---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 12:02 ของวันที่ 30/07/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 2/2)
< หน้าที่แล้ว [1] [2]
มาแลกเรื่องเสียวกัน
32. benlover (0)
Mail to benlover

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    12-09-2006, 19:47:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เย้2หน้าแล้ว

แจกรูปดีกว่า

มาเล่ากันบ้างดิครับ

File attach: 5.gif (10 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
33. Tomatto (0)
Mail to Tomatto

12-09-2006, 20:02:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมมีเรื่องเสียวกับหมาที่บ้านคับ

เรื่องมีอยู่ว่าวันนั้นพ่อบอกว่าให้ผมทำความสะอาดกระจกตรงระเบียงชั้น3

ผมก้อเตรียมฟองน้ำ กระน้ำยาล้างกระจกไปแล้วหมาผมก้อตามขึ้นไปด้วย

ไปถึงระเบียงผมก้อเช็ดกระจกไปจนเส็ด...แล้วก้อนั่งดูดหรี่ระหว่างนั้น

ผมก้อเล่นกะหมาผมไปด้วยหมาผมมันเปนตัวเมียนะคับ

มันอยู่ในช่วงติดสัดพอดี...ผมก้อนั่งเล่นกะมันไปดูดบุหรี่ไป

ระหว่างนั้นพ่อผมก้อเรียกผมลงไปข้างล่างผมก้อลงไป

แล้วก้อกำลังจาออกไปข้างนอกผมมองขึ้นมาข้างบนเหนหมาผม

ยืนโผล่หน้าจากระเบียงลงมาอยู่อีกประมานไม่ถึง1ฟุตมันก้อจาตก

ผมนี้เสียวแทนมันเลยคับ.....เสียวมันตกอ่ะ

จบข่าวคับ

นี่คือเรื่งเสียวของผมคับ

34. benlover (0)

12-09-2006, 20:20:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอบุณครับ

สำหรับทุกเรื่อง

35. ขุดให้ๆ
(Non member)
    12-09-2006, 22:43:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดให้แล้วน่ะครับ
36. I3ai3ykung (0)
Mail to I3ai3ykung

13-09-2006, 16:52:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ช่วยขุดคร๊าฟ
37. โอ
    13-09-2006, 18:31:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
fdfdfsdfsdfsd
38. 55
    01-10-2006, 03:57:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
http://www.hahastory.com/
39. LoClass (0)
Mail to LoClass

20-12-2006, 20:09:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆดีครับ
40. kksignor หน่วยล่าสวาท (0)
Mail to kksignor หน่วยล่าสวาท

21-12-2006, 00:11:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
http://www.cgi2you.com/cgi-bin/message.pl?user=tata111&whatdo=view

จขกท. ไปโพสที่นี่เลยเด๋ยวกุรออ่าน hahastory เรื่องน้อยกว่าบอร์ดนี้อีก เเถมต้องเสียตังด้วย เเต่อันนี้ฟรี~

41. คนขี่ควาย
    21-12-2006, 01:27:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
(คุณหนูน้ำผึ้งสุดร่าน 1)

น้ำผึ้ง สาวมัธยมปลายวัย 18 ปี เธอเป็นลูกสาวคนเดียวตระผมลเจ้าสัวใหญ่
ครอบครัวเธอร่ำรวยจากค่าเช่าที่ดินในเมืองหลวงหลายร้อยไร่ที่เป็นทั้งอาคารพานิชย์และห้างสรรพสินค้า
ที่ดินเหล่านี้เป็นมรดกตก

ทอดมาตั้งแต่คุณตาทวดที่มีตำแหน่งเป็นถึงเจ้าพระยาในสมัยก่อน
น้ำผึ้งถูกเลี้ยงดูแบบไข่ในหินโดยคุณหญิงจันทร์ผู้เป็นยาย
เธอไม่เคยได้รู้จักหรือมีเพื่อนต่างเพศเลยขนาดสุนัขในบ้านยังต้องเป็นเพศเมีย

น้ำผึ้งต้องเข้าเรียนในโรงเรียนประจำหญิงล้วนที่ดำเนินการสอนโดยมิชชันนารีด้วยคุณหญิงยายต้องการกันตัวหลานสาวของท่านออกจากการคบหาเพื่อนผู้ชาย
ที่คุณหญิงยายเข้มงวดเรื่องนี้อย่างมากกับน้ำ

ผึ้งก็เพราะเหตุการณ์ในสมัยก่อนที่เป็นแผลเป็นในใจท่านตลอดมา
เรื่องเกิดขึ้นตั้งแต่สมัยที่คุณมยุรี
แม่ของน้ำผึ้งยังเป็นสาววัยขบเผาะ
แม่ของน้ำผึ้งตั้งท้องน้ำผึ้งตั้งแต่อายุ 17
ปีกับคนทำสวนในบ้านซึ่งเป็นเรื่องที่น่าอับอายยิ่งนัก
ต่อมาคนสวนคนนั้นพร้อมกับคนงานที่เป็น

ผู้ชายทั้งหมดในบ้านจึงถูกไล่ออกโดยคำสั่งคุณหญิงยายเหลือไว้แต่คนรับใช้ผู้หญิงคนสนิทอยู่ไม่กี่คนที่รู้เรื่องเหตุการณ์อื้อฉาวในครั้งนั้นแต่ก็ถูกกำชับให้ปิดเป็นความลับ

42. benlover (0)

21-12-2006, 11:45:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โอ้ว ไคไปขุดของผมขึ้นมาเนี่ย
อยากอ่านต่อไหม ตอบทีเดี๋ยวลงไห้

43. ไม่มีไรทำ
    21-12-2006, 13:14:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
http://203.195.110.249/QQShow/vote_activity.aspx?qquin=2030773 เอาไปดูแก้เสียว
44. topgun12 (0)
Mail to topgun12

19-07-2007, 19:13:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พ่อเหงา...ลูกรู้มั๊ย
มันเป็นอีกคืนหนึ่งที่หนูต้องอยู่บ้านคนเดียว หนูภาวนาทุกวันว่าไม่อยากอยู่อย่างนี้เลยเพราะมันเหงามากแต่ก็ไม่เป็นผล ภายในมีแต่เสียงเพลงที่หนูเปิดเบาๆ แสงสว่างจากโคมไฟบนโต๊ะข้างหัวเตียงส่องออกมากระทบกับผนังห้อง พ่อน่าจะกลับมาถึงบ้านนานแล้วหนูนั่งคอยด้วยความกระวนกระวาย เปล่าเปลี่ยว อ้างว้าง น้ำตาค่อยๆไหลออกมา นึกถึงแม่ แม่ไม่น่าตายจากหนูไปเลย แม่จากหนูไป 3 ปีแล้ว หนูเอื้อมมือไปหยิบ Album เก่าๆมาดู นั่งดูภาพต่างๆด้วยความเหงา ดูภาพที่ถ่ายคู่กับพ่อและแม่เมื่อครั้งที่ไปเที่ยวแล้วก็ก็มีความสุข อยากมีอย่างนี้ทุกๆวัน หนูถ่ายรูปกับพ่อ-แม่ในที่ต่างๆ ในสวนหย่อม ชายหาด ที่บ้าน แต่ละภาพพ่อกับแม่จะกอดหนูไว้ในอ้อมแขนทุกภาพ บางภาพมีพ่อก็จะหอมแก้ม , หน้าผาก และผมด้วย เห็นแล้วก็อยากให้พ่อกับแม่อยู่ใกล้ๆตลอดเวลา หลังจากที่แม่ตายไปพอ

45. topgun12 (0)

19-07-2007, 19:14:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หนูช่วยงานในบ้านได้หนูก็ทำทุกอย่างที่สามารถทำได้ เพราะหนูคิดมาตลอดเวลาว่าเรามีกันเพียงสองคนพ่อลูก พ่อก็ไม่เคยพาผู้หญิงอื่นมาบ้านทั้งๆที่แม่ก็ตายไปแล้ว และหนูก็รู้ว่าพ่อก็คงเหงาเหมือนกัน เมื่อครั้งแม่ยังอยู่เมื่อหนูฝันร้ายแม่ก็จะพาหนูไปนอนด้วยบนเตียงพ่อก็จะกอดแล้วปลอบจนหนูหลับไปในอ้อมกอดของพ่อ วันไหนที่หนูเหงาหรือนอนไม่หลับหนูก็ขอพ่อนอนด้วย ทำให้หนูมีจิตผูกพันธ์กับพ่อมาก หวงและห่วง คอยแอบมองพ่อตลอดเวลาโดยที่พ่อไม่รู้ตัว ไม่ว่าจะกินข้าว , ดูทีวี หรือจะไปเที่ยวด้วยกัน แต่หน้าตาของพ่อดูไม่ค่อยจะมีความสุขนักหน้าเศร้าๆ หนูมาหยุดดูภาพที่นั่งกับพ่อในห้องนั่งเล่นแล้วนึกถึงเรื่องราวที่เราคุยกันในวันนั้นแล้วก็ยิ้มกับตัวเอง ในวันนั้นเมื่อหนูเดินเข้าไปในห้องนั่งเล่นแล้วหอมแก้มพ่อ พ่อนั่งอยู่บน
46. topgun12
    19-07-2007, 19:15:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เก้าอี้ตัวโปรด “นั่งซิลูก…พ่ออยากคุยด้วย” ดูพ่อแปลกๆ หนูนั่งลงเก้าอี้นวม กระโปรงของหนูมันจึงร่นขึ้นมาบนหน้าขา พ่อหยิบหมอนมาวางบนตักพ่อ “เป็นอย่างไรบ้างละลูกช่วงนี้” “พ่อขา…พ่อไม่ค่อยอยู่กับหนูเลย…หนูเหงา” “พ่อขอโทษจ๊ะ…ที่ทำงานมากไปหน่อยจนลืมว่ายังลูกรอพ่ออยู่…ต่อไปพ่อจะไม่ทิ้งหนูไว้คนเดียวแล้ว…” “หนูดีใจจังเลย..” หนูยื่นหน้าไปหอมแก้มพ่อหนึ่งฟอด ดูพ่อสดชื่นขึ้นเมื่อเห็นหนูมีความสุข พ่อเอามือมาลูบหัวหนูเบาๆ “พ่อก็ดีใจที่ลูกมีความสุข” พ่อจ้องมองหนูอย่างพินิจพิจารณา มองตั้งแต่ศรีษะลงมาที่ตัวลงไปยันขา “หนูมีอะไรผิดปกติหรือคะพ่อ” หนูถามออกไปอย่างสงสัย พ่อเอนตัวมาเอามือมาจับมือหนูแล้วบีบเบาๆ ใจหนูเต้นแรงอย่างไม่รู้ตัวหนูมองหน้าพ่อ “เวลาหนูอยู่บ้านคนเดียว…หนูช่วยเหลือตัวเองบ่อยไหมจ๊ะ…” “เอ่อ..หนู..หนู..” “ไม่ต้องอายพ่อหรอกเอ่อ..พ่อเคยเห็นหนูทำ..พ่อก็ถามดู” หนูนั่งก้มหน้าด้วยความอายพ่อ หนูไม่เคยคุยเรื่องsexกับใครเลยแม่กระทั่งเพื่อนที่สนิทที่สุด หนูไม่
47. topgun12
    19-07-2007, 19:16:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กล้าสบตาพ่อ พ่อเอามือมาจับคางหนูแล้วยกหน้าหนูให้เงยขึ้นมา สายตาของหนูก็พบกับสายตาของพ่อที่จ้องหน้าหนูอยู่แล้ว พ่อไม่เคยมองหนูและทำอย่างนี้กับหนูมาก่อนทำให้หนูใจเต้นแรง “หนูยังไม่เคยยุ่งกับผู้ชายมาก่อนใช่ไหมลูก” หนูไม่คิดว่าพ่อจะถามหนูแบบนี้ หนูถึงกับอึ้ง แล้วก็บอกกับพ่อเบาๆว่า “ค่ะ..พ่อ..” “จริงๆนะ…หนูไม่ได้โกหกพ่อใช่ไหมลูก” “คะพ่อ…หนูสาบานได้เลยคะ..ว่าหนูยังบริสุทธิ์อยู่แน่นอนคะ” หนูยืนยันไปกับพ่ออย่างหนักแน่น พ่อปล่อยจากคางหนูแล้วกลับมาจับมือหนูไว้เหมือนเดิม “ตอนที่แม่ยังอยู่…แม่เคยคุย เคยสอนเรื่องนี้กับหนูบ้างหรือเปล่าลูก” “ไม่เคยคะ…” หนู
48. topgun12 (0)

19-07-2007, 19:17:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กล้าสบตาพ่อ พ่อเอามือมาจับคางหนูแล้วยกหน้าหนูให้เงยขึ้นมา สายตาของหนูก็พบกับสายตาของพ่อที่จ้องหน้าหนูอยู่แล้ว พ่อไม่เคยมองหนูและทำอย่างนี้กับหนูมาก่อนทำให้หนูใจเต้นแรง “หนูยังไม่เคยยุ่งกับผู้ชายมาก่อนใช่ไหมลูก” หนูไม่คิดว่าพ่อจะถามหนูแบบนี้ หนูถึงกับอึ้ง แล้วก็บอกกับพ่อเบาๆว่า “ค่ะ..พ่อ..” “จริงๆนะ…หนูไม่ได้โกหกพ่อใช่ไหมลูก” “คะพ่อ…หนูสาบานได้เลยคะ..ว่าหนูยังบริสุทธิ์อยู่แน่นอนคะ” หนูยืนยันไปกับพ่ออย่างหนักแน่น พ่อปล่อยจากคางหนูแล้วกลับมาจับมือหนูไว้เหมือนเดิม “ตอนที่แม่ยังอยู่…แม่เคยคุย เคยสอนเรื่องนี้กับหนูบ้างหรือเปล่าลูก” “ไม่เคยคะ…” หนูตอบพ่อไปตามตรง รูสึกใบหน้าร้อนผ่าว เขินอายขึ้นมาชั่วขณะ “แล้วที่โรงเรียนสอนหรือเปล่าล่ะ” พ่อถามหนูขณะที่มือของพ่อกุมมือหนูอยู่ “สอนคะ” “พ่อจะบอกอะไรไว้นะลูก เรื่อง sex มันเป็นเรื่องที่ละเอียดอ่อน มันไม่ใช่เกมหรือของเล่น มันเป็นสิ่งที่วิเศษสุดซึ่งจะเกิดกับคนสองคนและต่างคนต่างก็จะมอบให้ซึ่งกันและกัน หนูเป็นเด็กสาวที่โชคดีมากที่หนูเกิดมาสวยและน่ารัก และนี่แหละมันจะเป็นเสน่ห์ของลูก “ หนูรู้สึกตื่นเต้นและวาบหวิวที่ได้คุยเรื่องนี้กับพ่อ แสงสลัวๆภายในห้องสาดส่องมาที่หน้าหนู หนูรู้สึกว่าใบหน้าหนูมันร้อนวูบวาบ และภูมิใจที่พ่อชมหนูว่าสวยและน่ารัก “พ่ออยากให้หนูสัญญากับพ่ออย่างหนึ่งได้ไหมลูก” พ่อบอกกับหนูด้วยน้ำเสียงเหมือนกับการขอร้อง “ได้คะพ่อ” หนูบอกด้วยความมั่นใจ “ลูกจะไม่มอบร่างกายและความบริสุทธิ์ให้กับใครๆ ที่หนูไม่มั่นใจ แล้วพ่อจะยอมให้หนูเข้ามานอนในห้องพ่อทุกวันหยุดเลย” “ได้คะ…หนูสัญญา” หนูพูดออกไปอย่างรวดเร็ว “ไม่ต้องรีบร้อนพูดหรอก…พ่อดีใจที่ลูกทำได้” “หนูไม่ได้รีบร้อนพูดหรอกคะ….หนูจะรักษาสัญญานี้เพื่อพ่อ…” หนูพูดด้วยความมั่นใจ ในใจหนูนั้นลึกๆ ก็ไม่เคยคิดเรื่องนี้กับใครอยู่แล้ว หนูนอนคิดเรื่อยเปื่อยอยู่บนเตียง ในคืนนั้นพ่อพูดคุยกับหนูอย่างเปิดเผยทุกๆเรื่อง พ่อเอามือมาโอบไหล่ดึงหนูเข้าไปกอด หอมแก้ม ทำให้ความรู้สึกแปลกๆเกิดขึ้นกับหนูเมื่อได้สัมผัสลมหายของพ่อราดรดต้นคอ และพ่อจะรู้ไหมว่าหนูมีความรู้สึกแปลกๆกับพ่อ หนูรักพ่อมากอยากจะแสดงออกให้พ่อรู้แต่ก็ได้แต่คิด นอนไปนอนมาหนูก็ค่อยหลับไป และหนูก็สะดุ้งตื่นขึ้นมาเมื่อได้ยินเสียงคนสาดน้ำอยู่ชั้นบน หนูหันไปมองนาฬิกาโอ..นี่ตี2 แล้วนี่ เสียงเงียบไปและก็มีเสียงเดินลงมา ลูกบิดห้องของหนูถูกบิด ประตูห้องเปิดออกอย่างช้าๆ เงาคนสูงใหญ่เดินมาที่เตียงหนู “หลับอยู่หรือเปล่าลูก” พ่อกระซิบเบาๆ หนูมองหน้าพ่อแล้วน้ำตามันไหลออกมาอย่างไม่ได้ตั้งใจ พ่อได้ยินเสียงสะอื้นของหนู ก็เข้ามานั่งบนเตียงเอามือมากอดหนูไว้ เอามือมาลูบที่ผมเบาๆ ก้มลงมาจูบที่หน้าผาก “เป็นอะไรไปลูก…หนูร้องให้ทำไม” พ่อถามอย่างอ่อนโยน “ไม่มีอะไรหรอกคะพ่อ…หนูแค่ตกใจตื่นเท่านั้นแหละคะ” แต่ในใจหนูมันมีมากกว่าความกลัว ความปรารถนาและความต้องการของหนูมันเกิดขึ้นมาเดือนกว่าๆแล้ว และมันยากที่จะควบคุมและยอมรับมัน มือพ่อลูบมาที่แผ่นหลังพร้อมกับจูบที่หน้าผากและแก้ม “หายตกใจหรือยังลูก…พ่อกลับมาแล้วไม่ต้องกลัวนะ” พ่อพูดปลอบหนู หนูพยักหน้าไม่ได้พูดอะไรออกมา น้ำตาค่อยๆแห้ง ความรู้สึก ความต้องการมันมาอีกแล้ว หนูหายใจลึกๆหอมพ่อแล้วตัดพ้อว่า “ทำไมพ่อกลับมาช้าล่ะคะ” หนูถามพ่อ “พ่อเหงา..เอ่อพ่อเลยไปเที่ยวมา” “พ่อไม่สบายใจหรือคะ…หนูรักพ่อมากนะคะ…มีอะไรให้หนูพอจะช่วยได้ไหมคะ” “ไม่เป็นไรลูก…ถ้าพ่อต้องการให้ช่วยแล้วพ่อจะบอก” หนูมองพ่ออยากจะถามต่อแต่ไม่รู้จะเริ่มต้นอย่างไรจนพ่อพูดขึ้นมาก่อน “หนูเมื่อยใช่ไหมลูก” พ่อร้องถามพร้อมกับเอามือมาขยี้ที่หัวหนู “พ่อกินข้าวหรือยังคะ…ในครัวหนูซื้อสปาเกตตีไว้แต่มันเย็นชืดหมดแล้วละ” “พ่อกินมาแล้วลูก” พ่อเอามือมาเช็ดน้ำตาที่แก้มหนูแล้วก้าวลง
49. topgun12 (0)

19-07-2007, 19:18:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จากเตียงหนู “เดี๋ยวพ่อไปอาบน้ำก่อนนะ…” ใจหนูสับสนไปหมดพยายามข่มตาให้หลับแต่ก็ไม่ยอมหลับ เฝ้ารอแต่เวลาที่พ่อจะมาใกล้ชิดแล้วโอบกอดหนูไว้ในอ้อมแขน ก่อนที่พ่อจะออกไปพ่อหันมาบอกกับหนูว่า “ถ้าหนูไม่สบายใจก็ไปที่ห้องพ่อก็ได้นะ” หนูลุกขึ้นนั่งบนเตียงมองไปรอบๆภายในห้อง เหมือนกับความฝัน กลิ่นน้ำหอมอ่อนๆของพ่อยังคงอยู่ภายในห้องหนู หนูหายใจลึกๆสูดดมกลิ่นกายของพ่อ ยิ่งทำให้จิตใจหนูปั่นป่วนมากขึ้น ได้ยินเสียงพ่อเริ่มอาบน้ำ หนูนั่งหลับตา มือค่อยๆเลื่อนมาลูบหน้าท้องผ่านขอบกางเกงในลงไปที่เนิน!ลูบไปลูบมาก็ตัดสินใจลุกขึ้นถอดชุดนอน กางเกงใน เสื้อชั้นในออก หยิบเสื้อคลุมตัวบางที่พ่อซื้อให้เมื่อวันเกิดมาสวม หัวนมของหนูมันแข็งชัน จนดันเสื้อคลุมเห็นได้ชัด หนูนั่งแปรงผมไปมองตัวเองไปในกระจกแล้วคิดในใจ เพื่อแค่นี้ก็คงสวยพ่อสำหรับพ่อ เพราะพ่อชมทุกครั้งที่สวมชุดนี้ แล้วก็ลุกขึ้นเดินมุ่งหน้าไปที่ห้องของพ่อ หนูเอามือเคาะประตูเบาๆ สักพักพ่อก็เดินมาเปิดประตูให้หนูเข้าไป พ่อสวมชุดคลุมอาบน้ำ ผมยังชื้นๆอยู่ ในมือถือผ้าเช็ดตัว ผมยิ้มให้หนูทันทีที่ วันนี้หนูใจสั่นผิดปกติที่ได้ใกล้ชิดกับพ่อ “หนูสวยเหมือนตุ๊กตาเลยวันนี้” พ่อพูดออกมาแล้วหอมแก้มหนู แล้วเอื้อมมือไปปิดประตู “ขอบคุณคะพ่อ” “นั่งซิ..พ่อเกือบเสร็จแล้ว” พ่อพูดจบก็เดินเข้าไปในห้องน้ำ , เช็ดผม , ทาแป้ง หนูเดินเข้าไปนั่งบนเตียงของพ่ออย่างภูมิใจ มองเข้าไปในห้องน้ำดูพ่อยืนอยู่หน้ากระจกหวีผม กล้ามของพ่อเป็นมัดๆ ดูแข็งแรง และอบอุ่นเมื่อได้อยู่ใกล้ๆ ไม่นานพ่อก็เดินออกมาจากห้องน้ำนั่งลงบนโซฟา เอนหลังลงไป พ่อเอามือตบลงโซฟาเบาๆข้างตัวพ่อให้หนูไปนั่งที่นั่น “มานั่งใกล้พ่อซิลูกจะได้คุยกัน” หนูยิ้มอย่างดีใจแล้วเข้าไปนั่งใกล้ๆพ่อ เอาแขนกอดเอวพ่อแล้วเอาหัวพิงที่อกพ่อ พ่อเอามือเลื่อนมาที่หลังหนูทันทีแล้วกอดอย่างนุ่มนวล “อืมม…พ่ออยากกอดหนูอย่างนี้ทั้งคืนเลย” พ่อพูดออกมานุ่มๆ “หนูดีใจมากเลยคะที่พ่ออยู่กับหนูแบบนี้” “เป็นเพราะพ่อหรือลูก….บอกพ่อซิลูกสบายใจขึ้นหรือยัง” หนูยิ้ม แล้วพูดเบาๆออกมา “คะพ่อ..หนูสบายใจและดีใจมากที่สุดเลย” หนูรู้สึกได้ถึงการเต้นของหัวใจพ่อ เสื้อคลุมของพ่ออ้าออกเล็กน้อย มือหนูค่อยๆเลื่อนขึ้นมาลูบไล้ลงบนขนหน้าอกของพ่อ ถึงถึงตอนเด็กๆหนูนอนเล่นขนหน้าอกของพ่อแบบนี้จนหลับอย่างมีความสุขและอบอุ่น “พ่อเสียใจที่เราน่าจะมีเวลาอยู่ด้วยกันมากกว่านี้” พ่อพูดออกมา หนูขยับนั่งตรงๆมองไปที่หน้าพ่อ “พ่อขา…ที่หนูทำผิดหรือเปล่าคะ” “เปล่าจ๊ะ…หนูไม่ได้ทำผิด…ทุกอย่างมันเปลี่ยนไปได้เสมอ” หนูกำลังสับสนกับความคิดของตัวเอง และหนูก็รู้ว่าสิ่งที่เปลี่ยนแปลงแต่ไม่รู้จะพูดหรือแสดงออกอย่างไร สายตาของพ่อจ้องมาที่หนูจนหนูต้องก้มลงเอาหัวซุกไปที่อกของพ่อ มือของพ่อลูบขึ้นมาจนถึงไรผมที่ต้นคอหนู “พ่อรู้ว่าหนูมีบางสิ่งเปลี่ยนไปและพ่อเชื่อว่าหนูคงยังสับสนกับสิ่งที่เกิดขึ้นในใจหนู เชื่อพ่อซิลูกมันเป็นธรรมชาติของคนเรา หนูต้องมั่นใจตัวเองซิ..พ่ออยู่ที่นี่แล้วลูกรัก” พ่อบอกให้หนูมั่นใจในตัวเอง หนูได้แต่พยักหน้าแต่ก็ยังไม่ค่อยมั่นใจในการพูดหรือการตอบโต้ ใจหนูเต้นตุ๊บๆๆ ไม่รู้ว่าพ่อจะรู้สึกหรือเปล่า “พ่อเคยบอกใชไหมว่าผู้หญิงที่โต
50. Loverita (0)
Mail to Loverita

19-07-2007, 21:15:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทำกะสาวอายุ20
วันนั้นผมได้กลับมาจากร.ร.ตามเคยผมอายุ16ครับวันนั่นกลับมาพ่อแม่ไม่อยู่ผมอยู่คนเดียวผมมเพื่อนบ้านชื่อพิมพิมอายุ20กว่าเเล้วสวยน่ารักขาวมีคนมาจีบกันมากมายซึ้งผมก้อแอบชอบอยู่ทีเดียววันนั่นผมได้ชวนพิมมาชวนคุยเรื่องงานที่บ้านด้วยกันด้วยความเปงเด็กยังไม่ค่อยอยากมีเท่าไรพิมเค้าคุยไปจนเค้าบอกว่าร้อนมากผมก้อเลยบอกเค้าว่าถอดเสื้อสิจะได้หายร้อน(ในใจคิดว่าถ้าถอดเมื่อไรมีsexเมื่อนั่น)พิมบอกว่าจะบ้าหรอให้ฉันถอดเนี่ยนะเสร็จทีนี้พิมก้อเงียบ.........ผมก้อพูดขึ้นมาว่าพิมพิมรู้มั้ยว่าเราชอบพิม....เเละเราอยากมีอะไรกับพิมด้วย พิมพูดว่าจริงหรอพิมอ่ะก้อยังไม่เคยมีอะไรกะใครเลยนะถ้าเธอต้องการเราให้(ในใจผมดีใจสุดๆเลยละครับ)พิมถอดเสื้อผ้าผิวพิมขาวนมใหญ่ขาวโดยเฉพาะโหนกนูนมากผมเริ่มจับเเละเอานิ้วแหย่เล่นพิมเริ่มออกเสียงครางอ๋า~พิมจ๋าใจเย็นๆไว้นะเด๋วก้อเสร็จแล้วผมเอาปากดูดนมไปเอาลิ้นเลียไปทั่วพิวก้อพูดว่าผัวเอาเลยสิพิมไม่ไหวเเล้วออกเเล้วน้ำของพิมออกมาเต็มรูผมเอาปากเลียผมก้อเราเอามักรของผมยัดเข้าไปพิมร้องดังผมก้อใส่เต็มที่เเล้วก้อเข้าออกอย่าช้าผมใส่เกียร์5พิร้องอย่างดัง อ๊า~ ซี้ด~ไม่นานผมก้อแตกวันนั่นเราทำกัน3ครั้งกว่าเปงความสุขที่สุดในชีวิตเลย

51. Loverita (0)
Mail to Loverita

19-07-2007, 21:20:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ลืม(จบ)-*-
52. topgun12 (0)

12-10-2008, 19:02:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
3ทุ่มจะเอามาให้

53. evilcurser (0)
Mail to evilcurser

12-10-2008, 21:31:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กระทู้นี้น่าสนเนะอะให้ซะอย่าง1
54. evilcurser (0)
Mail to evilcurser

12-10-2008, 21:40:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมชื่ออ๊อฟอายุ15
ตอนนั้นผมอยู่ม.3ผมมีSEXครั้งแรกตนป.6
-*-
ง่ายๆเรยเอามะ
งั้นเล่าเรื่อแรกเรย
มีเรื่องเด่วนี้หว่า
อะ
ตอนที่1การอึบกะหญิงสาวร่วมห้องเรียน
ตอนนั้นผมอายุ13อยู่ม.1แระก็ถึงตอนเย็นมีเวรทำความสะอาด

จากนั้นเพื่อนทุกคนก็ทิ้งให้ผมทำความสะอาดคนเด่วT^Tดุสิมันธุเรสขนาดไหน
แต่ว่ามีหยิงสาวใจดีคน1
มาบอกว่า
อ๊อฟเค้าช่วยทำเอาไหม-..-
ผมก็ยิ้มแล้วก็บอกเอาดิ
หญิงคนนั้นชื่อมิ้น
(ตอนนี้แฟนแล้วง่ะ)
หุหุ
จากนั้น
ก็มีคนโทรสับมา
นั้นแปงเพื่อนผมเองมันบอกว่าเหยทำไรยุวะ
แมงเสือกทำแปงลืมผมบอกไปว่ามิงทิ้งให้กรูทำความสะอาดเองห่านี่ลืมได้!เถิด
แล้วมันก็วางไป
มิ้นเค้าก็ไปเอาน้ำมาแต่ว่า
น้ำถือไงมะรุหวะหกใส่ตัวเอง
เห้อ
แล้วเค้าก็ลงไปนั่งโอวกางเก่งเฉอะไปหมดเรยหวะ
เค้าบอกตะเก้เราเพิ่งไปช่วยตะเองมาโหแมงบอกงี้เรยหราวะ
ผมบอกว่ารีบทำงานเถอะจากนั้นเค้าก็ลุกมากอดผมเค้าบอกว่า
เค้ารักเธอมานานแล้วมีSEXกัลเถอะนะ
นั้นแหละกุกะลังคิดเรย

5555+
จากนั้นมิ้นกะผมก็ถอดเสื้อผ้าอย่างรวดเร็วมาถึงไม่ได้ทำเ!้ยไรหรอก
จับแมงแหกเท่งแมงเรย
พอไกล่ถึงจจุดคลายMAX
นั้นแหละครับ
เอาออกมะทัน
ลืมใส่ถุงอีก
ชิหายจะท้องไหมเนียสาก
เสือกแตกในด้วย
แต่ว่า
ก็มันดีอะ
ไอหัวกระทู้อะ
อยากให้กรูไปลงอีกก็
แอดเมลกุมาห่านี้ไม่รีบบอกว่าอยากได้
มีออีกเยอะ
(นี้เรื่องจิงนะ)อย่าไปเล่าหละ
เอาหัวกระทู้เอาเมลไปแอดไป
EXEPEROR  hotmail.com

55. Titanboo555 (0)
Mail to Titanboo555

12-10-2008, 21:49:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Dig Dig
56. topgun12 (0)

13-10-2008, 00:55:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ยังไม่ได้กลับบ้านเลย แต่ เอาที่ทำงานไปก่อนแล้วกัน
----------------------------------------------------------
พาน้องดูหนัง x
ตอนนั้นเราอายุ 18 น้องสาวอายุ 15 มีอยู่วันหนึ่งเราเลิกเรียนไวกว่าปกติเพราะมีการแข่งกีฬาเราเลยโดดออกมา ก็ไม่รู้จะไปไหนเลยกลับบ้าน วันนี้ที่บ้านไม่ล็อคกุญแจแสดงว่าน้องสาวอยู่บ้านก็เดินเข้าไปเลยเห็นน้องเดินออกจากห้องนํ้าไม่ได้นุ่งผ้าน้องคงคิดว่าไม่มีใครอยู่บ้านก็ตกใจที่เห็นเราแล้วรีบเอามือปิด
นมปิดหม้อ..วิ่งเข้าห้องไปด้วยความอาย..ก็เลยเริ่มเกิดอารมณ์กับน้องตั้งแต่นั้นน้องสาวเราสวยอวบขาว เพราะเราทั้งสองคนเป็นลูกคนจีน และน้องเราหุ่นดีด้วย หน้าอกใหญ่ ข้างล่างก็ใหญ่ ก็เลยเก็บเอามาชักว่าวตั้งแต่วันนั้นแต่ตอนเสร็จก็รู้สึกผิดๆยังงัยไม่รู้ครับ แต่ตอนมีอารมณ์มันก็นึกถึงน้องสาวแก้ผ้าเป็นงี้เรื่อยๆแล้วก็เลยเริ่มแอบดูน้องอาบน้ำตั้งแต่นั้นมา แต่ตอนนั้นยังไม่กะจะเอานะจะชักว่าวอย่างเดียว เออ... ตอนเด็กๆเคยแอบอ่านหนังสือโป๊ของพ่อมันมีเรื่องพวกคนในครอบครัวเอากันเป็นของแปลมาจากฝรั่งก็เลยซึมไปในหัว ตอนนั้นก็ชักว่าวเป็นแล้วนะแต่ไม่มีนํ้าออกแต่ก็เสร็จตั้งแต่ 8 - 9 ขวบ ตอนที่แอบดูน้องก็เห็นน้องช่วยตัวเองทุกวันเหมือนกันในห้องน้ำแล้ววันไหนที่น้องกลับจาก รร.แล้วมาหลับที่โซฟาก็จะแอบไปจับของๆน้อง ก็แอบลูบหน้าอก กะหม้อแล้วมีบางทีก็แอบเอา กกน.น้องที่ถอดไว้มาดม แล้วมีอยู่วันเรากำลังดูหนังโป๊อยู่ที่ห้องรับแขก ตอนนั้นวีดีโออยู่ที่ห้องรับแขกน้องก็กลับมาจาก รร. เราก็รีบปิดตอนนั้นกำลังมีอารมณ์มากก็ว่าวอยู่ด้วยน้องก็เดินไปอาบนํ้าก็เลยกะจะแอบดูน้องแล้วว่าวเหมือนเดิมก็เห็นน้องช่วยตัวเองในห้องนํ้าเราก็กะจะว่าวให้ออก
แต่มันกลับอยากมากขึ้นอยากจะเอาน้องจริงๆมากๆเลยก็เลยตัดสินใจเคาะประตูเรียกน้องออกมาแล้วถามว่าทําอะไรอยู่แล้วก็บอกว่ารู้นะว่าช่วยตัวเองอยู่น้องก็หน้าแดง
เลย บอกว่าป่าวไม่ได้ทำอะไร เราก็บอกว่าอยากดูวีดีโอโป๊ไหม น้องมันสั่นหน้าบอกไม่ดูแต่เราไม่สนดึงมือน้องตามออกมาโดยมีผ้าเช็ดตัวพันร่างอยู่ แล้วก็เปิดหนังให้น้องดูคือก่อนที่จะเรียกน้องออกมาเราก็เตรียมเปิดหนังไว้แล้วพอเปิดแล้วเราก็จับมือน้องไว้แล้วเราก็ยืนด้านหน้าน้องทําเป็นไม่มองน้องเปิดหนัง
ได้สักพักเราก็ถามว่ามีอารมณ์ไหมน้องก็ไม่ตอบเราบอกว่าเรามีอารมณ์ช่วยหน่อยสิใช้มือช่วยหน่อยแล้วก็จับมือน้องมาจับของเราจับให้รูดของๆเรา แล้วเราก็ลูบตัวน้องน้องก็ไม่ได้ว่าอะไรเราก็เลยก้มหน้าไปเลียหม้อให้น้องเลย น้องก็ไม่ได้ขัดขืนแต่ก็หน้าแดงแล้วก็ไม่กล้ามองหน้าเราเราก็ทําจนน้องเราเสร็จเลียให้จนเสร็จแล้วก็ให้น้องเอาปากอมตรงส่วนหัว !เราแล้วเราก็เอามือรูดตรงโคนแล้วสักพักก็เสร็จน้องทําไม่เป็นหรอก แต่ตื่นเต้นเลยเสร็จพอตอนหลังๆก็เริ่มทํามากขึ้นๆ ก็ได้เอากันจริงๆเพราะจากวันนั้นแล้วเราก็ขอทํามากขึ้นๆตอนหลังก็ขอสอดใส่ น้องก็ยอมก็เราวางแผนด้วยกะช่วงที่ก่อนประจําเดือนน้องมาก็ตอนนั้นน้องมีอารมณ์มาก แล้วเราทําเหมือนปกติคือเลียให้แต่ไม่ทําให้เสร็จแล้วเราก็ขึ้นทับตัวน้องแล้วจับของเราใส่บอกว่าขอนะ อยากทําจิงๆน้องก็ไม่ได้พูดอะไรก็สอดเข้าไปแต่ได้แค่เข้าไปนิดเดียวก็พยายามเอาเข้าไปอีกน้องบอกเจ็บมากก็เลยพอเพราะสงสารน้อง แล้วอีกวันก็ทําใหม่ก็ดันเข้าไปได้วันนั้นเราสองคนมีความสุขมากเราสอนน้องให้ทําทุกอย่างทั้งให้อมและเอาหน้าอกน้องด้วยเราเอากันมาเป็นปี แต่ตอนนี้น้องมีแฟนแล้วเราก็มีแฟนก็เลยต่างคนต่างไม่อยากให้แฟนรู้ก็เลยไม่ได้ทําแล้ว แต่เรายังอยากเอากับน้องอยู่นะเรามีอารมณ์กับน้องมากๆเลยเพราะน้องเราตามใจทุกอย่างพยายามจะเลิกคิด เดี๋ยวแฟนรู้กลัวแฟนจะเสียใจ
::

Modified on: 13-10-2008, 01:27:00

57. Ha2emz (0)
Mail to Ha2emz

13-10-2008, 14:13:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่อง ห้องปิดตาย

วันนั้นผมพาหญิง

ไปในห้องของผม

แล้วผมก็ดูดปากเทอ

แล้วผมก็ให้หญิงคนนั้น

เทอใส่กระโปรกนักเรียนคับ

อายุ18 ตอนนั้นผมอายุ

15เองตอนนี้ก็15

ผมให้เทอถอดเกงใน

แล้วผมก็เอาท่อนเนื้อ

ยัดเข้าไป

เทอร้องดังมาก

แล้วผมก้เริ่ม

ซอยเร็วขึ้น

สักพักใหญ่

แล้วผมก็น้ำแตกใน

จนเทอท้องเรย

มันมากนะขอบอก

ถกกระโปรกเอากันอ่ะ

สุดยอดจอส!!

ลองดูกันสิคับ

เรื่องก็มีเท่านี้

+++จบแล้ว+++

58. Mooze (0)

Mail to Mooze

13-10-2008, 14:30:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
C o r y Z สังคมแห่งการแบ่งปัน +
http://www.coryz.net/webboard/index.php?fromuid=4237

อะเอาไป

< หน้าที่แล้ว [1] [2]
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: