---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 07:24 ของวันที่ 02/08/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 1/1)
เรื่องเสียวๆครับพี่น้อง
0. Monalibeer (-1)

Mail to Monalibeer

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    22-06-2006, 17:22:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตอนที่ผมเรียนอยู่ ปวส.ผมมีเพื่อนเยอะหญิงก็มากชายก็มี แต่ละคนมีทั้งตัวแสบตัวไม่แสบ ผมเองไม่แสบ
หรอกครับผมชอบผู้หญิงอยู่คนหนึ่ง ชื่อหมวยลูกคนจีน หน้าตาก็แบบจีบสวยแบบอาหมวยแหละครับ หวยเป็นคน
เฉยๆไม่ค่อยพูดหรอกแต่มีเสนห์ ครับผมรักเธอมากผมเป็นคนขอนแก่น แต่ไปเรียนที่กรุงเทพผมจึงต้องเช่า
ห้องอยู่คนเดียวเป็นส่วนตัวไม่ค่อยมีใครมายุ่ง เวลาเลิกเรียนผมจะพาหมวยแวะ ไปที่ห้องของผมเป็นประจำ
หมวยก็จะช่วยจัดห้องให้ผมจัดไปจัดมาเกิดเจอเอาหนังสือโป้ ที่ผมซ่อนไว้ใต้เตียง หมวยเอาออกมาอ่านผมตก
ใจจะบอกให้เธอเก็บห็ไม่ได้แล้วเพราะหมวยอ่านมันอย่างสนใจ แล้วถามว่าอ่านหนังสืออย่างนี้ด้วยหรือ ผมเลย
แก้ตัวไปว่าหนังสือของเพื่อน เพื่อนเอามาทิ้งไว้หมวยขอยืมไปอ่าน ผมก็ไม่ทราบจะพูดอย่างไรเธออยากอ่านก็
ต้องยินยอม หมวยเอาไปอ่าน 1 อาทิตย์แล้วก็เอาใสซองสีน้ำตาลมาคืนผมที่ห้องผมไม่ได้ถามอะไร หมวยบอก
เองด้วยใบหน้าแดงก่ำว่า สนุกดีแต่เธอไม่กล้าสบตาผม แล้วเธอก็ถามผมว่า เคยนอนกับผู้หญิงหรือเปล่าผมก็
ตอบไปตามจริงว่ายังไม่เคย เธอเลยถามต่อว่าแล้วไม่อยากนอนกับผู้หญิงบ้างหรือผมตอบว่าผมไม่ชอบทำอย่าง
นั้น เธอถามอีกว่าถ้ามีอารมณ์ทำยังไงผมอายไม่กล้าตอบ เธอจึงถามซ้ำผมจึงตอบว่าช่วยตัวเอง เธอเลยถามว่า
ช่วยด้วยมือใช่ไหม ผมตอบว่าใช่แล้วถามเธอไปว่า รู้ได้อย่างไร เธอตอบว่าอ่านในหนังสือนั่นแหละ แล้วหมวยก็
บอกว่าเธออยากเห็นของจริงอยากรู้ว่าผู้ชายยาวใหญ่ขนาดไหน ผมเลยตอบเธอไปว่าก็รูปในหนังสือนั่นไงเห็น
แล้วไม่ใช่หรือ หมวยตอบว่าเห็นแล้วแต่นั่นมันในรูปอยากเห็นของจริง ให้ดูได้ไหม หมวยอ้อนวอน นะนะขอดู
หน่อยผมก็บอกเธอว่ามันไม่ดีนะหมวยเธอก็บอกว่าไม่ดีไม่เป็นไรแต่อยากรู้อยากเห็นอายใช่ไหมถึงไม่กล้าให้ดู
ผมแข็งใจพูดไปว่าถ้าหมวยอยากดูผมจะนอนหงายแล้วให้หมวยเปิดดูเอาเองหมวยตอบตกลงนอนซีบนเตียงนั่น
ผมจึงไปนอนวันนั้นผมอยู่ห้องจึงนุ่งกางเกงผ้าร่มสีน้ำเงินเสื้อกล้ามตัวเดียว ผมนอนหลับตาปล่อยให้หมวยเปิดดู
เอาเองหมวยใจกล้ามากผมหรี่ตามองเธอหน้าแดงก่ำก้มมองเอามือวางอย่างแผ่วเบาบนเป้ากางเกงของผมวาง
มือลงไปแล้วก็ลูบคลำเบาๆของผมก็ตื่นตัวแข็งแกร่งขึ้นมาถ้าไม่ได้นุ่งกางเกงในรับรองว่าตั้งเป็นเสากระโดงค้ำ
เป้ากางเกงเลยทีเดียว หมวยลูบคลำแล้วอุทานเบาๆว่า อุ๊ยแข็งจัง ใหญ่นะยาวด้วย ผมไม่ได้พูดอะไรเพราะตื่น
เต้นมากจึงปล่อยให้หมวยจัดการเลื่อนขอบกางเกงยืดออกจึงพบดุ้นเนื้อไม่มีกระดูกแต่มันแข็งแกร่งมาก ผมหรี่
ตาดูเห็นหมวยลืมตาโพรงมองอย่าสนใจเอามือกำมันไว้ลูบเบาๆ แล้วถามผมว่าเขาช่วยตัวเองกันอย่างนี้ใช่หรือ
เปล่าผมตอบว่าใช่ หมวยถามผมต่อว่าตอนนี้กำลังอยากใช่ไหมละผมตอบว่าใช่ หมวยจึงอาสาช่วยทำให้ผม ผม
ไม่ขัดข้องอยู่แล้วจึงพยักหน้า หมวยจึงเริ่มรูดลำเนื้อของผมทีแรกก็รูดเบาๆช้าๆแต่ต่อมาก็รูดแรงๆหนักๆเร็วๆ
ก็ทำให้ผมครางด้วยความเสียวซ่านบอกให้หมวยหยุด แต่เธอไม่หยุดกลับพูดอีกว่า อยากดูตอนที่มันพุ่งออกมา
ผมถามเธอว่าอยากดูทำไมเธอตอบว่าอยากรู้ไม่เคยเห็นอยากเห็น ขอดูหน่อยนะได้เปล่าผมคิดว่ามันไม่เสียหาย
อะไรจึงปล่อยให้เธอรูดจนถึงจุดสุดยอดหยาดคาว ของผมมันก็พุ่งออกมาเลอะมือของเธอไปเลยเธอก็ร้อง อุ๊ย น้ำ
ออกแล้วรูดของผมจนต้องครางในลำคออีก เธอถามผมหลังจากนั้นว่าเป็นยังไงบ้าง ผมก็ตอบเธอว่ามีความสุข
มาก เธอถามว่า เดี๋ยวมันจะแข็งอีกหรือเปล่า เพราะตอนนี้อ่อนไปแล้ว ผมจึงตอบไปว่าใช้เวลาหน่อยเดี๋ยวมันก็
แข็ง ตั้งแต่นั้นมาหมวยก็ชอบทำให้ผมอยู่เรื่อยมาถึงห้องทีไร ก็มักจะถามว่าอยากหรือเปล่าแล้วก็ช่วยให้ผมทุก
ครั้ง พอวันหนึ่งผมจึงถามเธอไปบ้างว่า แล้วเธอหล่ะไม่ต้องการบ้างหรือ เธอตอบว่าไม่ต้องการผมแย้งว่าไม่เชื่อ
::

Modified on: 22-06-2006, 17:23:32

1. Monalibeer (-1)

22-06-2006, 17:23:57   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เธอก็พูดว่าสาบานได้ ผมพูดว่าถ้าเธอต้องการผมก็จะช่วยเธอบ้างเอาไหม หมวยจึงถามรู้เหรอว่าผู้หญิงเขาช่วย
ตัวเองยังไง ผมตอมไม่ยากเอานิ้วถูๆบี้ๆใช่เปล่า หมวยหน้าแดงก่ำไม่กล้าสบตาผม ผมอาสาช่วยเธอแต่เธอ
กลับบอกไม่ต้องทำเองได้ เธอไม่ยอมให้ผมช่วยแต่กลับเต็มใจช่วยผมทุกครั้ง ผมจึงถาว่าเมื่อไหร่จะให้ผมช่วย
เธอบ้างเธอก็ ตอบว่าเมื่อถึงเวลา แล้วมีอยู่วันหนึ่งหมวยต้องการอ่านหนังสือโป้สามเล่มนั้นอีก ขอยืมไปสองสาม
วันก็เอามาคืน แล้วเธอก็ ช่วยผมตามเคยและที่ ทำให้ผมแปลกใจคือตัวเธอเองก็มีอารมณ์มากขณะช่วยผมอยู่ก็
ถึงกับล้วงมือเข้าไปในกระโปรงผมไม่เห้นว่าเธอทำอะไรแต่ เข้าใจว่าเธอคงช่วยตัวเองไปพร้อมๆกันกับผม ผม
เลยเสนอจะช่วยเธอแต่เธอไม่ยอม ผมดื้อรั้นเอื้อมมือเข้า ไปสัมผัสกับเนินเนื้อเธอขัดขืนไม่ได้จนโดนผมคลึงฝ่า
มือลงบนเนินสวรรค์ หมวยกำลังมีอารมณ์จัดก็สนองตอบอย่างเมามัส์ ขยับตัวส่ายเนินอยู่ไปมาจนเธอลืมตัวปล่อย
มือจากส่วนสำคัญของผม แล้วนอนแอ่นให้ผมคลึงโคกเนื้ออย่างถนัดหมวยกระซ่านอย่างหนักผมเห็นเธอมีความ
ต้องการมากเช่นนั้นจึงเปลี่ยนจากผ่ามือเป้นนิ้วสอดใส่ใชชอนร่องทำให้ซิ้มมีความต้องการมากขึ้น ร่องสาวของ
หมวยนั้นฉ่ำเยิ้มไปด้วยเมือกน้ำผมรู้ว่าหมวยมีความต้องการทางเพศ อย่างรุนแรงอย่างนี้แม้ว่าเธอจะไม่ขอร้อง
ให้ผมช่วยปลดเปลื้องให้ผมก็ต้องช่วยอยู่แล้ว ผมจึงคุกเข่าลงจับของผมจ่อที่ปากสวรรค์ของหมวยต่อมาก็ออก
แรงส่งหมวยร้องเบาๆอยู่ตั้งนานกว่าผมจะผ่านเข้าไปสำเร็จเมื่อเข้าไปแล้วหมวยก็ยักย้ายส่ายสะโพกไปมา เธอ
ทำอย่างนั้นเหมือนจะเตือนให้ผมเคลื่อนขยับผมจึงปฏิบัติการอย่างรวดเร็ว แต่ผมนึกกได้ว่าทำเร็วมากนักผมก็
จะถึงจุดเร็วมากเกินไปอาจจะทำให้หมวยอารมณ์ค้างได้ ผมจึงซอยให้ช้าลง หมวยส่งเสียงครางรุนแรงหน้าตา
เหย๋เก เธอไม่ยอมลืมตามองอะไรผมจึงเริ่มถอดเสื้อเธอออก จนเธอเปลือยร่างหมด ผมมองเห็นเต้าทั้งสองของ
หมวยแล้วผมเกิดอารมณ์มากขึ้นนมของเธอสวยงาม นอกจากขาวก็ยังอวบเต่ง หัวนมสีชมพูดีด้วย ผมก้มลงไป
ดูดหัวนม หมวยปล่อยให้ผมดูดอยู่ครู่หนึ่ง ก็รั้งใบหน้าผมไปเอาปากดูดกับปากผม ผมดูดปากกับเธอ หมวยสอด
ลิ้นเข้ามาในปากเอาลิ้นคว้านหาลิ้นของผมเอาลิ้นตวัดพันกัน เธอก็ตวัดลิ้นโต้ตอบลิ้นของเราสองคนจึงพันกันไป
มาอย่างสนุกหมวยกำลังตกมันส์ เธอีดส์ปากแล้วแอ่นสู้บางครั้งเอามือเธอมารั้งเอวผมเองด้วยเพื่อให้กระทั้นนูน
เนื้อของเธอหนักๆแล้วตัวเธอเองก็แอ่นเนินขึ้นมารับอีกด้วยเธอบอกให้ผมทำแรงๆผมจึงรัวลงไปหมวยซีดส์ปาก
ไม่หยุดผมทำจนหมวยรั้งบั้นเอวของผมเอาไว้ไม่ให้ขยับ และตัวเธอเองก็แอ่นสะโพกขึ้นมาอัดนิ่งเอาไว้ส่งเสียง
ครางในลำคอผมรู้ว่าในตอนนั้นช่องเนื้อ ของหมวยจะตอดกระตุ๊บๆ หลายครั้งหลายหนจนผมเกือบจะทนไม่ไหว
พอเธอปล่อยให้เอวผมเป็นอิสระ ผมจึงรัวกระแทกอย่างรุนแรง ถึงจุดสุดยอดไปในทันที หมวยตกใจตอนที่ผม
ปล่อยน้ำเข้าไปในท้องของเธอ แล้วผมก็ฟุบที่หน้าอกเธอ วันนั้นเราทำกันจนหมวยบ่นว่าไม่ไหวแล้วเจ็บไปหมด
หลังจากนั้นผมกับหมวยก็แอบมามี อะไรกันที่ห้องของผมเป็นประจำ เดี๋ยวนี้หมวยเก่งมาก แล้วยังไงผมจะมา
เล่าให้เพื่อนๆฟังกันอีกนะครับ

2. Monalibeer (-1)

22-06-2006, 17:24:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องที่ ฉอง

ผมเรียนอยู่วิทยาลัยแห่งหนึ่งย่านธนบุรี ที่วิทยาลัยจะมีหอสุมดมีทั้งหมด 4 ชั้น ชั้น 1-2 เป็นหนังสือทั่วไป ชั้น
3 เป็นหนังสือนวนิยายจึงไม่ค่อยมีคนพลุกพล่านผมจึงใช้เป้นที่ซุ่มดูหญิงเสมอ วันหนึ่งผมนึกพิเรนขึ้นมาเพราะ
ห้องน้ำชั้นสามไม่ค่อยมีคนผมเลยแอบเข้าไปซ่อนอยู่ในห้องน้ำหญิง เพื่อแอบดูผู้หญิงเข้าห้องน้ำ บังเอิญมีสาว
สวยคนหนึ่งหุ่นเธออึ๋มมากเลยครับประมาณ 36-24-36 เห็นจะได้เข้าห้องน้ำมาผมเลยแอบดูเธฮเข้าห้องน้ำแต่
เธอไม่รู้ตัว ผมเห็นเธอถอดกระโปรงแขวนไว้ที่ราวผ้าในห้องน้ำและถลกกางเกงในของเธอ ลงมายังขาและนั่ง
ยองๆเพื่อฉี่ อู้ฮู้ววว์ ขนเธอดกจริงๆเลยครับ และสวยมากด้วย ผมเริ่มเกิดอารมณ์เลยปีนไปบนโถยืนมีข้างฝา
ห้องน้ำ (ห้องน้ำมีฝากันไม่ติดเพดาน) หยิบกระโปรงของเธอออกมาและตะโกนบอกเธอว่า " เปิดประตูให้ผม
เข้าไปเถอะนะ" เธอตกใจมากและถามผมว่า นี่คุณเข้ามาในห้องน้ำผู้หญิงทำไม ผมเลยพูดต่อว่า นี่คุณไม่ต้อง
พูดมาก เปิดประตูเดี๋ยวนี้นะไม่งั้นผไม่ยอมคืนกระโปรงให้คุณแน่ พร้อมกันนี้ผมก็ชักมีดออกมาเพื่อเอาไว้ขู่เธอ
ผมขู่ไปเรื่อยๆจนกระทั่งเธอเปิดออกมาผมรีบผลักตัวเธอเข้าไปแล้วรีบปิดประตูขู่เธอว่าอย่าเสียงดังพร้อมกับ
พยายามประกบปากผมกับเธอแเธอดิ้นขัดขืน ไม่นานปากผมได้ประกบกับปากเธอลิ้นพันกันนัวเนีย มือที่ว่างอีก
ข้างหนึ่งก็คลึงสองเต้าของเธอ ทีแรกเธอดิ้นรนต่อสู้สักพักเธอก็อ่อนปวกเปียก เธอครางเสียงกระเส่า ผมได้จัง
หวะกระชากกางเกงในเธอลงมาพร้อมกับลูบไล้ที่บริเวณนั้น มันนุ่มนิ่มเหลือเกินส่วนเธอสูดปกาครางอย่างเสียว
ซ่านแล้วเธอก็พูดขึ้นว่า " พอเถอะค่ะ ตรงนี้มันทำกันไม่ถนัดหรอก ไปทำต่อที่อื่นกันดีกว่า " ผมตะลึงมากไม่คิด
ว่าเธอจะพูดอย่างนั้น " เก็บมีดเถอะค่ะ ฉันยอมแล้ว ตามฉันมาเถอะฉันจะพาไปค่ะ " ผมและเธอรีบใส่เสื้อผ้า
และผมเก็บมีดลงกระเป๋าผมอายเลยบอกเธอว่า " คุณช่วยดูต้นทางให้ผมด้วยนะ ถ้าไม่มีใครเรียกผมออกมา
ได้เลย " เธอทำตามที่ผมบอกดูต้นทางให้พอปลอดคนเธอก็ดึงมือผมวิ่งออกจากห้องน้ำทันที เธอมองตาซึ้งกับ
ผมและแนะนำตัวเอง " ฉันชื่อแก้วค่ะ แล้วคุณละชื่ออะไร " " ผมชื่อโป้งครับ " เราพูดกันไปเธอเดินนำหน้าไปที่
ชั้น 4 ซึ่งเป็นคลังเก็บหนังสือ มันปลอดคนมากเพราะมันมีแต่หนังสือและไม่มีคนมาเก็บเลย แล้วเธอก็พาผม
เข้ามายังห้องที่เก็บหนังสือ ซึ่งมีพื้นที่ว่างๆเธอดึงตัวผมเข้ามาพร้อมกับล็อคประตูลูกบิด เธอกอดผม นำปาก
ของเธอเข้ามาประกบกับผม เราดูดปากกันมันส์มาก ซักพักเธอก็ ถอดเสื้อผ้าของผมปลดกระดุมทีละเม็ดและ
ถอดเสื้อผมออกผมก็ไมรอช้า รีบถอดกางเกงและกางเกงในออกอย่างรวดเร็วจนเหลือแต่ตัว ล่อนจ้อนแล้วผมก็
หันมาถอดเสื้อให้เธอ เธอไม่ขัดขืนเหมือนตอนแรกๆแต่กลับรีบถอดเสื้อผ้า กระโปรง ยกทรง กางเกงในออก
จนตัวเปล่าเปลือย โชว์หุ่นอวบอั๋นของเธอ หัวนมสีชมภูเรื่อๆ ผมไม่พูดพร่ำทำเพลง ตรงเข้าไปไซร้ที่ซอกคอเธอ
เธอครางเสียงกระเส่า ผมเลียที่นมเธอละดูดดุนอย่างเมามันส์ " อู้ยยยส์ " "โอ๊วว .. ดีจังค่ะ แก้วชอบ " ผม
เลียต่ำลงมาเรื่อยๆจนถึงหม้อของเธอ เธออ้าขาออกเม็ดละมุดเธอสั่นริกๆผมฉกลิ้นไปที่เม็ดของเธอ " อูยย..
ซีดสส์ .. โอ้วว..โอยย .. เสียวจังเลย ค่ะ " ซีดสส์ อย่าดูด ต่อเลยค่ะ แก้วจะทนไม่ไหวแล้วค่ะ ผมเอานิ้วแหย่รู้ของ

::

Modified on: 22-06-2006, 17:25:39

3. Monalibeer (-1)

22-06-2006, 17:25:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เธอพร้อมกันนั้นน้ำในร่องเสียวของเธอก็เอ่อล้นเต็มมือผมไปหมด " โอววว...เสียวว มันเสียวค่ะ...อย่างนั้น..ดีค่ะ
..." ซักพักผมจึงดึงตัวเธอลงนอนกับพื้น เล้าโลมกันซักพักเธอบอกว่า " เอาฉันเถอะค่ะ ไม่ไหวแล้ว " ผมจึง
ค่อยจับของผมไปจ่อที่รู แล้วค่อยๆสอดเจ้ามังกรของผมที่กำลังแข็งตัว หัวแดงก่ำเข้าไปอย่างเนิบๆช้าๆ " อูย...
ซีดสส .. มันจังเลยครับ " " แก้วก็มันส์ค่ะ .. มันใหญ่ดีจัง..แรงๆๆ เลยค่ะ ..แก้วชอบ " นั่น..อย่างนั้นค่ะ .. ดีค่ะ"
" โอววว..โอวววว ..จะแตกแล้วค่ะ " "ผมก็เหมือนกันครับ " "โอวว ซีดสส์ .. แตกแล้วค่ะ " ผมก็แตกเหมือนกัน
น้ำกามของผมพุ่งจนเต็มรูเธอเอ่อล้นออกมา เธอทำท่ามีความสุขมาก เราเพลียหมดแรงเลยนอนพักซักครู่ อยู่ๆ
เธอก็ลุกขึ้นมาจับมังกรของผม เธอค่อยๆบรรจงเอามันเข้าปากเธอเลียลิ้นดังเธอกำลังกินไอติมอยู่อย่างนั้น
แหละเธอทได้นิ่มนวลมากซักพักนายมังกรของผมก็แข็งตัวขึ้นมาอีกเธอทั้งอมทั้งรูดเข้ารูดออกในปากเธอพร้อม
กับครูดและตวัดลิ้นไปมา " อูย..ซีดส์..ดีจังครับ .." "โอ้ยย..ซีดสส์ เบาๆหน่อยครับบ " " โอ๊ยย น้ำจะแตกอีกแล้ว..
โอ้ยย .." เธอกลืนน้ำของผมอย่างเอร็ดอร่อยพร้อมกับเลียเจ้ามังกรของผมจนเกลี้ยงสะอาดเธอยิ้มอย่างมีความ
สุข ตั้งแต่วันนั้นมาเรานัดกันทุกวันหลังเลิกเรียน เราพากันไปเข้าโรงแรมเล่นกันไม่รู้จักเหนื่อยเลยครับ

4. Monalibeer (-1)

22-06-2006, 17:26:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องที่ ฉาม

น้องเป้นผู้หญิงที่จัดว่าสวยคนหนึ่ง ชื่อ แพร ค่ะ น้องได้รู้จักและแอบรักผู้ชายคนหนึ่งชื่อ บ๊อบ บ๊อบเป้นผู้ชายที่
สุภาพมาก แม้ว่าแพรจะพยายามออยู่ใกล้ชิดให้ท่า เขาแต่เขาก็ไม่เคยล่วงเกินอะไรแพรเลย แม้ว่าเราจะคบกัน
มาปีกว่า จนแพรเรียนอยู่ปี 3 แล้วก็ตามแต่พอถึงเวลาที่เราจะได้เสียกัน ทำไมมันถึงง่ายดายนักก็ไม่รู้ซิ เลิก
เรียนวันศุกร์แพรกลับบ้าน วันนั้นพี่ชายแพรกับ บ๊อบไปเที่ยวด้วยกัน บังเอิญคืนนั้นเอง พี่ชายแพรต้องไปงานศพ
ของเพื่อนที่รถคว่ำตายบ๊อบก็ไปด้วยดื่มเหล้ากันเมามายแต่บ๊อบง่วงนอนก่อน แต่พี่ชายยังไม่อยากกลับ บ๊อบจึง
ขอตัวกลับมานอน ก่อน แพรดูโทรทัศน์จนเลิก คิดถึงเขาจนนอนไม่หลับพอดีฝนตกแพรเลยลงมารองน้ำฝนส่วน
พ่อแม่พี่น้องของแพรนอนหลับกันหมดแล้ว ตอนนั้นแพรใส้ชุดนอนเพียงตัวเดียวไม่ได้ใส่อะไรทั้งบนและล่างแล้ว
แพรก็เห็นบ๊อบวิ่งฝ่าสายฝนเข้ามาในบ้าน ตัวเปียกไปหมด แพรถลาเข้าไปหาเขาถามเขาว่าไปไหนมา เขาบอก
ว่าพี่ชายให้กลับมาก่อน เขาจ้องแพรตาโต เพราะแพรเป็นคนที่หน้าอกอวบทั้งที่ตอนนั้นอายุยังน้อยแต่อก 34นิ้ว
ท่าทางเขารู้สึกจะเมาด้วย เขาก้าวเดินเสียหลักเซ แพจึงเข้าไปประคองเขาไว้ เหมือนกับจุดเพลิงสวาทให้เรา
ทั้งสองคนเขากอดแล้วจูบแก้มแพรครั้งแรกตังแต่คยกันมา แพรจึงจูบตอบเขา ประกบปากที่ยังจูบไม่เป็น เขา
จูบลูบคลำจนแพรเคลิบเคลิ้ม จึงอุ้มแพรไปนอนถอดเสื้อผ้าออก แล้วจูบเลียไปทั่วทั้งตัว ลมหายใจเขาร้อนผ่าว
ที่ราดรดปลุกความรู้สึกของแพรให้กระเจิง จนต้องเผลอครางออกมา แต่ไม่กล้าส่งเสียงดังนักเพราะกลัวพ่อ แม่
ที่อยู่ในบ้านได้ยิน ลิ้นเขาเลียอยู่ที่กลีบ ดูด ติ่งน้อยๆของแพร จนแพรจำได้ว่า บิดตัวเร่าๆเหมือนจะขาดใจตาย
เสียให้ได้ในช่วงนัน้ เขาเห็นแพรมีความต้องการมากขึ้นจึงถอดกางเกงเขาออก จากนั้นก็ใช้ความแข็งแกร่ง
สอดเข้ามาในร่องของแพร นี่ถ้าไม่มีความต้องการมากคงเจ็บมากที่สุด เพราะถึงขนาดนั้นยังจำความเจ็บได้ว่า
มันตึงเหมือนจะประขาด ตอนที่เขาดันแล้วสาวเข้าออกทั้งเจ็บทั้งเสียวทั้งว้าวุ่นใจไปหมด ต่อมาก็รู้สึกเสียวซ่าน
มากจนจิตใจเตลิดล่องลอยต้องแอ่นสะโพกรับการกดของเขาเพราะกลัวว่าเขาจะผละออกไปทั้งยังกอดเขาแน่น
จนถึงจุดสุดยอดที่แสนวิเศษ มากกว่าที่เคย เสียวเสียวซ่านไม่ว่าจะเป็นครั้งไหนๆ บ๊อบก็ กระแทกอย่างแรงใน
ตอนสดท้ายแล้วก็ปล่อยน้ำอุ่นๆเข้ามาในร่องของน้องจนหมดแล้วบ็อบก็ฟุบลงมาซบที่หน้าอกน้องบอกตรงๆเลย
นะค่ะ ว่าในตอนนั้นไม่อยากให้เขาถอนตัวออกจาร่องเลย มันเสียวเป้นสุขอย่างติดอกติดใจ แต่เขาก็ใส่เสื้อผ้า
กลับไปนอนบ้านลุง แต่หลังจากนั้นเราก็แอบมาหาความสนุกกันอีกประจำเลยค่ะ

5. Monalibeer (-1)

22-06-2006, 17:28:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดกันหน่อยน้า
เรื่องที่ จี่

ฉันเป็นคนหนึ่งที่ชอบเที่ยว RCA มาก ไปเที่ยวแถวนั้นบ่อยๆ.. วันหนึ่งฉันไปเที่ยวกับเพื่อน ฉันไปเที่ยวกับ
เพื่อนสองคน เราทั้งเต้นทั้งดิ้นกันอย่างสุดเหวี่ยง ฉันเป้นคนที่จัดว่าน่ารักพอสมควร คืนนั้นจึงไม่พ้นมีหนุ่มๆเข้า
มาจีบ แต่ 1 ในจำนวนนั้น ก็มี เชต เขาเป็นคนน่ารัก สูง 170 กว่า เขาเข้ามาถามเพื่อนว่าฉันมีแฟนหรือยัง
เพื่อนรีบตอบทันทีว่ายัง จากนั้นเราก็เริ่มคุยกันอย่างถูกคอ จนถึงเวลากลับ คืนนั้นเขาเมามาก ฉันเมา เพื่อนก็
เมา จนเขาบอกว่าคงกลับที่พักไม่ได้ เพื่อนก็ทำเป็นใจดีชวนเขาไปที่พักด้วย ฉันหยิกเพื่อนบอกว่าทำอย่างนี้ทำ
ไม เพื่อนก็พูดว่าเถอะน่าไม่มีอะไรเสียหายอยู่กันสองคนกลัวอะไร ห้องพักเป็นห้องที่มีเตียงคู่ ฉันกับเพื่อนนอน
เตียงเดียวกัน ฉันนอนหลับไปเพราะความเพลียมารู้สึกตัวตื่นเพราะหูได้ยินเสียงอะไร บางอย่างและหนาวแอร์
ด้วย มันเป็นเสียงของเพื่อนครางซีดซ๊าด ฉันจึงมองไปที่เตียงของเชต ก็เห้นเพื่อนอยู่กับเขาที่นั่น เพื่อนกำลัง
ขย่มเขาอย่างรุนแรงสองเต้าสะท้านไหวเขาก็ส่งเสียงครางดังมากเพื่อนโยกขยับเอาเป้นเอาตายจนเขาร้องโอ้ย
เพื่อนก็รีบลงจากตัวเขา ลงมานอนอ่าซ่าเขาก็รีบลุกขึ้นมาคุกเข่า กระแทกกระทั้นดังสนั่น นอกจากนั้น ก็จับสอง
ขาของเพื่อนยกพาดบ่าจนก้นกระดกแล้วดันพรวดๆเข้าไป เพื่อนกรีดร้องไม่เป็นภาษามนุษย์เลยทีเดียว ฉันเกิด
ความรู้สึกอย่างเต็มที่ ในกลีบเนื้อฉ่ำเต็มไปด้วยเมือกลื่นเขาทำจนเพื่อนฉันต้องบอกว่าพอแล้ว ไม่ไหวแล้วหยุด
เถอะ พอเขาได้ยินดังนั้นเขาก็หยุดแล้วลงจากเตียงตรงมาหาฉันที่ทำเป็นนอนหลับอยู่ แล้วเขาก็เริ่มกอดจูบโลม
เล้าฉันนอนตัวแข็ง ไม่กล้าขยับตอนนี้ความปรารถนามีอนู่เต็มเปี่ยม เขาค่อยๆเปลื้องชุดนอนออกฉันหรี่ตามอง
สากของเขา ต๊ายย เบ้อเร้อเชียว อย่างนี้มีหวังพังแน่ แต่ก็อยากลอง เขาเล้าโลมไล้เลียที่เนินเนื้อของฉัน ฉันไม่
เคยเจออย่างนี้เลยเผลอร้องออกมา และส่ายร่อนเขาก็ตะหวัดลิ้นเป็นการใหญ่ อูวว์ว์ว์.. ทนแทบไม่ไหวจริงๆแล้ว
เขาก็เริ่มคุกเข่าแล้วส่งพรวดเข้ามาอัดอยู่เต็มแน่นขยับตัวแทบไม่ได้ แล้วเขาก็โยกเข้าโยกออกเนิบๆชักยาวๆ
สาวเข้าสาวออก เล่นเอาฉันครางเหมือนเป็นไข้ ทุกขั้นทุกตอนที่เขาเสือกเข้าสาวออก มันเสียวที่สุด พลางนั้น
เขา ก็ก้มลงใช้ลิ้นใช้ปากโลมเล้าสองเต้าไปด้วย กวาดลิ้นเลียไปเลียมา เอาลิ้นเลียตรงปลายๆ ของมันดุนที่หัว
นมเต่งตั้งรอรับอยู่ ถึงอีตอนเล่นท่าฉันแทบจะขาดใจตาย เขาจับฉันคุกเข่าแล้วรัวกระหน่ำฉันท่าหมาค่ะ โอวว์ว์
จะตายเสียให้ได้ ทีเดียว เสียวอะไรอย่างนั้น ดันเข้าสาวออก ฉันเกรงไปหมด มันเสือกเข้าไปถึงข้างในโดนกับ
อะไรไม่รู้ เสียวจน ซีดส์ปากหยุดไม่ได้เลย เขาทำจนกระทั่งเสร็จพร้อมกัน มีความสุขหาอะไรมาเปรียบไม่ได้
แล้วค่ะ เรื่องของฉันก็มีแค่นี้ค่ะ.. อยากอ่านเรื่องของเพื่อนๆจัง ส่งเข้ามาให้อ่านบ้างนะค่ะตอนนี้ไม่ไหวแล้วแฉะ
ไปหมด ขอไปทำธุระก่อนนะค่ะ

6. Monalibeer (-1)

22-06-2006, 17:29:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องที่ จี่

ตอนที่น้องอายุได้ 16 ปีน้องได้รู้จักรุ่นพี่คนหนึ่งเราพูดคุยกันถูกคอมากเพราะว่าน้องรักเขาและเขาก็รักน้อง
มาวันหนึ่งตอนปลายปีมีงานที่โรงเรียน มีดนตรี มีหนังฉาย น้องกับพี่คนนั้น ก็มานั่งข้างๆจอ ตรงนั้นมืดด้วยอา-
กาศค่อนข้างหนาวเย็น หนาวเหน็บเข้าไปถึงขั้วหัวใจ เรานั่งอยู่บนรองเท้ากอดเข่าเป่ามือยู่นานทีเดียว เขารู้ว่า
น้องหนาวเขาจึงเข้ามากอดน้องจากทางด้านหลัง เขากอดซะแน่นปึ๊กน้องรู้สึกอบอุ่นมาก น้องจึงปล่อยให้เขา
กอดอยู่อย่างนั้นเพราะมันอุ่นดีและมีความสุขแปลกๆ แอบยิ้มคนเดียวและมีความสุขมากซักพักเขาแอบกระซิบ
ที่ข้างหูว่า" ลุกขึ้นสิ เดี๋ยวพี่จะพาไปเที่ยว "น้องก็ลุกขึ้นยืนนตัวตรงเขาพาน้องไปหลังโรงเรียน ซึ่งเป้นป่าละเมาะ
และมีพุ่มไม้บังบริเวณนั้นห่างจากงานพอสมควรไม่มีคนเลยเขากดน้องมห้นอนลงกับพื้นหญ้าที่เปียกชุ่มไปด้วย
หมอกน้ำค้าง แล้วเขาก็บอกว่าเดี๋ยวจะสอนรักให้นะคนดี น้องใจเต้นแรงและนอนลงอย่างว่าง่าย ตัวน้องร้อนไป
หมดค่ะ อากาศที่ว่าหนาวเย็นนั้นกลับร้อนผ่าว น้องไม่กล้า ปฏิเสธเพราะใจนึงก็อยากลองเหมือนกัน เคยคิดอยู่
เหมือนกันว่าซักวันหนึ่งต้องเจอแบบนี้กับพี่เขา เขารูดเสื้อน้องขึ้นเหนือหน้าอกพร้อมด้วยยกทรง เขาลูบสัมผัส
กายน้องไปเรื่อยๆมือเขาเย็นเฉียบ จนน้องสะดุ้งน้องหวิวกายมากเขาจูบปากจูบคอน้องอยู่ นานจนน้องมีอารมณ์
น้องอยากหนีบขาแต่กลับอ้าขา อ้าซะกว้างเลย เขาเอื้อมมือมาดึง กางเกงเอวยางยืดแล้วลากลงช้าๆมันหลุดไป
จากข้อเท้าเมื่อไหร่ไม่รู้ตัวเลยมือหนึ่งของเขาก็ลูบอยู่ที่ฐานสามเหลี่ยมของน้อง เขาเอานิ้วแหย่เข้าไปด้วย ปาก
ก็ดูดปลายเต้าทั้งสองของน้องไปมา น้องเสียวจนไม่รู้จะเสียวยังไง จนน้องแทบจะทนต่อไปไม่ไหว สักพักเขาก็
ขึ้นมาคร่อมบนตัวน้องเอาหัวเข่ายันขาน้องออกไป แล้วเอาน้องชายตัวโตของเขามาจ่อที่ของสงวนของน้อง ดัน
เข้าไปจนมิด จากนั้นเขาก็โยกตัวขึ้นๆลงๆ เขาบรรเลงเพลงรักอย่างเอร็ดอร่อยจนน้องเสร็จในเวลาต่อมา น้อง
มีความสุขมากเหมือนได้ขึ้นสวรรค์จริงๆส่วนเขาก็ปล่อยให้น้ำรักพุ่งเข้ามาเต็มหม้อของน้องเลยค่ะ หลังจากนั้น
เราก็หาโอกาสไปขึ้นสวรรค์ด้วยกันบ่อยๆ ค่ะ

7. Pookungsub (0)

Mail to Pookungsub

22-06-2006, 18:32:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆ แต่ขอเวปหน่อยจิ
8. pongtorn474 (0)
Mail to pongtorn474

22-06-2006, 21:07:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เวปโดนบล็อกแล้วเราก็เคยอ่าน

9. Monalibeer (-1)

23-06-2006, 18:23:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โทดทีลืมโพสต่อ

มาต่อๆ
สวัสดีอีกครั้งครับผู้อ่านทุกท่าน ก็ฮือฮากันไปแล้วนะครับ สำหรับ2เรื่องแรกของผม มีเมล์มาถามกันเยอะแยะ
ว่าเป็นใคร หรือไม่ก็ขอซื้อวิดีโอบ้าง ผมตอบตรงนี้เลยครับว่าให้มันเป็นเรื่องของความบันเทิงทางอารมณ์ เถอะ
ครับนึกอยากขึ้นมาก็เข้ามาอ่านเสร็จแล้วก็แล้วกันไปสบายใจกว่า เอาละครับมาต่อเรื่องที่ผมสัญญาไว้ว่าจะเล่า
ดีกว่า เวลาคุณทำอะไรซักอย่างแล้วเกิดสนุกสุดขีดขึ้นมาแล้วคุณก็รู้ว่าคุณมีศักยภาพเพียงพอที่จะทำอีกได้ คุณ
ก็คงอยากจะทำมันอีกใช่มั้ยครับ ดังนั้นจึงได้เกิดเรื่องนี้ขึ้นมา นี่เป็นครั้งที่2ซึ่งผมเกิดติดใจจากครั้งแรก ก็เลย
อยากลองอีกซักครั้ง หลังจากทำการติดต่อและระบุเงื่อนไขเรียบร้อย(เงื่อนไขของผมก็อย่างที่รู้ ไม่สวมถุง หลั่ง
ข้างใน และตลอดคืน โดยผมเองก็ต้องแสดงผลตรวจเลือดให้ดูด้วย) ก็ได้รายชื่อที่ตกลงตามเงื่อนไขมา สนนรา-
คาก็ไม่ต่างจากคนเก่าหรอกครับ ตั้งตัวได้เลยละ ที่จริงผมจะเลือกคนเก่าก็ได้ แต่ไม่ใช่คราวนี้แน่ เพราะคนที่
ผมเลือกคราวนี้เธออยู่ในระดับสุดยอดเหมือนกัน เธอผ่านงานมาหลายอย่างทั้งเล่นหนัง เป็นนางแบบ ออกเทป
แต่ผมไม่ยักรู้ว่าเธอทำงานประเภทนี้ด้วย ชื่อเล่นเธอชื่อ "ย" ครับ เซ็กซี่สุดๆ คืนวันนัดเรานัดเจอกันที่โรงแรม
แห่งหนึ่ง เธอมาในชุดกระโปรงดำ เสื้อขาว รูปร่างของเธอยังคงเร้าใจเหมือนในนิตยสารไม่มีผิด พอเข้าห้องได้
ผมก็ไม่พูดพล่ามทำเพลงตรงเข้าโอ้โลม ย เราจูบกันอย่างดูดดื่มลิ้นพันกันนัวเนียไปหมดพอได้โอกาสผมก็แกะ
กระดุมเสื้อออกแล้วควักเอา2เต้าของ ย ออกมานอกชุดชั้นในสีเนื้อตัวนั้น แล้วดูดเลียคลึงเค้นมันอย่างกระหาย
ในขณะที่มือก็เริ่มทำงานกับสิ่งที่อยู่ในกระโปรงสีดำของเธอ 2 มือชองเธอขยุ้มหัวผมกดเอาไว้เหมือนไม่อยาก
จะให้ผมถอนหัวออกอีกเลย พอรู้สึกว่าเป้ากางเกงในของเธอที่ผมคลึงอยู่เริ่มแฉะดีแล้ว ผมก็จัดการเอา เจ้าหนู
ออกมาหมายจะเผด็จศึก พอเธอเห็นดังนั้น ย ก็ทรุดตัวลงแล้วคว้าเอาเจ้าหนูของผมเข้าปาก ผมเกิดมันส์ขึ้นมา
เลยกระทุ้งเจ้าหนูใส่ปากเธอ ย เองก็มีฝีมือพอตัวเจ้าหนูของผมขยายใหญ่จนคับปากเธอตอนแรกผมกะจะแตก
ในปากเธอ ซึ่งเธอก็คงอยากให้เป็นเช่นนั้น จะได้รับงานเบาๆหน่อย แต่ผมในฐานะผู้บริโภค จะไปยอมได้ยังไง
ขณะที่เธอกำลังรูดดูดเจ้าหนูของผมอย่างเอาเป็นเอาตายอยู่นั้น ผมก็กระชากมันออกมาจากปากของ ย แล้วผม
ก็ประคองเธอขึ้นยืนจากนั้นก็ถลกกระโปรงสีดำของเธอ ขึ้นมากองอยู่ที่เอว ย หน้าเสียทันที ผมไม่รอช้าเอานิ้ว
เกี่ยวเป้ากางเกงในสีเนื้อของเธอให้เบี่ยงออกมาด้านข้าง จับเธอยืนถ่างขาแล้วเสียบเสยเจ้าหนูของผมเข้าไป
ในรูสวาทของ ย พรวดเดียวสุดโคนเพราะน้ำหล่อลื่นทำงานดีมาก ย โดนเสยหน้าหงายร้องลั่นห้องผมก้มหน้าก้ม

10. Monalibeer (-1)

23-06-2006, 18:23:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตาเสยสุดแรง ย ต้องกอดคอผมไว้เพื่อไม่ให้หงายหลัง ผมยืนเสยอยู่อย่างนั้นซักพักก่อนจะมาอยู่ในท่าลิงอุ้มแตง
ตอกกันสุดๆรูสวาทของ ย ก็ตอดผมตุบๆหลายหนจนผมใกล้จะออกเราก็มาจบที่เตียงผมให้ ย นอนหงายแล้วจับ
สะโพกเธอตั้งขึ้นแล้วก็กระแทกลงไปอย่างไม่ปรานี เร็วขึ้นแรงขึ้น เสียงครวญครางดังลั่นห้อง หลังจากฉึกสุด
ท้ายที่ผมกดลงไปทั้งห้องก็เงียบลงเหลือแต่เสียงหอบหายใจของผมกับเสียงครางสุดเสียวของ ย เพราะผมกำลัง
กระฉูดน้ำว่าวเข้าไปในรูสวาทของเธอพอแน่ใจว่าออกจนหมดแล้วผมก็กระแทกต่ออีก4-5ที จนน้ำว่าวที่ค้างอยู่
ทะลักไหลออกมาตาง่ามก้นของ ย แล้วเราก็หมดแรงกอดกันอยู่อย่างนั้น คืนนั้น หลังจากพักยกแล้ว ผมก็ลุยต่อ
อีก2ครั้ง เอากันไปก็พักกันไป มาหมดแรงเอาก่อนสว่าง เล่นเอาของผมกับของ ย แดงไปหมดทั้งคู่ จากนั้นผม
ก็ได้ใช้บริการจากคนอื่นอีก แต่ไม่เคยกลับไปใช้บริการของ ย อีกเลย คราวนี้ผมบอกใบ้ให้หน่อยก็ได้ เวลา ย
ถ่ายแบบเนี่ยถ้าเธอโพสท์ท่าด้วยการเผยอริมฝีปากนิดๆ ก็จะเซ็กซี่มากเลยละครับ อาจจะช่วยไขข้อข้องใจได้
มากขึ้นนะครับ เอาไว้พบกับเรื่องของผมได้ใหม่คราวหน้านะครับ สวัสดีครับ

11. Monalibeer (-1)

23-06-2006, 18:24:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดอีกมีอีกนะเฟ้ยๆ

ตอนนี้ผมกำลังเรียนอยู่ ร.ร. หนึ่งทางภาคใต้ ปีนี้ก็ม.3แล้ว มีอาจารย์คนหนึ่งคาดว่าเพิ่งจบมาเอง เป็นคนที่มี
หน้าตาน่ารัก รูปร่างดีอกใหญ่พอสมควร อันที่จริงผมว่าอาจารย์น่าไปเป็นนางแบบซะมากกว่า เข้าเรื่องดีกว่าวัน
นั้นเป็นวันศุกร์ผมกำลังเดินกลับหออยู่ อาจาร์เค้าก็ขับรถมาหาผม จอดและถามผนว่า"กลับหอใช่มะ ปะเดี่ยวครู
ไปส่ง" อุตส่าห์ชวนแล้วก็ไม่ขัดศรัทธา ระหว่างทางจารย์ถามผมว่า รีบมะเดี๋ยวไปหาอะไรกินกันก่อน ผมเองกำ-
ลังหิวเลยตอบตกลงไป ไปถึงร้านผมได้ถามจารย์ว่า รู้สึกไงบ้างที่รู้ว่าเด็กหลายคนเกลียดครูว่าครูวันๆเอาแต่ทำ-
สวย อ่อย แรด ร่านเค้าก็บอกว่ารู้สึกน้อยใจเหมือนกันแต่ทำไงได้เราก็ต้องทนว่าแล้วครูก็สั่งเหล้ามา ผมเลยถาม
อีกว่าครู กินเหล้าด้วยเหรอ ครูเค้าว่าเค้าหนะคอทองแดง แต่ที่ไหนได้ 3แก้วก็เมาแล้วผมเลยบอกให้กลับดีกว่า
และผมจะขับรถเอง เพราะผมขับเป็นและครูก็เมามาก ด้วย ผมไปที่บ้านครูก่อน เมื่อถึงแล้ว จึงประคองครูเค้า
เข้าไปในห้อง กำลังจะปล่อยเธอลงบนเตียง แต่เค้ายังดึงผมลงไปด้วย 2 มือของผมประทับลงบน 2เต้าของเธอ
พอดี แล้วเธอก็ยิ้มแบบคนเมาแล้วพูดว่า รู้สึกไงมั่ง อยากเรียนวิชาเพศศึกษาภาคพิสดารมั้ย แล้วเธอก็เอามือ
ของเธอไปจับมังกรน้อยของผม มันเลยตื่นขึ้นมา แล้วเธอก็หัวเราะแล้วพูดต่อว่า มีอารมณ์แล้วสิ นั้นคืนนี้ชั้นจะ
ติวเข้มให้เธอเอง พร้อมกับพลิกตัวขึ้นคร่อมผม ถอดเสื้อทั้งนอกและในออกจนหมด วินาทีนั้นผมทำอะไรไม่ถูก
ได้แต่ค้างตาอยู่ตรง 2 เต้าอันเต่งตึงของเธอ มันช่างสวยงามมากกว่าที่ผมเคยเห็นในหนังสือโป๊ะอีก หัวนมของ
เธอเป็นสีชมพูเรื่อๆ แล้งเธอก็ถอดเข็มขัดและกางเกงผนออก ถลก กกน ของผมออกด้วย เจ้ามังกรน้อยเลย

12. Monalibeer (-1)

23-06-2006, 18:25:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แปลงร่างเป็นมังกรใหญ่ทันที เธอจัดการเลียมันจนทั่วด้าม และดูดมันดัง จ๊วบ!! ผมเสียวมากไม่เคยเสียวอะไร
อย่างนี้มาก่อนเลย แต่ผมไม่ได้อยู่เฉยผมเอามือไปจับก้นของเธอซึ่งหันมาตรงหน้าของผมถลกกางเกงในลูกไม้
สีขาวของเธอลง เนินสวรรค์ของเธอเป็นสีชมพู ไม่มีเส้นไหมปกปิด ผมจึงเอานิ้วชี้และนิ้วกลางขวามือเสียบเข้า
ไปโดยไม่รอช้าทำให้ตัวเองสะดุ้งโหยง และร้อง อ้า!! ออกมาผมขยับนิ้วเข้าออก เธอก็โยกตัวตามอย่างมีจังหวะ
เธอบอกว่าเจ็บผมจึงลุกขึ้ไปจับนมของเธอและเอานิ้วเอาจาก!ของเธอพร้อมทั้งดูดหัวนมของเธอ เธอแอ่นอก
ขึ้นรับตายจังหวะ ผมจึงถอดเสื้อของผมและกระโปรงของเธอออก เธอกอดหัวผมไว้แน่น ผมเอามือไปโอบหลัง
ของเธอไว้ลูบไล้จากก้นถึงคอขึ้ลง ผมสังเกตเห็นที่!ของเธอมีน้ำไหลมามากแล้วจึงเอามังกรอัดเข้าไปจนมิด
ด้าม เธอหายใจเข้าสุดแรงพร้องทั้งบอกว่าชักเลยเร็วครูทนไม่ไหวอยู่แล้วผมจึงชักมังกรเข้าออกช้า และ สอยถี่
ขึ้นเรื่อยๆ ปากก็ดูดที่นมของเธอไป เธอกอดรัดไว้แน่นมากและครางอยู่ตลอดเวลา มีน้ำตาไหลด้วย ผมซอยไป
ประมาณ 5นาที เธอก็เริ่มกระตุกเกรงไปทั้งตัวเล็บกดหลังผมจนเลือดซิบ ดูหน้าตาเธอค้างตาตั้งฟันกัดปากอยู่
ประมาณ 3วินาที ผมเลยชักออก แล้วเธอถามผมว่าเธอยังไม่เสร็จไม่ใช่หรอ เธอจึงดูดให้ผมจนมังกรผมพ้นน้ำ
รักไปเต็มปากของเธอเธอกลืนมันลงไปและเลียจนสะอาด แล้วทิ้งตังเอาเต้ามาทับหน้าผมแล้วบอกว่าชั้นให้เธอ
เกรด 4เลยวิชานี้ จะเอาต่อมะ เป็นใครจะปฏิเสธหละครับ และเราก็เอากันจนสว่าง ตอนนี้ผมเองเหมือนจะย้าย
ไปอยู่ที่บ้านของจารย์เค้าแล้ว

13. Monalibeer (-1)

23-06-2006, 18:26:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆๆ ขุดด้วยนะๆๆๆๆ

สวัสดีครับเพื่อนๆ นี่เป็นประสบการณ์ที่เกิดขึ้นจริงของผม เมื่อสมัยผมเรียน เทคนิคแห่งหนึ่งในตอนนั้นผม
เรียน ปวส. ปี 1 คณะวิศวกรรมไฟฟ้า ผมได้รู้จักกับผู้หญิงคนหนึ่งเธอชื่อ อโนชา ชื่อเล่นชื่อ ชา เรียนที่โรงเรียน
จอมสุรางค์ ชั้น ม.4 ผมได้ตามรึบส่งทำความรู้จักกับเธออยู่ เดือนกว่าๆ จนเราเป็นเพื่อนสนิทกันพอสม
ควรพอดีช่วงเดือนนั้น ที่บ้านของชาได้มีการจัดงาน วันเกิดขึ้นชาได้ชวนผมไปงานนี้ ตอนแรกผมว่าจะไม่ไปเพราะ
กลัวพ่อแม่ของเธอแต่สุดท้ายทนแรงอ้อนไม่ไหว และ เธอบอกว่าพ่อแม่ไม่อยู่บ้านผมจึงต้อง ไปเมื่อไปถึงเวลานั้น
เป็นช่วงเวลาประมาณ 6 ผิดคาดครับผมนึกว่าจะจัดงานใหญ่โตแต่ปรากฎว่ามีเพื่อนมา 2-3 คนแค่นั้นเอง ชาพา
ผมไปนั่งโตีะและได้แนะนำผมให้เพื่อนของเธออีก 2 คนรู้จักคือ หนิงกับอ้อยเรานั่งดื่มเบียร์และเต้นรำกันอยู่พัก
หนึ่ง ชาออกความเห็นว่าเราไปเล่นอะไรสนุกๆกันดีกว่าซึ่งผมไม่ทราบว่าชาจะพาไปทำอะไรแต่หหนิง กับ อ้อยเมื่อ
ได้ยินชาพูดดังนั้นก็ร้องอ๋อแล้วรีบดึงผมไป กับพวกเธออย่างเร็วพวกเธอทั้ง 3 คนพาผมมา ที่ห้องของชารีบล็อค
กลอนข้างในอ้างว่าเดี๋ยวมีคนไปฟ้องป้าข้างบ้านจะยุ่ง เสร็จแล้วพวกเธอก็พาผม ไปนั่งที่ข้างเตียงชาเอ่ยขึ้นว่าเรา
มาเล่นเป่ายิงชุบกันดีกว่า ใครแพ้ถอดเสื้อผ้าออก คนละชิ้นใครหมดก่อนแพ้ผมเลยร้องขึ้นว่ายังงี้ก็ไม่ยุติธรรม สิ
ผมคนเดียวพวกเธอตั้ง 3 คนชาบอกไม่เป้นไรเธอบอกว่าทางเธอจะส่งตัวแทนเล่นคนเดียวแต่ถ้าแพ้ก็จะถอดหมด
ทั้ง 3 คน ผมนึกในใจยังงี้ก็สนุกสิครับผมเล่นกับพวกเธออยู่พัก หนึ่งพวกเธอก็อยู่ในสภาพเปลือยเปล่า ที่พวกเธอ
กล้าทำอย่างนี้เพราะกินเบียรื มานั่นเองเมื่อพวกเธออยู่ในสภาพเปลือยเปล่าผมก็อดใจไม่ไหวแล้วเพราะพวกเธอ
นั้น !ใหญ่นมโตกันทั้งนั้นโดยเฉพาะชา โอ้โหแม่เจ้าดว้ยเห็นตัวเล็กๆ ที่แท้ก็ซ่อนรูปน่าดูเลยผมไม่รอช้ารีบแก้
กางเกงที่เหลืออยู่ออกทันทีเธอทั้ง 3คนตกใจร้องขึ้นว่าถอดออกทำไมยังไม่ได้แพ้น๊ะ ผมไม่สนใจแล้วดึงชาเข้ามา
กอดและจูบมือข้างหนึ่งจับนมชาคลึงเบาๆและบี้หัวนมเธอมืออีกข้างก้ล้วงที่!ของเธอ ซึ่งตอนนี้เริ่มมีน้ำรักออกมา
ชุ่มมือของผมซะแล้วชาดันตัวผมลงนอน และ เธอมองหน้าอ้อย และ หนิงแล้วก็พยักหน้าทั้ง 2 คนจึงเข้ามาร่วมวง
ด้วยอ้อยและหนิงใช้มือจับ***ผมค่อยๆช่วยกันใช้ลิ้นเลียจนมันแข้งตัวจึงค่อยๆ ผลัดกันอม และดูดอย่างเอร้ดอร่อย
ส่วนมือผมทั้ง 2 ข้างพวกเธอก็ไม่ยอมให้ว่างพวกเธอเอามือผมไปจับที่! ของเธอทั้ง 2 คนมือทั้ง 2 ข้างของผมก็

14. Monalibeer (-1)

23-06-2006, 18:27:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เขี่ยและบี้ล้วง!ของอ้อยและหนิงและบี้เม็ดเสียวอย่างเมามันส่วนชาก็นั่งยองๆเอา!มาคร่อมกับหน้า ของผม ผมเลีย
!ให้เธอลิ้นผมฉกเข้าออกเร้วและแรงพวกเธอคราง ....อืออออม์..อือออม์...โอ้วว์... ซี๊ดแล้วพวกเธอก็ผละออกจาก
ผมพวกเธอตกลงกันแล้วว่าให้ผมเอาชาก่อนต่อมาก็อ้อยหนิงจะเป้นคนสุดท้าย เมื่อตกลงกันเช่นนั้นชาก้นอนลงผม
ขยับเอา!ผมใส่ในรู!ของชาแล้วขยับเข้าๆ ออกช้าๆ และเร้วขึ้นเรื่อยๆส่วน อ้อยกับหนิงก็ช่วยเลียหัวนมของชาชา
ครางโอ้วว์....ซี้ด....อูย...โอ้วว์ทำไมเสียวอย่างนี้โอ้วว์....แรงๆผัวจ่าเมียชอบผมเมื่อได้ยินดังนั้นจึงรีบซอย สุดแรงจน
ชาทนไม่ไหวเอ่ยขึ้นว่าผัวจ่า....เมียไม่ไหวแล้ว....โอ้วว์...ซี๊ด...โอ้วว์ๆๆๆ... ไม่ไหวแล้วผัวจ่าเมียถึงแล้ว.....กรี๊ด...
โอ้วว์....ว่าแล้วชาก้กระตุก 2-3 ครั้ง!ของชาดูดแรงมากจนผมเกือบปล่อยน้ำรักใส่รู!ของเธอ แต่ผมกลั้น ไว้ผมรีบ
ดึง!ออกและจะใส่!อ้อยต่อแต่อ้อยดูออกว่าผมใกล้ออกแล้วจึงให้เอาหนิงก่อนผมจึงใส่ ! ผมในรู!หนิงรู!หนิงมี
น้ำหล่อลื่นมาก !ผมจึงเข้าไปได้โดยที่หนิงเธอไม่เจ้บเลยผิดกับชาแต่ข้างใน!ของหนิงรัดแน่นและดุด ดีกว่าของ
ชาผมค่อยๆชอยกระเด้าอยุ่พักหนึ่งหนิงครางเบาๆอืออออม์..อือออม์...โอ้วว์... ซี๊ดทำไมเสียวอย่างนี้กระเด้าแรงๆ
ผัวจ่า...อืออออม์..อือออม์...โอ้วว์...ซี๊ดแรงๆ ผัวจ่าเมียชอบผมเมื่อได้ยินดังนั้นจึงรีบซอยสุดแรงจนหนิงใกล้ถึงหนิง
จึงเอ่ยขึ้นว่าผัวจ่า....เมียไม่ไหวแล้ว....โอ้วว์...ซี๊ด...โอ้วว์ๆๆๆ... ไม่ไหวแล้วผัวจ่าจะเมียถึงแล้ว.....กรี๊ด... กระเด้า
แรงๆจะผัวจ่า.....ผัวจ่า...เมียถึงแล้วโอ้วว์ๆๆๆ...กรี๊ด...โอ้วว์...แล้วหนิงก็กระตุก 2-3 ครั้งเช่นกันภายใน!ของหนิง
ดูดแรงกว่าของชาอีกดูดจนผมดึง!จะไม่ออกผมจึงกระเด้าสุดแรงผมร้องขึ้นว่าเมีย จ่าผัวไม่ไหวแล้วผัวปล่อยล่ะ
นีะ....โอ้วว์ๆๆ....โอ้วว์หนิงบอกว่าปล่อยออกมาเลยผัวจ่าโอ้วว์...กรี๊ด.... ว่าแล้วผมจึงปล่อยน้ำเงี่ยนใส่!ของหนิงแล้ว
ดึง!ออกจาก!ของหนิงรู!ของหนิงกลวงโบ่เผยให้เห้นแคมสีแดงๆปลิ้นออกมาและเห้นเม็ดเสียว สีแดงๆ และ น้ำ
เงี่ยนของผมและหนิงผสมกันไหลออกมาจาก!ที่กลวงโบ่ของหนิงอ้อยกับชาไม่รอช้ารีบเลียดูดกินน้ำรัก ของผมและ
หนิงที่ไหลออกจากรุ!หนิงทันทีและอ้อยก้กลับมาเลีย! ผมให้แข็งอีกครั้ง และแล้วสงครามครั้งใหม่ก็เริ่มขึ้นหนิง
กับชานอนแผ่หราอยู่ข้างๆผมส่วนอ้อยนั้นปากยังคงดุดและอม!ผมอยู่ผมจึงจัดท่านอนซะใหม่เป้นท่า6 -9โยที่เรา
ผลัดกันดูดและเลียให้กันอ้อยครางอืมม์โอวว์....เสียวเหลือเกิน...อืมม์...แล้วอ้อยก้ขึ้นคร่อมผมจับเอา!ผมยัดใส่รู!

15. Monalibeer (-1)

21-03-2007, 14:44:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมมีเรื่องเสียวจะเล่าให้ฟังครับ เป็นเรื่องที่ประทับใจผมมากที่สุด ตอนนั้นผมอายุ 20 ปีเองครับ ผมทำงานที่บริษัทแห่งหนึ่งในตัวจังหวัดฉะเชิงเทรา เป็นบริษัทใหญ่พอสมควร เป็นบริษัทเกี่ยวกับธุรกิจการเงินครับ ผมเข้าทำงานที่นี้ได้ปีกว่าครับ เป็นพนักงานแผนกบัญชี ผมเรียนจบมาทางด้านนี้ครับ ที่แผนกของผมมีเพื่อนร่วมงานอีกสามคน เป็นผู้หญิงทั้งสามคน และก็มีหัวหน้าแผนกอีกคนหนึ่ง ก็เป็นผู้หญิงเหมือนกันครับ หัวหน้าแผนกดูจะมีอายุพอสมควร แต่ชอบทำตัวอ่อนกว่าวัยมาก เธอชอบแต่งตัวแต่งหน้าทาปากเป็นสาววัยรุ่น ที่บริษัทเขาว่ากันว่าเธอยังไม่มีสามี เลยแต่งตัวเพื่อล่อตาล่อใจผู้ชายในบริษัท แต่ดูไม่มีใครสนใจเธอสักคนเลย เพราะทนปากเธอไม่ไหวครับ บ่นเก่งมากเลย ขนาดผมเป็นลูกน้องยังทนไม่ได้ แล้วนับประสาอะไรกับคนที่จะต้องใช้ชีวิตอยู่ร่วมกันตลอดชีวิตจะทนได้ใช่ไหมครับ ผมทำงานที่นี่ก็มีเพื่อนสนิทกันแค่สามคนนี้เท่านั้น แต่ละคนดูแก่กว่าผมทั้งนั้น มีพี่มล พี่นุช พี่แตน ทั้งหมดจะอายุไล่เลี่ยกัน เขาทำงานที่นี่กันมานานแล้วครับ พี่ทั้งสามคนก็ช่วยดูแลช่วยสอนงานและให้คำปรึกษากับผม ตั้งแต่ผมเข้ามาทำงานใหม่ๆ จนเดี๋ยวนี้ผมทำงานได้ดีขึ้นมากครับ พี่ทั้งสามคนดีกับผมมากเลยครับ แต่จะพิเศษหน่อยก็เห็นจะเป็นพี่นุชนี่แหละครับ พี่นุชยังดูไม่แก่เท่าไหร่ครับ ที่ว่าพิเศษก็คือ เธอจะมานั่งคุยกับผมทุกวัน ตอนเช้าก็ซื้อของกินมาฝากทุกวัน เวลามีหนังเข้ามาใหม่ก็จะมาชวนผมไปดูและออกค่าหนังให้ด้วยครับ และอีกอย่างก็คือพี่นุชจะต้องไปส่งผมที่บ้านทุกวัน ทั้งๆ ที่บ้านก็อยู่คนละทางกัน เธอมีรถส่วนตัว ผมเองก็สงสัยในความปรารถนาดีต่อผมที่มันมากเกินไปสักหน่อย และผมก็รู้ได้จากปากของพี่แตนและพี่มลจนได้ครับ พี่เขาบอกว่าพี่นุชแอบชอบผมมานานแล้ว ตั้งแต่ผมเข้ามาทำงานใหม่ๆ นั่นแหละครับ ผมเองก็งงเหมือนกัน ไม่คิดว่าพี่นุชจะชอบผมได้ เพราะผมก็เด็กกว่าด้วย เด็กกว่าสัก 6-7 ปี เห็นจะได้ครับ ซึ่งมันดู***งกันมากไปสักหน่อย พอผมรู้เรื่องนี้ผมก็ไม่ค่อยวางตัวเหมือนเดิมเท่าไหร่ ส่วนพี่นุชยังไม่รู้ว่าผมรู้เรื่องนี้แล้ว แกก็ยังคงเอาใจผมเหมือนเดิมทุกอย่าง ผมเองรู้สึกเกรงใจพี่นุชมาก แต่ผมก็ไม่กล้าบอกเขาว่าผมนั้นไม่ได้ชอบเขาเลย ผมนับถือเขาเป็นพี่มากกว่า แต่ก็กลัวเขาเสียใจ เลยต้องปล่อยให้มันเลยตามเลยไปดีกว่าครับ พอเวลาผ่านไปนานเข้า ความรู้สึกที่ผมมีต่อพี่นุชเริ่มเปลี่ยนไปแล้วสิครับ เมื่อพี่นุชไปเดินควงกับผู้ชายคนอื่น ตอนนั้นผมสับสนมากครับว่าผมหึงหวงพี่นุชหรือเปล่า แล้วผมก็มาแน่ใจว่าผมหึงหวงพี่นุชขึ้นมาแล้ว พี่นุชไม่ได้ทำเหมือนเมื่อก่อน ที่เคยเป็นเคยห่วงเอาในผมสารพัด ตอนนี้เขากลับไปมีคนที่เขาชอบแล้ว แต่ผมก็ยังไม่หมดหวังครับ ผมจะต้องเอาพี่นุชกลับมาเป็นของผมให้ได้ครับ ตอนแรกผมก็ปรึกษาพี่มลกับพี่แตน เขาก็ต่อว่าผมว่า ทีแรกเขาชอบกลับไม่เอา พอเขาไปมีคนใหม่กลับมาหึงหวงเขา ผมนี่โง่จริงๆ ผมเป็นทุกข์มากครับ ไม่รู้จะหาหนทางวิธีไหนดี จะไปพึ่งใครก็ไม่ได้ ไม่มีใครช่วยได้สักคน แล้ววันหนึ่งเป็นวันหยุด เราทั้งห้าคนรวมทั้งแฟนของพี่นุชด้วย ได้ไปเที่ยวทะเลกัน ไปเย็นวันเสาร์และจะกลับกันเย็นวันอาทิตย์ โดยไปรถตู้ของแฟนพี่นุช ตอนแรกผมก็ไม่อยากไปหรอกครับ เพราะไม่อยากเห็นภาพบาดตาบาดใจ แต่พี่มลกับพี่แตนสิครับ ขยั้นคะยอให้ผมไปให้ได้ เราไปกันตอนประมาณหกโมงเย็น ถึงที่พักก็ทุ่มกว่าๆ ไปถึงก็แยกย้ายกันพัก ผู้หญิงอยู่ด้วยกัน ผมกับแฟนพี่นุชพักห้องเดียวกัน แต่ผมไม่ได้นอนหรอก ผมออกไปเดินเล่นตามชายหาด พอกลับมาพี่พักก็เจอพี่นุชนั่งอยู่ที่ระเบียงหน้าบังกะโล
?ไปไหนมาหรือยศ...? ?ไปเดินเล่นมาครับ แล้วพี่นุชล่ะครับ มานั่งทำอะไรคนเดียว...? ?มันเหงาน่ะจ้ะ ช่วยไปเดินเล่นกับพี่หน่อยสิ...? พี่นุชดึงมือผมไปทันที เราเดินเล่นคุยกันไปตลอด พี่นุชก็เดินคลอเคลียผมไปตลอดทาง ผมเองอดสงสัยไม่ได้ว่าแฟนพี่นุชก็มา แล้วทำไมแกถึงมากับผมอย่างนี้ พอเดินมาไกลพอสมควรผมก็ง่วงนอน เลยชวนพี่นุชเดินกลับที่พัก ?กลับที่พักกันเถอะครับพี่นุช นี่มันก็ดึกมากแล้วด้วยครับ...? ?ยศ พี่ขอถามอะไรหน่อยนะ ยศคิดอย่างไรกับพี่บ้าง...? ?เอ่อ...เอ่อ...บอกตามตรงเลยนะครับ ผมชอบพี่นุชครับ แต่พี่มีแฟนแล้ว ผมไม่อยากแย่งของคนอื่นครับ...? ?ไม่ต้องแย่งหรอกจ้ะ เขาไม่ใช่แฟนพี่หรอก แล้วพี่ก็ชอบเธอมานานแล้วด้วย...และที่มานี่พี่อยากรู้จากปากของเธอว่าเธอชอบพี่หรือเปล่า...? ผมดีใจมากก็เลยยืนตะลึงทำอะไรไม่ถูก เราส่งสายตาเหมือนต้องมนต์สะกด สองมือผมจับแขนพี่นุชลูบขึ้นมาจนถึงใบหน้า แล้วค่อยบรรจงก้มลงจูบปาก บดขยี้ริมฝีปากกันอย่างดูดดื่ม มือก็ลูบไล้แผ่นหลังลงไปจนถึงสะโพกที่กลมกลึงนิ่มนวล แล้วดึงเข้ามาโดนท่อนเอ็นของผมซึ่งกำลังแข็งตั้งขึ้นมาอย่างจัง พี่นุชสะดุ้งก่อนที่จะละปากออก ?พอก่อนยศ เดี๋ยวมีใครมาเห็น กลับเถอะ...? ?ไม่มีใครมาเห็นหรอกครับ นี่มันก็ดึกแล้ว ไม่มีใครเดินมาถึงนี่หรอกครับ...? ระหว่างที่พูดผมก็จูบตามใบหน้าซอกคอติ่งหู พี่นุชเงยหน้าสูดปาก แต่ปากก็ห้ามไม่ให้ผมทำ แต่ก่อนที่พี่นุชจะพูดอะไรอีก ผมก็ประกบปากจูบทันที คราวนี้ผมไม่จูบเฉยๆ ผมสอดลิ้นเข้าไปพันกับลิ้นพี่นุชอย่างเร่าร้อน มือก็ลูบไล้ไปตามหน้าอกจนร่างพี่นุชอ่อนระทวย ผมค่อยๆ ถอดเสื้อผ้าพี่นุชออกจนเหลือแต่ตัว ผมจับพี่นุชนอนลงกับพื้นทราย มองดูเรือนร่างของพี่นุชช่างงดงามเหลือเกิน หน้าอกอวบอูมขาวเกลี้ยงเนียนมาก หัวนมยังออกสีแดงเรื่อ ส่วนตรงหว่างขานั้นก็ใช่

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: