---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 01:10 ของวันที่ 20/12/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 1/1)
เรื่องxxx
0. long0008 (0)
Mail to long0008

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    30-09-2006, 12:29:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

น้องชายที่รักของพี่

วันนี้เป็นวันอาทิตย์ ทุกคนในบ้าน นอกจาก ประจิม (ลูกชายคนสุดท้อง อายุ 14 ปี) ถูกทิ้งให้เฝ้าบ้านอยู่คนเดียว คนอื่น ๆ ประกอบด้วย อุดร (พ่อ-อายุ 40) - แจ่มจันทร์ (แม่-อายุ 38) กัลยา (พี่สาวคนโต อายุ 18) และ วิภา (พี่สาวคนที่ 2 – อายุ 16) ต่างก็นั่งรถออกไปเที่ยวนอกบ้านกันแต่เข้า ประจิม ยิ่งชอบอยู่บ้านคนเดียวอย่างนี้ เขาหมกตัวอยู่ในห้องของเขา งัดเอาหนังสือโป๊ ที่เพื่อนให้ยืมมาเปิดไปที่หน้ากลาง พร้อมกับงัดเอา นายเจี๊ยว ขนาด 5 นิ้วออกมารูดเล่นอยู่ ตาก็มองดูภาพสาว ๆ เปลือย ในหนังสือดูด้วยความสนใจและด้วยความเงี่ยน เขามัวแต่รูดนายเจี๊ยวของเขาซึ่งตอนนี้เพิ่มขนาดขึ้นมาอีกหน่อย เพราะกำลังแข็งเต็มที่ มีน้ำไส ๆ ปริ่มอยู่ตรงรูตรงปลายของมัน ประจิมกำลังหน้ามืดตาลาย เขาเพลินจนไม่ได้ยินเสียงรถวิ่งเข้ามาในบริเวณบ้าน วิภา ถูกแจ่มจันทร์ ใช้ให้มาตามประจิม เผื่อเขาจะเปลี่ยนใจอยากจะออกไปเที่ยวด้วยกัน แทนที่จะอยู่บ้านคนเดียว วิภาวิ่งขึ้นบันใดมา พอเดินมาถึงหน้าห้องประจิม เธอก็ผลักประตูเปิดพร้อมกับเดินเข้าไปในห้องน้องชายโดยไม่ทันจะคิดอะไร พอดีประจวบเหมาะกับประจิมซึ่งกระทอกนายเจี๊ยวของเขาอยู่ ได้เวลา น้ำแตก “ชูด” พอดี ประจิมนั่งหลับตาพริ้ม มือขวากำนายเจี๊ยวของเขา มีน้ำขุ่นข้นพ่นออกมาเป็นสาย วิภาตลึงมองสิ่งที่กำลังเกิดขึ้นอยู่ต่อหน้าตัวเองอย่างไม่กระพริบตา เธอเองก็เคยแต่อ่านหนังสือบ้าง ฟังเพื่อนเล่าให้ฟังบ้าง แต่ยังไม่เคยเห็นของจริงแบบจะ ๆ อย่างนี้มาก่อน เธอยืนมองอ้าปากค้าง หน้าแดงซ่าน ตัวเองก็ชักมีความรู้สึกแปลก ๆ เหมือนกัน เธอค่อย ๆ หมุนตัวกลับ แล้วรีบสาวเท้าออกมาจากห้องของน้องชายอย่างเงียบ ๆ เธอค่อย ๆ งับประตูห้องน้องชายแล้วก็เดินไปที่ห้องของตัวเองซึ่งอยู่ติดกันนั่นเอง วิภารู้สึกฉ่ำแฉะที่ร่องสวาท เธอถอดกางเกงในตัวจิ่ว ตอนนี้ที่เป้ากางเกงแฉะไปหมด พอถอดกางเกงในตัวเก่าออก พาดเอาไว้ ยังไม่ทันจะไส่ตัวใหม่ให้เรียบร้อย ประจิมก็เปิดประตูห้องของเธอเข้ามา เขากวาดตามองเห็นตัววิภา กำลังเก้ ๆ กัง ๆ พยายามไส่กางเกงในตัวใหม่อยู่ กระโปรงของเธอก็เลิกขึ้นสูงเหนือเอว ประจิมเห็น!ของวิภาเข้าเต็มตา ขาวผ่อง นูนโหนก มีเส้นขนหมอยบางจนแทบมองไม่เห็น เมื่อสักครู่ ประจิมเริ่มรู้สึกตัว เมื่อวิภาหมุนตัวกลับและเดินออกไปจากห้องของเขาอย่างรีบร้อน เขารู้ดีว่าวิภาคงเห็น!ของเขาที่กำลังพ่นน้ำออกมาอย่างเต็มตา เมื่อเดินเข้าห้องของเขาเมื่อครู่โดยไม่บอกกล่าว ประจิมรีบสาวเท้าเข้าไปจนเกือบถึงตัววิภา ตาก็จ้องจับอยู่ที่!ของพี่สาว วิภาหน้าแดงซ่าน ด้วยความอายและด้วยความตื่นเต้นและความเงี่ยนจากที่ได้เห็น!ของน้องชายฉีดน้ำออกมา เสียง กัลยา ตระโกนขึ้นมาจากชั้นล่าง ตามตัววิภาอยู่แจ๋ว ๆ เพราะวิภาขึ้นมาที่ชั้นบนบ้านเพื่อจะมาตามประจิม แล้วก็ หายตัวเงียบไป วิภาดึงกางเกงในขึ้นมาจนพ้นหัวเข่าของเธอ แต่ก็ยังไม่มีเวลาที่จะดึงให้มันเข้าที่ให้เรียบร้อย รีบเดินกระย่องกระแย่งมาที่ประตูห้องของเธอ

อ่านแล้วขุด 1เร็บเพื่อเป็นสินน้ำใจให้กันถ้าขุดเยอะมีอีก

1. long0008 (0)

30-09-2006, 12:32:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ประจิมเอนตัวลงนอนบนเตียง เขาหันหัวของเขาไปทางปลายเท้าของวิภา แล้วค่อย ๆ โอบตัววิภาให้ขึ้นมานอนอยู่บนตัวเขา โดยหันหัวของเธอไปทางปลายทางของเขา วิภาจับ!ของน้องชายที่อ่อนปวกเปียก ขึ้นมากระทอกเบา ๆ ออกเห็นใจที่เพิ่งผ่านศึกหนักมาหยก ๆ แล้วเธอก็ค่อย ๆ ไส่นายเจ้าดุ้นน่ารักเข้าไปในปากของเธอ เธอดูด!ของประจิมอย่างทนุถนอม ค่อย ๆ ใช้ลิ้นนุ่มของเธฮ เลียไปที่หัวจนทั่ว ประจิมก็กอดรัดร่างของพี่สาว เขาจูบที่โคกเนินที่แทบจะไร้ขนของเธอฟอดใหญ่ ให้สมกับที่เขาที่ทอดทิ้งมันอย่างไม่เหลียวแลเลย ทั้ง ๆ ที่เขาเองก็กำลังจะได้รสได้ชาดกับมันอยู่ !ของวิภาฉ่ำแฉะด้วยน้ำเงี่ยน ปากของประจิมเลอะเทอะน้ำ!ของวิภาเต็มไปหมด แต่เขาก็ชอบ เพราะมันช่างหอมหวานดี ไม่แพ้ของกัลยาเลย ประจิมเป็นเด็กหนุ่ม เขาฟื้นตัวง่าย เพียงโดนลิ้นนุ่ม ๆ ของวิภาเข้าหน่อยเดียว มันก็เริ่มแข็งตัวสู้ทันใจ วิภาเองพอโดนประจิมเลีย!เข้าสักครู๋ อารมณ์ก็ยิ่งปั่นป่วน เธอส่งเสียงอือ อา ในลำคอ เพราะปากของเธออม!ของประจิมไว้คับแน่นไปหมด ประจิมก็เด้ง!กระเด้าปากของวิภาอยู่ยึก ๆ วิภาเองก็ส่ายเอวส่ายสะโพก จนประจิมต้องรัดอ้อมแขนของเขาให้แน่นเข้าอีก เพื่อเขาจะได้ดูด!และเลีย!ของเธอให้ได้ถนัดปาก กัลยาเดินออกมาจากห้องน้ำ นั่งบนเตียง ดูน้องชายกับน้องสาวเล่นรักกันอย่างเต็มที่ เธอใช้ฝ่ามือของเธอลูบแคม!ของเธอเบา ๆ ส่วนมืออีกข้างหนึ่งที่ยังว่างก็คลึงเคล้าเต้านมแข็ง วิภารู้สึกเหมือนใจหวิวๆ น้ำเงี่ยนของเธอไหลออกจากรู!ของเธอ จนเปื้อนหน้า จมูก ปาก ของประจิมเต็มไปหมด เธอดึง!ของประจิมออกจากปากของเธอ ส่งเสียงร้องครวญคราง ลั่นอย่างไม่เกรงว่าใครจะได้ยิน “น้องจ๋า พี่ไม่ไหวแล้วนะ พี่เสียวเหลือเกิน พี่อยากฉี่จัง” ประจิมผละปากของเขาออกจากเนินโหนกของพี่สาว “เอาเลยพี่ ฉี่ออกมาเลย” ประจิมบอกวิภา วิภาก็ตัวเกร็ง กระตุกเฮือก ๆ น้ำเงี่ยนไหลพรากออกจากรู!ของเธอ วิภาน้ำแตกแล้ว โดยที่ยังไม่โดนประจิม!เลย ประจิมปล่อยให้วิภาพัก แล้วประจิมก็เริ่มใหม่ เขาประคองตัวของวิภาในลงนอนบนเตียง ตัวเขาเองลุกขึ้น แล้วคลานเข้าไปที่หว่างขาของวิภา เขาจับสองขาของเธอแยกออก ใช้แขนทั้งสองข้างประคองเข้าไปที่ไต้ขาพับของวิภา ทำให้ ขาเรียวขาวของวิภาแบะออกประจิมค่อย ๆ ดันขาทั้งสองข้างของวิภาขึ้นเบาๆ !แข็งแกร่งของประจิมพาดอยู่บนโคกนูนของวิภา ประจิมขยับตัวแยงนิ้วของเขาเข้าไปละเลงขยี้เม็ด!ของวิภาเบา ๆ วิภาสะดุ้ง สูดปากซี้ด พร้อมทั้งส่ายก้นและสะโพกของเธอไปมาด้วยความเสียว ประจิมสบตาวิภา
2. long0008 (0)

30-09-2006, 12:33:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เธอยิ้มให้เขาอย่างอายๆ เพราะเขาจับเธอถ่างแข้งถ่างขา ประจิมแอ่น!ของเขาให้หัวถอกคลุกเคล้ากับน้ำเงี่ยนหล่อลื่นของวิภาที่ไหลออกมาจากรู!ของเธอ สะโพกของวิภาส่ายร่อน ซี๊ดปากด้วยความเสียว ประจิมตอนนี้อยู่ในท่าคุกเข่าตรง หว่างขาของวิภา เขาปล่อยขาทั้งสองข้างของวิภาไว้บนเข่าของเขาทั้งสองข้าง แล้วเขาก็ใช้นิ้วของเขาค่อย ๆ ถ่างรู!อันตีบตันของวิภาให้อ้าออก ใช้มือขวากดหัวถอกของเขาเข้ากลางรู!ที่อ้าแดง แล้วเขาก็ค่อย ๆ กด!ของเขาเข้าไปในรู!ของวิภา ในเวลาเดียวกันเขาก็จ้องมองหน้าวิภาเพื่อคอยดูความรู้สึกโต้ตอบของเธอ วิภาเม้มปากแน่น เขาเริ่มกดหัวถอกของเขาเข้ามาจนรู้สึกว่าพ้นปากรูเข้าไป ประจิมก้มลงมองดูรู!ของวิภาอ้าอมหัวหยักของเขาไว้ตึงเปรี๊ยะ กัลยารีบลุกขึ้นมาดูบ้าง วิภาเองก็ผงกหัวขึ้นมาดู เธอซี๊ดปากลั่น ประจิมไม่รู้ว่าเธอเสียว หรือ เธอเจ็บ เขาค่อย ๆ ชัก!ของเขาออกมาหน่อย แล้วดันกลับเข้าไปอีก น้ำเงี่ยนของวิภาช่วยให้!ของประจิมไหลลื่นเข้าไป อม!ไว้ครึ่งลำ ประจิมค่อย ๆ ดึง!ของเขาออกมาอีก วิภารีบเด้งสะโพกของเธอตาม กลัวว่าประจิมจะดึง!ของเขาออกจาก!ของเธอ ประจิมกด!ของเขาสวนเข้าไปเต็มที่ !ของเขาเข้าไปอยู่ในรูของวิภาทั้งดุ้นมิดโคนเลย วิภาตกใจร้อง ว้าย….. ออกมาลั่น กัลยาก็พลอยตกใจไปกับเสียงของวิภาด้วย วิภากำมือทุบแขนของประจิมดังปึ๊ก “อู๊ย … ดูซิ …. ทำเค้า…. “ ประจิมรีบโถมตัวของเขาลงบนอกของวิภา เขาประกบริมฝีปากของวิภาแล้วจูบเธออย่างเร่าร้อน วิภาก็รับจูบจากน้องชาย พร้อมทั้งส่งลิ้นเข้าไปพันกับลิ้นของน้องชาย ประจิมแช่!ของเขาไว้ครู่หนึ่งจึงค่อย ๆ ดึง!ของเขาออก วิภาเด้งเอวของเธอประกบ!ของเธอกับ!ของประจิมอย่างไม่ยอมให้หลุดไปได้ ประจิมก็กระเด้าเอวของเขาอีกครั้ง วิภาซี๊ดปากลั่น ผวาขึ้นกอดคอประจิมด้วยความสุดกระสันต์ เธอตวัดสองขารัดเอวประจิมจนก้นของเธอแอ่นลอยขึ้น !ของประจิมมุดเข้ารู!ของวิภามิดลำ วิภาครวญคราง ซี้ด..ซี๊ด ..อูย..อูย..ไม่ขาดปาก “โอ้ย… เสียว ไม่ไหวแล้ว” เธอครวญคราง วิภาเกร็งไปทั้งตัว รู!ของเธอขมิบ!ของประจิม ยวบ ๆ ประจิมหน้าเบ้ เพราะความเสียว วิภาน้ำแตกครั้งนี้ ประจิมแทบจะออกตามไปด้วย แต่เขาพอทนได้ เพราะเพิ่งออกไปกับกัลยาเมื่อไม่นานมานี้เอง กัลยาก็ใช้นิ้วบี้!ของเธอ น้ำของเธอก็แตกออกพร้อม ๆ กับ วิภานอนทิ้งแขนกางไว้ข้างตัว หมดเรี่ยวหมดแรง ประจิมปล่อยให้เธอนอนพักสักประเดี๋ยว และเขาก็เริ่มกระเด้า พร้อมทั้งก้มลงดูดและเลียนมทั้งสองข้างของวิภา กัลยาขยับตัวเข้ามานั่งจนติดกับที่วิภานอน เธอก้มลงใช้ปากประกบปากของวิภา ใช้ลิ้นเข้าไปควานไปปากของวิภา วิภาก็ไม่ยอมแพ้พันลิ้นของเธอ วิภาโดนโจมตีทีเดียวหลายทาง เธอเริ่มเด้งสู้เมื่อเวลาประจิมกระเด้า วิภาส่ายเอว ส่ายสะโพก เด้ง!รับประจิมกระเด้าอย่างไม่กลัวเกรง กัลยาก็เคล้าคลึงเต้านมทั้งสองข้างของเธอ ประจิมเองก็ชักจะไม่ไหวแล้วเพราะ!ของวิภาทั้งบีบ ทั้งรัด ทั้งขมิบถี่ เขาเบ้หน้า พร้อมทั้งส่ายหัวไปมา วิภาก็เสียวจนไม่รู้จะเสียวอย่างไร ตัวเธอเริ่มกระตุกเป็นจังหวะ ในรู!ของเธอก็ขมิบอย่างรุนแรง เธอใช้แขนโอบรอบคอประจิมดึงเขาเข้ามาประกบจูบกับเธอ ประจิมก็ฉีดน้ำออกจากท่อของเขา พอเขาปล่อยน้ำกามเข้ารูของวิภาดแล้วก็หมดแรงฟุบกับอกของวิภา วิภาก็กอดเขาไว้แน่น วิภาอ่อนระทวย เธอน้ำแตกถึงสองครั้งติดต่อกัน ประจิมค่อย ๆ ชัก!ของเขาออกจากรู!ของวิภา น้ำเมือกสีขาวปนสีแดงจาง ๆ ไหลตามออกมา เขาล้มตัวลงนอนข้าง ๆ เธอ แล้วเขาก็ตะแคงตัว ใช้มือสอดเข้าไปใต้ร่างของวิภา ดึงเธอเข้ามา กอดเธอไว้แน่นกับอกของเขาวิภาก็โอบแขนของเธอกอดประจิมไว้เช่นเดียวกัน กัลยานั่งมองดูน้องชายและน้องสาวอยู่ครู่หนึ่ง แล้วเธอก็ลุกขึ้นยืน หยิบเสื้อผ้าของเธอมาถือไว้ แล้วค่อย ๆ เดินกระย่องกระแย่ง ขาถ่าง ย่องออกไปจากห้องของวิภา กลับไปห้องของเธอ ด้วยตัวเปลือยเปล่า ใครจะไปคิด ในชั่วระยะเวลาสั้น ๆ ประจิมกลายเป็นผู้พิชิตพรหมจรรย์ของพี่สาวทั้งสองอย่างไม่คาดฝัน
3. may2 (0)
Mail to may2

30-09-2006, 17:58:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แม้ทำไปได้ล่ำพี่ สาว ตัวเอง 2 คน เล้ย
น่าหนุก ^_^"

4. long0008 (0)

30-09-2006, 21:03:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอบคุณเรบแรก
5. ....
(Non member)
    30-09-2006, 22:48:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ปอเพิ่งจะย้ายจะต่างจังหวัดมาเรียนมหาลัยที่กรุงเทพฯเมื่อสามเดือนก่อน ปอเป็นคนเหนือผิวขาวจัด หน้าตาจัดว่าสวยเลยทีเดียว และที่สำคัญปอหุ่นดีมาก เวลาไปไหนมาไหนก็จะมีหนุ่มมองตามเสมอ... ปอเป็นคนติดเพื่อน เพราะปอขี้เหงาเวลาเพื่อนชวนไปไหนปอก็จะไปด้วยตลอด
6. Zippergame (0)
Mail to Zippergame

01-10-2006, 00:22:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาช่วยว่ะนายสาด

ผมชื่อเอ อายุ 33 ส่วนแฟนชื่อกิ่ง อายุ32ปี เราแต่งงานกันมาได้ประมาณ5 ปี เริมประมาณเดือนพ.ย.2545 ได้รู้จากเพื่อนให้ลองเข้าเวปนี้ดู พอได้ลองเข้าอ่านดูปรากฏว่า ตรงกับความรู้สึกที่อยากให้เกิดขึ้นกับชีวิตสักครั้ง เลยติดตามรายละเอียดและศึกษาจนพอเข้าใจแล้ว ผมก็เลยลองทดสอบกับแฟน เวลาที่เราร่วมรักกันผมจะเล่าเรื่องที่อ่านในเวปให้แฟนฟังว่ามีการสลับคู่บ้างหรือมีการลักหลับเมียกันบ้างเพื่อให้เกิดอารมณ์เซ็กส์แฟนฟังทีแรกก็ว่าครับเลยผ่านๆไป ผมไม่ละความพยายามเล่าก็ได้ก็เล่าเล่าไม่ได้ก็เล่าจนในที่สุดแฟนก็เลยบอกอยากลองดูเหมือนกันแต่ขอแบบจินตนาการคู่ใครคู่มันก่อนเวลาเราร่วมกันต่างฝ่ายต่างเรียกชื่อของอีกคนที่เราต้องการร่วมด้วย จนในที่สุดฝ่ายผมก็ประสบความสำเร็จก่อนแฟนถามว่าอยากได้เพื่อนแแฟนที่อยู่ข้างบ้านไหมเพราะแแฟนรู้ว่าผมสนใจเธออยู่ วันนั้นแฟนกับเพื่อนเปิด วีชีดีโป็อยู่ก่อนโดยแแฟนให้อยู่ข้างนอกบ้าน ทั้งสองถอดเสื้อผ้านั่งดู ผมนั่งดูที่ริมหน้าตาเห็นทั้งคู่พยายามล้วงจับของลับกันและกัน แล้วต่างฝ่ายก็ต่างช่วยเหลือตนเองจนถึงจุดสุดยอดส่วนผมก็เห็นภาพแล้วก็ชักว่าวไปด้วย คิดว่าถ้าเป็นแบบนี้ไปชักพักโอกาสคงมาถึง

7. Zippergame (0)

01-10-2006, 00:23:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องเริ่มจากแม่ผมทำงานแล้วก็เลี้ยงหลานด้วยพี่เลี้ยงคนก่อนแม่จับได้ว่าขโมยเงินด็เลยไล่ออก
ก็เลยรับญาติของพี่สะใภ้มา เขาชื่อ
ออนอายุสิบห้าสิบหกได้น่าตาไม่ค่อยดีหลอกครับแต่อวบขาวนานๆผมถึงจะบ้านแม่ซักครั้งทุกครั้งที่ไปก็จะเจอ
ออน อวบแล้วยังแต่ตัวฟิตอีกดูแล้วน่าอัดจริงๆ ผมก็พยายามเล่นกับหลานแล้วก็พยายามจับมือบ้างเดินชนบ้าง
ออน ก็ไม่ได้ว่าอะไรแล้ววันนั้นก็มาถึง ผมไปบ้านแม่ตอนเย็น
พอดีแม่ผมต้องไปงานเลี้ยงแต่ผมไม่รู้ก็เลยแวะไป ออน อยู่บ้านคนเดียวแม่เอาหลานไปด้วย ออน
ก็ม่เปิดประตูรับผม ออน กำลังดูละครใส่กางเกงขาสั้นนอนดูอยู่ข้างล่าง
ผมก็เข้าห้องน้ำแล้วก็เดินออกมากะว่าจะกลับ ออกมาเห็น ออน นอนขาวอวบอยู่ก็เลยจะคิดใหม่ทำใหม่ซะเลย
ผมแกล้งไปนั่งดูด้วย ออน ก็ไม่ว่าอะไรผมก็เปิดน้ำอัดลมให้ ออน กินเขาก็กินผมก็ไปนั่งใกล้ๆ
นั่งคุยกันซักพักผมก็แกล้งถามว่าอยู่คนเดียวแอบดูหนังโป๊บ้างหรือป่าว ออน
ตอบน่าตกใจครับอยากดูแต่ไม่มีให้ดู ผมถามว่าอยากดูหรือป่าว ออน เงียบไม่ลอช้าครับก็เลยไปเอามาเปิดให้ดู
ออน นั่งไม่ติดครับผมไม่ดูหนังแล้วก็เลยนั่งดู ออน แล้วก็เข้ากอดครับ ออน ดิ้นนิดหน่อย
ผมก็ระดมจูบไปทั่ว ล้วงเข้าไปในเสือ้ นมไม่ใหญ่ครับแต่ก็พอดีมือ ออน
เริ่มกอดผมบ้างแล้วผมก็ค่อยๆถอดทีละชิ้นๆจนหมดทั้งจูบทั้งดูดทั้งเลียจน ออน เสร็จคาปากผม
ทีนี้ก็ตาผมละผมให้ ออน ถอดให้ผม แล้วก็ทวงละครับตะกี้ผมทำให้ใช้ลิ้นจนเสร็จตา ออน บ้างละ ออน
ทั้งดูดทั้งอมจนสะอาดเอี่ยมแล้วก็ถึงเวลาใช้ใจจริงอยากเสร็จในปากแต่ข้างล่างก่อนแล้วก็ถึงเวลาใส่ละครับ
ของผมก็ไม่เล็กแต่ ออน อวบแล้วก็ยังเปียกอยู่มันก็เลยเข้าง่าย
แต่ก็ยังเจ็บจนน้ำตาไหลอยู่ดีจากค่อยๆขยับจนเร็วขึ้นแรงขึ้น
เสียงร้องเริ่มดังขึ้นสารพัดท่าที่จะคิดออกละครับ ผมไม่ใหญ่แต่อึดทำได้เป็นชั่วโมง ออน
บอกเสร็จไปสามแล้วจนครั้งที่สี่ผมก็เลยต้องยอมเสร็จพร้อมกับ ออน
จนได้มันออกมาเยอะจริงๆมันมากและที่สำคัญผมเปิดบริสุทธ์ครับขยับมาเกือบชั่วโมงทีนี่ถึงคราว ออน
แสดงฝีปากละ ทั้งดูดทั้งเลียเม้มจนผมตัวแทบลอยจนใกล้จะเสร็จผมก็เลยจับหัว ออน
ไว้กระแทกใส่ปากจนสุดโคนละครับสุดยอดจริงๆเสร็จในปากเด็กสาว ออน จะไม่กลืนแต่ผมขอไว้ ออน
ก็เลยดูดจนหมดแค่คิดถึงก็ตั้งอีกแล้ว

8. Zippergame (0)

01-10-2006, 00:24:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องของผมมีอยู่ว่าผมมีแฟนอยู่แล้วแต่ยังชอบมีอื่นๆ อีก ผมได้รู้จักสาวคนนึงชื่อนี ทำงานอยู่ที่เดียวกัน นีอายุได้ 22 ปี จบบัญชี ตัวเล็กผิวขาว นมไม่ค่อยไหญ่ ประมาณ 32 ได้ ผมตามจีบอยู่ประมาณหนึ่งเดือน หลอกถามเธอสารพัด ว่าเคยมีแฟนแล้วหรือยัง เคยมีอะไรกะไครหรือยัง เธอตอบหน้าตาเฉยเลยว่า เคยแล้ว กับแฟนเก่า ใจผมก็ไม่ค่อยจะรู้สึกผิดมากนักเพราะคิดว่าไม่ได้เปิดเธอคนแรกเธอคงไม่เสียใจมากหากผมบอกเลิกทีหลัง วันนั้นผมชวนนีมาดูหนังดูเสร็จไปทานข้าว พอจะค่ำ ผมแกล้วชวนเธอเล่น ๆ ว่า อย่ากลับบ้านเลย ไปหาที่นั่งคุยกันดีกว่า เธอก็เออ ออ ด้วยแล้วเธอก็โทรศัพท์ไปบอกที่บ้านเธอว่าไปค้างบ้านเพื่อน ผมเลยพาเธอเข้าไปที่อพาร์ทเมนที่ผมพักอยู่ พอมาถึงห้องผมไม่รอช้าถึงเธอมากอดจูบเลย เธอดิ้นและขัดขืนแถมตบหน้าผมอีก ด่าว่าผมสารพัด ใจผมก็คิดว่าถ้าเธอไม่เติมใจให้ผมแล้วเธอจะมากับผมทำไม ผมเลยไม่สนใจลุยต่อ ปากก็ประกบจูบ มือก็ล้วงเข้าไปในเสื้อ แหวกเสื้อชั้นในลูบคลึงนม ที่ไม่ค่อยใหญ่เหมือนนมเด็ก ๆ หัวนมเล็ก ๆ เธอก็ยังดิ้น แต่แรงเริ่มลดลง ผมก็เลยถอดเสื้อเธออก เหลือเสื้อชั้นใน ถอดยากชะมัด ถึงตอนนี้เธอเริ่มไม่ค่อยขัดขืนแล้ว จนถอดเสื้อในได้ โอโห นมถึงจะไม่ใหญ่แต่ก็ขาว หัวนมออกจะสีน้ำตาลอ่อน ผมเหมือนหมาป่ารีบขย้ำนมเธอเลย ทั้งดูดทั้งเม้ม ทั้วคลึงอีกข้าง จนเธอร้องบอกว่าเจ็บ ผมก็ไม่สนใจ ทำต่อ ผมเผลอไปดูดทำรอยช้ำ ไว้ที่นมเธอซะ สองถึงสามแห่ง จนดูลายไปเลย
ถึงตอนนี้มือผมก็เริ่มรุกลงต่ำมาที่เป้าเธอ ผมเอามือซุกเข้าไปในกางเกงยีนส์เธอ จนพบกับขนอ่อน ๆ ใช้นิ้วกลาวถูเข้าไปในร้อง เบา ๆ เธอเอามือมาจับมือผมไม่ให้ล้ำเข้าไปมากกว่านี้ แต่ก็ห้ามผมไม่ได้หรอก จนนิ้วผมเข้าไปจนถึงรู มีน้ำลื่น ออกมาแล้ว ผมเลยไม่รอช้ารีบถอดกางเกงเธอออก เธอก็ไม่ขัดขืนผมแล้ว จนเธอเปลือยเปล่านอนอยู่ตรงหน้าผม มือก็เอามาปิดนม แต่เผนเห็น!ข้างล่าง ผมก็ถอดเสื้อผ้าของตัวเองขนปลือยเหมือนกัน เครียมตัวทำศึก แล้วหละ ผมบรรจงจูบเธอ และจูบเลียเล้าโลมเธอมาเรื่อย ๆ จากซอกคอลงมาที่นมทั้งสองข้าง ผมได้ยิยเธอหายใจแรงแต่ไม่ยักได้ยิยเสียงเธอคราง อาจจะเป็นเราะเธออายเลยไม่กล้าคราง จนปากผมลงมาอยู่ที่หว่างขาเธอ ผมใช้ลิ้นเลีย!เธอขึ้นลง แล้วก็ดูดน้ำดังจ๊วบ ๆ จนเธอเะอมือมาจิกที่หัวผม มืออีกข้างมาจับมือผมแล้วบีบแรงตามจังวหวะผมเลีย มือผมอีกข้างก็เอาขึ้นไปเคล้นคลึงนมเธอ ถึงตอนนี้เธอเริ่มครางแล้ว ดังอ้า ๆ เบา ๆ ผมเสียอยู่ได้สักพักเธอก็บอกว่าได้แล้ว ผมก็ไม่รู้ว่าทำไมเธอถึงให้หยุดซะ ผมก็เลยให้เธอดูดให้ผมบ้างแต่เธอไม่กล่า ผมก็เร้าเธอจนเธอยอม เธอเอาปากมาอมที่หัวหยักของผมได้นิดเดียวแล้วเธอก็ผละออกวิ่งเข้าห้องน้ำไป ผมงงและหงุดหงิดมาก เธอออกมาผมก็ถามเธอว่าเป็นอะไรเธอบอกว่าสะอิดสะเอียนเพราะไม่เคยทำ ผมก็ไม่ว่าอะไร ผมเลยต้องเริ่มต้นใหม่ คราวนี้ผมจับขาเธอแยกออกจับหัวยัดใส่รูเธอทันทีเลย แต่ก็ไม่เข้าทันที เธอสะดุ้งพร้อมร้องอุทานออกมา ตาเหลือก เอามือปิดปากตัวเอง ผมรู้สึกว่าตอนผมดันเข้าไปมีเสียงดังฉึก แล้วของผมก็เข้าไปจนสุด ผมดันแรงมาก จากนั้นผมก็เร้มซอยเบา ๆ ผมสังเกตเธอสีหน้าไม่ค่อยดีนักขาเธอก็เกร็ง ผมซอยอยู่นาน เธอเริ่มจะมีเสียงดังในลำคอเล็กน้อย ผมกลัวน้ำแตกข้างในของเธอ เลยเอาออกมาแล้วใส่ถุงยาง ตอนผมชักออกมาผมเห็นเลือดสด ๆ ติดไข่ แล้วก็หยดออกมาจาก!ของเธอด้วยจนเปื้อผ้าปูที่นอนเลยครับ ผมใส่ถุงยางเสร็จแล้วลุยซอยต่อเลยครับ และก็เปลี่ยนท่า เป็นจับเธอโก้งโค้ง และก็ให้เธอนั่งทับแล้วโยกเหมือนควบม้าเธอทำแบบผิด ๆ ถูกๆครับ แต่ไม่เป็นไร ผมทำต่อให้เองจนผมเสร็จ และถามเธอว่าเสร็จไหม เธอตอบไม่ได้ว่าเสร็จไหมแต่ก็บอกว่าเสียววาบร้อนไปทั้งตัว ผมคาดคั้นเธอว่าเป็นครั้งแรกใช่ไหม เธอบอกว่าใช่ ผมเข้าใจผิดมาตลอดว่าเธอไม่ซิง แต่ก็อดสงสัยไม่ได้ว่าทำไมเธอไม่รู้ประสีประสาอะไรเลย เฮ้อ ได้เปิดอีกแล้วเรา
จากนั้นผมแอบโกหกแฟนมาหาน้องนี เป็นประจำและก็ได้!กันประจำ ผมกลัวแฟนจับได้ และก็กลัวน้องนีเสียใจด้วยถ้าต้องเลิกกับเธอ.

9. Zippergame (0)

01-10-2006, 00:25:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมได้แต่งงานกับแฟนผม และทำงานอยู่ในเมือง มีเฉพาะแม่ยาย ส่วนพ่อตา ตาย ไปนาน แล้ว แม่ยาย ผมอายุ 55 ปี แต่ยังดูดี ผมไม่ค่อยชอบแม่ยาย เท่าไรนัก เพราะแกเป็นคนขี้เกียจ ชอบแต่งตัวสวย ไม่ชอบทำงาน แกเป็นคนขาว รูปร่างไม่ค่อยมากนัก ถ้า พูดแล้ว แกก็ดูดี แต่ผมไม่ชอบนิสัยแก แฟนผมคลอดลูก ก็ให้แม่ยาย มาช่วยเลื้ยง จนลูกโต ประมาณ ขวบ ก้จ้างคนเลี้ยง มี ช่วงหนื่งคนเลี้ยงลาออก ก็ รับแม่ยาย มาเลี้ยง ผม ก็ไม่ค่อย คุยกับแกมากนัก วันหนึ่งผมเห็นแกนุ่งกระโจมอก ออกจากห้องน้ำ อกแกขาวมาก ตูกแก ดูยังสาว ผม มีอาราณ์แแปลกกับแม่ยาย ตั้งแต่วันนั้นมา แก ขาว มาก ดูแล้ว นม โตมาก วันหนึ่งแฟนผมไปงานเสี้ยง ตอนค่ำ ผมต้องเลี้ยงลูกกับแม่ยาย ผมซื้อเบียร์มากิน แกไม่กิน ผมพาลูกเข้า แล้วเผลอหลับไป แม่ยาย มาเปิดประตูห้องดูลูกผม เพราะ ลูกร้อง ผม ไม่รู้เรื่อง ช่วงนั้น ผม ฝันเรื่องเพศ และ !แข็ง ตุงกางเกงกีฬาที่ผมใส่ ผม สะดุ้ง เมื่อมีมือมาจับ บีบ และ รูด ผม แกล้งหลับ ต่อ เป็นแม่ยายผมเอง แกคงเห็น แกเอามือสอดเข้าในกางเกงจับรูดขึ้นลง ผม เริ่มเสียวมาก มือแก นุ่ม นวล ผม ซีดปาก และ ตื่นขึ้น แม่ยาย ตกใจรีบเอามืออกไปอย่างรวดเร็ว ผมแกล้งขึงขัง แม่ทำอะไร นี่ แกหน้าเสีย เปล่า แม่ นึกว่าหลับ ผม ตอบ อะไรเป็นผู้ใหญ่ ทำอะไรแบบนี่ แกบอก แม่ขอโทษ ผมถามแกต่อ แม่จะทำอะไร นี่ แกตอบ เปล่า แม่ เห็นแข็งในกางเกง เลยอยากดูว่าใหญ่หรือไม่ ผมเลยถามต่อ แล้วไง ใหญ่ไหม แกตอบ ใหญ่มาก เลยลองจับดู ผมบอก ด้วยเสียงขึงขัง อยากดูให้เต็มตาไหม ผม รูดกางเกงลงมา !ผม ดีด ใหญ่ แกร้อง ด้วยท่าทางดีใจนึกว่าผมยอมเล่นกับแก เป็นไง ผมถาม แกตอบ ด้วยเสียงสั่นเครือ ใหญ่มากเลย หัวบานด้วย ช่วยแม่หน่อยได้ไหม แม่อดมานาน แกคงไม่ได้นอนกับผู้ชายมานาน ผมแกล้งด่ากลับอีก อะไรเป็นผู้ใหญ่ ยังทำตัวอย่างนี้อีก ผมไม่เอาด้วยหรอก แก เสียใจวิ่งกลับไปที่ห้องแก ผมดีใจได้การละ ลองดู ภาพเก่าๆเริ่มเข้ามา หน้าอกขาวของแก นม อวบ ผมเดินมาหน้าห้องน้ำ ซึ่งอยู่ติดกับห้องแก เห็นกางเกงในแกตากอยู่เลยลองเอามาดม กลิ่นเซ็กซี่ มาก ผม เรียกแก แม่ ตกลง จะเอาอย่างไร เรื่องเมื่อกี้ ผม ตะคอก ไป แกบอก ลืมไปแล้วกัน อย่าบอกเมียแกแล้วกัน ผมตะคอก ต่อ และ ผม ถอดกางเกงรอ !โด่ง เลย เปิดประตูมาคุยกัยก่อน แกเปิดประตูมา แล้วตกใจ โอ๊ย ทำไม หัวบานจัง ผมตะคอกต่อ อยากทำอะไรก็เชิญ แก มองหน้าผม แล้ว อม ของผม จน มืดเลย ผม เสียวมาก เอามือ ลูบหัวแก ร้อง เสียวมากครับ น้ำจะออกแล้ว แก หยุด อย่าเพิ่งออก นะ แก ลุกขึ้นถอดเสื้อผ้า ช่วยแม่ด้วย ตัวแกขาวมาก หย่อนยานบ้างตามประสาคนแก่ หอยแกไหญ่มากขนดกดำ ผม หอมแกล้มแก แล้วดูดไล่ไปตามไบหูส่วนมือ แหย่เข้าไป หอย แก น้ำแกเปีนกมาก ผมเอา 3 นิ้วเลย กระแทกไป ปากก็ดูดนม หัวนมใหญ่ดำ แกร้องมาก ดีมาก ลูก ช่วยแม่ด้วย แก ดิ้น เด้งสะโพก รับมือที่แหย่ แล้วแกก็ร้องหวีด ผมตกใจรีบลุกดูแก แก ยิ้มบอก ว่า เสร้จแล้วในรอบหลาย ปี ผม อก ยังไม่เสร็จ แกก็ก้มลงดูดให้ผมต่อ ผม เสียวมาก ผมจับแก 69 เลียหอยให้ แก แกร้อง เสียวใจจะขาด แกไม่เคยโดนเลียหอย เลย แก บอก พอแล้ว ไม่ดี ผม จับ!ไส่หอยแก แกทำหน้าเหย่เกร เพราะของผมไหญ่และคด แกร้อง โอ็ย เจ็บ ผม ดันเข้าสุดด้ามเลย ปลายกระทบมดลูกแกเลย แกร้อง แล้วรั้งเอวผมไว้ แรง ๆ ลูก มันมาก ผมก็มัน ผม เร่งจังหวะ แล้วแกล้งถอนออก แก เด้งสะโพกตามมา ผมสวนกลับ แล้วอัดสุดแรง แก เสร็จ อีก พอดีกับผม แตก ร่องแกฟิตมาก และตอดดี มาก แกบอก มันมาก ผมไม่พูด แล้วรีบอาบน้ำกลัวเมียกลับมา แต่ก็ไม่พูดกับแก เมียโทรมาบอก ยังไม่กลับ ผม เลยกลับไม่ล่อแกอีก ยก มันมาก แต่ผมก็ยังไม่ชอบนิสัยแกเหมือนเดิม เพียงแต่ชอบร่องเสียว แกมาก

10. Zippergame (0)

01-10-2006, 00:30:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมเป็นคนที่มีเพื่อนฝูงมาก แต่ละคนล้วนแสบๆ ทั้งนั้น ผมเองก็ไม่ย่อย ตอนนี้อายุ 27 ขนาดมีแฟนมาหลายปีแล้ว ก็ยังไม่หยุดหาเศษหาเลยนอกบ้าน แต่เมื่อปีที่ผ่านมา พี่สาวแฟนผมก็อายุเท่าผมมาอยู่รวมกัน ด้วยความใกล้ชิด หรือด้วยความเจ้าชู้ก็ไม่อาจทราบได้ เราสองคนแอบมีอะไรกันลับๆ พี่สาวแฟนชื่อว่านุช เป็นคนหน้าตาดี มองไปมองมาหน้าตาดีกว่าแฟนผมเสียอีก แม้ว่าอายุจะมากกว่าแฟนผม 3-4 ปี แต่ผมกลับหลงใหลรสสวาท ที่เธอมอบให้แบบแทบจะถอนตัวไม่ขึ้น ทั้งอกอวบทั้งเนินเนื้อสมบูรณ์ไปหมดทุกส่วนสัด ทั้งลูกเล่นชั้นเชิง มันช่างมีรสมีชาติเสียจริงๆ ส่วนผมชื่อเดช มีอาชีพค้าขาย โดยจัดเป็นธุรกิจในครอบครัว เราช่วยกันทำแบ่งปันผมกำไร พี่นุชจึงอยู่ได้แบบสบายตัวสบายใจ ครั้งแรกๆ เธอไม่ค่อยชอบผมเท่าไหร่นัก ที่ผมเป็นคนเจ้าชู้ แต่พอโดนเอ็นผมเข้าไป เดี๋ยวนี้ติดยิ่งกว่าตังเมซะอีก เวลาไปไหนก็ชอบขอตามไปด้วย แฟนผมก็ไม่ว่าอะไรเพราะเห็นว่าเป็นพี่สาว อีกอย่างเธอก็ไม่รู้ว่าเราสองคนมีอะไรกัน
ครั้งแรกที่ผมแอบได้เสียกับพี่นุช พอดีคืนนั้นแฟนผมไม่อยู่พอดี ผมบุกปล้ำพี่นุชเอาดื้อๆ แรกๆ เธอดิ้นรนขัดขืน ถึบผมพัลวัน แต่ก็เพียงครู่เดียว พอถูกผมไซ้ซอกคอบ้าง ติ่งหูบ้าง เธอก็อ่อนเหมือนขี้ผึ้งที่ถูกไฟลน เธอเออออห่อหมกให้ผมเย่อกับเธออย่างสนุกสุขเสียว แถมเธอยังมีอารมณ์ที่ร้อนแรง ผมไม่ค่อยได้ทำอะไรเธอ หรอกในคืนนั้น เธอเล่นขย่มผมจนคอแทบหัก ตั้งแต่วันนั้นมาพอปลอดๆ คน เธอก็ดึงมือผมเข้าห้องเป็นประจำ
วันนั้นเพื่อนผมจัดงานปาร์ตี้ โดยที่มันบอกล่วงหน้าว่าให้พาผู้หญิงไปด้วย จะมีรายการพิเศษ ผมพอรู้ว่านายรายการ พิเศษมันคืออะไร เพราะเคยจัดปาร์ตี้ลักษณะนี้มาบ่อยครั้ง ผมไม่พาแฟนผมไปหรอกครับ เพราะคิดว่าอย่างไรเธอก็ต้อง เป็นแม่ของลูกผม ไม่อยากให้เธอรับรู้กับสิ่งเหล่านี้ ผมจึงชวนพี่นุชไปด้วย แน่นอนเธอไม่ปฏิเสธอยู่แล้ว โดยที่ผมขออนุญาตแฟนผมเรียบร้อย เธอก็อนุญาตแต่โดยดี งานเริ่มตอน 2 ทุ่ม ในงานมีแต่หนุ่มสาวควงกันมาเป็นคู่ๆ ราว 10 กว่าคู่เห็นจะได้ จริงๆ แล้วเรารู้จักกันทั้งนั้น เพียงแต่ผู้หญิงเท่านั้นที่เราไม่รู้จัก เพราะส่วนใหญ่จะพาผู้หญิงมา ไม่เคยซ้ำหน้ากันอยู่แล้ว เราดื่มเหล้า เปิดเพลงดิ้นกันอย่างสนุกสุดเหวี่ยง พอยิ่งดึกๆ แสงไฟที่เคยสว่างจ้าก็เปลี่ยนเป็น แสงสลัวๆ ความเมาบวกกับเสียงเพลงเร้าใจ แสงสีที่ให้อารมณ์ ตอนนี้บางคู่ก็เริ่มกอดซบ จูบปากกันอย่างดูดดื่ม ในห้องโถงกว้างใหญ่ นายเพื่อนผมตัวดีได้จัดเตรียมโซฟาไว้ให้นั่งหลายชุด แรกแยกกันนั่งคนละมุมของโซฟา ผมกับพี่นุชก็ไม่ได้แตกต่างไปจากคู่อื่นๆ มือผมเริ่มลูบคลำไล่จากสะโพกถึงเรียวขาอ่อน วันนี้พี่นุชนุ่งกระโปรงเสียสั้นจู๋ ขาอ่อนเธอขาวนวลชวนสัมผัสเหลือเกิน พี่นุชปล่อยตัวตามสบาย เอนหลังพิงพนักโซฟาลักษณะครึ่งนั่งครึ่งนอน ให้ผมลูบไล้เธอตามสะดวก ตาของเธอหลับพริ้มพร้อมที่จะรองรับรอยสัมผัสอันนุ่มละมุน ผมเหลือบมองคู่อื่นๆ ตอนนี้กำลังพัลวัน บางคู่กำลังเย่อกันเข้าให้แล้ว ผมมีกำลังใจคึกขึ้นอีกเป็นกระบุง ผมเริ่มประกบจูบปากกับพี่นุช ด้วยอารมณ์ที่เริ่มพลุ่งพล่านจนแทบทะลักออกมา กระดุมเสื้อถูกปลดออกทีละเม็ด จนเหลือแต่บราเซียตัวน้อยที่ห่อหุ้ม เต้าที่พุ่งชูชันคู่นั้น ออกแรงอีกนิดเดียวตะขอบราเซียก็หลุด เต้ามหึมาก็เผยโฉมให้เห็น ผมก้มลงเอาปากอมหัวนม ที่แข็งเป็นไต ดูดดุนด้วยปากและลิ้น จนเธอร้องซี้ดซ้าดโอดโอย ผมแกะตะขอตรงขอบกระโปรง รูดมันออกทั้งกางเกงใน ไปทางปลายเท้า พี่นุชเหลือแต่ตัวล่อนจ้อน ผมยังวนเวียนอยู่กับสองเต้า มือที่ว่างก็ลูบไล้ลงไปตั้งแต่ท้องน้อย และไปหยุดที่เนินเนื้อสามเหลี่ยม ลากนิ้วกรีดผ่านร่องแยกที่ตอนนี้มันฉ่ำแฉะไปด้วยหยดเมือกลื่น "ซี้ด.. เสียวเหลือเกิน ช่วยนุชแยงมันเข้าไปเลยซิจ๊ะ" ผมเอานิ้วแยงร่องให้เธอ ชักเข้าชักออก เธอกระตุกเบาๆ ด้วยความเสียวซ่าน ผมเริ่มถอดเสื้อผ้าของผมออกจนต้องเปล่าเปลือยเช่นเดียวกัน ตอนนี้แสงไฟยิ่งสลัวๆ มากกว่าเดิม ทุกคนกำลัง เล่นเกมของตัวเองกันอย่างเมามัน ผมดึงตัวพี่นุชนอนราบลงกับโซฟา แล้วเอาหน้าลงไปซุกไซ้กับร่องเสียวของเธอ ลากลิ้นวนไปวนมา เนินเนื้อของเธออวบอูม สองกลีบยังไม่ค่อยชอกช้ำเท่าไหร่ เพราะผมเป็นคนแรกของเธอ เพียงลิ้นฉกแทงไปตรงติ่งเสียวของเธอเท่านั้น เธอก็กรีดเสียงร้องออกมา
ตอนนี้บนโซฟามันเล็กไปถนัดตา เราสี่คนจึงพากันมานอนลงกับพื้น ผมจับแฟนเพื่อนผมนอนลงกับพื้น เธอชื่อฝน แล้วผมก็นั่งคร่อมหน้าอกเธอ ส่งลำจรวดเข้าปากเธอจนสุดคอหอย เธอขยอกขย้อนทั้งดูดทั้งเลียปลายหัวหยักของผม จนเสียวซ่านถึงใจ เพื่อนผมจับพี่นุชให้คุกเข่าลงตรงหว่างขาของน้องฝน โดยแอ่นก้นโด่งให้เพื่อนผมดันจรวด เข้าทางบั้นท้าย พี่นุชถูกเพื่อนผมเย่อโดยที่หน้าและปากของเธอไถอยู่แถวๆ ร่องของน้องฝน เพียงครู่เดียวพี่นุช ก็ช่วยโลมเลียจนน้องฝนสะดุ้ง ส่วนเพื่อนผมก็ซอยเอวดังพั่บๆ ผมก็ซอยจรวดเข้าปากของน้องฝนมิดด้ามเหมือนกัน "ปากน้องฝนสวยเหลือเกิน พี่ขอเย่อให้มันซักทีนะ" "หอยพี่นุชก็ไม่เบา อูย..ทั้งดูดทั้งรัดจนของผมแน่นไปหมด นายเดชคุณมันช่างโชคดีอะไรอย่างนี้วะ ผมอิจฉาคุณว่ะ ดูสิทั้งโหนกทั้งใหญ่" "น้องฝนก็เก่งถึงใจจริงๆ เสียวสุดๆ เลยเพื่อน" น้องฝนสะบัดหน้าไปมาด้วยความเสียว ผมรู้ว่าเธอกำลังหงี่ร่านจนสุดๆ ผมเลยดึงตัวเธอลุกขึ้น ผมลงไปนอนหงายแทนเธอ น้องฝนรู้ว่าผมต้องการให้เธอทำอะไร เธอขึ้นคร่อมผมทันที หย่อนสะโพกลงตรงปลายจรวด พรวดเดียวมันก็มิดหายไป เธอหันหน้าเข้าหาพี่นุชโดยหันหลังให้ผม เธอเริ่มขย่มตอผมทันทีด้วยความหงี่ที่เธอถูกโลมเล้ามานาน ผมเสียวท่อนเอ็น แทบใจจะขาด เพราะมันเข้าลึกจนถึงปาก

11. Zippergame (0)

01-10-2006, 00:31:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มดลูก แถมเธอยังขมิบร่องเสียวของเธอรัดแท่งของผมจนแน่น พี่นุชยื่นหน้าเข้ามาที่ทรวงอกของน้องฝน ทั้งดูดทั้งอม ตอนนี้เลยพัลวันไปหมด นายเจ้าเพื่อนผมมันก็สาวร่องพี่นุช อย่างถึงพริกถึงขิง ยาวบ้างสั้นบ้างสลับกัน เสียงดังเจ๊าะๆ ทั้งร่องพี่นุชและร่องน้องฝน เพื่อนผมมันร้องว่าจะไม่ไหวแล้ว พี่นุชทำท่าทางเหมือนคนกำลังจะขึ้นสวรรค์ยังไงยังงั้น แล้วบอก "เอาเลยพี่ก็จะไม่ไหวแล้ว เสียวเหลือเกิน ของเธอถูกใจพี่จริงๆ" เพื่อนผมซอยเอวดังพั่บๆ ร่างพี่นุชสั่นสะท้านเสียงดังสนั่น แล้วผมก็เห็นเพื่อนผมกัดฟันกรอดๆ กระตุกร่างเกร็ง ผมรู้ว่ามันถึงจุดสุดยอดแล้ว ผมเห็นอาการของทั้งคู่มันช่างเร้าอารมณ์เสียจริงๆ น้องฝนเองก็ไม่ยิ่งหย่อนไปกว่าใคร ขย่มโขยกบั้นเอวจนผมต้องเด้งก้นขึ้นรับเธออย่างไม่หวาดไหว เพื่อนผมถอนจรวด ออกจากร่องพี่นุช แล้วมายืนตรงหน้าน้องฝน ส่งจรวดที่มันแผล็บไปด้วยน้ำสวาท ที่อาบลำของมันเข้าปากน้องฝนทันที เสียงน้องฝนดูดจรวดให้มันดังจ๊วบๆ ส่วนพี่นุชก็คลานมาทางผม เอาปากมาประกบจูบปากผมอย่างเมามัน น้องฝนดูดจรวดให้เพื่อนผมจนมันหมดแรงฟุบลงกับพื้น ผมจึงเปลี่ยนท่าทางให้น้องฝนใหม่ โดยจับให้เธอโก้งโค้งคุกเข่า แล้วผมก็เข้าไปเสียบจรวดทางบั้นท้าย พี่นุชช่วยด้วยการสอดหัวเข้ามาตรงร่องเสียวของน้องฝน เธอแลบลิ้นออกมา โลมเลียติ่งเสียวให้น้องฝน ผมก็ซอยเอวถี่ยิบ ใครไม่เคยโดนแบบนี้ลองดูได้เลยครับ ทั้งเสียวทั้งตื่นเต้น "ฝนไม่ไหวแล้ว อูย..พี่เดชแทงร่องเสียวเหลือเกิน พี่นุชช่วยดูดติ่งให้ฝนด้วย" เราสองคนช่วยกันรุกเร้าจนน้องฝนทนไม่ไหว ตัวสะท้านกระตุกเฮือก "ว้าย.. ออกแล้ว มันมากเหลือเกิน ไม่เคยมากแบบนี้" ผมกดกระหน่ำเข้าไปอีกเกือบสิบครั้ง จนของผมกระฉูด ผมผลักให้น้องฝนแอ่นตัวไปข้างหน้า แล้วผมก็ชักจรวดออกมา ส่งเข้าปากพี่นุชทันที พี่นุชทั้งดูดดุนทั้งงับทั้งรูดทั้งปลายลิ้นรัว จนผมพุ่งกระฉูดเข้าเต็มปากของพี่นุช ผมปล่อยหยดเมือกขาวขุ่นจนหมด ทุกหยาดหยด พี่นุชกลืนกินมันเข้าไปไม่เหลือเลย ผมฟุบหมดแรงนอนแผ่หรา เราพักกันครู่เดียว เราก็เริ่มเกมใหม่กันอีก คืนนั้นกว่าผมกับพี่นุชจะออกจากงานมาได้ ก็แทบจะคลานกลับบ้านกันเลยทีเดียว มันเป็นประสบการณ์ที่ผมและพี่นุช ประทับใจจริงๆ ขอpasswordด้วยนะครับ

12. Zippergame (0)

01-10-2006, 00:32:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมชื่ออ่ำ อายุ 30 ปี ขนาดอาวุธของผม 6 " ไม่รู้ว่าถูกใจรึเปล่า ส่วนแฟนผมชื่อเอ อายุ 28 ปี สนใจรึเปล่า ผมกับแฟนเคยมีประสบการณ์มาแล้ว เมื่อ 2 เดือนที่แล้ว คือผมไปงานแต่งงานเพื่อนของแฟนผม พอดีไปเจอกับแฟนเก่าของเอมากับแฟนของเขา เราก็เลยเข้าไปคุยทักทายกันตามประสาคนเคยรู้จักกัน แล้วเราก็ไปนั่งกินโต๊ะเดียวกันในงานเลี้ยง มีเพื่อนของเออีกประมาณ 4-5 คน พองานจบเราก็ไปต่อกันที่ร้านข้าวต้ม ผมเมามากก็เลยขับรถกลับไม่ไหว ก็เลยให้เอขับรถกลับ เราก็เลยไปส่งแฟนเก่าของเอที่บ้าน พอถึงบ้านแฟนเก่าเอ ผมไม่ไหวแล้วขอเข้าห้องน้ำไปอ๊วก ออกมาก็นอนหลับบนโซฟา กะว่าซักครึ่งชั่วโมงจะตื่น แฟนผมก็เลยไปชงกาแฟมาให้กินที่ห้องครัว ส่วนแฟนเก่าของเอกับแฟนของเขาขึ้นไปนอกข้างบน ผมหลับไปสักครู่ก็ได้ยินเสียง เหมือนคนทะเลาะกันในห้องครัว ก็เลยเดินไปดูประมาณตี2กว่า เห็นเอกำลังถูกแฟนเก่าเขากอด แต่เอพยายามปัดคืนนั้นเอใส่กระโปงมาแฟนเก่าเอเอามือล้วงเข้าไป จนเอไม่มีแรงขัดขืนผมไม่กล้าดูต่อ จึงไปที่โซฟาแล้วนอนซักพักหนึ่ง ประมาณ 10 นาที จึงแกล้งเรียกชื่อเอ ซักพักก็เห็นเอเดินออกมาพร้อมกับกาแฟ ผมจึงบอกว่าจะกลับบ้านแล้ว จึงเดินขึ้นไปลาเจ้าของบ้านแล้วกลับบ้าน พอตอนเช้าผมก็ถามเอว่าเมื่อคืนตอนไปชงกาแฟทำไมนานจัง เอก็ตอบว่า กำลังรอน้ำเดือดอยู่ แต่ผมบอกว่าผมเห็นแฟนเก่าเอเข้ามาอยู่ในห้องครัวด้วย เอจึงสารภาพว่าตอนไปชงกาแฟ แฟนเก่ากำลังลงมาอาบน้ำพอดี จึงคุยกัน แฟนเก่ากับเอเคยมีอะไรกันมาก่อนสมัยตอนเรียน พอมาเจอกันอีกครั้งก็เลยทนไม่ไหว คืนนั้นก็เลยโดนแฟนเก่า!ในห้องครัว

13. Zippergame (0)

01-10-2006, 00:38:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ก่อนอื่นขออภัยล่วงหน้านะคะ ถ้าอ่านแล้วไม่สนุก เพราะหมวยเล่าเรื่องไม่เก่งค่ะ แต่เป็นเรื่องจริงทั้งหมดค่ะ ตอนนี้หมวยเป็นสาวออฟฟิศค่ะ อายุ 24 หมวยเข้าทำงานเป็นน้องใหม่ที่ออฟฟิศค่ะ พี่ๆ เลยเอ็นดู หมวยเองก็เคยมีประสบการณ์มาบ้าง กับแฟนตอนมหาลัยแต่พอเค้าไปเมืองนอกเราก็ห่างกันค่ะ
เรื่องที่หมวยจะเล่าเกิดขึ้นเมื่อช่วงปีใหม่ที่ผ่านมาค่ะ หลังช่วงวันหยุดยาวหมวยมีงานที่ต้องเคลียร์อยู่เยอะพอสมควร คนที่ต้องอยู่ทำงานหนึ่งในนั้นคือพี่ต้อค่ะ พี่ต้อเป็นหัวหน้าของหมวยเอง เค้าดูนุ่มนิ่มค่ะ เหมือนตุ๊ดแต่เค้าก็มีแฟนแล้ว หมวยเห็นเค้าชอบแอบมองหมวยบ่อย ๆ แต่หมวยก็ไม่ได้ใส่ใจ มีอยู่คืนนึงเราหอบงานกลับมาทำที่คอนโดพี่ต้อ มีพี่ผู้หญิงอีกสองคนหมวยก็เลยไม่คิดมาก เราทำงานกันจนราว ๆ ตีสามถึงเข้านอน หมวยนอนบนเตียงกับพี่ผู้หญิงอีก 2 คน โดยหมวยนอนริม มีพี่ต้อนอนอยู่ที่ข้างเตียงฝั่งที่หมวยนอน หมวยเองครึ่งหลับครึ่งตื่นรู้สึกมีอะไรร้อน ๆ อุ่น ๆ ป้วนเปี้ยนอยู่ที่หน้าอก หมวยแอบเหลือบตามองเป็นพี่ต้อจริง ๆ ค่ะ เค้าลุกขึ้นนั่งใช้มือซุกเข้ามาใต้เสื้อนอนของหมวย อีกมือหมวยมองไม่ถนัดแต่เห็นมันชักขึ้นลงเป็นจังหวะเค้าคงช่วยตัวเองมั้งคะ หมวยได้ยินเสียงพี่คนที่นอนข้างหมวยกรนเบา ๆ แต่อีกริมนึงหมวยก็ไม่แน่ใจ พี่ต้อจ้องมองที่สะโพกของหมวยจนไม่เห็นว่าหมวยแอบมองเค้าอยู่ (หมวยตะแคงข้างไปทางพี่เค้าพอดีค่ะ)
หมวยตกใจนะคะแต่ก็มีอารมณ์ร่วมนิดหน่อยเลยไม่ขัดขืน และคิดว่ายังไงก็คงไม่เลยเถิดไปกว่านี้ หมวยหลับตาปล่อยตัวตามสบาย หมวยนอนหงายลงและถ่างขาออกนิดหน่อย ทำเป็นหันหน้าไปทางกลางเตียง ที่เค้าหยุดไปนิดหนึ่ง คงกลัวหมวยจะตื่น จนเห็นว่าหมวยไม่ตื่นจริง ๆ เค้าก็ค่อย ๆ แซะนิ้วไล่ไปจนถึงขอบกางเกงนอนของหมวย หมวยตื่นเต้นจนรู้สึกร้อนไปทั้งตัว พี่เค้ากล้ามากเลยค่ะ เค้าเลื่อนมือลงไปในขอบกางเกงนอนของหมวย ไม่ใช่นอกกางเกงในด้วยค่ะ ตอนนี้มือเค้าเลื่อนผ่านเนินขนของหมวยไปหยุดอยู่ตรงกลางร่อง หมวยเสียวมากค่ะ รู้ตัวว่าน้ำเริ่มซึมออกมาจาก!แล้ว หมวยได้ยินเสียงปั้บ ปั้บเบา ๆ คงเป็นเสียงพี่เค้าสาว!แน่ ๆ หมวยนอนนิ่งแทบไม่หายใจ พี่เค้ากรีดนิ้วไปตามร่องของหมวย ถึงหมวยจะเคยมีประสบการณ์มาบ้างแต่ก็ไม่ได้มากมาย และแฟนก็มีขนาดเล็กด้วยค่ะ แคมของหมวยยังปิดสนิทไม่บุบสลาย เค้าไชนิ้วลงมาค่อนข้างแรง ถ้าหมวยหลับจริงถึงตอนนี้ก็คงตื่นแล้ว แต่หมวยก็ยังทำเฉยอยู่ เค้าได้ใจไชนิ้วลงมาในร่องที่แฉะไปด้วยน้ำเสียวของหมวย พี่เค้าไม่ได้ใส่นิ้วลงไปในรู ทำแค่เพียงกรีดนิ้วขึ้นลงเบา ๆ ลูบเอาน้ำเสียวไปถูที่ติ่งเสียวของหมวย หมวยเสียวจนทนไม่ไหว อยากกรี๊ดก็กรี๊ดไม่ได้ จึงถอนใจเบา ๆ แล้วก็ทำเป็นนอนต่อ พี่เค้าคงนึกว่าหมวยแค่ละเมอเลยละเลงติ่งเสียวของหมวยไม่หยุดหย่อย หมวยเสียวมากค่ะใจหวิว ๆ เหมือนจะขาด ไม่ได้โดนมานานเลยเสร็จคานิ้วพี่ต้อทั้งที่ยังไม่ได้ชำแรกเข้าไปในรูของหมวยเลยค่ะ ถึงหมวยเสร็จแต่ดูพี่เค้าจะยังมันไม่เลิกลงนิ้วขยี้ติ่งหมวยอย่างชนิดไม่ปรานีหมวยเลย หมวยยิ่งเสียวเป็นสองเท่าเผลอร้องอื๊อออกมาเบา ๆ พร้อมกับปล่อยน้ำเสียวออกมาอีกรอบ พี่เค้าหยุดนิ่งไปเลยค่ะ คงตกใจเหมือนกัน เพราะหมวยไม่ได้ยินเสียงพี่เค้าสาว!อีกเลย
พี่ต้อค่อย ๆ เอามือออกจากกางเกงนอนของหมวย หมวยไม่ได้แอบมองไม่รู้ว่าพี่เค้าทำอะไร สักพักก็ได้ยินเสียงพี่เค้าสาว!อีกดังปั้บปั้บเป็นจังหวะ นานเท่าไหร่หมวยก็ไม่รู้เหมือนกัน เพราะหมวยเองเพลียจากงานแถมยังเสร็จไปตั้งสองทีเลยหลับไม่รู้เรื่องเลยค่ะ ตื่นมาหมวยก็ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น พี่ต้อก็ยังแอบมองหมวยเหมือนเดิมแต่เริ่มหยอกล้อกับหมวยมากขึ้น หมวยไม่โกรธเค้าหรอกค่ะ ออกจะขอบคุณเค้าด้วยซ้ำ เพราะทำเองมันไม่เสียวเท่ามีมือของผู้ชายมาเขี่ยให้หรอกค่ะ

14. long0008 (0)

01-10-2006, 01:32:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่านแล้วขุดเปงสินน้ำใจด้วยนะ ขอรับ
15. 5thekingdom5 (0)
Mail to 5thekingdom5

01-10-2006, 02:16:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดให้คับ แล้วลงอีกน้า
16. ๐*๐l3eNzA๐*๐ (0)
Mail to ๐*๐l3eNzA๐*๐

01-10-2006, 07:29:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กุช่วยลง ห้ายยยย
สวัสดีครับผมชื่อ เจษ อายุ 21 ปี ศึกษาอยู่ที่มหาวิทยาลัยแห่งหนึ่งของจังหวัดเชียงใหม่ ตอนนี้ผมอยู่ปี 3 คณะวิศวะครับ ผมเองเป็นลูกคนที่สามของพ่อแม่ซึ่งผมเป็นคนจังหวัดเชียงใหม่โดยกำเนิดครับ ผมมีพี่ชายคนหนึ่ง พี่สาวคนหนึ่ง ซึ่งทั้งคู่ต่างแยกย้ายไปมีครอบครัวกันหมดแล้วครับ ส่วนผมเองก็ต้องตั้งใจเรียนมาก ๆ เพื่อจะได้รีบทำงานช่วยเหลือบริษัทของพ่อผมซึ่งตอนนี้กำลังรุ่งเรืองอยู่ในขณะนี้ บ้านผมนั้นเป็นร้านคอมพิวเตอร์ซึ่งทุกวันมีคนเข้าร้านมามากทั้งซื้ออุปกรณ์บ้าง ซ่อมคอมฯบ้างซึ่งเป็นเรื่องธรรมดาของบ้านผมอยู่แล้ว เสียเวลากันมามากแล้วผมเองก็ขอเริ่มต้นเรื่องของผมนะครับจะได้ไม่เสียเวลา เรื่องของผมนี้เกิดขึ้นเมื่อเดือน ธันวาคมที่ผ่านมานี้เองครับ ผมเองได้รับเลือกให้เป็นนักฟุตบอลของคณะไปแข่งกับทีมคณะอื่น ๆ ในงานกีฬาของมหาวิทยาลัยซึ่งมีประจำทุกปีครับ ซึ่งการแข่งขันฟุตบอลนี้เองที่ทำให้ ผมได้รู้จักกับผู้หญิงคนหนึ่งซึ่งเธอเป็นลีดเดอร์ของคณะอื่นชื่อ ฟ้า ครับ ครั้งแรกที่ผมเห็นเธอนั้น ผมเองยังคงเฉย ๆ อยู่เพราะว่าผมไม่ค่อยจะสนใจผู้หญิงซักเท่าไร ไม่ใช่ว่าผมจะขี้เหล่นะครับหรือไม่หล่อหรอก เพียงแต่ผมเคยมีอดีตที่ฝังเจ็บลึกเมื่อตอนอยู่มัธยมปลายครับ ผมรักผู้หญิงคนหนึ่งอย่างสุดหัวใจ ยอมเสียทุกอย่างแม้กระทั่งการเรียนเพื่อจะเอาใจเธอคนนี้ทุกอย่าง แต่ผลของการทุ่มเทให้กับเธอคือ การโดนเธอหักหลังครับ ผมยังจำคำที่เธอพูดกับผมได้เมื่อตอนที่ผมรู้ว่าเธอหลอกรักผมเพื่อเธอต้องการประชดแฟนของเธอเท่านั้น คำที่เธอพูดออกมาจากปากก่อนที่เธอจะจากไป "อยากโง่เองทำไม โดนสวมเขาตั้งนานแล้วยังไม่รู้อีกหรือว่าโดนผู้หญิงหลอก ผู้ชายอะไรทั้งโง่ทั้งง้าวสุด ๆ ไปเลี้ยงควายซะ" คำพูดคำนั้นเองครับที่ทำให้ผมต้องเกือบฆ่าเธอตาย ดีนะที่เพื่อนของผมยังมาห้ามไว้ทัน ไม่งั้นอนาคตผมพังแน่ ตั้งแต่นั้นมาผมลืมอดีตที่เคยก้าวพลาดไปทั้งหมด กลับลำมาเริ่มต้นใหม่จนสอบโควต้าได้คณะวิศวะอย่างที่เป็นอยู่ทุกวันนี้ เอาละครับเข้าเรื่องต่อเถอะครับ ช่วงแรก ๆ ผมไม่รู้หรอกว่าเธอชื่ออะไร ผมคอยสังเกตเธออยู่นานเพราะเพื่อนผมเองอยากรู้จักกับเธอเหมือนกัน ดูเธอเองเป็นคนที่สวยเอาเรื่องอยู่เหมือนกัน ทั้งขาวทั้งสวย หุ่นเพรียวเหมือนนางแบบ ทั้งเหล่าบรรดานักฟุตบอลคณะของเธอต่างติดเธอเป็นเกลียวและคนอื่นต่างก็ตามเธอติด ๆ เวลาที่ฟ้าไปไหนมาไหนต้องมีผู้ชายตามเธอเสมอ ผมเองอยู่มา 3 ปีรู้สึกว่าไม่ค่อยเห็นหน้าเธอบ่อยแต่เธอเองอยู่ปี 2 คณะศึกษาศาสตร์ เธออยู่มาตั้ง 2 ปีแล้วแต่ทำไมผมรู้สึกพึ่งเจอเธอครั้งแรก คงเพราะผมนั้นมัวแต่หมกหมุ่นกับงานจนไม่มีเวลามาสนใจเหลียวแลใคร แต่เรื่องของผมกับเธอก็เกิดขึ้นจนได้ หลังจากที่ผมแข่งฟุตบอลเสร็จโดยที่ทีมของผมชนะทีมศึกษาศาสตร์ไป 2-0 โดยผมยิงได้ทั้ง 2 ลูก ผมกำลังเดินเข้าไปที่ห้องนักกีฬาของคณะเพื่อเตรียมเก็บข้าวของออกไป ผมได้ยินเสียงดังห่างออกจากห้องผมไปนิดเดียว เป็นเสียงผู้ชายกับผู้หญิงทะเลาะกัน ช่วงแรกผมไม่สนใจเท่าไหรเพราะไม่อยากยุ่งเรื่องคนอื่น แต่ยิ่งนานขึ้นเสียงทะเลาะเริ่มดังขึ้นเรื่อย ๆ ผมลองหยุดฟังดูก็พอฟังใจความได้ว่า ผู้ชายมาสารภาพรักแต่ฝ่ายหญิงปฎิเสธพอนานเข้าผมก็ได้ยิน ผู้ชายพยายามจะลวนลามฝ่ายหญิง เธอเองก็ร้องขอความช่วยเหลือ ผมซึ่งอยู่ใกล้ ๆ ก็รีบวิ่งไปดูว่าเกิดอะไรขึ้นเพราะไม่ค่อยชอบฝู้ชายที่รังแกผู้หญิงอย่างนี้ ผมเข้าไปก็ต้องตกใจเพราะฝ่ายชายเองกำลังไล่ปล้ำฝ่ายหญิงอยู่ซึ่งฝ่ายหญิงเองก็ดิ้นสุดฤทธิ์ ผมจึงรีบเข้าไปช่วยเหลือเธอทันที ส่วนฝ่ายชายเมื่อเห็นผมก็ตกใจพยายามที่จะชกผมแต่ผมก็สวนคืนไป 2 หมัดจนเขาเซแล้ววิ่งหนีไป ส่วนฝ่ายหญิงเองก็ไม่ใช่ใครที่ไหนเป็น ฟ้า นะเองซึ่งเธอบอกว่าถูกเพี่อนคณะเดียวกัน ขอเธอเป็นแฟนแต่ถูกเธอปฎิเสธจึงโมโหพยายามจะปล้ำเธอ แต่โชคดีที่เจอผมเข้ามาช่วยไว้ทัน ฟ้าเองขอบคุณผมซะยกใหญ่ เพราะเธอเพิ่งเชียร์เสร็จแต่กลับมาเจอเหตุการณ์อย่างนี้ เธอก็หมดกำลังใจ ผมเองก็ไม่รู้จะทำยังไงจึงได้บอกว่า "อย่างไปคิดถึงมันเลย ลืมเสียเถอะครับ" ผมก็กำลังเดินออกไป ฟ้าดึงมือผมไว้ให้หยุดแล้วถามชื่อผม เรียนอยู่คณะอะไรเพื่อเธอจะได้จำไว้ว่ามีผมที่เคยช่วยเหลือเธออยู่ ผมเองก็ไม่อยากบอกชื่อให้เธอรู้เพราะผมถือว่าผมแค่เข้ามาช่วยเหลือเท่านั้นไม่ได้หวังอะไร แต่ฟ้าเองออดอ้อนขอผมจนผมยอมบอกว่าผมชื่อเจษ อยู่คณะวิศวะ ปี3 หลังจากนั้นมาผมสังเกตเห็นเธอพยายามจะตามดูผมแต่ผมไม่ค่อยสนใจเท่าไหร่ พอถึงวันแข่งขันกีฬาวันสุดท้ายทีมฟุตบอลของผมซึ่งแพ้ทีมแพทย์ศาสตร์ก่อนหน้านี้ก็อยู่ดูทีมอื่นแข่ง ผมเองก็มองเห็นเธอกำลังจ้องดูผมอยู่ ผมจึงลุกเดินหนีไป ฟ้าก็ตามมาหาแล้วถามว่าโกรธฟ้าหรือเปล่าที่ทำอย่างนี้ ผมบอกว่าไม่โกรธหรอกเพียงแต่ไม่เคยถูกผู้หญิงจ้องเอาอย่างนี้ เธอเองหัวเราะ แล้วชวนผมไปกินข้าวเที่ยงหน้ามหาลัย ผมเองก็ยอมไปกับเธอเพราะถูกลูกอ้อนของเธออีกนะแหละ ระหว่างที่เราทานอาหารอยู่ในร้าน เธอเองก็เล่าเรื่องให้ผมฟังว่าเธอเบื่อพวกคนที่มาตามเธอแจ บางครั้งยังมีพวกที่ชอบเธอขนาดหนักแอบดักพบเธอแต่เธอก็หนีรอดไปได้ ผมเองฟังแล้วก็เห็นใจเธอที่ถูกผู้ชายทำอย่างนี้กับเธอแต่ผมเองก็ไม่อยากแสดงให้เธอเห็นเท่าไหร่จึงไม่พูดออกมา ฟ้าเองก็บอกผมว่าผมนั้นเป็นคนสุภาพ พูดน้อย ใจเย็น ดูไม่ค่อยสนใจผู้หญิงเท่าไหร่ แถมยังหล่ออยู่เหมือนกัน ผมได้ยินก็เขินอายต้องแอบก้มหน้า พอฟ้าเห็นผมเขินก็หัวเราะชอบใจ ยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ ผมเห็นยิ้มของเธอก็ชอบเพราะเธอเองเป็นคนที่เวลายิ้มนี้จะน่ารักมากๆ

17. l3eNzA (0)
Mail to l3eNzA

01-10-2006, 07:45:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องที่ กุโพสมานยาวไปหว่ะ เลยไม่โพส ต่อ
ไว้ว่างๆ กุจะ มา ลง ห้าย น่ะ
เหอะๆ
มีปันหาไรกดมาที่ xxx-xxx-xxxx

18. long0008 (0)

01-10-2006, 12:52:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ติดใจรถแน่น

เรื่องที่จะเล่าต่อไปนี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นกับตัวเองเมื่อ 2 วันที่ผ่านมานี่เอง ขอยืนยันว่าเป็นเรื่องจริง เราชื่อหญิง อายุก็28แล้วยังไม่แต่งงาน เรื่องมันเกิดขึ้นก็คือปกติหลังจากกลับมาบ้านบางวันเราจะเล่นอินเตอร์เน็ต ดูเวปไปทั่วไม่จำกัดแล้ววันหนึ่งเราอ่านเจอในเวปถึงน้องผู้หญิงคนหนึ่งที่ติดใจในการขึ้นรถเมล์แน่นๆแล้วเอาอวัยวะเพศตัวเองไปสีมือผู้ชายหรือแกล้งเดินไปเบียดให้ผู้ชายลูบ!ตัวเองเขาเล่าว่าเข้าชอบมากที่ผู้ชายจับของเขาแล้วแถมยังเล่าอีกว่าเพื่อนๆในกลุ่มติดใจกันทุกคนเพราะไปทำกับคนไม่รู้จัก เราอ่านครั้งแรกนึกในใจ คนอะไรบ้าหรือเปล่าอยู่ๆก็ให้เค้าจับเล่นหึกทุเรศในใจ แต่แล้วสิ่งที่เกิดกับเราก็คือ วันนึงเรากับจากทำงานขึ้รถปอ.ปกติเหมือนทุกวันรถก็แน่นเหมือนทุกวัน แล้วจู่ๆก้มีผู้ชายท่าทางดีเดินมาเบียดเราเราก็ขยับหนี แต่ด้วยความที่รถแน่นมาก เราก็ขยับได้นิดหน่อย แต่ก็ถูกเค้าเบียดอีกเพราะรถมันแน่น แล้วเหตุการที่ไม่เคยคิดว่าจะเกิดกับเรามันก็เกิด อยู่ๆเราก็รู้สึกว่ามีอะไรมาโดน!เรา เราขยับหนีทันทีในใจนึกถึงสิ่งที่อ่านมา แล้วความคิดอยากลองมันก็ขึ้นมาแวปนึงก็เลยบอกตัวเองว่าลองซักนิดก็แล้วกันอยากรู้ว่าเป็นยังไงเหมือนกัน ผู้ชายคนนี้เราก็ไม่รู้จัก คงเจอกันก็ครั้งนี้ครั้งเดียว แล้วก็คงไม่มีอะไรมากกว่านี้แน่เพราะคนบนรถก็ตั้งเยอะ แล้วเราก็เลยทำเป็นแกล้งไม่รู้ไม่ชี้แล้วก็เอากระเป๋าที่บังออกแล้วแกล้งขะเยิบเข้าไปใกล้เค้าเหมือนส่งสัญญาเค้าเหมือนรู้เค้าเอามือมาลูบของเราขึ้นลง เบาเรากล้าสาบานเลยตอนนั้นมันรู้สึกเห็นภาพที่น้องเค้าเล่าเลยเวลานั้นมันอยู่ในภวังจริงๆมันทั้งเพลินทั้งเสียวมันบอกไม่ถูกจริงๆ ภัวนาว่าขอให้รถติดนานๆเราอยากอยู่ในความรู้สึกนี้นานๆ

19. long0008 (0)

01-10-2006, 12:54:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แต่แล้วมันก็ถึงตอนจบผู้ชายคนนั้เค้าลงจากรถไป แล้วไมนานเราก็ได้นั่งเพราะคนลงเยอะเรานั่งรถมาก็นึกบอกกับตัวเองว่าเราจริงๆแล้วพระเจ้าคงสร้างสิ่งนี้มาให้ผู้หญิงแน่ๆ ก็เวลาผู้ชายเค้าอยากระบายเค้าก็ไปเที่ยวผู้หญิง แต่ผู้หญิงทำไม่ได้และนี่ก็คงเป็นสิ่งที่พระเจ้าสร้างมาให้ผู้หญิงระบายเมื่อรู้สึกมีความต้องการทางเพศ โดยไม่ต้องไปนอนกับใครแท่สำคัญไม่ต้องเอ่ยปากบอกใคร เดี่ยวนี้เราก็เลยทำแบบนี้บ่อยมาก พูดได้ว่าเกือบทุกวันเลยก็ว่าได้ แต่ที่ทำให้เราทึ่งก็คือเราเล่าเรื่องนี้ให้เพื่อนที่หอ ( เพื่อนนอนห้องเดียวกัน ) เพื่อนเราบอกว่าเค้าทำแล้วก็ติดใจมานานแล้วแต่ไม่กล้าเล่าให้ใครฟังเพราะอายแต่เค้าไม่ได้อ่านจากเวปหลอกนะเค้าเห็นผู้หญิงคนอื่นทำหลายคนแล้วก็เลยลองมั่ง เค้ายังบอกอีกว่าไม่ต้องกลัวใครเห็นหลอกเวลาทำเพราะเดี่ยวนี้เค้ารู้เรื่องนี้กันหมดแล้วและทำกันมานานแล้วหลังจากนั้นเราก็แอบดูคนอื่นเหมือนกันบางคนใจกล้าหน่อยก็กระเถิบไปให้เค้าจับเลย บางคนก็แค่แกล้งเดินเฉี่ยวผู้ชายแล้วก็นำไปถูเค้าแต่เรามีเคล็ดลับอย่างนึงถ้าอยากลองให้ข้นรถแน่นแล้วก็พยายามยืนใกล้ๆผู้ชายโชคดีเดี่ยวมาเองแต่อย่ากระเถิบหนีละถ้าหนีไม่รู้จักสวรรค์ไม่รู้นะ เราขอยืนยันว่าเรื่องที่เล่าเป็นเรื่องจริงส่วนเพื่อนคนไหนจะใช้ก็แล้วแต่

20. long0008 (0)

01-10-2006, 13:00:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอ 1 เรปเพื่อเป็นสินน้ำใจเล็กๆน้อยๆนะครับ
21. SaKyYo (0)
Mail to SaKyYo

03-10-2006, 12:50:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จัดปาย คับ เพิ่งเข้ามาเยี่ยม ชม ฝากตัว ด้วย เน้อ
22. Shiva Fucklo (0)
Mail to Shiva Fucklo

03-10-2006, 12:54:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กุอั๋น ขุดๆ ให้ 1 จึก
23. SaKyYo (0)
Mail to SaKyYo

03-10-2006, 12:56:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมแซม คับ ขุดให้ 1 จิ๊ก
24. สาวน้อยลึกลับ
    09-10-2006, 20:49:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อิอิ

คือเรื่องมันมีอยู่ว่า
เราอายุ25แล้ว และก็เรียนจบแล้วด้วย
เรามีแฟนคนนึงก็คบกันมาเกือบปีแล้ว แต่เค้ายังไม่เคยทำอะไรเราเลย จนมีอยู่วันนึง เรากำลังอาบน้ำอยู่ในห้องในอาพาดเม้นของเรา แฟนเราก็แอบเข้ามาในห้องของเราตั้งแต่เมื่อไรก็ไม่รู้ แล้วมายืนอยู่ตรงหน้าประตูห้องน้ำ เราก็ไม่รู้ก็ทำตัวเหมือนไม่มีอะไร เอาผ้าเช็ดตัวมาปิดตัวไว้เฉยๆ พอเปิดประตูออกมาก็เจอหน้าของแฟนเรา เราตกใจทำผ้าเช็ดตัวหลุดมือตกลงพื้น เราอึ่งอยู่ครู่หนึ่งแล้วตาก็เหลือบไปมองข้างล่าง เห็นกางเกงของเค้าตุงเต็มกางเกงเลย เราเริ่มหน้าแดง รีบถอยหลังแล้วปิดประตู(แต่ยังไม่ได้ล๊อกกลอน) เราเอาหลังพิงประตู แล้วเค้าก็ตะโกนมาว่า "นี่เอ..คุณทำผ้าเช็ดตัวตกไว้ข้างน้อก ให้ผูเอาเข้าไปให้มั้ย" ตอนนั้นไม่รู้ว่าเราคิดอะไรอยู่ เราก็เลยเอาหลังที่พิงประคูอยู่ออกซะ ประตูก็เลยเปิดขึ้นมานิดนึง แล้วเราก็ไปนั่งที่ชักโคลก แฟนเราค่อยๆเปิดประตูเข้ามา..

25. สาวน้อยลึกลับ
    09-10-2006, 21:27:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆๆๆ

เค้าเข้ามายื่นผ้าเช็ดตัวให้เรา เราก็หยิบมา แลวเค้าก็จับหน้าเราเงยขึ้นแล้วเค้าก็บอกว่า "รู้มั้ย...วันนี้เป็นวันเกิดของคุณ ผมตั้งใจจะมาทำให้คุณแปลกใจเล่น แต่ไม่คิดว่าจะมาเจอแบบนี้ คุณทำให้ผมเกิดอารมณ์ได้ในแป๊บเดียว วันนี้ผมขอได้มั้ย" เค้าพูดจบก็จูบเราทันที แล้วเอาออกมาพูดว่า"นะ" เราก็พยักหน้าเบาๆ เค้าบอกให้เรายืนขึ้น แล้วเค้าก็ไซ้ไปตามคอ ติ่งหู มือของเค้าข้างนึงจับนมเรา คลึงไปคลึงมา อีกมือนึงก็ลูบไง้ไปตามตัว(ด้านหลัง) ตั้งแต่เอว ลงมาถึงก้น แล้วก็ค่อยๆเข้าไปในร่องก้น จนถึง!ของเรา เราสะดุ้ง เค้าก็เอามือออกแล้วเค้าก็หมุนต้สเราให้หันไปอีกด้าน มือนึงทำเหมือนเดิม ส่วนอีกมือนึงก็ลูบไล้ไปตามตัว ตรงหน้าท้องลงมาจงถึงเนินป่าดงดิบของเรา มือของเค้าก็ค่อยๆเลื่อนเข้าไปในป่าดงดิบจนได้ เราสะดุ้งเล็กน้อยพลางร้องคลางไปด้วย เค้าเอานิ้วเขี่ยติ่งเสียวของเรา มันทำให้เราเสียวจะขาดใจ แล้วน้ำก็ไหนออกมา(มากซะด้วย)

เค้าบอกให้เราถอดเสื้อให้เค้าแล้วเค้าจะเล่นนมของเรา ในขนะที่เราแกะกระดุมเม็ดที่1 มือของเค้าอยู่ที่ร่องระหว่างนม2ข้าง แล้วค่อยๆลากมือไปตามขอบนม ทำให้มือเราสันจนแกะกระดุมไม่ได้แต่เราก็พยายาม มาถึงเม็ดที่2 นิ้วชี้ทั้ง2ข้างของเค้าค่อยๆวนเป็นวงตามนมของเรา

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: