---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 08:52 ของวันที่ 21/12/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 2/43)
< หน้าที่แล้ว [1] [2] [3] [4] ...[41] [42] [43] หน้าถัดไป >
•|| ถาม - ตอบ ปัญหาเรื่องเพศศึกษา ทุกปัญหาค่ะ ||•
32. LipS (0)
Mail to LipS

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    07-08-2006, 03:11:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
REPLY : 11 ช่วยตัวเองบ่อยๆ ทุกวันจะเสร็จไวกว่า นานๆช่วยตัวเองไหม

อันนี้ยังไม่เคยได้ยินนะค่ะว่าการช่วยตัวเองทุกวันจะทำให้เสร็จเร็ว
การทำกิจกรรม SEX นั้นมีประโยชน์ต่อร่างกายค่ะ
ทำทุกวันก็ดีค่ะ แต่ถ้าเกินไปเรียกว่าหมกมุ่น ก็เป็นผลเสียค่ะ
ช่วยตัวเองทุกวันไม่เกี่ยวกับการเสร็จเร็ว
แต่ถ้าหากช่วยตัวเองทุกวัน รีบทำให้เสร็จเร็ว ๆ ทุก ๆ วัน
อาจจะส่งผลให้ในอนาคต จะเป็นคนหลั่งเร็วค่ะ

วิธีแก้ไขก็คือ ถ้าหากรู้ตัวว่าไกล้แล้ว ก็ให้หยุดพักสักแปปนึง หมายถึง หยุดกระทำ จะดึงออกมา หรือ จะใส่คาไว้แบบนั้นก็ได้ แต่ขอให้หยุดพักสักครู่ จังหวะนั้นอาจจะเสียอารมณ์ไปบ้าง แต่เราก็แกล้งเป็น เล้าโลมอีกผ่ายก็น่าจะได้ผลดีค่ะ ( เรียกว่าเนียน )
ถ้าหากดึงอวัยวะออกมา ก็จะปล่อยไว้แบบนั้นก็ได้ หรือ จะกดตรงปลายองคชาติ ( กดไม่ต้องแรง แต่กด หรือ บีบไว้ เอาให้น้ำหนักพอมือไม่เบา หรือ แรงเกินไป ) กด/บีบ แช่ไว้สักครู่ จนเรารู้สึกว่าความรุ้สึกที่จะหลั่งนั้นได้ค่อย ๆ หายไป แล้วจึง ปฏิบัติกามกิจ ต่อค่ะ

ค ร่ า ว ๆ ก็ ป ร ะ ม า ณ นี้ แ ห ล ะ น ะ

33. ALFongZe
(Non member)
    07-08-2006, 03:30:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากทราบว่าพวก ผู้ ญ ขายบริการจะมีความรู้สึกอย่างไรเวลามีเพศสัมพันคับอยากรู้มากเลยคับ
34. คนเมื่อกี้
    07-08-2006, 03:32:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
(กับลูกค้านะคับ)
35. LipS (0)

07-08-2006, 03:38:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
REPLY : 33

ช่างสรรหาคำถามจังเลยนะค่ะ
จากการที่มีประสบการณ์ได้พูดคุย กับอาชีพนี้ ต้องบอกก่อนนะค่ะว่าเป็นแค่ส่วนหนึงเท่านั้น จากไม่รู้กี่พัน กี่หมื่นชีวิต ที่ทำงานด้านนี้ ฉะนั้นบางคนก็อาจจะแตกต่างกันไปค่ะ

หมอนวด คนหนึ่งเคยเล่าว่า เค้าทำอาชีพนี้มานานพอควรแล้ว ส่วนตัวเค้าไม่คิดอะไร ความรู้สึกที่ได้ก็ไม่ใช่ว่าจะตายด้าน ความรู้สึกเหมือนคนปกติทั่วไป แต่เค้าบอกว่าแรก ๆ นั้นรู้สึกมีความสุข ( กับรสชาติการร่มเพศ )
แต่พอทำงานได้สักพักหนึ่ง เค้าก็เริ่มชิน แต่ถามว่าพวกเค้ารุ้สึกไหม หลาย ๆ คนก็ตอบเหมือนกันนะค่ะว่า รู้สึกถึงรสชาติการร่วมรัก แต่ด้วยความที่เป็นอาชีพ มันก็จะมากับความรุ้สึกชินมากกว่าค่ะ แค่ทำให้ลูกค้าตามจุดประสงค์หลัก แล้วรับเงิน พวกเค้าก็ไม่ได้คิดอะไรมากกว่านี้หรอกค่ะ ( ดูจะพูดแรงเกินไปหรือป่าว แต่ก็อย่างที่บอกนะค่ะ ว่าแค่ข้อมูลส่วนหนึ่ง จะไปเหมารวมไม่ได้นะค่ะ )

::

Modified on: 07-08-2006, 03:41:10

36. Silent Jealousy (0)
Mail to Silent Jealousy

07-08-2006, 06:40:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เจ้าของกระทู้นี่ผู้ ช หนิ อิอิ หลอกคนชักว่าวให้ดูมาแล้วด้วย

ไม่เปงไรไงก็ขอถามหน่อย

การที่ให้ผู้ ญ ดูหนังโป้นี่จะปลุกอารมเขาได้เหมือนผู้ ช จิงป่ะ

37. อยากรู้อ่ะค่ะ
    07-08-2006, 08:41:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากทราบรายละเอียดเรื่องหนองใน ของผู้หญิงอ่ะค่ะ

อยากรู้ว่า เวลาเป็นเเล้วมันจะเป็นยังไง มีวิธีรักษามั้ยเเบ
บไม่ต้องไปหาหมออ่ะค่ะ

38. SarapaoTeam (0)
Mail to SarapaoTeam

07-08-2006, 10:21:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แฟนผมอ่ะคับ บอกว่าเวลาเอาเข้ามันปวดมาก บอกว่าของผมใหญ่ ทำไงดี ขนาดหลายครั้งแล้วยังมีเลือดออกอ่ะครับ ป.ล. ผมฉีด ซิลิโคน
39. Unicorn2478 (0)
Mail to Unicorn2478

07-08-2006, 10:28:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่า ผมก็เป็รคนนึงที่ตั้งกระทู้แบบนี้ไว้อะนะคับผม แต่ก็อยากได้ความรู้เพิ่มครับ อ่า ถ้าไม่รังเกียจ จากรุณาแอดเมล์ผมไว้หน่อยได้ไหมครับผม อ่า จาแลกเปรี่ยนความรู้กันอะนะคับผม ผมเคยตั้งกระทู้แบบนี้แต่ว่าไม่ได้รับการตอบรับเท่าที่ควรอะคับผม ก็เคยมีคนมาปลึกษาอะนะคับแต่ก็น้อยคับผม ถ้าไม่รังเกียจ อยากจาขอความกรุณา ขอเมคุณหน่อยอะคับไม่ต้องโพสก็ได้คับผม แอดผมมาก็ได้คับผม จาเป็นพระคุณอย่างสูงถ้าหากคุณแอดเมล์ผมแล้วเราได้คุยกันอะนะคับผม
อย่างที่บอกคับผม >>>>pommibary  hotmail.com
อันนี้เมล์ผมคับผม ขอบพระคุณอย่งสูงครับ

40. *0*
    07-08-2006, 10:51:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อย่าไปเชื่อมาน มานหลอกฟัน !!!! *0*
41. tOybOy (0)
Mail to tOybOy

07-08-2006, 11:40:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ดีครับ วัยรุ่นสมัยนี้บางทีไม่มีทางออกนะครับ

หาที่ปรึดษาให้พวกเค้าหน่อยดีครับ ไม่เกิดปัญหาสังคมตามมาทีหลัง

42. apynman (0)
Mail to apynman

07-08-2006, 12:16:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เป็นกระทู้ที่ดีครับเหมาะสมครับท่าน ทำให้คนที่เล่นเกมที่มีปัญหาในเรื่องดังกล่าวได้มาปรึกษา ขอให้มีต่อไปนะครับสนับสนุนครับ
43. ถลอก
    07-08-2006, 13:22:57   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้าไอโจ้ย ของผู้ชายถลอกมีแผลเล็กๆนิดเดียว ตอนมีอะไรกะผู้หญิงจะมีสิทเปงเอดไหมงับ
44. Golfxxjung (0)

Mail to Golfxxjung

07-08-2006, 14:59:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากทราบว่ากินยาคุมนี่ต้องทำยังไงบ้างอ่ะครับ ขอแบบละเอียด
แล้วถ้าเม้นไม่มานี่ กินยาขับประจำเดือนให้มา นี่จะไม่ท้องใช่ไหมครับ ช่วยทีครับกลัวโดนจับ

File attach: r1228077-22.gif (29 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
45. LipS (0)

07-08-2006, 17:58:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
REPLY : 36

การที่ให้ผู้หญิงดูหนังโป๊นั้น ก็มีสิทธิ์ที่จะทำให้เกิดอารมณ์ทางเพศได้ค่ะ แต่ว่าจิตในการรับรู้ ความรู้สึกในความต้องการของคนต่างกันค่ะ จะเกิดอารมณ์มาก - น้อย ขึ้นอยู่กับกระบานการทางจิตแต่ละคน

ต้องขอแก้ข้อสงสัยก่อนนะค่ะว่า เราเป็นผู้หญิงแท้นะค่ะ
อีกอย่าง member นี้เราได้จากเพื่อนมา เพราะเพื่อนเราไม่ได้เล่นนานแล้ว ลองดูกระทู้เก่านะค่ะว่า ตั้งไว้ล่าสุดนั้นระยะห่างมันเท่าไหร่ Y____________Y

46. LipS (0)

07-08-2006, 18:05:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
REPLY : 37 โรคหนองใน

เกิดจากเชื้อ Neisseria gonorrhoeae
การติดต่อ โดยทางเพศสัมพันธ์
ในผู้ป่วยหญิง จะมีอาการตกขาว กลิ่นเหม็น เวลาปัสสาวะจะรู้สวึกแสบ และรู้สึกขัด ๆ
จากการอักเสบที่ท่อปัสสาวะและปากมดลูก ถ้าไม่ได้รับการรักษาที่ถูกต้องโรคก็จะลุกลามต่อไป ทำให้เกิดภาวะแทรกซ้อนได้ เช่น ต่อมบาร์โธลินอักเสบ
เป็นฝีบวมโต การอักเสบในอุ้งเชิงกราน ปีกมดลูกอักเสบ การอุดตันของท่อรังไข่ ซึ่งทำให้เป็นหมันหรือตั้งครรภ์นอกมดลูกได้

วิธีรักษาแบบไม่ต้องไปหาหมอนั้น ส่วนตัวแล้วไม่แนะนำ เพราะว่าต้องทานยา จะอยู่บ้านเฉย ๆ รักษาความสะอาดไปเรื่อย ๆ ไม่มีทางหายได้แน่ ต้องใช้ยา ปฏิชีวนะ ทาน หรือ ใช้ยาอื่น ๆ เสริม ยังไงก็แนะนำไปโรงพยาบาลดีกว่านะค่ะ เพราะว่าหากปล่อยไว้นาน อันตรายก็รุนแรงอย่างที่บอกไว้ก่อนหน้านี้แหละค่ะ

47. LipS (0)

07-08-2006, 18:09:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
REPLY : 38

ในกรณีนี้เกิดได้หลายสาเหตุนะค่ะ ข้อมูลที่ให้น้อยเกินไปอ่ะค่ะ เช่น
เวลาเล้าโลมนานไหม น้ำหล่อลื่นของผู้หญิงเยอะไหม ผู้หญิงอายุเท่าไหร่ (ถ้าเด็ก ๆ อยู่โดนแบบนี้ก็สมควรเจ็บแหละค่ะ)
แต่เบื้องต้นแนะนำว่า หาซื้อเจลมาช่วยเพิ่มความหล่อลื่นนะค่ะ
แล้วเวลาก่อนร่วมกิจกาม ก็พยายามเล้าโลมให้นาน ๆ หน่อย
และก่อนสอดใส่ ก็ควรจะใช้นิ้วอรหันต์ แหวกทางนิดนึงค่ะ(ในขณะเล้าโลม) น่าจะช่วยลดอาการเจ็บได้ค่ะ

::

Modified on: 07-08-2006, 18:10:06

48. LipS (0)

07-08-2006, 18:12:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
REPLY : 39

คงไม่ดีแน่ค่ะ ถ้ายังไงก็ช่วยเข้าใจด้วยนะค่ะ
แต่ว่าถ้าเกิดว่า มีเวลาว่างก็แวะเข้ามาก็ได้ค่ะ
ปัญหาไหนช่วยตอบได้ ก็เชิญนะค่ะ ช่วย ๆ กันค่ะ

49. LipS (0)

07-08-2006, 18:15:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
REPLY : 43 ถลอก ?

มีโอกาสติดเอดส์ได้ค่ะ
แน่นั้นก็ต้องเป็นเพราะผู้หญิงมีเชื้อเอดส์นะค่ะ
แต่ถึงไม่ใช่เชื้อเอดส์ หากผู้หญิงมีเชื้ออื่น ๆ ก็จะติดได้ค่ะ
ไม่ว่าจะถลอก หรือ ไม่ถลอก ถ้าไม่ได้ใส่ถุงยางแล้วล่ะก็ มีสิทธิเป็นไปได้ค่ะ
แต่ถ้าหากผู้หญิงไม่มีโรคอะไร ก็สบายใจได้ค่ะ

50. Hadori (0)
Mail to Hadori

07-08-2006, 18:22:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้าใช้ลิ้นกะผู้หญิงมีสิทธ์ติดโรคทางเพศสัมพันธ์ได้ม่ะครับ เช่น ซิฟิลิส หรือ กามโรคอ่ะครับ
51. LipS (0)

07-08-2006, 18:26:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
REPLY : 44

ยาคุมกำเนิดนั้นมีหลายแบบค่ะแนกเป็น 2 ประเภทใหญ่ ๆที่นิยมใช้กัน
1. แบบกินทุกวันในเวลา 1 เดือน
จะมีแบบ 21 เม็ด / 28 เม็ด ต้องทานทุกวันนะค่ะจนหมดแผง
เริ่มเม็ดแรกในวันที่ประจำเดือนมา แล้วทานไปเรื่อย ๆ ทุกวันจนหมดแผง ทำตามวิธีให้ถูก เท่านี้ก็จะร่วมเพศได้โดยไม่ท้องแล้วหล่ะค่ะ

2.แบบฉุกเฉิน กินหลังมีเพศสัมพันธ์
อันนี้ถ้าไม่จำเป็นไม่แนะนำนะค่ะ เพราะว่ามีอันตรายค่ะ ชื่อมันก็บอกอยู่แล้วว่าฉุกเฉิน แผงนึงจะมี 2 เม็ด
ทานเม็ดแรกหลังมีเพศสัมพันธ์ทันที หรือ ไม่เกิน 24 ชม.
หลังจากทานเม็ดแรกแล้ว ก็นับเวลาไปอีก 12 ชม. แล้วค่อยทานเม็ดที่ 2 เพียงแค่นี้ก็สบายหายห่วง ห้ามทานบ่อยไม่ดีต่อมดลูกค่ะ
แต่ถ้า จำเป็นจริง ๆ 30วัน ( 1 เดือน ) ห้าม เกิน 2 แผง

ทานยาขับประจำเดือนก็ไม่ใช่ว่าจะท้องเสมอไปนะค่ะ
ทางทีสะดวก แล้ว ชัวร์ ที่สุดคือไปซื้อแผงตรวจตั้งครรค์มานะค่ะ
แล้วตรวจดู ก็จะทราบแน่นอนค่ะว่า ท้องหรือไม่ท้อง

กลัวโดนจับ ?
เด็กผู้หญิง ? ^______________^ ( ล้อเล่นค่ะ )

52. LipS (0)

07-08-2006, 18:31:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
REPLY : 50

ได้แน่นอนค่ะ เพราะว่าเชื้อโรคจะเข้าสู้ร่างขายของผู้ที่รับเชื้อนะค่ะ
แต่ทั้งนี้ ก็ต้องขึ้นอยู่กับว่าผู้หญิงเป็นผู้ที่มีเชื้อโรคนั้นอยู่แล้วนะค่ะ
ถ้าหากว่าเป็นคนธรรมดา ไม่มีโรคภัยอะไร ก็ปลอดภัยค่ะ
แต่เวลาทำ ออรัลเซ๊กซ์ ควรจะล้างให้สะอาดก่อนนะค่ะ เพื่อสุขภาพค่ะ ถ้าเป็นแฟนเรา ก็ต้องรู้ดีนะค่ะว่าเป็นโรคอะไรหรือป่าว แต่ถ้าคนอื่นที่ไม่คุ้นเคยหล่ะก็ ไม่แนะนำให้ทำนะค่ะอันตรายค่ะ

53. Freedom
    07-08-2006, 18:54:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

รับตอบทุกคำถามเลยหรอคับ

54. -thorn;Eakthorn;- (0)
Mail to -thorn;Eakthorn;-

07-08-2006, 19:16:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้วท่าอยากมีอะไรกับคนที่ตอบคำถามละจะทำอย่างไร
55. ไม่รู้นะ
    07-08-2006, 19:29:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ชักว่าวทุกวันเปงไรปะ
56. - - ---
    07-08-2006, 20:31:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผม มี ตุ่มเล็กๆ ใสๆ ขึ้น ตรง กวย กับ ไข่ อะคับ มั่นคือไร อะ ผมไม่มีอาการอะไรเลยนะ
57. 7410/8520*963.-+
    07-08-2006, 20:32:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทำไมกวยกับไข่ผมของผมดำละ ตัวของผมก็ขาว ตอบที
58. 7410/8520*963.-+
    07-08-2006, 20:33:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตากแดดก็ไม่ได้ตากนะคับ
59. foxnew (0)
Mail to foxnew

07-08-2006, 20:52:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้าผู้หญิงอมของเราแล้วเขาจะท้องเปล่าวอะ
60. 1111
    07-08-2006, 21:17:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คือผมจาเปิดซิงแฟนผมอ่ะ แต่เค้าเจ็บก้อเลิกๆๆ ตูละเซ็ง แอบไปหากิ๊กทุกที แล้วพอจะรู้วิธีเปิดซิงเด็กๆ แล้วม่ายค่อยจาเจ็บ ไหม ที่เคยมามันไม่มีซิงสักคนก้ออีคนนี้ละคคนแรก เอิ๊กๆ
61. อันนี้มัมมะคันมาก
    07-08-2006, 21:21:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คือว่าถ้าผู้หญิงเปงเอดส์ แล้วมาโม๊คให้ อมอ่ะน่ะ แล้วตูจะติดเอดป่ะ
หรือไม่ก้อดูดปากอ่ะ อีกอยากถ้าเราใช้ลิ้นให้เค้าด้วย
ปล.โทดทีผมเปงคนตรงๆ -*-

62. LipS (0)

07-08-2006, 23:15:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
REPLY : 57

เกิดจากเม็ดสีของอวัยวะเกิดการถูกเสียดสีบ่อยค่ะ
ช่วยตัวเอง / มีเพศสัมพันธ บ่อย ๆ ก็เกี่ยวค่ะ
หรือถ้าไม่บ่อย แต่พอเวลาผ่านไป มันก็เป็นไปตามธรรมชาติของเม็ดสีค่ะ ที่จะคล้ำไปเรื่อย ๆ

63. LipS (0)

07-08-2006, 23:17:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
REPLY : 59

โอกาสท้อง 0% ค่ะ

< หน้าที่แล้ว [1] [2] [3] [4] ...[41] [42] [43] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: