---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 21:07 ของวันที่ 02/09/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 27/43)
< หน้าที่แล้ว [1] [2] [3] ...[25] [26] [27] [28] [29] ...[41] [42] [43] หน้าถัดไป >
•|| ถาม - ตอบ ปัญหาเรื่องเพศศึกษา ทุกปัญหาค่ะ ||•
832. akeslow (0)
Mail to akeslow

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    02-12-2006, 09:23:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เราอายุ13แต่ของเรายาวแค่7นิ้วเองอะ
833. ......
(Non member)
    02-12-2006, 17:55:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทำไมองคชาดของผมมัน งอลง อ่ะคัฟ แบบถ้าดึงมันก้อ งอ ลง เวลาผมดูหนังX เห็นของคนอื่น มันดึงแต่ องคชาต ตรงแป๊ะ
834. shadow_x2 (0)
Mail to shadow_x2

02-12-2006, 18:05:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอคำแนะนำหน่อย
คือว่า แฟนป๋มประจำเดือนมาวันที่ 24 พย
ป๋มมีอะไรกับแฟน วันที่ 2 ธค
โดยหลั่งข้างในแบบไม่ได้ป้องกันเลย
วันนั้นก่อนมีอะไรกัน ป๋มช่วยตัวเองไปแล้ว ครั้งนึง
คือแบบว่าอารมณ์พาไป ไม่ได้ตั้งใจ
หลังจากนั้นเราตกใจมาก
ช่วยบอกวิธีแก้ไข และโอกาสที่จะท้องได้มั้ยคับ
แล้วถ้าเกิดผิดพลาดยังไง เราจะขอคำแนะนำจากใครได้บ้าง
แล้วจะให้แน่ใจได้อย่างไรว่าไม่ท้อง มีวิธีตรวจสอบมั้ย
ขอบคุณคับ

::

Modified on: 02-12-2006, 18:07:33

835. viewzaaa (0)
Mail to viewzaaa

02-12-2006, 18:05:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เมื่อไหร่จามาตอบคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟ
ขุดจร้า

836. viewzaaa (0)
Mail to viewzaaa

02-12-2006, 18:10:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตอบทีครับบบบผมช่วยทีครับบบ
ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆให้ขึ้นสิครับมันตกแย้วว

837. จากคนอ่อนSEx
    03-12-2006, 03:42:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทำไมเวลาผมนอนกับเธอ เธอต้องร้องเสียงดังมาก ทำไห้ผมรู้สึกไม่คอยดีเลยอ่ะคับ
838. ........1121
    03-12-2006, 08:57:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
2ครั้งล่าสุด น้ำเชื้อที่ออกมามันน้อยลงไป
ผิดปรกติป่ะคับ

ตอบที่เด้อออ

839. aquarian (0)
Mail to aquarian

03-12-2006, 14:47:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
น้ำสีใส ที่ออกมา ตอนช่วงที่เกิดอารมทางเพศ อะครับ มันจะทำให้ท้องได้รึปล่าว
ตัวผมคิดว่ามันน่าจะเป้นสารช่วยหล่อลื่นอะนะ ยังคาใจ กลัว ทำเสร็จข้างนอกแล้วท้อง

840. ~FUNNYBELL~ (0)
Mail to ~FUNNYBELL~

03-12-2006, 16:52:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถามว่าเจ้าของกระทู้เมิงเพศไรฟะ ดูกระทู้ข่างล่างซิ
old ขอเวป คำนวน Status หน่อยคับ Thz คับ (gam_ro) Lips 0 16/01 11:00
http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=r436511
old ผู้หญิงซิงหรือป่าวดูยังไง๛แล้ววิธีจับโกหกผู้ ญ อ่ะ (gam_ro) Lips 6 18/04 14:44
http://bbs.pramool.com/webboard/list.php3?disp=Lips&cate=gam_ro

841. ตอบด่วนคับ
    03-12-2006, 18:38:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ชักเว่าบ่อยๆเปงหมันมะคับ

842. Gaznarukmak (0)
Mail to Gaznarukmak

04-12-2006, 09:30:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คือ จริงๆแล้ว เนีย คุณ Lips เค้าก็ บอกไปหลาย รอบแล้ว นะ ครับ ว่า เค้า เอา ID ของคนอื่นมาเล่น ID ใด้มาจาก เพื่อนอีก คน แล้วพวกมึ..ง จามา สืบประวัติ เค้า ทำ สาก อาไร เค้า จาเป็น ! อาไร มันก็ เรื่องของ เค้า สิ วะ จะมา สืบ ทำสากอาไร ของมึ..งวะ เค้าก็ ออกจะดี ถึง เค้าจะ ไช่ ชาย หรือไม่ไช่ มัน ก็ เป็น เรื่อง ของเค้า เค้าก็ บอกไปแล้ว ว่า เค้าเอา ID คนอื่นมาเล่น จะเชื่อไม่เชื่อ ก็ แล้วแต่ สิวะ เค้าก็ บอกๆไป แล้ว พวกคุณ นี้ เป็น พวก วันๆ แมรลงไม่มี!อาไรทำ ว่างจัด เอาพลังงาน ซึ้ง พวกมึ..ง.มี อยุ่น้อยนิดอยุ่แล้ว เอาพลังงานตรงนั้นมาไช้ ในส่วนที่ผิดๆ ที่ คนเค้าไม่ทำกัน พวก ที่เห็นคนอื่นเค้า เก่ง เค้า ดี พยายาม หา อาไรมาทำให้เค้า ต้องเสียหาย พวกอิจฉา ไม่มีดีจะอวด แล้ว ยังเสือกสร้าง ความชิบหายให้คนอื่น จังไรจริงๆเลย ทำมาเป็นสืบ โง่แล้วยังเสือก อวดความสมองของตัวเองอีก พ่อมึ.งเป็น นักสืบหลอวะ เหอะๆ เกรียน ใด้ใจจริงๆ พวกนี้
843. Love Lips
    04-12-2006, 09:37:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คือ อยากถามว่า

ผมเนีย เมื่อก่อนไม่เคยมีสิวเลยนะครับ พอเริ่มมาช้วยตัวเอง ทำไม มี สิว ขึ่นมา เยอะมากๆเลย เกิด จาก ผมช้วยตัวเองรึป่าว อันนี้ ผมมีข้อ สันนิธาน หลายประกานด้วยกันนะครับ ตอนนี้ผม อายุ 21 แล้ว ตอน 20 ยังไม่มี เลย ตอนนี้ เต็มหน้า งง เลยถ้าจะว่า ฮอโมน หน้ามัน เนีย ผมควรทำใงดีให้มัน ไม่มีสิวเลย - -
1. หากเราช้วยตัวเองแล้ว ทำให้ร้างกายเรา อ่อนเพรีย สิวก็ขึ่น นานเห็นมั้ย ช้วยตัวเองทำให้ สิว ขึ่น
2.ช้วยตัวเอง บ่อยๆ ทำให้ น้ำอสุจิออก มันต้อง สร้างขึ่นมาใหม่ เนื่อจากเราไช้มันไป นาน เห็นมั้ย มันต้องสร้างขึ่นมาใหม่ ทำให้ ฮอโมนในร้างกายเราเยอะขึ่น สิวขึ่นอีก

การช้วยตัวเอง วันละ หลายๆครั้ง หรือ นานๆ ครั้ง หรือวันละ 5 ครั้ง หรือ ยังใงก็ แล้วแต่ เนีย การช้วยตัวเอง สรุป ทำให้สิวขึ่น หน้าตาไม่แจ่มใส ดำ หรือป่าวครับ แต่ ขอย้ำตรง สิว นะ ทำให้ สิว ขึ่นมั้ย ไม่รุ้ ตอบไม่รุ้นะครับ รู้ ตอบ รู้ ผมอยากทราบ ความจริง

844. Love Lips
    04-12-2006, 09:39:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้า จะว่า ฮอโมน มันมามา มีอาไร ตอน อายุ 21 วะเนีย - -
845. LipS (0)
Mail to LipS

04-12-2006, 20:19:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
REPLY : 819

มี 3 วิธี
1 ก้อต้องฝึกเอาอ่ะนะ เช่น ทำไมถึงเร็วขนาดนั้น ( ไม่ถึงนาที )
ลองฝึกแบบว่า พอมันจะถึงจุด xx แล้วหยุดกระทันหัน แล้วค่อย ๆ เริ่มใหม่ แบบว่าฝึกไปเรื่อย ๆ
2. หาหมอ มียาตัวนึง ทานแล้วช้ามาก หมอไว้ใช้กับคนที่มีปัญหาทางนี้เฉพาะ
3. ยาชา มีออกมาบ้าง ส่วนมากเป้นแบบ ทาถู ๆ

แบบที่ 1 ต้องใช้เวลาฝึก จะได้ผลปุ๊ปปั๊ป คงเป้นไปไม่ได้
แบบที่ 2 ได้ผลชงัก แต่ต้องไปหาหมอ
แบบที่ 3 ได้ผลบ้าง แต่ก็ไม่เต็มที่ แต่ก็ถือว่าน่าพอใจ ระดับหนึ่ง

REPLY : 820

1. วิธีแก้ มันอยู่ที่ใจ อ่ะค่ะ คือคุณไม่ใช่ว่า จะบังคับจิตใจไม่ได้ แต่คุณปล่อยให้ ร่างกายคุณทำตามจิตใจ .
2. ค่านิยมแบบนี้ ไม่เคยพบเห้น แต่ก็เป้นเรื่องความชอบส่วนบุคคล มันบอกไม่ได้ว่า อะไรถูก หรือ อะไรผิด บางคนชอบผู้หญิงผิวขาว บางคนชอบผิวแทน บางคนชอบผิวดำ มันไม่เหมือนกัน
3. ไม่มีค่ะ ต้องเห้นกับตา ถึงรู้ได้

REPLY : 821

มี ประจำเดือน 25 ใช่ไหม ( จะทำแผนที่ ปฏิทินให้ดูนะ )

19 20 21 22 23 24 *25* 26 27 28 29 30 1

วันเหล่านี้ปลอดภัย ยึดเอาวันที่ 25 เป้นตัวตั้ง แล้วนับไป หน้า 7 หรือ หลัง 7 ก็นับตามวันปกติเลย โดยเริ่มนับวันที่มีประจำเดือนเป็นวันที่ ** 1 **

REPLY : 822

อายุเท่านี้ก็ ถือว่า ยังเข้าข่าย ปกติอยู่

REPLY : 826

ก็น่าจะ แปลกอยู่บ้าง คือคำถามมันอยู่ที่ว่า คุณเร่งจังหวะมากน้อยแค่ไหน ถ้าคุณค่อย ๆ ทำให้มันเป้นไปเรื่อย ๆ
ไม่ใช่แก้ผ้าปุ๊ป ก็ใส่ไม่ยั้ง จะเอาน้ำออกอย่างเดียว
เป้นแบบนี้ไปเรื่อย ๆ ช่วยตัวเองมาตลอด 10 ปี ทำแบบนี้ 10 ปี
ไม่คิดบ้างหรอว่าร่ายกายมันก็ชินกับแบบนี้ พอไป xxx กับใครก็หลั่งเร็ว
ตัวอย่างเช่น เคยวิดพื้นวันละ 20 ทีทุกวัน มีวันหนึ่งจะไปวิด 50 ที มันก็ไม่ไหว เข้าใจ๋ ??

REPLY : 827

ไม่มีวิธีแนะนำนะค่ะ กระทู้ตอบปัญหาทางเพศ ค่ะ
ไม่ใช่กระทู้ส่งเสริมความต้องการทางเพศ
แต่ผลจากการที่ใช้ของแปลกปลอมเข้าช่องคลอดอ่ะ มันก็มีแต่เรื่อง
ความสะอาดเท่านั้น กับ ของที่ใส่/ยัดเข้าไป
มันไปเสียดสีจนเกิดแผลหรือป่าว ถ้าไม่ ก็ไม่ต้องห่วงปลอดภัย ดูแลเรื่องความสะอาดอย่างเดียวแหละ

REPLY : 828

ก่อนอื่นไปซื้อที่ตรวจ ครรภ์ มาตรวจดูก่อนนะ
เลยมาขนาดนี้ ตรวจปุ๊ปก็รู้ลยว่า ท้องหรือไม่ท้อง
เอาเบื้องต้นแค่นี้ก่อนนะ ส่วนวิธีการเอาเด็กออกนั้น ไม่แนะนำนะ มันผิดจรรยาบรรณ

REPLY : 829

คือถ้า มั่วกันอยู่ 3 คน
ช 1
ญ 2
แบบนี้ ถ้าคนใด คนหนึ่งไม่เป้นเชื้อ ทั้ง 3 คนก็ไม่เป็น

REPLY : 830

1. ไม่ต่าง
2. มีค่ะ จะเสร็จเมื่อไหร่นั้นบอกไม่ได้ เหมือนของผู้ชายแหละ ก่อน xx รู้ด้วยหรอว่าจะเสร็จตอนไหน มันตอนไหนก็ตอนนั้นแหละ
3. ของแบบนี้ต้องกล้าได้ กล้าเสีย กล้าได้ อายอด มันก็ขึ้นอยู่กับความสนิทสนมกับฝ่ายหญิงด้วยนะ ส่วนมากก็ไม่เคยเห้นใคร อด xxx เพราะอายนะ

REPLY : 831

ไม่เกี่ยวกันค่ะ ปัสสวะ กับ อสุจิ คนละอย่างกันโดยสิ้นเชิง ถึงจะอาศัยว่าออกมาจากที่เดียวกัน
ฟันธง ไม่เกี่ยวกับ อสุจิเหลืองค่ะ

REPLY : 833

ก็เวลา คุณเก็บ น้องชายคุณ
คุณเอาหัวทิ่มคงใช่ไหมหล่ะ มันเลยออกมาเป้นแบบนั้น

846. LipS (0)

04-12-2006, 20:20:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
REPLY : 834

มีโอกาสท้องค่ะ แต่ยังถือว่า % น้อยอยู่
ยังไงก็ รอลุ้นเอาปลายเดือนนะ
ส่วนวิธีการเอาออก ไม่บอกค่ะ ผิดจรรยาบรรณ
วิธีตรวจสอบว่าท้องหรือไม่ ก็คือ ต้องรอให้ ครบรอบที่ประจำเดือนมาก่อน แล้วจึงไปซื้อที่ตรวจ ครรภ์มาตรวจค่ะ

REPLY : 837

ก็ต้องหาอะไรมา อุดปากหน่อยหล่ะ ของแบบนี้มันปลดปล่อยออกมา ห้ามกันไม่อยู่
จะมีเบื้องต้นก็คือ บอกให้เค้าเบา ๆ ลงหน่อย ถ้าเค้าทำได้ก็จะเบาลงนิดนึง แต่เมื่อถึงจุด ๆ หนึ่ง เค้าก็จะแหกปากออกมาอีกอ่ะ
เคยเจอปัญหานี้ถามมาเหมือนกัน เค้าก็บอกว่า ไม่มีวิธีแก้เลยอ่ะ

REPLY : 838

ไม่เกี่ยวค่ะ อาจจะมาจากสาเหตุอื่น ๆ ไม่น่าจะผิดปกตินะ

REPLY : 841

ไม่เป็นหมันค่ะ

REPLY : 842

ไม่เป็นไรค่ะ เราไม่ซีเรียส ก็เข้าใจอ่ะว่า ถ้าเป็นใคร เค้าก็คงสงสัย
แต่ถึงบอกไปว่า จะ เป็น ช หรือ ญ
หรือ ตุ๊ด
ในโลก ไซเบอร์นี้ มันก็คงจะไม่รู้หรอกค่ะ
p.s. ไม่ซีเรียสค่ะ T________________T

REPLY : 843

สิวเกิดจาก ฮอร์โมนเพศชาย ทำงานมากอ่ะนะ + ความสกปรก + ความมันบนใบหน้า + ฯลฯ
สิว มันเป็นตัวบ่งบอกถึง ความเป็นชายอ่ะพูดง่าย ๆ ( หมายถึง เรื่อง ฮอร์โมนนะ )
บางคนก็บอกว่า ช่วยตัวเองเกี่ยวกับสิว บางคนก็บอกว่าไม่
คำตอบคือ ไม่เกี่ยวกับสิวค่ะ
สิวมันเกิดจาก ความสกปรก + ฮอรืโมนเพศชาย + ฯลฯ
สังเกตุง่าย ๆ ทำไมสาว ๆ ถึงมีสิวน้อยกว่า ผู้ชาย
ก็เพราะ ฮอร์โมนเพศชายในตัวผู้หญิงมันมีน้อย
บางคน ชตอ. ทุกวัน หน้าใสปิ๊ง
บางคน ซิงเกอเบลอยู่เลย สิวเขรอะหน้า
ฟันธง ไม่เกี่ยวกับการช่วยตัวเองค่ะ

ส่วนที่คุณอธิบายมา มันก็พอจะฟังมีเหตุมีผล แต่ในความเป็นจริงแล้ว
ร่ายกายคนเรามัน ซับซ้อนกว่านั้น มันมากกว่าการที่
ช่วยตัวเองแล้วร่างกายเพลีย แล้วสิวขึ้น หรือ
ร่างกายเอาพลังงานไปสร้าง อสุจิ เลยสิวขึ้น
ร่างกายคนเรามันซับซ้อนกว่านั้นเยอะ
บางคนก็เป็นกรรมพันธ์ นะสิวอ่ะ มันพูดยากอ่ะ แต่ทางการแพทย์ไม่ได้ระบุไว้ว่า สิวเกิดจาก การช่วยตัวเองนะ
เข้าใจป่ะ - -*

Modified on: 05-12-2006, 17:39:23

847. บอกทีนะ
    04-12-2006, 21:20:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีวิธีทำให้ หัวขลิปเปิดเร็วๆมะคับผมอายุ14แล้วยังมะเปิดเลยอะ
เพื่อนๆผมมันเปิดหมดแล้ว

848. boonbaby (1)

Mail to boonbaby

06-12-2006, 16:48:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พี่ครับผมขอถามอะไรหน่อยนะครับ
1.อยากทราบว่าน้ำอสุจิของเราออกตอนเสร็จทีเดียวหรือมันจะหลั่ง
ออกมาตอนเราทำด้วยป่ะคับ
2.แล้ว%ที่ปล่อยในแล้วจะท้องมีกี่%ครับ เพราะผมเอาออกตอน
เสร็จอาจจะมีหลงเหลืออยู่ข้างในรู
ช่วยตอบทีนะครับ

849. untaman
    06-12-2006, 19:23:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เมื่อวานผมขึ้นรถเมล์เเล้วคนเเน่นมากคับเบียดกันไปเบียดกันมาซึ่งค ว ย ผมมันก็ไปโดนตูดผู้หญิงสวยๆที่ยืนข้างหน้าเข้าเเล้วนายคนข้างหลังมันก็เบียดผมเรื่อยเลยอ่ะค ว ยผมก็สีตูดผู้หญิงไปๆมาๆ ตอนเเรกผมพยายามข่มใจตัวเองเเล้ว เเต่มันก็ทนไม่ไว้อ่ะ ผมเลยถอดกางเกงชักว่าวเดียวนั้นเลย คนในรถก็บอกให้โชเฟอจอดรถเเละหนีลงรถหมดเลยคับ เเล้วผู้หญิงที่ยืนหน้าผมก็ตะโกนด่าผมใหญ่เลย ผมอยากถามว่าพอจะมีวิธีเเก้ไหมคับ

850. DarKLucifeR
    06-12-2006, 23:27:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เวลามีไรกันแล้วทำไมถึงแตกเร็วอ่าคับ มีวิธีไหมคับ

851. LipS (0)

07-12-2006, 05:31:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
REPLY : 847

วิธีที่จะทำให้เปิด มีหลายวิธี เลือกใช้เอา
1. มี xxx กับสาว ๆ
2. พยายามดึงมันออกมาบ่อย ๆ เช่น ในขณะอาบน้ำ ในขณะช่วยตัวเอง

แรกๆ จะเจ็บบ้าง หลังๆ จะเฉย ๆ

REPLY : 848

1. จะค่อย ๆ หลั่งออกมาในขณะ xxx ด้วย แต่จะหลั่งออกมาเยอะ ( มาก ) ในเวลาเสร็จกิจกรรม xxx
2. ขึ้นอยู่กับหลายองค์ประกอบ บอกเป็น ตัวเลขที่แน่นอนไม่ได้ เช่น
ในขณะปล่อยใน ไข่ตกหรือยัง อสุจิแข็งแรงไหม ประมาณนี้

REPLY : 850

โดยที่นิยม ๆ 3 วิธีใหญ่ ๆ เลือกทำเอาค่ะ
1. ใช้ยา ไปหาหมอ ( ได้ผลสุด ๆ เคยมีคนบอกว่า จากปกติ 1 นาที กลายเป็น 15-20 นาที )
2. ยาชา หาซื้อได้ทั่วไป ( ที่ใช้กับการ xxx นะ )
3. ฝึกอดทนอดกั้นเอา ฝึกบ่อย ๆ ให้ร่างกายชิน เหมือนเป็นการฝึกฝนวิทยายุทธ เช่น
เวลา ช่วยตัวเอง หรือ xxx พอรู้ตัวว่าจะเสร็จ ก็เอาออกมา หรือ หยุดพัก พอให้น้องชายมัน อ่อนตัวลงมาบ้างเล็กน้อย แล้วค่อย xx ใหม่ ฝึกบ่อย ๆ แต่ส่วนมากเค้าก็บอกว่า ได้ผลไม่ค่อยดีนัก แถม ยังใช้เวลาฝึกนานอีก ไม่ใช่ว่า ปุ๊ปปั๊ป จะเสร็จช้าเลย

852. -*- มะขอเอ่ยนาม
    07-12-2006, 07:33:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอ่อม

คือว่าผมเป็นน ที่เอ่อม เสร็จ เร็วมั่งครับมะแน่ใจ คือว่าแฟนผมพึ่งโดนผมเปิดซิงแระเอากานแค่ 4-5ครั้งเองอะ

แล้วผมเสร็จไวมากๆเลย อยากถามว่า ทำยังไงถึงจะให้เสร็จช้าๆๆอะครับเพราะผม สงสารแฟนผมเค้ามะเสร็จอยากให้เสร็จด้วยกันอะ

853. ต้องการรู้ครับ
    07-12-2006, 12:40:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผม สงสัย กังวล รวมไปถึงเครียดแล้วครับ

พอถามทีไร หรือเจอคนตอบกับปัญหา นี้ มีแต่คนบอกว่าต้องรอไป หรือต้องมีเพศสัมพันธุ์

ปัจจุบันนี้ เส้นสองสลึงยังไม่เปิดเลย ปลายอวัยวเพศ ยังไม่เปิดเลย ตอนแรกผมก็ลอง ดูในเวปนี้หลยครั้งแล้ว มะช่าย แค่ครั้งแรก แล้ว เหนบอกว่าต้องรอไป แล้ว ก็รอนานแล้ว บางทีก็ต้องลง ดึงดู ก็ดึงแล้ว ดึงจนเจ็บด้วย มานก็ยังไม่ออก ผมเครียด มากครับ พอมีวิธีไหนอีกบ้าง ช่วยหน่อย

854. ต่อจาก 853
    07-12-2006, 12:42:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ลืมบอกไปๆ

ผมจาอายุ 18 ปีแล้ว ยังไม่เปิดเลย เครียดแล้วเนี่ย

855. untaman
    07-12-2006, 16:13:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เมื่อวานผมขึ้นรถเมล์เเล้วคนเเน่นมากคับเบียดกันไปเบียดกันมาซึ่งค ว ย ผมมันก็ไปโดนตูดผู้หญิงสวยๆที่ยืนข้างหน้าเข้าเเล้วนายคนข้างหลังมันก็เบียดผมเรื่อยเลยอ่ะค ว ยผมก็สีตูดผู้หญิงไปๆมาๆ ตอนเเรกผมพยายามข่มใจตัวเองเเล้ว เเต่มันก็ทนไม่ไว้อ่ะ ผมเลยถอดกางเกงชักว่าวเดียวนั้นเลย คนในรถก็บอกให้โชเฟอจอดรถเเละหนีลงรถหมดเลยคับ เเล้วผู้หญิงที่ยืนหน้าผมก็ตะโกนด่าผมใหญ่เลย ผมอยากถามว่าพอจะมีวิธีเเก้ไหมคับ

เเงๆๆ คุณ LIPS ข้ามคำถามผมไปอีกเเล้วง่า... ขอร้องหล่ะช่วยบอกทีคับ หรือถ้ามียาเเก้ก็ช่วยบอกชื่อยามาก็ได้คับขอร้องช่วยผมทีคับ

856. elb
    07-12-2006, 17:27:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คือน้องชายผม มันงอไปด้านซ้ายอะ งอเยอะเหมือนกันอะ
แล้วถ้าต่อไปนี้เอาน้องชายเก็บไว้ด้านขวาตลอดมันจะดัดกลับมาตรงได้ปะครับ หรือไม่ได้แล้ว

857. LipS (0)

08-12-2006, 03:18:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
REPLY : 852

โดยที่นิยม ๆ 3 วิธีใหญ่ ๆ เลือกทำเอาค่ะ
1. ใช้ยา ไปหาหมอ ( ได้ผลสุด ๆ เคยมีคนบอกว่า จากปกติ 1 นาที กลายเป็น 15-20 นาที )
2. ยาชา หาซื้อได้ทั่วไป ( ที่ใช้กับการ xxx นะ )
3. ฝึกอดทนอดกั้นเอา ฝึกบ่อย ๆ ให้ร่างกายชิน เหมือนเป็นการฝึกฝนวิทยายุทธ เช่น
เวลา ช่วยตัวเอง หรือ xxx พอรู้ตัวว่าจะเสร็จ ก็เอาออกมา หรือ หยุดพัก พอให้น้องชายมัน อ่อนตัวลงมาบ้างเล็กน้อย แล้วค่อย xx ใหม่ ฝึกบ่อย ๆ แต่ส่วนมากเค้าก็บอกว่า ได้ผลไม่ค่อยดีนัก แถม ยังใช้เวลาฝึกนานอีก ไม่ใช่ว่า ปุ๊ปปั๊ป จะเสร็จช้าเลย

REPLY : 853

เส้นสองสลึง ไม่เปิด ?? คือว่าน่าจะเป็นการเข้าใจผิดแล้วนะค่ะ
ที่ว่าไม่เปิดเนี่ย คือหนังหุ้ม ปลายอวัยวะเพศชาย นะค่ะ
ไม่ใช่ เส้นสองสลึง
ดึงแล้ว ?? เจ็บ ?
โอเค ถึงบอกว่า แรก ๆ จะเป็นแบบนั้น
คุณก็เอาแค่ไหนแค่นั้นสิ วันนี้ดึงได้ 1ซม แล้วก็ค้างไว้สัก 2 - 3 นาทีแบบนั้น
พรุ่งนี้ก็มาดึงใหม่ พยายามเอาให้มากกว่าเดิม แล้วก็ค้างเอาไว้

p.s. ทำไมผู้ชายชอบเครียดเรื่องอะไร ที่ไม่เป็นเรื่องด้วยนะ
T_________T ไม่เห็นมันจะน่าเครียดตรงไหน พอถึงเวลาคุณ
มีเพศสัมพันธ์จริง ๆ มันก็จะเปิดเองอ่ะ
ก็เหมือนกันกับผู้หญิงอ่ะ ถ้าเค้าซิงจริง ๆ ครั้งแรกมันก็จะเจ็บ ๆ
ถ้าเค้าซิง แต่เป็นคนของช่วยตัวเอง เค้าก็จะไม่ค่อยเจ็บ
18 ปี มีคนไม่เปิดเยอะแยะไป ไม่ต้องเครียดถึงขนาดนั้น

REPLY : 855

คือว่า มันเกินไปหรือป่าวค่ะ
ถ้าคุณเป็นถึงขนาดนั้น เราว่าไปหาหมอดีไหม เค้าจะแนะนำคุณเองอ่ะ
เพราะถ้าเป็นถึงขนาดนั้นอ่ะ แค่คำอธิบาย ช่วยให้กำลังใจ ว่าไม่ให้คิดถึงเรื่อง xxx มากเกินไปมันคงช่วยได้ลำบาก
เดี๋ยวนี้เค้ามี ยาควบคุมความต้องการ xx แล้ว
ถ้าคุณกล้าไปหาหมออ่ะนะ
p.s. ไม่เคยเจอ น่ากลัว T__________T

REPLY : 856

คุณเก็บไว้แบบนั้นมากี่ปีแล้วอ่ะ
มันก็ต้องใช้เวลาเก็บคืนแบบเดิม เท่ากันหล่ะ
แต่ปกติแล้ว เค้าไม่กังวลกันหรอกนะเรื่องแบบนี้ ถือว่าปกติอ่ะ

Modified on: 08-12-2006, 03:18:58

858. Zixzero
    09-12-2006, 00:12:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คือผมอายุ 17อ่ะคับและผมมีแฟนอายุของเทอประมาน13-14อ่ะ ผมแระเทอยังมะเคยมีไรกานเรย คือถ้าจะมีอะไรกานเนี่ย มันจะเปงอารายมั้นงับ
859. Mizuno
    09-12-2006, 08:31:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอากันทางประตูหลังมีสิทท้องไหมครับ??
กินนําอสุจิไปแล้วท้องได้ไหมคับ(เคยได้ยินข่าว)??
เวลาxxกันแต่นํายังไม่แตกแล้วมาให้อมจนแตกมีสิทท้องไหมคับ??

860. untaman
    09-12-2006, 19:08:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต้องไปหาหมอเเถวไหนอ่ะคับ (เอาเเบบไม่ประเจิดประเจ้อเกินไปอ่ะคับ) เเบบที่ๆไม่ค่อยมีคนไปอ่ะคับ เอาเเบบคลินิกเปียวๆเลยประมานเเถวนั้นเป็นป่า เพราะผมอายคน (ตอนบนรถเมล์อารมณ์มันพาไปก็เลยไม่อายง่ะ)

861. untaman
    09-12-2006, 19:19:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมสงสัยว่าสาเหตุมาจากการชักว่าวของผมหรือเปล่า ผมชักว่าววันละ 2 ครั้ง เช้า เย็น(บางวันควบ3กลางคืนก่อนนอนด้วย) เกือบทุกวัน อาทิตละประมาณ6-7วัน เริ่มชักว่าวครั้งเเรกอายุ 13 ตอนนี้ 14 อีก 2 เดือน15 เเล้ววันที่ผมขึ้นรถเมล์ผมไม่ได้ชักว่าวมา 2 วัน คับ อยากทราบว่าใช่สาเหตุนี้หรือเปล่าคับ

862. ExtraPower
    10-12-2006, 18:48:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอโทดนะครับชว่ยตอยคำถามผมซัก2คำถามได้มะครับ

1.ถ้าช่วยตัวเองบ่อยจะทำให้เปงมะเร็งต่อมลูกหมากป่าวครับ

2.มีวิธีที่ทำให้เลิกอยากช่วยตัวเองมะครับ

ช่วยตอบทีนะครับ

863. aquarian (0)
Mail to aquarian

10-12-2006, 20:50:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
การช่วยตัวเองผมว่าไม่น่าจาทำให้เป้นมะเร็งต่อมลูกหมากหรอกนะ
แต่มันทำให้ ปวดไข่มากกว่า เพราะ มันต้องผลิตน้ำว่าวบ่อย

เลิกช่วยตัวเอง ก็ คิดดูสิ ว่าเรากิดยา พวกพาราบ่อยปะ ยาลดไข้ด้วย
ผลข้างเคียงของมันอ่า มันจะทำให้เร่างกายราเงียน ทั้งๆที่เราไม่อยากเงียน

< หน้าที่แล้ว [1] [2] [3] ...[25] [26] [27] [28] [29] ...[41] [42] [43] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: