---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 02:06 ของวันที่ 22/11/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 1/1)
เรื่องแนวอีโรติกxxx/พีสาวกับน้องชาย/ยาวไม่ดัก100%x
0. Pbsuan (0)
Mail to Pbsuan

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    04-10-2006, 21:05:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

แนะนำตัวก่อนเลยนะครับ ผมชื่อ ฟีล์มอายุ 17ปี สูง173 น้ำหนัก51 ขาว หน้าตาก็ถือว่าหล่อเอาการ 5555 หลงตัวเองไปเปล่าคับ เอาเป็นที่ผมเล่าเป็นเรื่องจริง 95%เสริม5%แต่เหตุการณ์จริงคับ
เข้าเรื่องเลยนะคับ ครอบครัวผมมีคนอยู่3คนคือ พ่อ,แม่ และผม และข้างบ้านผมเป็นบ้านของพี่เจนพี่ผม
ซึ่งเราเป็นญาติกัน พี่เจนอยู่กับพ่อ2คน ซึ่งเป็นลุงของผม ลืมบอกไปบ้านของเราอยู่ในรั้วเดียวกับ
ผมค่อนข้างจะสนิดกับพี่เจนมากเราสองคนก็เหมือนกับพี่น้องกัน พี่เจนเป็นคนขาวมาก และหน้าอกค่อนข้างจะใหญ่มาก หน้าตาก็ทั้งสวยทั้งน่ารัก พี่เจนเรียนอยู่ ปี1ในมหาลัยแห่งหนึ่งในเชียงใหม่
วันหนึ่งบ้านของผมกินเลี้ยงกันซึ่งมีแต่พวกผู้ใหญ่กินกัน ผมเบื่อๆผมเลยไปเที่ยวบ้านพี่เจน พอผมเดินเข้าไปผมก็ไม่เจอใครแต่ ทีวียังเปิดอยู่ผมจึงเรียกซักสอง,สามครั้งแต่ไม่มีเสียงตอบผมเลยขึ้นไปบนห้องเห็นประตูห้องเปิดอยู่ผมเลยเข้าไปดู ปรากฏว่า พี่เจนกำลังอาบน้ำอยู่ ผมเห็นเสื้อชั้นในวางอยู่บนเตียง กับกางเกงในลายโดเรมอน ทันใดนั้นความคิดชั่วๆของผมก็เกิดขึ้น ผมเดินไปที่ประตูห้องน้ำและห้องน้ำมานมีรอยแตกอยู่ผมจึงใช้ตาของผมส่องไปในรูนั้น “โอ้พระเจ้าจ๊อด”หัวใจยองผมสั่นมาก แทบจะกระเดนออกมาเลย หน้าอกของพี่เจนใหญ่มากคับและหัวนมก็ยังเป็นสีชมพูขาวสวยมากแต่ หมอยออกไม่มากผมดูพี่เจนกำลังอาบน้ำทุกท่าทุกลีลาชั่งยั่วยวนผมเหลือเกินมันทำให้น้องชายผมแข็งไปหมดผมทนไม่ไหวผมจึงไปหยิบกางเกงในของพี่เจนมาดม และชักเว่าจนน้ำแตกใส่กางเกงใน และผมได้เครียพื้นที่ให้เหมือนเดิมผมเดินไปรอล้างล่างซักพักพี่เจนก็ลงมาพร้อมกับใส่เสื้อกล้ามกับกางเกงขาสั้นน่ารักมากผมเริ่มเกรงนิดหน่อยก็กลัวอยู่เหมือนกันว่าพี่เจนจะรู้แต่พอพี่เจนมานั่งข่างผมก็ไม่ได้ว่าอะไรและยิ้มให้ผม1ที่กลิ่นตัวทั้งหอมกลิ่นสาวทำให้ผมเกิดอารมณ์มากซักพักผมก็ขอตัวกลับบ้าน เพราะว่ามานพูดอะไรไม่ออกและเดี๋ยวจะหยุดอารมณ์ของตัวเองไว้ไม่อยู่
หลายวันผ่านไปบ้านพี่เจนมีการจัดปาตี้เล็กๆเป็นการกินเลี้ยงกับเพื่อนๆและพี่เจนก็มาหาผม
พี่เจน: ฟีล์มไปเทียวบ้านพี่ไหมเพื่อนพี่เขาอย่กรู้จัก
ผม : จะดีหรอคับมีแต่พวกเพื่อนพี่ทั้งนั้น
เจน ไม่เป็นไรหรอกมีแต่พวกผู้หญิง
ผม ไปก็ได้คับ เออว่าแต่ลุง ชาติไม่อยู่บ้านหรอคับ
เจน ไม่อยู่หรอกจะไปทำงานต่างจังหวัดซัก2-3วัน พี่อยู่คนเดวคงเหงาฟีล์มมาอยู่เป็นเพื่อนพี่หน่อยนะ
ผม ค๊ะ คะ คับ
ความคิดของผม ของผมตอนนั้นอยากจะฟันพี่เจน ซิบหาย พอผมไปบ้านพี่เจนผมก็เห็นผู้หญิง3-4คนและกระเทยอีก2คน เพื่อนพี่เจนน่ารักทุกคนคับ แถมหน้าอกโตด้วย ใส่สายเดี่ยวกันเป็นแถว ก้มที่หนึ่งนมหกกันเป็นแถว
หรือว่าล่อผมก็ไม่รู้ แล้วก็มีเพื่อนพี่เจนคนหนึ่งพูดกับพี่เจนว่าพี่น้องเธอหรอ ชื่อไรหระ
เจน ชื่อฟีล์ม
เพื่อนพี่เจน น่ารักดีนะชั้นขอได้ไหม
เพี่อนพี่เจนพูดกับพี่เจนเบาๆแต่ผมก็แอบได้ยินแต่ผมเรากินไปจนเสร็จเพื่อนพี่เจนก็กลับบ้านพี่เจนก็เมาพอสมควรผมจึงพยุงพี่เจนขึ้นไปบนห้องแล้วก็เอาพี่เจนนอนลงก็ก่อกล้าๆกลัวๆผมเห็นพี่เจนแล้วผมจนไม่ไหว
ผมเลยหอมแก้วพี่เจนทีหนึ่งแล้วไซรที่คอของพี่เจนมันหยุดไม่ได้แล้วคับมือของผมก็คลึงไปที่นมของพี่เจน
มันเป็นความสุขมากเลยคับแต่ผมก็ได้ยินเสียงครางของพี่เจนเล็กน้อยผมได้เอาหน้าของผมลงมาดุดหน้าอกของพี่เจนแล้วก็ขยับมือไปหรดกระโปรงของพี่เจนและ ก ก น ผมได้นำนิ้วมือของผมล้วงเข้าไปในรูของพี่เจนรูของพี่เจนเร้าว่ายนิดหน่อย คงจะเคยช่วยเหลือตัวเองพี่เจนร้องออกมาเบาๆแต่ก็ยังไม่ได้สติผมรีบเอานิ้วของผมเร่งจังหวะพี่
แล้วผมก็เอาของผมมา ครึงกับนมพี่เจนจากนั้นผมก็เอาจ็ยัดใส่ในรูของพี่เจนตอนแรกเข้าได้แค่หัวพี่เจนทำหนา

บิดเบี้ยวมากผมจึงตักสินใจยัดเข้าใส่มิดด้ามกว่าจะเข้าได้เหนื่อยเอาการแล้วผมก็ซอยเบาเบาก่อนเพราะเดี๋ยวตื่นมือ

ของผมก็บีบไปที่นมของพี่เจนอย่างเมามันและผมก็ก้มหน้าไปจูบพี่เจนและผมก็เงจังหวะนิกหน่อยผมเอามือจับที่

สะโพกแล้วก็ทำไปด้วนดมกลิ่นสาบสายที่หอมไปหมดตอนนั้นผมเหมือนจะขึ้นสวรรค์มันเต่งตึงไปหมดผมจับ

เธอนอนกึ่งก้นแล้วผมก็เอาจํของผมยัดเข้าไปผมรีบเร่งจังหวะและของผมกระทบกับของพี่เจนดังสนั่น โบะ

โบะโบะ พี่เจนเริม่จะรู้สึกตัว ผมจึงรีบจะเผด็จศึก ผมจับพี่เจนนอนหงายแล้วอ้าขาพี่เจนแล้วผมก็เอามือจับสะโพก

แล้วก็ซอยถี่และแรงมากแล้วพี่เจนก็ร้องออกมาได้อารมณ์ดีผมไส่อารมณ์สุดๆผมไกล้จะออกแล้วผมก็ดันแรงแส้ว

ก็กดเข้าไปลึกสุดแล้วก็ฉีดน้ำเชื้อของผมเข้าไปในร่างกายของพี่เจนผมเอาคาใว้อย่างนั้นซักพักพอของผมอ่อนผมก็

เลยมานอนกอดพี่เจนเพราะไหนๆพี่เจนก็ต้องรู้

พอตกตอนเย็นผมได้ยินสเสียงคนร้องผมก็รีบตื่นผมเห็นพี่เจนร้องไห้อยู่บนเตียงแล้วพี่เจนก็พูดว่า
เจน ฟีล์มำอะไรพี่นะ
ฟีส์ม ผมรักพี่นะ
เจน แต่เราเป็นพี่น้องกันนะฟีล์มมาทำกับพี่อย่างนี้ได้ยังไง

ฟิล์ม พี่จะไปบอกลุงชาติก็ได้ผมพร้อมจะรับผิดชอบ แต่ผมรักพี่นะ

ผมเลยเข้าไปกอดพี่เจนและปลอบใจพี่เจนเล็กน้อยและผมก็หอมแก้วพี่เจน

และพี่เจนก็บอกผมว่าอย่าทำอย่างนี้อีกนะ แล้วเราก็นอนกอดกันไปจนตอนเย็นแล้วผมก็กลับไปเก็บเสื้อผ้าที่บ้าน

มานอนบ้านพี่เจนแต่เรานอนคนละห้องผมก็ไม่กล้านอนห้องเดียวกันก็ไม่รู้ว่าพี่เจนหายโกรธหรือยังวันต่อมาผมก็

ชวนพี่เจนออกไปทานข้าว ดูหนัง แต่พี่เจนก็ไม่เหมือนเดิมเหมือนแต่ก่อนแต่พี่เจนก็ไม่ได้ว่าอะไร

พอผมกลับมาบ้านผมก็อยู่กับพี่เจตลอดวันคอยเอาใจสารพัฒซัก2-3วันพี่เจนก็กลับมาเป็นปกติผมคิดว่าผมแอบรักพี่สาวตัวเอง แต่ก็จริงนะเพราะทั้งน่ารักขนาด กิน ก็ยังน่ารัก แล้วจู่ๆพี่เจนก็มาถามผมว่า
เจน ฟีล์มรักพี่ไหม

1. ช่วยขุด
(Non member)
    04-10-2006, 21:37:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุด

ขุด

ขุด

ขุด

ขุด

ขุด

ขุด

ขุด

2. เอาอีก
    04-10-2006, 21:38:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาอีก
เอาอีก
เอาอีก
เอาอีก
เอาอีก
เอาอีก
เอาอีก
เอาอีก
เอาอีก
ขุดๆๆๆๆๆ
เอาอีก
ขุดๆๆๆๆๆ
เอาอีก
ขุดๆๆๆๆๆ
เอาอีก
ขุดๆๆๆๆๆ
เอาอีก
ขุดๆๆๆๆๆ

3. blackback (0)
Mail to blackback

04-10-2006, 23:34:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ช่วยขุดตื้นๆ
4. adinan13 (0)
Mail to adinan13

05-10-2006, 02:12:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆๆ
5. ApD191_RockStar
    05-10-2006, 05:07:57   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไอ กุ ก็นั่ง ดูดกัญญา ไป เปรมบายใจ
แมร่ง กะว่า เสียวๆอยู่

พอดู แมร่งหาย หมดและ มาต่อเว้ย

6. เออ
    05-10-2006, 10:01:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดไห้ มาต่อเร็วๆน่ะ
ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด

7. ต่ออีกๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    05-10-2006, 10:34:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อด่วนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
ตื้นนนนนนนนนนนนนนนนนนโว้ยยยยยยยยยยยยยย

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: