยำอกพลอย มันทิ่มแทงอัดยัดเยียดซอยเข้าออกไปเรื่อยๆ สองขาของพลอยรัดคอมันแน่น ปากก็ร้องครางไม่หยุดหย่อนเลยค่ะ
“อะ...อ้า...อูวว์...”
พลอยดิ้นพล่านแอ่นอกให้มันขยำอย่างทุรนทุราย มันกระทุ้ง!เข้ามาอย่างแรงอีกหลายครั้ง
ทุกสิ่งทุกอย่างเริ่มคล่องตัวขึ้นเพราะน้ำเมือกลื่นของพลอยที่มีมากจนเอ่อล้นไหลเยิ้มออกมา กอปรกับช่องสวาทของพลอยก็เริ่มปรับตัวตามธรรมชาติ จึงรับได้กับขนาดของมันพอดี ทำให้ไม่เจ็บเหมือนตอนแรกค่ะ ทำให้การ!มีรสชาติยิ่งขึ้น มันกระดกกดซอยเข้าออกแบบถี่ยิบ ปากช่องแคมของพลอยเริ่มขมิบหนีบเกร็ง ในขณะที่มันกำลังซอยกระหน่ำอย่างรุนแรงและหนักหน่วงจนรถโยก มือทั้งสองข้างของมันเคล้าอยู่กับสองเต้าที่กระเพื่อมตามแรงโยกซอย ลมหายใจของพลอยหอบกระเส่า เหงื่อโทรมทั้งร่างเนื่องจากออกแรงเคลื่อนไหวอย่างหนัก
แล้วมันก็ลากพลอยออกมานอกรถ ทั้งๆ ที่พลอยไม่มีเสื้อผ้าติดตัวเลยซักชิ้น มันให้พลอยยืนหันหน้าเข้ากับรถเอามือดันไว้ที่ข้างรถ โก้งโค้งแอ่นหลังจากนั้นมันก็ยืนจับ!จรดจ่อที่!พลอยแล้วกดแทงแยงเข้าไปกระแทกซอยเข้าออกอย่างรวดเร็ว พลอยร้องครวญครางเสียงหลงเลยค่ะ
“อ้า...อือ...ซี๊ด...”
พร้อมกับฟุบร่างทิ้งตัวลงบนฝากระโปรง แต่ยังคงแอ่นก้นรองรับความเสียวที่มันอัดดันเข้ามาเป็นระรอกๆ จนร่องกลีบของพลอยขมิบ บีบ ตอด ดูดรัด กระชับแท่ง!แน่น
เรากำลังแก้ผ้าเย่อกันมันส์ๆ อยู่ค่ะพลอยก็ได้ยินเสียงคนเดินตรงเข้ามาทางด้านหลังก็ใจหายวาบเลยสิคะ พลอยรีบหันไปดูก็เห็นเด็กผู้ชาย 3 คนกำลังเดินตรงเข้ามาหาเรา คงเรียนอยู่ซักประมาณม.ต้น พลอยเห็นเป็นเด็กก็เลยโล่งใจไปหน่อยนึง ถ้าเป็นตำรวจพลอยคงโดนจับข้อหาทำอนาจารในที่สาธารณะแน่ๆ
แล้วเด็กพวกนั้นก็เข้ามามองดูพลอยแก้ผ้าเอากับคนขับรถแท็กซี่แบบไม่มีเกรงใจกันเลย มันก็หันไปมองนะคะแต่มันก็ไม่เห็นว่าอะไรแถมยังกระเด้าพลอยแรงยิ่งขึ้นไม่ยอมหยุดด้วยค่ะ แล้วมันก็หันไปพูดกับเด็กๆ ว่า
“นายหนู...รู้จักผู้หญิงคนนี้มั๊ย...”
“รู้จักครับ...เป็นดารา...ชื่อ พลอย เฌอมาลย์...”
“เออ...ดี ถ้าพวกเอ็งอยากดูดาราโดน!...ก็อย่าส่งเสียงดัง เอ้า...เข้ามาดูใกล้ๆ สิ...”
พลอยก็ต้องปล่อยเลยตามเลยค่ะก็เห็นกันแล้วนี่นา ทำไงได้ ตอนนั้นขอบอกตามตรงค่ะว่าพลอยไม่รู้สึกอายเลย ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน แต่กลับรู้สึกสะใจขึ้นไปอีกค่ะที่มีคนมาดูพลอยเปลือยกายถูก!อยู่แบบนี้ พลอยยังหันไปส่งยิ้มให้เด็กพวกนั้นด้วยนะคะ
พวกนั้นเห็นว่าเราไม่ว่าอะไรแน่แล้ว ก็เลยเดินเข้ามาดูใกล้ๆ ค่ะ ก็เข้ามาส่องดู!ที่มันรูดเข้ารูดออกรู!พลอยกันจะจะเลย ร้องอู้หูกันใหญ่ อีกคนก็มาก้มดูสองเต้าของพลอยที่มันแกว่งไปมาและยังมาบอกพลอยอีกค่ะว่า

15. Knave Hell (0)

22-10-2006, 18:44:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
“นมพี่พลอยใหญ่จัง ขอจับได้มั้ย...”
พลอยก็ยิ้มให้เป็นเชิงว่าอนุญาติค่ะ คราวนี้ก็ทุกคนเลยสิคะมารุมจับรุมบี้นมพลอยกันใหญ่เลย พลอยทำอะไรไม่ได้ ข้างหลังก็โดนมันกระแทกอยู่ไม่หยุด แถมสองเต้าก็ยังถูกมือของน้องๆ ตั้งหลายมือทั้งคลำทั้งบีบ อารมณ์ของพลอยก็เลยกลับมาต่อเนื่องอีกค่ะหลังจากที่สะดุดไปเล็กน้อยพลอยเสียวมากขึ้นเรื่อยๆ
มันตะโกนจนดังลั่นซอย ขณะที่เร่งความเร็วในการ!พลอยเพิ่มขึ้น
“อูยย์...เฮ้ย!!...มีใครอยู่แถวนี้บ้าง...มาดูสิ...ดิฉันกำลัง...เป็นผัวดารา...แสนสวยอยู่โว้ย!!..”
“ยะ...อย่า...ดะ...เดี๋ยวมี...ใคร...มาได้ยินเข้า...นะ...อ๊า!!...”
“ได้ยินสิดี...มันจะได้รู้ว่า...ดิฉันเนี่ยได้!ดาราที่พวกมัน...อยาก!ใจแทบขาด...อย่าง พลอย เฌอมาลย์ ไงล่ะ...”
เรา!กันเสียงดังมากค่ะ มีทั้งเสียงเนื้อกระทบเนื้อ บวกกับเสียงครางที่พลอยร้องออกมาดังไม่ขาดปาก
เด็กพวกนั้นมือนึงก็ขยำนมพลอยบ้างลูบตูดพลอยบ้าง อีกมือก็ควักเอา!ของตัวเองมากระตุกกันเป็นการใหญ่ พลอยเห็นแล้วก็ยิ่งตื่นเต้นค่ะ ไม่นึกว่าเด็กตัวแค่นี้จะมีอารมณ์แบบนี้ด้วย พลอยมองดูของเด็กๆ แต่ละคนยังไม่ค่อยจะมีขนกันเลยค่ะ
เด็กๆ แบบนี้ชักแป๊บเดียวก็น้ำแตกกันแล้ว น้ำเชื้อยังใสๆ กันอยู่เลย แต่ก็ยังทะลึ่งพอที่จะเอามาฉีดรดตูดพลอยคนนึง รดนมพลอยคนนึง และรดหน้าพลอยคนนึง แล้วก็เอามือมาป้ายจนนมพลอยตูดพลอยหน้าพลอยเหนียวไปหมด จนพอใจกันพวกน้องๆ ก็ไปนั่งดูพลอยถูกคนขับรถแท็กซี่!ต่อเชียร์กันเฮๆ ดังลั่นเลยค่ะ
มันอุ้มพลอยเปลี่ยนท่าไปนั่งลงบนฝากระโปรงท้ายรถ โดยที่!ของมันไม่หลุดออกจากตัวพลอยเลยค่ะ มันเริ่มกระแทกสะโพกต่อ ไปอย่างรุนแรง พลอยเจ็บปวดแทบขาดใจ หลับตาปี๋น้ำตาไหลพราก ปวดร้าวไปทั้งหน้าขา แต่พลอยก็ยังส่ายร่อนสู้ท่อน!ของมันอย่างสุดมันส์ ไม่ห่วงว่า!พลอยอาจจะฉีกเพราะความใหญ่ของ!มันได้
“อ๊าง!!...อะ...อ๊า...”
มันกระแทกกระทั้นแรงขึ้นเรื่อยๆ จนร่างของพลอยกระตุกยึกยัก ขนลุกซู่ไปตลอดทั้งเรือนร่าง นิ้วเท้าและปลายขาของพลอยเริ่มยึดเกร็ง พลอยกัดฟันเผยอริมฝีปากค้าง ส่ายหน้าสะบัดไปมาเหมือนบ้าคลั่ง จนมันไม่สามารถต้านทานอาการต่างๆ ของพลอยที่ทำให้มันเสียวสุดๆ ได้
“มะ...ไม่ไหวแล้ว...โว้ย!!...”
มันกระตุกๆ อย่างแรงแล้วน้ำรักร้อนราวกับน้ำต้มก็พุ่งเข้ามาเต็ม!พลอย พลอยเองไม่ต้องการให้มันปล่อยข้างในนะคะ แต่อารมณ์และความเสียวซ่านในตอนนั้นพลอยเองก็ห้ามใจตนเองไว้ไม่อยู่ เลยอ้าขารับน้ำรักของมันอย่างลืมตัวค่ะ
“อะ...อ๊า!!..”
พลอยร้องกรี๊ดสุดเสียง ผวาเข้ากอดรัดมันไว้แน่น น้ำรักของมันเอ่อล้นรู กระจายเปรอะเลอะหว่างขาพลอยเป็นหย่อมๆ ตัวของมันเกร็งกระตุกหงึกๆอยู่พักใหญ่
น้ำตาพลอยไหลพราก ต่างก็แข่งกันหายใจหอบจนตัวโยน ร่างสองยังคงซบกันท่อนเอ็นยังคงคาอยู่ในรู! !ของมันอาศัยความยาวถึง 9 นิ้ว จึงยังคาอยู่ในรู!ของพลอยได้ค่ะ เป็นนานกว่าเราทั้งสองจะค่อยคลายร่างออกจากการกอดเกี่ยวซึ่งกันและกัน ทันทีที่มันดึงท่อนเนื้อออกจากร่องของพลอยนะคะ ก็มีน้ำรักข้นคาวของมันไหลตาม!ออกมาย้อยลงมาตามเรียวขาพลอยค่ะ

16. Knave Hell (0)

22-10-2006, 18:45:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พวกเด็กๆ รีบลุกขึ้นมาจ้องดู!ของพลอยอย่างใกล้ชิดเลยค่ะ แล้วมันก็พูดกับเด็กๆ ว่า
“พวกเอ็งกลับบ้านไปได้แล้ว...แล้วอย่าบอกใครเรื่องนี้เชียวนะ...”
“คร๊าบ...พวกผมไม่บอกใครหรอก...”
เด็กๆ รับคำแล้วก็เดินจากไป แถมยังหันมาบ๊าย บาย พลอยอีกด้วยนะคะ
แต่มันยังไม่จบสิ้นเพียงแค่นี้ค่ะ มันพักพื้นเพียงชั่วขณะก็หันไปค้นกระเป๋าพลอย จนเจอกล้องวีดีโอดิจิตอลของพลอยค่ะ
“อะฮ้า...กล้องวีดีโอ...เจ๋งเลย...”
“ยะ...อย่าถ่ายนะ...”
มันใช้กล้องถ่ายร่างพลอยที่เปลือยเปล่าตั้งแต่หัวจรดเท้าเลยค่ะ แล้วมันก็ลากพลอยกลับเข้าไปในรถและเกมส์แห่งรสสวาทก็ถูกปลุกขึ้นอีกครั้ง มัน!พลอยอีกโดยที่มันถ่ายวีดีโอเอาไว้ตลอดเลยค่ะ พอเสร็จมันก็ทิ้งพลอยนอนหมดแรงอยู่บนเบาะหลัง เนื้อตัวเต็มไปด้วยคราบน้ำรักและรอยช้ำ เหม็นคลุ้งไปด้วยกลิ่นคาวน้ำกามค่ะ
แล้วมันก็ขับรถไปเข้าโรงแรม โดยที่พลอยยังนอนเปลือยอยู่ที่เบาะหลังค่ะ คืนนั้นมัน!พลอยจนเกือบเช้า รวมแล้วเกือบ 10 ครั้ง พอพลอยใส่เสื้อผ้าแล้วมันก็พาพลอยไปส่งที่บ้าน แล้วขับหนีไปพร้อมกับของมีค่าของพลอย รวมทั้งวีดีโอสำคัญม้วนนั้นค่ะ
พลอยจำทะเบียนได้ด้วยนะคะ ขึ้นต้นด้วย 2 ฬ แต่พลอยไม่ได้ไปแจ้งความ คิดว่ารอดชีวิตมาได้ก็บุญอยู่แล้ว เลยฝากให้ผู้หญิงคนอื่นระวังตัวด้วยแล้วกัน ที่สำคัญตอนนี้พลอยเลยมีแท็กซี่ประจำตัว โดยพลอยจะโทรไปที่เบอร์มือถือของพลอยที่มันเอาไป เรียกมันมารับเสมอๆ แต่ก็นะปลายทางมักจะเป็นโรงแรมม่านรูดทุกที พลอยไม่ต้องเสียค่าแท็กซี่แต่ต้องเสียค่าโรงแรมแทนค่ะ

จบ เป็นไง พอจัย มั้ย (กุพูดกันคัยวะเนี่ย ม่ายมีคัยเลย) - -

17. NaKaMuRa Fucklo (0)
Mail to NaKaMuRa Fucklo

22-10-2006, 18:49:51   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ยาวไป กุไม่เสียว - -
18. Knave Hell (0)

22-10-2006, 18:51:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีคน หา ด้วย หรอ ฟ่ะ -- -- นึกว่า บ้า คนเด่ว
19. Knave Hell (0)

22-10-2006, 18:54:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สั้นๆ หา มาห้าย - ------------ ดีก่า ม่ายมีคนอ่าน

ณ.มหาวิทยาลัย แห่งหนึ่ง
ออน นักศึกษาสาวผู้ที่เพิ่งก้าวสู่การเป็นน้องใหม่ของมหาวิทยาลัย
ซึ่งการเข้ามหาวิทยาลัย ในปีแรกนั้น ตามธรรมเนียมสืบต่อมา ต้องมีการรับน้องทุกปี
ซึ่งในปีนี้ก็เช่นกัน ออนได้ไปเข้ารับการรับน้องจากรุ่นพี่ ในมหาวิทยาลัย
และในการรับน้อง ออน ได้จับคู่บัดดี้กับ เอฟ ซึ่งเป็นนักศึกษาชาย เข้าใหม่เหมือนกัน
การรับน้องผ่านพ้นด้วยดี แต่ทว่าทำให้ทั้งสองมีความสนิทสนมกันเป็นอย่างมาก
ซึ่งในตอนเย็น หลังรับน้องเสร็จก็ได้มีงานเลี้ยงสังสรรค์ขึ้น เพื่อต้อนรับน้องใหม่
ออน และ เอฟ ได้ดื่มกินเหล้าในงานนิดหน่อย หลังงานเลี้ยงเลิก ทั้งสองจึงได้ชวนกันไปกินต่อข้างนอกมหาวิทยาลัย
"เอฟ จะพา ออน ไปกินต่อที่ไหนดี"
"เดี๋ยว เอฟ พา ออน ไปกินที่ห้อง เอฟ เอาไหม อยู่ใกล้ๆ มหาลัยนี้เอง"
"ก็ได้จ๊ะ"
พอถึงห้องทั้งสองก็ตั้งวงดื่มกินกันต่อจากงานเลี้ยงในมหาวิทยาลัย
พอเมาได้ที่ทั้งคู่ก็เริ่มพูดคุยกันอย่างไม่อายมากขึ้น ทั้งเรื่องส่วนตัว และเรื่องลับๆ

"ออน เคยมีแฟนยัง เอฟเป็นฝ่ายถามก่อน"
"ยังไม่เคยมีเลยง่ะ เอฟล่ะ"
"เอฟ ก็ยังไม่เคยมีเลย"

หลังจากดื่มกินได้สักพัก เอฟ จึงขอตังอาบน้ำก่อน แล้วเดี๋ยวมานั่งกินต่อ
หลังจากอาบน้ำเสร็จ เอฟ แต่งตัว นั่งเสื้อกีฬา และกางเกงกีฬาขาสั้น โดยไม่ใส่กางเกงใน ตามปกติที่เคยใส่ในห้องทุกวัน โดยลืมว่าเพื่อนสาวนั่งอยู่นั่งห้อง
แล้วเอฟ จึงมานั่งกินเหล้าต่อ

"ออน ไม่อาบน้ำบ้างเหรอ ร้อนมาทั้งวัน เอฟถาม"
"ไม่ล่ะเอฟ ออน ไม่มีเสื้อผ้าเปลี่ยนนะ"
"โถ...เอาของ เอฟ ใส่ก่อนก็ได้"
"ไม่เป็นไรจ๊ะ ออนทนได้"
"งั้นก็ตามใจ" เอฟตอบ

สักพักพอกินไปเรื่อยๆ ออน ก็เริ่มสังเกตุเห็นว่า เอฟ ไม่ได้ใส่กางเกงใน และออนเห็น ลูกกลมๆ มีขนติดอยู่
ออน จึง เริ่มสนใจ และตั้งใจที่จะพยายาม มองดูอย่างสนใจ และเอฟ ก็เริ่มที่จะสังเกตุ ว่า ออน ชอบมองมาที่กางเกงกีฬาที่เขาใส่อยู่ บ่อยๆ เอฟจึงจงใจแกล้งให้ ออนเห็นอย่างถนัด

"ออน มองอะไรอยู่นะ" เอฟถาม
"เอ่อ.... ออนก็ไม่ได้มองอะไรนี้"
"งั้น รู้ไหมว่า เอฟ ไม่ได้ใส่กางเกงในเลยง่ะ"
"ออน จะไปรู้เหรอ เอฟถามแปลกๆ"
"งั้น ให้ดูเอาไหม"
"จริงๆ เหรอ" ออนเผลอปากพูดออกไป

ออนเริ่มหน้าแดงอาย ที่ตัวเองตอบไปอย่างนั้น เอฟเลยถือโอกาศ ขยับไปโอบเอวของ ออน โดยที่ ออน ก็ไม่ว่าอะไร

"ออน รู้ตัวไหมว่า ออนน่ารักมาก "เอฟพูด
"ไม่รูซิ...แล้วมากอด ออน ทำไมนี้"
"ก็ เอฟ อยากสัมผัส ออน แบบใกล้ๆ ดูนะ"

ว่าแล้ว เอฟ ก็ หอมแก้มออน พร้อมทั้งไซร้ซอกคอ
พอเห็นว่า ออน ไม่ขัดขืน ก็ค่อยๆ เอามือมาจับ นมของ ออน อย่างเบาๆ
ออนก็ได้แต่ครางเบาๆ ออกมาจากลำคอ
พอได้ที่ เอฟ เลยจัดแจง เสื้อผ้าของออน ออกทั้งหมด
แล้วค่อยๆ ใช้ลิ้นเลียจากยอดหัวนม แล้วไซร้ลงมาเรื่อยๆ จนถึง! ของออน
เอฟ ก็ใช้ลิ้นเลีย จนออนทนไม่ได้ จึงบอกให้เอฟ เอานิ้นแหย่พร้อมไปด้วย
เมื่อออนได้ที่ เอฟ ก็ค่อยๆ งัดเจ้าหนูอาวุธประจำตัวออกมา

ออนเห็นจึงเกิดอารมณ์ อยากลองใช้ลิ้นเลียดู จึงได้บอกกับเอฟว่า
"เอฟ ให้ ออน ลองเลียของ เอฟดูนะ เคยเห็นในหนังแล้วอยากลองทำดูนะ"
เอฟ ก็ไม่ปฎิเสธ จัดท่าอยู่ในท่า 69 เสร็จก็ลงลิ้นให้ออนต่อ และออนก็ใช้ปากทำให้กับเอฟ

"เอฟ ดูดแรงๆ เลยนะออนชอบ"
"ได้จ๊ะ ออนจ้า"
"เดี๋ยว เอฟ จะดูดให้ น้ำของออน กระจายไปเลย"

และทั้งสองก็ใช้ลิ้นเลีย กันอย่างเมามันส์
"เอฟ ออนจะไม่ไหวแล้ว ทำให้ออนทีนะ"
"ได้จ๊ะ เดี๋ยว เอฟจะเอาให้สุดๆ ไปเลย"

แล้วเอฟ ก็นำอาวุธไปจ่อที่เนินของ ออน แล้วค่อยๆ อัดเข้าไปเรื่อยๆ พอได้ที่
เอฟก็เริ่มอัดเร็วขึ้น
"โอ๊ย ออน จะไหวแล้วเอฟ เอาแรงๆ เลยจ๊ะ"
"ได้ซิจ๊ะออน แบบนี้เป็นไง"
"จ๊ะ สุดยอดเลย เสียวใจจะขาดอยู่แล้ว"

แล้ว เอฟ ก็อัดต่อได้อีกสักพักก็เสร็จ
"ออน จ้า เอฟ เสร็จแล้วนะ ออน เสร็อแล้วยังล่ะ"
"ออน ก็เสร็จพร้อม เอฟนั้นแหละจ๊ะ"

20. Knave Hell (0)

22-10-2006, 18:56:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สวิงกิ้ง แต่ยังเรียน

แฟนผมเป็นนักศึกษามหาลัยเอกชนเธออยู่ปีหนึ่ง ตอนคบกันเป็นแฟนใหม่ๆ ก็มีเหตุให้เราชอบเรื่องสวิง วันนั้นผมพาแจน(ชื่อแฟนผม)ไปนั่งรถเล่น พอดีบรรยากาศเหมาะก็เลยจอดรถคุยกันตรงที่เงียบๆแถวสนามกีฬาตอนนั้นเกือบมืดแล้วสลัวๆ คุยไปคุยมาก้ถึงขั้นกอดจูบ เธอก็ไม่ว่า แต่ตอนกำลังเพลินๆ ก็มีพวกช่างกลมาจากไหนไม่รู้ มาเปิดประตูรถที่ไม่ได้ล๊อค มันมีมีดด้วยครับ พวกมันมีกันห้าคน ใอ้คนมีรอยสักที่แขนมันให้ผมกับแฟนออกมาจากรถ ใอ้คนนึงจับนมเธอ แจนเลยด่ามัน พวกมันเลยจับเธอกดให้คุกเข่าลงกับพื้น แล้วรูดซิบเอา !ออกมายัดปากให้เธอ อมต่อหน้าผมเลยครับ บังคับให้ดูดกับเลียไข่ให้ด้วย ตอนนั้นแจนแฟนผมยังไม่เคยมีประสบการณ์เรื่องเพศเรียกว่ายังไม่เคย แต่จู่ๆก็ได้ อม!คนแปลกหน้า มันให้เธอ อมดูดเลียทั้งห้าคนเลยครับ แล้วมันก็จับเธอยืนถลกกระโปรงกางขา แล้วบังคับให้ผม นั่งลงเลียหม้อเธอ มันบอกให้เลียให้แฉะเต็มที่พวกมันจะได้!มันส์ๆ มันยังบอกว่าคุณโชคดีแล้วใด้เลีย!เธอเป็นคนแรก เดี๋ยวมันจะช่วยเปิดบริสุทธิให้รับรองเก่งแน่ ใอ้คนนึงให้เธอเอามือกำ!มันชักว่าวด้วยครุ่นึงใอ้หมอนั่นมันบอกมันจะแตก พวกมันเลยดึงผมออก แล้วกดให้แจนนั่งลงอีกครั้ง ให้ดูด!จนแตกคาปากเลยครับ มันให้เธอกินด้วย แล้วพวกนั้นก็จับเธอมานอนลงตรงฝากระโปรงจับอ้าขา เอา!จ่อตรงรู! ที่เหลือก็จับนม แต่พอผมเห็นหัวถอกถูกกดจนผลุบเข้าไปมิดเงี่ยง แจนร้องใหญ่เลยครับตอนนั้น พอดีมีเสียงรถผ่านเข้ามาไกล้ๆ พวกนั้นเลยผละจากเธอ พอเห้นแว่บๆว่าเป้นรถสายตรวจพวกมันก็รีบหนีไปเลยครับ พอสายตรวจมาถึงมันก็ไปหมดแล้ว แจนก็รีบจัดเสื้อกระโปรง ผมคว้า กางเกงในเธอที่อยู่กับพื้นมายัดกระเป๋ากางเกง แล้วพยามทำตัวปกติ รีบขึ้นรถ สายตรวจมาถึงก็ชลอดูนิดนึง ผมกับแจนก็รีบขับรถออกไปครับ ผมจะพาเธอไปส่งแถวบ้านแต่แจนบอกขอมาที่คอนโดผมก่อน ในที่สุดวันนั้นเราเลยได้!กันครับ เธอก็ดูด!ให้ผมด้วยอย่างดี ผมบอกเธอว่าผมรักเธอและไม่สนใจที่เธออม! พวกนั้น และกินน้ำไปคนนึง ทุกวันนี้เธอก็ชอบอ่านเรื่องสวิงกับผมครับ นึกถึงภาพเธออม!พวกนั้นทีรัย หรือนึงถึงตอนหัวถอกมันจมรู!เธอมิดเงี่ยง ผมก็เอา!ให้เธออม แล้วจับ!ทุกทีเลยครับ

------------------------------------------------------------------------------------------------------------ ----------------------------

21. Knave Hell (0)

22-10-2006, 18:59:51   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คำเตือน - ไม่ควรแจกอีเมล์ของท่านในกระทู้ เพราะมิจฉาชีพสามารถนำไปหาประโยชน์ได้!
23 มี.ค 47 - ห้าม โพสต์ข้อความไร้สาระ อันก่อความรำคาญให้ผู้อื่น ถ้าพบเห็นจะปิดชื่อทันที !
การโพสต์ข้อความหมิ่นประมาท หรือนำภาพตัดต่อของผู้อื่นมาเผยแพร่ สามารถถูกฟ้องร้องหมิ่นประมาท และดำเนินคดีได้ครับ !
การโพสต์ข้อความหมิ่นประมาท นำภาพตัดต่อของผู้อื่นมาเผยแพร่ สามารถถูกฟ้องร้องหมิ่นประมาท และดำเนินคดีได้ครับ !

ห้ามโพสต์ไฟล์ต่อไปนี้
1. ไม่เจริญหูเจริญตา
2. รูปลามกอนาจาร
3. ไฟล์ที่ก่อให้เกิดความรำคาญ , ไวรัส
*** ถ้าพบจะถูกปิดชื่อโดยทันที ***

22. Knave Hell (0)

22-10-2006, 19:04:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
วางแผนให้เด็กเอาเมีย

ผมเป็นคนนึ่งที่มีอารมสวิง อาจเป็นเพราะผมอยู่กินกับเมียมาร่วม 10 กว่าปี ทำให้การหลับนอนของเราค่อยๆห่างเหินกันออกไป ทั้งที่ เมียผมยังสวยและหุ่นดีมาก เธอเคยเป็นพีเซนต์เตอร์ให้กับ ค่ายรถดังค่ายหนึ่ง แม้นเวลาผ่านไปหลายปี แต่เธอก็ยังรักษารูปร่างหน้าตาเธอเป็นอย่างดี แม้นผมกับเมียมีกิจกรรมบนเตียงกันน้อยมากและทุกอย่างก็เหมือนๆเดิมยิ่งช่วงหลังๆ ผมต้องจิตนาการเสมอว่าเมียผมกำลังร่วมกับคนอื่นอยู่จึงทำให้ผมพอมีอารมณ์อยู่บ้าง แต่ผมก็ไม่เคยที่จะบอกเรื่องนี้ กับเมีย เพราะมันอาจทำให้ครอบครัวของเราร้าวฉานก็ได้ แต่แล้วทุกอย่างก็เริ่มเข้าใกล้ความจริงขึ้นมาเมื่อ ผมได้เปิดกิจการเล็กๆ นอกเหนือจากงานประจำที่ทำอยู่โดยผมและเมีย หลังจากที่ทำงานประจำกันแล้วก็จะมาดูแลกิจการที่โรงงาน โดยที่โรงงานจะมีส่วนออฟฟิตอยู่ชั้นล่างและมีห้องนอนอยู่ชั้นบนช่วงมีงานมากๆผมและเมียจะมาค้างกันที่โรงงานเลย โดยมีเด็กที่โรงงานนอนค้างที่นี่ประจำอยู่แล้ว 1 คน ทำหน้าที่เฝ้าโรงงานไปด้วย ชื่อเอ จนวันนึง ผมมาถึงโรงงานช้ากว่าปกติ หลังจากเดินเข้าออฟฟิตแล้วก็จะเข้าห้องน้ำซะหน่อย แต่ผมก็ต้องชงัก เมื่อเห็น เอ ยืนก้มๆเงยๆ อยู่หน้าประตูห้องน้ำ ผมรู้ทันทีว่า เอกำลังดูเมียผมอาบน้ำแน่นอน แทนที่จะโกรธ ผมกลับมีอารมณ์ขึ้นมาแทน ที่รู้ว่าเมียสุดสวยของผมกำลังแก้ผ้าให้คนอื่นดูอยู่ เอก้มดูไป มือก็สาวของตัวเองไปด้วย จนรู้สึกเหมือน ว่าเมียผมจะอาบน้ำเสร็จเพราะเห็นเอ รีบร้อนเก็บอาวุธของตัวเอง ผมจึงรีบ ถอยออกมาจากจุดนั้นแล้ว ทำเหมือนผมเพิ่งเข้ามา หลังจากวันนั้นทุกครั้งที่ผมร่วมกับเมีย จะนึกเสมอว่าเอกำลังเอากับเมียผมอยู่ แล้ววันนึงที่ผมมีความคิดบางอย่างขึ้นมาในหัวสมอง ผมรู้ดีว่า เมืยผมลองถ้าดื่ม แอลกอฮอล์ เข้าไปละก็เค้าจะหลับเป็นตายเลยทีเดียว วันนั้นผมซื้อ วายมากินกันกับเมียไม่นานนักเมียผมก็ไม่ไหวหลับเป็นตาย ผมก็จัดแจงเสื้อผ้าเธอทันที โดยปลดกระดุมชุดนอนที่เป็นแบบกระดุมทั้งตัว ออกซัก 3 เม็ด แล้วล่นชายชุดนอนให้ เห็น ของลับโผล่มาเล็กน้อย เพราะเมียผมจะไม่ใส่ยกทรง และกกน. ตอนนอนอยู่แล้ว มันช่างเป็นภาพที่รัญจวนใจอย่างยิ่ง แล้วผมก็แต่งตัว ทำทีว่าจะออกไปข้างนอก ลงไปข้างล่างสั่งเอว่า ผมจะไปธุระซัก 2 ชม. แล้วบอกกับเอว่า ผมลืมกุญแจรถไว้บนห้อง ให้ไปหยิบให้ที อย่าเสียงดังละเพราะเมียผมเมาหลับอยู่ เอขึ้นไปซักพักก็ลงมาพร้อมกุญแจ ผมแน่ใจว่าเอ ต้องเห็นเมียผมนอนโป็อยู่แน่นอน แล้วผมก็ขับรถออกไป ซัก10นาที ก็ย้อนกลับมา โดยจอดรถไว้ข้างนอก แล้วแอบเข้าไปอย่างเงียบที่สุด ผมเดินไปสำรวจที่ห้องเอ เป็นไปตามคาดครับ ตอนนี้ผมรู้ทันทีว่า เอต้องกำลังดูเมียผมนอนโป็อยู่แน่นอน แต่มันไม่เท่านั้นซิครับ ครั้งแรกผมเพียงอยากเห็น เอ ดูเมียผมแล้ว ช่วยตัวเองไปด้วยเพียงเท่านั้น แต่เมื่อผมไปถึงบนห้องภาพที่เห็นก็คือ ขณะนี้เมียผมนอนเปลือยกายล่อนจ่อน หลับสนิทอยู่ เอกำลังก้มเลียเนินของเธออยู่ โดยมืออีกข้าง กำรูดของตัวเองไปด้วย ผมหน้าชาขึ้นมาทันที หูอื้อ มือไม้สั่น แต่อารมณ์ขณะนั้นมันก่อตัวขึ้นมาอย่างมาก ไม่นานนัก ผมเห็น เอลูบไล้ ไปทั่วร่างเมียผม แล้วยื่นขึ้นเหมือนคิดอะไรบางอย่าง แล้วก็ถอดกางเกงออก ปล่อยให้อาวุธประจำกายนั้นดีดตัวออกมา ตั้งตรงอย่าน่าเกรงขาม

23. Knave Hell (0)

22-10-2006, 19:05:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แม้นมันจะมีขนาดใกล้เคียงกับผมก็ตาม แต่นี่มันเป็นของคนอื่น ที่ขณะนี้มันกำลังจะ ทำกับเมียผม ผมเห็นมัน เขย่าเมียผมเบาๆ คงจะไม่แน่ใจว่าหลับจริงละปล่าว แต่ก็ไม่มีอาการตอบสนอง มันจึงแยกขาเมียผมออกแล้วก้มไปเลียเนินของเมียผม ทันที เห็นเมียเก็งขาขึ้นส่ายไปมา คงจะคิดว่าเป็นผมแน่ เอ หยุดมองหน้าเมียผมนิดนึง พอเห็นตาหลับอยู่จึงก้มลงไปทำงานต่อ แล้วค่อยๆจูบขึ้นมาเรื่อยๆจนถึง นมทั้งสองข้างตอนนี้เมียผมโน้มคอเอแล้วกดลงที่นมโดยที่ตายังหลับอยู่ เอเอื้อมมือจับลำของตัวเอง จ่อไปที่เป้าหมาย โดยที่เมียผม งอขาขึ้นแล้วกางเล็กน้อยอย่ารู้งาน ผมเห็นก้นของเอ เก็งกดลงไปช้าๆ จนโนกกระทบกันแล้วหยุดดูเมียผมซึ่งขณะนี้ หน้าเธอเชิดแหงนขึ้น ผ่อนลมหายใจออกมา หน้าแดงก่ำไม่รู้เพราะ วาย หรือ เงี่ยนกันแน่ จากนั้นเอ ค่อยๆ สาวเข้าออกอย่าเนิบๆ และเริ่มแรงขึ้น ก้มปากไปดูดนมไปพร้อมๆกัน เมียผมส่ายหัวไปมามีเสียงครางเล็ดรอดออกมา ผมแทบจะยืนดูไม่ไหว ตอนนั้นน้ำแทบแตกออกมาให้ได้ เอเร่งเครื่องให้ลูกสูบทำงานเร็วขึ้น จนหยุดแน่นิ่ง เกร็งตูดกระตุกยึกๆ คงเสร็จแล้วนั่นเองแล้ว ฟุบลงนอนกอดเมียผม จนเมียผมลืมตาขึ้นท่าทางงงๆในตอนแรกที่เห็นเอ นอนทับอยู่ แล้วก็ร้องด่าเอ เป็นการใหญ่ที่แอบมาลักหลับเธอ ผมยังคงยืนดูเหตุการอยู่เงียบๆ เออธิบายให้เมียผมฟังว่าทนไม่ไหวที่เห็นเมียผมนอนโป็อยู่ จึงทำลงไปแล้วยกมือไหว้เมียผมขอให้ยกโทษให้ จากนั้นเมียผมคงรวบรวมสติได้ บอกกับเอว่า ขอให้เป็นครั้งสุดท้ายแล้วเรื่องนี้ห้ามบอกใครเป็นอันขาด ไม่งั้นจะไล่เอออกทันที เอได้ฟังก็กลับตอบว่า ได้แต่ขอเอากับเมียผมอีกครั้งนึง แล้วจะไม่บอกเรื่องนี้ให้ใครรู้ เมียผมปฎิเสธทันที แต่ก็ไม่พ่นเงื้อมือเอไปได้ เอจับผ้าห่มที่เมียดึงมาคลุมร่างเมื่อกี้ออก แล้วปล้ำกอดจูบเมียผมโดยที่เธอดิ้นรนไปรอบๆเตียงซักพักก็สงบนิ่งปล่อยให้เอ ลงลิ้นที่เนิน ผมยังสงสัยอยู่ว่า เอมันเลียไปได้ยังงัยเพราะน้ำของมันคงยังเต็มอยู่ในช่องเมียผม แต่มันก็ทำให้เธอนอนดิ้นส่ายหัวไปมา แล้วเอก็ลุกขึ้นจับท่อนเอ็นของมัน จอไปที่ปากของเมียผมทีแรกเมียผมปิดปากแน่น เพราะของผมเองเธอยังไม่เคยดูดให้เลย แต่เอก็พยายามกดที่ริมฝีปากและ ถูปลายไปที่ใบหน้าของเมียผม จนเมียผมเผลออ้าปากจะพูดอะไรซักอย่าง แต่เอ็นท่อนนั้นมันกลับ ผลุบเข้าไปในทันที มันรั้งหัวเมียผมไว้แล้วกระเด้า ท่อนเอ็นเข้าใส่อย่างรุนแรง มือเมียผมพยายามดันขาของ เออกไป แต่ก็ไม่เป็นผล ซักพัก เอก็จับเมียผมหันหลัง โก้งโค้งแล้วเสียบท่อนเอ็น เข้าใส่จากด้านหลัง มือรั้งสะโพกเมียผมเข้าออก เร่งเร็วและแรงขึ้น จนหยุดแน่นิ่งไป ผมต้องรีบผละออกจากจุดนั้นแล้ว ออกไปขับรถกลับเข้ามา ทำทุกอย่างให้เป็นปกติ แต่ไม่วายมือไม้สั่นไปหมด เข้าไปเห็นเมียเพิ่งออกจากห้องน้ำ โดยเอ นอนดูทีวีอยู่เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมรีบเข้าหาเมียเพื่อจะระบายความเงี่ยนที่มันเก็บอยู่เต็มเปี่ยมทันที และผมก็ได้เห็นร่องรอยของเอ เต็มไปหมดที่นอนยับยู่ยี่ มีดวงเปียกๆเต็มไปหมด ซึ่งผมก็ไม่สนใจ ล่อเมียจนเสร็จแล้วหลับไป ทุกอย่างผ่านไปเหมือนปกติ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ทั้งเมียผมและเอ ก็ไม่มีอาการผิดปกติให้ผมได้เห็นเลย แต่คนเรามันเคยๆกันอยู่ ไม่นานนักผมก็ได้รู้และเห็นอีกซึงมันไม่เพียงแค่เอเท่านั้นซิครับ แล้วผมจะเล่าต่ออีกทีแล้วกัน ว่านอกจากเอแล้ว ใครกันที่มันมีโอกาสได้ สอดใส่ท่อนเอ็นเข้าไปในช่องเมียผม.......

จบ อีก เรื่อง ---------------------------------------

24. Knave Hell (0)

22-10-2006, 19:11:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สุด ท้าย ก่อน จาปิด กระทู้ ม่ายมีคน

น้องเม้า

น้องมีชื่อว่าเม้า อายุ 23 ปี น้องเป็นคนจังหวัดราชบุรี ก็ไม่ไกลจากกรุงเทพฯ เท่าไรนักนะคะ ตอนนี้น้องได้เข้า มาทำงานที่โรงงานแห่งหนึ่ง ในจังหวัดระยอง น้องเป็นเด็กที่ไม่เคยเจอเรื่องอย่างว่ามาก่อนเลย เพิ่งจะมาเสียคนเอาเมื่อ มาอยู่ที่บ้านเช่ากับเพื่อนนี่แหละค่ะ แต่มันก็เป็นความประทับใจสำหรับน้องมากที่สุดเลย มากจนน้องต้องขอบอกก่อนเลยว่า ทุกตัวอักษรของน้องนั้น มันจะเต็มไปด้วยความประทับใจและความหงี่ง่านของน้อง เพราะอย่างนั้นน้องก็จะเขียนให้เต็มที่ เพื่อนที่จะให้มันสะใจน้องสักครั้งค่ะ เมื่อน้องอายุ 18 ปี น้องก็เข้ามาทำงานอยู่ที่โรงงานแห่งหนึ่ง ตอนนั้นมาคนเดียว ด้วยสิคะ มันไม่กลัวอะไรทั้งนั้นเลย น้องมาถึงก็สมัครงานก่อนแล้วค่อยเดินหาบ้านเช่า หาวันนั้นก็ได้วันนั้นเลย มันเป็นหอพักค่ะ ก็พอที่จะอยู่ได้สองสามคน น้องทำงานอยู่ได้ไม่เท่าไหร่ก็มีเพื่อนมาขอแชร์ห้องด้วยอีกคน อย่างนี้ก็ดีสิคะ เพราะค่าเช่าจะได้ถูกลงมา เพราะเราแบ่งกันออก เรียกว่าทุกอย่างเลยก็ว่าได้ น้องกับเพื่อนคนนี้รู้สึกว่าถูกชะตากันมาก มันเหมือนกับว่าเราสองคนสนิทสนมกันมาก่อน อีกอย่างเพื่อนคนนี้เป็นคนใจถึงไม่น้อย เป็นคนสนุกร่าเริง คุยเก่ง น้องก็เลยยิ่งรักเพื่อนคนนี้มาก เราสองคนทำงานกัน ก็เก็บเงินสะสมซื้อของมาหลายอย่าง ของหนึ่งอย่างเราก็ออกกัน คนละครึ่ง เรามีทีวี วีดีโอ ตู้เย็น แต่กว่าที่เราจะมีพร้อมทุกอย่างนี้ ก็กินเวลานานไม่น้อย หลายปีเหมือนกันค่ะ ครั้งสุดท้ายเรามีวีดีโอกันได้ไม่นานมานี้เอง เอาละค่ะ ตอนนี้เรามาถึงเรื่องสนุกกันได้แล้วค่ะ เพื่อนน้องคนนี้เป็นคนใจถึง เขาไปเช่าหนังโป๊มาจากร้านวีดีโอแล้วเอามาดูกัน ครั้งนั้นน้องยังจำความรู้สึกได้เป็นอย่างดีเลยค่ะ มันสยิวเสียวจนเลือด สูบฉีดไปทั้งตัวอย่างที่น้องไม่เคยเป็นมาก่อน ไม่ต้องถามหรอกว่าน้องหงี่ง่านมากไหม น้องก็มีเลือดเนื้อ มีความรู้สึก เหมือนกับคนทั่วๆ ไปที่เขามี มันหงี่ตั้งแต่เส้นผมยันปลายเท้าเลยค่ะ น้องต้องเข้าห้องน้ำแล้วเอานิ้วกระตุก เอามือขยี้ จนมันทะลักออกมา นี่เป็นครั้งแรกที่น้องได้รู้จักกับความเสียว และน้องก็ยอมรับว่า ติดใจกับรสเสียวที่ตัวเองได้รับเป็นอย่าง มากเลยทีเดียว ทุกวันนี้หลังจากที่เราสองคนกลับมาจากที่ทำงานแล้ว ก็จะรีบเปิดหนังดูกันเลยค่ะ ยิ่งดูก็ยิ่งติดใจ ยิ่งดูกันเราสองคนก็ยิ่งหน้าด้านกัน มันเสียวมันหงี่ง่านมันร่านจนเราสองคนไม่อยากลุกขึ้นไปไหน เพื่อนน้องเป็นคนแรกที่เอา มือล้วงเข้าไปคลำคลึงของเขา น้องเห็นอย่างนั้นมันก็อดใจไม่ไหว ก็เลยเอากับเขาหน่อย เป็นอันว่าเราสองคนเสร็จกัน ตรงนั้นเลย
น้องกับเพื่อนอยู่กันมาได้อีกสามสี่เดือนกว่า เราก็ได้พบกับหนังสดเข้า คือข้างห้องของน้องเขาเพิ่งย้ายเข้ามาอยู่ใหม่ อายุเขาสองคนมากกว่าน้องและเพื่อนของน้องค่ะ ที่ที่พี่ทั้งสองทำงานอยู่ก็ที่เดียวกับน้องเหมือนกัน เราเจอหน้ากันบ่อยๆ ทั้งที่ทำงานและที่บ้าน ไม่นานเราก็สนิทกัน เพื่อนน้องดูจะสนิทกับคู่นี้มากกว่าน้องเสียอีก มีอยู่คืนหนึ่งตอนนั้นน้อง หลับไปแล้ว สักพักเพื่อนน้องก็ปลุกให้น้องลุกขึ้นมาดูที่ข้างฝาห้อง ตรงนั้นแหละค่ะที่เป็นครั้งแรกที่น้องได้เห็นหนังสด ก็คู่ข้างห้องของน้องกำลังเย่อกันอย่างสนุกปากร่องสวาทอยู่สิคะ ตอนนั้นมันตื่นเต้นไปทั้งตัว ท่อนยักษ์ทั้งใหญ่ทั้งยาว หัวมันบานอย่างสุดๆ เห็นแล้วน้องอยากให้มันเข้ามามุดอยู่ในร่องรูเสียวของน้องมั่ง น้องรู้ว่าเพื่อนของน้อง ก็คงมีความคิด ไม่ต่างไปจากน้องหรอก นับตั้งแต่วันนั้นเป็นต้นมา น้องกับเพื่อนก็แอบดูเขาทั้งสองเย่อกันเป็นประจำ ดูท่าทางทั้งสองคงหงี่ มากๆ เหมือนกับที่น้องกับเพื่อนเป็นอยู่เหมือนกัน จากวันนั้นมาได้สองอาทิตย์ เพื่อนน้องก็เริ่มมีอาการที่แปลกไปค่ะ เมื่อก่อนก็ไม่เห็นจะเป็นอะไรมากมาย แต่มาระยะหลังนี้เพื่อนน้องไม่สบายบ่อย ไม่ค่อยไปทำงาน ตอนนั้นน้องก็ยังไม่ค่อย สงสัยอะไรเท่าไหร่นัก จนกระทั่งวันหนึ่ง วันนั้นเพื่อนน้องขอร้องให้น้องหยุดงานหนึ่งวัน สาเหตุนั้นเพื่อนน้องไม่ยอมบอก หรอกค่ะ แต่เพื่อคำว่าเพื่อน น้องก็ต้องหยุดงานตามความต้องการของเพื่อนน้อง เท่าที่น้องสังเกต คนข้างห้องเขาก็ ไม่ได้ไปทำงานเหมือนกัน คือพี่ผู้หญิงไปทำงาน แต่พี่ผู้ชายไม่ได้ไปทำงานด้วย เมื่อมาถึงตรงนี้แล้วน้องขอเรียกชื่อ พี่คนนี้ว่าพี่ป้อม พี่ป้อมเป็นคนรูปหล่อ คือง่ายๆ หนุ่มหล่อคนหนึ่งค่ะ และที่สำคัญ ท่อนเนื้อของเขาทั้งใหญ่ทั้งยาวเลย น่ารักน่าดูด สักครู่เพื่อนน้องก็เปิดหนังโป๊ดู ไม่นานนักเราสองคนก็มีอารมณ์หงี่กันขึ้นมาแทบจะออกมาพร้อมๆ กัน เพื่อนน้องบอกกับน้องว่า พี่ผู้ชายข้างห้องเขาสนใจในตัวน้องมาก แต่ไม่รู้ว่าจะทำอย่างไร เขาอยากรู้จักกับน้อง "นี่เธอเป็นบ้าไปแล้วหรือไง เดี๋ยวเมียเขาก็มาแหกอกเอาหรอก"

25. Knave Hell (0)

22-10-2006, 19:11:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ในเมื่อไม่มีใครบอกแล้วเขาจะรู้ได้ยังไง อีกอย่างพี่ป้อม เขาคงไม่เอาเรื่องนี้ ไปเล่าให้เมียเขาฟังหรอกจ้ะ" น้องไม่รู้เลยว่าที่เพื่อนน้องพูดนั้นมันหมายความว่าไง แต่พักเดียว เพื่อนก็ลุกขึ้นออกไปจากห้อง และก็กลับมาอีกทีพร้อมกับพี่ป้อม ตอนนั้นน้องทำอะไรไม่ถูกเลยค่ะ เพราะนึกไม่ถึงว่า เพื่อนของน้องจะเร็วขนาดนี้ อีกอย่างหนังโป๊ก็ยังเปิดดูอยู่เลย "กำลังดูของดีอยู่ก็ไม่บอกกันบ้างเลยนะ ขอพี่ดูด้วยคนนะ" เขาเดินเข้ามานั่งลงที่ข้างๆ น้อง แล้วก็ตั้งหน้าตั้งตาดูกันอย่างเอาเป็นเอาตายเลยทีเดียว จนน้องอึดอัดน่าดู เพื่อนน้องก็นั่งลง ข้างหนึ่ง ก็ใกล้ๆ กับเขานั่นแหละค่ะ ตอนนั้นแหละค่ะมันทั้งเขินทั้งหงี่ง่าน อยากเย่อกับพี่เขาขึ้นมายังงั้นแหละ เราสามคน ดูหนังไปได้พักเดียวเท่านั้น เพื่อนน้องก็เป็นฝ่ายเริ่มก่อนเลย เพื่อนน้องดึงมือพี่ป้อมเข้าไปล้วงที่หว่างขา แล้วครางออกมา "อูยย..เสียวจังพี่จ๋า น้องเสียวจังเลยย..ซี้ด" เพื่อนน้องครางแล้วก็บิดตัวไปมาอย่างสยิวซ่านที่เม็ดละมุด น้องขนลุกซู่ไปทั้งตัว ไม่นึกว่าเพื่อนน้องจะด้านได้อย่างนี้ ตัวน้องเองก็เถอะ มองสองคนไปมาก็ทนไม่ไหว เพราะมันคิดถึงตอนที่ดูหนังที่มี สองรุมหนึ่งหรือสามรุมหนึ่งขึ้นมา เมื่อเห็นว่าเพื่อนทำได้น้องก็อยากทำขึ้นมาบ้างเหมือนกัน อยู่ๆ เขาก็หยุดทำให้เพื่อน แล้วหันมาหาน้อง ยื่นหน้าเข้ามาจูบปากกับน้องอย่างดูดดื่มเมามันเลยทีเดียว เขากอดน้องแน่น ปลายลิ้นของเขาตวัดเข้ามา ในปากน้อง จนน้องสั่นสะท้านไปทั้งตัว มือของเขาก็ยังขยำขยี้นมของน้องอีกด้วย เท่านั้นแหละค่ะ น้องก็ลืมหมด ทุกสิ่งทุกอย่าง น้องหน้าด้านขึ้นมาอย่างไม่เคยเป็นมาก่อนเลย ความหงี่ง่านมันทะยานขึ้นมาจนเต็มที่ไปทั้งตัว ยิ่งเมื่อเขา ดึงมือน้องลงไปที่หว่างขาของเขาเท่านั้น มันตกใจอย่างบอกไม่ถูกค่ะ เพราะฝ่ามือของน้องกำท่อนเนื้อของเขาแน่น มันร้อนจี๋ ของเขามันใหญ่มากล้นมือน้องออกมา เกิดมาก็ครั้งนี้นี่แหละ เป็นครั้งแรกที่น้องได้กำท่อนเนื้อของผู้ชายอย่างเต็มที่
เขาดันร่างของน้องลงไปนอนหงาย โดยมีเพื่อนของน้องตามมาถอดเสื้อผ้าของน้องออกทีละชิ้นๆ และก็ถอดให้กับ พี่ป้อมทีละชิ้น ส่วนเขาก็พยายามช่วยเพื่อนน้องถอดของน้องจนไม่มีเหลือแม้แต่กางเกงใน เขาเลื่อนหน้ามาที่หน้าน้อง แล้วเอาลิ้นเลียที่ติ่งหู แล้วค่อยๆ เลื่อนลงมาที่ซอกคอ ไซ้มาที่หน้าอกของน้อง ลงมาที่เต้านมของน้องทั้งสองข้าง เขาเริ่มดูดเม้มที่หัวนมของน้องทีละข้าง มันยิ่งทำให้น้องเสียวมากขึ้นเรื่อยๆ จนน้องทนไม่ไหวครางออกมา "อู้วว..ทำไมพี่.. เลียได้เสียวอย่างนี้ โอวว" แล้วเขาก็เลียมาเรื่อยๆ จนถึงหน้าท้องแล้วเอาลิ้นตวัดลงไปในรูสะดือของน้อง แล้วแกว่งลิ้น มาเลียที่เนินนูนของน้อง เขาสูดดมตรงเนินนูนของน้อง พร้อมกับเลียลงไปในร่องสวาทสาวของน้องอย่างเร็ว แล้วขบเม้ม ที่เม็ดละมุดอีก จนน้องถึงกับแอ่นเนินนูนร่องสาวขึ้นด้วยความเสียวอย่างสุดๆ เพื่อนน้องก็ตัวดีเป็นที่สุดเหมือนกันค่ะ เข้ามาก้มหน้าลงมาดูดหัวนมน้องไปด้วย ตอนนั้นน้องแทบจะขาดใจตายไปเลย เพราะความเสียวความหงี่ง่าน ความรู้สึก ตอนนั้นกลีบสวาทของน้อง ถูกเขาเอานิ้วแหวกเข้าไปเปิดอ้าอย่างเต็มที่ แล้วลิ้นสากๆ ของเขาก็ตวัดเลียไปเลียมา และก็ ขบเม็ดละมุดไล่ลงไปที่ปากร่องเสียวสาวของน้อง พักเดียวเท่านั้น ร่องเสียวของน้องก็ถูกนิ้วของเขาทิ่มแทง น้องเสียวหงี่ จนลืมตัวเด้งเอวขึ้นรับนิ้วของเขา แล้วเขาก็แทงนิ้วอย่างหนัก และเร็วจนร่องเสียวของน้องตอดสวาท น้องกรีดร้องออกมา อย่างเต็มที่กับความเสียวซ่านที่แตกไปทั้งตัว พอร่างของน้องสงบลงเท่านั้น เขาก็ก้มหน้าลงมาดูดร่องเสียวให้น้องเสียวสยิว อีกครั้ง แล้วเงยหน้าขึ้นคุกเข่า เอาหัวบานมาจ่อที่ปากร่องเสียวของน้อง พอเขาดันเข้ามาเท่านั้น ความแน่นเจ็บผสมกับ ความเสียวมันทำให้ขึ้นมาจุกที่หน้าอก เขาดันขยับเข้าๆ ออกๆ อยู่หลายครั้งจนมิดหมดทั้งท่อนเนื้อ แล้วลงมานอนทาบ กับตัวน้อง เขาซุกหน้าจูบดูดไปทั่ว แล้วเม้มกัดที่หัวนมของน้อง มันสยิวเสียวทั้งตัวเลยค่ะพี่ เพื่อนน้องก็แก้ผ้าหมดทั้งตัว เหมือนกัน เดินเข้ามานั่งที่กลางหลังเขา แล้วเอาร่องเสียวขยี้ที่กลางหลังของเขา หลับตาเอามือทั้งสองขยี้ขยำเต้านม ของเขาเองไปด้วย "อูยย..พี่จ๋า ทำเพื่อนเสร็จแล้ว มาทำน้องบ้างนะจ๊ะ อูวว..เสียว..โอวว" พอเอวของเขาเริ่มขยับ เพื่อนน้องก็รีบลงมานั่งมองดูน้องร่อนเด้งรับท่อนเนื้ออย่างเมามัน เสียงครางของน้องก็คงไปสร้างความหงี่ง่าน ให้กับเพื่อน ของน้องมากยิ่งขึ้นไปอีก เพื่อนน้องรีบเข้ามาก้มดูดหัวนมให้กับน้อง อีกมือก็ขยำขยี้เต้านมอีกข้างไปด้วย น้องร้องไม่เป็นภาษา มันเสียวไปทั้งตัว มือไม้ป่ายไปทั่ว เพื่อนของน้องคงเห็นว่า มือของน้องป่ายไปมาก็ไม่มีประโยชน์อะไร ก็เลยดึงมือน้อง ลงไปวางที่พื้นห้อง แล้วเพื่อนน้องก็ขึ้นมานั่งทับที่มือน้อง น้องเลยถูไปมาที่ร่องเสียวเพื่อน เห็นเพื่อนแล้วอดสงสารไม่ได้ รีบชูสองนนิ้วให้เพื่อนทันที พี่ป้อมเองก็เร่งกระแทกยาวๆ สั้นๆ รัวเป็นชุด จนน้องต้องเด้งรับเป็นการใหญ่ "อูย..เพื่อนจ๋า งอนิ้วด้วย..อูยย..ดีมาก" "อูยย..ฉันจะทนไม่ไหวแล้ว โอยย..ออกแล้ว" อยู่ๆ ความเสียวมันพล่านมาจากไหนก็ไม่รู้ เหมือนกันค่ะ ทยานเข้ามาใจตัวน้องอย่างเต็มที่ เหมือนกับไม่ต้องการให้น้องได้เสียวอย่างนี้ต่อ ร่องเสียวของน้อง ตอดรัดท่อนเนื้อเขาถี่ยิบ พร้อมกับรู้สึกว่าร่องเสียวของน้อง ได้พ่นน้ำสวาทชโลมท่อนสวาทเขาด้วย น้องกรีดร้องออกมา ด้วยความเสียวสยิวจนแทนขาดใจตาย ส่วนแม่เพื่อนตัวดีของน้องนั้น หงี่ง่าน พอน้องเสร็จแล้ว เขาก็รีบดึงตัวพี่ป้อม ออกจากตัวน้อง แล้วขึ้นไปนั่งคร่อมที่หน้าตักเขา ทั้งโยกทั้งคลึงส่ายร่อนเอวไปมาอย่างหนัก ไม่นานเราสามคนก็สนุก สุดเหวี่ยง ลงไปนอนหงายกันอย่างหมดท่า ทุกวันนี้เราสองคนจะทำงานวันหยุดกันด้วยค่ะ เพื่อมาทดแทนในวันธรรมดา ที่เราหยุดงานกันเป็นประจำ ก็คนมันหงี่นี่คะ

26. Knave Hell (0)

22-10-2006, 19:13:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้า กระทู้ ม่าย ตก เด่วมา ลงให้ อีก นะ ขอบคุน เวบ Step มากๆ ๆ ๆ
27. ToN_ZzZz (0)
Mail to ToN_ZzZz

22-10-2006, 22:46:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
555+ ให้คนอื่น!เมียตัวเองเวรจริงๆนายเนี่ย

ระวังเหอะเป็นเรื่องจริงขึ้นมาดูหน้าคนที่เย ดเมียนายดีๆนะอาจจะเป็นหน้าเราก็ได้

ปล..เมียข้าใครอย่าแตะ

28. ToN_ZzZz (0)
Mail to ToN_ZzZz

22-10-2006, 23:16:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอแบบสั้นๆได้ใจความดิ
- - อ่านยาวๆแล้วกุตาลายโว้ยย
ความเงี่ยนหายหมด

ปล..เมียข้าใครอย่าแตะ

29. Aelvl (0)
Mail to Aelvl

23-10-2006, 13:49:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กระทุ้ดีมีสาระ ต้องขุด นึง จิ๊ก
30. Knave Hell (0)

23-10-2006, 13:56:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อาว ขึ้นมาอยู่ หน้า 1 แล้วหรอ
31. Knave Hell (0)

23-10-2006, 14:00:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

เรื่องใหม่ จุ๊บกับจิ๊บ -------------------------------------------

จุ๊บกับจิ๊บเป็นพี่น้องกัน จุ๊บเรียน ปวช.ปี 3 จิ๊บปี 2 พ่อแม่ทั้งคู่แยกกันอยู่ ต่างฝ่ายก็มีใหม่ลูกสาว 2 คนอยู่บ้านเดิม แต่กั้นส่วนหนึ่งให้น้าสาวอยู่กับครอบครัว เด็กทั้ง 2 คนมีอิสระมาก มีคนชวนเที่ยวกลางคืนทุกวัน ยิ่งวันพุธ บาง pub ผู้หญิงจะเข้าฟรี ดริงค์ฟรีแค่มีผู้ชายพาเข้า ผมเองก็ชอบจิ๊บ เธอขาว หุ่นอวบ ยิ้มเก่ง จิ๊บเองก็เข้าออกบ้านผมประจำ ปลายเดือนเงินหมด เธอมักมาหาข้าวทานตอนดึกๆ บางครั้งจุ๊บก็มาด้วย เด็ก 2 คนคุยเรื่องเอากันแบบปกติมาก เพราะจิ๊บขาวอวบ แต่จุ๊บหน้าตาดี คล้ำนิดนึง ค่นข้างอ้วน
วันนั้น ตอนบ่ายวันพุธ ผมแวะไปหาจิ๊บ ทั้งคู่ยังอยู่ชุดนอน เห็นภายนอก นมจิ๊บเล็กกว่าแต่ตั้งมากกว่าจุ๊บ ผมซื้อหมูปิ้งไปฝาก จิ๊บดีใจใหญ่ หยิบกางเกงในของจุ๊บมาให้ดู บอกว่าเนี่ยมันเดินก็จะหลุดแระ แต่มันชอบใส่ เพราะถอดง่ายดี แล้วก็หัวเราะกัน จิ๊บบอกซ้ำว่าเวลานั่งจุ๊บมันต้องหนีบขา ถ้าหวอออกขนก็โผล่ด้วย จุ๊บร้อง..อีบ้า.. เสียหมด ผมน่ะนึกไปถึงไหนต่อไหนแล้ว
คืนนั้นก็ตามเคย ทั้งคู่กลับมาเกือบตี 4 แต่ไม่อยากเข้าบ้าน เพราะลูกสาวของน้ายังไม่กลับ น้ายังนั่งคอยอยู่ ทั้งคู่เลยแวะมาบ้านผม พอมาถึงก็บ่นง่วงนอน กลิ่นแอลกอฮอร์ลอยมาชัดเจน จิ๊บบอกว่าขอนอนก่อนนะ เดี๋ยวตื่นค่อยอาบน้ำ เป็นครั้งแรกที่ทั้งคู่มานอน ผมคิดว่าเค้ามากัน 2 คน เลยคงลองนอนดู พอเข้าห้องนอนผมเปิดแอร์ให้ ทั้งคู่ หัวถึงหมอนก็หลับจิ๊บนอนตะแคงแต่จุ๊บนอนเกือบคว่ำ
ทั้ง 2 คน นุ่งกระโปรงสั้น ผมเห็นเป้ากางเกงในจิ๊บสีขาวเพราะจิ๊บงอขา แต่ของจุ๊บดูเลือนลางไม่ชัด ผมรีบหาไฟฉาย ยังไงก็ต้องดูจุ๊บก่อนละ เพราะผมหาโอกาสดูจิ๊บง่ายกว่า พอไฟฉายส่องเข้าไปทางก้น ผมก็เห็นกางเกงในตัวหลวมตัวนั้น จุ๊บถ่างขามากว่าจิ๊บ ผมพยายามเข้าไปใกล้ชายกระโปรงสั้น เพ่งมองตรงเป้า ขาอ่อนด้านหลังของจุ๊บอยู่แค่ปลายจมูก กลิ่นเนื้อสาวรุ่นเตะจมูกบอกไม่ถูก ตรงขอบกางเกงใน ผมเห็นปลายหมอยโผล่ออกมา จุ๊บต้องเป็นคนหมอยดกคนนึงแน่ๆ
ผมดมกลิ่นขาอ่อนไล่ไปหาขอบกระโปรง ตูดจุ๊บในกางเกงในตัวหลวมอยู่ใกล้นิดเดียว ผิวค่อนข้าคล้ำแต่เนื้อแน่น ผมตัดสินใจค่อยๆล้วงมือเข้าไป หูก็คอยฟังเสียงกรนเบาๆของจุ๊บ จุ๊บยังกรนสม่ำเสมอ ผมแตะปลายนิ้วกลางที่กางเกงใน โอ ..ใจสั่นบอกไม่ถูก กลัวก็กลัว เงี่ยนก็เงี่ยน ตอนนั้น!ไม่แข็งหรอก เพราะมันตื่นเต้น จากปลายนิ้วแตะกางเกงใน ก็ค่อยๆดันนิ้วเข้าไป กางเกงในโดนดันเนื้อผ้าก็ยุบตามลงไปจนถึงเนื้อ! เหงื่อผมแตกทั้งที่เปิดแอร์ ใจเต้นระส่ำ เนื้อ!จุ๊บเหมือนกะนุ่มปลายนิ้วมาก ผมกดนิ้วลงที่เนื้อ!แรงขึ้น จุ๊บยังกรนลึกๆเบาๆ ผมตัดสินใจลากนิ้วตรงกลาง กางเกงในโดนดันเข้าไปติดในร่อง! เป็นภาพที่สวยงามมาก จุ๊บตัวค่อนข้างอ้วน เนื้อ!มีมากกางเกงในยุบเป็นร่อง!
ผมตัดสินใจ ตอนนั้นเงี่ยนมากแล้ว ผมเอาหมอนอีกใบมาวางบนตัวจุ๊บ แล้วเขย่า จุ๊บขยับตัวนิดนึง จังหวะที่ขยับตัวผมรีบดึงชายกระโปรงรั้งขึ้น คราวนี้ ตูดจุ๊บในกางเกงในหลวมโผล่ออกมา แต่จุ๊บยังคงนอนคว่ำอย่างนั้น

[1] [2] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: