---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 09:18 ของวันที่ 21/04/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 1/1)
เล่นเสียวกับเพื่อนสนิดกรูหว่ะ2 < ภาคต่อ >
0. siraphit (0)

Mail to siraphit

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    12-10-2006, 20:03:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เป็นภาคต่อจากคราวที่แล้วคับ
ใครอยากฟังต่อ
ขุดคร๊าบ..
9 แร็บ พอคับ

1. siraphit (0)

12-10-2006, 20:07:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เย้................มีคนขุดให้แล้ว เริ่มเลยและกัน
ผมมีเพื่อนสนิดคนหนึ่งชื่อว่าเอิร์น เอิร์นเป็นคนที่น่ารักมากสูงราวๆ 164ได้ ผึวเธอขาวเนียนอมชมพู น่ารักม๊ากกก รูปร่างก้ออวบๆนิดๆ หุ่งแบบน่าXXX กับเธอมากเลย ส่วนนิสัยก้อค่อนข้างเรียร้อยอ่ะนะแต่ว่าลามีใครมายั่วก้อกายเปงคนละคนเลยอ่ะ(ยั่วอรายหว่า....

เรื่องมันมีอยู่ว่าวันหนึ่งพ่อกับแม่ไปต่างจังหวัดผมเลยได้อยู่บ้านคนเดียว(พอดีช่าวนี้ไกล้จะปิดเทือม)พ่อกับแม่ไปแล้วผมเลยถือโอกาสไป.......

ผมกามลางทามร้ายตัวเองอยู่ในห้องน้ำยัยเอิร์นมันก้อโทรมา(โทรมาทำไมวะเนี้ยกามลางมานๆ.
ตื๊ดๆๆๆๆๆๆ.......กรึ๊บ..
เรา:ฮาโหล
เอิร์น:หวัดดีปี้เหรอ
เรา:คร๊าบบบบบบ.........มีอารายห้ายรับใช้เหรอคร๊าบบบ
เอิร์น:วันนี้เราจะไปหานายได้ป่าว.
เรา:มาไมเหรอ
เอิร์น:ก้อวันนี้พ่อกับแม่เราไปต่างจังหวัดอ่ะเลยอยู่บ้านคนเดียวไม่มีไรทำเลยอยากมาเล่นกับนาย
เรา:อืมได้ๆเราก้ออยุ่คนเดียวเหมือนกัน
เอิร์น: อืม....เรามีเรื่องจาปรึกษานายอ่ะ
เรา : เรื่องอารายเหรอ
เอิร์น: เอาไว้เรามากเดี๋ยวเราบอกและกาน..พอดีเงินจาหมดอ่ะ(กรำไม่มีเงินเติมอีก)
เราkเดี๋ยวเจอกัน
เอิร์น:จ้าๆ แค่นี้ก่อนนะ.....
เรา: จ้าๆ..
......................แล้วเอิร์นก้อวางสายไป.............................
เดี๋ยวมานะคับ

2. Aelvl (0)
Mail to Aelvl

12-10-2006, 20:28:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุด ๆ ขุดโว้ย ๆๆๆ
3. หื่นคุง
(Non member)
    12-10-2006, 20:50:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มายังอ่ะ ขุด ให้ ชอบแนวนี้คับ
4. siraphit (0)

29-10-2006, 19:13:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โทษทีนายสัด ไม่อยู่กุไปเกรียน เอ๊ย!! เรียน....
----
--
--
---
--
------- O :P D O!

5. siraphit (0)

29-10-2006, 19:17:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุด เร็ว~~~~~-
-*-

-*-

-*-

----------------------------asdas----------------------
-
-
-
-
-
-
-
-
-
--
-

6. siraphit (0)

29-10-2006, 19:28:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แยะแย้วเอิร์นก็มาถึง( ไวจางง)
เอิร์น ก้อกๆๆๆๆๆ ปี้เรามาแว้ว......
เรา เออแปบนะอาบน้ำก่อง
เอิร์น ง่ะยังมายอาบอีก เหอๆๆๆ
แยะแย้วก็อาบเสจ(เร็วจังเลยโว้ย...
แล้วเราก้อเดินมาเปิดปาตูให้ยัยเอิร์น
เอิร์น ทามไมไวจัง ( ก็รีบอ่ะ )
เรา เออ...ที่ว่ามีเรื่องพูดมีไรหร่อ
เอิร์น งั้นขอเข้าบ้านก่องนะเดวเล่าห่ายฟัง
เรา มาจิเดวคนอื่นมาเหงเดวเขาว่าเราทามรายกาน
เอิร์น อือว่าก็จิง
แยวเอิร์นก็เข้ามาในบ้าน(ไม่น่ามาเลยอดดูเวปโป้เลยT_T )เรา มีไร
เอิร์น วานนี้เราเหงาเรามาเล่นกาบนายได้ไหม
เรา จาดีหย่อ
เอิร์น มายได้หย่อ ( โหเล่งขอร้องเลย )
เรา ก็ได้
นั่งคุยกานซักพัก....นายเพื่อนสุดที่loveก็เจือกมาขัด
เฟรม นายสาดดดด...อยู่ไหมเปิดประตูดิว่ะ
ดิว แมร่ง...ดูเวปโป้หรอ.ตูดูด้วย
เรา กามมมม...มาทามมายว่า เวนมานเข้ามาเหงกุดังแน่ๆๆๆ
เอิร์น ไปเปิดให้เพื่อนจิ
เรา เราว่าอย่าเหอ เดวมานมาเหง ( ก็มานปากปีจอ อ่ะ)
เอิร์น ไปเปิดเถอะหน่า...
เรา งั้นก็ได้
ป๋มก็ไปเปิดปาตู
เฟรม หวาดดดดดดีสาดด อ้าก!เฮ้ยแกพาใครมาอยู่ด้วย
( ลืมบอกครับผมกับเอิร์นเรียนคนละที่ )
เรา เออ....นั้นเขาชื่อเอิร์น เปงเพื่อนเรา
ดิว ม่านจายย.ว่าเปงเพื่อน ( สงสัยรายของมาน )
เรา เออ..แล้วพวกมรึงมีไร
เฟรม ก็แค่จาชวนไปเที่ยว
เรา หรอแต่กุว่าไปไม่ได้ต้อง...
เฟรม กุเข้าใจ อย่าหักหมมากนะ มรึงยังเด็ก ( น่าทีบจาง )
เรา มรึงคิดไรกาน
เฟรม งั้นไปแย้วนะ บ้ายบาย

7. siraphit (0)

29-10-2006, 19:34:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆ เหอๆๆ

เรา ไปไกลๆเลยสร๊าดดดด
..............แล้วก้อปิดปาตูแล้วเดินไปหายัยเอิร์น................
เอิร์น ใครเหรอปี้(ควายมั่ง)
เรา เพื่อนในห้องอ่า
เอิร์น เพื่อนนายเหรอ
เรา อืมเพื่อนเราเองแหละ(ที่จิงไม่อยากนับมางเปงเพื่อนเลยแต่ดันเปงยาดกาน)
เอิร์น เพื่อนนายนี่กวน.....ดีเนอะ
เรา กวนอารายอ่ะ
เอิร์น ไม่มีไรหรอก....(ทำหน้าตาไร้เดียงสา แถมแลบลิ้นใส่ด้วย โคดน่ารักเลยอ่ะ)
เรา อืมดีและ.......
เรา เอิร์น
เอิร์น อือ
เรา หารายทามกันดีอ่ะ
เอิร์น งั้นเราไปเล่นคอมดีกว่า....
เรา หง่ะ -*-
.......................แล้วเอิร์นมางก้อเดินไปที่โต๊ะคอม.....................

กรำเวงหนังXXXยังอยู่ในลิ้นชักเครื่องคอม จะห้ามไว้ก้อไม่ทันแล้วเพราะยัยเอิร์นมางเปิดคอมแล้ว
ก้อเลยปล่อยไ-ปตามเลย
ยัยเอิร์นก้อนังเล่นคอมไป............................จนเกือบจาเทื่ยงแล้ว(กรูเริ่มหิวและ)
เลยถามยัยเอิร์นว่าหิวข้าวยัง......เราหิวแล้วอ่ะ - -.
เอิร์น อืมเราก้อหิวเหมือนกาน.....
เรา อืมเดี๋ยวไปหาไรให้กิน...
เราก้อเดินไปค้นในตูเยน..............เวรกรำไม่มีอารายให้แดรกกกเลย..
เอิร์นคร๊าบบบบบบบบบบ
เอิร์น อารายเหรอ
เรา เดี๋ยวเราออกไปซื้อของแปบนึงนะ
เอิร์น จ้า
เรา อืนคนเดียวได้ป่าวอ่ะ
เอิร์น ได้ดิ รีบไปเหอะ
.................แล้วเราก้อขี่รถออกไปหาซื้อของกิน......................
เดี๋ยวมาขุดต่อ..................................

8. dadadad
    29-10-2006, 20:55:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาต่อด่วนดลยสาดดดดด
9. bakball@hotmail.com
    29-10-2006, 22:36:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาด่วนเลยนะ กรูกะลังมัน
10. siraphit (0)

30-10-2006, 16:38:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เหอๆๆๆขี่รถเหมื่อยชิหาย
โหวานนี้ร้านค้าทามมายปิดกานตรึมเลย ( สงสัยนัดกานปิดอ่ะ)
เหอๆเหลือแต่ร้านขายขนม งั้นชื้อมาม่าเลยอาหารสุดยอด
แยะแย้วก็ถึงบ้าน
นี่เอิร์น เรามีของอาหารสุดยอดมาฝาก
เอิร์น อารายหย่อ
เรา มาม่า ( เหอๆสุดยอดมากๆ )
เอิร์น กามม..ทามมายได้มาม่าอ่ะ
เรา ก็ช่วงนี่มีงานธาตุอ่ะคนไปเที่ยว ( งานธาตุคือ งานบูชาพระธาตุพนม 7วัน7คืนอ่ะ )
เอิร์น เหอๆๆ .....งั้นนายไปต้มให้เรากิงนะ เดวตีปังต่อ( ลืมบอกเทอเล่นปังย่าด้วย เล่นเปงอีก )
เรา งั้นเราต้มเสจตาเราเล่นนะ
เอิร์น ก็ได้ไวๆนะหิวๆๆๆ ( เปงแม่บ้านแม่เรือนป่าวเนี่ย สงสัยผีบ้านผีเรือน ไม่ทามไรเลย )
เหอๆๆบ้านก็บ้านเราเรายังต้องหาของให้กิงอีก
แยะแย้วก็ต้มเสจ
เรา เอิร์นมากิงเลว
เอิร์น แปบนะเดวจาจบแมพแล้ว ( เหอๆๆได้สกอตั้ง +8 ยังเล่นต่อ)
เรา ไวๆๆๆจิเดวอืดแล้วเหมือนหน้าเทอนะ ( เอาแล้วครับ )
เอิร์น โหใครหน้าอืดกานแน่จ๋ะ
เรา เออแล้วเทอไม่กลับบ้านหย่อ ( เริ่มลำคาญอ่ะ )
เอิร์น ไม่อ่ะ....พ่อแม่ไม่อยู่เราเที่ยวตามจายเลย ( โห...เด็กเกบกรดอีก )
เรา งั้นตอนเย็นกิงเนื้อย่างกับเราป่าว
เอิร์น เออก็ดีนะไม่ได้กิงตั้งนาน แต่นายเลี้ยงนะ ( เวงกำดันให้เลี้ยงอีก )
เรา แล้วกิงไหนดี ร้านหรือ บ้านเรา ( กิงบ้านจะได้อยู่ 2-2 )
เอิร์น งั้นกิงบ้านดีก่า ( เข้าแผนเลย )
เรา อือ งั้นเดวเยนๆๆๆจาไปสั่งมานะ
แยะแย้วก็ถึงเวลา
ผมโทรสั่งเนื้อย่าง
เวลาผ่านไปสักครู่เนื้อยางก็มา
เรา เอิร์นมาช่วยกานหน่อย ( เหนื่อยเลี้ยงแล้วยังต้องทามเอง )
เอิร์น จ๋า.....
แยะแย้วก็พร้อม
เรา เอิร์นกิงได้เลยจ๋า
เอิร์น ไม่ต้องบอกก็กิงแย้ว...พูดแบบอมยิ้ม ( น่ารักมาก )
เรา อืม อือ เอิร์นเรียนเปงไงยากป่าว ( เริ่มคุยๆ )
เอิร์น ก็ไม่ยากนิ ( เธอเรียนเก่ง )
เรา หร่อเรียนเก่งแล้ว หาแฟนเก่งป่าวๆๆ ( เริ่มเจาะลึกแว้ว )
เอิร์น บ้าเราไม่มีหรอก แค่ 2 3 คน ( เหอๆๆๆเชื่อเธอเลย )
เรา กามม เยอะจาง เราไม่มีเลย ( โกหกแบบน่าด้านๆ )
กิงไปกิงมาไม่รู้กิงยางไงจน 5 ทุ่ม
เอิร์น ง่า เรากับไงอ่ะ ( พอดีฝนตกอีก )
เรา อ่าวกามม ฝนตกแล้วจากลับไงอ่ะ
เอิร์น ทามไงดี พ่อแม่ก็ไม่อยู่บ้านสะด้วย
เรา งั้นเออ............
เอิร์น มีไร
เรา พักบ้านเราก็ได้ ( อิอิมีสาวมานอนด้วย )
เอิร์น บ้าหร่อ ( ก็บ้ารักเธออ่ะ )
เรา แล้วแต่เทอจากลับไง
เอิร์น เออ.....( เธอทามหน้าตาคิดหนักน่าดู )
เรา เอาเถอะน่า ( ดีจายจังเลย )
เอิร์น งั้นก็ได้ ( ทามหน้าตาเขินอายมากๆๆ )
อยู่ดีๆๆๆก็มีเสียงโทรสับมา
เรา ฮัลโหล หวาดดีครับ
ฝ้าย หวาดดีปี้ ( กำแฟนกุโทรมา )
เรา มีไรหร่อ ( โทรมาไรตอนนี่ )
ฝ้าย อ่าวไม่ให้โทรหาหร่อ ....งั้นวางก็ได้
เรา กำงอนและ....มีไรหร่อ
ฝ้าย เออพอดีพรุ้งนี้วานเกิดเราอ่ะจำได้ป่าว ( กำเกือบ ลืม )
เรา เราจะลืมได้ไงวันเกิดฝ้ายทั้งที ( ลืมแล้วบอกไม่ลืมอิอิ)
ฝ้าย จ๋าไงก็มาให้ได้ไม่มาเราจางอน ตลอดเลย
เรา โทอย่างอนนะจ๋าคนD
ฝ้าย จ๋าหมาน้อย
เรา นอนหลับฝันดีนะจ่ะ หมูน้อย ( โหเล่นคิคุเลย )
ฝ้าย บาย
แยะแย้วก็วางหู ลง ( เหอกุจะบ้าตาย )
เอิร์น ใครโทรมาหร่อปี้
เรา เออ.....เพื่อนในห้องอ่ะโทรมาว่าอย่าลืมทามรายงานกลุ่ม ( โกหกอีกแล้วบาปจิงๆๆกุ )
เอิร์น งั้นหร่อ...ป่ะพาเราไปนอนหน่อยจิง่วงแว้ว
เรา อือ....ป่ะตามมา ( ตื่นเต้นจัง )
เอิร์น อ่าวแล้วนอนห้องไหน
เรา แปบนะ...เวงกำอีกห้องพ่อเราล้อคไว้อ่ะ
เอิร์น กำแล้วนอนไงนี่
เรา งั้นนอนห้องเราแล้วกาน ( เสียสละ )
เอิร์น แล้วนายหละนอนไหน
เรา ก็นอน..........
เอิร์น นอนด้วยกานก็ได้ ( เธอพูดแบบอายๆๆ )
เรา ง่ะจาดีหย่อ ผู้ชาย กับ ผู้หญิง ( ตั้งใจไว้แล้ว )
เอิร์น นอนเลยไม่เปงไร ( ว้า55+หวานหมู )
เรา งั้นเรานอนซ้ายเทอนอนขวานะ
เอิร์น ไงก็ได้
แยะแย้วก็เข้านอน
ทามกลางฝนตก
เรา เอิร์นเทอกลัวป่าวฟ้าร้องอ่ะ
เอิร์น กลัว กลัวมากๆๆด้วย
ป๊าง!!!!!!!( เสียงฟ้าฝ่า ประมาณนี่มั้ง )
เอิร์น ว้าย!!!!กลัว....เทอก็โดดมากอดผม ( อุ้ยเราเขินจัง )
เรา เอิร์น เทอทามราย
เอิร์น อุ้ยๆๆๆโทดๆๆๆนะ เทออย่านอนห่างเราจิ
เรา นอนใกล้มานไม่ดีนะ
เอิร์น นะเรากลัว ( น่าตาเทอตกจายสุดขีด )
เรา ก็ได้ ( อารมบ้ากามเริ่มมาแว้ว )
ผ่านไปสัก10นาที เอิร์น ก็หลับ
แต่เรายังมะหลับ มองไปที่เอิร์น ( พอดีเอิร์นไม่ให้ปิดไฟ ) ::

11. Cozta (0)
Mail to Cozta

30-10-2006, 17:31:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รีบ มา โพส ต่อ ดิ ก๊าบบบ

12. YaKuZa
    30-10-2006, 18:36:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่เยดไปเลยว่ะ
13. siraphit (0)

30-10-2006, 19:08:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อนะครับ

หลังจากเอิร์นหลับผมก็ได้แต่มองหน้าเทอ ( ก็ยังไม่อยากทามไรอ่ะ)
แต่พอมองเลื่อยๆๆๆก็รู้สึกแปลกๆอยู่ดีๆๆไม่รู้ทามมายตาผมถึงมองไปตรงหน้าอกของเทอ ( ความหื่นกามเริ่มขึ้น )
( เท่าที่ผมจำเอิร์นเปงคนตื่นยากมากๆๆๆ )
ผมเลยเริ่มคิดอกุศลกับเอิร์น...........จาดีหร่อทามไปเพื่อเอิร์นรู้ตัวเราจะต้องเจอฆ่าแน่ๆๆๆ...........แถมฝ้ายรู้จะต้องเกลียดเรามากๆๆๆ
เอาไงดีว่าๆๆๆ ............แยะแย้วผมก็ตัดสินใจทามไรเอิร์น
ผมมองไปที่หน้าเอิร์นยิ่งทามให้ผมรู้สึกหื่นมากขึ้นผมเลยเอามือไปลูบๆๆหน้าของเอิร์นแล้วมืออีกข้างผมก็ไปจับที่หน้าอกของเอิร์นทามอย่างงี้ไป 5 นาทีเอิร์นก็ระเมอ ผมเลยนอนลง ( กลัวเอิร์นรู้สึกตัว)ผมทามหลับ ........แล้วก็หลับไปเลย
รุ้งขึ้น ( ลืมบอกไปพ่อแม่ผมไม่ 2- 3 วัน )
เรา.....- เอิร์นๆๆๆๆๆ ตื่นเร็วๆๆๆ (ตื่นยากมากๆๆ)
เอิร์น...-ง่ะเช้าแล้วหร่อ ( โหไม่เช้าไรแดดส่องตาจะตาย)
เรา...- กลับบ้านได้แล้วสายแย้ว
เอิร์น....-เออใช่..แล้วเรากลับบ้านไปถามบอกว่าไปนอนไหมมาดี
เรา...- เทอก็มั่วๆๆๆเอาเพื่อนสนิทเทอจิ
เอิร์น...- งั้นเราไปก่องนะ ( เทอเดินไปหาวไป )
แล้วเทอก็เดินออกไป
เย้ๆๆๆ...เปงอิสระแย้ว เออว่าไปเมื่อคืนกุทามไรลงไป
ผมคิดทบทวนไปมาอยู่ดีๆๆก็มีเสียงโทรศัพเข้า...ใครหว่าโทรมาแต่เช้าจัง
เรา...- ฮัล..โหล....
ฝ้าย...- ฝ้ายเองจ๋า ( โหโทรมาแต่เช้าจางง )
เรา...- มีไรจะหมูน้อย
ฝ้าย...- ไม่มีไรหรอกแค่อยากจะย่ำอย่าลืมคืนนี่
เรา...- ไม่ลืมหรอกจ่ะคนดี
ฝ้าย...- จ๋า..งั้นแค่นี่นะอย่าลืมมาให้ได้
เรา...- จ๋า.........
เหอๆๆๆ......เซงจังเลย
แล้วผมก็อาบน้ำ กิงข้าว แล้วก็ตีปังย่า

14. yamagusa (0)
Mail to yamagusa

01-11-2006, 16:16:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โพสต่อสิคับอยากอ่าน
15. siraphit (0)

01-11-2006, 22:21:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หยง : อ๊ากกกกก ว๊ากกกกก จ๊ากกกกก แล้วกรูจาเยด อาราย
ตรุด เมิงก้อเยดตรูเมิงดิวะ
หยง .......... บัด โซบบบบบบบ.......
ทันใดนั้นเอง.........

16. CallCenter
    02-11-2006, 00:27:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แม่มโง่ 5555

เอ้าขุดๆๆๆๆๆๆๆๆ

17. siraphit (0)

02-11-2006, 19:47:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จู๋ๆๆๆเพื่อนสุดเลิฟผมก็มาอีกวันๆๆๆๆ
เฟรม....- นายเชื้อมาเปิดดิว่ะ
ดิว....- ปลุกทามไมมานยังไม่ตื่นหรอก สงสัยเมื่อคืนนักไป ( ยังกะมานดู )
เฟรม..- มานชอบคนแก่ พวกเราต้องเข้าจายมาน ( กวนเท้าจิงๆๆ )
แล้วผมไปเปิดให้มานเข้ามา
เฟรม..- พึ่งตื่นหร่อสาด
ดิว..- เมื่อคืนดึกไปป่าวว่ะ
เรา...-นายบ้า...เมื่อคืนแค่....
เฟรม...- ลูบๆๆคล้ำๆๆๆอ่ะจิ ( สาดยังก็คุณนอนกับกุ )
ดิว... - คุณทามคนแก่ได้ลงคอเลยหร่อ
เรา...- เออ...กุมานเลว..ไปหาชื้อเบียมาแดกจิ ( โทดครับมานติด )
ดิว...- โหสาดเมื่อคืนนี้หนักจนอยากแดกเหล้าเลย
เฟรม...- เอาตังมาเอายี่ห้อไร
เรา...- ตามจายมรึง
แล้วมานก็ไปชื้อ .......เหอถามดีจัง
แล้วมานก็มา
พวกผมกิงไปกิงมาก็เริ่มมึนๆๆๆ ( คออ่อนกานอ่ะ )
เรา...- พวกมรึงไปงานวันเกิดฝ้ายกับกุไหม (นาย2ตัวมานอยู่หอพักไม่ได้มีพ่อแม่คุม )
ดิว...- โหกุจาไปทามไมไม่เกี่ยวกับกุ
เฟรม..- กุไม่ไปก็ต้องไปอัดตรูดกับนายดิวๆๆ ( มานเมาหนักนะนิ )
เรา..- เออกุไปคนเดวก็ได้..สักพักเลยไล่มาน2ตัวกลับ
17.30 น.
ผมรีบอาบน้ำ แต่งตัวให้ดูดีที่สุด ( อุบาทที่สุด )
แล้วผมก็มุ่งไปบ้านฝ้าย
เรา..- ฝ้ายเรามาแล้ว
ฝ้าย..- เย้ปี้ไม่ผิดนัดเรา ( น่าดีใจตรงไหนเรามา )
เรา..- เออ...นี่ของขวัญ ( ผมชื้อช้อคโกแลตให้ไม่มีตังอ่ะ )
( ลืมบอกฝ้ายเขาน่ารักมากๆๆๆหน้าตาดี แต่ผิวออกขาวๆๆๆเหลืองๆ เรียนเก่ง )
ฝ้าย..- งั้นเข้าบ้านก่องนะ ( ฝ้ายเปงเด็กเช่าบ้านอยู่ครับเพราะพ่อแม่ฝ้ายอยู่ต่างจังหวัดเพราะแต่ก่องพ่อแม่อยู่ด้วยแต่ต้องย้ายที่ทำงานไปอีกจังหวัด แต่ฝ้ายก็ไม่ย้ายตามเรียนที่เดิม )
เรา..- ก็ดี.....
โหใครจะเชื่อหมดงานมีกานแค่ 7 คน
มีผู้ชายแค่ผมคนเดวอีก ( น่ากลัวจัง )

ลืมบอกไปว่าฝ้ายอยู่กับป้า2คน
หลังจากที่เข้าบ้านไปซักพัก.........................ไอ่เพื่อนสุดloveมันก้อมา
เรา เฮ้ย...มาได้ไงวะ??
เฟรม กรูก้อขี่รถมากับบากดิวดิวะ
เรา อ่าวสาด.....ไมพวกเมิงมาเร็วจังวะ
ดิว ก้อกรูกับกับอ้ายตุ๊ดเนี้ยเนี้ยบิด 80UP มาดิวะ
เฟรม เมิงว่าครายตุ๊ดวะ(ยังไม่ส่างเมา)
ดิวไม่มีไรโว้ย.....
เราบ้านเมิงอยู่ไกล้ๆบิดมาไมวะ80UP
เฟรม คันเร่งมันค้างหว่ะ
เรา เหอๆ -_-a ไม่โดนสิบล้อเ!ยบก้อบุญแล้วหว่ะ
ดิว แค่เชี่ยวๆหว่ะ
เรา เหอๆ สาด....
เรา เออไม่ทราบว่าใครเชิญพวกนายมาวะ(ฝ้ายเดินมาพอดี)
ฝ้าย เราชวนมาเองแหละ
เรา เหรอ...อืม......เข้าใจและ
ฝ้าย ป่ะ เฟรมดิว เข้ามาเหอ
เฟรม/ดิว คร๊าบบบบบบบบบบบ
เรา เหอๆ ไอ่2ตัวนี่ชักจะไปกันใหย่และ
เรา เฮ๊ยไอ่เฟรม
เฟรม มีไรคร๊าบ...นายท่าน
เรา เหอๆ แฟนกรูโว้ยๆ
เฟรม เออๆ กรูขอโทษๆ
เรา เออ.......ไมเปงราย
เฟรม เฮ้ยปี้ค่าดองเท่าไหร่วะ(ค่าดอง เปงภาษาอีสานแปรว่า สินสอด)
เรา สาดดดดดดดดดดด เมิงรีบเข้าไปเรยก่อนเมิงจะโดนกรู....
ดิว เมิงจะเ ย็ด ตรูดกันเหรอ )กวนกุอีกและ(
เรา เออสาดรีบเข้าไปเลย

.......................................................... ::

Modified on: 16-11-2006, 18:24:18

18. mikeme80 (0)
Mail to mikeme80

16-11-2006, 17:45:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดเว้ยยยยยยยยยยยย
19. siraphit (0)

16-11-2006, 18:58:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

โทษคร๊าบบนึกว่าไม่มีคนอ่านเลยไม่ได้มาลงให้
ต่อเลยนะครับ............

แล้วเราก้อเข้าไปในบ้าน
ตึ้งๆๆ ตึมๆๆๆ ตูมๆๆๆ ตุ๊บๆๆ ตับๆๆ (2อันหลังคงไม่ใช่ -*-)
เรา โห..คนเยอะโว้ย...
เฟรม อ้ายแสด.. ถ้าไม่มีคนแล้วจามาทามมายวะ
เรา เออจริงหว่ะสาดดดดด...ตั๊บ!!!
เฟรม จ๊ากสาดด มาตบหัวกรูไมวะ T_T
เรา ป่าวๆ ลมพัดเย็นดีหว่ะ เหอๆๆ
เฟรม -*-
ฝ้าย เออๆๆ พวกนายรีบเข้าไปเหอะ
We คร๊าบบบบบบบ

?? อ่าวนายปี้เมิงมาด้วยเหรอวะ
เรา ใครทักกรูวะ? - -
นายหนุ่ม อืย!!สาดดดด ทำเป็นจำเสียงกรูม้าย ด้ายยยยย
เรา อ๋อ กรูนึกว่าใคร
หนุ่ม เหอๆๆ
เรา ลูกบักแสงนี่เอง (555555555+)
หนุ่ม อ่าวอ้ายแสด ทามมาย เล่นถึง บรรพบุรุษ กรูเลยวะ เดี๋ยวจับเมิงเย็รต ตรูดเลย..แสด
เรา เออๆ พอก้อได้ ....... อืม เพื่อนกุมีใครมาอีกวะ
ดิว/เฟรม นั้นไง....โน่นๆๆ
เรา ใครวะ?
ดิว/เฟรม บากมิคร.. ไง
เรา เฮ้ยห้องกุมีใครชื่อมิครวะ
เฟรม อ่าวก้อนั้นไง พี่มิคร
เรา ไหนวะกุไม่เห็น แล้วมิคร..อะไรเมิงอ่ะ
เฟรม ก้อ มิตร โชค งายยย 5555555555555+ (ป.ล. ชื่อพ่อกรูเอง -*-)

แล้วผมก้อไล่เตะมันทั้งคู่ .....
เรา ย๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก แสดดดดดดดดดด อย่าหนีนะโว้ยยยยยย
เฟรม เฮ้ย แน่จริงเมิงตามมาอัดตรูกกรูให้ทันสิโว้ย...
เรา เมิงอย่ามาท้ากรูนะแสด....

...........เดี๋ยวมาต่อนะครับ ช่วยขุดด้วย อย่าให้ตก................

20. •*๐+nO`m•n`Oe*Y+๐*• (0)
Mail to •*๐+nO`m•n`Oe*Y+๐*•

16-11-2006, 19:01:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไอเหรี้ย!!! แม่รงขี้โม้ ไอสาดดดด

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: