---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 07:32 ของวันที่ 21/10/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 1/1)
สุดยอดเรื่องx
0. bossza_MS (0)
Mail to bossza_MS

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    28-09-2006, 12:04:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

สวัสดีครับ ผมชื่อ หน่อย เมียชื่อ ต้อย อยู่ด้วยกันมี 2 ปี ตาม ประสาผัวเมีย เรื่องเพิ่งเกิดเมื่อไมนานมานี้ ปกติ เมียผมเมื่อก่อนชอบเล่นหวยมาก แต่พอมาอยู่กับผม ต้อยก็เล่นน้อยลง ตอนหลังนี้ เงินไม่ค่อยพอใช้ ต้อยก็เลยมาเขียนหวย ส่งเจ้ามือใหญ่ ก็พออยู่ได้ แต่นานเข้า ต้อยไม่ได้เขียน ส่งอย่างเดียว ต้อยเล่นหวยเองด้วย และเล่นมาก จนช่วงหลังเงินไม่พอให้เจ้ามือ เค้าก็ทวงมา ผมไม่รู้หรอกครับ ต้อยไม่ได้บอก มารู้ทีหลังครับ วันหนึ่ง ต้อย บอกว่าไม่สบาย ปวดหัว แล้วไม่ไปทำงาน ผมก็ไปทำงานตามปกติ แล้วด้วยความเป็นห่วงต้อย ตอนกลางวันผมก็ซื้อ ข้าวกับบ้านมาให้ต้อย เห็นต้อยไม่สบาย ผมเห็นบ้านเปิดอยู่ และเปิดเพลงด้วยผมก็เลยเข้าบ้านครับ พอถึงหน้าประตูมีรองเท้า ผู้ชายวางอยู่ ผมเลยสงสัย ว่าใครมาหาพอมองเข้าไปในบ้าน ที่เก้าอี้ เห็น เสื้อ ผ้า ถอดวางไว้ที่พื้นผม ก็เลยคิดว่า ต้อยคงต้องทำอะไรกับผู้ชายที่มาหาแน่ ผมจึงค่อย ๆ เข้าบ้าน และย่องไปที่ห้องนอน เห็นห้องนอนเปิดอ้าอยู่ครับ เหตการณ์ ยังจำติดตาผม ครับ ทั้งต้อย และผู้ชายที่มาหา ชื่อ พงษ์ ครับ ผมรู้ชื่อทีหลังครับ อยู่ในแบบไม่มีเสื้อผ้าติดตัว พงษ์ยืน อยู่ที่พื้น ต้อยนั่งที่เตียง และกำลังดูด!ของพงษ์ อยู่ ผมเลือดขึ้นหน้าเลยครับ แต่ก็พยายาม สงบใจลงครับ เพื่อจะได้รู้ว่า ต้อยกับพงษ์ ทำอะไรกันต่ออีก ต้อยยังดูด!พงษือยู่ ทั้ง ๆ ที่ต้อยเองเคยดูด!ให้ผม ในช่วงแรก ๆ เท่านั้น กับผมเองต้อยไม่เคยดูดเลยในช่วงหลัง ต้อยบอกว่า จะอ๊วกครับ แต่กับพงษ์ ต้อยทำเหมือนกับว่า!พงษ์ อร่อยมาก ต้อยทั้งดูด ทั้งเลียที่หัว พงษ์คราง ออกมา " อูย ต้อย พี่เสียว!จังเลย อยาก!! ต้อยแล้ว " ว่าแล้งพงา ก็ ดึง!ออกจากปาก ต้อย แล้ว นอนลงบนที่ นอน ที่ผมกับ ต้อยเคย! กัน ตอนนี้ ก็เป็นพงษ์ แทน พงษ์ นอนหงาย !ตั้ง เด่ แต่ไม่ใหญ่กว่าผมครับ ก็ราว ๆ 5* 6 นิ้ว แทนที่ต้อยจะนั่งเอา!สวม! ต้อยกัน นั่งคล่อมหน้า พงษ์ แล้ว ก้มตัวลงดูด!พงษ์ ต่อ ซึ่งต้อยบอกว่า " พี่พงษ์ จ๋าา ! พี่พงษ์ ใหญ่ จัง หัว!น่าดูดมาก " แล้ว ต้อยก็เลียที่หัว! แล้วอม!เข้าปาก กดรูดลงไป มือลูบที่ไข่พงษ์ ที่!ต้อย พงษ์ก็ผงกหน้าขึ้นมาเลีย! ต้อยสะดุ้ง " พีพงษ์ ต้อยเสียว! จังเลย พี่เลีย! ต้อยเก่งจัง อูยยย ซี๊ดดดด " ผมเองทั้งโมโห และ ละคนกับความอยากรู้ว่าจะป็นยังไงต่อไป ผมจึงดูต่อ เมื่อ ต้อยกับพงษ์ ดูด! เลีย ! กันเต็มที่แล้ว ต้อยก็หันมา นั่ง เอา!สวมเข้ากับ!ของพงษ์ โดยที่ พงษ์เอามือช่วยแหวก!ต้อย แล้วยกก้นขึ้นอัดกับรู! ของต้อย ต้อยถึงกับ ครางออกมา " พี่ จ๋า พี่!เก่งจังเลย ต้อย หลง!พี่แล้ว ผัวของต้อยสู้พี่ไม่ไลย โอยยยย " จากนั้น ทั้งสองก็!กันอย่างสุด ๆ ต่อจาก ให้ต้อยนอนหงาย กางขาออก พงษ์ อัด!เข้ารู!ต้อย แล้วเอาขาต้อยพาดบ่าน้อมตัว กระเด้า! อย่างแรงมาก ต้อยก็ไม่กลัว บอกให้พงษ์ว่า " พี่ ต้อยเสียว!มาก พี่! แรง ๆ นะ ไม่ต้องกลัวว่า !ต้อยจะพัง "

พงษ์กระแทกแรงมาก ต้อย ยกเอวขึ้นรับอย่างไม่เกรงกลัว แล้วเปี่ยนท่าเป้น ท่าคลาน พงษ์เอา!อัดรู!ต้อยจากทางด้านหลัง และ กลับมาท่าต้อยนอนหงาย อ้าขารับพงษ์พงษ์ต่อ ไม่ใกล้เสร็จ พงษื กระแทก!อย่างแรง จนน้ำ!พงษ์ ออก ในรู! ต้อย ต้อยไม่กลัวท้องเพราะต้อยฉีดยาคุม จากนั้นเมื่อน้ำ!พงษ์ออกในรู!ต้อยแล้ว ก็เอา!มาจ่อที่ปากต้อย ต้อยปากปากรับ และดูด!พงษืต่อ ที่รู!ต้อย เห็นน้ำ!พงษืไหลออกมา ผมดูจนทั้งสองสร็จ ผมรีบออกจากบ้าน กลับที่ทำงาน เย็นกลับมาเห็นต้อยนอนหลับด้วยความอ่อนเพลีย และบ้านทุกอย่างก็ปกติ ผมเรียกต้อย ต้อยตื่นขึ้นมา บอกว่า กินยา แล้วนอนหลับไม่รู้เรื่องเลย ผมเก็บเรื่องนี้ไว้ 3 วัน และ 3 วันผมไม่!กับต้อยเลย จนวันศุกร์เย็นผมกลับบ้าน แล้ว ตามต้อย เกี่ยวกับเรื่องที่เกิดขึ้น ผมจึงรู้เรื่อง ว่า ที่ยอมให้พงษ์! เพราะเป้นหนี้ ค่าหวย และก็!กันมา 3 ครั้งแล้ว ไปโรงแรม 2 ครั้ง และ ครั้งล่าสุดที่บ้านที่ผมเห็น ผมก็ถามต้อยต่ออีก ว่า มีคนอื่นไหม ต้อยบอกว่าไม่มี แล้วที่ต้อยบอกว่าไปกับเพื่อนที่ทำงานล่ะ ต้อยยอมรับว่าไม่ใช่ แต่เป็นเพื่อนที่ รู้จักกันทาง net แต่ไม่มีอะไร กัน ซึ่งผมเองก็ไม่ค่อยเชื่อ เพราะในเมื่อต้อย ยอมพงษือย่างนี้ แล้วคนอื่น จะยังไง ต้อยยอมรับสารภาพ ว่า ทำไปเพราะใช้หนี้ แต่ผมดูแล้ วต้อยกับพงษื คงไม่ใช้หนี้หรอกครับ ก็ต้อย แสดงลีลาได้สุดยอดอย่างนี้ เช้าวันเสาร์ ผมก็เสื้อผ้าออกจากบ้าน ปล่อยให้ต้อยอยู่คนเดียว แต่ผมเองตอนหลังก็ได้ติดตาม ต้อย โดยไม่ให้ต้อยรู้ ก็ได้รู้ว่าต้อย เที่ยวกับชายอีกหลาย คน และยังย้อนกลับไปหา คนเก่าซึ่งคนที่ก่อนหน้าผม คงเพื่อเงิน และสำหรับพงษ์ ต้อยจะไปด้วย ตอนที่หวยออกแล้ว แล้วพงษ์ก็ไม่ได้เลี้ยงดูต้อย นี่คงเป็นอีกบทความที่ ควรจำ

1. bossza_Ms (0)
Mail to bossza_Ms

28-09-2006, 12:32:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่อง น้องหมวย
น้องหมวย..เย็นนี้ว่างมั้ย.จ๊ะไปทานข้าวกับพี่มั้ย.เดี๋ยว พี่ไปส่งน้องหมวยถึงบ้านรับรองปลอดภัย นะจ๊ะ ." ไอแมนหนุ่ม คณะวิศวะ..ชวน น้องหมวยสาวน้อยแสนน่ารักขวัญใจหนุ่มๆทั้ง มหาลัย..ไปทานข้าวเย็น "ก็ได้คะ.พี่แมนแต่เดี๋ยว พี่หวานค่อยมารับที่คอนโด..ซัก 3-4 ทุ่มนะหวานต้องไปเอารายงานที่ร้านก่อนนะแล้วเจอกันนะคะ." น้องหมวยตอบรับคำเชิญ ของนายแมนก่อนที่จะรีบตรงไปที่ร้านรับทำรายงานหน้ามหาลัย เวลานั้นก็ ปาเข้าไป 6 โมงเย็นกว่าๆเข้าไปแล้ว..พี่เอก..พี่เอกคะ..หมวย..มารับรายงายคะ..มีใครอยู่มั้ยคะ.." น้องหมวยรออยู่หน้าร้านครู่นึงเธอเห็นว่าไม่เห็นว่ามีใครออกมา.จึงตัดสินใจว่าค่อยมาเอารายงานพรุ่งนี้ก็แล้วกัน ขณะที่เธอกำลังจะเดินออกจากร้านน้องหมวยก็แว่วเสียงแปลกๆ จากด้านหลังร้าน "โอว..น้องแอน..ดูดเก่งจัง..ฮู้ว..ปากห่อๆหน่อย..อาวว.มันส์....." พี่เอก.อย่าเสียงดังซิ..คะ.จ๊วบๆ..เดี๋ยวคนอื่นได้ยิน..ไม่งั้นแอนไม่..ทำให้นะ..แผล่บ..ๆๆ.."เมื่อน้องหมวยเดินตามเสยงเข้าไปภายในร้าน เธอแอบมองผ่านช่องบานเกล็ดเข้าไปภายในห้องภาพที่น้องหมวยเห็นก็คือ แอน เพื่อนรักของเธอกำลังนั่งคุกเข่าอยู่ที่หว่างขาของพี่เอก ทั้งดูดทั้งเลีย! เข้าๆออกๆอย่างเมามันส์จนพี่เอกซึ่งนั่งบริโภคความสุขจากรสลิ้นของแอนสำลักความเสียวออกมาอีก น้องแอน..ซี้ดด..ดูดดีๆนะ..เดี๋ยวพี่..ไม่เอาตังค์..ค่ารายงาน.ให้ฟรีไปเลย. ซี้ดด..เอาอีก..อาว..เสียว..." " พี่เอก..แอนบอกว่าอย่าเสียงดังงัย..คะ.." แอนกำชับพี่เอกให้เบาเสียงลงอีกไม่มีใครได้ยินหรอกน้อง..เย็นแล้วใครจะมา..อูววว.. พี่ไม่ไหวแล้วน้อง ซี้ดด..น้องแอนมาให้พี่..ใส่ซะดีๆนะ.. จะได้รีบไปพิมพ์รายงานของคนอื่นอีก." ว่าแล้วพี่เอกก็อุ้ม แอนขึ้นนั่งบนโต๊ะ เขาถลกกระโปรงนักศึกษาตัวสั้น ขึ้นอย่างง่ายดาย ก่อนที่จะจ่อ!หน้า!ของแอน น้องแอนพี่.จะใส่ล่ะนะน้องแอน..อึ๊บ..ซี้ดด..โอย..ฟิดชิบ... น้องแอน..พี่จะซอยล่ะนะ.ซี้ดด.." "อาว..ซี้ดด..พี่เอก..เบาๆ..ซอยเบาๆ..ซี้ดด.. อย่าบีบนมแอนแรงเดี๋ยว..เสื้อยับ..หมด..อาว. พี่เอกทำไมไม่ถอดเสื้อก่อนซี้ดด...ล่ะ..อาวว..โอววว. เดี๋ยวแอนถอดให้.ซี้ดด..อูววว... แอนถามเนื่องจากเธอกลับว่าเสื้อจะยับเป็นที่ผิดสังเกต อย่าถอดนะน้องแอน..อูวว..อย่างนี้ได้อารมณ์..อาวว..ดี...เรามาเอากันต่อเถอะ..ซี้ดด." เอกเริ่มซอยถี่ขึ้นถี่ขึ้น จนแอนไม่อาจทนต่อความเสียวที่เอายัดเยียดให้ได้อูยย..พี่เอก.ซี้ดด..แอนเสียว..คะพี่..โอวๆๆ..แรงๆ..อีก..อูวว..มันส์คะ..พีเอก..ซี้ดด..อ๊าาๆๆ..ซอยอีกๆ...นะคะ..อ๊าาา...อูววว... แอนเสียวคะ...อาวว..อย่าหยุดนะคะ..แอน..ซี้ดด...อ๊าาา...." โอ๊ย..น้องแอนของน้องฟิดเหลือเกิน..พี่จะออกแล้ว..ซี้ดด..น้องแอน..ตอด..เหลือเกิน..อูวว...พี่..จะ.จะ..เสจ็จแล้ว.." แอนก็ไม่ไหว..อาาาวว..แล้วพี่.ซี้ดด..พี่เอกเอามันส์..เหลือเกิน...อาวว..อ๊าาา...เร็วอีก..อีก..อ๊าาา..อ้าย..ซี้ดดด แอน..เสร็จแล้ว..คะ..แฮ่กๆ แฮ่กๆ...ซี้ด...อาวว." แอนนั้นอิ่มเอมกับความสุขจากท่อนเนื้ออย่างเต็มที่ก่อน
ที่เธอนิ่งนอนให้เอกเร่งซอยยิกอยู่อีกครู่นึง " น้องแอนพี่จะออก..ซี้ดด..แล้ว..น้อง..." " พี่อย่าทำชุดแอนเปื้อนนะ.." "งั้ยพี่เสร็จใน..ซี้ดดดนะ..น้อง..แอนพี่..อาว..ปริ้ด..ปริ้ด....ปริ้ดดดด น้ำว่าวขาวข้นพุ้งเข้าร่องของ แอนนักศึกษา และ
ร่องของแอนก็ดูดกลืนน้ำว่าวเอกจนหมดไม่มีกระเซนแม้แต่นิดเดียว เหตุการณ์ทั้งหมดกว่า20นาที. ไม่อาจรอดพ้นสายตาของน้องหมวยแม้แต่วินาทีเดียว
หลังเสร็จกิจ (กาม)พี่เอกแอนเอารายงานไปล่ะนะ..พี่.. คราวน่าจะไม่ติดค่ารายงานพี่แล้ว.พี่เล่น เอาไม่ยั้งเลย..แอนเหนื่อยจะแย่..แล้วอย่าไปบอกใครละ..
แหม.น้องแอนล่ะก็..เทอมนี้มีรายงานอีกตั้งหลายเล่มแล้วน้องแอนอย่าลืมมาใช้บริการ ( เอา ) พี่ใหม่นะครับ . ." แล้วแอนตรงมาที่ประตูทางออกพอ แอนเปิดประตู แอนก็พบกับหมวยเพื่อนรัก แอนรีบทักหมวยเป็นการกลบเกลื่อน

2. bossza_MS (0)
Mail to bossza_MS

28-09-2006, 12:39:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆ
“หมวยมาเอารายงาน เหรอจ๊ะ ...พี่เอกหมวยมาเอารายงานคะพี่...เสร็จยัง.." มันยังเป็นการเตือน พี่เอกไปในตัวด้วยว่ามีคนมา รายงานของน้องหมวย..เอ..คิวที่เท่าไหร่นะ..เออ..เดี๋ยวนะ.. เดี๋ยวพี่หาให้ พี่เอก ตะโกนไล่หลังมา ไม่เป็นไรพี่เดี๋ยว..ก็ได้..แต่แอน..เธอ..." น้องหมวย สองจิตสองใจว่าจะพูดอย่างไรกับเพื่อนรักดี ทำไมเหรอจ๊ะหมวย..ถ้าไม่มีอะไรเดี๋ยวแอนกลับล่ะนะ.. เดี๋ยวที่บ้านเป็นห่วง ช่วงี๋นี้ยิ่งมีข่าวนักศึกษาโดนข่มขืนบ่อยๆอยู่ด้วย.. หมวยเองก็รีบๆกลับนะ..แอนไปละ..บ๊ายบาย.." แอนรีบชิงตัดช่องน้อยขอตัวกลับก่อน โดยทิ้ง
หมวยยืนอ้ำอึ้งพูดไม่ออก รอรายงานต่อไป ตอนนี้ในความคิดของน้องหมวยกำลังช่างใจอยู่ว่าจะยอม ให้เรื่องนี้ผ่านไปโดยทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ดีหรือไม่เธอจะปล่อยให้เพื่อนสนิดของเธอต้องกลายเป็นเด็กใจแตก (ยอมเสียตัวแลกกับรายงานเล่มละไม่ถึง 1000 บาท ) ได้หรือ เมื่อเธอคิดได้ดังนั้นเธอจึงตัดสินใจโดนไม่ลังเล " พี่เอก..พี่เอก..หมวยมีเรื่องจะพูดกับพี่หน่อย. ." " มีอะไรเหรอจ๊ะ..หมวย..อะๆ อย่าบอกพี่นะว่าไม่มีตังค์ค่ารายงาย.." พี่เอกกระเซ้าหมวยโดยที่ไม่ได้คิดอะไร.. นอกจากตั้งใจจะล้อน้องหมวยเล่นเท่านั้น อย่ามาพูดอย่างนี้กับหมวยนะ หมวยไม่ได้เหมือนแอนนะ ที่พี่เอกจะมาเอาตัวแทนค่ารายงายได้ แอนมีเงินพอค่ารายงานก็แล้วกันล่ะ." หมวยพูดด้วยน้ำเสียงขุ่นเคือง " น้องหมวยพูดอะไรน่ะ..อย่าบอกนะว่าน้องแอนบอก.." เอกถามอย่างสงสัย เปล่า..หมวยแอบเห็นเข้าพอดี..พี่ทำอย่างนี้ไม่ได้นะมันไม่ถูกต้อง." น้องหมวยพูดต่อ" น้องหมวยอย่าเอาเรื่องนี้ไปบอกใครนะ" นายเอกขอร้องหมวยคะหมวยไม่บอกใครหรอกแอนก็เป็นเพื่อนหนูเหมือนกัน." หมวยตอบด้วยท่าที่เห็นใจเพื่อน " เอางี้ดีกว่าเราอยาพูดเรื่องนี้กันอีกเลย รายงานน้องเหลือพิมพ์ หน้าปกอีกนิดหน่อยนะรอเดี๋ยวพี่รีบพิมพ์ให้." นายเอกรีบเบี่ยงเบนความสนใจ ก็ได้คะหมวยรอได้แต่เร็วๆหน่อยนะคะ." เธอตอบ นายเอกเข้าไปเปิดตู้เย็น หยิบน้ำอัดลมส่งให้น้องหมวย " เอ้าน้ำจ๊ะ..จะได้หายหงุดหงิดนะ..รอแป๊บ..เดี๋ยวเดียวก็เสร็จนะ.." นายเอกเข้าไปพิมพ์ปกรายงานต่อ น้องหมวยเปิดขวดน้ำอัดลม หยิบหลอดใส่ขวดอย่างระวังเพราะเธอเองก็พอจะรู้วิธีป้องกันตัวอยู่บ้างมันอาจมียาในขวดน้ำก็ได้ หรือถ้าให้พี่เอกเปิดขวดอาจเป็นโอกาสให้มันใส่ยาในน้ำก็ได้ เมื่อเธอระวังตัวตามสมควรแล้วจึงสบายใจดื่มน้ำ รอรายงานไปเรื่อย ขณะนั่งรอนั้นน้องหมวยก็เริ่มรู้สึกว่าหนังตามันช่างหนักเหลือเกิน ในใจยังคิดอยู่ว่าที่งัวเงียนั้นน่าจะเป็นเพราะจากการอ่านหนังสือดึกเมื่อคื น..โลกของเธอมืดลง..มืดลง...มืดลง.. เมื่อเธอรู้สึกตัวขึ้นอีกทีเธอยังงุนงง แต่เธอรู้สึกได้ว่า อิสรภาพของเธอถูกจำกัด เธอถูกมัดมือไพร่หลังมันอะไรกันช่วยด้วย..ช่วยหมวยด้วย... ปล่อยหมวยออกไปนะ..ช่วยด้วย..ปล่อย..นะ.." น้องหมวยร้องขอความช่วยเหลือดังลั่น " เอ้า..เอ้า..ตะโกนเข้าไป..อีหมวย..มิงตะโกนให้คอแตก. ก็ไม่มีคนได้ยินมิงหรอก." ไอเอกเดินออกมาจากมุมมืด " มิงคิดว่า.คุณเจ๋งเหรอวะ..ทำมาเป็นไม่ไว้ใจกุ กุน่ะไม่โง่เอายาใส่ในน้ำให้คุณจับได้หรอก กุเอาหลอดที่คุณดูดแช่ยาโว้ย..อีโง่.."
ไอเอกบอกกรรมวิธีวางยาให้ น้องหมวยเจ็บใจเล่น " นี่แกจะทำไรฉัน..ปล่อยนะฉันไม่บอกเรื่องของแกหรอก..

3. Exodier (0)
Mail to Exodier

28-09-2006, 15:57:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
_$$$$$$$$$______________________________________________________$$$$$$$$$$_____
__$$$$$$$$$$$$________________________________________________$$$$$$$$$$$$_____
__$$$$$$$$$$$$$$$$__________________________________________$$$$$$$$$$$$$$_____
___$$$$$$$$$$$$$$$$$$_____________________________________$$$$$$$$$$$$$$$$_____
___$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$_________________________________$$$$$$$$$$$$$$$$$_____
____$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$_____________________________$$$$$$$$$$$$$$$$$______
_____$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$__________________________$$$$$$$$$$$$$$$$$$______
_______$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$______________________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$______
________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$___________________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$______
__________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$_________________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$_______
___________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$_______________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$_______
_____________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$_____________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$________
________________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$__________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$________
__________________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$_________
______________________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$______$$$$$$$$$$$$$$$$$$$_________
________________________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$_____$$$$$$$$$$$$$$$$$___________
_____________________________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$___$$$$$$$$$$$$$$$$____________
__________________________________$$$$$$$$$$$$$$$__$$$$$$$$$$$$$$______________
______________________________________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$________________
__________________________________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$_________________
___________________________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$___________________
________________________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$__________________
_______________________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$________________
______________________$$$$$$$$____$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$______________
___________________$$$$$$$$$______$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$_____________
_________________$$$$$$$$$$$______$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$___________
________________$$$$$$$$$$$$$____$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$___________
_______________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$__________
______________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$__________
_____________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$___________
_____________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$___________
______________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$____________
________________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$____________
___________________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$_____________
_______________________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$______________
___________________________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$________________
_____________________________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$_________________
_______________________________$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$___________________
______________________________$$$$$$$$$$_____$$$$$$$$$$________________________
_______________________________$$$$$_________$$$$$_________$$$$$_______________
________________________$$$$_________$$$$____________$$$$$$$$$_________________
________________________$$$$$$$$$$$$$$$$$_____$$$$$$$$$$_______________________
________________________$$$$$$$$$$$$$$$$$___$$$$$______________________________
________________________$$$$_____$___$$$$_$$$$_________________________________

___$$___$$___$$___________$$_$$_______$$__$$____$$___$$___$$___$$_____$$__$$___
___$$$$$$____$$__________$$___$$_______$$$$_____$$$$$$____$$___$$______$$$$____
___$$________$$_________$$$$$$$$$_______$$______$$___$$___$$___$$_______$$_____
___$$________$$________$$_______$$______$$______$$___$$___$$___$$_______$$_____
___$$________$$$$$$$__$$_________$$_____$$______$$$$$$_____$$$$$________$$_____

4. ^^
(Non member)
    28-09-2006, 20:05:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
^^^^^^^^^
5. Ngpdukhmlbqwqt (0)
Mail to Ngpdukhmlbqwqt

25-10-2010, 10:05:51   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หวย หวยเด็ด หวยหุ้น สูตรหวย อยากถูกหวย หวยเด็ด.คอม

http://www.huyded.com

หวย หวยเด็ด หวยหุ้น สูตรหวย อยากถูกหวย หวยเด็ด.คอม

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: