---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 12:07 ของวันที่ 28/08/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 1/1)
นวดให้พี่สาว xxx พึ่งทำชั่วไป
0. boatmaster303 (0)
Mail to boatmaster303

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    29-08-2006, 23:42:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมกับแฟนอายุ 33 ปี เท่ากันไม่มีลูกครับ สนใจเรื่องสวิงกิ้งมานานมีโอกาสได้สัมผัสบ้างแต่ไม่เก่งนัก โดยเฉพาะผมค่อนข้างขี้อาย ลีลาไม่ดี อาวุธไม่เร้าใจ ส่วนใหญ่ผมจึงให้ชายเดี่ยวหรือคู่มาช่วยสร้างอารมณ์ หรือไม่ก็ให้แฟนไปหาประสบการณ์แล้วมาเล่าหรือถ่ายรูปมาให้ผมดูซึ่งเธอเป็นคนสวยเซ็กส์ซี่หน้าอ่อน มีคนมาจีบแยะ แต่ผมก็ชอบแนวแอบดูหรือแบบสถานการณ์แปลกๆด้วยครับ อย่างประมาณ 6 โมงเย็นวันหนึ่ง แฟนผมกลับมาจากเต้นแอโรบิค ใส่ชุดรัดติ้ว!เป็น! ก้นเป็นก้น มานอนรับลมที่แคร่หน้าบ้านที่ค่อนข้างมิดชิดเพราะเป็นบ้านสวนชานเมือง วันนั้นน้องชายของเธอที่เรียนอยู่เทคนิคแห่งหนึ่งมาเยี่ยม แกเป็นคนเรียบร้อยผิดกับแฟนผมที่โลดโผน ก็โดนพี่สาวแกเรียกเข้าไปหาถามสารทุกข์สุขดิบ จนพอใจ ผมเลยให้แกใช้ครีมนวดแก้เมื่อยนวดที่ขาแทนผม แฟนผมก็ตกลง ส่วนน้องชายก็กล้าๆกลัว จนเธอบอกว่านวดเฉยๆพี่ไม่ว่าอะไรหร็อก น้องชายเธอก็ยอมบีบครีมทาที่ขาอ่อนแล้วนวดคลึงด้านหลังตามที่เธอสั่ง ผมก็ไปทำงานหลังบ้าน นานพอดูก็ออกมา ปรากฏว่าทั้งคู่หายไปจากหน้าบ้านแล้ว ผมเดินไปรอบๆบ้านก็เจอแฟนผมนอนหงายถ่างขาในชุดเดิมให้น้องชายนวดแถวๆหน้าขาอยู่ที่ระเบียงข้างบ้านชั้นสอง ด้านที่หันไปทางสวนไม่มีใครเห็น ผมแอบดูอยู่ที่ประตูห่างจากทั้งคู่ราวๆ 2 เมตร เด็กหนุ่มวัย 17 ปี กำลังแข็งแรงไม่เคยเกเร หน้าแดงกล่ำ เพราะมือแกนวดคลึงใกล้เนิน!ภายใต้กางเกงแอโรบิคสีชมพูที่รัดจนเห็นรอยแยกชัดเจน แฟนผมก็บอกว่านวดไม่ถนัดเดี๋ยวถอดกางเกงก่อน เธอแอ่นสะโพกขึ้นดึงกางเกงผ้ายืดลงไปติดที่เข่า ให้น้องชายรูดออกต่อ คราวนี้เนินเนื้อกับหมอยดกดำกระจุกเล็กๆก็โผล่แพลมออกมาจากกางเกงตัวเล็กๆสีชมพูทันที น้องชายเธออึกอัก แฟนผมก็เอาครีมทาแถวหน้าท้องให้แกลูบกดเอากล้ามเนื้อ แต่มือแกก็ลูบไปที่เนินขนบ้าง เธอก็บอกว่า ระวังอย่าถูก!พี่นะเดี๋ยวมันแสบ ผมสังเกตดูเห็นเป้ากางเกงนักศึกษาน้องชายริ่มตุงมาตั้งแต่ตอนไหนก้ไม่รู้ จากนั้นเธอก็นอนคว่ำลงแก้มก้นขาวอวบแน่นมีสายกางเกงในเส้นเล็กๆผลุบหายเข้าในร่องก้น เธอยกก้นข้นเผยให้เห็นแคมสีคล้ำอสวอูบเผยออ้ามีสายกางเกงในผ่าร่องให้น้องชายดู แกก็ลูบคลึงก้นและแผ่นหลังไปเรื่อยๆ “ไปล้างมือให้ครีมนวดหมดนะกุ้ย” เธอบอกน้องชาย ผมรีบย่องไปหลบอยู่ซอกตู้ข้างๆประตู บ้านผมมีห้องน้ำห้องเดียวอยู่ชั้นล่างครับ กุ้ยก็ลงไป ผมย่องออกไปหาแฟน ล้วง!เธอเล่น เธอซีดปากถามผมว่าเพิ่งมาเหรอ ผมบอกใช่ ทำอะไรเหรอ เธอบอกไม่มีอะไร ไปซื้อเบียร์ที่สี่แยกให้ได้ไหมจ้ะจะตั้งวงกับน้องและต้อยน่ะ” ผมเสียดาย ก็รีบควบมอเตอร์ไซค์ออกไปเพราะสี่แยกอยู่หากจากบ้านสวนเราราวๆ 2 กิโล. ผมใช้เวลาไม่นานก็กลับมาถึงปากทางเข้าสวน ดับเครื่องให้รถไหลมาเรื่อยแล้วแอบไว้ที่หน้าบ้าน เอาเบียร์ไปเก็บ แล้วย่องขึ้นไปที่ระเบียงบ้าน….ภาพที่ทำเอาผมตัวชา !แข็งโด่ปรากฏอยู่ที่เดิม คือ กุ้ง แฟนคนสวยของผมกำลังนั่งคุกเข่าเอาหน้าขาทับส่วนกลางลำตัวกุ้ย น้องชายคนสุดท้องของเธออยู่ ร่างงามแข็งแรงเปล่าเปลือยกำลังขย่มร่างผอมๆของน้องชายตังเองอย่างรุนแรง “กุ้ยจ๋า !มันจริงๆ !ก็แข็งกว่าผัวพี่อีก” “ผมไม่ค่อยเป็นครับพี่ สอนผมด้วย” “แน่นอนมาอยู่กับพี่นะ อย่าไปอยู่หอพักเลย พี่จะสอนให้”..เอาล่ะสิ เธอหาเรื่องสนุกอีกแล้ว สักครู่เธอก็ผละออกจากร่างน้องชาย นอนหงายลงบนผ้าห่มที่ปูรองกับพื้นกระดาน กุ้ยก็พลิกร่างประกบ แฟนผมเอื้อมมือจับ!ขนาดเขื่องจ่อและแอ่น!รับอย่างชำนาญ แล้วก็ครางลั่นบ้านแบบไม่เกรงใจก่อนที่จะผวาเข้ากอดกันแน่นจูบปากกันอยากดูดดื่มนิ่งไปพักหนึ่งกุ้ยก็เลื่อนตัวลงจากร่างงาม นมอาบอิ่มขนาดพอเหมาะกระเพื่อมตามแรงหายใจปริ่มสุข !ที่ถ่างอ้ามีน้ำกามขาวข้นทะลักนอง ส่วนกุ้ยนอนแผ่หราเอื้อมมือมาลูบร่างได้สัดส่วนเล่น ผมรีบย่องออกมาจากที่ซ่อน ลงไปข้างล่าง จัดเตรียมที่นั่งจิบเบียร์ อาบน้ำล้างคราบน้ำกามที่ตังเองปล่อยออกมาในช่วงที่สองพี่น้องกำลังโยกกัน …จากนั้นมาน้องชายเธอก็เข้ามาอยู่บ้านแกแบ่งเบาภาระในสวนผมผมมาก เพราะผมมีงานประจำในบริษัทด้วย งานบนเตียงก็ถูกใจแฟนผม โดยที่เราไม่ให้กุ้ยรู้ว่า ผมกับแฟนรู้เห็นเป็นใจกันสร้างอารมณ์ ปล่อยให้แกเข้าใจว่าผมเอาแต่ทำงานและเมา ไม่ทำการบ้าน พี่สาวจึงแอบลงไปให้แก!บ่อยๆ…. ขุดๆๆๆๆเด๋วต่อคับๆๆๆๆๆๆๆๆ
1. boatmaster303 (0)

29-08-2006, 23:50:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอ้า ขุดสะทีคับ
2. 11111
(Non member)
    30-08-2006, 09:54:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
111111111
3. icekood23 (0)
Mail to icekood23

30-08-2006, 10:08:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จิงเหรอเนี่ยที่เล่ามานะ
4. demithry (0)
Mail to demithry

30-08-2006, 10:21:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาไปซะ1
File attach: O22589-101.JPG (71 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: 1234
5. kiyomaru koong (0)
Mail to kiyomaru koong

30-08-2006, 11:53:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
go 6 tung pea
6. surere (0)
Mail to surere

30-08-2006, 12:55:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จริงหรอนั่นที่เล่ามา
7. surere (0)

30-08-2006, 12:56:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุดขุด
8. surere (0)

30-08-2006, 12:57:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อสิเพ่อย่านานผมใจร้อน~~
9. MaNiche_OF_SEX ตะลึงส๊น||ต๊ด!! (0)
Mail to MaNiche_OF_SEX ตะลึงส๊น||ต๊ด!!

30-08-2006, 18:53:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆต่อๆๆๆๆ
10. surere (0)

30-08-2006, 19:17:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เร็วสิเพ่ผมรอไม่ไหวน๊าดึกแล้ว
11. porparin (0)
Mail to porparin

30-08-2006, 20:28:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คำเตือน - ไม่ควรแจกอีเมล์ของท่านในกระทู้ เพราะมิจฉาชีพสามารถนำไปหาประโยชน์ได้!
23 มี.ค 47 - ห้าม โพสต์ข้อความไร้สาระ อันก่อความรำคาญให้ผู้อื่น ถ้าพบเห็นจะปิดชื่อทันที !
การโพสต์ข้อความหมิ่นประมาท หรือนำภาพตัดต่อของผู้อื่นมาเผยแพร่ สามารถถูกฟ้องร้องหมิ่นประมาท และดำเนินคดีได้ครับ !
การโพสต์ข้อความหมิ่นประมาท นำภาพตัดต่อของผู้อื่นมาเผยแพร่ สามารถถูกฟ้องร้องหมิ่นประมาท และดำเนินคดีได้ครับ !

File attach: O22589-7[1].jpg (44 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: คุวยกุเองเหละ55
12. Rehan (0)
Mail to Rehan

30-08-2006, 23:36:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แรปบน นั่นมันใช่ของคนเหรอวะแสดดดดดดด!

~เด็กผี~

13. Kriansiam (0)
Mail to Kriansiam

31-08-2006, 13:43:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จริงหรอเนี่ย ดักกาสรอ่ะป่าว
14. mathin101 (0)
Mail to mathin101

31-08-2006, 13:47:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
sdfgasdfgadsfgafsdgfg
15. webmasters 1 (0)
Mail to webmasters 1

31-08-2006, 17:33:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มันเป็นเรื่องจิงหรือนี่

ผมไม่รู้มาก่อนเลย

น่ะเนี่ย

โอ้พระเจ้าจอด

มันไม่ยอดเลย
หยังงี่ก็มัด้วยประเทศไทย

16. boatmaster303 (0)

01-09-2006, 12:56:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาต่อละคับ โทดทีมาช้าไปหน่อย ไปต่าง จ.ว มาคับ เอ่อ?อาจยาวไปหน่อยนะ ตั้งใจอ่านละกาน

เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงที่เพิ่งจะเกิดขึ้นเมื่อเดือนที่แล้วนี้เองผมกะหมวยเล็กพบกันโดยบังเอิญในห้องแช้ทคืนนั้นเธอเพิ่งจะเลิกกะแฟนมาสดๆความที่เราอยู่ห่างกันมากกว่าจะได้เจอกันก็คุยกันรู้จักกันรักกันเป็นเวลาถึงห้าเดือน
หมวยเล็กเป็นนักศึกษามหาลัยเอกชนแห่งหนึ่งแถวๆรังสิตเธอน่ารักมากขาวสวยหมวยเธอบอกผมว่าไม่เคยเสียตัวให้ใครหมวยเล็กสัญญาว่าจะมาหาผมเมื่อผมไปกรุงเทพ
ผมไปกรุงเทพพักที่อพาทเม้นแห่งหนึ่งแถวราชเทวีเรานัดเจอกันที่เมเจอร์รัชโยธินหมวยน่ารักเหมือนกะที่ผมเห็นในรูปเธอถามว่าจะไปใหนกันดีผมก็บอกว่าไม่ไปเอาของฝากที่พี่ซื้อมาให้ก่อนเหรอช้อกโกแล๊ตน้ำหอมที่ผมซื้อมาให้เธอตอบตกลงอย่างว่าง่ายผมพาเธอขึ้นรถไฟฟ้าไปยังที่พักในขณะที่เธอนอนเล่นบนเตียงผมทานช้อกโกแล๊ตที่ผมซื้อมาให้อยู่นั้นผมก็นอนกลิ้งไปมาข้างๆเธอคุยกันไปเนื้อตัวก็เสียดสีกันไปผมเริ่มกอดเธอหลวมๆหมวยไม่แสดงอาการรังเกียจผมเลยเริ่มหอมแก้มจูบตามคอตามแขนเธอก็ไม่แสดงอาการปกป้องผมเอามือจับนมเธอเริ่มมีอาการอึดอัดแต่ก็ยังไม่ปัดป้องผมก็เลยเอามือล้วงเข้าไปใต้บราโอ้โฮนมยังแข็งหัวนมนิดเดียวขนาดประมาณสามสิบสองได้ผมเลิกเสื้อในขึ้นเห็นนมสาวจีนแล้วใจจะขาดให้ได้มันขาวเนียนสวยมากเลยผมระบมจูบแทบไม่ทันเธอแอ่นอกดิ้นพราดๆเสียงกระเส่าพี่แทนขาพี่แทนขาเหมือนกับไม่รู้ตัวผมเริ่มจูบต่ำลงมาเรื่อยๆจนถึงหน้าท้องขาวเนียนคราวนี้เธอเริ่มได้สติเอามือมาดึงขอบกางเกงไว้ไม่ยอมปล่อยเธอบอกว่าพอเหอะพี่แทนขาอย่าทำเลยผมก็เลยต้องใช้แผนสองเลื่อนตัวขึ้นไปประกปจูปปากดูดนมแทรกตัวเข้าหว่างขาพยายามเอา!เสียดสีกับ!ของหมวยหมวยคงจะมีอารมณ์เธอถ่างขาออกยอมให้ผมขยี้เนินเธอเล่นอย่างลืมตัวผมสีไปก็เอามือมาลูบ!เธอไปด้วยสร้างความกระสันต์ให้แก่หมวยเล็กอย่างที่สุดคราวนี้ผมเริ่มแผนสายฟ้าแลบโดยการล้วงมือผ่านขอบกางเกงเธอเข้าไปโชคดีที่หมวยมีหน้าท้องเรียบมือผมจึงผ่านเข้าไปได้อย่างรวดเร็วผมแตะอะไรในนั้นบางส่วนอย่างรวดเร็วอาจจะเป็น!หรือว่าร่องของเธอก็ได้นิ้วสัมผัสความชื้นผมรู้ว่าแฟนมีอารมณ์แล้วจึงพยามยามใหม่ปลดกระดุมได้เท่านั้นไม่ทันจะรูดซิปเธอก็ขัดขืนอีกผมก็พยามยามที่จะถอดกางเกงเธอให้ได้แต่เธอไม่ยอมผมจึงดึงกางเกงเธอลงทั้งๆที่ซิปยังรูดไม่ลงกางเกงเธอเลื่อนลงมาจริงๆนั้นแหละผมเห็นเนินขาวๆคิดว่าเห็นร่องนิดนึงแต่สงสัยว่าทำไมถึงไม่เห็นหมอยซักเส้นผมกดหน้าลงไปที่เนินดูดพยายามจะเลียร่องที่โผล่มานิดนึงให้ได้หมวยสู้สุดฤทธิ์จับขอบกางเกงไว้แน่นแต่แรงสาวตัวเล็กๆจะมาสู้แรงตัณหาของผมได้ไงในที่สุดกางเกงนอกกางเกงในก็รูดลงไปถึงเข่าพร้อมๆกัน
สิ่งที่ผมเห็นอยู่ข้างหน้ามันทำให้ผมถึงกับแทบคลั่ง!ของหมวยเล็กไม่มีหมอยแม้ซักเส้นถึงแม้ผมจะคุ้นเคยกับ!ที่ไม่มีขนแต่ผมก็รู้ว่าผู้หญิงฝรั่งนั้นชอบโกนหรือไม่ก็ขลิบให้สั้นแต่!พวกนั้นจะเห็นรอยโกนได้เห็นรูขุมขนได้แต่ของหมวยเล็กมันเนียนขาวแล้วก็มองไม่เห็นรอยขุมขนเลยถ้าไม่รู้แน่ว่าเธอเป็นนักศึกษามหาลัยผมต้องคิดว่านี่เป็น!เด็กอายุสิบสองแน่เลย
“หมวยไม่มีหมอยเลยหรือจ๊ะ” ผมถามไปก็ลูบไปด้วยความพิศวง
“ก็มันไม่ขึ้นนี่คะ” เธอพึมพำด้วยความเขิน

17. boatmaster303 (0)

01-09-2006, 12:57:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาต่อละผมก้มลงสำรวจใกล้ๆแคม!ของเธอปิดสนิทมากรูแทบจะมองไม่เห็น!นั้นแฝงเร้นอยู่ภายในมิดชิดถ้าไม่อ้าขาออกจะมองไม่เห็นเลยแฟนผมไม่เคยถูก!มาก่อนค่อนข้างแน่ผมตัดสินใจดึง!ออกมาจากกางเกงหมวยเล็กเห็นแล้วตาโตเธอบอกคราวหลังว่าตกใจเพราะไม่เคยเห็น!มาก่อนผมกำลังจะลุกขึ้นไปเอาถุงยางมาใส่แต่ในที่สุดก็มาคิดได้ว่า!บริสุทธิ์อย่างนี้สวยอย่างนี้ถ้าใส่ถุงครั้งแรกเสียดายตายห่าผมดึงหมวยมาที่ขอบเตียงเลีย!เธออย่างกระหายอยากให้เธอเปียกเร็วๆจะได้!ผมเลีย!เลีย!พยายามเอาลิ้นเข้าในร่องแหกขาเธอเท่าไหร่ร่องก็ไม่เปิดพยายามดันลิ้นเข้าลึกๆหมวยก็ร้องว่าเจ็บนะพี่แทนอย่าว่าแต่!เลยถูกแค่ลิ้นก็เจ็บแล้วหมวยดิ้นตูดไม่ติดพื้นเลยเธอหลับตาร้องซี๊ดซ๊าดมือผมบี้นมปากก็โจมตีหว่างขาแฟนจน!เธอเปียกแดงไปหมด
ผมทนไม่ไหวแล้วจับเธอมาขอบเตียงเอาขาอ้าออกจับหัว!มาถูที่ร่องนิ้วก็พยายามเขี่ย!เธอหมวยส่ายก้นด้วยความกระสันต์ผมดัน!เข้าไปแคม!กะรูของเธอผลุบตามหัว!ผมเข้าไปผมพยายามหลายหนถึงขนาดเอานิ้วแหวกแคมแล้วดัน!เข้ามันฝืดจริงๆครับสิบกว่านาทีเข้าได้แต่หัว!หมวยร้องเจ็บๆอยู่นั่นแหละผมทนไม่ไหวอยากกะเด้าแรงๆก็กลัวเธอเจ็บกัดฟันค่อยๆดันต่อสงสารแฟนในที่สุดผมก็ทนไม่ไหวอยาก!มากๆเลยนึกขึ้นได้ว่ามีถุงยางแบบมีสารหล่อลื่นพิเศษผมเลยลุกขึ้นไปหยิบมาใส่ระหว่างยืนแอ่น!สวมถุงยางอยู่นั้นหมวยเล็กมองตามเพราะสิ่งเหล่านี้เป็นประสบการณ์ครั้งแรกของเธอทั้งนั้น
ใส่เสร็จมองมาทางแฟนเธอนอนอยู่ขาไขว้บนเตียงเอียงตัวไปทางด้านข้างผมมองลอดก้นหมวยเห็น!แฟนเป็นกลีบลอดช่องก้นมาสองกลีบปิดสนิทไม่มีริ้วรอยว่ามีสิ่งใดเคยล่วงล้ำเข้าไปผมก็ได้แต่ขอบคุณสวรรค์ว่าผมจะได้!เธอเป็นคนแรก
จับขาเธอเปิดออกเอาหัว!ถูที่ร่องกะ!เธออีกสองสามหนก็ดันเข้าไปทีนี้!ผลุบเข้าไปอย่างง่ายดายครับถึงแม้ว่าจะคับมากหมวยเล็กร้องกรี๊ดเธอคงจะเจ็บมากน้ำตาเธอไหลเป็นทางผมดึง!ออกนิดๆดันเข้าไปใหม่ทำอยู่หลายครั้งในที่สุด!ทั้งท่อนก็จมหายเข้าไปในรู!แฟนสาวชาวจีนแคม!เธออ้าออกอมท่อน!สีคล้ำของผมหมดผมเริ่มกะเด้าช้าๆหมวยส่ายเอวร่อนตามผมบดหมอยกับเนินเธอมันคงจะไปถูกะ!เธอเข้าเพราะ!เธอไม่มีอะไรมาบังเลยหมวยบิดเร่าๆสูดปากหลับตาพริ้มเห็นว่าเธอเริ่มผ่อนคลายผมก็จับขาเธอข้างนึงพาดบ่าท่านี้!เข้าลึกกว่าเก่าอีกผม!ช้าๆ!ยาวๆหมวยกะเด้งก้นขึ้นมารับเป็นจังหวะ
มองแฟนสาวที่นอนให้ผม!อยู่เบื้องหน้าผมแทบจะหัวใจวายเธอช่างน่ารักน่า!น่ากินไปทั้งตัวผมมองออกไปนอกหน้าต่างถึงแม้จะอยู่ชั้นสี่แต่แถวนั้นก็มีตึกสูงๆเต็มไปหมดอยากรู้จริงๆว่าจะมีใครมองเห็นผม!แฟนบ้างไม๊หมวยนั้นก็แปลกเธอไม่ยักแคร์ว่าถูกแฟนกะเด้า!กลางวันแสกๆแถมม่านหน้าต่างยังเปิดหมด
ผมทนไม่ไหวปล่อยขาเธอลงสองมือค้ำพิ้นที่นอนไว้ผมโยกก้นกะเด้าหมวยแบบสายฟ้าแลบเสียงหนอกกะแทก!เธอดังผับๆๆๆๆหมวยหลับตากัดฟันกรอดหน้าเหยเกเธอเอื้อมมือมารั้งก้นผมยิ่งทำให้ผมเสียวใหญ่เลยกะเด้าแบบไม่เลี้ยงพอน้ำจะออกผมกดยาวๆสามสี่ทีติดกันเอาหมอยขยี้!เธออย่างรุนแรงหมวยดิ้นพราดๆคงจะถึงไปหลายครั้งเหมือนกัน
พอชัก!ออกมาสิ่งที่ผมคาดไว้ก็เป็นจริงเลือดเธอเปรอะเปื้อนเต็มที่นอนซึ่งเป็นสีขาวตายละซีผมจะบอกทางอพาทเม้นยังไง? นายเรื่องจ่ายเงินน่ะไม่เท่าไหร่หรอกผมบอกหมวยว่าไปล้างไม๊จ๊ะพี่ล้างให้เอาไม๊? เธอตอบว่าพี่แทนอุ้มหมวยไปได้ไม๊คะเดินไม่ไหวแล้วคนใจร้าย

18. กินแมว
(Non member)
    01-09-2006, 21:58:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
!ใหญ่ป่ะครับ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: