---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 23:15 ของวันที่ 24/11/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 1/1)
มาอีกแล้วคาวนี้มีเรืองผมแอบเอาเมียเพือนในมุ้งครับ
0. supoteaj (0)
Mail to supoteaj

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    01-08-2006, 23:34:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

คือเรืองนี้มันก็นามแล้วละตอนผม19เห็นจะได้คือผมได้ไปทำงานที่
จ.ปัตตานีครับช่วงนั้นยังสงบอยู่ครับแล้วผมทำงานที่ชิงช้าม้าหมุนจ้าวหนึงแล้วมีเพือนคนหนึงชือว่าแจ็คมันได้ไปจีบสาวคนหนึงชือว่านามันจีบติดด้วยนะแล้วมันก็ได้เสียกันแล้วมันก็พาน้องนามาอยู่ที่ๆผมทำงานด้วยนะแต่เถ้าแก่เขาเห็นว่ามีเมียมาอยู่ด้วยเวลานอนมันคงน่าเกลีดแก่จึงไปชื้อเต็นมาหลังหนึงไห้มันกะเมียนอนกันส่วนผมนอนมุ้งกะเพือนอีก2คนออลืมบอกไปน้องนานี้พึงจะ15เองนะแต่ประสบการนี้คงจะ20ขึนแน่เพราะตอนที่เพือนผมมันไปจีบน้องนาทำงานที่ร้านคาราโอเกะวะ มันอยู่กันได้3วันมั้งนายแจ็คเพือนผมมันก็มีนิสัย
เจ้าชู้อยู่แล้วแต่น้องนาไม่รู้นายแจ็คมันทำแบบผมได้คุณแล้วก็ไม่มีไรกันแล้วมันพูดงั้ทุกวันผมก็สงสารนะก็เขาไปปลอบทุกวัน ลืมบอกไปน้องนานี้ไม่ค่อยสวยหรอกแต่มีตวามน่ารักไปอีกแบบแล้วมีอยู่วันหนึงนายแจ็คมันไปจีบสาวที่ไหนมาก็ไม่รู้น้องนาก็ร้องไห้แล้ววิ่งไปไหนก็ไม่รู้
จนประมาน4ทุ่มก็กลับมาแต่ไม่ไปที่เต็นเธอนะกลับเดินมาที่มุ้งผมชิ
นา=พี่เอ(ผมชือเอนะ)นอนด้วยใด้ไหม
ผม=อ้าวแล้วไม่ไปนอนกลับนายแจ็คมันละ
นา=ไม่นอนกับมันหรอกนาย สาด นั้นนะ
ผม=เป็นไรกันอีกละ
นา=มันพาสาวที่ไหนมานอนก็ไม่รู้ นาย สาด เอย
ผม=แล้วจะนอนกะพี่นี้นะ
นา=ทำไมนอนมะใด้หรอ
ผม=ไม่ๆคือมันจะดีหรอ(คาวมจริงอยากให้นอนจะตายผมจะใด้ฟันคุณ)
นา=ไม่นอนก็ได้งั้นจะไปฆ่าตัวตาย
ผม=งะอย่านะ
เพือนที่นอนยู่ด้วยกันมันคงรำคลาน
เพือน=คุณก็ให้นอนไปชิวะเถียงกันหา พ่อ คุณ หรอ
ผม=เออๆๆๆมานอนก็นอนแล้วหมอนกับผ้าผ่มละ
นา=ไม่มีไม่ใด้เอามา
ผม=กำ มาห่อกับพี่ก็ใด้มา
อ่านต่อมะครับขอความเห็นหน่อย

File attach: r90148-77.jpg (24 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
1. maxspirit (0)
Mail to maxspirit

02-08-2006, 00:05:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สุดยอดเลย ขุดอีกน่ะครับเพื่อน อ่านแล้วอยากเป็นอย่างนั้นบ้าง อิอิ
2. xiiiblackcat (0)
Mail to xiiiblackcat

02-08-2006, 00:20:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รุปแม้งเนียนเว่อเหมือนหอยปลอมเลยหว่ะ
3. เหอะๆ
(Non member)
    02-08-2006, 00:31:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. เหอะๆ
    02-08-2006, 00:39:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สรุปมาน จะเขียน ต่อ มั้ ยหนิ กุหมด รมแระ
5. zEzAmI (0)
Mail to zEzAmI

02-08-2006, 01:34:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ก็สมัครเมมแล้วขุดให้มันสิ
6. katak
    02-08-2006, 01:41:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รูปนี้แย่จริงของจิงปะวะ เนียนซะ
7. supoteaj (0)

03-08-2006, 22:49:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อนะครับ พอผมพูดเสร็จนาก็มุดมุงเข้ามาผมเลยหันไปบอกเพือนที่นอนไกล้ผมว่า
ผม=เอ้ย วันนี้ ผม ขอวันหนึง เมิง ช่วยเขยิบไปนอนไกลๆ คู หน่อยนะ
เพือนผม=เออก็ใด้ ผม ให้ เมิง วันเดียวนะ
รู้ไม่ครับที่ผมมีเพือนมานอนด้วยหลายคนก็เพราะในที่ทำงานนี้ผมมีพัดลมอยู่คนเดียว คิดดูขนาดน้องนายังจะมานอนกับผมเลยนี้ต้องขอคุนพัดลมนะนี้เพราะมันกำลังทำไผมจะได้ฟันน้องนา
ผม=มามานอนหน้าพัดลมนี้มา
นา=ไม่ต้องบอกก็จะนอนตรงนี้อยู่แล้ว
ผม=กำ
วันนี้นาไส่เสือแขนยาวแต่ว่าไส่กางเกงขาสั้นแต่ขาโครตบานเลย ผมเลยพูดว่า
ผม=แล้วท่า นาย แจ็คมันมาเห็นจะว่าไงอะ
นา=ช่าง แม่ มัน ดิ
ผม=งั้นพี่นอนก่อนนะ(ผมจะแกล้งนอนก่อนค่อยมาลักหลับนาที่หลัง)
นา=นอนก็นอนชินาง่วงเหมือนกัน
ว่าแล้วผมกลับนาก็หลับไปสักพักผมก็รีบตืนขึนมาแล้วกระชิบข้างหูดู
ผม=นาๆๆๆ
ไม่มีสัญญานตอบรับจากเลขหมายที่ท่านเรียก อ้าหลับแล้วก็เสร็จคูชิอิอิ ผมเลยจัดการเอามือลองจับที่ขาดูก่อน โอไม่ตืนวะ ว่าแล้วก็ค่อยๆเขยิบขึนมาที่ ! ของนา แต่มันยังติดกางเกงในผมเลยเอามือมุดกางเกงในเข้าไปโอ้ไม่มี หมอยเลยวะ แล้วผมก็เอามือสำรวจ ห๊ ของนาก่อน
จากนั้นผมก็เอานิ้วของผมยัดเข้าไปในรู ! ของนา นาก็ยังไม่ตืนอีกผมเลยยัดเข้ายัดออกได้สักพัก ค ว ย ผมก็ลุกขึนทันที่ว่าแล้วผมก็เอามือออกจาก ! ของนาก่อน แล้วมาถอดกางเกงของผมออกแล้วผมก็.....อ่านต่อพรุ่งนี้นะ แต่ต้องมีความเห็นด้วยนะ

File attach: r90148-77.jpg (24 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
8. supoteaj (0)

05-08-2006, 22:38:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่มีใครขุดเลยวะ
File attach: r79493-7.jpg (122 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
9. - -
    06-08-2006, 00:47:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กำลังลุ้น

10. maxspirit (0)
Mail to maxspirit

06-08-2006, 01:08:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เขียนต่อจิลุ้นเต็มทีแล้ว
File attach: K38178-11.gif (87 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: