---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 11:50 ของวันที่ 01/11/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 1/1)
เรื่องเล่า ดูแฟนเย่อ[สยิว+เศร้า]
0. pakak (0)
Mail to pakak

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    16-04-2006, 20:11:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ใครอ่านแล้วช่วย ลงความคิดเห็นทีนะครับ

ช่วยที

"ขอบคุณ"

1. pakak (0)

16-04-2006, 20:13:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตอนที่1
ฝากเรื่องเล่าแล้ว ลงความเห็นหน่อยครับ ตอนที่1
ก่อนอื่นต้องบอกไว้ก่อนว่านี้คือเรื่องจิงของผมซึ่ง ไม่รู้ว่าจะเสียใจหรือดีใจดี
ผมชื่อนิค ส่วนแฟนผมชื่อตาล ตาลอายุ 21 สูง170 นําหนัก 54 นมอก34 ผิวขาว น่าตาดีใช้ได้เลย เรา2คนยังเรียนมหาลัยกันอยู่แต่คนละสถาบัน ผมเรียนม.เอกชน แถวเกษตร ส่วนแฟนเรียนม.รัฐบาลแถวท่าพระจันทร์ เราคบกันมาประมาณ3ปี ชีวิตsex ก็ราบรื่นดีทุกอย่าง
แต่ก็รู้ต่อกันว่าเป็นคนที่มีความต่อการทางเพศสูง โดยเราใช้ชีวิตอยู่ด้วยกันในคอนโด ตั้งแต่ปี3ที่คบกัน แต่จะมีกลับบ้านไปหาพ่อแม่กันบ้าง (เป็นคน กทมทั้งคู่ แต่อ้างพ่อมแมอยู่คอนโด เพื่อจะมาอยู่ด้วยกัน)วันเสาร์อาทิตย์ จนมาเกิดเรื่อง เมื่อเดือนธันวาคม ผมรู้สึกว่าแฟนแปลกไปจากเดิม เช่น เวลามาค้างที่คอนโดจะปิดมือถือ ไปไหนก็ไม่บอก แล้วจะปิดมือถือตลอด เวลาผมถามก็จะทะเลาะกันทุกครั้ง จนมีอยู่วันนึงผมตัดสินใจว่าต้องรู้ให้ได้ว่ามันเกิดอะไรขึ้นกับชีวิตรักของผม จึงตัดสินใจตามเธอไป เธอบอกว่าจะไปกินข้าวกะที่บ้านเธอแถวเกษตรตัดใหม่ ผมก็เลยแกล้งบอกเธอไปว่าจะไปกินเหล้าบ้านเพื่อน ตกบ่ายเธอจึงแต่งตัวออกจากบคอนโดไป ผมก็แซวว่าวันนี้แต่งตัวแปลกๆ เปรี้ยวมากระวังที่บ้านด่าเอา ปกติบ้านเธอจะว่าเวลาแต่ตัวโป๊ๆ โดนเธอใส่ กระโปรงยีนส์สั้น เสื้อสาวเดียวสีฟ้า แบบว่านมขนาด34เธอแทบจะปลิ้นออกมา โดยผมพูดจะพยามจะไปส่งเธอให้ได้แต่ก็รู้ว่าเธอจะไม่ยอมแน่นอน (ผมก็ว่าแผนแลกรถกะเพื่อนจอดไว้หลังคอนโด โดยรถเก๋งติดฟิมล์สีดําสนิท)โดนเธอขึ้นรถแท็กซี่ไปเอง ผมก็ไม่ได้ว่าไร เสร็จเธอก็ขึ้นแท็กซี่ ไปโดนมีผมขับรถตามแต่ทิ้งระยะให้ห่างๆ ในใจก็ตื่นเต้นอีกใจก็กะว่า ถ้าเจอแม้งอยู่กะคนอื่นจะลงไป เอาเรื่องให้สุดๆ ก็ตามไปจนถึงแถวประชาชื่นเธอก็ลงเข้าไปในปั้มนํามัน ผมก็เลยขับรถไปจอดซอยเลยปั้ม จนสุดท้ายก็เจอของดีคือแฟนผมนั่งรถออกไปกะผู้ชาย วัยทํางานแต่งตัวผูกไท ดูขาวตี๋สะอาด ตอนนั้นคิดว่าจะขับรถปาดหน้าแม้งแล้วลงไปถามให้รู้เรื่อง แต่ก็ห้ามใจตัวเองไว้กะว่าต้องจับแม้งให้ชัดๆ เลยขับรถตามไปจนถึงร้านอาหารแห่งนึงแถวทางด่วนรามอินทราผมก็ไปจอดรถไว้ในปั้มเลยร้านอาหารแห่งนั้น ซึ่งจังหวะดี มองผ่านกระจกไปในโต๊ะที่แฟนผมได้ เห็นชัดพอดี สักพักก็ลองโทรไปหาเธอเธอก็รับโทรศัพท์แล้วออกมาคุยนอกร้าน ก็บอกว่าอยู่กะพ่อแม่ เรียบร้อยและ โดนผมพยามหยุดอารมณ์โมโห เธอก็บอกว่าอาจจะไม่กลับ เท่นนั้นผมก็พอรู้และว่า ผมกําลังเจออะไรกับชีวิต ก็วางโทรศัพท์ไป ดูเธอกลับไปนั่งที่โต๊ะเธอ ระหว่างนั้น ผมก็นั่งในรถมองดูสิ่งที่ไม่อยากเห็นคือ นายหนุ่มตี๋คนนั้นก็เริ่ม โอบเอว มีหอมแก้มกันบ้าง แต่ที่ขัดตาผมที่ส่งคือ มันเอามือมาลูบต้นขาแฟนผม แล้วก็ลูบน่าอก นัวเนียกันจนผมคิดว่าจะลงไปต่อยแม้งให้จบๆไป ระหว่างนั้นก็อดใจทนสิ่งที่เกิดขึ้น จนเกือบ2ท่มครึ่ง นั่งทนไม่เกือบ1ชมครึ่ง นายหนุ่มตี๋ก็เก็บเงินแล้ว ขับรถออกไป ผมก็ตามไปจน ถึง รร.ม่านรูดแห่งนึงแถว ถ.เคลาย (ระหว่างทางผมก็มองผ่านไปในรถคันนั้นก็เห็นแฟนหัวผลุๆโผล่ๆ โดนคิดว่าเธอกําลังดูดเอ็นนายหนุ่มตี๋นั้นแน่ๆ) จนนายตี๋คนนั้นมันขับรถเข้าไปในม่านรูด ผมก็ทิ้งระยะ ก่อนจอดรถไว้ข้างถนน แล้วเดินเข้าไป ใน รร. เข้าไปถึงเจอเด็กโบกใน รร. มันก็ถามว่าพี่จะพัก หรือ ผมก็ตอบว่าไม่ใช่ แล้วถามว่า รถโตโยต้า สีดําเข้าไปห้องไหน มันก็อําๆอึงๆ บอกผมว่า มันบอกไม่ได้หรอก และก็ถามผมว่ามีอะไรหรือเปล่า ผมก็เลยอ้างมันไปว่า เมียนายคนขับให้ผมตามสืบ มันก็บอกผมว่าบอกไม่ได้หรอก เดียวมันโดนไล่ออก ผมก็เลยบอกมันว่า ผมให้1พันมันก็ไม่ยอม ผมเลยเสนอให้มันเป็น2พัน มันตกลงแต่มันขอผมว่า ห้ามถ่ายรูป ห้ามโทรตามเมียคนขับนะ เดียวจะมีเรื่องกันใน รร.ผมก็สัญญาว่าจะทําตาม มันก็พาผมไปชั้น2 จนไปถึงหน้าห้อง วึ่งมีรถมันจอดอยู่ ตอนนั้นผมก็ใจสลายและ เด็กมันบอกผมต่ออีกว่า พี่จะให้มันอีก5ร้อยหรือเปล่า มันให้เข้าไปดูอีกห้องซึ่งกระจกมองทะลุ ผมได้ยินอย่างนั้นเลยตัดสินใจให้มันไปอีกพัน บอกว่าให้ผมจะไปดูคนเดียวอีกห้องนึง มันก็ตกลงเลยให้ผมเข้าไปที่ห้องนั้นโดยผมบอกมันว่าห้ามรบกวน จนมันถามผมว่าพี่อย่าโกดนะ พี่พวกแอบดูหรือเปล่า จนผมหยิบรูปแฟนผม ในกระเป๋าตังค์ที่มีรูปแฟนผม ถ่ายรูปเดี่ยวให้มันดูก่อนพูดว่า ถ้าผมโรคจิตคงไม่มีรูปน้องคนนี้หรอก

2. pakak (0)

16-04-2006, 20:13:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตอนที่2
พอเข้าไปผมก็มองผ่านกระจกไป เห็นนายหนุ่มตี๋ ใส่ผ้าขนหนูสีขาวตัวเดียวนั่งอยู่บนโซฟา ส่วนแฟนผมอยู่ในห้องนํา ซึ่งผมมองทะลุผ่านห้องนําไป เห็นห้องกําลังถอดเสื้อผ้าอยู่ สักพักเธอก็ออกมาโดยใส่แค่ผ้าขนหนูเกาะอก นายตี๋คนนั้น มันเรียกให้แฟนผมมันนั่งที่โซฟา โดยแฟนผมก็ไปนั่งที่โซฟาตามมันสั่ง พอเธอนั่งมันก็เริ่ม จูบปาก แลกลิ้นกัน ส่วนมือมันก็ลูบน่าอก ขนาด34แฟนผม แล้วก็ขยี้หัวนมเธอ ถึงมันจะไม่ชมพูแต่ก็ไม่คลํา แล้วก็เอาลิ้นไซร์ซอกคอ จนมันเลียมาถึง หัวนม มันขยํา และก็ดูดจนแฟนผมหลับตาเคลม หงายหน้าร้องซี๊ด มือแฟนผมจิกหัวนายนั้น แบบว่ามันยิ่งดูดแรงเท่าไร แฟนผมก็จิกหัวมันแรงเท่านั้น มันดูดจนพอใจมันก็เริ่ม ลากลิ้นลงด้านล่าง ผ่านสะดือจนถึง ! มันก็จับแฟนผม นอนบนโซฟา แล้วมันนั่งอยู่บนพื้น เริ่มแหวก!แฟนผมแล้วก็เอานิ้วเข้าไปและก็เริ่มลงลิ้น เลีย!แฟนผม โดนผมรู้สึกว่าแม้งไม่เคยเลีย!ใครหรือไงว่ะ ถึงเลียแบบไม่เคยมาก่อน ทั้งดูด ทั้งเลีย เอาฟันขบ!แฟนผม ส่วนแฟนผมหรือไม่ต้องพูดถึง หลับตาเคลม มือขยี้นมตัวเอง มันเลีย!เกือบ5นาที จนผมมองแล้วรู้สึกว่าแฟนผมเสร็จคาปากแม้งและ ดูจากอาการ มันก็ดูดนําแฟนผมจนหมด จากนั้นแฟนผมก็พลิกตัวให้ตัวเองมานั่ง อยู่บนพื้นแล้วนายตี๋นั้นนั่งกางขามันโซฟา แฟนผมก็เริ่มเลยเริ่ม จูบปากแลกลิ้นกะแม้ง ก่อนไล่ลงมา เลียหัวนมนายตี๋นั้น ก่อนลากลิ้นมาถึง!มัน แล้วก็เลีย!มันจนถึง ไข่เลียแบบหื่นมากๆ ก่อนจะกลับไปเลียหัว!มัน ก่อนจะเริ่มอมแล้วก็เลีย!มันไปในตัว ก่อนที่จะดูด จนนายตี๋ครางซี๊ดเลย โดนเธอเลียทั้งอม ลิ้นพัน!มัน นายตี๋คนนั้นก็รู้งานมือมันก็มาขยํานมแฟนผม แฟนผมอมให้มันเกือบ5นาที จนนายตี๋คนนั้นดึง!ออกจากปากแฟนผม แล้วมันก็ชัก2-3ทีนํามันก็ออกมาจนเละ หน้าแฟนผม บางส่วนก็กระเด็นไปหน้าผาก หน้าอกบ้าง ที่ไม่หน้าเชื่อ คือแฟนผมเอามือรวบนํากาม ทุกจุด แล้วเอามาละเลง ตรง!นายตี๋คนนั้น ก่อนที่เธอจะอมแล้วกินและกลืน แล้วก็เลีย จนหมด (ผมนะนั่งคิด อีกากีนี้แม้งทีอมผมไม่เคยจะกิน เวลาผมจะนําแตกขอแต่บนหน้าก็ไม่ให้ ทีงี้ดันเสือกกินจนหมด) จากนั้นมันทั้งคู่ก็นอนคุยกันบนเตียงเกือบ15นาที ระหว่างนั้น มันก็ไม่อยู่สุขทั้ง2ฝ่าย แฟนผมก็ชักว่าวให้แม้งจน!กลับมาโด่ ส่วนมือนายตี๋นั้นก็ ขยี้ร่องแฟนผมจนนําเต็มมือมัน จนมันต้องหยิบผ้ามาเช็ดมือ จากนั้นแม้งก็เริ่ม จูบปาก มือขยี้นมแฟนผม ก่อนที่แฟนผมบอกว่าพี่ทนไม่ไหวและเอาเข้าเถอะ มันก็ลุกไปหยิบถุงยางก่อนบอกแฟนผมว่า ใส่ให้หน่อย แฟนผมแม้งก็ดีชิบหาย ดันยุงยางเสร็จแทนที่จะใส่ กลับเอาใส่ปาก ก่อนที่จะใช้ปากใส่ถุงยางให้มัน+อมไปในตัว มันจับแฟนผมพลิกตัว เริ่มเอา! ถูร่องแฟนผม จนแฟนผมกดเอวแม้งเข้ามา จน!เข้าไปมิดด้าม แฟนผมร้องคราง มือจิกหมอนเลย มันก็เริ่มโยก มือนึงก็ขยี้นมแฟนผม จากช้าๆ เริ่มเร็วขึ้น แถมบ้างครั้งแม้งเอานิ้วมาให้แฟนผมดูดด้วย โยกไป ปากจูบแฟนผมไป ดูดนมไป ก่อนมันพลิกตัวตาลให้นอนตะแคง จนผมเห็นชัดเลย ว่า!นายตี๋คนนั้น มันเข้าๆออกๆร่อง!แฟนผม มือมันก็ขยี้นมตาล ปากมันก็ไซร์คอ นําของตาลไหล ออกมาเยอะมากๆ ส่วนตาลแฟนผมหรือไม่ต้องพูดถึง ครางแบบสุดๆ
ทุกดอกที่มันกระเด้าเข้ามา มือไม่จิกที่นอนก็ขยํานมตัวเอง จนมันบอกให้ตาลลุกจากที่นอน ไปที่เก้าอี้ตัวนึง ซึ่งเป็นเก้าอี้ยาง มาที่พาดขา 2ข้าง มันก็จับตาล นั่งขุกเข่า หันหลัง เก้าอี้ตัวนี้มันติดกระจกเลย มันกระเด้าท่าหมา แฟนผมเอามือชันพื้นเก้าอี้ แบบว่าท่าสวยมากๆ มือนายตี๋คนนั้น ก็ขยํานมแฟนผม ท่านี้ผมว่าตาลชอบมากๆ ปกติอยู่กะผมเธอก็จะบอกว่าชอบท่านั้น เธอร้องดังมากๆ นายตี๋คนนั้นก็ยิ่งได้ใจสิ ขย่มกระเด้าใหญ่เลย มือตีก้นตาลไปด้วย จนตาลบอกมันพี่จะถึงและ มันก็ยิ่งขย่ม จนสุดท้ายตาลบอกถึงแล้วมันก็ขย่มต่อแบบไม่พักเลย ทั้งเร็วและแรง จนสุดท้ายแม้งนําแตกคา! ตาลเลย ยังดีที่แม้งใส่ถุงยางไว้ เป็นอันจบเกมส์ ลากตัวมานอนที่เตียงทั้งคู่

ส่วนผมหรือ กลับมานั่งที่เก้าอี้ แล้วก็คิดว่า ผมจะเอาไงกะชีวิตดี จะบุกเข้าไปให้รู้แล้วรู้รอด หรือจะทําอะไรบอกตรงๆวินาทีนั้น มือสั้น ใจสั้น ทําอะไรไม่ถูกจิงๆ ก่อนที่จะหยิบมือถือ กะว่าจะโทรไปหาตาล พอตอนที่หยิบมือถือ เห็นภาพในมือถือ ที่เป็นรูปครอบครัวผม มี แม่ พ่อ น้องสาวผม ก็รู้สึกแปลกๆนะ ระหว่างที่คบกัน3ปี แม่เรียกไปหาที่บ้าน ชวนไปกินข้าว กะทางบ้าน ผมไม่ยอมไป แม่โอนเงินให้ใช้ เดือนละ15000 ก็เอาไปเที่ยวกะอีนางกากีนี้จนบางเดือน ต้องขับรถกลับบ้านไปขอเพิ่ม ผมเลยตัดสินใจว่า อย่าก่อเรื่องเลย เรื่องมันมาถึงนี้และ มันๆไม่มีทางทําอะไรดีขี้นและ ได้แต่ทําใจ กลับไปเริ่มต้นชีวิตใหม่ดีก่า ก่อนเดินออกไปขอบใจเด็กโบกรถ ก่อนตัดสินใจถอดแหวน ที่ตาลให้ผม ฝากเดินโบกรถ เอาไปให้ แล้วก็เดินออกจาก รร. ขับรถกลับคอนโดน

สุดท้าย
ตี2ตาลกลับมาที่คอนโด ผมก็นึกว่า จะมาเก็บเสื้อผ้า ผมก็พูดคุยด้วยดีๆไม่ใส่อารมณ์ อธิบายสิ่งที่เจอ เธอก็ยิ่ง ร้องไห้ บอกว่าตาลทําไปแล้ว แก้ไขอะไรไม่ได้แล้ว ก็เลือกเอาและกัน ว่าจะเอาไงกะชีวิตตัวเอง เลือกทางเดิน ที่ตัวเองต้องการ เธอก็ร้องไห้ บอกว่าให้ผมขับรถไปส่งเธอที่บ้าน ผมก็ถามเธอว่า แล้วเสื้อผ้าจะเก็บไปเลยหรือเปล่า หรือจะมาเอาวันหลัง เธอก็พูดแค่ว่า จะให้ผมขับรถไปส่งเธออย่างเดียว ก็ตัดสิ้นใจขับไปส่ง ระหว่างลงลิฟต์มา เห็น หน้าเธอด้านขวา มีรอยแดงๆ ผมก็ถามเธอว่าโดนไรมา เธอก็ตอบผมระหว่างขับรถไปส่งเธอที่บ้าน สรุป นายตี๋คนนั้น เอา ตาลเสร็จแล้วเพื่อน มันเข้ามาหา ที่ รร. บอกตาลจะโดนรุม3-1 ตาลแกไม่ยอมก็โดนตบ โชคดีที่นายบ๋อยคนนั้นเคาะประตู เอาแหวนผมไปคืนเธอ จึงรอด บ๋อยมันก็ดีนะบอกให้แจ้งความใหม เธอบอกแค่ว่าช่วยไปส่งเธอพอ ผมนะในใจฮามากๆแบบสะใจ บาปตามทันตาเลย555 ผมก็ถามนะว่าจะแจ้งความหรือเปล่า เธอบอกว่าไม่ ถ้าพ่อ แม่ เธอรู้ตายแน่ๆ สรุปนายตี๋คนนั้น ไปประชุมที่ มหาลัยเธอ แล้วก็เอาใบเอกสารตอนที่เธอกรอกประวัติส่วนตัว โทรจีบ จนเธออ่อนใจไปด้วย และก็มีไรกันก่อนหน้าแล้วครั้งนึง ก่อนที่ผมจะเจอ

3. pakak (0)

16-04-2006, 20:14:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
--------------------------------------------------------------------------------
*******************ปปปปปปปปป...........ลลลลลลลล******************
ปัจจุบัน ผมกะตาลก็ยังอยู่ด้วยกัน แต่ก็ไม่เหมือนเดิม นอนห้องเดียวกัน มีsexกันบ้าง แต่ผมไม่ได้รักเหมือนเดิม เธอได้แต่บอกผมว่า เธอจะทําให้ผมรักเธอ เหมือนเดิมให้ได้ เธอเลิกไปเที่ยวกะเพื่อน เลิกเรียน เธอจะขับรถมารอผมที่ มหาลัยทุกวัน ส่วนผมก็แค่เหมือนเดิมในการใช้ชีวิต โทรถามบ้างว่ากินข้าวหรือยัง ทําอะไรอยู่ แต่ยืนยันว่าใจสลายไปและ ไม่รู้ว่าวันพรุ่งนี้หรือต่อไป จะเป็นไปในรูปแบบไหน

ผมก็ไม่รู้นะว่ามัน จะเป็นเรื่องที่ชวนสยิว หรือเศร้าดี แต่อย่าบอกให้ชายหนุ่ม ในเว็บนี้ได้รับรู้แล้วจงมองตัวเอง ว่าคุณกะแฟนคุณ เป็นอย่างไร ไม่ใช่จะมีหญิงเลวๆทุกคน จงทําดี กะแฟนตัวเองให้มากๆ และก็อย่าไปยึดติดกะใคร ชีวิตเป็นของคุณๆเอง คุณห้ามตัวเองหรือสั่งตัวเองได้ แต่คุณไม่สามารถห้าม หรือสั่งคนอื่นได้ ส่วนตัวผมหรือ คิดว่าตัวเองปฎิบัติตัวดีมาตลอด

อีกเรื่อง รร.ม่านรูดสําหรับผมแม้งโคตรอันตรายเลย ถ้าให้ดีอย่าไปใช้เลย ถ้าทนไม่ไหว ระวังจะเป็นดาราหนังx ส่วนตัวนะผมว่านายบ๋อยคนนั้น ถ้าผมไม่ไป ผมคิดว่าแม้งจะต้องเข้าไปดูแฟนผมโดนเยอ่แน่ๆ 555

"อย่าลืมลงความคิดเห็นครับ"

"ขอบคุณ"

4. nOop-
(Non member)
    16-04-2006, 21:12:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
น่าเห็นใจนะครับ อย่างว่าแหละ คนเราไม่รู้จักความพอดี มีคนที่รักอยุ่ไม่รู้จักดูแล พอนายจะไป ก็มาเทคแคร์ ก็ไม่รู้นะที่เขาทำดีกับนายเพื่อที่จะชดใช้ความผิดจะทำให้นายใจอ่อนรึเปล่า ก็คงต้องดูความจิงใจของเขาด้วยแหละ
5. Palm02 (0)
Mail to Palm02

16-04-2006, 22:29:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เป็นกุเลิกกะแมร่งละ ฟันธง เ ลิ ก
6. Nongnis (0)
Mail to Nongnis

16-04-2006, 22:36:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
น่าสงสารพี่จังมีแค่นี้ก้อดีใจแลวละพี่พี่ฟังเพลง วง Q ดิโดนพี่มากๆเลวเท่าไรห่ยิ่งดี
7. PerFecT KunG (0)
Mail to PerFecT KunG

17-04-2006, 15:58:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เห็น ใจ คุณ เลย ว่ะ

เลิกกับเขาไปเหอะ

8. Tonnd110 (0)
Mail to Tonnd110

17-04-2006, 16:28:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พี่นี่ ใจเย็นดีเนาะ ทนได้ แต่เรื่องแบบนี้ เนาะพี่ พูดยาก ขอให้รักกันนานละกานนะครับ
9. hotmailpeng (0)
Mail to hotmailpeng

17-04-2006, 16:38:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ความรักคือ การให้อภัยในทุกสิ่ง ถ้า คุณไม่รักเค้าแล้ว
ก็ปล่อยเขาไปเถอะครับ อย่าหลอกตัวเอง
ถ้าคุณรักเขา ก็ อยู่กะเขาต่อ เพราะคนเราเรียนรู้กับสิ่งที่ผิดพลาด

ถ้าถามผมนะ ผมคงเลิกเลยล่ะ ตั้งแต่วันนั้น คงเคาะประตู
แล้วยืนดูพวกเขาใส่เสื้อไม่พูดอะไร
จนมันใส่เสื้อเสร็จ แล้ว บอกว่า จบกันแค่นี้นะ
แล้วก็หายไปจากชีวิตเลย เพราะผมรู้ตัวว่า ผมคงทำใจรัก ผู้หญิง คนนี้ไม่ได้อีกแล้ว ภาพนั้นมันจะติดตาผมไปตลอดชีวิต ต่อให้อ้างว่า ต้องการมากแค่ใน มันมีทางอื่นตั้งเยอะ

แล้วผมก็ไม่รู้ด้วยว่า ที่ฝ่ายนู้น มาทำดีกับคุณ นี่เพราะ รักคุณ?? หรือแค่ความรู้สึกผิด ?? ไม่รู้นะ แล้วแต่คุณครับ
พูดได้คำเดียวว่าคุณยอดมาก อิอิ

10. L
    17-04-2006, 17:33:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พี่ใจเย็นมากเลยอะ ถ้าเขาทำแบบนี้ป็นผม ผมเลิกไปนานแล้วอะครับแพ่นี่ใจเย็นสุดๆเลยอะ
11. YaGuZav2 (0)
Mail to YaGuZav2

17-04-2006, 18:27:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เหอๆๆๆ เจอเอง คงไม่สนุกแน่ ๆๆ เป็นกำลังใจให้ คับ ผู้หิงดีๆๆ น่าจะมีอีก (มั้ง)
12. ____________
    17-04-2006, 19:04:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แต่ !!!!!!!!
ไม่มีความผิดใดฯในโลกนี้ที่ให้อภ้ยไม่ได้ไม่ใช่หรือ?????
เราเปงอีกคนนึง ค่ะ
เรายอมรับเราเลว ชั่ว เรามีแฟนอยู่แล้ว แฟนเราก็หน้าตาดี เรียน
แถวเกษตร เปงของรัฐบาลด้วย
แต่เราดันไปชอบกะผู้ชายคนนึง ซึ่งเค้ามีลูกมีเมียแล้ว
เค้าก็รู้ว่าเรามีแฟนแล้ว
โดยส่วนตัวแล้วเค้าไม่มีไรเทียบแฟนเราได้เลย แฟนเราดีหมดทุกอย่าง ทั้งหน้าตา การศึกษา ครอบครัว แต่เราก็ยังแอบนอกใจแฟนเราได้ ก็ไม่รู้เหมือนกัน แต่!!!!อย่าเพิ่งด่าเรานะคะ เพราะเราแค่นอกใจแค่เพียงใจเท่านั้น เราไม่มีไรกันเกินกว่านั้นค่ะ เพราะเรายังรักแฟนเราอยู่ แต่อีกใจนึง เราก็ชอบเค้ามาก ทุกวันนี้เราพยายามตัดใจจากคนนั้นอยู่แต่ไม่รู้ว่าจะสำเร็จไหม ภาพมานยังวนเวียนอยู่ในหัวตลอด
เราก็ยอมรับว่าเวลาเรามีไรกะแฟนเรา เราจะนึกถึงแต่หน้าเค้า ทั้งที่ความจิงเราก็เค้าก้ยังไม่เคยมีไรกาน แม้กระทั่งจับมือก็ยังไม่เคย
แต่สำหรับแฟนเราแล้วเรามีไรกันบ่อยมาตลอด4ปี แต่มะได้อยู่ด้วยกัน
แฟนเราไม่เจ้าชู้ คบก็คบกับเพือ่นในกลุ่มเดียวกันตลอด ไปไหนก็มีเราไปด้วยตลอด แต่เราก็ยังเผลอใจไปชอบผู้ชายคนนั้น ได้ อ้อ เรารู้จักผู้ชายคนนั้นผ่านทางเกม และนัดเจอกาน โดยที่ครั้งแรกแฟนเราไปด้วย เค้าก็รู้แต่ยอมรับได้ พอครั้งที่2 เค้าแอบหนีเมียเค้ามาหาเรา
แต่ก็แค่มาทานข้าวดูหนัง และเล่นเกมด้วยกัน ไม่ได้มีไรเกินเลย
เรื่องนี้แฟนเราไม่รู้ เรื่องมานผ่านมาได้1เดือนแล้ว แฟนเราก็ยังไม่รู้
ถ้ารู้คงโดนกระทืบ ก็ใช่เรามานเลว มานชั่ว มีแฟนอยู่แล้วแต่ไปชอบคนอื่น แต่ตอนนี้เราก็ผู้ชายคนนั้น ห่างฯกันไปแล้ว เจอกานในเกมก็เปงได้แค่เพื่อนกานแต่ !!!!!!ไม่มีความผิดใดฯในโลกที่ให้อภัยไม่ได้ ...ใช่ไหมค่ะ

13. wavemodify1 (0)
Mail to wavemodify1

17-04-2006, 19:24:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมอึ้งคับ ไม่นึกว่าคุณจะใจเย็นได้ขนาดนี้ เป็นผมแตกทั้ง รร.แล้ว

ไม่งั้นก้อมาดักกระทืบตอนออกจาก รร.ไปแล้ว ส่วนเรื่องแฟนคุณ

ปล่อยให้ไปแย่จังที่อื่นเถอะคับ คนอย่างคุณมีโอกาสเจอคนที่ดีกว่านี้

แม้มันจะสวยขนาดไหนก้อตาม ในฐานะผู้ชายด้วยกัน ผมไม่อยากให้

คุณต้องไปจมปลักกับเรื่องอย่างนี้ ไม่ต้องแก้แค้นอะไร แค่คุณถอย

ห่างออกมา ปล่อยให้เค้าได้ใช้ชีวิตของเค้าไปดีกว่า จิงๆนะถ้าเป็น

ผมนะกระทืบนายตี๋หิด แล้วก้อเอาแหวนขว้างหน้าอิชั้นเลวไปเลย

หาใหม่ง่ายกว่า เลิกเถอะคับ เอาใจช่วย...................

14. Whizzbang (0)
Mail to Whizzbang

17-04-2006, 20:08:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทุกคนอย่าเพิ่งหลงกับการแต่งเรื่องของเจ้าของกระทู้นี้ครับ มันไม่ใช่เรื่องจริง ไม่เชื่อลองคลิกที่ชื่อมันแล้วดูกระทู้ต่างๆที่มันตั้งไว้ได้เลยครับ กระทู้นึงบอกอยู่ม.ปลายมีแฟนเป็นทอม อีกกระทู้นึงของมันบอกว่าแฟนมันไปมีไรกับเพื่อนมันที่คอนโด อีกกระทู้มันลงเมลบอกว่าอายุ16หาแฟน มันจะมีเรื่องไหนจริงซักเรื่องมั๊ย เกรียนไปเรื่อย
15. Whizzbang (0)
Mail to Whizzbang

17-04-2006, 20:12:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตัวอย่าง
http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=M22921
เป็นแค่ชายไม่หล่อ
16ปี
อยู่ฝั่งธน
หาเพื่อนหญิง คุยครับ
golfmay hotmail.com

แฟนไปเอากะเพื่อนมันที่คอนโด
http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=O12825

16. SSSAAAsssaaa
    17-04-2006, 20:24:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เป็นผมหรือครับ
ชักว่าวเลยฉากเด็ดๆอย่างงี้ไม่มีอีกเเล้ว
อิอิ ไม่เลิกหรอก เก็บไว้ฟันดีกว่า

17. .....
    17-04-2006, 22:04:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทำไปได้ใจเย็นแบบนี้พี่นี่โคตรเก่งเลยอะ
ใจเย็นจังพี่เป็นผมแย่จังโคตรหดหู่เลยอะสุดยอดนับถือเลยโคตรใจเย็นอะ พี่นี่Cool~จิงๆ

18. Inwsatan (0)
Mail to Inwsatan

18-04-2006, 01:11:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เป็นกุเลิกถาวรต่อไห้แม่มโดนรุมเปง100กุก้ไม่สน
อีดอกหลอกไห้กุรักแล้วหักอก
แล้วผมก้ไม่ใจเย็นเหมือนคุณด้วย
เปงผมนะไส่ตั้งแต่ร้านอาหาร
ไมถึงโรงแรมแน่ๆ
ที่นายไม่เลิกผมว่านายต้องยังรักเทอแน่ๆ
ฟันธง

19. luwaklima (0)
Mail to luwaklima

18-04-2006, 01:36:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่รุ้เรื่องนี้ จริงหรือไม่ แต่อยากบอกว่า มันเป็นเรื่องแบบ ที่ผมเจอมา ผมก็ใจเย็นแบบนี้แหละคับ แต่ในที่สุดก็ตัดสินใจแยกทางกัน ของผมแฟนผม เค้าอยากมีกิ๊ก เลย ไม่ว่าไร พอมีก็เริ่มขอมากกว่านั้น ก็ทำใจ ผมกลับไปคิดหลายครั้ง อยู่เกือบ 2 ปี จนในที่สุดผมคิดว่ายิ่งอยู่ไปผมยิ่งเสียใจ ก็เลยขอแยกทาง
แต่พอขอแยกเค้าก็เลิกทำในสิ่งที่เค้าทำมาทั้งหมดนะ แต่ มันคงเป็นไปไม่ได้อ่ะ เพราะผม เจ็บมามาก เหนื่อย ตอนนี้เลยอยู่คนเดียว

---- - - - - -- - -
ก็อยากบอกว่า การอภัยและเข้าใจเป็นสิ่งดี แต่อภัยมากไปจนตัวเองเจ็บก็แย่เหมือนที่เอาใจมากไปจนเค้าได้ใจเราก้เสียใจ

20. [Au]๐O`~* (0)
Mail to [Au]๐O`~*

18-04-2006, 02:58:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาเหอะพี่ทำใจอ่ะ อยู่กันมา3ปี แร้วทำรุนแรงแบบนี้ เราคิดว่าต่อไปก็คงมีอีก ตัดเปงตัดดีก่า น้า อย่างน้อย ญ ก็ไม่ช่ายมีคนเดียวในโลก ^^
21. Nigkub (0)
Mail to Nigkub

18-04-2006, 04:17:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เปนกุนะให้ขอโทดละคืนดีแถมตังให้อีก2หมื่นกุยังไม่เอาเลย
22. -*-
    18-04-2006, 11:24:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เฮ้อ ........เศร้า
23. P_dook (0)
Mail to P_dook

18-04-2006, 19:07:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เจ้าของกระทู้แอดมาที มีเรื่องจะขอ tomahonk  hotmail.com
24. yenpeck (0)
Mail to yenpeck

18-04-2006, 19:14:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แรป21 3หมื่นละสนไหม

25. NardcoreSalsa (0)
Mail to NardcoreSalsa

18-04-2006, 19:31:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พระเจ้าเจี๊ยวมันเยี่ยวได้ อะไรกันนี่ พี่ใจเย็นอยู่ได้ไงครับพี่เป็นผู้ชายที่เก็บอารมณ์ดีมากเลยนะขอบอก เป็นผมหน่อยไม่ได้
26. pakak (0)

18-04-2006, 22:17:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมขอยืนยันอีกที เนื่องจาก น้องข้างบ้านเขาสมัค เมม ไม่เป็นจึงยืมของผม ถ้าเรื่องนี้ใครแต่งได้ก็ไปเป็นผู้กำกับหนังได้เลย

"ชีวิตจริงยิ่งกว่าในละคร"

27. Whizzbangเอิ้กๆ (0)
Mail to Whizzbangเอิ้กๆ

18-04-2006, 23:11:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แค่พิมพ์ตัวหนังสือแต่งเรื่องได้ ก็เป็นผู้กำกับหนังได้แล้ว? ปัญญาสมกับระดับอุดมศึกษาจริงๆ^^

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: